Thailandsusu Webboard
ตุลาคม 21, 2019, 12:09:39 AM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล แบดมินตัน Mongolia International Challenge 2019  (อ่าน 1381 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2019, 02:17:45 PM »

รอบคัดเลือก

ประเภท ชายเดี่ยว

อาตู้ร์ นิยาซอฟ (คาซัคสถาน) 0 - 2 วรท อุไรวงค์ (ไทย) เกม คะแนน 18 - 21 และ 5 - 21
เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (ไทย) 2 - 0 เอนฮบัต ชีมิดออชีร์ (มองโกเลีย) เกม คะแนน 21 - 2 และ 21 - 5

ประเภท ชายคู่

ตูกุลดูร์ + ยาลัลต์บาย่าร์ (มองโกเลีย) 0 - 2 ศรัณย์ + วิชญพงศ์ (ไทย) เกม คะแนน 6 - 21 และ 6 - 21

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบแรก

ประเภท คู่ผสม

เสฏฐนันท์ + ศุภมาศ (ไทย) 2 - 0 ออลอนบาย่าร์ + มุนคีเม็ก (มองโกเลีย) เกม คะแนน 21 - 8 และ 21 - 11
บีลิกจาร์กัล + เอนฮตุนก้าลัก (มองโกเลีย) แพ้ผ่าน สิรวิชญ์ + พรณิชา (ไทย) เพราะ บีลิกจาร์กัล มุนค์ฮยุน และ เอนฮตุนก้าลัก เกินฮบาร์ต้าร์ ไม่ได้มาแข่งขัน
วิชญพงศ์ + ฤทัยชนก (ไทย) ชนะผ่าน บัตเจเอ้ล +อารีอุนตู๊ย่า (มองโกเลีย) เพราะ บัตเจเอ้ล บัตแตร์เเดน และ อารีอุนตู๊ย่า ฮิดชีเนเมะฮ์ ไม่ได้มาแข่งขัน
รัชพล + เบญญาภา (ไทย) 2 - 0 ยาฟฮลัน + บาดัมลินคัว (มองโกเลีย) เกม คะแนน 21 - 5 และ 21 - 5
วีรภัทร + ชาสิณี (ไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เมฆ + ขวัญชนก (ไทย) ชนะผ่าน มุนฮบัต + เซเรนปิล (มองโกเลีย) เพราะ มุนฮบัต บูยันต็อกโตฮ์ และ เซเรนปิล ปูเรฟรักชา ไม่ได้มาแข่งขัน

หมายเหตุ: ทุกคอร์ด เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2019, 01:41:55 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2019, 09:17:37 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสดและสกอร์สดใน รอบคัดเลือก และ รอบแรก ประเภท คู่ผสม

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=941D6D53-E65C-444A-80D7-439EF549E94A&d=20190625
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 03:37:54 PM »

รอบคัดเลือก

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ วรท แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ เสฏฐนันท์ แล้วครับ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ ศรัณย์ และ วิชญพงศ์ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2019, 05:55:46 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 07:12:18 PM »

รอบแรก

เพิ่มผล คู่ผสม ของ รัชพล และ เบญญาภา แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ เสฏฐนันท์ และ ศุภมาศ แล้วครับ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ สิรวิชญ์ และ พรณิชา แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ เมฆ และ ขวัญชนก แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2019, 02:06:34 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2019, 11:09:50 PM »

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

สุภังกระ เทย์ (อินเดีย) 2 - 1 วรท อุไรวงค์ (ไทย) เกม คะแนน 16 - 21, 21 - 10 และ 21 - 16
อดุลรัชต์ นามกูล (ไทย) 2 - 0 ดมิตริ ปานาริน (คาซัคสถาน) เกม คะแนน 21 - 15 และ 21 - 15
ศรัณย์ แจ่มศรี (ไทย) 2 - 0 ชุนข่าล้ง (อังกฤษ) เกม คะแนน 21 - 8 และ 21 - 10
ปัณณวิชญ์ ทองน่วม (ไทย) 2 - 0 เจสัน แอนโทนี่ โฮเสว (แคนาดา) เกม คะแนน 21 - 12 และ 21 - 15
เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (ไทย) 0 - 2 กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) เกม คะแนน 15 - 21 และ 18 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

ศุภนิดา เกตุทอง (ไทย) ชนะผ่าน ฉินจินจิง (ออสเตรเลีย) เพราะ ฉินจินจิง ไม่ได้เดินทางมาแข่งขัน
ฟาเบียนเนอ  เดเพรซ (เยอรมัน) 2 - 0 พรพิชชา เชยกีวงศ์ (ไทย) เกม คะแนน 21 - 15 และ 21 - 16
เบญญาภา เอี่ยมสะอาด (ไทย) 2 - 0 เยิ้งซํ้ายี่ (ฮ่องกง) เกม คะแนน 21 - 12 และ 21 - 12

ประเภท ชายคู่

รัชพล + ธนวินท์ (ไทย) 2 - 0 หินหล่ง + เจิ๊นไล่ (ฮ่องกง) เกม คะแนน 21 - 18 และ 21 - 17
ศรัณย์ + วิชญพงศ์ (ไทย) 1 - 2 หอกยวึ่อ + เหว่งสูง ดาร์เรียน มิเช (สิงคโปร์) เกม คะแนน 21 - 17, 13 - 21 และ 17 - 21
เจียฮ่าว โฮวิ่น + ฉวนเสิน อารอน (สิงคโปร์) 0 - 2 เมฆ + วีรภัทร (ไทย) เกม คะแนน 14 - 21 และ 18 - 21
ธนดล + สิรวิชญ์ (ไทย) 2 - 0 ดมิตริ + อาตู้ร์ (คาซัคสถาน) เกม คะแนน 21 - 12 และ 21 - 17

หมายเหตุ: ทุกคอร์ด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 7:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2019, 09:49:13 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2019, 05:54:10 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสดและสกอร์สดใน รอบแรก ประเภท ที่เหลือ

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=941D6D53-E65C-444A-80D7-439EF549E94A&d=20190626
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2019, 03:23:53 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2019, 12:57:21 AM »

รอบแรก

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ อดุลรัชต์ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ วรท แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ ศรัณย์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ ปัณณวิชญ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ศุภนิดา แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ เสฏฐนันท์ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กุลวุฒิ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ รัชพล และ ธนวินท์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ ศรัณย์ และ วิชญพงศ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรพิชชา แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ เบญญาภา แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ เมฆ และ วีรภัทร แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ ธนดล และ สิรวิชญ์ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2019, 09:49:44 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2019, 12:30:51 AM »

รอบแรก

ประเภท หญิงคู่

บาดัมลินคัว + มุนฮนาร์ (มองโกเลีย) 0 - 2 พรพิชชา + พรณิชา (ไทย) เกม คะแนน 3 - 21 และ 3 - 21
ซินตา มูลีอา + เจียหยิง คริสต้อล (สิงคโปร์) 2 - 0 ชาสินี + ขวัญชนก (ไทย) เกม คะแนน 21 - 16 และ 21 - 17
เตียร์เก้ล + อารีอุนตู๊ย่า (มองโกเลีย) แพ้ผ่าน ศุภมาศ + ฤทัยชนก (ไทย) เพราะ เตียร์เก้ล บัตมันฮ์ และ อารีอุนตู๊ย่า ฮิดชีเนเมะฮ์ ไม่ได้มาแข่งขัน

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบสอง

ประเภท ชายเดี่ยว

อดุลรัชต์ นามกูล (ไทย) 0 - 2 เลดึ๊กฟัต (เวียดนาม) เกม คะแนน 16 - 21 และ 15 - 21
โคได นาราโอกะ (ญี่ปุ่น) 2 - 0 ศรัณย์ แจ่มศรี (ไทย) เกม คะแนน 21 - 13 และ 21 - 11
อภินาวะ มโนตา (นิวซีแลนด์) 1 - 2 ปัณณวิชญ์ ทองน่วม (ไทย) เกม คะแนน 19 - 21, 22 - 20 และ 16 - 21
โค้วเจียเหว่ย โจเอล (สิงคโปร์) 0 - 2 กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) เกม คะแนน 8 - 21 และ 20 - 22

ประเภท หญิงเดี่ยว

ศุภนิดา เกตุทอง (ไทย) 2 - 0 นาตัลยา วอยเซฮ์ (ยูเครน) เกม คะแนน 21 - 11 และ 21 - 17
เบญญาภา เอี่ยมสะอาด (ไทย) 0 - 2 ซิมยูจิน (เกาหลีใต้) เกม คะแนน 12 - 21 และ 4 - 21

ประเภท ชายคู่

รัชพล + ธนวินท์ (ไทย) 2 - 1 ฮย็อกกย็อน + ดงจู (เกาหลีใต้) เกม คะแนน 15 - 21, 21 - 19 และ 21 - 12
ปุ้ยฟ้ง + หล่กช้ง (มาเก๊า) 0 - 2 เมฆ + วีรภัทร (ไทย) เกม คะแนน 14 - 21 และ 13 - 21
มินฮย็อก + แจฮวัน (เกาหลีใต้) 2 - 1 ธนดล + สิรวิชญ์ (ไทย) เกม คะแนน 21 - 13, 17 - 21 และ 21 - 13

ประเภท คู่ผสม

แดนนี่ บาวา + เวยหาน (สิงคโปร์) 2 - 0 เสฏฐนันท์ + ศุภมาศ (ไทย) เกม คะแนน 21 - 13 และ 21 - 9
รามฉันทรัน + รุฏปารนา (อินเดีย) 2 - 0 สิรวิชญ์ + พรณิชา (ไทย) เกม คะแนน 21 - 13 และ 21 - 18
หล่กช้ง + เอ๋งชี (มาเก๊า) 0 - 2 วิชญพงศ์ + ฤทัยชนก (ไทย) เกม คะแนน 18 - 21 และ 16 - 21
รัชพล + เบญญาภา (ไทย) 2 - 1 หานจั๋ว + เจียหยิง คริสต้อล (สิงคโปร์) เกม คะแนน 17 - 21, 21 - 18 และ 21 - 14
ไฮตมูรัต + ไอช่า (คาซัคสถาน) 0 - 2 วีรภัทร + ชาสิณี (ไทย) เกม คะแนน 9 - 21 และ 6 - 21
เมฆ + ขวัญชนก (ไทย) 2 - 0 เยซุน เอร์เดเน่ + เซเรนปิล (มองโกเลีย) เกม คะแนน 21 - 4 และ 21 - 6

หมายเหตุ: ทุกคอร์ด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 9:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2019, 12:25:27 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2019, 03:24:36 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสดและสกอร์สดใน รอบแรก ประเภท หญิงคู่ และ รอบสอง ประเภท ที่เหลือ

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=941D6D53-E65C-444A-80D7-439EF549E94A&d=20190627
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2019, 07:02:30 PM »

รอบสอง

เพิ่มผล คู่ผสม ของ เสฏฐนันท์ และ ศุภมาศ แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ สิรวิชญ์ และ พรณิชา แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ วิชญพงศ์ และ ฤทัยชนก แล้วครับ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ รัชพล และ เบญญาภา แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ วีรภัทร และ ชาสิณี แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ เมฆ และ ขวัญชนก แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ศุภนิดา แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ อดุลรัชต์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ เบญญาภา แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ ปัณณวิชญ์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ ศรัณย์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ รัชพล และ ธนวินท์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กุลวุฒิ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2019, 05:59:44 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2019, 10:35:12 PM »

รอบแรก

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ ชาสินี และ ขวัญชนก แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ พรพิชชา และ พรณิชา แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2019, 12:10:27 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2019, 12:19:07 AM »

รอบสอง

เพิ่มผล ชายคู่ ของ เมฆ และ วีรภัทร แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ ธนดล และ สิรวิชญ์ แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2019, 12:26:04 PM »

รอบแรก

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ ศุภมาศ และ ฤทัยชนก แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2019, 08:27:59 PM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

กัลเล่ โกลโยเน่น (ฟินแลนด์) 0 - 2 ปัณณวิชญ์ ทองน่วม (ไทย) เกม คะแนน 19 - 21 และ 13 - 21
ฝัมกาวเกื่อง (เวียดนาม) 0 - 2 กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) เกม คะแนน 14 - 21 และ 13 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

อันเซย็อง (เกาหลีใต้) 0 - 2 ศุภนิดา เกตุทอง (ไทย) เกม คะแนน 17 - 21 และ 16 - 21

ประเภท ชายคู่

รัชพล + ธนวินท์ (ไทย) 0 - 2 เคอีชิโระ + โยชิโนริ (ญี่ปุ่น) เกม คะแนน 12 - 21 และ 17 - 21
คย็องฮุน + ว็อนโฮ (เกาหลีใต้) 2 - 0 เมฆ + วีรภัทร (ไทย) เกม คะแนน 23 - 21 และ 21 - 16

ประเภท หญิงคู่

สัญชนา + ปูชา (อินเดีย) 1 - 2 พรพิชชา + พรณิชา (ไทย) เกม คะแนน 19 - 21, 22 - 20 และ 17 - 21
อึนซอ + นาอึน (เกาหลีใต้) 2 - 0 ศุภมาศ + ฤทัยชนก (ไทย) เกม คะแนน 21 - 13 และ 21 - 18

ประเภท คู่ผสม

เหยเจิน + หงอยวา (ฮ่องกง) 2 - 0 วิชญพงศ์ + ฤทัยชนก (ไทย) เกม คะแนน 21 - 18 และ 21 - 10
รัชพล + เบญญาภา (ไทย) 2 - 1 วีรภัทร + ชาสิณี (ไทย) เกม คะแนน 21 - 14, 12 - 21 และ 21 - 16
เมฆ + ขวัญชนก (ไทย) 0 - 2 สุมีฐ + มณีษา (อินเดีย) เกม คะแนน 17 - 21 และ 16 - 21

หมายเหตุ: ทุกคอร์ดที่ 1 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 9:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2019, 10:45:04 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2019, 01:05:17 AM »

ไม่มีถ่ายทอดสดและสกอร์สดใน รอบก่อนรองชนะเลิศ

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=941D6D53-E65C-444A-80D7-439EF549E94A&d=20190628
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2019, 04:03:44 AM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ วิชญพงศ์ และ ฤทัยชนก แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ รัชพล และ เบญญาภา แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ วีรภัทร และ ชาสิณี แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ศุภนิดา แล้วครับ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ เมฆ และ ขวัญชนก แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ ปัณณวิชญ์ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กุลวุฒิ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ พรพิชชา และ พรณิชา แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ รัชพล และ ธนวินท์ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายคู่ ของ เมฆ และ วีรภัทร แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ ศุภมาศ และ ฤทัยชนก แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2019, 11:13:30 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2019, 12:36:24 AM »

รอบรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

ปัณณวิชญ์ ทองน่วม (ไทย) 1 - 2 กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 16, 15 - 21 และ 12 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

ศุภนิดา เกตุทอง (ไทย) 2 - 0 ช็อนจีอู (เกาหลีใต้) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 17

ประเภท หญิงคู่

พรพิชชา + พรณิชา (ไทย) 1 - 2 ซินตา มูลีอา + เจียหยิง คริสต้อล (สิงคโปร์) เซ็ต คะแนน 21 - 18, 16 - 21 และ 16 - 21

ประเภท คู่ผสม

รัชพล + เบญญาภา (ไทย) 2 - 1 อรชุน + มณีษา (อินเดีย) เซ็ต คะแนน 17 - 21, 26 - 24 และ 21 - 18

หมายเหตุ: ทุกคอร์ดที่ 1 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 13:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2019, 12:55:04 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2019, 12:28:07 PM »

รอบรองชนะเลิศ คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 ถ่ายทอดสดที่ช่อง เอ็มเอ็นบี สปอร์ต เอชดี

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ได้ที่ https://www.facebook.com/2325630094348836/videos/866548213713128/

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=941D6D53-E65C-444A-80D7-439EF549E94A&d=20190629
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2019, 04:15:04 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2019, 06:43:10 PM »

รอบรองชนะเลิศ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ รัชพล และ เบญญาภา แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ศุภนิดา แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กุลวุฒิ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ ปัณณวิชญ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ พรพิชชา และ พรณิชา แล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2019, 12:55:38 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2019, 08:26:00 PM »

รอบชิงชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

โคได นาราโอกะ (ญี่ปุ่น) 2 - 1 กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 9 - 21, 21 - 17 และ 23 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

ศุภนิดา เกตุทอง (ไทย) 2 - 1 ซิมยูจิน (เกาหลีใต้) เซ็ต คะแนน 21 - 19, 19 - 21 และ 21 - 9

ประเภท คู่ผสม

เหยเจิน + หงอยวา (ฮ่องกง) 2 - 0 รัชพล + เบญญาภา (ไทย) เซ็ต คะแนน 22 - 20 และ 21 - 15

หมายเหตุ: คอร์ดถ่ายทอด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 13:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2019, 02:33:01 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2019, 11:31:29 PM »

รอบชิงชนะเลิศ คอร์ดถ่ายทอด ถ่ายทอดสดที่ช่อง เอ็มเอ็นบี สปอร์ต เอชดี

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ได้ที่ https://web.facebook.com/badminton.mn/videos/2330783400506419/

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=941D6D53-E65C-444A-80D7-439EF549E94A&d=20190630
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2019, 12:07:19 AM »

ศุภนิดา เกตุทอง ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง

กุลวุฒิ วิทิตศานต์ ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
รัชพล มรรคศศิธร และ เบญญาภา เอี่ยมสะอาด ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2019, 02:33:57 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!