Thailandsusu Webboard
พฤษภาคม 24, 2018, 10:35:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

โพลล์
คำถาม: ฟฟฟ
ฟฟฟ
ฟฟ

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สื่อและเว็ปสมาคมรายงานผู้ทำประตูที่ 2 ของโคราชผิดครับ  (อ่าน 1070 ครั้ง)
Wooddy
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +11/-0

| | |
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 01:09:19 PM »

...ในนัดโคราชไปเยือนนครสวรรค์เมื่อวานนี้ที่จบลงด้วยการเสมอกัน 2-2 ประตูนั้นทางกรรมการนอกจากจะเป่านกหวีดแย่สุดๆแล้วยังรายงานคนทำประตูมั่วอีกนะครับเพราะคนทำประตูสุดสวยของทีมโคราชในลูกที่ 2 นั้นคือ เจ้าแป๋ง วรวิทย์ ปิ่นรัมย์ หมายเลข 22 ครับไม่ใช่ พร้อมพงษ์กร้านสำโรง เบอร์17 เลย  กรุณาแก้ไขด่วนครับเพราะตอนนี้เว็ปสยามกีฬาก็ก๊อปปี้เอาไปข่าวไปแล้วเดี๋ยวจะผิดไปกันใหญ่ ...

....ในรูปคือคนยิงประตูที่ 2 ครับ ....

* 12.jpg (23.08 KB, 300x400 - ดู 113 ครั้ง.)

อาจารย์หนุ่ย_SR38
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +624/-194

สโมสรฟุตบอลอุดรธานี เอฟซี

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 01:26:33 PM »

คู่ของศรีสะเกษ กับนาวิกโยธิน  เมื่อวานนี้ยิ่งแย่กว่านี้ครับ  เว็บบอร์ดสมาคมฟุตบอลไลฟ์สกอร์  รายงานชื่อของนักเตะนาวิกโยธินผู้ทำประตูได้ในนาทีที่ 91 คนเดียว  แต่รายชื่ออีก 4 คนของศรีสะเกษผู้ทำประตูได้ไม่มีรายงานเลย  จนจบการแข่งขันไปตั้งนานแล้ว  จึงมีรายงานรายชื่อนักเตะของศรีสะเกษที่ทำประตูได้  ปรากฎว่า 3 ประตูที่ศรีสะเกษยิงได้ในครึ่งหลังรายชื่อคนทำประตูไม่ตรงความจริงในสนามเลยสักคน  ผมกำลังสัมภาษณ์นักฟุตบอลศรีสะเกษคนที่ยิงประตูได้  ยังเถียงกันกับนักเตะเลยว่า ทำไมไม่เห็นชื่อว่ายิงประตูได้  เด็กมันก็ตอบว่า "ผมยิงได้จริงๆ ครับจารย์" เด็กมันจะเกิด  มันจะดัง เลยหมดโอกาส  เพราะกรรมการรายงานผล ชุ่ยๆ แค่นึกว่ากองหน้าศรีสะเกษคนนี้ยิงได้ทุกนัด จึงใส่ชื่อลงไปให้มันจบๆ เฮ้อ  แย่  มิน่าปีที่แล้ว ศูนย์หน้าของทีมศรีสะเกษ เกือบไม่ได้ดาวซัลโว โปรลีกไปครั้งหนึ่งแล้ว  ดีแต่ว่า แฟนบอลในเว็บนี้มีข้อมูลยืนยันได้  ไม่อย่างนั้น คงใช้ข้อมูลผิดๆ ของกรรมการข้างสนามแน่  ผมไม่ค่อยชอบวิจารณ์กรรมการผู้ตัดสินเท่าไหร่  แต่ผลงานมันฟ้องจริงๆ

Wooddy
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +11/-0

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 02:26:57 PM »

แก้ไขนิดนะครับ  แป๋ง วรวิทย์ ปิ่นรัมย์ หมายเลข 12 ไม่ใช่ 22 ครับ 

กดอ
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2007, 04:20:31 PM »

สุดท้ายก็แค่เสมอ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์