ตกลงแล้วไทยมีฟรีทีวีถ่ายทอดสดซีเกมส์ที่ลาวช่องเดียวหรอครับ

(1/4) > >>

MCFCFanclub:
ช่องที่คุยนักคุยหนาว่าเป็นช่องกีฬาทำไมไม่ถ่าย
 หรือตกลงกับบริษัทที่ซื้อลิขสิทธิ์ถ่ายทอดสดไม่ได้ครับ

@ทิวสน:
รู้สึกว่ามีซีเกมส์ เหมือนไม่มีการแข่งขันอะไรเลย

ดูเหมือนว่าสื่อจะไม่ค่อยให้ความสนใจเลย

จะบ้าเหรอ ?:
ลิขสิทธิ น่าจะอยู่ที่ RS โดยให้ช่อง 11 เป็นผู้ถ่ายทอดสด แต่เพียงผู้เดียว

ช่องอื่นๆ จะถ่ายทอดสดต้องติดต่อกับทาง RS เอง (คงจะไม่ได้ติดต่อกัน)

ซีเกมส์ครั้งนี้ ดูเงียบเหงา อย่างที่บอกจริงๆ ครับ  ฮี่ฮี่

MEAWNOI:
ดูช่อง ลาวสตาร์ ครับ

Braveheart (พี่เบียร์)กองแช่ง_xi:
ลาว สตาร์ เช่นกันครับ   :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป