เรื่องแปลกจากต่างแดน สาวๆ เผ่าซูลูในแอฟริกา.....!!!!

<< < (3/9) > >>

Seamus O'grady:
อ้างจาก: LiverJim_AV69+SR84 ที่ มีนาคม 18, 2010, 02:26:21 PM

กว่าจะได้แต่งคนอื่นก็เห็นหมดแล้วอ่ะดิ   ;D

เห็นแต่ครึ่งแรกครับ ไม่เห็นครึ่งหลัง ยกเว้นว่าจะไปแอบดูครึ่งหลัง ฮี่ ฮี่ ฮี่

۩۞۩Armyman۩۞۩:
ฮี่ๆๆๆๆ

bigballoon_AV039:
เอาไว้แยกสาวโสดกะไมโสด ฮี่ ฮี่ ฮี่

ความรู้ๆ ขอบคุณครับ

ซ้าย_SR:
โห! สิงห์อ่านคู่สร้างคู่สม (อ่านที่ร้านตัดผมหรือซื้อเป็นประจำครับ)

มีแต่รูปอะไรก็ไม่รู้ ...เอารูปตอนพิสูจน์มาเปรียบเทียบด้วยสิ ว่า
แบบไหนบริสุทธิ์ แบบไหนผ่านมาแล้ว   8)

ผมอยากไปอยู่เผ่านี้จัง ดำ ๆ สเป๊คผมทั้งน้านนนน    ;D

ม้าป่า_TS.99:
ขอบคุนคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว