Thailandsusu Webboard
กันยายน 15, 2019, 11:14:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมืองทองยังไม่ฟื้น เจอ เทโรซัดก่อนหมดเวลา แต่ที่น่าสนใจคือ..  (อ่าน 4880 ครั้ง)
siamesecat
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +538/-471

| | |
« เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 01:13:51 AM »

สารัช มุ้ย อดิศักดิ์ อดิศร ลงครบ 90 นาที
ยังไม่ฟื้น ป้อแป้ๆ พร้อมแพ้ทุกทีม
ฟอร์มว่าที่ตัวคิงส์คัพ เป็นไงบ้างครับ โคชโต่ย

หรือต้องรออีกนัดถัดไปเจอ บรร  รองจ่าฝูง คงจะถล่มโชว์ถึงจะติดตัวจริงเป็นแน่แท้

What doesn't kill you makes you stronger, stronger
nugolf_ab
Hero Member

คะแนนความรัก: +174/-251

รักเมืองทอง ชอบบุรีรัมย์

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 01:28:27 AM »

AK9 หลุดแน่ๆ

อดิศร สารัช 50/50

ส่วนมุ้ย 100 เปอร์เซนต์ คิงคัพมาแน่นอน
Faroh-Air
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย
Hero Member

คะแนนความรัก: +175/-187

รักบอลไทย

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 05:16:58 AM »

มุ้ยถึงกับร้องไห้ ไม่อยากคิด ว่าสภาพจิตใจในทีมเมืองทองย่ำแย่แค่ไหน พร้อมที่จะเตะทีมชาติไหม

ถ้าทุกคนในชาติทุกภาคส่วนมีความสามัคคีกันแล้ว ฝันที่ไทยจะไปบอลโลกมันก็เกิดขึ้นได้
cikada
โดนแบนเพราะหน้าตาดี
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +579/-1884

ที่ไหนมีป่า ที่นั้นมีน้ำ

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 05:39:36 AM »

ยังไงก็ติด

paisamao
Hero Member

คะแนนความรัก: +206/-908

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 05:40:07 AM »

หลายคนไม่น่าเรียกเลย ทั้งตองที่ไม่ได้ลงกับต้นสังกัดเลยก็น่าจะให้เขาได้ซ้อมกับสโมสรเพื่อแย่งตำแหน่งตัวจริง
ส่วนนักเตะเมืองทองที่ฟอร์มแย่ก็น่าจะให้เขาได้ซ้อมกับทีมเพื่อให้ได้ปรับได้แก้ไข
ghanthawong
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +51/-65

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 07:15:44 AM »

มุ้ยน่าจะให้เกียรติ เล่นทีมชาตินัดที่100หรือเปล่าครับ..ฟอร์มดร็อปลงแต่อย่างน้อยก็อย่าลืมนึกถึงตอนที่เขาช่วยเรา ให้ความสุข ให้ความหวังเราก่อนนั้นนะครับ....
terati20
Hero Member

คะแนนความรัก: +1186/-1052

ถ้ากูรวยเมื่อไหร่ จะมา Take over ท่าเรือ

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 07:24:04 AM »

เขาเรียกมาลองทีม ก่อนเเล้วก้ค่อยตัด

เเต่อย่าง ตอง ตัวเองน่าจะขอถอนเอง

สุทสฺสํ วชฺชมญฺเญสํ อตฺตโน ปน ทุทฺทสํ 
ความผิดของผู้อื่นเห็นง่าย ฝ่ายของตนเห็นยาก
NKC Loeicity FC
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +935/-678

Nakhasia Studio

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 07:28:55 AM »

นักเตะเมืองทอง สมควรติดเป็นอย่างยิ่งครับ  เพื่อเรียกความมั่นใจ ให้กับนักเตะ
เพราะปีนี้เราแชมป์แน่นอนครับ  มันจะช่วยเพิ่มความมั่นใจให้กับนักเตะไปในตัว ปันธง!!

Francesco Titti
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +65/-35

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 07:57:27 AM »

ออกตัวก่อน แฟนท่าเรือ  นะครับ

เห็น มุ้ยร้องให้ หลายคนน้ำตาซึม

โค้ชเกาหลีตอนให้สัมภาษณ์หลังจบเกมส์ เหมือนกับน้ำตาคลอเบ้า

สภาพจิตใจทุกคนในทีมคงหดหู่น่าดู

เป็นกำลังใจให้ เมืองทอง กลับมาให้ได้โดยเร็ว

สู้ๆๆ
Kokkabark
Hero Member

คะแนนความรัก: +308/-539

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 08:31:56 AM »

โค้ชคนละคน แล้วโค้ชเขาก็รู้ว่านักบอลมีขีดความสามารถแค่ไหน

ถ้าซ้อมแล้วไม่ได้ระดับที่โค้ชเขาต้องการ ก็หลุดเองละ

พูดยังกับลีกไทยมีนักบอลที่เกรดดีกว่านี้อีกบานงั้นแหละ

ตัสใหม่ก็ติดมาตั้งหลายตัว ไปโฟกัสตรงตัวที่เรียกมาก่อนไหม

เมื่อก่อนจักรพันธ์ฟอร์มดีจะตายเห็นเรียกมาทีไรก็บ่นกันตลอด
BR13
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +175/-122

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 09:28:59 AM »

นัดหน้าชนะ บร. เดี๋ยวทุกอย่างก็กลับมา 
nong2528
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +159/-112

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 09:29:39 AM »

เก็บแรงไว้เล่นทีมชาติ

เกรียนได้อีก
ิbaanbaan
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +15/-5

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 09:42:22 AM »

คิงคัพ วัดกึ๋นโค้ชอย่างแท้จริง   การเจอเหงียนเหมือนฟางเสันสุดท้าย ที่แฟนบอลตั้งความหวัง

ที่ผ่านมาเราโดนเค้าข่มทุกชุด ถ้าเกิดแพ้ แล้วนักเตะที่เลือกลงไปคือนักเตะฟอร์มตกในสโมสร

เท่ากับเอานักเตะเหล่านั้นไปฆ่าซะงั้น  ส่งต่อสภาพจิตใจ และผลต่อสโมสรแน่นอน

สิ่งเสี่ยงมากๆ ผมคาดว่าเด็กเมืองทอง  โค้ชโต่ย  น่าจะหั่นออก เหลือมุ้ยคนเดียวเพื่อให้เกียรติ รับใช้ชาตินัดที่ 100

upvantage
เชิญกด - ลบ ได้ตามสบาย กรูชอบ เพราะกรูคิดต่าง
Sr. Member

คะแนนความรัก: +112/-590

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 10:47:49 AM »

อุลต้าเมืองทองว่าไงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

GLORY GLORY MAN UNITED
Silp Foto
Hero Member

คะแนนความรัก: +71/-142

| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 10:58:37 AM »

ตัดตัวอีกครั้ง น่าจะไม่รอด

Scop
Sr. Member

คะแนนความรัก: +152/-149

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 12:18:40 PM »

สภาพนักเตะเมืองทองก็อย่างที่เห็น คือไม่ฟิต ราวๆ นาทีที่ 60 ไปก็หมดแรงแล้ว เรื่องความฟิต สภาพร่างกายนี่เป็นรองทุกทีม

ตอนนี้ทีมอื่นๆ จับทางเมืองทองได้กันหมดแล้ว คือเล่นเพลสซิ่งกดดันใส่ เมืองทองก็แก้ไม่ตกแล้ว แถมพอช่วงท้ายเกมส์ก็หมดสภาพวิ่งไม่ออกอีก

ประตูที่เสียส่วนมากจึงมาจากครึ่งหลัง เพราะนักเตะหมดแรง สารัช มุ้ย อดิศักดิ์ อดิศร หมดสภาพแล้วทุกคน
-3-
why so serious?
Hero Member

คะแนนความรัก: +211/-1170

เถียงไม่ได้ ให้กดลบนะครับ ฮี่ ๆ ๆ

| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 12:29:08 PM »

ออกตัวก่อน แฟนท่าเรือ  นะครับ

เห็น มุ้ยร้องให้ หลายคนน้ำตาซึม

โค้ชเกาหลีตอนให้สัมภาษณ์หลังจบเกมส์ เหมือนกับน้ำตาคลอเบ้า

สภาพจิตใจทุกคนในทีมคงหดหู่น่าดู

เป็นกำลังใจให้ เมืองทอง กลับมาให้ได้โดยเร็ว

สู้ๆๆ

ขอบคุณครับ

ปล ขอคำแนะนำตอนทีมตกชั้นหน่อยครับ ต้องทำอย่างไรบ้าง ปล่อยวาง ให้กำลังใจ หรืออะไรยังไง

จะได้เตรียมทำใจไว้ล่วงหน้า

ฮี่ ๆ ๆ
โค้ช คาร์ลอส_xi (ซุ้มท่าน้ำนนท์)
งดเข้าห้องซื้อ-ขาย
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +414/-385

FC-012 คิดถึงพ่อยี

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 12:32:33 PM »

สภาพนักเตะเมืองทองก็อย่างที่เห็น คือไม่ฟิต ราวๆ นาทีที่ 60 ไปก็หมดแรงแล้ว เรื่องความฟิต สภาพร่างกายนี่เป็นรองทุกทีม

ตอนนี้ทีมอื่นๆ จับทางเมืองทองได้กันหมดแล้ว คือเล่นเพลสซิ่งกดดันใส่ เมืองทองก็แก้ไม่ตกแล้ว แถมพอช่วงท้ายเกมส์ก็หมดสภาพวิ่งไม่ออกอีก

ประตูที่เสียส่วนมากจึงมาจากครึ่งหลัง เพราะนักเตะหมดแรง สารัช มุ้ย อดิศักดิ์ อดิศร หมดสภาพแล้วทุกคน

น่าแปลกทีมที่รวยๆอย่างเมืองทองนักเตะไม่ฟิตเจอทีมวื่งสู้ฟัดอย่างสมุทรปราการบีบเพรสซื่งจนเป๋เลยน่าคิด
Papa
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +21/-180

| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 12:39:05 PM »

การเลือกตัวนักเตะลงทีมชาติคิงคัพ
ควรต้องเลือกตัวที่พร้อมที่สุด สภาพจิตใจดีที่สุด และฟอร์มดีที่สุด
ในสภาพของจริงปัจจุบันที่สุด  ไม่ใช่ที่เคยดีมาในอดีต หรือเคยช่วยทีมชาติมาก่อนในอดีต (แต่ปัจจุบัน เล่นไม่เอาอ่าวกันเลย)
ชาติต้องมาก่อนครับ  --  ต้องเอาตัวที่ดีที่สุดในปัจจุบันลงเล่นเท่านั้น  อย่างอื่นไม่มี
เราจะต้องเจอเวียตนามในรอบแรกด้วย (เขาเองก็อยากเอาชนะไทยอยู่ด้วย ไทยเองก็อยากชนะเขาเพื่อเรียกขวัญกำลังใจกลับมา)
ถ้าเอาตัวที่ไม่พร้อมลง แล้วแพ้  จะทำให้ชื่อเสียงทีมไทยเสียหาย พร้อมทั้งทำให้สภาพจิตใจของนักเตะที่ฟอร์มไม่ดีแต่ได้ลงเล่นยิ่งแย่กันไปใหญ่
ชาวบ้านก็จะได้ถล่มด่ากันไปอีก  เสียหายมากแน่นอน กับทุกฝ่ายด้วย

ถ้าเอาตัวดีที่สุดแล้วลงเล่น  ถ้าชนะก็ดีไป (กำลังขวัญมา และเป็นการทำลายขวัญเวียตนามด้วย)  แต่ถ้าแพ้ ก็แสดงว่าทีมไทยต้องพัฒนาให้ดีขึ้นกันต่อไป
ที่ทำมาก็ไม่สามารถตอบโจทย์ของทีมไทยได้ ก็คงต้องแก้ไขกันต่อ

ตกลงห้ามเอานักเตะไม่พร้อมไม่ว่ากรณีใดๆลงเล่นให้ทีมชาติในคิงคัพเป็นอันขาด

Scop
Sr. Member

คะแนนความรัก: +152/-149

| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 01:13:12 PM »

น่าแปลกทีมที่รวยๆอย่างเมืองทองนักเตะไม่ฟิตเจอทีมวื่งสู้ฟัดอย่างสมุทรปราการบีบเพรสซื่งจนเป๋เลยน่าคิด

ตามนั้นครับ และไม่ใช่แค่ สมุทรปราการ ที่บีบเพรสจนเป๋ ทีมอื่นๆ เช่น ชัยนาท มีแต่นักเตะโนเนมยังทำได้ดีกว่า เล่นบีบจนเมืองทองไปไม่เป็น ทั้งมุ้ย และ สารัส นี่ถึงกับเสียบอลจากเท้าหลายต่อหลายครั้ง

เรียกว่าทั้งรูปเกมส์ โอกาสได้ยิง และผลประตู เมืองทองสู้ทีมที่มีแต่นักเตะโนเนมยังไม่ได้เลย คือถ้าจะเอานักเตะทีมท้ายตารางมาติดนี่ก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ว
โค้ช คาร์ลอส_xi (ซุ้มท่าน้ำนนท์)
งดเข้าห้องซื้อ-ขาย
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +414/-385

FC-012 คิดถึงพ่อยี

| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 01:15:33 PM »

ตามนั้นครับ และไม่ใช่แค่ สมุทรปราการ ที่บีบเพรสจนเป๋ ทีมอื่นๆ เช่น ชัยนาท มีแต่นักเตะโนเนมยังทำได้ดีกว่า เล่นบีบจนเมืองทองไปไม่เป็น ทั้งมุ้ย และ สารัส นี่ถึงกับเสียบอลจากเท้าหลายต่อหลายครั้ง

เรียกว่าทั้งรูปเกมส์ โอกาสได้ยิง และผลประตู เมืองทองสู้ทีมที่มีแต่นักเตะโนเนมยังไม่ได้เลย คือถ้าจะเอานักเตะทีมท้ายตารางมาติดนี่ก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ว
มุ้ยเนี่ยผ่านเจลีกเจ้าพ่อบอลเพรสมาแล้วน่าจะกระตุ้นน้องในทีมหน่อยนะครับเล่นยังไงเมื่อวานเบอร์ 8เมืองทองวื่งเหยาะๆใช้สายตาเพรสปล่อยให้เทโรเปิดแล้วเป็นประตู
x-bangmod
ไม่มีสิทธิ์ตั้งกระทู้
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +72/-134

| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 01:16:47 PM »

ปัญหาของเมืองทอง จริงๆ คืออะไรกันเเน่ครับ

ใครอยู่วงใน ช่วยบอกหน่อย

siamesecat
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 01:33:22 PM »

ปัญหาของเมืองทอง จริงๆ คืออะไรกันเเน่ครับ

ไม่ได้รับเงิน ----- ไม่น่าใช่  อ่องตูนี่ให้รถใช้งาน แคมรี่ดีๆนี่เอง
ไม่ได้รับการดูแล -----ไม่น่าใช่ แอดมินรายงานการซ้อมทุกฝีดาก กับข้าวกับปลาดีๆทั้งนั้นเหลือแต่ตอนขี้เท่านั้นยังไม่โชว์
ไม่ชอบโคช----------ไม่น่าใช่  เปลี่ยนหลายคนแล้วยังมาแนวเดิม ไทย เกาหลี ฝรั่ง
ไม่ชอบเจ้าของทีม----ไม่น่าใช่
ไม่ชอบแฟนบอล ------ไม่น่าใช่ แฟนพันธ์แท้ยังมีหนาแน่น
ไม่กระหาย ชัยชนะ -------- ยังสงสัย ยิ่งเงินเดือนดี อะไรต่างๆก็ดี ก็ควรทำฟอร์มกันดี แบบทรงๆ สามอันดับแรกก็ไม่เสียหาย
ไม่ชอบผู้บริหารทีม---------ยังสงสัยครับ ข้อนี้มีน้ำหนักมากที่สุด ทีมอื่นคนสั่งเย้วๆ ถ้าไม่เจ้าของทีม ก็สตาฟตัวจริง

What doesn't kill you makes you stronger, stronger
bungart
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +525/-353

| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 01:54:51 PM »

..เปลี่ยนโค้ชบ่อยเกินไปเหมือนทีมชาติ ณ เวลานี้  ผมมองว่าโค้ชไม่ได้เลือกนักเตะเอง ผมเสียดายโค้ชเซอร์เบียร์ ที่ทำทีมได้สูสีกับบุรีรัมย์ช่วงนั้นแต่พลากท่าแพ้บางทีม..เลยเป็นรองทีมบุรีรัมย์ จากนั้นเห็นเปลี่ยนโค้ชบ่อยมาก จนจำใครไม่ได้ล่ะเพราะไม่ได้ติดตามมากนัก เชียร์แต่บรร. จนวันนี้ยังตกใจเลย..รั้งท้าย..
TONS@BallTHAI_ในฝัน
FAIR FOOTBALL THAI
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +846/-294

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด

| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 02:05:16 PM »

ตอนนี้ผู้นี้ผู้บริหารใจเสียทั้งราคาหุ้นที่ดิ่งเหว และคดีฟ้องร้องกับสมาคม ไหนจะปัญหาทีมฟุตบอลอีกที่ผลงานยิ่งกว่าโคม่า ตอนนี้เหมือนเรือสำราญที่เคยเฟื่องฟู กำลังจะอับปาง

bb69bb
Newbie
*

คะแนนความรัก: +35/-28

| | |
« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 02:16:09 PM »

เขาเรียกมาลองทีม ก่อนเเล้วก้ค่อยตัด

เเต่อย่าง ตอง ตัวเองน่าจะขอถอนเอง

ตองไม่ติดอยู่แล้วครับ โค้ชคงลำบากใจที่จะเรียกติด เพราะไม่มีแมตช์ฟิตเนสเลย ประตูที่เล่นในลีกไทยที่ฟอร์มเด่นๆก็มีหลายคน

MRWITCH
Full Member

คะแนนความรัก: +61/-30

| | |
« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 02:17:24 PM »

ทำไมนักเตะเมืองทองเหมือนไม่มีการพัฒนาเลยครับ  รู้ทั้งรู้ว่าเดี๋ยวนี้หลายๆทีมเค้าเน้นบอลสมัยใหม่กันหมดแล้ว

คิดต่างได้ แต่อย่าแตกแยก
bb69bb
Newbie
*

| | |
« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 02:19:25 PM »

ตองไม่ติดอยู่แล้วครับ โค้ชคงลำบากใจที่จะเรียกติด เพราะไม่มีแมตช์ฟิตเนสเลย ประตูที่เล่นในลีกไทยที่ฟอร์มเด่นๆก็มีหลายคน

-3-
Hero Member

เถียงไม่ได้ ให้กดลบนะครับ ฮี่ ๆ ๆ

| | |
« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 02:50:58 PM »

2 ป ผู้ยิ่งใหญ่ครับ

ฮี่ ๆ ๆ
siamesecat
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 02:52:15 PM »

ป เสยผมในตำนานคนนึง แล้วอีก ป ละครับ

bb69bb
Newbie
*

| | |
« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 03:24:22 PM »

ป เสยผมในตำนานคนนึง แล้วอีก ป ละครับ

Double P ครับ คู่หูแร็ปเปอร์จาก SMTM Thailand
Hunter99
Full Member

คะแนนความรัก: +70/-26

| | |
« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 04:15:09 PM »

Double P ครับ คู่หูแร็ปเปอร์จาก SMTM Thailand
เปเป้&ป๊อกบา ครับ
-3-
Hero Member

| | |
« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 04:23:00 PM »

นั่นละฮะท่านผู้ชม

จริง ๆ แถมอีก 1 ก ด้วย

ฮี่ ๆ ๆ
siamesecat
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 04:31:29 PM »

ป.ป.ก นี่เอง

etai
Sr. Member

คะแนนความรัก: +152/-148

| | |
« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 05:00:19 PM »

วันอาทิตย์ ที่ 19 ออกไปเยือน สุพรรณบุรี
สองทีมนี้อยู่ในโซนตกชั้นทั้งคู่ แต่ดูแล้วสุพรรณ หึกเหิมกว่า
มท.ต่อไปนี้ต้องวิ่งเป็นสองเท่า ทุกนัดขยันมากกว่าที่เป็น ถึงจะรอด
Doctor สลัม
อยากจะรวยจริงๆ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2582/-3976

หล่อไม่มาก แต่ท่ายากเฮียมีเยอะ

| | |
« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 09:53:01 PM »

อ่อๆ

ลมหายใจคือฟุตบอล
ka-roo
Sr. Member

คะแนนความรัก: +194/-169

| | |
« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2019, 11:24:15 PM »

ดูแล้วน่าจะยังไม่ถึงจุดต่ำสุด  ยังไงก็ขอให้กลับมาได้ในเร็ววัน
bb69bb
Newbie
*

| | |
« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2019, 08:58:19 AM »

จริงๆมี บิ๊ก "ม" อีกคน คือ เกณฑ์การเลือกหัวหน้าผู้ฝึกสอนเนี่ยเค้าแบ่งหน้าที่กันชัดเจน "ปป ป.ประมุข"  เค้าจะเป็นคนเลือกโค้ชนอก ส่วนบิ๊ก "ม" จะเป็นคนเลือกโค้ชไทย ซึ่งจะสลับกันเลือกแล้วเสนอนาย ปลดโค้ชนอก ตั้งโค้ชไทย ปลดโค้ชไทย ตั้งโค้ชนอก
siamesecat
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2019, 10:26:03 AM »

จริงๆมี บิ๊ก "ม" อีกคน คือ เกณฑ์การเลือกหัวหน้าผู้ฝึกสอนเนี่ยเค้าแบ่งหน้าที่กันชัดเจน "ปป ป.ประมุข"  เค้าจะเป็นคนเลือกโค้ชนอก ส่วนบิ๊ก "ม" จะเป็นคนเลือกโค้ชไทย ซึ่งจะสลับกันเลือกแล้วเสนอนาย ปลดโค้ชนอก ตั้งโค้ชไทย ปลดโค้ชไทย ตั้งโค้ชนอก

ปป.ก.ม นี่มีหุ้นอยู่ด้วยปะครับ เห็นลุ้นกันมากๆ

ducky
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +19/-64

| | |
« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2019, 02:33:33 PM »

นักเตะเมืองทองฟอร์มตกขนาดนี้ โค้ชโต่ยยังเรียกมาติดทีมชาติอีกเหรอ งงกับเเกมากๆ
Wuth
สู้ สู้ สู้ หรือจะยอมแพ้ สู้ สู้ สู้ หรือจะยอมแพ้
Sr. Member

คะแนนความรัก: +135/-168

#ULTRAS IS MY NAME

| | |
« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2019, 11:34:36 AM »

บอลทัวร์นาเม๊นต์ โค๊ชโต่ย และทีมงาน แกประณีตละเอียดรอบครอบ เลือกนักบอลได้ดีมาก

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์