Thailandsusu Webboard
พฤษภาคม 28, 2022, 06:36:15 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล แบดมินตัน VICTOR Swedish Open 2022  (อ่าน 11800 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2016/-1222
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,384


| | |
« เมื่อ: มกราคม 20, 2022, 02:25:44 AM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

วรท อุไรวงค์ (ไทย) 2 - 0 อัลเบร์โต้ เปรัลส์ (สเปน) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 10
โทมัส บาร์ท (นอร์เวย์) 0 - 2 ภูริธัช อารีย์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 11 - 21
พณิชพล ธีระรัตน์สกุล (ไทย) 2 - 0 เฮคเทอร์ เรเบ็ทซ์ (สวีเดน) เซ็ต คะแนน 21 - 5 และ 21 - 13

ประเภท หญิงเดี่ยว

เอเบ็ซค่า แนสลุนด์ (สวีเดน) 0 - 2 พิชฌามลณ์ โอภาสนิพัทธ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 3 - 21 และ 6 - 21
ฟลอเร็นทีเน่ เชิฟส์คี (เยอรมัน) 0 - 2 พรพิชชา เชยกีวงศ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 8 - 21
แอนนา ซิส อือแบร์ก (เดนมาร์ก) 0 - 2 ธมนวรรณ นิธิอิทธิไกร (ไทย) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 16 - 21

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง

ประเภท ชายเดี่ยว

ดานีอิล ดูบอเวนโค่ (รัสเซีย) 2 - 1 วรท อุไรวงค์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 23 - 21, 19 - 21 และ 23 - 21
ภูริธัช อารีย์ (ไทย) 0 - 2 ก๊กจินหง (มาเลเซีย) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 14 - 21
พณิชพล ธีระรัตน์สกุล (ไทย) 2 - 1 แอกซิ้ล ฮินลิค ผ่าร์โค่ย (เดนมาร์ก) เซ็ต คะแนน 20 - 22, 21 - 15 และ 21 - 16

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

ประเภท ชายเดี่ยว

มาร์คุส วิสคอวิช (เดนมาร์ก) 0 - 2 พณิชพล ธีระรัตน์สกุล (ไทย) เซ็ต คะแนน 18 - 21 และ 11 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

พิชฌามลณ์ โอภาสนิพัทธ์ (ไทย) 2 - 0 นาตาเลีย ฉี (อเมริกา) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 18
พรพิชชา เชยกีวงศ์ (ไทย) 2 - 0 มิร์ยัม ลินด์แกเด (สวีเดน) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 10
โซเฟีย สโลเซียลีโควา (สโลวะเกีย) 0 - 2 ธมนวรรณ นิธิอิทธิไกร (ไทย) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 9 - 21

หมายเหตุ: คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และที่ 2 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 16:00 น. ถ่ายทอดสดผ่านทาง ยูทิ้ว ของ ไอเทคโน และที่เว็บ แบดมินตันยุโรป




ติดตามสกอร์สดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/EB919577-A897-4492-B9DA-87B3EF4A730E

ติดตามผลการแข่งขันย้อนหลังผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=EB919577-A897-4492-B9DA-87B3EF4A730E&d=20220120

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.youtube.com/channel/UCLEcGl53Yu7rp_dYBxVPszA สำหรับ ยูทิ้ว ของ ไอเทคโน

•  Live Streaming

•  Badmintoneurope TV [Court 1]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1216576
•  Badmintoneurope TV [Court 2]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1216597
•  Badmintoneurope TV [Court 3]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1216599
•  Badmintoneurope TV [Court 4]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1216602
•  Badmintoneurope TV [Court 5]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1216605
(confirm การ log in ผ่านบัญชี facebook/email เพียงครั้งเดียว)


« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2022, 11:17:30 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

Jame_SURINFC
Mr.legandary
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2275/-322
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 15,614



| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2022, 03:21:50 PM »

มารอผลครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2016/-1222
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,384


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2022, 10:43:13 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ วรท แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ ภูริธัช แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พิชฌามลณ์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ พณิชพล แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรพิชชา แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ธมนวรรณ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2022, 10:48:19 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2016/-1222
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,384


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2022, 01:15:44 AM »

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ ภูริธัช แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ วรท แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ พณิชพล แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2022, 01:18:08 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2016/-1222
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,384


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 21, 2022, 11:14:57 AM »

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พิชฌามลณ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรพิชชา แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ธมนวรรณ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ พณิชพล แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2022, 11:17:53 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

Jame_SURINFC
Mr.legandary
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2275/-322
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 15,614



| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 21, 2022, 01:39:06 PM »

ครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2016/-1222
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,384


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2022, 01:51:53 PM »

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

ยานิซ โกแด็ง (ฝรั่งเศส) 1 - 2 กรกฤต เหล่าตระกูล (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 17, 9 - 21 และ 22 - 24
พณิชพล ธีระรัตน์สกุล (ไทย) 1 - 2 อัสมุส เมสเซอร์ชมิท (เดนมาร์ก) เซ็ต คะแนน 21 - 16, 18 - 21 และ 12 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

เฮลี เนอีมัน (อิสราเอล) 0 - 2 พรพิชชา เชยกีวงศ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 15 - 21
เกร์กาน่า ปาฟโลว่า (บัลแกเรีย) 0 - 2 พิชฌามลณ์ โอภาสนิพัทธ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 17 - 21
เฟรเดรคิค ลุนด์ (เดนมาร์ก) 0 - 2 ธมนวรรณ นิธิอิทธิไกร (ไทย) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 16 - 21

ประเภท ชายคู่

รุษฐนภัค + สิรวิชญ์ (ไทย) 2 - 1 ยูเอล + เมลเคอร์ (สวีเดน) เซ็ต คะแนน 15 - 21, 21 - 12 และ 21 - 15
ธนวินท์ + รัชพล (ไทย) 1 - 2 อี้จวิน + โหลยกิ้ง (มาเลเซีย) เซ็ต คะแนน 22 - 20, 14 - 21 และ 10 - 21
วชิรวิทย์ + ธนดล (ไทย) 0 - 2 อีทัน + แม็กซ์ (อังกฤษ) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 22 - 24

ประเภท หญิงคู่

ชาสินี + เฌอย์นิชา (ไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท คู่ผสม

ปาแวว + วิกตอเรีย (โปแลนด์) 0 - 2 รัชพล + เฌอย์นิชา (ไทย) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 19 - 21
อิ๊มิล + ซูซัน (เดนมาร์ก) 0 - 2 รุษฐนภัค + ชาสินี (ไทย) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 14 - 21

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบสอง

ประเภท ชายเดี่ยว

กรกฤต เหล่าตระกูล (ไทย) 2 - 0 โยลนัส โกรโฮเน่น (ฟินแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 12

ประเภท หญิงเดี่ยว

ยุ้ซิฟีน เอิดแคระ เยนเซิล (เดนมาร์ก) 1 - 2 พรพิชชา เชยกีวงศ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 19, 10 - 21 และ 11 - 21
พิชฌามลณ์ โอภาสนิพัทธ์ (ไทย) 2 - 0 เรโชล แดรัก (ไอร์แลนด์) เซ็ต คะแนน 23 - 21 และ 21 - 15
ธมนวรรณ นิธิอิทธิไกร (ไทย) 2 - 0 เจนนี่ ก้าย (อเมริกา) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 14

ประเภท ชายคู่

มูฮัมหมัด อามาร์ + มูฮัมหมัด อามีร์ (มาเลเซีย) แพ้ผ่าน รุษฐนภัค + สิรวิชญ์ (ไทย) เพราะ มูฮัมหมัด อามาร์ โมฮัมหมัด ซานี และ/หรือ มูฮัมหมัด อามีร์ โมฮัมหมัด ซานี ถอนตัวก่อนเริ่มการแข่งขัน

ประเภท หญิงคู่

ทิลด้า + มูอ้า (สวีเดน) 0 - 2 ชาสินี + เฌอย์นิชา (ไทย) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 11 - 21

ประเภท คู่ผสม

มาร์ซุส + ซิกนิ้ (เดนมาร์ก) 0 - 2 รัชพล + เฌอย์นิชา (ไทย) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 13 - 21
รุษฐนภัค + ชาสินี (ไทย) 2 - 0 เฟรดริค + ไอเม่ (นอร์เวย์) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 15

หมายเหตุ: คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และที่ 2 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 16:00 น. ถ่ายทอดสดทุกคอร์ดที่เว็บ แบดมินตันยุโรป





ติดตามสกอร์สดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/EB919577-A897-4492-B9DA-87B3EF4A730E

ติดตามผลการแข่งขันย้อนหลังผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=EB919577-A897-4492-B9DA-87B3EF4A730E&d=20220121

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่

•  Badmintoneurope TV [Court 1]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1221711
•  Badmintoneurope TV [Court 2]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1221713
•  Badmintoneurope TV [Court 3]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1221715
•  Badmintoneurope TV [Court 4]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1221719
•  Badmintoneurope TV [Court 5]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1221724
(confirm การ log in ผ่านบัญชี facebook/email เพียงครั้งเดียว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2022, 09:09:07 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2016/-1222
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,384


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2022, 09:22:01 PM »

รอบแรก

เพิ่มผล คู่ผสม ของ รัชพล และ เฌอย์นิชา แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ รุษฐนภัค และ ชาสินี แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กรกฤต แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรพิชชา แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ พณิชพล แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ธมนวรรณ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายคู่ ของ ธนวินท์ และ รัชพล แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พิชฌามลณ์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ รุษฐนภัค และ สิรวิชญ์ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายคู่ ของ วชิรวิทย์ และ ธนดล แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2022, 10:51:58 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2016/-1222
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,384


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 22, 2022, 08:47:47 AM »

รอบสอง

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กรกฤต แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ธมนวรรณ แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ รัชพล และ เฌอย์นิชา แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรพิชชา แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พิชฌามลณ์ แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ รุษฐนภัค และ ชาสินี แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ ชาสินี และ เฌอย์นิชา แล้วครับ
เพิ่มผล ชายคู่ ของ รุษฐนภัค และ สิรวิชญ์ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2022, 09:10:02 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2016/-1222
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,384


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 22, 2022, 10:57:06 AM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

กรกฤต เหล่าตระกูล (ไทย) 2 - 0 ดานีอิล ดูบอเวนโค่ (รัสเซีย) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 19

ประเภท หญิงเดี่ยว

เอสเท่อร์ ฉือ (อเมริกา) 0 - 2 พรพิชชา เชยกีวงศ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 12 - 21
พิชฌามลณ์ โอภาสนิพัทธ์ (ไทย) 2 - 0 อากแน็ส กือรือชี (ฮังการี) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 11
มีอีช่า โมฮัมหมัด ไครุล (มาเลเซีย) 1 - 2 ธมนวรรณ นิธิอิทธิไกร (ไทย) เซ็ต คะแนน 19 - 21, 21 - 15 และ 12 - 21

ประเภท ชายคู่

นิคิต้า + อาเล็กซันเดร์ (รัสเซีย) 0 - 2 รุษฐนภัค + สิรวิชญ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 16 - 21

ประเภท หญิงคู่

ดอมินิก้า + กอร์เนเลีย (โปแลนด์) 0 - 2 ชาสินี + เฌอย์นิชา (ไทย) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 7 - 21

ประเภท คู่ผสม

อัสมุส + คริสทินเนอ (เดนมาร์ก) ชนะผ่าน รัชพล + เฌอย์นิชา (ไทย) เพราะ รัชพล มรรคศศิธร ถอนตัวก่อนเริ่มการแข่งขัน
เซบัสเทียน + อีบึน (เดนมาร์ก) 1 - 2 รุษฐนภัค + ชาสินี (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 19, 19 - 21 และ 19 - 21

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

ก๊กจินหง (มาเลเซีย) ชนะผ่าน กรกฤต เหล่าตระกูล (ไทย) เพราะ กรกฤต เหล่าตระกูล ถอนตัวก่อนเริ่มการแข่งขัน

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรพิชชา เชยกีวงศ์ (ไทย) 2 - 0 นูร์ อินชีระฮ์ ข่าน (สิงคโปร์) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 12
พิชฌามลณ์ โอภาสนิพัทธ์ (ไทย) 2 - 0 ธมนวรรณ นิธิอิทธิไกร (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 16

ประเภท ชายคู่

แอนดี้ จวินเหลียง + แดนนี่ บาวา (สิงคโปร์) ชนะผ่าน รุษฐนภัค + สิรวิชญ์ (ไทย) เพราะ รุษฐนภัค อูปทอง ถอนตัวก่อนเริ่มการแข่งขัน

ประเภท หญิงคู่

ชาสินี + เฌอย์นิชา (ไทย) 1 - 1 อามาเลีย + คริสทินเนอ (เดนมาร์ก) เซ็ต คะแนน 21 - 15, 12 - 21 และ

ประเภท คู่ผสม

คริสเที้ยน + เอเมลิ้ ซึซีลี (เดนมาร์ก) ชนะผ่าน รุษฐนภัค + ชาสินี (ไทย) เพราะ รุษฐนภัค อูปทอง ถอนตัวก่อนเริ่มการแข่งขัน

หมายเหตุ:
1. รอบก่อนรองชนะเลิศ ทุกคอร์ด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
2. รอบรองชนะเลิศ ทุกคอร์ด คู่ที่ 6 เริ่มแข่งเวลา 22:00 น.




ติดตามสกอร์สดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/EB919577-A897-4492-B9DA-87B3EF4A730E

ติดตามผลการแข่งขันย้อนหลังผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=EB919577-A897-4492-B9DA-87B3EF4A730E&d=20220122

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่
•  Badmintoneurope TV [Court 1]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1223247
•  Badmintoneurope TV [Court 2]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1223249
•  Badmintoneurope TV [Court 4]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1223252
•  Badmintoneurope TV [Court 5]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1223254
(confirm การ log in ผ่านบัญชี facebook/email เพียงครั้งเดียว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2022, 01:12:27 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2016/-1222
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,384


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 22, 2022, 05:08:01 PM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ รุษฐนภัค และ ชาสินี แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรพิชชา แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พิชฌามลณ์ แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ธมนวรรณ แล้วครับ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ รัชพล และ เฌอย์นิชา แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กรกฤต แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ รุษฐนภัค และ สิรวิชญ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ ชาสินี และ เฌอย์นิชา แล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2022, 08:14:55 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2016/-1222
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,384


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 22, 2022, 10:59:14 PM »

รอบรองชนะเลิศ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ รุษฐนภัค และ ชาสินี แล้วครับ
เพิ่มผล ชายคู่ ของ รุษฐนภัค และ สิรวิชญ์ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กรกฤต แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พิชฌามลณ์ แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ธมนวรรณ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรพิชชา แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2022, 12:14:29 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2016/-1222
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,384


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 23, 2022, 11:33:08 AM »

รอบชิงชนะเลิศ

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรพิชชา เชยกีวงศ์ (ไทย) 1 - 2 พิชฌามลณ์ โอภาสนิพัทธ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 16, 9 - 21 และ 16 - 21

ประเภท หญิงคู่

คลอร่า + ยูฮันน่า (สวีเดน) 0 - 2 ชาสินี + เฌอย์นิชา (ไทย) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 21 - 23

หมายเหตุ:
1. ทุกคอร์ด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 16:00 น. ถ่ายทอดสดทุกคอร์ดที่เว็บ แบดมินตันยุโรป




ติดตามสกอร์สดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/EB919577-A897-4492-B9DA-87B3EF4A730E

ติดตามผลการแข่งขันย้อนหลังผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=EB919577-A897-4492-B9DA-87B3EF4A730E&d=20220123

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่
•  Badmintoneurope TV [Court 1]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1223881
•  Badmintoneurope TV [Court 2]: https://www.badmintoneurope.tv/en-int/playerpage/1223892
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2022, 05:55:28 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2016/-1222
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,384


| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 23, 2022, 04:53:36 PM »

พิชฌามลณ์ โอภาสนิพัทธ์ ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง
ชาสินี โกรีภาพ และ เฌอย์นิชา สุดใจประภารัตน์ ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง

พรพิชชา เชยกีวงศ์ ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2022, 05:55:54 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

Jame_SURINFC
Mr.legandary
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2275/-322
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 15,614



| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 23, 2022, 09:17:43 PM »

รอผลครับ
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.20 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!