Thailandsusu Webboard
ตุลาคม 18, 2018, 08:45:04 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมนัดแรกของแต่ละทีมในดิวิชั่น 2 ครบทั้ง 5 ภาค  (อ่าน 1724 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
virat_3000
Thailandsusu
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +284/-16
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 655


| | |
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 10:44:38 PM »

ภาคใต้
ศุกร์ 27 มีนา
ภูเก็ต   vs   สตูล   สนามกีฬาจังหวัดภูเก็ต   16:00 น.   *** ถ่ายทอดสด***
อาทิตย์ 29 มีนา   
พัทลุง   vs   กระบี่   สนามกีฬาจังหวัดพัทลุง   17:00 น.   
ยะลา   vs   นครศรีธรรมราช   สนามกีฬาจังหวัดยะลา   16:00 น.   
ปัตตานี   vs   นราธิวาส   สนามกีฬาจังหวัดปัตตานี   16:00 น.   


ภาคเหนือ
อาทิตย์ 29 มีนา   
กำแพงเพชร   vs   พิษณุโลก   สนามกีฬาจังหวัดกำแพงฯ   17:00 น.   
ตาก   vs   สุโขทัย   สนามกีฬาจังหวัดตาก   16:00 น.   
นครสวรรค์   vs   อุตรดิตถ์   ร.ร.กีฬาจังหวัดนครสวรรค์   16:00 น.   
เพชรบูรณ์   vs   พิจิตร   สถาบันการพลศึกษาฯ   16:00 น.   
แพร่   vs   เชียงใหม่   สนามกีฬาจังหวัดแพร่   17:00 น.   
ชัยนาท   vs   เชียงราย   สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท   16:00 น.   

ภาคอีสาน
อาทิตย์ 29 มีนา   
เลย   vs   ชัยภูมิ   สนามกีฬาจังหวัดเลย   17.00 น.
สกลนคร   vs   มุกดาหาร   โรงเรียนสกลราชวิทยานุ(กระผม)ล   16.00 น.
อุบลราชธานี   vs   ร้อยเอ็ด   อบจ.อุบลราชธานี ทุ่งบูรพา   17.00 น.
บุรีรัมย์   vs   สุรินทร์   มหาวิทยาลัยราชภัฎบุรีรัมย์   16.00 น.
อุดรธานี   vs   มหาสารคาม   สถาบันการพลศึกษาฯ   17.00 น.
นครพนม   vs   นครราชสีมา   หน้าที่ว่าการอำเภอปลาปาก   16.00 น.

ภาคกลาง
อาทิตย์ 29 มีนา   
ระยอง   vs   ฉะเชิงเทรา   สนามกีฬาจังหวัดระยอง   17:00 น.
อยุธยา   vs   สิงห์บุรี   สนามกีฬาจังหวัดอยุธยา   17:00 น.
สมุทรปราการ   vs   โรสเอเชีย   โรงเรียนนายเรือ จ.สมุทรปราการ   16:00 น.
ลพบุรี   vs   ราชบุรี   สนามกีฬาจังหวัดลพบุรี   17:00 น.
นครนายก   vs   ไทยซัมมิท   สนามกีฬาจังหวัดนครนายก   17:00 น.
ประจวบคีรีขันธ์   vs   สระบุรี   สนามกีฬาค่ายธนะรัชต์ ปราณบุรี   17:00 น.

ยังขาดโซนกรุงเทพและปริมณฑลครับ

http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?action=post;quote=522132;topic=43343.0;num_replies=14;sesc=6e4767116931fb26658c584a736a70ee

ขอเพิ่มเติมภาคกรุงเทพและปริมณฑลครับ

อาทิตย์ 29    
ราชประชา   vs   เกษมบัณฑิต   สนามกีฬาจังหวัดนนทบุรี   16:00 น.
กรุงเทพคริสเตียน   vs   กรุงเทพมหานคร   มหาวิทยารามคำแหง   16:00 น.
สารวิทยา               vs   ราชวิถี   สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ คลอง 6    16:00 น.
ม.เกษตรศาสตร์   vs   ม.รังสิต   มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์   16:00 น.
ว.นอร์ท-กรุงเทพ   vs   ม.ราชภัฎนครสวรรค์   มหาวิทยาลัยกรุงเทพ   16:00 น.



นอร์ทกรุงเทพ-เซ็นทรัล  เปลี่ยนชื่อเป็น   สารวิทยา
จะใช้สนามเดียวกับโรสเอเชีย ปทุมธานี สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ คลอง 6 จะสลับกันไม่ตรงกัน

ส่วนประจวบคีรีขันธ์ ขอเปลี่ยนสนามเป็นสนามกีฬาจังหวัดประจวบคีรีขันธ์แทน

ชัยนาทขอเปลี่ยนสนามนัดแรกในบ้าน จากสนามกีฬาจังหวัด เป็น สนามกีฬาหน้าศาลากลางจังหวัดชัยนาท นัดแรกนัดเดียว

ปัตตานี ขอเปลี่ยนสนามจากสนามกีฬาจังหวัด เป็น สนามกีฬาเทศบาลเมืองปัตตานี

ภูเก็ต ใช้สนาม สนามกีฬาสุระกุล จังหวัดภูเก็ต

อุบลราชธานี จะใช้ชื่อ อุบล ยูไนเต็ด

เชียงใหม่ จะใช้ชื่อ เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

ไทยซัมมิท จะใช้ชื่อ โรสเอเชีย ปทุมธานี

อัพเดทสนามแข่งขัน

ภาคกรุงเทพและปริมณฑล

ราชประชา      สนามกีฬาจังหวัดนนทบุรี         16:00 น.
เกษมบัณฑิต      สนามมหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต         16:00 น.
กรุงเทพคริสเตียน      สนามมหาวิทยารามคำแหง         16:00 น.
กรุงเทพมหานคร      สนามศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี         16:00 น.
สารวิทยา      สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ คลอง 6 จังหวัดปทุมธานี         16:00 น.
ราชวิถี      สนามบีอีซี เทโรศาสน หนองจอก         16:00 น.
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์      สนามมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์         16:00 น.
มหาวิทยาลัยรังสิต      สนามมหาวิทยาธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต         16:00 น.
วิทยาลัยนอร์ท-กรุงเทพ      สนามมหาวิทยาลัยกรุงเทพ         16:00 น.
มหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์      สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์         16:00 น.

ภาคเหนือ
กำแพงเพชร      สนามกีฬาจังหวัดกำแพงเพชร         17:00 น.
พิษณุโลก      สนามกีฬาจังหวัดพิษณุโลก         18:00 น.
ตาก      สนามกีฬาจังหวัดตาก         16:00 น.
สุโขทัย      สนามสถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุโขทัย         16:00 น.
นครสวรรค์      สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์         17:00 น.
      สนามโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์  บึงเสนาท         16:00 น.
อุตรดิตถ์      สนามกีฬาจังหวัดอุตรดิตถ์         17:00 น.
เพชรบูรณ์      สนามสถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตเพชรบูรณ์         16:00 น.
พิจิตร      สนามเทศบาลตำบลเขาทราย อำเภอทับค้อ  จังหวัดพิจิตร         16:00 น.
แพร่      สนามกีฬาจังหวัดแพร่         17:00 น.
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด      สนาม 700 ปี         18:00 น.
ชัยนาท      สนามกีฬาจังหวัดชัยนาท         16:00 น.
      สนามกีฬาหน้าศาลากลางจังหวัดชัยนาท         16:00 น.
เชียงราย      สนามมหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง         18:00 น.

ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
เลย      สนามกีฬาจังหวัดเลย         17.00 น.
ชัยภูมิ      สนามกีฬาจังหวัดชัยภูมิ         16.00 น.
สกลนคร      สนามกีฬาโรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล         16.00 น.
มุกดาหาร      สนามกีฬาจังหวัดมุกดาหาร         16.00 น.
อุบล ยูไนเต็ด      สนามองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุบลราชธานี ทุ่งบูรพา         17.00 น.
ร้อยเอ็ด      สนามกีฬาจังหวัดร้อยเอ็ด         16.30 น.
บุรีรัมย์      สนามสถาบันราชภัฎบุรีรัมย์         16.00 น.
สุรินทร์      สนามแสดงช้างจังหวัดสุรินทร์          16.00 น.
อุดรธานี      สนามสถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตอุดรธานี         17.00 น.
มหาสารคาม      สนามสถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตมหาสารคาม         17.00 น.
นครพนม      สนามหน้าที่ว่าการอำเภอปลาปาก         16.00 น.
นครราชสีมา      สนามเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา จังหวัดนครราชสีมา         16.00 น.

ภาคใต้
ยะลา      สนามกีฬาจังหวัดยะลา         16:00 น.
นครศรีธรรมราช      สนามกีฬาอำเภอร่อนพิบูลย์ จังหวัดนครศรีธรรมราช         17:00 น.
พัทลุง      สนามกีฬาจังหวัดพัทลุง         17:00 น.
กระบี่      สนามกีฬาจังหวัดกระบี่         17:00 น.
สตูล      สนามกีฬาจังหวัดสตูล         17:00 น.
ภูเก็ต      สนามกีฬาสุระกุล จังหวัดภูเก็ต         17:00 น.
ปัตตานี      สนามกีฬาเทศบาลเมืองปัตตานี         16:00 น.
นราธิวาส      สนามกีฬาจังหวัดนราธิวาส         16:00 น.

ภาคกลางและตะวันออก
ระยอง      สนามกีฬาจังหวัดระยอง         17:00 น.
ฉะเชิงเทรา      สนามกีฬาจังหวัดฉะเชิงเทรา         16:30 น.
อยุธยา      สนามกีฬาจังหวัดอยุธยา         17:00 น.
สิงห์บุรี      สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี         16:00 น.
สมุทรปราการ      สนามโรงเรียนราชวินิตบางแก้ว จังหวัดสมุทรปราการ         16:00 น.
      สนามโรงเรียนนายเรือ จังหวัดสมุทรปราการ         16:00 น.
โรสเอเชีย ปทุมธานี      สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ คลอง 6 จังหวัดปทุมธานี         16:00 น.
ลพบุรี      สนามกีฬาจังหวัดลพบุรี         17:00 น.
ราชบุรี      สนามกีฬาจังหวัดราชบุรี         16:30 น.
นครนายก      สนามกีฬาจังหวัดนครนายก         17:00 น.
ไทยซัมมิท      สนามศูนย์การกีฬาแห่งประเทศไทย จังหวัดสมุทรปราการ         16:00 น.
ประจวบคีรีขันธ์      สนามกีฬาจังหวัดประจวบคีรีขันธ์         17:00 น.
สระบุรี      สนามกีฬาบ้านหมอ จังหวัดสระบุรี         16:00 น.

บันทึกการเข้า
thampitak su
Hero Member
*****

คะแนนความรัก: +796/-454
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,447



| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 10:48:17 PM »

ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า
romartinosea
Thailandsusu
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +61/-18
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 1,354



| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 10:50:15 PM »

ในภาคกลางและภาคตะวันออกมีขุนศึกสระบุรีทีมเดียวที่สนามกะรั่วสุดๆในสายแล้ว ฮี่ ฮี่ เจ๊งมั้ยล่ะนี่แหละความเห็นแก่ตัวของคนใหญ่คนโตในจังหวัด ไอเลิฟยูคนใหญ่คนโต
บันทึกการเข้า


กรูเชียร์บอลไทย
TheFootball
Global Moderator
Hero Member
*******

คะแนนความรัก: +928/-104
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 26,189


สู้ๆๆ


เว็บไซต์
| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 10:54:30 PM »

ขอบคุณครับ


จะเก็บไว้เป็นข้อมูลเผื่อมีโอกาสได้ไปดู

บันทึกการเข้า

การบันทึกภาพ คือการบันทึกประวัติศาสตร์
VDO www.youtube.com/thefootball
Twitter : www.twitter.com/waiyavuts
IG : www.instagram.com/waiyavuts
Gallery www.eyeem.com/u/waiyavut
จองที่พักออนไลน์ >>> https://goo.gl/MGbWi6
www.facebook.com/TheFootballFanpage
THE OLD NAVY SR.53
ทองแท้ ไม่เคยกลัวไฟ
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +418/-7
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 6,970



| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 11:02:17 PM »

ขอบคุณครับ รายละเอียดครบเลย.....................
บันทึกการเข้า

ตุ้ยโลโซ Ninja Rider
我 们 的 爱 是 永 远
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +214/-236
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 9,540



| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 11:05:38 PM »

อยากดูแล้วเตะเร็วๆหน่อยดิ อิอิ
บันทึกการเข้า
เด็กขอนแก่น
Hero Member
*****

คะแนนความรัก: +25/-4
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 2,604


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 09, 2009, 11:10:48 PM »

ขอบคุณหลายๆ
บันทึกการเข้า
น้ำกร่อย
Sr. Member
****

คะแนนความรัก: +8/-0
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 1,907



| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 09:58:57 AM »

สมุทรปราการ   vs   โรสเอเชีย   โรงเรียนนายเรือ จ.สมุทรปราการ   16:00 น.

ปีนี้สมุทรปราการพร้อมมาก โรสเอเชียหรือปทุมธานี โดนเละแน่ๆๆ
บันทึกการเข้า
azizi_jum
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +91/-38
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 5,532



เว็บไซต์
| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 10:41:44 AM »

ขอบคุณมากครับพี่

ตกลง มรภ.นครสวรรค์ ใช้สนามบึงเสนาท ตลอดเลยใช่ไหมคับ
ส่วนทีมนครสวรรค์จะย้ายกลับมาใช้สนามกลางใช่ไหมคับพี่
บันทึกการเข้า



http://www.redlionsfc.com
เวบนครสวรรค์

http://www.becterofc.net
เวบบีอีซีเทโรศาสนะ

http://astonvillathai.netdesignhost.com
เวบแอสตันวิลล่าไทย
Yo-Faifa Bangsai
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +0/-0
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 297


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 01:07:49 PM »

ขอบคุณมากๆครับ
บันทึกการเข้า
virat_3000
Thailandsusu
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +284/-16
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 655


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 01:12:52 PM »

ขอบคุณมากครับพี่

ตกลง มรภ.นครสวรรค์ ใช้สนามบึงเสนาท ตลอดเลยใช่ไหมคับ
ส่วนทีมนครสวรรค์จะย้ายกลับมาใช้สนามกลางใช่ไหมคับพี่


มรภ.นครสวรรค์ ใช้สนามบึงเสนาทตลอดครับ
ส่วนนครสวรรค์จะย้ายกลับมาสนามกีฬาจังหวัด สัปดาห์ที่ 3 ที่เล่นในบ้าน สิ้นเดือนเมษา ครับ
บันทึกการเข้า
JEE_SR34
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +363/-42
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 8,803


ชลบุรี เอฟซี


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 02:14:35 PM »

ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า


Thanks:   ฝากรูป
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!