Thailandsusu Webboard
เมษายน 15, 2021, 02:17:18 AM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล แบดมินตัน Orleans Masters 2021  (อ่าน 580 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2011/-1065
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,637


| | |
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2021, 09:35:39 AM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

ประเภท หญิงเดี่ยว

นันทกานต์ เอี่ยมสอาด (ไทย) แพ้ผ่าน ปูตรี กูซูมา วาร์ดานี่ (อินโดนิเซีย) เพราะ นันทกานต์ เอี่ยมสอาด ไม่ได้มาแข่งขัน

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

ไม่มี นักแบดมินตันไทย ผ่านเข้ามาเล่นรอบนี้




อาจมีถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.youtube.com/user/BadmintonEuropeConf/featured

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/4AB6EBA5-1031-4015-A332-F3A3C808C1BD

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=4AB6EBA5-1031-4015-A332-F3A3C808C1BD&d=20210323
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2021, 02:17:08 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2011/-1065
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,637


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2021, 02:14:49 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ นันทกานต์ แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2011/-1065
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,637


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2021, 03:13:19 PM »

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (ไทย) 2 - 0 อีรีน่า เอเมเลี้ย อานเดอร์เซิ่น (เดนมาร์ก) เกม คะแนน 21 - 14 และ 21 - 13
บุศนันทน์ อึ๊งบำรุงพันธ์ (ไทย) 2 - 0 พิทยาภรณ์ ไชยวรรณ (ไทย) เกม คะแนน 21 - 10 และ 21 - 9

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบสอง

ประเภท ชายเดี่ยว

กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) 2 - 0 ยานิส โกแด็ง (ฝรั่งเศส) เกม คะแนน 21 - 13 และ 21 - 12




ถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.youtube.com/user/FFBAdminton

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/4AB6EBA5-1031-4015-A332-F3A3C808C1BD

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=4AB6EBA5-1031-4015-A332-F3A3C808C1BD&d=20210324
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2021, 12:26:23 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2011/-1065
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,637


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2021, 04:24:12 PM »

รอบแรก

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ บุศนันทน์ แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พิทยาภรณ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรปวีณ์ แล้วครับ

รอบสอง

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กุลวุฒิ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2021, 12:27:24 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2011/-1065
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,637


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2021, 03:40:36 PM »

รอบสอง

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (ไทย) 2 - 0 ออเฟเลีย กาเซียร์ (ฝรั่งเศส) เกม คะแนน 21 - 11 และ 21 - 5
บุศนันทน์ อึ๊งบำรุงพันธ์ (ไทย) 2 - 0 ฉีเสว่เฟย (ฝรั่งเศส) เกม คะแนน 21 - 6 และ 21 - 14

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ไทย) 2 - 0 เอเมเลี้ย + คลาร่า (เดนมาร์ก) เกม คะแนน 21 - 9 และ 21 - 8

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบสาม

ประเภท ชายเดี่ยว

กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) 2 - 0 เซิ่งเสี่ยวตง (แคนาดา) เกม คะแนน 21 - 15 และ 21 - 11




ถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.youtube.com/user/FFBAdminton

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/4AB6EBA5-1031-4015-A332-F3A3C808C1BD

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=4AB6EBA5-1031-4015-A332-F3A3C808C1BD&d=20210325
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2021, 12:18:59 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2011/-1065
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,637


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 25, 2021, 08:29:57 PM »

รอบสอง

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ รวินดา และ จงกลพรรณ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรปวีณ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ บุศนันทน์ แล้วครับ

รอบสาม

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กุลวุฒิ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2021, 12:20:10 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2011/-1065
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,637


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 26, 2021, 02:19:50 PM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) 2 - 0 บริส แลแวร์แด็ซ (ฝรั่งเศส) เกม คะแนน 21 - 13 และ 21 - 9

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (ไทย) 2 - 0 โก๊วจิ่นเวย (มาเลเซีย) เกม คะแนน 21 - 14 และ 21 - 13
บุศนันทน์ อึ๊งบำรุงพันธ์ (ไทย) 2 - 0 ปูตรี กูซูมา วาร์ดานี่ (อินโดนิเซีย) เกม คะแนน 21 - 13 และ 21 - 14

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ไทย) 2 - 1 ยุเลีย + มาย (เดนมาร์ก) เกม คะแนน 16 - 21, 21 - 15 และ 22 - 20

หมายเหตุ:
1. คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 17:10 น. และคู่ที่ 5 เริ่มแข่งเวลา 19:30 น.
2. คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 17:10 น. และคู่ที่ 5 เริ่มแข่งเวลา 19:30 น.





ถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.youtube.com/user/FFBAdminton

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/4AB6EBA5-1031-4015-A332-F3A3C808C1BD

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=4AB6EBA5-1031-4015-A332-F3A3C808C1BD&d=20210326
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2021, 09:12:38 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2011/-1065
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,637


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 26, 2021, 08:42:32 PM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ รวินดา และ จงกลพรรณ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรปวีณ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ บุศนันทน์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กุลวุฒิ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2021, 10:25:20 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2011/-1065
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,637


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 27, 2021, 02:25:01 AM »

รอบรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

โตม่า ฌูนียอร์ โปปอฟ (ฝรั่งเศส) 2 - 1 กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) เกม คะแนน 21 - 17, 9 - 21 และ 21 - 11

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (ไทย) 1 - 2 บุศนันทน์ อึ๊งบำรุงพันธ์ (ไทย) เกม คะแนน 21 - 18, 15 - 21 และ 18 - 21

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ไทย) 2 - 0 อัศวิณี + สิกกี (อินเดีย) เกม คะแนน 21 - 18 และ 21 - 9

หมายเหตุ:
1. คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
2. คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 17:10 น.




ถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.youtube.com/user/FFBAdminton

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/4AB6EBA5-1031-4015-A332-F3A3C808C1BD

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=4AB6EBA5-1031-4015-A332-F3A3C808C1BD&d=20210327
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2021, 08:33:57 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2011/-1065
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,637


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 27, 2021, 05:45:32 PM »

รอบรองชนะเลิศ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ รวินดา และ จงกลพรรณ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรปวีณ์ แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ บุศนันทน์ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กุลวุฒิ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2021, 08:34:20 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2011/-1065
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,637


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 28, 2021, 03:58:31 PM »

รอบชิงชนะเลิศ

ประเภท หญิงเดี่ยว

บุศนันทน์ อึ๊งบำรุงพันธ์ (ไทย) 2 - 1 ลีนิ้ คริสโตเฟอร์เซิ่น (เดนมาร์ก) เกม คะแนน 16 - 21, 21 - 15 และ 21 - 19

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ไทย) 2 - 0 กาเบรี่ยลล่า + สเตฟานี่ (บัลแกเรีย) เกม คะแนน 21 - 16 และ 21 - 16

หมายเหตุ: คอร์ดถ่ายทอด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.




ถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://mytvchain.com/sportenfrance-tv?fbclid=IwAR0d9-OtbS2WROfYq0-K_qdHCcWQ2m7wcFXBsI0BEysDi7oF5yIVOZI0GSg และ https://www.youtube.com/channel/UCUiOsGBL6jZJ1HZsh1AkESQ

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/4AB6EBA5-1031-4015-A332-F3A3C808C1BD

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/tournament/matches?id=4AB6EBA5-1031-4015-A332-F3A3C808C1BD&d=20210328
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2021, 07:12:01 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2011/-1065
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,637


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 28, 2021, 06:04:30 PM »

รวินดา ประจงใจ และ จงกลพรรณ กิติธรากุล ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง และเป็นแชมป์แรกในรอบ 4 ปีของทั้งคู่

บุศนันทน์ อึ๊งบำรุงพันธ์ ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง และเป็นแชมป์แรกในรอบ 4 ปีของเจ้าตัว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2021, 07:54:46 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!