กระทู้บอลไทย
เมษายน 21, 2014, 08:58:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

โพลล์
คำถาม: 1+2
4 - 0 (0%)
7 - 0 (0%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมรูปถ่ายกับ ลาบานูน ใครถ่ายไว้มาเอา  (อ่าน 17163 ครั้ง)
NanoniaN
Thailandsusu
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +133/-1

| | |
« เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:19:06 PM »

สืบเนื่องจากนัด  ปัตตานี - สตูล

บางคนไม่ได้พากล้องไป  แต่บังเอิญถ่ายไว้
เลยมาลงไว้ให้เผื่อใครต้องการ
เซฟเลยจ้า

รูปเพิ่มเติมที่นี่เลยจ้า

http://pattanifc.thai-forum.net/forum-f6/topic-t278.htm

กองหน้าผ้าเย็น_มะเร็งปากมดลูก
Hero Member

คะแนนความรัก: +177/-79

AV86 ~TSSFC19

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:23:09 PM »

แกเลิกร้องเพลงแล้ว หรอ คับ
เพลงแต่ละเพลงสุดยอดๆๆ

ไอ่มุ้ยเด็กเส้นหลบไป เทพอานนท์มาแล้ว
เว่นน้อย ส.สระแก้ว
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +280/-57

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:25:14 PM »

บอกตรงๆ
แกอ้วนกว่าเดิมมากกกกกกกก

แพ้ ก็จะเชียร์
yidney
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +377/-36

FAT = Failing All the Time !!!

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:30:02 PM »

ทำไมมันเปลี่ยนได้ขนาดนั้น พอดีเคยเข้าค่อย ร.ด. ด้วยกันที่เขาชนไก่ ตัวเล็กมากอ่ะ

มีโอกาสได้คุยกันนิดหน่อย ผมสัญญากับเขาว่า กลับจากค่ายจะซื้อเทปมั้วนนึง  ป่านนี้ยังไม่ได้ทำตามสัญญาเลยว่ะ ยังมีขายอยู่มั๊ยนั่น เทปลาบานูนเนี่ย  ยิงฟันยิ้ม

เก็บมาฝาก!!!

อัลบั้มเชียร์ไทยที่บริสเบน
http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=193317.0

อัลบั้มหนีตาม YAYA
http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=130596.

เพลงชาติไทยในบริสเบน
http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=193839.0
ZM(TogetHer)
ปากหมา เด็วเจอหมาเตะปาก
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +464/-195

ฉลามชล คอนถม นครศรี

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:32:03 PM »

พี่ เมธี ไม่คิดจะออกเทปแล้วเหรอ

แต่ดูแล้ว อยู่ สุขสบายดีเนาะ เพราะ อ้วนสมบูรณ์ดีจัง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แจแปน_xi
Global Moderator
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +3/-0

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:35:33 PM »

ตอนจบ ข้าก็เห็นตัวเล็กนิดเดียว

ตอนนี้เล็กแต่ตัวแล้ว

หมูพี
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +713/-258

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:38:58 PM »

ลาบานูน ดู หนุ่มขึ้นเยอะเลย

ผมเเอบเชียร์ปัตตานี อยู่ สู้ๆ น่ะครับ

Fanpage ไม่แสวงหาผลกำไร มุ่งนำเสนอมุมมองด้านบวกของประเทศไทย
www.facebook.com/DynamicThailand
นำเสนอข้อมูลการพัฒนาประเทศ เศรษฐกิจ สังคม เทคโนโลยี การท่องเที่ยวและกีฬา  ฝากกด Like ด้วยครับ
name noii
ผมเคยติ ผมเคยด่า ผมเคยว่า ผมเคยชม แต่ผมไม่เคยเลิกเชีย "ทีมชาติไทย"
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +59/-18

เสี่ยววะ

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:40:15 PM »

เปลี่ยนไปเยอะจัง
Haris
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +373/-47

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:06:52 PM »

รูป ผม มี ด้วย เท่ห์ มากก มาย หล่อ

DADADA29
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +419/-8

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:08:36 PM »

ตอนนี้ พี่เขาเล่นการเมือง เป็น สจ. อยู่ บ้านภรรยา แล้วค่ะ
บ้านนอกเข้ากรุง
Sr. Member

คะแนนความรัก: +91/-30

ม้าลำพอง ระยอง เอฟซี

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:10:18 PM »

ขวัญใจผมเลยนะนี้ คนตัวดำ ยิงฟันยิ้ม

ผมไม่ใช่คนระยองโดยกำเนิด...แต่ผมรักและเชียร์"ระยอง เอฟซี"ทีมเดียว
เจ้าชายอสูร
ทุกข์ สุข อยู่ที่ใจ!!
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +12/-0

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 10:11:17 PM »

อ้วนจริงๆครับ  ยิ้มเท่ห์

1. อย่าเป็นนักจับผิด
คนที่คอยจับผิดคนอื่น แสดงว่า หลงตัวเองว่าเป็นคนดีกว่าคนอื่น ไม่เห็นข้อบกพร่องของตนเอง
2. อย่ามัวแต่คิดริษยา
  แข่งกันดี ไม่ดีสักคน ผลัดกันดี ได้ดีทุกคน
3. อย่าเสียเวลากับความหลัง
    90% ของคนที่ทุกข์ เกิดจากการย้ำคิดย้ำทำ ปล่อยไม่ลง ปลงไม่เป็น
4. อย่าพังเพราะไม่รู้จักพอ
มิสเตอร์ บูท
ใช้คำไม่สุภาพ(งดตอบกระทู้30วัน) ครบ30วันให้PM แจ้งadmin
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +98/-0

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 11:13:38 PM »

ยิงฟันยิ้ม
ZM(TogetHer)
ปากหมา เด็วเจอหมาเตะปาก
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +464/-195

ฉลามชล คอนถม นครศรี

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 12:21:17 AM »

ตอนนี้ พี่เขาเล่นการเมือง เป็น สจ. อยู่ บ้านภรรยา แล้วค่ะ

อ่อครับ 

หอมหวล
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +42/-14

ไหวบ่ครับ?

| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 12:23:22 AM »

มาถูกทางแล้วฮะ

5
SUSU
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +78/-200

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 01:17:15 AM »

รุ่นพี่มหาลัยเดียวกันแต่คนละคณะ.. อ้วนขึ้นเยอะ

mart nara
!!wE aRe NaRa UnItEd.!! !!We aLL ArE BrOtHeRs!!
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1310/-323

!!wE aRe NaRa UnItEd.!! !!We aLL ArE BrOtHeRs!!

| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 01:28:14 AM »

ทำไมมันเปลี่ยนได้ขนาดนั้น พอดีเคยเข้าค่อย ร.ด. ด้วยกันที่เขาชนไก่ ตัวเล็กมากอ่ะ

มีโอกาสได้คุยกันนิดหน่อย ผมสัญญากับเขาว่า กลับจากค่ายจะซื้อเทปมั้วนนึง  ป่านนี้ยังไม่ได้ทำตามสัญญาเลยว่ะ ยังมีขายอยู่มั๊ยนั่น เทปลาบานูนเนี่ย  ยิงฟันยิ้ม

แบ วัง ลูกเพ่ ผม คงไม่กลับไปทำเทปแล้วล่ะ

มิวสิค บัก ทำไว้เยอะ ขอให้จบกันด้วยดี แค่นี้ดีก่าครับ

ตอนนี้หลังจบโท พี่แกก็หันไปเอาดีทางด้านการเมืองแระ

อย่าว่าแหละคนไฟแรงก็งี้ อิอิ

ปล.ห่วงแต่ ยูโซ๊ะ มือกลอง เด็กโกลกแหละ ป่านนี้เปงไงมั่งน้อ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

EVERY TEAM NEEDSTHE12thMAN,LET'S JOIN WITH US!HISTORY IN THE MAKING!!http://www.puttipan.com/thaikeyboard/
www.BOLANARA.com,www.narautd.com
0o*-...matahjang...-*o0
Hero Member

คะแนนความรัก: +74/-45

อยากให้สโมสรจากชุมพรเล่นไทยลีกบ้างอ่ะ

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 01:32:09 AM »

แบ วัง ลูกเพ่ ผม คงไม่กลับไปทำเทปแล้วล่ะ

มิวสิค บัก ทำไว้เยอะ ขอให้จบกันด้วยดี แค่นี้ดีก่าครับ

ตอนนี้หลังจบโท พี่แกก็หันไปเอาดีทางด้านการเมืองแระ

ปล.ห่วงแต่ ยูโซ๊ะ มือกลอง เด็กโกลกแหละ ป่านนี้เปงไงมั่งน้อ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ห่วงเค้า เค้าเป็นไรเหรอท่านมาร์ท อิอิ 

ว่าแต่พี่เค้าอ้วนได้ใจจิงๆ    ว่าแต่มิวสิคบักทำไรไว้เหรอท่านมาร์ท แฉให้ฟังหน่อยจิ
toonbass
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +110/-42

| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 01:48:36 AM »

ผมเห็น มิวสิค บั๊ก เค้าก็ทำหลายวงนะ อิอิ
ลาบานูน ตอนนั้น มีข่าวว่าจะย้ายค่ายไปอยู่ค่ายใหม่ ใช่มั้ยครับ
ย้ายไปตาม บิ๊กแอส บอดี้สแลม แล้วก็หายไปเลย

red lion --- nsru paknampo
PeeBGFC
ผู้ดีไทยลีก
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +735/-391

| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 08:14:31 AM »

ตอนผมกลับไปเที่ยวบ้านแฟนที่ จ.สตูล  เห็น เมธี ขึ้นรถขยายเสียง เล่นการเมืองท้องถิ่นด้วยครับ   ยิ้มกว้างๆ

"กรรมการไม่ต้องเป่าเข้าข้าง เป่าให้เป็นกลางก็พอ"
ไม่รู้สักเรื่องได้ไหม
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +387/-97

| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 09:37:29 AM »

ดูเป็นคนมีอายุไปเลย ไม่วัยรุ่นเหมือนแต่ก่อนเลย
mart nara
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1310/-323

| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 10:08:56 AM »

ผมเห็น มิวสิค บั๊ก เค้าก็ทำหลายวงนะ อิอิ
ลาบานูน ตอนนั้น มีข่าวว่าจะย้ายค่ายไปอยู่ค่ายใหม่ ใช่มั้ยครับ
ย้ายไปตาม บิ๊กแอส บอดี้สแลม แล้วก็หายไปเลย

อย่าให้เล่าเลย มันสะเทือนใจ...

อย่างน้อย พี่เอก เขาก็มีบุญคุณ ต่อ วงลาบานูน ช่วยให้มีสังกัด แม้ว่าจะได้อันดับ 3 จากการประกวดฮ็อตเว็บ มิวสิค อวอร์ด

ไม่มีพี่เอก ธเนศ วรากุลนุเคราะห์ ก็ไม่มีลาบานูน บิกแอส บอดี้แสลม ฟรายเดย์ ออบบิเวียส ฯลฯ เหมือนทุกวันนี้หรอก

ขอขอบคุณอีกครั้ง เพียงแต่เรื่องของธุรกิจ ทำให้เข้าใจผิดกัน...

เลยจบไม่สวยน่ะ แต่เรื่องมันผ่านไปแล้ว

อย่าไปคิดมากเลย ชีวิตต้องเดินต่อไป

ปล.สมพร ยูโซ๊ะ มือกลองลาบานูน ตอนนี้หายไปไหนแล้วก็ม่ายรู้
ไม่เจอนานเลย คิดถึงน่ะ ไม่มีไรหรอก แค่ เพื่อนเก่าน่ะ
ว่างๆมาไดร์ฟกอล์ฟ แถวๆโกลก อีกเน้อ หลังรายอ

EVERY TEAM NEEDSTHE12thMAN,LET'S JOIN WITH US!HISTORY IN THE MAKING!!http://www.puttipan.com/thaikeyboard/
www.BOLANARA.com,www.narautd.com
ซ้าย_SR
เรือกอและพิฆาต!
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1152/-172

อย่างหนาตราช้าง ต้องวีวี่ & ลิ่วล้อ

| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 10:34:58 AM »

สมพรมือกลอง วัน ๆ นั่งอยู่หน้าร้านผ้ากระสอบของเพื่อน ไม่เห็นทำไร

สถานะทางตำแหน่ง(เมิง)ยังมั่นคง     แต่สถานะทางสังคม(เมิง)ล้มละลาย
kamron
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 07:22:12 PM »

กินดีอยู่ดีไปหน่อยนะครับ
โจ๊ะ พรึม พรึม_SR
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +560/-169

เชียร์ ระยองทุกทีม

| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 12:30:08 PM »

เซ็ง เลยเพิ่งรู้ ว่า อำลาวงการแล้ว   ชอบมาก คิดอยู่ว่าทำไมชุดใหม่ไม่ออกซะทีน๊า

วงเครื่อง3ชิ้น ที่แน่นมากๆวงนึงเลย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์