Thailandsusu Webboard
สิงหาคม 11, 2022, 09:28:39 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล ฟุตบอล ไทยเอฟเอคัพ รอบคัดเลือก ประจำวันที่ 29 กันยายน 2564  (อ่าน 20542 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,728


| | |
« เมื่อ: กันยายน 30, 2021, 08:01:13 PM »

ไทยเอฟเอคัพ

รอบคัดเลือก

 ขอนแก่น สามใบเถา (ที 5 อีสาน) 1 - 3 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)    จบเกม
ปิยะกิตติ์ เอียงประยูร (เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด) น.27 จุดโทษ
ธนดล จันทร์สว่าง (เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด) น.63
ภาวัต สกุลกาญจนา (ขอนแก่น สามใบเถา) น.65
ธนดล จันทร์สว่าง (เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด) น.70

สโมสรฟุตบอลชาย เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด จากลีกภูมิภาค โซนกรุงเทพและปริมณฑล  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 เชียงราย (ที 5 เหนือ) 2 - 1 เชียงใหม่ โค้ชชิ่ง (ที 5 เหนือ)    จบเกม
จักรี พันธ์ุทอง (เชียงใหม่ โค้ชชิ่ง) น.24 ทำเข้าประตูตัวเอง
อภิชิต ใจปั้น (เชียงราย) น.37
ภิรพล สมพงษ์ (เชียงใหม่ โค้ชชิ่ง) น.60

สโมสรฟุตบอลชาย เชียงราย จากไทย อเมเจอร์ ทัวร์นาเมนต์ โซนเหนือ ตอนบน  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 เอ็มเอช นครศรี (ที 5 ใต้) 2 - 0 ไทยสปิริต (ที 5 กรุงเทพฯ)    จบเกม
ศุภกฤต สุภาพ (เอ็มเอช นครศรี) น.9
ธิรพะฒน์ เกิดกุญชร (เอ็มเอช นครศรี) น.69

สโมสรฟุตบอลชาย เอ็มเอช นครศรี จากไทย อเมเจอร์ ทัวร์นาเมนต์ โซนเหนือ ตอนบน  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 วังน้อย ซิตี้ (ที 5 กรุงเทพฯ) 1 - 5 อุดรธานี (ที 2)    จบเกม
ดนุสรณ์ วิจิตรปัญญา (อุดรธานี) น.5
ดนุสรณ์ วิจิตรปัญญา (อุดรธานี) น.8
ฤทธิเดช เพ็ญสวัสดิ์ (อุดรธานี) น.38
ฤทธิเดช เพ็ญสวัสดิ์ (อุดรธานี) น.40
อาทิตย์ วงษ์เวียน (วังน้อย ซิตี้) น.42
ภาคินัย นามมีชัย (อุดรธานี) น.71

สโมสรฟุตบอลชาย อุดรธานี จากเอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค อีสาน) 0 - 1 นาวิกโยธิน ยูเรก้า (ลีกภูมิภาค ตะวันออก)    จบเกม
ชลพัฒน์ สิงห์เรือง (นาวิกโยธิน ยูเรก้า) น.80

สโมสรฟุตบอลชาย นาวิกโยธิน ยูเรก้า จากลีกภูมิภาค โซนตะวันออก  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 น่าน ซิตี้ (ที 5 เหนือ) 2 - 1 น้ำพอง ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน)    จบเกม
รัฐศาสตร์ บุญชูภักดิ์ (น่าน ซิตี้) น.26
ปฐมพงศ์ คำจันทร์ดี (น้ำพอง ยูไนเต็ด) น.75 จุดโทษ
ประพันธ์ จันทร์บูรณ์ (น่าน ซิตี้) น.90+1

สโมสรฟุตบอลชาย น่าน ซิตี้ จากไทย อเมเจอร์ ทัวร์นาเมนต์ โซนเหนือ ตอนบน  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 บิสซิต้า อโยธยา (นอกลีก) 0 - 3 ขอนแก่น (ที 2)    จบเกม
บุรินทร์ วงศ์ศรีแก้ว (ขอนแก่น) น.60
บุรินทร์ วงศ์ศรีแก้ว (ขอนแก่น) น.68
ปริญญา คาวีดี (ขอนแก่น) น.77

สโมสรฟุตบอลชาย ขอนแก่น จากเอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 เมืองเลย ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค อีสาน) 6 - 1 กาญจนพัฒน์ (ลีกภูมิภาค ตะวันตก)    จบเกม
สิทธิโชค ทีคอโงน (เมืองเลย ยูไนเต็ด) น.4
ปรัชญา เกตุทิพย์ (เมืองเลย ยูไนเต็ด) น.18
สิทธิโชค ทีคอโงน (เมืองเลย ยูไนเต็ด) น.29
อีน็อช คาซอร์ (กาญจนพัฒน์) น.45+3
อำพร ไชยป้อง (เมืองเลย ยูไนเต็ด) น.50
อเล็กชันเดร จิ เอสเตฟาโน่ มาร์เซน่า โฮดรีเกส (เมืองเลย ยูไนเต็ด) น.60
พชร นันทะศรี (เมืองเลย ยูไนเต็ด) น.90+5

สโมสรฟุตบอลชาย เมืองเลย ยูไนเต็ด จากลีกภูมิภาค โซนอีสาน  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 กำแพงเพชร (ลีกภูมิภาค เหนือ) 3 - 1 โดม (ที 5 กรุงเทพฯ)    จบเกม
พงษ์เพชร การเกตุ (กำแพงเพชร) น.5
ปุญญพัฒน์ อุทา (กำแพงเพชร) น.8
สุรชัย ทองทา (โดม) น.73
ศุภชัย น้อยพันธ์ (กำแพงเพชร) น.90+3

สโมสรฟุตบอลชาย กำแพงเพชร จากลีกภูมิภาค โซนเหนือ  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ตะวันออก) 0(5) - 0(6) มหาสารคาม สามใบเถา (ลีกภูมิภาค อีสาน)    จบเกมจุดโทษ

สโมสรฟุตบอลชาย มหาสารคาม สามใบเถา จากลีกภูมิภาค โซนอีสาน  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 กาฬสินธุ์ ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน) 1 - 3 ราษีไศล ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน)    จบเกม
บพิธ ชูกลิ่น (ราษีไศล ยูไนเต็ด) น.23
บพิธ ชูกลิ่น (ราษีไศล ยูไนเต็ด) น.61
วิชิต กองสินแก้ว (ราษีไศล ยูไนเต็ด) น.73
พีรยุทธ สาระเจริญ (กาฬสินธุ์ ยูไนเต็ด) น.77

สโมสรฟุตบอลชาย ราษีไศล ยูไนเต็ด จากไทย อเมเจอร์ ทัวร์นาเมนต์ โซนอีสาน ตอนล่าง  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 พัทยา ดอลฟินส์ ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ตะวันออก) 2 - 0 ฉะเชิงเทรา (ลีกภูมิภาค ตะวันออก)    จบเกม
นพธรรศนน นามนวด (พัทยา ดอลฟินส์ ยูไนเต็ด) น.22
สุขสันต์ บุญตา (พัทยา ดอลฟินส์ ยูไนเต็ด) น.90

สโมสรฟุตบอลชาย พัทยา ดอลฟินส์ ยูไนเต็ด จากลีกภูมิภาค โซนตะวันออก  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ตะวันตก) 4 - 1 ปากช่อง ซ็อกเกอร์ คิดส์ (ที 5 ตะวันตก)    จบเกม
กัลบิน อากุสติน กัสตักนีโญ โกวเซย์โร่ (ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด) น.13
รามิโร่ ลิซาโซ่ (ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด) น.27
นพเกล้า ดำรงไทย (ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด) น.45+2
สิทธิชัย พงษ์สถิตย์ (ปากช่อง ซ็อกเกอร์ คิดส์) น.51 จุดโทษ
รามิโร่ ลิซาโซ่ (ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด) น.58

สโมสรฟุตบอลชาย ทวีวัฒนา สมุทรสาคร ยูไนเต็ด จากลีกภูมิภาค โซนตะวันตก  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 บางปะอิน อยุธยา (ลีกภูมิภาค ตะวันตก) 0 - 3 สงขลา (ลีกภูมิภาค ใต้)    จบเกม
อนุรักษ์ สืบสมุทร (สงขลา) น.45+2
ธีรยุทธ งามละม้าย (สงขลา) น.79
อัครวิชญ์ เสมารัมย์ (สงขลา) น.88

สโมสรฟุตบอลชาย สงขลา จากลีกภูมิภาค โซนใต้  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 บ้านบึง (ลีกภูมิภาค ตะวันออก) 0 - 4 สุโขทัย (ที 2)    จบเกม
นิโกลัซ เลอันโดร เบเลซ (สุโขทัย) น.15
วูกึนจ็อง (สุโขทัย) น.26
นิโกลัซ เลอันโดร เบเลซ (สุโขทัย) น.33
นิโกลัซ เลอันโดร เบเลซ (สุโขทัย) น.36

สโมสรฟุตบอลชาย สุโขทัย จากเอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป




อาจมีถ่ายทอดสดตาม เฟสบุ๊ค อย่างเป็นทางการของสโมสรและ เฟสบุ๊ค ของ Chang FA Cup

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.facebook.com/facupthailand/ สำหรับ เฟสบุ๊ค ของ Chang FA Cup
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2021, 08:23:22 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,728


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2021, 08:01:32 PM »

 บางกอก (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ) 5 - 0 สุรินทร์ ซิตี้ (ลีกภูมิภาค อีสาน)    จบเกม
ไกเก้ เฟรยตัส ฮิเบโร่ (บางกอก) น.25
จิรศักดิ์ พนานัด (สุรินทร์ ซิตี้) น.34 ทำเข้าประตูตัวเอง
สมศักดิ์ มุสิกะพันธ์ (บางกอก) น.76
ไกเก้ เฟรยตัส ฮิเบโร่ (บางกอก) น.84
อำนาจ สุขน้อย (สุรินทร์ ซิตี้) น.86 ทำเข้าประตูตัวเอง

สโมสรฟุตบอลชาย บางกอก จากลีกภูมิภาค โซนกรุงเทพและปริมณฑล  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 สมุทรสงคราม (ลีกภูมิภาค ตะวันตก) 0 - 3 พราม แบงค็อก (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)    จบเกม
ปาฏิหาริย์ สวนอนันต์ (พราม แบงค็อก) น.45+1
คีเล่น เบอร์เรล (พราม แบงค็อก) น.73
นิพิฐพนธ์ วงศ์ปัญญา (พราม แบงค็อก) น.76

สโมสรฟุตบอลชาย พราม แบงค็อก จากลีกภูมิภาค โซนกรุงเทพและปริมณฑล  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 พิจิตร ยูไนเต็ด (ที 5 เหนือ) 2 - 4 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด (ที 2)    จบเกม
สันติศักดิ์ ทัดเที่ยง (พิจิตร ยูไนเต็ด) น.17
เอลิซ่อน ไคอง เด โซวซ่า เฟร์เฮร่า (เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด) น.38
เลอันโดร อัสซุมป์เซา (เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด) น.43
เอลิซ่อน ไคอง เด โซวซ่า เฟร์เฮร่า (เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด) น.46
อำนาจ รักประเสริฐ (พิจิตร ยูไนเต็ด) น.85 จุดโทษ
โดนาตัน เฟร์เฮร่า เฮส (เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด) น.90 จุดโทษ

สโมสรฟุตบอลชาย เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด จากเอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 ม.เกษมบัณฑิต (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ) 1(4) - 1(3) อยุธยา ยูไนเต็ด (ที 2)    จบเกมจุดโทษ
ปรุฬฤทธิ์ สิงห์โนน (อยุธยา ยูไนเต็ด) น.45+2
โสภณวิชญ์ รักญาติ (อยุธยา ยูไนเต็ด) น.77 ทำเข้าประตูตัวเอง

สโมสรฟุตบอลชาย ม.เกษมบัณฑิต จากลีกภูมิภาค โซนกรุงเทพและปริมณฑล  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 สระบุรี ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ตะวันตก) 0 - 1 พิษณุโลก (ลีกภูมิภาค เหนือ)    จบเกม
พิพัฒน์ เสือพิน (พิษณุโลก) น.24

สโมสรฟุตบอลชาย พิษณุโลก จากลีกภูมิภาค โซนเหนือ  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 อุดร ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค อีสาน) 4 - 0 ธีรชัยพาเลท สมุทรปราการ (ที 5 กรุงเทพฯ)    จบเกม
อิทธิพล จันทร์โคตร (อุดร ยูไนเต็ด) น.44
แซลิโอ กิวแลร์เม่ ดา ซิลวา ซันโต๊ส (อุดร ยูไนเต็ด) น.54
อีมัน คาบี้ (อุดร ยูไนเต็ด) น.71
ไกรวัตร์ บุญลือ (อุดร ยูไนเต็ด) น.90+1

สโมสรฟุตบอลชาย อุดร ยูไนเต็ด จากลีกภูมิภาค โซนอีสาน  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 ร้อยเอ็ด 2018 (ที 5 อีสาน) 2 - 1 กองเรือยุทธการ (ลีกภูมิภาค ตะวันออก)    จบเกม
อัลยูฟรี หมะเด็น (กองเรือยุทธการ) น.18 ทำเข้าประตูตัวเอง
อรรถพล พันธุ์ศิลา (กองเรือยุทธการ) น.39 ทำเข้าประตูตัวเอง
รัชชานนท์ อินสูงเนิน (กองเรือยุทธการ) น.90+2

สโมสรฟุตบอลชาย ร้อยเอ็ด 2018 จากไทย อเมเจอร์ ทัวร์นาเมนต์ โซนอีสาน ตอนบน  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 สิงห์เหนือเชียงใหม่ (ที 5 เหนือ) 1(4) - 1(5) ม.ปทุมธานี (ลีกภูมิภาค ตะวันตก)    จบเกมจุดโทษ
อานนท์ บุษผา (ม.ปทุมธานี) น.13
วสันต์ สุนทรวัฒน์ (ม.ปทุมธานี) น.45+1 ทำเข้าประตูตัวเอง

สโมสรฟุตบอลชาย ม.ปทุมธานี จากลีกภูมิภาค โซนตะวันตก  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 สุรินทร์ดรา วายเอ็มเอ (ที 5 อีสาน) 3 - 4 นนทบุรี ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค กรุงเทพฯ)    จบเกม
กิตติศัพท์ ไกรเสือ (สุรินทร์ดรา วายเอ็มเอ) น.19
ธีรพร เพราะแสน (สุรินทร์ดรา วายเอ็มเอ) น.32
ชิษณุพงศ์ พิมพ์สังข์ (นนทบุรี ยูไนเต็ด) น.53
ชิษณุพงศ์ พิมพ์สังข์ (นนทบุรี ยูไนเต็ด) น.67
กิตติศัพท์ ไกรเสือ (สุรินทร์ดรา วายเอ็มเอ) น.71
ณัชชา พรมสมบูรณ์ (นนทบุรี ยูไนเต็ด) น.72
ณัชชา พรมสมบูรณ์ (นนทบุรี ยูไนเต็ด) น.79

สโมสรฟุตบอลชาย นนทบุรี ยูไนเต็ด จากลีกภูมิภาค โซนกรุงเทพและปริมณฑล  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 นครปฐม ยูไนเต็ด (ที 2) 6 - 1 นนทบุรี ซิตี้ (นอกลีก)    จบเกม
โอสวัลโด้ นาซีเมนโต้ ดอส ซานโต๊ส (นครปฐม ยูไนเต็ด) น.5
มาร์ก เลสเตร์ บลันโก้ ปีเนดา (นครปฐม ยูไนเต็ด) น.8
พิสิฐ พิบูลย์ (นนทบุรี ซิตี้) น.16 ทำเข้าประตูตัวเอง
พุทธิพงษ์ พรมลี (นครปฐม ยูไนเต็ด) น.31 ทำเข้าประตูตัวเอง
อามีร์ อาลี เชกินี่ (นครปฐม ยูไนเต็ด) น.60
พิสิฐ พิบูลย์ (นนทบุรี ซิตี้) น.71 ทำเข้าประตูตัวเอง
เคนโซะ นัมบุ (นครปฐม ยูไนเต็ด) น.73

สโมสรฟุตบอลชาย นครปฐม ยูไนเต็ด จากเอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 ชัยนาท (ที 2) 1(4) - 1(2) นครศรี ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ใต้)    จบเกมจุดโทษ
เอริแวลโต้ เอมิเลียโน่ (นครศรี ยูไนเต็ด) น.3
ภรัณยู อุปละ (ชัยนาท) น.45+2

สโมสรฟุตบอลชาย ชัยนาท จากเอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 ราชประชา (ที 2) 9 - 0 สตูล ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ใต้)    จบเกม
ธรรมยุต รักบุญ (ราชประชา) น.1
ชาเด้ล คาปิสตราโน่ (ราชประชา) น.12
ชาเด้ล คาปิสตราโน่ (ราชประชา) น.24
ซาฟารีห์ หนันเส็น (สตูล ยูไนเต็ด) น.52 ทำเข้าประตูตัวเอง
ศราวิน แสงรา (ราชประชา) น.55
ซาฟารีห์ หนันเส็น (สตูล ยูไนเต็ด) น.58 ทำเข้าประตูตัวเอง
โดวกลาสิส สตั๊นเล่ย์ เฟร์เฮร่า (ราชประชา) น.66
รณยศ มิ่งมิตรวัน (ราชประชา) น.85
วงศ์วรรธน์ เจริญทวีสุข (ราชประชา) น.90+4

สโมสรฟุตบอลชาย ราชประชา จากเอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 ราชนาวีสโมสร (ที 2) 1(5) - 1(6) ระยอง (ที 2)    จบเกมจุดโทษ
นรุตม์ชัย นิ่มบุญ (ราชนาวีสโมสร) น.2
อายุ ลาเต๊ะ (ระยอง) น.17

สโมสรฟุตบอลชาย ระยอง จากเอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 ลำพูน วอริเออร์ (ที 2) 2 - 0 เกษตรศาสตร์ (ที 2)    จบเกม
อนันต์ ยอดสังวาลย์ (ลำพูน วอริเออร์) น.21
ธงชัย โพธิ์นาง (ลำพูน วอริเออร์) น.90+3

สโมสรฟุตบอลชาย ลำพูน วอริเออร์ จากเอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้ต่อไป

 ศุลกากร ลาดกระบัง ยูไนเต็ด (ที 2) - มาแชร์ ชัยภูมิ (ลีกภูมิภาค อีสาน)    เลื่อนการแข่งขันเพราะน้ำท่วมในสนามและเส้นทางการเดินทางของทีมเยือน

สโมสรฟุตบอลชายที่ได้รับการจับฉลากให้ผ่านรอบนี้โดยอัตโนมัติ

 อุทัยธานี (ลีกภูมิภาค เหนือ)
 ปราจีนบุรี ซิตี้ (ที 5 ตะวันออก)
 เอ็มเอชคอน สุราษฎร์ ซิตี้ (ลีกภูมิภาค ใต้)
 เดอะพีเอสแพลนเน็ตทีม (นอกลีก)
 ลำปาง (ที 2)
 จตุรพักตรพิมาน เอสซี (ที 5 อีสาน)
 เชียงราย ดราก้อน วีแบค (ที 5 เหนือ)
 ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ตะวันออก)
 แพร่ ยูไนเต็ด (ที 2)
 สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี (ลีกภูมิภาค ตะวันตก)
 สถานีตำรวจนครบาลดอนเมือง (ที 5 ตะวันตก)
 เอ็มบีเอฟ อัมพวา (นอกลีก)
 ชาติตระการ ซิตี้ (ที 5 เหนือ)
 สี่แคว ซิตี้ (ลีกภูมิภาค เหนือ)
 ชัยนาท ยูไนเต็ด (ลีกภูมิภาค ตะวันตก)
 ขอนแก่น มอดินแดง (ลีกภูมิภาค อีสาน)
 เชียงใหม่ (ที 2)
 เคดีซี โซลูชั่น (ที 5 อีสาน)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2021, 08:33:31 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

Jame_SURINFC
Mr.legandary
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2275/-322
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 15,677



| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2021, 11:36:08 PM »

มารอผลครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,728


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2021, 10:50:34 PM »

รายงานผล ฟุตบอล ช้าง ไทยเอฟเอคัพ รอบคัดเลือก คู่เริ่มแข่งเวลา 15:00 น. จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,728


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2021, 10:51:25 PM »

รายงานผล ฟุตบอล ช้าง ไทยเอฟเอคัพ รอบคัดเลือก คู่เริ่มแข่งเวลา 17:30 น. จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

Jame_SURINFC
Mr.legandary
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2275/-322
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 15,677



| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2021, 11:05:43 PM »

รอผลคู่ที่เหลือครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,728


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2021, 12:41:39 AM »

รายงานผล ฟุตบอล ช้าง ไทยเอฟเอคัพ รอบคัดเลือก คู่เริ่มแข่งเวลา 18:00 น. จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2017/-1223
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24,728


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2021, 08:33:47 PM »

รายงานผล ฟุตบอลไทย ประจำวันนี้จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

Jame_SURINFC
Mr.legandary
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2275/-322
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 15,677



| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2021, 10:28:18 PM »

ครับ
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.20 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!