กระทู้บอลไทย
พฤศจิกายน 29, 2014, 03:22:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แผนที่สนามกีฬากองทัพบก + สนามเทพหัสดินทร์ แบบคร่าวๆ ครับ  (อ่าน 11183 ครั้ง)
TASoccer
Newbie
*

คะแนนความรัก: +0/-0

Do what is right, because it is right

| | |
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 01:29:25 PM »

สนามกีฬากองทัพบก แถมสนามกีฬาไทย-ญี่ปุ่น ดินแดงให้ด้วย  ยิ้มเท่ห์

สนามทบ. จากดินแดง ตรงมาทางถ.วิภาวดีรังสิตครับ เข้าทางขนานไว้ เลยปั้ม ปตท.อย่างหรู ก็จะถึงเลย จะอยู่ตรงข้าม ม.หอการค้าไทย ก่อนถึงแยกสุทธิสารครับ

ต่อมาสนามเทพหัสดินทร์และสนามศุภชลาศัย

นั่งรถไฟฟ้า BTS มาลงสถานีสนามกีฬาแห่งชาติง่ายสุดครับ ถึงเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2007, 02:00:01 PM โดย TASoccer » บันทึกการเข้า
มาม่าผัดซีอิ๊ว
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +95/-12

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 02:24:56 PM »

ขอบคุณคับ ผมลองหาสนามหนองจอกของบีอีซี หาไม่เจอเลย ลองหาดูให้หน่อยคับ ผมไม่ชำนาญ
TASoccer
Newbie
*

คะแนนความรัก: +0/-0

Do what is right, because it is right

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2007, 02:29:31 PM »

คุณช่อง 11 คืองี้ครับ Google Earth พอออกไปทางมีนบุรี หนองจอก มันไม่ละเอียดอ่ะครับ เลยหาไม่ได้ ผมลองแล้วเหมือนกัน พวกสนามบีอีซี สนามคลองจั่น สนามลาดกระบัง หาไม่เจอครับ เดี๋ยวลองดูอีกที
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์