Thailandsusu Webboard
สิงหาคม 13, 2022, 10:59:49 AM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล แบดมินตัน YONEX Taipei Open 2022  (อ่าน 14505 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,738


| | |
« เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2022, 03:07:10 AM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

เอ็นริโก้ อาซุนยง (อเมริกา) 0 - 2 กรกฤต เหล่าตระกูล (ไทย) เกม คะแนน 11 - 21 และ 15 - 21

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

ประเภท ชายเดี่ยว

เฉินจี้ถิง (ไต้หวัน) 2 - 0 กรกฤต เหล่าตระกูล (ไทย) เกม คะแนน 26 - 24 และ 21 - 8

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบแรก

ประเภท คู่ผสม

รัชพล + เฌอย์นิชา (ไทย) 0 - 2 หมิ่นหาว + เพ่ยซาน (ไต้หวัน) เกม คะแนน 16 - 21 และ 21 - 23
จึเหวย + ยวี่ฉี (ไต้หวัน) 0 - 2 รุษฐนภัค + ชาสินี (ไทย) เกม คะแนน 17 - 21 และ 12 - 21

หมายเหตุ:
1. คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 8:00 น., คู่ที่ 5 เริ่มแข่งเวลา 10:10 น., คู่ที่ 6 สามารถเปลี่ยนแปลงคอร์ดแข่งขันได้ และ คู่ที่ 7 เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
2. คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 8:00 น., คู่ที่ 5 เริ่มแข่งเวลา 10:10 น., คู่ที่ 6 สามารถเปลี่ยนแปลงคอร์ดแข่งขันได้ และ คู่ที่ 7 เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
3. คอร์ดถ่ายทอดที่ 3 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 8:10 น., คู่ที่ 5 เริ่มแข่งเวลา 11:00 น., คู่ที่ 6 สามารถเปลี่ยนแปลงคอร์ดแข่งขันได้ และ คู่ที่ 7 เริ่มแข่งเวลา 15:10 น.
4. คอร์ดถ่ายทอดที่ 4 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 8:10 น., คู่ที่ 5 เริ่มแข่งเวลา 10:20 น. และ คู่ที่ 7 เริ่มแข่งเวลา 15:10 น.




ติดตามสกอร์สดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/1740FB7C-1DA6-41A8-BBE8-A719DCF31AEF

ติดตามผลการแข่งขันย้อนหลังผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=1740FB7C-1DA6-41A8-BBE8-A719DCF31AEF&d=20220719&c=

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 4 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ lanjing แต่ละคอร์ดสามารถเปลี่ยน link ถ่ายทอดได้
หาช่องเอง: https://www.lanjing.live/lives/all
https://www.lanjing.live/live/1003500
https://www.lanjing.live/live/1002432
https://www.lanjing.live/live/1231674
https://www.lanjing.live/live/1005182
https://www.lanjing.live/live/1005167

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 4 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ Zhuafan แต่ละคอร์ดสามารถเปลี่ยน link ถ่ายทอดได้
หาช่องเอง : https://www.zhuafan.tech/v2/category/all
https://www.zhuafan.tech/v2/daka/59109
https://www.zhuafan.tech/v2/live/251065
https://www.zhuafan.tech/v2/live/1559887
https://www.zhuafan.tech/v2/live/2030081
https://www.zhuafan.tech/v2/live/1892711

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 4 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ Letv8.cc

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ทั้ง 4 คอร์ดได้ที่
คอร์ดถ่ายทอดที่ 1: https://th.letv8.cc/live.html?ids=18500&id=10&m2id=157
คอร์ดถ่ายทอดที่ 2: https://th.letv8.cc/live.html?ids=19070&id=10&m2id=157
คอร์ดถ่ายทอดที่ 3: https://th.letv8.cc/live.html?ids=21780&id=10&m2id=157
คอร์ดถ่ายทอดที่ 4: https://th.letv8.cc/live.html?ids=9110&id=10&m2id=157
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2022, 09:33:55 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,738


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2022, 11:17:10 AM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กรกฤต แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,738


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2022, 01:29:59 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กรกฤต แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,738


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2022, 03:38:40 PM »

รอบแรก

เพิ่มผล คู่ผสม ของ รัชพล และ เฌอย์นิชา แล้วครับ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ รุษฐนภัค และ ชาสินี แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2022, 09:34:33 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,738


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2022, 03:08:09 AM »

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

ลูว์กัซ แกร์บุต (ฝรั่งเศส) 1 - 2 โฆษิต เพชรประดับ (ไทย) เกม คะแนน 12 - 21, 21 - 9 และ 11 - 21
อดุลรัชต์ นามกูล (ไทย) 2 - 1 มีชา ซิลเบียร์มัน (อิสราเอล) เกม คะแนน 21 - 19, 15 - 21 และ 21 - 19

ประเภท หญิงเดี่ยว

เจนนี่ ก้าย (อเมริกา) 0 - 2 ศุภนิดา เกตุทอง (ไทย) เกม คะแนน 13 - 21 และ 9 - 21

ประเภท ชายคู่

อิศาน + สาย (อินเดีย) 2 - 1 นันทกานต์ + เฉลิมพล (ไทย) เกม คะแนน 26 - 24, 14 - 21 และ 21 - 19

หมายเหตุ:
1. คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 8:00 น., คู่ที่ 6 เริ่มแข่งเวลา 10:40 น., คู่ที่ 11 เริ่มแข่งเวลา 14:00 น. และคู่ที่ 14 ถึง 16 สามารถเปลี่ยนแปลงคอร์ดแข่งขันได้
2. คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 8:00 น., คู่ที่ 6 เริ่มแข่งเวลา 10:40 น., คู่ที่ 11 เริ่มแข่งเวลา 14:00 น. และคู่ที่ 14 ถึง 16 สามารถเปลี่ยนแปลงคอร์ดแข่งขันได้
3. คอร์ดถ่ายทอดที่ 3 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 8:10 น., คู่ที่ 6 เริ่มแข่งเวลา 10:50 น., คู่ที่ 11 เริ่มแข่งเวลา 14:10 น. และคู่ที่ 14 ถึง 16 สามารถเปลี่ยนแปลงคอร์ดแข่งขันได้
4. คอร์ดถ่ายทอดที่ 4 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 8:10 น., คู่ที่ 6 เริ่มแข่งเวลา 10:50 น., คู่ที่ 11 เริ่มแข่งเวลา 14:10 น. และคู่ที่ 14 ถึง 16 สามารถเปลี่ยนแปลงคอร์ดแข่งขันได้



ติดตามสกอร์สดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/1740FB7C-1DA6-41A8-BBE8-A719DCF31AEF

ติดตามผลการแข่งขันย้อนหลังผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=1740FB7C-1DA6-41A8-BBE8-A719DCF31AEF&d=20220720&c=

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 4 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ lanjing แต่ละคอร์ดสามารถเปลี่ยน link ถ่ายทอดได้
หาช่องเอง: https://www.lanjing.live/lives/all
https://www.lanjing.live/live/1003500
https://www.lanjing.live/live/1002432
https://www.lanjing.live/live/1231674
https://www.lanjing.live/live/1005182
https://www.lanjing.live/live/1005167

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 4 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ Zhuafan แต่ละคอร์ดสามารถเปลี่ยน link ถ่ายทอดได้
หาช่องเอง : https://www.zhuafan.tech/v2/category/all
https://www.zhuafan.tech/v2/daka/59109
https://www.zhuafan.tech/v2/live/251065
https://www.zhuafan.tech/v2/live/1559887
https://www.zhuafan.tech/v2/live/2030081
https://www.zhuafan.tech/v2/live/1892711

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 4 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ Letv8.cc

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ทั้ง 4 คอร์ดได้ที่
คอร์ดถ่ายทอดที่ 1: https://th.letv8.cc/live.html?ids=28890&id=10&m2id=157
คอร์ดถ่ายทอดที่ 2: https://th.letv8.cc/live.html?ids=25960&id=10&m2id=157
คอร์ดถ่ายทอดที่ 3: https://th.letv8.cc/live.html?ids=24860&id=10&m2id=157
คอร์ดถ่ายทอดที่ 4: https://th.letv8.cc/live.html?ids=23440&id=10&m2id=157

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 4 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ Tvlong10 (เลือกคอร์ดถ่ายทอดที่ 1 - 4)
ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ทั้ง 4 คอร์ดได้ที่ http://www.tvlong10.online/2021/11/watch-badminton.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2022, 08:12:13 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,738


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2022, 01:38:15 PM »

รอบแรก

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ศุภนิดา แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ โฆษิต แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ นันทกานต์ และ เฉลิมพล แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ อดุลรัชต์ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2022, 08:12:38 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,738


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2022, 02:11:49 AM »

รอบสอง

ประเภท ชายเดี่ยว

มัซ ไวส์เคียร์เชิ่น (เยอรมัน) 0 - 2 โฆษิต เพชรประดับ (ไทย) เกม คะแนน 17 - 21 และ 16 - 21
หลินจวิ้นอี้ (ไต้หวัน) 2 - 1 อดุลรัชต์ นามกูล (ไทย) เกม คะแนน 15 - 21, 21 - 8 และ 21 - 9

ประเภท หญิงเดี่ยว

เหลียงถิงยวี่ (ไต้หวัน) 2 - 0 ศุภนิดา เกตุทอง (ไทย) เกม คะแนน 21 - 13 และ 21 - 11

ประเภท คู่ผสม

รุษฐนภัค + ชาสินี (ไทย) 2 - 0 หมิงเจ๋อ + ตี้จง (ไต้หวัน) เกม คะแนน 21 - 16 และ 21 - 14

หมายเหตุ: ทุกคอร์ดถ่ายทอด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 11:00 น. และคู่ที่ 6 เริ่มแข่งเวลา 13:40 น.




ติดตามสกอร์สดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/1740FB7C-1DA6-41A8-BBE8-A719DCF31AEF

ติดตามผลการแข่งขันย้อนหลังผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=1740FB7C-1DA6-41A8-BBE8-A719DCF31AEF&d=20220721&c=

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 4 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ lanjing แต่ละคอร์ดสามารถเปลี่ยน link ถ่ายทอดได้
หาช่องเอง: https://www.lanjing.live/lives/all
https://www.lanjing.live/live/1003500
https://www.lanjing.live/live/1002432
https://www.lanjing.live/live/1231674
https://www.lanjing.live/live/1005182
https://www.lanjing.live/live/1005167

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 4 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ Zhuafan แต่ละคอร์ดสามารถเปลี่ยน link ถ่ายทอดได้
หาช่องเอง : https://www.zhuafan.tech/v2/category/all
https://www.zhuafan.tech/v2/daka/59109
https://www.zhuafan.tech/v2/live/251065
https://www.zhuafan.tech/v2/live/1559887
https://www.zhuafan.tech/v2/live/2030081
https://www.zhuafan.tech/v2/live/1892711

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 4 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ Letv8.cc

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ทั้ง 4 คอร์ดได้ที่
คอร์ดถ่ายทอดที่ 1: https://th.letv8.cc/live.html?ids=29600&id=10&m2id=157
คอร์ดถ่ายทอดที่ 2: https://th.letv8.cc/live.html?ids=27530&id=10&m2id=157
คอร์ดถ่ายทอดที่ 3: https://th.letv8.cc/live.html?ids=27140&id=10&m2id=157
คอร์ดถ่ายทอดที่ 4: https://th.letv8.cc/live.html?ids=19010&id=10&m2id=157

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 4 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ Tvlong10 (เลือกคอร์ดถ่ายทอดที่ 1 - 4)
ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ทั้ง 4 คอร์ดได้ที่ http://www.tvlong10.online/2021/11/watch-badminton.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2022, 03:16:49 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,738


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2022, 03:12:49 PM »

รอบสอง

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ศุภนิดา แล้วครับ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ รุษฐนภัค และ ชาสินี แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ อดุลรัชต์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ โฆษิต แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2022, 03:17:11 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,738


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2022, 10:41:35 PM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

โฆษิต เพชรประดับ (ไทย) 1 - 2 โคได นาราโอกะ (ญี่ปุ่น) เกม คะแนน 21 - 15, 14 - 21 และ 14 - 21

ประเภท คู่ผสม

ฮิโรกิ + นะสึ (ญี่ปุ่น) 1 - 2 รุษฐนภัค + ชาสินี (ไทย) เกม คะแนน 21 - 17, 13 - 21 และ 14 - 21

หมายเหตุ:
1. คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 14:10 น.
2. คอร์ดถ่ายทอดที่ 3 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 14:15 น.




ติดตามสกอร์สดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/1740FB7C-1DA6-41A8-BBE8-A719DCF31AEF

ติดตามผลการแข่งขันย้อนหลังผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=1740FB7C-1DA6-41A8-BBE8-A719DCF31AEF&d=20220722&c=

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 3 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ lanjing แต่ละคอร์ดสามารถเปลี่ยน link ถ่ายทอดได้
หาช่องเอง: https://www.lanjing.live/lives/all
https://www.lanjing.live/live/1003500
https://www.lanjing.live/live/1002432
https://www.lanjing.live/live/1231674
https://www.lanjing.live/live/1005182
https://www.lanjing.live/live/1005167

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 3 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ Zhuafan แต่ละคอร์ดสามารถเปลี่ยน link ถ่ายทอดได้
หาช่องเอง : https://www.zhuafan.tech/v2/category/all
https://www.zhuafan.tech/v2/daka/59109
https://www.zhuafan.tech/v2/live/251065
https://www.zhuafan.tech/v2/live/1559887
https://www.zhuafan.tech/v2/live/2030081
https://www.zhuafan.tech/v2/live/1892711

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 3 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ Letv8.cc

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ทั้ง 4 คอร์ดได้ที่
คอร์ดถ่ายทอดที่ 1: https://th.letv8.cc/live.html?ids=18280&id=10&m2id=157
คอร์ดถ่ายทอดที่ 2: https://th.letv8.cc/live.html?ids=21720&id=10&m2id=157
คอร์ดถ่ายทอดที่ 3: https://th.letv8.cc/live.html?ids=28730&id=10&m2id=157

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 3 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ Tvlong10 (เลือกคอร์ดถ่ายทอดที่ 1 - 3)
ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ทั้ง 3 คอร์ดได้ที่ http://www.tvlong10.online/2021/11/watch-badminton.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2022, 03:55:54 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,738


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2022, 03:53:24 PM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ โฆษิต แล้วครับ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ รุษฐนภัค และ ชาสินี แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2022, 03:56:47 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,738


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2022, 05:22:30 AM »

รอบรองชนะเลิศ

ประเภท คู่ผสม

โค่วฉี + จื๋อเจิน (ไต้หวัน) 0 - 2 รุษฐนภัค + ชาสินี (ไทย) เกม คะแนน 15 - 21 และ 21 - 23

หมายเหตุ: คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 11:15 น.




ติดตามสกอร์สดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/1740FB7C-1DA6-41A8-BBE8-A719DCF31AEF

ติดตามผลการแข่งขันย้อนหลังผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=1740FB7C-1DA6-41A8-BBE8-A719DCF31AEF&d=20220723&c=

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 ถ่ายทอดสดที่ช่อง สโป ทีวี 1, ทรูสปอร์ต 3 และทรูสปอร์ต 7

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.dooballfree24hr.com/live/spotv/ สำหรับช่อง สโป ทีวี 1, https://tv.trueid.net/live/truesport-3 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 3 และ https://tv.trueid.net/live/truesport-7 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 7

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 2 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ lanjing แต่ละคอร์ดสามารถเปลี่ยน link ถ่ายทอดได้
หาช่องเอง: https://www.lanjing.live/lives/all
https://www.lanjing.live/live/1003500
https://www.lanjing.live/live/1002432
https://www.lanjing.live/live/1231674
https://www.lanjing.live/live/1005182
https://www.lanjing.live/live/1005167

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 2 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ Zhuafan แต่ละคอร์ดสามารถเปลี่ยน link ถ่ายทอดได้
หาช่องเอง : https://www.zhuafan.tech/v2/category/all
https://www.zhuafan.tech/v2/daka/59109
https://www.zhuafan.tech/v2/live/251065
https://www.zhuafan.tech/v2/live/1559887
https://www.zhuafan.tech/v2/live/2030081
https://www.zhuafan.tech/v2/live/1892711

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 2 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ Letv8.cc

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ทั้ง 2 คอร์ดได้ที่
คอร์ดถ่ายทอดที่ 2: https://th.letv8.cc/live.html?ids=26540&id=10&m2id=157

คอร์ดถ่ายทอดทั้ง 2 คอร์ด ถ่ายทอดสดที่เว็บ Tvlong10 (เลือกคอร์ดถ่ายทอดที่ 1 - 2)
ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ทั้ง 3 คอร์ดได้ที่ http://www.tvlong10.online/2021/11/watch-badminton.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2022, 10:10:54 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,738


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2022, 12:51:30 PM »

รอบรองชนะเลิศ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ รุษฐนภัค และ ชาสินี แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,738


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2022, 03:08:46 PM »

รอบชิงชนะเลิศ

ประเภท คู่ผสม

เจินเฮ่ย เรจิเนาล์ + จี๋เย่า (ฮ่องกง) 2 - 0 รุษฐนภัค + ชาสินี (ไทย) เกม คะแนน 21 - 8 และ 21 - 9

หมายเหตุ: คอร์ดถ่ายทอด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 11:00 น.




ติดตามสกอร์สดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/1740FB7C-1DA6-41A8-BBE8-A719DCF31AEF

ติดตามผลการแข่งขันย้อนหลังผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=1740FB7C-1DA6-41A8-BBE8-A719DCF31AEF&d=20220723&c=

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 ถ่ายทอดสดที่ช่อง สโป ทีวี 1, ทรูสปอร์ต 3 และทรูสปอร์ต 7

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.dooballfree24hr.com/live/spotv/ สำหรับช่อง สโป ทีวี 1, https://tv.trueid.net/live/truesport-3 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 3 และ https://tv.trueid.net/live/truesport-7 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 7
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2022, 06:39:22 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,738


| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2022, 06:41:48 PM »

รุษฐนภัค อูปทอง และ ชาสินี โกรีภาพ ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.20 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!