Thailandsusu Webboard
พฤศจิกายน 19, 2018, 03:27:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายชื่อนักเตะเอเชี่ยนคัพ ของอีก 3 เจ้าภาพ  (อ่าน 1561 ครั้ง)
name noii
ผมเคยติ ผมเคยด่า ผมเคยว่า ผมเคยชม แต่ผมไม่เคยเลิกเชีย "ทีมชาติไทย"
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +60/-18

เสี่ยววะ

| | |
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 09:17:50 PM »

เวียดนาม

ผู้รักษาประตู: ดัก ควง (ยู-23), กวง ไฮ, ฮอง ซัน

กองหลัง: เหงียน ฟาน เบียน (ยู-23), เวียต ควง (ยู-23), ฟุง ฟาน เหนียน, กวง ทัญ, นู ทัญ, ไฮ ฮอง, ฮุง ดุง

กองกลาง: ฟู ฟอง (ยู-23), คอง มินห์ (ยู-23), มินห์ เฉียน (ยู-23), ไม เทียน ทัญ (ยู-23), ดง ไฮ ไถ (ยู-23), ทัน ไท, ไท เอม, มินห์ เฟือง, ดัก ดวง

กองหน้า: อาห์น ดัก (ยู-23), คอง วินห์ (ยู-23), ฟุก เฮียบ (ยู-23), ทัญ บินห์ (ยู-23)

นักเตะสแตนด์บาย: ผู้รักษาประตู: เท อาห์น, กองหลัง: ลอง เกียง, ชาว ฟอง ฮั่ว, กองกลาง: ฮอง มินห์, ไม ซ่วน ฮอป, กองหน้า: ฮอง ง็อก ลินห์, เวียต ทาง

http://www.siamsport.co.th/25500612-037.html
name noii
ผมเคยติ ผมเคยด่า ผมเคยว่า ผมเคยชม แต่ผมไม่เคยเลิกเชีย "ทีมชาติไทย"
Hero Member
**

เสี่ยววะ

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 09:18:56 PM »

มาเลเซีย

ผู้รักษาประตู - อาซิซอน คาเดียร์ (เอ็นเอส-นาซ่า), ซัฟเฟียน อับดุล ระห์มาน (เทเลคอม เอฟซี)

กองหลัง - ไครอนนิสซาม ซาฮาบุดดิน ฮุสเซน (ยูพีบี-มายทีม), ฮัมซานี่ โอมาร์ (ยะโฮร์ ปาเซียร์ (กระผม)ดัง), ฟาวซี่ นัน (ปะลิศ), นาซรูเลร์วาน มัคมอร์ (พีเคเอ็นเอส), เค. นันทกุมาร (เปรัค), วี. ตีรูมูรูกาน (ปาหัง), รอสดี้ ทาลิบ (ปาหัง), ไอดิล ซาฟอน รัดซัค (เอ็นเอส-นาซ่า)

กองกลาง - ฮาร์ดี้ จาฟาร์ (เทเลคอม เอฟซี), นอร์ฮาฟิซ ซามานี่ มิสบาห์ (ปาหัง), อิวาน ยูซอฟฟ์ (เคแอล), ฟาดซ์ลี่ ซารี่ (เซลังงอร์), ชารูลนิซาม มุสตาฟา (เปรัค), เอ็ดดี้ เฮลมี่ เมนาน (ยะโฮร์ เอฟซี), นอร์ ฟาร์ฮาน มูฮัมหมัด (ตรังกานู), ฟาวซี่ ชารี่ (เคดะห์), ชูคอร์ อาดาน (เซลังงอร์)

กองหน้า - อัคมาล ไรซาล อาห์หมัด ราคลี่ (เซลังงอร์), ซาฟี่ ซาลี่ (เซลังงอร์), อินดรา พูตรา มาฮายุดดิน (ปาหัง), ไฮรุดดิน โอมาร์ (ปาหัง)

http://www.siamsport.co.th/detailasiancup.asp?code=25500618-031
name noii
Hero Member
**

เสี่ยววะ

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 09:20:17 PM »

อินโดนีเซีย

ผู้รักษาประตู : เจนดรี ปิตอย, มาร์คัส ฮอริสัน, เฟรี โรตินซูลู

กองหลัง : ซูปาร์ดี, ริคาร์โด้ ซาลัมเปสซี, ฟีร์มันสยาห์, คริส ยูเลียนโต, แฮรี ซาปูตรา, มามัน อับดูร์รัชมัน, เอ็ม ริดวาน, เอรอล อิบา

กองกลาง : โปนาเรีย อัสตามัน, ฟีร์มัน อูตินา, มาห์ยาดี้ ปังกาบีน, เอกา รัมดานี, ซยาซูล เชียรูดิน, อเตป

กองหน้า : อิสเหม็ด ซอฟยัน, เอลลี อิบอย, บัมบัง ปามุงกัส, บูดี้ ซูดาร์โซโน, เซียนัล อรีฟ, ราห์มัต ริไว

http://www.siamsport.co.th/25500618-037.html
แมวหมอบ_SR37
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +131/-21

กีฬาสร้างมิตรภาพ

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 09:23:05 PM »

ผมว่า อย่าใช้ตัวอักษรสีเหลือง เลยครับ มองไม่เห็นเลย ต้องมาคตัวหนังสือ
ทั้งหมดถึงจะอ่านได้

เครดิตภาพ โดย Lukmoo~*_SR
name noii
Hero Member
**

เสี่ยววะ

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 09:30:03 PM »

555

โทดทีครับ

อ่านยากไปนิด

แต่ผมเอาสีตามลัญลักษณ์ ของเเต่ละเจ้าภาพอ่ะครับ
แมวหมอบ_SR37
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +131/-21

กีฬาสร้างมิตรภาพ

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2007, 12:04:59 AM »

อ้อ...จั่ง ซี้ นี้เอง ขอบคุณครับ

เครดิตภาพ โดย Lukmoo~*_SR
dutu
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2007, 03:32:40 AM »

พอจะมีรูปภาพหน้าตาหรือเปล่าครับ ดูจากชื่อแล้วอยากเห็นหน้าตา

www.prachinburifc.ob.tc
http://my.2poon.com/dool
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์