กระทู้บอลไทย
กันยายน 21, 2014, 06:55:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนคลับสโมสรฟุตบอลศรีสะเกษ www.sisaketfc.com  (อ่าน 12709 ครั้ง)
attan
Thailandsusu
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +53/-33

| | |
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 06:31:29 PM »

ยินดีต้อนรับ ครับ

"ฟุตบอล" คือความสุขเดียว ที่ผมได้รับจาก"นักการเมือง"

"อะคาเดมี่และลีกเยาวชน คือกุญสำคัญสู่ความสำเร็จที่ยั่งยืนของฟุตบอลไทย"
เดโช
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 07:33:34 PM »

ศรีสะเกษสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆต่อไปเสมอนครสรรค์เฉยเลยงงโดนตีเสมอแบบเร็วเมื่อไหร่จะได้ไปไทยลีก
SKW ร่น45
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 10:22:45 PM »

ผมเคยเป็นนักฟุตบอลของจังหวัดศรีสะเกษแต่เป็นฟุตบอลโค้กคัพนะก็เคยร่วมฝึกซ้อมกับพี่รายคนในชุดที่ได้แชมโปลีกครั้งแรกโดย(โค้ช อ.จงกล จันทรพวง)ตอนนี้ที่เหลือมี 2คน คือพี่เป็ด และพี่หน่อยตอนนี้ผมเป็นอาจารย์ที่บดินทรเดชากรุงเทพ
ติดตามฟุตบอลจังหวัดเสมอทุกครั้งอ่านข่าวกีฬาก็จะดูข่าวทีมศรีสะเกษ  ขอเสดงความยินดี กับรุ่นน้องที่ติดโปลีกตามฝันคือน้องโอเลย์ที่เห็นเล่นบอลมาแต่อายุ10ขวบตอนนั้นอยู่เทศบาลยังจำได้โดยมีโคชที่คนแรกคือ อ.ธนาชัย ใยขอให้ติดทีมชาตินะน้องขันขออวยพรให้ทีมศรีสะเกษประสบความสำเร็จได้ขึ้นไทยลีกแน่นอน   ขยัน ทุ่มเท ตั้งใจ สู่ทุกวินาทีนะ คิดถึง ทุกคน   

Messi
Newbie
*

คะแนนความรัก: +0/-0

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 03:01:45 PM »

ถ้าหากศรีสะเกษอยากจะไปไทยลีก  ควรจะต้องปรับปรุงในเรื่องเกมรับ และเน้นเก็บชัยชนะในบ้านให้ได้ชัวร์ ส่วนเกมส์เยือมเน้นเสมอก็ไม่เป็นไร  ผมเชื่อว่าน่าจะทำได้   คิดถึงเพื่อนๆที่เคยเตะบอลด้วยกันจัง  โตโต้ แบงค์ เปเล่ มด(ซีเก้) ก้อง โท ต่อ และเพื่อนทุกคนในskw45 จากเป้ 605
HuliGan
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +17/-10

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 08:35:54 PM »

http://sakonnakhon-fc.justfree.com/ฝากเว็บไซต์ทีมสกลนครด้วยครับ

tukjuk
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2007, 02:12:41 PM »

อยากให้ทุกคนรู้ว่ายังมีแฟนคลับคนนี้เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะอยากเห็นทีมศรีสะเกษเอยู่ในไทยลีกจังคะเชื่อว่าทุกคนทำดีที่สุดแล้วขยันซ้อมน่ะค่ะเอาใจช่วยค่ะ ........จากผู้หญิงที่รักลูกหนัง
ก.ไก่
นอริชซิตี้ไม่เป็นรองใคร
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1941/-1300

ไม่เหมาะสม

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2007, 02:45:42 PM »

ดีใจครับที่เห็นแฟนบอลศรีสะเกษเรารวมตัวเป็นกลุ่มเป็นก้อนขึ้น
เ้มื่อก่อนผมเข้าบร์อดถามใครเป็นแฟนบอลศรีสะเกษบ้าง
ปรากฎว่าเงียบหายไม่ปรากฏซักคน
แต่เมื่อเห็นกระทู้ไหนเขาถามหาแฟนคลับจังหวัดตัวเอง
กลับมีการตอบรับกันเต็มที่ เม่อมาวันนี้เห็นจังหวัดเราร่วมใจเชัยร์เต็มที่
ก็ดีใจครับ อย่าลืมก็แล้วกันครับนัดเปิดสนามเลคสอง
เปิดรับการมาเยือนของโคราช เราจะแก้คืนได้ไหมต้องเชียร์กันครับ
ส่วนนัดนี้ผมคงไม่ได้ตามไปเชียร์ครับ
คงรอนัดที่สองคือนัดเหย้าเจอนครสวรรค์เจอกันแน่นอนครับ
เตรียมที่ออกศึกเต็มสูบครับพวกเราชาวลูกแม่ศรี กรูปรีอันตราย สู้ สู้!!

* skfc.jpg (41.8 KB, 616x459 - ดู 10416 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2007, 02:47:30 PM โดย ก.ไก่ » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์