Thailandsusu Webboard
พฤศจิกายน 27, 2022, 03:11:12 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล ฟุตบอล ช้าง ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก ประจำวันที่ 5 ตุลาคม 2565  (อ่าน 27911 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2019/-1225
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 25,303


| | |
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2022, 02:23:46 PM »

ไทยเอฟเอคัพ

รอบแรก

 อุตรดิตถ์ ศักดิ์สยาม (ลีกภูมิภาค เหนือ) - ร้อยเอ็ด พีบี ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 บางขุนเทียน (ที 5 กรุงเทพฯ) - สมุทรสาคร ซิตี้ (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 สุรินทร์ โขงชีมูล (ลีกภูมิภาค อีสาน) - อุทุมพรจุลมณี (นอกลีก)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 ชาติตระการ ซิตี้ (ที 5 เหนือ) - สยาม (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 เดอะ ซีโร่ (ที 5 ตะวันตก) - ฟูเทร่า ยูไนเต็ด (ที 5 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 พริเมร่า (นอกลีก) - โดม (ที 5 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 ยาลอ ซิตี้ (ลีกภูมิภาค ใต้) - หัวสำโรงเกตเวย์ (นอกลีก)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 สมุทรสงคราม (ลีกภูมิภาค ตะวันตก) - ม.วงษ์ชวลิตกุล (ที 5 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 อัศวิน เกาะขวาง ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ตะวันออก) - มหาสารคาม สามใบเถา (ลีกภูมิภาค อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 จันทบุรี (ลีกภูมิภาค ตะวันออก) - นครนนท์ ยูไนเต็ด (นอกลีก)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 ร้อยเอ็ด 2018 (ที 5 อีสาน) - แพร่ ยูไนเต็ด (ที 2)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 มีนบุรี ซิตี้ (นอกลีก) - พราม แบงค็อก (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 หน่วยบัญชาการต่อสู้อากาศยานและรักษาฝั่ง (ลีกภูมิภาค ตะวันออก) - ปราจีนบุรี ซิตี้ (ที 5 ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 วชิราลัย ยูไนเต็ด (ที 5 เหนือ) - กาญจนบุรี ซิตี้ (ลีกภูมิภาค ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 อโยธยา วอริเออร์ (ที 5 ตะวันตก) - เออีเอส มูนไลท์ (นอกลีก)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 เอซีซี อำนาจเจริญ ซิตี้ (ที 5 อีสาน) - กาฬสินธุ์ ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 สัตหีบ (ที 5 ตะวันออก) - ทัพหลวง ยูไนเต็ด (ที 5 ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 เชียงใหม่คันทรี (ที 5 เหนือ) - สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 ธีรชัยพาเลท สมุทรปราการ (ที 5 กรุงเทพฯ) - เอฟซี บางเสาธง (ที 5 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 วัดโบสถ์ ซิตี้ (ลีกภูมิภาค เหนือ) - บางกอก (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 เมืองเลย ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค อีสาน) - บ้านบึง (ลีกภูมิภาค ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

 นนทบุรี ซิตี้ (ที 5 ตะวันตก) - สงขลา (ลีกภูมิภาค ใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

 งอบแดง กำแพงเพชร (ที 5 เหนือ) - ฮิปโป (ที 5 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

 เอฟซี ฮาเลลูย่า (ที 5 ตะวันออก) - สี่แคว ซิตี้ (ลีกภูมิภาค เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

 ศรีสะเกษ ซิตี้ (ที 5 อีสาน) - เชียงใหม่ (ที 2)    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2022, 02:42:55 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2019/-1225
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 25,303


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2022, 02:24:28 PM »

 ม.เกษมบัณฑิต (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ) - นรา ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 บางกะปิ ลีออง สปริต สปอร์ต (ที 5 กรุงเทพฯ) - เชียงใหม่ ยูไนเต็ด (ที 2)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 โรงแรม เมเปิ้ล บางนา (นอกลีก) - นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 อุดร ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค อีสาน) - พัทยา ดอลฟินส์ ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 ราชประชา (ที 2) - แพร่ (ที 5 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

 เชียงราย (ที 5 เหนือ) - เพาเวอร์คิด (ที 5 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

 เกษตรศาสตร์ (ที 2) - หนองแคโปลิศ (ที 5 ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

 บีเอสบี ปากเกร็ด ซิตี้ (ที 5 ตะวันออก) - ศุลกากร ลาดกระบัง ยูไนเต็ด (ที 2)    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

 เขลางค์ ยูไนเต็ด (ที 5 เหนือ) - สตาร์พาวเวอร์ (ที 5 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค อีสาน) - สมุทรปราการ (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

 สุพรรณบุรี (ที 2) - ยูดี เวสสุวรรณ (ที 5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

 ราชนาวีสโมสร (ลีกภูมิภาค ตะวันออก) - เอยูยู อินเตอร์ แบงค็อก (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 ขอนแก่น (ลีกภูมิภาค อีสาน) - กันทรารมย์ ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 วารินชำราบ (ที 5 อีสาน) - ภาชี ซิตี้ (ที 5 ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 อุทัยธานี (ที 2) - สุรินทร์ดรา วายเอ็มเอ (ที 5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 สมุทรปราการ ซิตี้ (ที 2) - แม่โจ้ ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 ชัยนาท (ที 2) - แอลพี สายไหม (นอกลีก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 พิษณุโลก (ลีกภูมิภาค เหนือ) - สุรินทร์ ซิตี้ (ลีกภูมิภาค อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 ประตูผี (ที 5 เหนือ) - ดราก้อน ปทุมวัน กาญจนบุรี (ลีกภูมิภาค ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 นครปฐม ยูไนเต็ด (ที 2) - มหาจักร สมุทรปราการ (ที 5 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 อยุธยา ยูไนเต็ด (ที 2) - ว.นครราชสีมา (ที 5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 นครศรี ยูไนเต็ด (ที 2) - กำแพงเพชร (ลีกภูมิภาค เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.




อาจมีถ่ายทอดสดตามเฟสบุ๊คอย่างเป็นทางการของสโมสรฟุตบอลที่เป็นเจ้าบ้าน
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.20 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!