Thailandsusu Webboard
พฤศจิกายน 25, 2020, 08:22:44 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล ฟุตบอล ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก ประจำวันที่ 8 พฤศจิกายน 2563  (อ่าน 412 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2005/-1063
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,235


| | |
« เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2020, 01:51:53 AM »

ไทยเอฟเอคัพ

รอบแรก

 กระนวน (ที 5 อีสาน) 0 - 5 เมืองเลย ยูไนเต็ด (ภูมิภาค อีสาน)    จบเกม
อาบูบะก้าร์ ฌูนิยอร์ ดิยาร์ร่า (เมืองเลย ยูไนเต็ด) น.41
อาบูบะก้าร์ ฌูนิยอร์ ดิยาร์ร่า (เมืองเลย ยูไนเต็ด) น.47
สมนึก สิงการี (เมืองเลย ยูไนเต็ด) น.78
อาบูบะก้าร์ ฌูนิยอร์ ดิยาร์ร่า (เมืองเลย ยูไนเต็ด) น.89
อำพร ไชยป้อง (เมืองเลย ยูไนเต็ด) น.90+1

สโมสรฟุตบอลชาย เมืองเลย ยูไนเต็ด จากลีกภูมิภาค โซนอีสาน  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 บ้านบึง (ภูมิภาค ตะวันออก) 2 - 3 อุดร ยูไนเต็ด (ภูมิภาค อีสาน)    จบเกม
จักราวุธ สงมา (อุดร ยูไนเต็ด) น.34
วรากร ทองใบ (บ้านบึง) น.55
วรากร ทองใบ (บ้านบึง) น.64 จุดโทษ
ชาร์เด้ล คาปิสตราโน่ (อุดร ยูไนเต็ด) น.69
วุฒิชัย มารมย์ (อุดร ยูไนเต็ด) น.79

สโมสรฟุตบอลชาย อุดร ยูไนเต็ด จากลีกภูมิภาค โซนอีสาน  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ปราจีนบุรี ซิตี้ (ที 5 ตะวันออก) 1 - 3 ราชบุรี (ที 1, รองแชมป์เก่า)    จบเกม
จิตปัญญา ทิสุด (ราชบุรี) น.12
ชนินทร์ ยันตะศรี (ปราจีนบุรี ซิตี้) น.25
อัมรินทร์ ศักดิ์เจริญกุล (ปราจีนบุรี ซิตี้) น.44 ทำเข้าประตูตัวเอง
สิทธิโชค กันหนู (ราชบุรี) น.83

สโมสรฟุตบอลชาย ราชบุรี จากไทยลีก 2  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 แม่โจ้ ยูไนเต็ด (ภูมิภาค เหนือ) 2 - 0 ฉะเชิงเทรา (ภูมิภาค ตะวันออก)    จบเกม
กิตติพงษ์ นามแสง (แม่โจ้ ยูไนเต็ด) น.37
กฤษฎา ถาพิงยศ (แม่โจ้ ยูไนเต็ด) น.85

สโมสรฟุตบอลชาย แม่โจ้ ยูไนเต็ด จากลีกภูมิภาค โซนเหนือ  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 กำแพงเพชร (ภูมิภาค เหนือ) 0 - 1 เชียงราย ซิตี้ (ภูมิภาค เหนือ)    จบเกม
ฌัยญฮัล อุ่นจิตร (เชียงราย ซิตี้) น.5

สโมสรฟุตบอลชาย เชียงราย ซิตี้ จากลีกภูมิภาค โซนเหนือ  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 วัดโบสถ์ ซิตี้ (ภูมิภาค เหนือ) 3 - 2 บ้านค่าย ยูไนเต็ด (ภูมิภาค ตะวันออก)    จบเกมต่อเวลาพิเศษ
ฮาฟาเอล เด ซา โฮดรีเกส (วัดโบสถ์ ซิตี้) น.14 ฟรีคิก
อนิรุต นัยนา (วัดโบสถ์ ซิตี้) น.77 ทำเข้าประตูตัวเอง
อาเหม็ด เดอ ซีลซี่ ดียาร์รัสซูบา (วัดโบสถ์ ซิตี้) น.109
พัศพล เฉิดวิจิตร (วัดโบสถ์ ซิตี้) น.118
บูร์แนล อ็อกกานะซตาซี่ (บ้านค่าย ยูไนเต็ด) น.120+2 จุดโทษ

สโมสรฟุตบอลชาย วัดโบสถ์ ซิตี้ จากลีกภูมิภาค โซนเหนือ  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด (ภูมิภาค ตะวันออก) 6 - 1 นครนายก (ที 5 ตะวันออก)    จบเกม
อลงกรณ์​ นึกหมาย (ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด) น.9
อลงกรณ์​ นึกหมาย (ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด) น.55
อภิรัตน์ หีมขาว (ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด) น.61
อภิรัตน์ หีมขาว (ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด) น.65
กฤตธนพงศ์ ไพศาลอัครพล (ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด) น.75
กฤตธนพงศ์ ไพศาลอัครพล (ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด) น.77

สโมสรฟุตบอลชาย ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด จากลีกภูมิภาค โซนตะวันออก  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 สี่แคว ซิตี้ (ภูมิภาค เหนือ) 0 - 1 ลำพูน วอริเออร์ (ภูมิภาค เหนือ)    จบเกม
ธนากร น้าวานิช (ลำพูน วอริเออร์) น.70

สโมสรฟุตบอลชาย ลำพูน วอริเออร์ จากลีกภูมิภาค โซนเหนือ  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 กาฬสินธุ์ ซอโรพอด (ที 5 อีสาน) 0 - 7 ชลบุรี (ที 1)    จบเกม
นราธิป ยุ่งพรมมา (กาฬสินธุ์ ซอโรพอด) น.12 ทำเข้าประตูตัวเอง
ธีรเทพ วิโนทัย (ชลบุรี) น.22
นราธิป เครือรัญญา (ชลบุรี) น.43
ธีรเทพ วิโนทัย (ชลบุรี) น.49
กฤษดา กาแมน (ชลบุรี) น.52
ธีรเทพ วิโนทัย (ชลบุรี) น.90
ภานุพงศ์ พลซา (ชลบุรี) น.90+3

สโมสรฟุตบอลชาย ชลบุรี จากไทยลีก 1  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 เชียงใหม่ (ที 2) 3 - 1 อุตรดิตถ์ (ภูมิภาค เหนือ)    จบเกมต่อเวลาพิเศษ
อนุชา พานทอง (อุตรดิตถ์) น.27
เรียว มะสึมูระ (เชียงใหม่) น.31
ณัฐภูมิ มายา (เชียงใหม่) น.116
แอมบัวอา แซร์เฌอ วีลีอาม เวียร่า (อุตรดิตถ์) น.118 ทำเข้าประตูตัวเอง

สโมสรฟุตบอลชาย เชียงใหม่ จากไทยลีก 2  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 นาวิกโยธิน ยูเรก้า (ภูมิภาค ตะวันออก) 1 - 4 สุพรรณบุรี (ที 1)    จบเกม
อิทธิพล ภานาดี (นาวิกโยธิน ยูเรก้า) น.3
อนุรักษ์ สุวลักษณ์ (นาวิกโยธิน ยูเรก้า) น.16 ทำเข้าประตูตัวเอง
ศิริมงคล จิตบรรจง (สุพรรณบุรี) น.17
เอลิอันโดร ดอส ซันโต๊ส กอนซากา (สุพรรณบุรี) น.24
เอลิอันโดร ดอส ซันโต๊ส กอนซากา (สุพรรณบุรี) น.42 จุดโทษ

สโมสรฟุตบอลชาย สุพรรณบุรี จากไทยลีก 1  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ลำปาง (ที 2) 2 - 0 ขอนแก่น (ที 2)    จบเกม
อาเล็ก ฮาฟาเอล ดา ซิลวา อันโตเนียว (ลำปาง) น.70 ฟรีคิก
โดวกลาสิส สตั๊นเล่ย์ เฟร์เฮร่า (ลำปาง) น.90+4 จุดโทษ

สโมสรฟุตบอลชาย ลำปาง จากไทยลีก 2  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ชัยนาท (ที 2) 0 - 1 ตราด (ที 1)    จบเกม
สุทธินันท์ พุกหอม (ตราด) น.50

สโมสรฟุตบอลชาย ตราด จากไทยลีก 1  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 อุดรธานี (ที 2) 1 - 2 บีจี ปทุม ยูไนเต็ด (ที 1)    จบเกมต่อเวลาพิเศษ
ฐิติพันธ์ พ่วงจันทร์ (บีจี ปทุม ยูไนเต็ด) น.55
อเล็กซันดาร์ คาปีโซด้า (อุดรธานี) น.90
บุญทวี เทพวงค์ (อุดรธานี) น.97 ทำเข้าประตูตัวเอง

สโมสรฟุตบอลชาย บีจี ปทุม ยูไนเต็ด จากไทยลีก 1  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ระยอง (ที 1) 3 - 1 กระบี่ (ภูมิภาค ใต้)    จบเกม
ยอดรัก นาเมืองรักษ์ (ระยอง) น.12
เตชินท์ มุขธระโกษา (กระบี่) น.28
ยอดรัก นาเมืองรักษ์ (ระยอง) น.36 จุดโทษ
ศิริศักดิ์ ฟูฟุ้ง (ระยอง) น.67

สโมสรฟุตบอลชาย ระยอง จากไทยลีก 1  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ที 1) 10 - 0 พัฒนานิคม ซิตี้ (ที 5 ตะวันตก)    จบเกม
ปรเมศย์ อาจวิไล (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.24 จุดโทษ
ปรเมศย์ อาจวิไล (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.44
สหรัฐ กันยะโรจน์ (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.51
ภูมินทร์ แก้วตา (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.65
ปรเมศย์ อาจวิไล (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.69
ภูมินทร์ แก้วตา (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.78
ซัลดี้ วงษ์เดอรี (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.82
สรวิทย์ พานทอง (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.84
ภูมินทร์ แก้วตา (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.86
สรวิทย์ พานทอง (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.90

สโมสรฟุตบอลชาย เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด จากไทยลีก 1  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป




ไม่มีถ่ายทอดสด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2020, 09:18:19 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2005/-1063
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,235


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2020, 01:00:45 AM »

รายงานผล ฟุตบอล ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก คู่เริ่มแข่งเวลา 15:00 น. จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2005/-1063
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,235


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2020, 12:59:54 PM »

รายงานผล ฟุตบอล ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก คู่เริ่มแข่งเวลา 17:00 น. จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2005/-1063
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,235


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2020, 08:54:09 PM »

รายงานผล ฟุตบอล ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก คู่เริ่มแข่งเวลา 18:00 น. จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2005/-1063
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,235


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2020, 09:19:05 PM »

รายงานผล ฟุตบอลไทย ประจำวันนี้จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +2005/-1063
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 22,235


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2020, 09:20:49 PM »

แก้ไขรายชื่อคนยิงประตู, เวลาในการทำประตู และลักษณะในการทำประตู เรียบร้อยแล้วครับ
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!