Thailandsusu Webboard
สิงหาคม 19, 2018, 01:11:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พิชิต ชลบุรี เลิกทำตัวอย่างนี้เสียทีคนอื่นๆเขาไม่ไหวกับคุณแล้ว  (อ่าน 2389 ครั้ง)
แฟนฉลาม
บุคคลทั่วไป
| | |
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 11:27:47 PM »

หาโอกาสจะพูดถึงมานานแต่ไม่มีโอกาสเสียที อึดอัดทุกครั้งที่นายคนนี้มักทำให้เรื่องธรรมดาๆกลายเป็นงานช้างขึ้นมาและมักไม่ยอมจบอะไรง่ายๆ ขอร้องเถอะเลิกด่าชาวบ้านเขาซะทีจะวิจารณ์หรือจะพูดอะไรก็ขอให้อยู่ในกรอบในเขตเหมือนๆที่บุคคลทั่วไปเขาทำกันไม่ใช่นึกอยากจะเขียนอยากพูดอะไรก็ทำโดยที่ไม่คิดถึงส่วนรวม ผมไม่รู้จักกับคุณพรหรือคุณสายลมด้านล่างนั้นแต่ก็รู้สึกมานานแล้วและพอเกิดเรื่องนี้ขึ้นมาก็ขอเสริมด้วยอีกสักครั้ง ทุกๆคนในแฟนคลับก็รักชลบุรีเหมือนที่คนรักหรืออาจจะรักมากกว่าเสียด้วยแต่ก็ไม่เห็นจะมีใครสร้างความเสียหายได้มากเท่าคุณ ผมว่าถ้าไม่มีคุณป่านนี้ชลบุรีอาจจะมีแฟนมากขึ้นอีกโขและผมไม่เข้าใจว่าทำไมต้องเอานิสัยทหารมาใช้อย่าแปลกใจเลยที่มีคนมาว่าคุณเพราะผมเองก็เคยได้ยินคนอื่นเขาบ่นๆกันอยู่เหมือนกัน คุณรู้อะไรไหมทำไมไม่มีใครเขาพูดเรื่องนี้กับคุณตัวต่อตัวก็เพราะความความเบื่อหน่ายไม่อยากยุ่งเสียมากกว่าพูดไปคุณก็ทำไม่ได้ เลิกนะครับเลิกทำให้พวกเราแฟนคลับขายขี้หน้าเสียที มองโลกให้เหมือนๆที่ชาวบ้านเขามองกันบ้างจะมองต่างไปบ้างแต่ก็ต้องให้อยู่ในขอบเขต ผมขอเรียกคุณว่าคุณจุดอ่อนด้วยเช่นกัน เซ็งเป็ด 
อนาวิน
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 11:35:34 PM »

เห็นด้วยกับ จขกท ด้วยทุกประการครับ
R
ถูกแบน-ห้ามเข้าบอร์ดชั่วคราว
Full Member
*

คะแนนความรัก: +9/-0

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 11:36:00 PM »

อ้าว  กระทู้ถึงคุณจุดอ่อน อีกแล้ว  ดังเร็วจริงๆ
คุณจุดอ่อน
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 11:53:45 PM »

เจแปนมีคู่ขา เอ้ยคู่แข่งแล้ววุ้ย 555+
ShArk วิทย์
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 08:21:36 AM »

ทำไม พี่พิชิต ของเราดังจังหว่า

สู้ๆครับพี่ ทำในสิ่งที่ถูกต้องครับ
Sharkengine
Newbie
*

คะแนนความรัก: +0/-0

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 09:43:49 AM »

คนโพสว่าพี่พิชิต มีแต่non mem ทั้งนั้น ผมว่ามันก้อคนๆเดียวกันทั้งนั้นและ เป็นไรมากป่าวเนี่ย
เอาให้เต็มที่
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 09:46:21 AM »

เอาเลยครับเอาให้ตายครับ...ล้มแล้วกระทืบซ้ำกันเยอะๆ..
จุดอ่อนคือพิชิต
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 10:24:00 AM »

แต่ก่อนมรึงงงก็กระทืบคนอื่นเขามาเป็นประจำอยู่แล้วๆจะมาบ่นทำห่าอะไร
ทำอะไรไม่คิดเองทำเหมือนสมองไม่มีตัวยังกับ .........สังเกตุดิปกติต้องมีพวกแฟนคลับชลบุรีหรือคนอื่นๆที่มรึง
รู้จักมาให้กำลังใจกันแล้วแต่นี่อะไรไม่มีมาหรอกมีแต่โดนด่าเพราะมันคือเรื่องจริงนึกถึงใจเขาใจเราบ้างด่าแมร่งงงงเข้าไปเกมจบต้องเห็นมรึงมาโพสด่าคนอื่นเขาเป็นประจำทีมอื่นเลวหมดทีมมรึงดีคนเดียว(ขอโทษแฟนคลับชลบุรีท่านอื่นๆ) สมควรแล้วที่เขาเรียกกันว่าจุดอ่อนไอ้แปนมันยังดีกว่ามรึงเลยมันยังมีเหตุผลแต่มรึงหลับหูหลับตาด่าอย่างเดียว เกมจบแมร่งโพสด่านักเตะด่าโค้ชฝั่งตัวเองมันก็ด่าแล้วใครเขาจะชอบหล่ะ ทีโดนเองแมร่งจะเป็นจะตายถุยๆๆๆๆว่ะสมน้ำหน้ามรึงมากๆสะใจโว้ย
PoRpOr+10
ถูกควบคุมความประพฤติชั่วคราว
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +79/-30

BaNgKoKiAn

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 11:53:59 AM »

เฮ้ย....พวกเอ็งใจเย็นๆซีเรียสไรกันมากมายว่ะ ลุ้นบอลดีกว่า จบ.จบ...กำ  พวก..ม.งึ

"อยู่กับสิ่งที่มีไม่ใช่สิ่งที่ฝัน และทำสิ่งนั้นให้ดีที่สุด"
กอล์ฟเหม็ด
งดเข้าห้องซื้อ-ขาย60วัน-ห้ามรับส่งPM
Sr. Member
*

คะแนนความรัก: +30/-35

ขอแค่ 90 นาที ได้ป่ะ

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 11:56:16 AM »

จุดมุ่งหมายในการเชียร์ไม่เหมือนกัน

ถ้าเป็นคนในกลุ่มแฟนกลับชลจริง ขอให้มาพูดกันตรงๆเราปรับกันได้

แต่ถ้าคนนอกมาแอบเห่า กูจะไม่สนใจเลย

ท้อแท้ได้ แต่อย่าท้อถอย
อิจฉาได้ แต่อย่าริษยา
พักได้ แต่อย่าหยุด

" เหตุผลของคน ๆ หนึ่ง อาจไม่ใช่ของคน อีกคนหนึ่ง "
Manunya
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +0/-0

รักนาย.............โอสถสภา...........สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 12:01:13 PM »

ว่าคนอื่นนะมองดูตัวเองจ๊ะ  พี่ชิตทำถูกและดีแล้วจ๊ะ พี่ชิตสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เมสซี่อีสาน
Thailandsusu
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +152/-225

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 12:03:47 PM »

ไปอยู่กะไอ้ japan ไป๊ ซิวๆ
JaoKao
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +162/-41

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 12:17:22 PM »

ใจเย็นๆครับ มีอะไรพูดคุยกันได้  น้อมรับเพื่อนำไปปรับปรุงแก้ไข..ถ้าเห็นสมควรและถ้าเป็นแฟนฉลามด้วยกัน
อะไม่ซิ....แฟนทีมอื่นก็คุยได้ แนะนำได้ครับ...เพียงแต่ต้องแสดงตัวให้ทราบด้วยนะครับ.....
อย่าแอบเขียนอยู่ในเน็ตอย่างเดียว

มาตรฐานชายไทย
Global Moderator
Hero Member

คะแนนความรัก: +16/-1

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 12:23:50 PM »

พี่พิชิต สู้ๆครับ อย่าไปสนใจพวกมาคอยป่วน แน่จริงเผยตัวตนออกมาไม่ใช่เล่นคนอื่นลับหลัง
dki
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 12:39:17 PM »

เอาเลยครับคุณพิชิต เลวให้สุดๆ ไปเลยครับเขาจะได้รู้ว่าแฟนคลับชลบุรีแม่งก็พวกเดียวกัน ใครติใครด่าพวกตัวเอง ก็จะช่วยกันรุมโดยไม่ลืมหูลืมตาและลืมความถูกต้องไป ดูสิตามมาถือหางกันเป็นแถว
กอล์ฟเหม็ด
งดเข้าห้องซื้อ-ขาย60วัน-ห้ามรับส่งPM
Sr. Member
*

คะแนนความรัก: +30/-35

ขอแค่ 90 นาที ได้ป่ะ

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2007, 12:47:27 PM »

เอาเลยครับคุณพิชิต เลวให้สุดๆ ไปเลยครับเขาจะได้รู้ว่าแฟนคลับชลบุรี(ท่าน)ก็พวกเดียวกัน ใครติใครด่าพวกตัวเอง ก็จะช่วยกันรุมโดยไม่ลืมหูลืมตาและลืมความถูกต้องไป ดูสิตามมาถือหางกันเป็นแถว

คุณเป็นคนดีกล้าพูดกล้าติ

แต่คือคนในกลุ่มหรือเปล่า หรือ คนนอก

ท้อแท้ได้ แต่อย่าท้อถอย
อิจฉาได้ แต่อย่าริษยา
พักได้ แต่อย่าหยุด

" เหตุผลของคน ๆ หนึ่ง อาจไม่ใช่ของคน อีกคนหนึ่ง "
1234
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2007, 12:15:12 AM »

กระผมเป็นคนนอก

แต่เห็นด้วยกับ เจ้าของกระทู้

มีสปิริตกันหน่อย รักทีมก็ต้องอย่าทำให้ทีมเสียชื่อสิคุณรักแบบไม่ลืมหูลืมตากันเลยหรือไง...ถ้าเป็นพวกเดียวกันก็ถูกไปหมดเหรอครับ มิน่าสังคมบ้านเรามันถึงไม่มีความยุติธรรม
ไม่ว่าเจ้าของกระทู้จะเป็น คนนอกหรือคนใน  ก็ขอบอกว่าเห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้
อ้วน_Navara FC
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +362/-671

ไม่มีความยุติธรรม บ้านเมืองไม่มีวันสงบ

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2007, 07:34:47 AM »

แล้ว (คุณ) พวกใครมิทราบ เคยดูบอลมั๊ย หรือดูเป็นแต่ละค้ำเน่า  ที่นางเอกสุดแสนประเสริฐ  พระเอกหนังโง่เป็นกระบือ  (ดูเป็นแค่นี้มั๊ง)  เป็นแฟนทีมไหนประกาศตัวมา  ถึงเวลาจะได้ต้อนรับให้สาสม (ยิงให้กระจุยน่ะ)  ถึงใครจะมองทีมเราเป็นผู้ร้าย  ก็เป็นผู้ร้ายที่มักฉลาดกว่าพระเอก  อิ๊บอ๋าย ทุกทีเลยนี่สิ  สะจาย  555555555

จงมีดี แต่อย่าอวดดี

1234
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 06:18:03 PM »

พวกใครคืออะไรเหรอครับ
ไม่ได้พวกใครครับถ้าว่างผมก็ไปดูครับ  อาจจะดูหลายทีมเลยทำให้ผมแยกแยะได้มั้ง
ว่าอะไรคือฟุตบอล อะไรคือสปิริต อะไรคือกีฬา     พยายามเข้าใจคำว่า สปิริต บ้าง จะได้เป็นผู้ร้ายที่คนดูละครเขาไม่รังเกียจ
สีชัง
บุคคลทั่วไป
| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 06:51:49 PM »

เรื่องขี้หมาขี้หมา ที่มันจบไปแล้วไปขุดมาอีก....
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์