สำหรับคนที่ไม่รู้จักบอลถ้วยพระราชทาน ก ข ค ง นั้น ก็อย่ามาดูบอลไทยเลย ...

(1/19) > >>

tenkung:
ผมได้อ่านกระทู้นึง ( เดี๋ยวนี้นานๆ มาอ่านที ) เจอกระทู้แฟนบอลที่ไม่รู้จักถ้วยพระราชทาน ไม่รู้จักทีมที่มาจากถ้วยพระราชทาน

เข้าใจว่าแท้จริงคนตั้งกระทู้ตังใจจะไม่รู้จัก  ผมอยากบอกแค่ว่าถ้าคุณรู้จักแล้วมาทำเป้นไม่รู้จัก ก็อย่ามาดูบอลไทยเลยครับ

คุณก็เป็นแค่วัว ที่ลืม ส้น ติง ตัวเองเท่านั้น

แต่ถ้าไม่รู้จักจริงก็บอกนะครับ ผมจะอนุเคราะห์บอกที่มาให้

TheFootball:
อืม

หอมหวล:
อืมด้วยคนครับ

viTamiN_A_กรูปรี_CF18+AV:
อึหึ สม ควร ๆๆ

Sriracha Fan Club:
ผมรู้บ้างแต่ไม่หมด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป