Thailandsusu Webboard
กันยายน 18, 2019, 12:12:16 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล ฟุตบอล ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก ประจำวันที่ 1 พฤษภาคม 2562  (อ่าน 630 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1985/-1055
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,517


| | |
« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2019, 02:19:10 PM »

ไทยเอฟเอคัพ

รอบแรก

 สุราษฎร์ธานี ซิตี้ (ที 4 ใต้) 4 - 2 นครปฐม ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกใต้)    จบเกมต่อเวลาพิเศษ
ธนวัช มนตรี (นครปฐม ยูไนเต็ด) น.12
ซาฮิน ดาชูจาย (นครปฐม ยูไนเต็ด) น.32 ทำเข้าประตูตัวเอง
พงษ์เดช ไชยมา (สุราษฎร์ธานี ซิตี้) น.44 ฟรีคิก
โจนาตัน เบร์นาโด้ (นครปฐม ยูไนเต็ด) น.86
เปโดร เอากุสโต้ ซิลวา โฮดรีเกซ (สุราษฎร์ธานี ซิตี้) น.97
ปิยะบุตร ศรีชัยวาลย์ (สุราษฎร์ธานี ซิตี้) น.119

สโมสรฟุตบอลชาย สุราษฎร์ธานี ซิตี้  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 บีเอสบี ปากเกร็ด ซิตี้ (นอกลีก) 0 - 6 ลำปาง (ที 2)    จบเกม
มาซายะ จิโตโซโนะ (ลำปาง) น.18
ณัฐภูมิ มายา (ลำปาง) น.41
ณัฐภูมิ มายา (ลำปาง) น.65
ฮาฟาเอล โคเอลโญ่ (ลำปาง) น.69
ณัฐภูมิ มายา (ลำปาง) น.73
ฮาฟาเอล โคเอลโญ่ (ลำปาง) น.86

สโมสรฟุตบอลชาย ลำปาง  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 ลำพูน วอริเออร์ (ที 3 ซีกเหนือ) 2 - 5 ตราด (ที 1)    จบเกม
อัครพงศ์ พุ่มวิเศษ (ลำพูน วอริเออร์) น.19
สถาพร แดงสี (ตราด) น.27
ลงซาน่า ดูมบูย่า (ตราด) น.50
อเดฟโฟลาริน ดูโรซินมี่ (ตราด) น.56
บุญเกิด ไชยสิน (ลำพูน วอริเออร์) น.64
ศิริศักดิ์ มัสบูงอ (ตราด) น.79
ดีอูฟ บีเรเม่ (ตราด) น.90+1

สโมสรฟุตบอลชาย ตราด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกใต้) 4 - 1 ส้มผ่อ (ที 5 อีสาน)    จบเกม
ซามูลาเบก้า อัมโปโฟ่ (ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด) น.12 จุดโทษ
พิทักษ์ น้อยขวา (ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด) น.22
สรรเพชร พิชัยกาล (ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด) น.53
นิราศ บุหง่า (ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด) น.60
ศราวุธ นาคศิริ (ส้มผ่อ) น.62

สโมสรฟุตบอลชาย ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 กาญจนพัฒน์ (ที 5 ตะวันออก) 3(3) - 3(4) สงขลา อัสลาน ทีเอสยู (ที 5 ใต้)    จบเกมจุดโทษ
สมพงศ์ รอดชมภู (กาญจนพัฒน์) น.44
เกียรติศักดิ์ ส่องสว่าง (สงขลา อัสลาน ทีเอสยู) น.48
ธนกร เบ็ญหยา (สงขลา อัสลาน ทีเอสยู) น.53
ดำรงค์เกียรติ สังข์ทอง (กาญจนพัฒน์) น.68
ธนกร เบ็ญหยา (สงขลา อัสลาน ทีเอสยู) น.70
สมพงศ์ รอดชมภู (กาญจนพัฒน์) น.73

สโมสรฟุตบอลชาย สงขลา อัสลาน ทีเอสยู  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 ร้อยเอ็ด 2018 (ที 5 อีสาน) 2(3) - 2(5) ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด (ที 4 ตะวันออก)    จบเกมจุดโทษ
ชนาธิป ชมภูวิเศษ (ร้อยเอ็ด 2018) น.42
สหภาพ ศรีนาดี (ร้อยเอ็ด 2018) น.46
ทรงกรต วิเศษแก้ว (ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด) น.64
วรุฒ ตรงกระโทก (ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด) น.90+6

สโมสรฟุตบอลชาย ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 หนองบัว พิชญา (ที 2) 3 - 0 กระนวน (ที 5 อีสาน)    จบเกม
วรายุทธ กล่อมนาค (หนองบัว พิชญา) น.18
เดนนิส มูริลโล่ (หนองบัว พิชญา) น.89 ฟรีคิก
เดนนิส มูริลโล่ (หนองบัว พิชญา) น.90+4

สโมสรฟุตบอลชาย หนองบัว พิชญา  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 ปราจีนบุรี ซิตี้ (ที 5 ตะวันออก) 0 - 1 สุโขทัย (ที 1)    จบเกม
นรภัทร ไก่แก้ว (สุโขทัย) น.18

สโมสรฟุตบอลชาย สุโขทัย  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 บ้านค่าย ยูไนเต็ด (ที 4 ตะวันออก) 4 - 3 สีแคว (ที 5 เหนือ)    จบเกม
เอกภพ ทิพยพร (สี่แคว) น.10 ทำเข้าประตูตัวเอง
ณัฐพงษ์ คงไทย (สี่แคว) น.29
โชคชัย สุขเทศ (บ้านค่าย ยูไนเต็ด) น.45+2
อ็องเดร อูม่า (บ้านค่าย ยูไนเต็ด) น.51
อ็องเดร อูม่า (บ้านค่าย ยูไนเต็ด) น.55
เพิ่มยศ โตเขียว (สี่แคว) น.61
ณัฐพงษ์ คงไทย (สี่แคว) น.76

สโมสรฟุตบอลชาย บ้านค่าย ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด (ที 4 อีสาน) 0(5) - 0(4) สมุทรปราการ (ที 4 กรุงเทพฯ)    จบเกมจุดโทษ

สโมสรฟุตบอลชาย นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 สตูล ยูไนเต็ด (ที 4 ใต้) 1 - 2 นครราชสีมา (ที 1)    จบเกมต่อเวลาพิเศษ
พรชา รอดนัคเรศน์ (สตูล ยูไนเต็ด) น.38
แบร์นาร์ด อ็องรี (นครราชสีมา) น.83 จุดโทษ
เมธี ทวีกุลกาญจน์ (นครราชสีมา) น.104

สโมสรฟุตบอลชาย นครราชสีมา  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 เชียงใหม่ดรีม (ที 5 เหนือ) 0 - 7 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด (ที 1)    จบเกม
เนลซ็อง โบนิลล่า (ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด) น.12
เอเวร์ต้อน กอลซัลเวส ซาตูนิโน่ (ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด) น.19
ณัฐพัชร์ ตุงใย (เชียงใหม่ดรีม) น.23 ทำเข้าประตูตัวเอง
กัณตภณ คีรีแลง (ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด) น.47
กัณตภณ คีรีแลง (ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด) น.51
อาเล็กซันเดอร์ ซีกฮาร์ท (ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด) น.70
อาเล็กซันเดอร์ ซีกฮาร์ท (ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด) น.84

สโมสรฟุตบอลชาย ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 อาร์มี่ ยูไนเต็ด (ที 2) 2(4) - 2(3) เชียงราย ซิตี้ (ที 3 ซีกเหนือ)    จบเกมจุดโทษ
กนกพล นุชรุ่งเรือง (อาร์มี่ ยูไนเต็ด) น.43
กนกพล นุชรุ่งเรือง (อาร์มี่ ยูไนเต็ด) น.47
เลนนี่ แฟร์นันเจส โคเอลโญ่ (เชียงราย ซิตี้) น.62
ภราดร พัฒนะผล (เชียงราย ซิตี้) น.90

สโมสรฟุตบอลชาย อาร์มี่ ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 วัดโบสถ์ ซิตี้ (ที 4 เหนือ) 0 - 2 สุพรรณบุรี (ที 1)    จบเกม
กษิดิ์เดช เวทยาวงศ์ (สุพรรณบุรี) น.29
ชนานันท์ ป้อมบุปผา (สุพรรณบุรี) น.57

สโมสรฟุตบอลชาย สุพรรณบุรี  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 ราชนาวีสโมสร (ที 2) 2 - 1 เมืองเลย ยูไนเต็ด (ที 4 อีสาน)    จบเกมต่อเวลาพิเศษ
แพ็กซึงฮย็อน (ราชนาวีสโมสร) น.60
ธีรศักดิ์ โพธิ์ศรีทอง (ราชนาวีสโมสร) น.64 ทำเข้าประตูตัวเอง
ศิริชัย ภูมิพัฒน์ (ราชนาวีสโมสร) น.112

สโมสรฟุตบอลชาย ราชนาวีสโมสร  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 สมุทรปราการ ซิตี้ (ที 1) 5 - 0 นอร์ทวชิราลัย เชียงใหม่ ยูไนเต็ด (ที 5 เหนือ)    จบเกม
โรจนศักดิ์ จันตา (นอร์ทวชิราลัย เชียงใหม่ ยูไนเต็ด) น.4 ทำเข้าประตูตัวเอง
บวร ตาปลา (สมุทรปราการ ซิตี้) น.53
บวร ตาปลา (สมุทรปราการ ซิตี้) น.59 ฟรีคิก
บวร ตาปลา (สมุทรปราการ ซิตี้) น.68 จุดโทษ
บวร ตาปลา (สมุทรปราการ ซิตี้) น.89

สโมสรฟุตบอลชาย สมุทรปราการ ซิตี้  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ






คู่ เชียงใหม่ดรีม (ที 5 เหนือ) พบ ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด (ที 1) ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต 2 และ ทรูสปอร์ต เอชดี 2

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://sport.trueid.net/live/truesport-2 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 2, http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-2 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2 และ http://www.ryoloveball.com/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2019, 11:55:33 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1985/-1055
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,517


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2019, 02:19:33 PM »

 อุบล ยูไนเต็ด (ที 2) 2 - 1 สงขลา (ที 5 ใต้)    จบเกม
ชานุกร ศรีรักษ์ (สงขลา) น.17
นันทวัฒน์ สวนแก้ว (อุบล ยูไนเต็ด) น.19
ธัญพิสิษฐ์ คุขะละโม (อุบล ยูไนเต็ด) น.32

สโมสรฟุตบอลชาย อุบล ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 ศรีสะเกษ (ที 2) 5 - 0 บีแอนด์บี พระราม 2 (ที 5 กรุงเทพฯ)    จบเกม
พงษ์ศักดิ์ บุญทศ (ศรีสะเกษ) น.3
โดมินิก อดียีอาห์ (ศรีสะเกษ) น.19
เชษฐา กกแก้ว (ศรีสะเกษ) น.68
โดมินิก อดียีอาห์ (ศรีสะเกษ) น.81
รังสิมันต์ สรวมประคำ (ศรีสะเกษ) น.88

สโมสรฟุตบอลชาย ศรีสะเกษ  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 กระบี่ (ที 3 ซีกใต้) 2 - 1 เชียงใหม่ (ที 1)    จบเกมต่อเวลาพิเศษ
ชญานนท์ คำแก่น (เชียงใหม่) น.37
เอกชัย นุ้ยขาว (กระบี่) น.66
ซอบัธ หมัดหีม (กระบี่) น.117

สโมสรฟุตบอลชาย กระบี่  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ที 1, รองแชมป์เก่า) 3 - 1 ปตท.ระยอง (ที 1)    จบเกม
สหรัฐ กันยะโรจน์ (ปตท.ระยอง) น.34
กรกช วิริยอุดมศิริ (บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) น.64
ศศลักษณ์ ไหประโคน (บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) น.73
เปโดร ชูเนียร์ (บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) น.90

สโมสรฟุตบอลชาย บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 ไทยฮอนด้า (ที 2) 3(5) - 3(3) ชลบุรี (ที 1)    จบเกมจุดโทษ
สิทธิโชค ภาโส (ชลบุรี) น.8
เคนโตะ นางาซากิ (ไทยฮอนด้า) น.38
ปาตริก ครูซ (ชลบุรี) น.45+3
ธเนศ เบญพาด (ไทยฮอนด้า) น.54
สิทธิโชค ภาโส (ชลบุรี) น.81
ชนินทร์ แซ่เอียะ (ชลบุรี) น.90+2 ทำเข้าประตูตัวเอง

สโมสรฟุตบอลชาย ไทยฮอนด้า  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 พีที ประจวบ (ที 1) 0 - 3 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ที 1)    จบเกม
ธีรศิลป์ แดงดา (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.29
อดิศักดิ์ ไกรษร (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.84
เฮร์เบร์ตี้ เเฟร์นันเดซ เด อันดราเด้ (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.86

สโมสรฟุตบอลชาย เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด (ที 2) 3(4) - 3(3) เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด (ที 2)    จบเกมจุดโทษ
คีน วินเซ็นต์ (แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด) น.2
เอริแวลโต้ เอมิเลียโน่ (เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด) น.20
เอริแวลโต้ เอมิเลียโน่ (เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด) น.24
เอริแวลโต้ เอมิเลียโน่ (เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด) น.43
คีน วินเซ็นต์ (แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด) น.62
เกร็ก อูล่า (แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด) น.89

สโมสรฟุตบอลชาย แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 ศุลกากร ยูไนเต็ด (ที 2) 3 - 1 แพร่ ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกเหนือ)    จบเกม
อูรอช สโตยานอฟ (ศุลกากร ยูไนเต็ด) น.5 จุดโทษ
พีรวิส ฤทธิ์ศรีบูรณ์ (แพร่ ยูไนเต็ด) น.45
อาสาฬห์ เพ็งบ้านไร่ (แพร่ ยูไนเต็ด) น.55 ทำเข้าประตูตัวเอง
อูรอช สโตยานอฟ (ศุลกากร ยูไนเต็ด) น.90+3

สโมสรฟุตบอลชาย ศุลกากร ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 สิงห์บุรี บางระจัน (ที 4 เหนือ) 1 - 0 สยาม (ที 4 กรุงเทพฯ)    จบเกม
ก้องภพ กรรมสิทธิ์ (สิงห์บุรี บางระจัน) น.58

สโมสรฟุตบอลชาย สิงห์บุรี บางระจัน  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 การท่าเรือไทย (ที 1) 6 - 0 สมุทรสาคร (ที 2)    จบเกม
ดรากัน บอชคอวิช (การท่าเรือไทย) น.10
สุมัญญา ปุริสาย (การท่าเรือไทย) น.51
เซร์เคียว ซัวเรซ (การท่าเรือไทย) น.60
ดรากัน บอชคอวิช (การท่าเรือไทย) น.64
สุมัญญา ปุริสาย (การท่าเรือไทย) น.79
บดินทร์ ผาลา (การท่าเรือไทย) น.90+3

สโมสรฟุตบอลชาย การท่าเรือไทย  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 เชียงราย ยูไนเต็ด (ที 1, แชมป์เก่า) 2 - 1 อุตรดิตถ์ (ที 4 เหนือ)    จบเกม
โฮซิมา ระมันซิโอ (เชียงราย ยูไนเต็ด) น.52
อานุภาพ อ่องลออ (อุตรดิตถ์) น.76 ทำเข้าประตูตัวเอง
ณัฐพงษ์ มีมณี (อุตรดิตถ์) น.88

สโมสรฟุตบอลชาย เชียงราย ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 โปลิศ เทโร (ที 2) 6 - 0 ฮิปโป (ที 5 กรุงเทพฯ)    จบเกม
โชซีมาร์ โฮดรีเกซ ซูซ่า โฮแบร์โต้ (โปลิศ เทโร) น.40
อีซาอัก ฮันนี่ (โปลิศ เทโร) น.62
สันติภาพ จันทร์หง่อม (โปลิศ เทโร) น.71
อีซาอัก ฮันนี่ (ฮิปโป) น.74
เอกพันธ์ อ่อนศรี (ฮิปโป) น.80 ทำเข้าประตูตัวเอง
อีซาอัก ฮันนี่ (โปลิศ เทโร) น.81

สโมสรฟุตบอลชาย โปลิศ เทโร  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 ระยอง (ที 2) 3 - 1 ภูเก็ต ซิตี้ (ที 3 ซีกใต้)    จบเกม
ทิอาโก้ ชูลาป้า (ระยอง) น.69
กิตติศักดิ์ บุญมาก (ภูเก็ต ซิตี้) น.80
เรียว มุสึมูระ (ระยอง) น.85
เรียว มุสึมูระ (ระยอง) น.90+2

สโมสรฟุตบอลชาย โปลิศ เทโร  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 บีจี ปทุม ยูไนเต็ด (ที 2) 6 - 2 ราชประชา (ที 3 ซีกใต้)    จบเกม
ชาตรี ฉิมทะเล (บีจี ปทุม ยูไนเต็ด) น.21
ชุมพล สีเขียว (ราชประชา) น.25 จุดโทษ
ธนากร สายปัญญา (ราชประชา) น.40 ทำเข้าประตูตัวเอง
ศุภวัฒน์ สมศรี (ราชประชา) น.51
ยูกิ บัมบะ (บีจี ปทุม ยูไนเต็ด) น.52
ชาตรี ฉิมทะเล (บีจี ปทุม ยูไนเต็ด) น.55 จุดโทษ
ณัฐชัย ศรีสุวรรณ (บีจี ปทุม ยูไนเต็ด) น.59
ชาตรี ฉิมทะเล (บีจี ปทุม ยูไนเต็ด) น.83

สโมสรฟุตบอลชาย บีจี ปทุท ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 ชัยนาท (ที 1) 2 - 0 ทหารบก (ที 3 ซีกใต้)    จบเกม
จีระ เจริญสุข (ชัยนาท) น.22
นราธร พรจิตรกิตติชัย (ชัยนาท) น.67

สโมสรฟุตบอลชาย ชัยนาท  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ

 ราชบุรี (ที 1) 4 - 0 ฉะเชิงเทรา (ที 3 ซีกเหนือ)    จบเกม
สมปอง สอเหลบ (ราชบุรี) น.8
คังซูอิล (ราชบุรี) น.57
สมปอง สอเหลบ (ราชบุรี) น.73
คังซูอิล (ราชบุรี) น.82

สโมสรฟุตบอลชาย ราชบุรี  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้อย่างเป็นทางการ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2019, 12:16:43 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1985/-1055
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,517


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2019, 07:20:57 PM »

รายงานผล ฟุตบอล ช้าง ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก คู่เริ่มแข่งเวลา 15:30 น. จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1985/-1055
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,517


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2019, 07:43:32 PM »

รายงานผล ฟุตบอล ช้าง ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก คู่เริ่มแข่งเวลา 17:00 น. จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1985/-1055
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,517


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2019, 12:29:45 AM »

รายงานผล ฟุตบอล ช้าง ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก คู่เริ่มแข่งเวลา 18:00 น. จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1985/-1055
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,517


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2019, 12:17:07 AM »

รายงานผล ฟุตบอลไทย ประจำวันนี้จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1985/-1055
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,517


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2019, 02:27:26 AM »

แก้ไขรายชื่อคนยิงประตู, เวลาในการทำประตู และลักษณะในการทำประตู เรียบร้อยแล้วครับ
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!