สำหรับคนที่ไม่รู้จักบอลถ้วยพระราชทาน ก ข ค ง นั้น ก็อย่ามาดูบอลไทยเลย ...

<< < (2/19) > >>

๛•ข้าวเหนียว•๛:
คน ส่วนมาก รู้จักบอล ถ้วย ก ข ค ง ครับ

แต่ จะ มี ซัก กี่ คน ละ ที่รู้ลึกถึงลายละเอียด

ผมก็อีก 1 คนละครับ ที่รู้ แต่ไม่ถึงกับละเอียด

ว่าไป แล้ว จ.ข.ก.ท. ก็ช่วย อนุเคราะห์ ที่มา ด้วยแล้วกันนะครับ

ถือว่า เป็น ความรู้

ขอบคุณ ล่วงหน้าครับ

Joice:
กระทู้นี้แน่เลยทำให้เต้นคุงปรี๊ดแตก....

หัวข้อ: การแข่งขันชิงถ้วยพระราชทาน ประเภท ข,ค,ง,จ คืออะไรหรอคับผมไม่รู้จัก  (อ่าน 171 ครั้ง)

http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=64535.0

Ha11oWeeN:
อย่ากีดกั้นทางสังคมเลย  คนบางคนเขาไม่รู้จริงๆก็อธิบายเป็นวิยาทานไปครับ

พ่อกำนัน_AV19:
กำลังบอกว่า ไม่รู้คือโง่  หรือไง  พ่อคนฉลาด ??? ???

ต้องเชียงใหม่_:
ไม่เห็นจะแปลกที่จะไม่รู้  ทุกคนมีสิทธิ์ที่จะไม่รู้ เท่าที่อ่านตามลิ้ง
เค้าไม่ได้ดูถูกอะไรเค้าไม่รู้จริง ๆ แล้วแสดงความเห็นตามความคิดของคนไม่รู้ คนไม่รู้ยังไงก็ไม่ผิด
ถ้าคนรู้แล้วเอาไปพูดให้เสียหาย นั่นอีกเรื่อง ไม่รู้แล้วถามมันผิดมากมายอะไรขนาดนั้นเหรอ บ้าป่าววะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว