Thailandsusu Webboard
พฤศจิกายน 13, 2019, 02:08:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปริศนา!! ท้ายเกมส์ อุ้ม ธีราทร ใจร้อน หรือ ฉลาดเทพ?? ##  (อ่าน 4255 ครั้ง)
XxX
Thailandsusu
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +143/-62

| | |
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 01:37:49 AM »

มีคลิปคับ
https://youtu.be/4yHnxq39d0Q

มีความเป็นไปได้คับ
เพราะมีหลายจังหวะก่อนหน้า ที่อุ้มไม่เห็นด้วยกับผู้ตัดสิน
แต่อุ้ม จะเข้าไปประท้วงแบบเบาๆ ลักษณะอธิบาย

แต่ช็อตสุดท้าย เข้าประท้วงแบบใส่แรงเต็มที่ และทำไมต้องทำช่วงท้ายเกมส์พอดี.......
Kokkabark
Hero Member

คะแนนความรัก: +328/-577

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 02:01:17 AM »

กรรมการคนนี้ดูเหมือนจะตัดสินดีถ้าดูจากภาพรวม แต่ก็มีจังหวะแปลกๆอยู่

ผมยอมรับว่าเสียวจุดโทษท้ายเกมเหมือนกัน ยังดีที่ยูเออีไม่ได้พาบอลเข้าเขตโทษเรา

อย่างจังหวะอุ้มโดนเหลืองผมว่าคงหัวร้อนจริงๆละครับเพราะจังหวะนั้นนักบอลเราก็บาดเจ็บศรีษะ

ซึ่งจังหวะของยูเออีเป่าทั้งๆที่ปล่อยไปจนเราจะหลุดแล้ว แต่ของเราดันไม่เป่า

แล้วอย่างทดเวลาผมว่าเขาก็ทดเกินแน่นอนถ้าเป็นยูเออีนำผมว่าไม่เกิน 4 นาที

ถ้าได้อ่านคอมเม้นต์ของยูเออีแม้แต่คนบ้านเขายังพูดถึงเรื่องอื้อฉาวเลย

งานนี้เหงียนทำใจไว้ได้เลยถ้าเกมยูเออีตันๆผู้เล่นคนะที่ 12 13 14 มาแน่นอน
Overseas_Shark (โอเวอร์ซี_ชาร์ค)
ใช้คำไม่สุภาพ(งดตอบกระทู้30วัน) ครบ30วันให้PM แจ้งadmin
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +1172/-995

!! พ่อข้าดาบหัก !! Uttaradit fc .

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 03:35:49 AM »

มีเศษผล ฮี่ฮี่ฮี่
Mr.Tik
Hero Member

คะแนนความรัก: +676/-515

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 05:51:37 AM »

อุ้มต้องการเรียกใบเหลือง เพื่อพักนัดพบกับมาเลเซีย และรอไปตัดสินกับ เวียตนาม ไม่รู้หรือครับท่าน  วิธีนี้ นักเต๊ะไทยใช้ออกจะบ่อย 555
Anamai
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +339/-180

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 06:59:37 AM »

แต่ผมว่าหัวร้อนครับ เพราะทุกนัดเราก็จะพลาดไม่ได้เลยกับมาเลก็ไม่ใช่ง่ายยิ่งเล่นบ้านเขาด้วยถ้าเราชนะจะเป็นผลดีมากๆผมจึงมองว่าไม่ใช่แผนแน่นอนครับ
Kokkabark
Hero Member

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 07:05:09 AM »

อุ้มต้องการเรียกใบเหลือง เพื่อพักนัดพบกับมาเลเซีย และรอไปตัดสินกับ เวียตนาม ไม่รู้หรือครับท่าน  วิธีนี้ นักเต๊ะไทยใช้ออกจะบ่อย 555

ฟุตบอลมี 3 แต้มเดิมพันทุกนัดไม่ใช่บอลทัวนาเมนต์ที่เข้ารอบไปแล้ว

เจอมาเลย์คิดว่าไปเคี้ยวหมูการันตี 3 แต้มเหรอไม่มีโค้ชคนไหนที่สั่งตัวหลักล้างใบเหลือง

ขณะที่ทีมต้องการทุกคะแนนหรอกครับ แค่นัดหน้าเล่นให้ระวังขึ้นมันก็รอดแล้ว

อุ้มต้องการันตีใบเหลือง 1 ใบทุกนัดที่ลงสนามเลยเหรอถึงต้องล้างใบเหลืองนัดสำคัญ

3 คะแนนในบ้านมาเลกับในบ้านเวียดนามมันสำคัญไม่เท่ากันเหรอ สองนัดต่างกันยังไง

เล่นกับมาเลที่ไม่มีอะไรจะเสียกับเล่นกับเวียดนามที่ต้องการชนะเปิดเกมบุกใส่ลองตีค่าความยากดูสิ
loeienter
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +182/-290

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 07:09:24 AM »

โคตรฮา นัดหน้ายังกะจะกินหมู  เจอมาเลย์เผลอๆหนักกว่าเจอเวียดนามเจอยูเออี อีก  บอลต้องเก็บ3แต้มทุกนัด ทุกนัดต้องเต็มที่และที่สำคัญอุ้มเป็นหัวใจสำคัญในแนวรับและรุกด้วย ผมว่า พลาดอย่างแรง 
Hooligan
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +166/-107

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 07:57:32 AM »

ผมก็คิดว่า ไม่ใช่แผนอะไรหรอกครับ

อุ้มหัวร้อนเพราะเพื่อนเจ็บนั่นแหละครับ

เห็นด้วยกับหลายๆความเห็นข้างบน
ที่ว่าเราต้องการแต้มในทุกๆนัดการแข่งกัน
ถ้าเราเข้ารอบไปแล้วร้อยเปอร์เซ็น แล้ววางแผนล้างใบเหลือง ก็ค่อยว่าไปอย่าง

และจากการดูบอลไทยมายาวนานของผม
การจะไปเอาแต้มในบ้านมาเลย์ มันยากกว่าในบ้านเวียดนามอีกนะครับ

paisamao
Hero Member

คะแนนความรัก: +217/-931

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 08:38:11 AM »

ถ้าจะล้างใบเหลืองเล่นระมัดระวังในนัดเยือนมาเลย์แล้วไปจัดหนักกะเวียดนามแล้วใช้โทษแบนนัดเหย้ากะอินโดจะไม่ดีกว่าเหรอ สองนัดต่อไปถ้าเก็บหกแต้มเต็มแทบลอยลำเลยนะ
Once is not enough_SR
Full Member
**

คะแนนความรัก: +84/-24

เชียร์บอลไทยมาเป็นสิบปี เข้าบอร์ดนี้ปีแรก ไปอยู่ไหนมา หืม

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 08:39:32 AM »

การกดดันผู้ตัดสินบ้าง มันจะทำให้เราได้ผลประโยชน์มากกว่าเสียประโยชน์ ส่วนการโดนคาดโทษหรือไม่ก็แล้วแต่ความหนักเบาเป็นกรณีๆ ไป การได้ใบเหลืองคราวนี้เพราะอุ้มมีภาวะผู้นำสูง เขาเติบโตขึ้นนะผมว่า
Hooligan
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +166/-107

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 09:09:20 AM »

ถ้าจะล้างใบเหลืองเล่นระมัดระวังในนัดเยือนมาเลย์แล้วไปจัดหนักกะเวียดนามแล้วใช้โทษแบนนัดเหย้ากะอินโดจะไม่ดีกว่าเหรอ สองนัดต่อไปถ้าเก็บหกแต้มเต็มแทบลอยลำเลยนะ

เห็นด้วยเลย
morzor61
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +33/-27

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 09:20:48 AM »

เรื่องผู้ตัดสิน
มี2 จุดที่สังเกตเห็น
1. จังหว่ะปล่อยฟาล์วลูกได้เปรียบ

ช่วงครึ่งแรกมีจังหว่าหนึ่งUAE เจ็บ แต่เราได้เปรียบ นำบอลไปถึงเขตอันตราย กรรมการเป่าเฉย
กลับกันปลายครึ่งหลัง นักเตะเราเจ็บ กรรมการปล่อย UAE เล่นจนเขาทำบอลเสียไปเอง
จังกว่านี้อุ้มหัวร้อนมาเต็ม
เป็นผม ผมก็ว๊ากครับ

2. จังหว่ะทดเวลา
ผมไม่ค่อยเห็นจังหว่ะหยุด เกมส์ไหลดีมาก
แต่ทด5นาที
ในใจ มากสุดแค่ 3 นาที

ภาพรวม กรรมการดีอยู่
ที่ดีเพราะว่า UAE ไม่ค่อยได้บอล
และไม่สามารถนำบอลไปพื้นที่อันตรายเพื่อเรียกฟาล์ว

แต่ถ้าไม่ ผู้เล่นที่ 12,13,14 ของ UAE มาแน่ครับ
LORDNOOK
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +35/-51

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 09:32:59 AM »

ผมว่าอุ้มคงไม่ทันคิดหรอกครับ จังหวะนั้นผมเป็นผู้ชมยังเดือดเลย เพราะจังหวะผู้เล่นเขาเจ็บ เรากำลังรุกกรรมการเป่าหยุดเฉย ผมยังหัวร้อนเลย
bomberman2
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +28/-24

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 09:48:32 AM »

ไม่ใช่แผนอะไรหรอกครับ บอลหนักทุกนัด ขาดอุ้มเกมส์เราคงขาดความหลากหลายแน่ เพราะอุ้มทั้งเติมทั้งหุบเข้าไปช่วยตรงกลางด้วย

กดลบตามสบาย เพราะคนเราความเห็นไม่ตรงกัน แต่ช่วยแสดงตัวแสดงความคิดเห็นหน่อย แต่เป็น"อีแอบ" ก็กลับไปนุ่งผู้ถุงอยู่บ้านนะ😎
teerarod_AV111
Rock 'n Roll Never dies
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +682/-242

Impossible is nothing

| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 09:49:50 AM »

ก็ปกตินิ ผมว่าอุ้มโมโหจริง ผมคนดูยังโมโหเลย ทีเราบุกดันหยุดเกม พอเราเจ็บไม่หยุดบ้าง

ส่วนเรื่องตั้งใจเรียกใบเหลือง ลืมไปได้เลย เป็นไปไม่ได้ ถ้าเรียกนัดนี้ คงไม่เรียกว่าฉลาด
2 นัดถัดไปสำคัญมาก โดยเฉพาะกับมาเลย์ ถ้าไปแพ้นี่เรื่องใหญ่เลย จากลุ้นแชมป์กลุ่ม 3 ทีม จะกลับมาเป็น 4 ทีมเหมือนเดิม ต้องตัดมาเลย์ออกจากกลุ่มลุ้นแชมป์ให้ได้
เราไม่ชนะมาเลย์ในบ้านเขา มาเป็นหลักสิบปีแล้วมั้ง ไม่ใช่ง่ายๆ แล้วแต้มก็ยังสูสีกันมาก ยังสำคัญทุกเกม
จะมามองว่าพักนัดมาเลย์เพื่อเจอเวียดนามนี่นะ ผมว่าไม่ใช่อะ
สงสัยอ่านคอมเม้นเวียดนามเยอะเกินมั้ง คิดว่ามาเลย์หมูเวียดนามเทพจนต้องคิดแผนอะไรแบบนั้นเลอะเทอะ ฮ่าๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2019, 09:51:49 AM โดย teerarod_AV111 » บันทึกการเข้า
XxX
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +143/-62

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 09:55:29 AM »

งั้น ตั้งคำถามใหม่เลยดีกว่าคับ  จะเอาใครแทนดี???
paisamao
Hero Member

| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 10:03:45 AM »

งั้น ตั้งคำถามใหม่เลยดีกว่าคับ  จะเอาใครแทนดี???
เควิน ดีรมรัมย์ ถ้ายังถอนอีกก็...
Somjai
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +27/-23

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 10:08:50 AM »

มีเหตุผลมากๆครับ
Kokkabark
Hero Member

| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 10:13:08 AM »

ศศลักษณ์  เคยคว้าแชมป์ซีเกมส์ต่อหน้ากองเชียร์ทาเลมาแล้ว
-3-
why so serious?
Hero Member

คะแนนความรัก: +219/-1186

เถียงไม่ได้ ให้กดลบนะครับ ฮี่ ๆ ๆ

| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 10:49:26 AM »

แล้วแต่โค้ชครับ

ส่วนตัวคิดว่าโยกพีมาเล่นซ้าย ก็พอถูไถ
ซ้าย พี+บุ๊ค
ขวา โด+เสลานนท์
cb ทอม+ตั้ม

ฮี่ ๆ ๆ
siamesecat
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +551/-487

| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 10:52:18 AM »

มีคนรู้ สองสามคน อิอิ

เห็นด้วยที่เวียดนามหนักกว่า มาเล เราต้องการอุ้มนัดนั้นมากๆ

What doesn't kill you makes you stronger, stronger
Barball_Crazy
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +39/-15

| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 11:13:42 AM »

คนไทยเราคิดลึกซึ้งกันขนาดนี้เลยหรอเนี้ย ฮ่าๆ
Seamus O'grady
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +3641/-1546

ลิเวอร์พูลทั่วไทย..!!!

| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 11:17:42 AM »

ส่งกำลังใจเกมหน้าดีกว่าครับ ในสนามให้เป็นหน้าที่ของนักบอลและโค้ช

แหล่งชุมนุมของตากล้องหน้าตาดี...ชาวสุราษฎร์ฯ
กล้วยทอด
บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยอยู่ในสาย "เลือด"
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +841/-776

รักกันไว้เพราะเราคือ"คนไทย"

| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 11:38:07 AM »

ไม่มีประโยชถ้าลงไปแล้วเล่นไม่เต็มที่ต้องมาคอยระวังตัวว่าจะโดนเหลืองหรือไม่โดน​ คิดว่ามาเลกับเวียดนามนัดไหนสำคัญกว่ากันล่ะครับ​ สู้ล้างไปแล้วให้คนอื่นลงเล่นได้เต็มที่กับมาเลไม่ดีกว่าหรอครับ​ นัดเจอมาเลมีใบเหลืองติดอยู่เล่นกล้าๆกลัวๆดีไม่ดีโดนใบเหลืองนัดเจอเวียดนามจบข่าวไม่ได้ลงพอดี​ แต่เรื่องอารมพาไปหรือตั้งใจล้างอันนี้ไม่รู้​ แต่อุ้มเต็มที่กับทุกๆเกมแบบนี้ประจำ

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 11:45:53 AM »

ไม่มีประโยชถ้าลงไปแล้วเล่นไม่เต็มที่ต้องมาคอยระวังตัวว่าจะโดนเหลืองหรือไม่โดน​ คิดว่ามาเลกับเวียดนามนัดไหนสำคัญกว่ากันล่ะครับ​ สู้ล้างไปแล้วให้คนอื่นลงเล่นได้เต็มที่กับมาเลไม่ดีกว่าหรอครับ​ นัดเจอมาเลมีใบเหลืองติดอยู่เล่นกล้าๆกลัวๆดีไม่ดีโดนใบเหลืองนัดเจอเวียดนามจบข่าวไม่ได้ลงพอดี​ แต่เรื่องอารมพาไปหรือตั้งใจล้างอันนี้ไม่รู้​ แต่อุ้มเต็มที่กับทุกๆเกมแบบนี้ประจำ

ดรอปเฉยๆ ก็ได้ไม่จำเป็นต้องเรียกเหลือง แล้วถ้าท้ายเกมมีจังหวะต้องตัดฟาวล์ มันไม่เสี่ยงแดงรึ?
siam5
Sr. Member

คะแนนความรัก: +51/-35

| | |
« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 12:08:19 PM »

มีหลายลูกที่กรรมการ เปล่า แปลกๆ
และเราเคยเสียท่าพวกอาหรับ บ่อยๆในกรอบ
แต่นี่ดีที่เราปิดทางเข้าได้หมด

นัดหน้าในบ้านเข้ามี เจ มาอีก ขอยิงในบ้านเขา ย้ำอีกรอบ

กล้วยทอด
บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยอยู่ในสาย "เลือด"
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +841/-776

รักกันไว้เพราะเราคือ"คนไทย"

| | |
« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 12:24:50 PM »

ดรอปเฉยๆ ก็ได้ไม่จำเป็นต้องเรียกเหลือง แล้วถ้าท้ายเกมมีจังหวะต้องตัดฟาวล์ มันไม่เสี่ยงแดงรึ?
ก็มันท้ายเกมนั้นแหล่ะถึงโวยขนาดนั้นอุ้มไม่ได้โดนกลางเกมนะครับ​ สุดท้ายโดนไปแล้วดรอปไปแล้วใบเหลืองได้ล้างแล้ว​ จบ.

หมูพี
Hero Member

คะแนนความรัก: +854/-465

| | |
« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 12:30:36 PM »

แผนบ้าอะไร มันใจร้อน ผลเสียต่อฝั่งซ้ายของทีม กรกช วิริยอุดมศิริ เล่นดี แต่ยังเป็นรองอุ้มนิด ๆ

อยากเห็นบอลไทยไปบอลโลก
Doctor สลัม
อยากจะรวยจริงๆ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2607/-4102

หล่อไม่มาก แต่ท่ายากเฮียมีเยอะ

| | |
« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 12:45:46 PM »

ไม่รู้เลย

ลมหายใจคือฟุตบอล
terati20
Hero Member

คะแนนความรัก: +1197/-1063

ถ้ากูรวยเมื่อไหร่ จะมา Take over ท่าเรือ

| | |
« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 02:47:51 PM »

ตอนเเรกไม้่คิดนะ เเต่ จขกท ออกความเห็นเเล้วน่าจะใช้ เรียกใบเหลืองที่พม่า ยังจำได้ดี

เรื่องพวกนี้ คนไทยเราถนัดมากๆ

สุทสฺสํ วชฺชมญฺเญสํ อตฺตโน ปน ทุทฺทสํ 
ความผิดของผู้อื่นเห็นง่าย ฝ่ายของตนเห็นยาก
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 03:10:36 PM »

ไม่มีประโยชถ้าลงไปแล้วเล่นไม่เต็มที่ต้องมาคอยระวังตัวว่าจะโดนเหลืองหรือไม่โดน คิดว่ามาเลกับเวียดนามนัดไหนสำคัญกว่ากันล่ะครับ สู้ล้างไปแล้วให้คนอื่นลงเล่นได้เต็มที่กับมาเลไม่ดีกว่าหรอครับ นัดเจอมาเลมีใบเหลืองติดอยู่เล่นกล้าๆกลัวๆดีไม่ดีโดนใบเหลืองนัดเจอเวียดนามจบข่าวไม่ได้ลงพอดี แต่เรื่องอารมพาไปหรือตั้งใจล้างอันนี้ไม่รู้ แต่อุ้มเต็มที่กับทุกๆเกมแบบนี้ประจำ

ก็มันท้ายเกมนั้นแหล่ะถึงโวยขนาดนั้นอุ้มไม่ได้โดนกลางเกมนะครับ สุดท้ายโดนไปแล้วดรอปไปแล้วใบเหลืองได้ล้างแล้ว จบ.

ไม่เหมือนกัน แค่ดรอปเป็นตัวสำรอง ถ้าไม่เป็นตามแผนยังเข็นลงไปแก้เกมได้ แต่โดนแบนคือได้แต่นั่งดูเลยนะ
Overseas_Shark (โอเวอร์ซี_ชาร์ค)
ใช้คำไม่สุภาพ(งดตอบกระทู้30วัน) ครบ30วันให้PM แจ้งadmin
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +1172/-995

!! พ่อข้าดาบหัก !! Uttaradit fc .

| | |
« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 03:32:41 PM »

แผนบ้าอะไร มันใจร้อน ผลเสียต่อฝั่งซ้ายของทีม กรกช วิริยอุดมศิริ เล่นดี แต่ยังเป็นรองอุ้มนิด ๆ

ไม่นิดแล้วห่างกันชนิดฝุ่นยังมองไม่เห็น
paisamao
Hero Member

| | |
« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 03:56:16 PM »

ไม่มีประโยชถ้าลงไปแล้วเล่นไม่เต็มที่ต้องมาคอยระวังตัวว่าจะโดนเหลืองหรือไม่โดน คิดว่ามาเลกับเวียดนามนัดไหนสำคัญกว่ากันล่ะครับ สู้ล้างไปแล้วให้คนอื่นลงเล่นได้เต็มที่กับมาเลไม่ดีกว่าหรอครับ นัดเจอมาเลมีใบเหลืองติดอยู่เล่นกล้าๆกลัวๆดีไม่ดีโดนใบเหลืองนัดเจอเวียดนามจบข่าวไม่ได้ลงพอดี แต่เรื่องอารมพาไปหรือตั้งใจล้างอันนี้ไม่รู้ แต่อุ้มเต็มที่กับทุกๆเกมแบบนี้ประจำ

ก็มันท้ายเกมนั้นแหล่ะถึงโวยขนาดนั้นอุ้มไม่ได้โดนกลางเกมนะครับ สุดท้ายโดนไปแล้วดรอปไปแล้วใบเหลืองได้ล้างแล้ว จบ.

ไม่เหมือนกัน แค่ดรอปเป็นตัวสำรอง ถ้าไม่เป็นตามแผนยังเข็นลงไปแก้เกมได้ แต่โดนแบนคือได้แต่นั่งดูเลยนะ
ถูกครับ ยังไงเน้นเก็บแต้มจากมาเลย์ไว้ก่อนอย่างน้อยก็เพื่อโมเมนตั้มที่ดีกว่าเพื่อกดดันเวียดนาม
Nakhoniqe Dunnesta
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +590/-430

| | |
« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 06:11:33 PM »

นิชิโน่ะ  ไม่เคยได้ใช้นักเตะฟูลทีมชักที

เกมส์แรกขาดธีรศิลป์
เกมส์สองขาดธิติพันธ์
เกมส์สามขาดชนาธิป
เกมส์สี่ขาดธีรธร

หุหุ

cikada
โดนแบนเพราะหน้าตาดี
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +586/-2021

ที่ไหนมีป่า ที่นั้นมีน้ำ

| | |
« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 07:43:47 PM »

หัวร้อนจริงๆ  เกือบจะโดนแดงด้วยซ้ำ

อยากเห็นคนไทยสามัคคี
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +194/-154

| | |
« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 08:04:47 PM »

ถ้าไม่ตื่นสนาม สิงห์มุ้ยน่าจะทดแทนอุ้มได้
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์