ผู้หญิงจังหวัดไหน สวยที่สุดในประเทศ

<< < (14/17) > >>

samilaarmy_SR18:
เมื่อดับไฟ ผู้หญิงทุกคนสวยเท่ากันหมด ;D

Amdul Falis:
เอาเป็นประสบการณ์ทำงาน ปนกะการดูบอล นะครับ
    1.เชียงราย UTD
    2.เลย CITY
     3. สกลนคร นครพนม มุกดาหาร อุบล ( ผสม ญวน ทั้นนั้น ครับ )
   4.ถ้าชอบ ตาคม ผิวเข้ม สาวแขกนะ  ก็ สตูล เอฟซี และ นราธิวาส เอฟซี
    5.ตะวันออก ให้ ชลบุรี เอฟซี กับ สาว ราชนาวี ระยอง ฮิ(สั้น) ครับ

555555  ใครมีที่ไหน อีกว่า มา ได้ นะครับ

Neo-Nazism:
เขาบอกว่าไม่รู้จริงหรือเปล่า
สาวสันกำแพงแก้มแดงชวนมอง
สาวสันป่าตองผิวผ่องเป็นยองใย
สารภีมีลักยิ้มบาดใจ
ดอยสะเก็ดเหมือนเพชรจารไน
ผิวเนื้อนมไข่ สาวสันทรายชวนมอง

สาวหาง ดง ทรวดทรงอวบอั๋น
นัยตาหวานๆ นั่นหละสาวจอมทอง
นัยตาเศร้าๆ สาวดอยเต่านวลน้อง
แม่วาง แม่แจ่ม บัวแรกแย้มอ๋องต่อง
สาวหอด ขาวผ่อง อมก๋อย ก็ไฉไล

สาวแม่ริมมีลักยิ้มที่มาแรง
สาวแม่แตง แก้มแดงผิวไข่
สาวสำอางก็งามพริ้วไม่เบา
สาวเชียงดาว เจ้าก็งามเฉิดฉาย
ชัยปราการ งามสะท้านทรวงใน
แม่อายสะอ้าง สาวเมืองฝาง เหนือใคร
สุดเขตแดนสยาม สาวงามใดๆ
สวยซึ้งตรึงใจ ทั่วทุกอำเภอ

สาวถิ่นเวียงแหง แก้มแดงยวนยี
ผู้สาวหั่งหลีเข้มจ๊ะ จริงนะเออ
สาวอำเภอพร้าว เจ้าก็งามเลิศเลอ
เมืองเชียงใหม่ สวยบาดใจนะเออ
ไม่มีใครเกินเธอ โอ้แม่สาวล้านนา

สำหรับผม สาวยองป่าซาง หละปูน ครับ

J_Hunter:
จากการท่องราตรีมานาน ไม่รวม กทม ผมว่าเชียงใหม่ สาวๆ สวยๆ เยอะ และจะสวยมากถ้าเป็นแฟนทอม  ;D 
แต่เมื่อวานไปเที่ยวแถวนครปฐม แปลกใจว่าสาวๆสวยมาจากไหนทำไมเค้าไม่กลับบ้านกัน
ไม่เชื่อถามปรัชช์ สมัครราชได้ เมื่อวานผมก็เห็นเค้าไปเหล่สาวๆ นครปฐม (ล้อเล่นครับ เค้าไปกับเพื่อนๆเค้า)  ;D

J_Hunter:
จากการท่องราตรีมานาน ไม่รวม กทม ผมว่าเชียงใหม่ สาวๆ สวยๆ เยอะ (ผมเน้นขาวหมวย) และจะสวยมากถ้าเป็นแฟนทอม  ;D 
แต่เมื่อวานไปเที่ยวแถวนครปฐม แปลกใจว่าสาวๆสวยมาจากไหนกันเป็นพิเศษ ทำไมเค้าไม่กลับบ้านกัน
ไม่เชื่อถามปรัชช์ สมัครราชได้ เมื่อวานผมก็เห็นเค้าไปเหล่สาวๆ นครปฐม (ล้อเล่นครับ เค้าไปกับเพื่อนๆเค้า)  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว