Thailandsusu Webboard
กรกฎาคม 16, 2019, 03:47:39 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล แบดมินตัน YONEX Polish Open 2019  (อ่าน 737 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« เมื่อ: เมษายน 15, 2019, 09:36:55 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

มีคาเอล กีซินเกอร์ (ออสเตรีย) 0 - 2 ศรัณย์ แจ่มศรี (ไทย) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 15 - 21

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง

ประเภท ชายเดี่ยว

ศรัณย์ แจ่มศรี (ไทย) 1 - 2 มาแตอูช ชวีแยร์ดชือญซกี้ (โปแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 18, 12 - 21 และ 16 - 21

หมายเหตุ:
1. รอบคัดเลือก ครั้งแรก คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 14:00 น.
2. รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2019, 08:35:09 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2019, 09:43:50 PM »

คอร์ดถ่ายทอดสดที่ 2 ถ่ายทอดสดผ่านทาง youtube ได้ที่เว็บ
YONEX Polish Open 2019 - court 2


ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/632A7C32-3BFC-4141-8839-36884A3FDF23

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=632A7C32-3BFC-4141-8839-36884A3FDF23&d=20190328
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 16, 2019, 10:16:19 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ ศรัณย์ แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 08:34:47 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ ศรัณย์ แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 01:11:59 AM »

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

แมกซีม โมเรลซ์ (เบลเยี่ยม) 0 - 2 กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 14 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

มารียา มิตโซว่า (บัลแกเรีย) 0 - 2 พรทิพย์ บูรณะประเสริฐสุข (ไทย) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 19 - 21

ประเภท ชายคู่

ฌอน + เบน (อังกฤษ) 2 - 0 ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 13
เจ๋อฮวย + ปั๋วเซวียน (ไต้หวัน) 2 - 1 วชิรวิทย์ + สุภัค (ไทย) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 17 และ 21 - 7

ประเภท คู่ผสม

สุภัค + ศุภิสรา (ไทย) 2 - 0 วาลีเรีย + เยลีซาเวต้า (ยูเครน) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 17

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบสอง

ประเภท ชายเดี่ยว

กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) 2 - 0 อาร์เต็ม ปอชตารอฟ (ยูเครน) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 14

ประเภท หญิงเดี่ยว

ฉีสุเหว่เฟย (ฝรั่งเศส) 0 - 2 พรทิพย์ บูรณะประเสริฐสุข (ไทย) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 14 - 21

ประเภท คู่ผสม

สุภัค + ศุภิสรา (ไทย) 1 - 2 โยนเอส รัลฟี่ + กีลาซู (เยอรมัน) เซ็ต คะแนน 21 - 12, 17 - 21 และ 13 - 21

หมายเหตุ:
1. คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และ คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 14:00 น., คู่ที่ 6 เริ่มแข่งเวลา 16:45 น. และ คู่ที่ 9 เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
2. คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 คู่ที่ 16 เริ่มแข่งเวลา 22:45 น., คู่ที่ 19 เริ่มแข่งเวลา 0:45 น. ของวันรุ่งขึ้น และคู่ที่ 21 เริ่มแข่งเวลา 2:00 น. ของวันรุ่งขึ้น
3. คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 คู่ที่ 15 เริ่มแข่งเวลา 22:00 น., คู่ที่ 19 เริ่มแข่งเวลา 24:00 น. และคู่ที่ 21 เริ่มแข่งเวลา 2:00 น. ของวันรุ่งขึ้น
4. คอร์ดถ่ายทอดที่ 3 ถึง ที่ 6 เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2019, 06:17:59 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 01:58:23 AM »

คอร์ดถ่ายทอด ทุกคอร์ด ถ่ายทอดสดผ่านทาง youtube ได้ที่เว็บ https://www.youtube.com/user/BadmintonEuropeConf/videos

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/632A7C32-3BFC-4141-8839-36884A3FDF23

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=632A7C32-3BFC-4141-8839-36884A3FDF23&d=20190329
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 12:02:07 PM »

รอบแรก

เพิ่มผล คู่ผสม ของ สุภัค และ ศุภิสรา แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กุลวุฒิ แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรทิพย์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ ภาคิน และ ณัฐพัฒน์ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายคู่ ของ วชิรวิทย์ และ สุภัค แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2019, 02:29:12 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 06:16:51 PM »

รอบสอง

เพิ่มผล คู่ผสม ของ สุภัค และ ศุภิสรา แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กุลวุฒิ แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรทิพย์ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2019, 06:54:40 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 07:57:51 PM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

ซูเต๊กจึ (มาเลเซีย) 0 - 2 กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 28 - 30

ประเภท หญิงเดี่ยว

มาเรีย อูลีตีน่า (ยูเครน) 1 - 2 พรทิพย์ บูรณะประเสริฐสุข (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 10, 19 - 21 และ 14 - 21

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) 2 - 1 ซุนเฟยเสียง (จีน) เซ็ต คะแนน 13 - 21, 21 - 18 และ 21 - 16

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรทิพย์ บูรณะประเสริฐสุข (ไทย) 1 - 2 เว่ยอย่าซิน (จีน) เซ็ต คะแนน 15 - 21, 21 - 16 และ 16 - 21

หมายเหตุ:
1. คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และ ที่ 2 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 15:00 น. และคู่ที่ 7 เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
2. คอร์ดถ่ายทอดที่ 3 และ ที่ 4 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2019, 12:10:35 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 07:58:13 PM »

คอร์ดถ่ายทอด ทุกคอร์ด ถ่ายทอดสดผ่านทาง youtube ได้ที่เว็บ https://www.youtube.com/user/BadmintonEuropeConf/videos

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/632A7C32-3BFC-4141-8839-36884A3FDF23

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=632A7C32-3BFC-4141-8839-36884A3FDF23&d=20190330
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 09:37:36 PM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรทิพย์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กุลวุฒิ แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 12:09:42 AM »

รอบรองชนะเลิศ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กุลวุฒิ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรทิพย์ แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 21, 2019, 12:37:25 AM »

รอบชิงชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

ลักษยา เสน (อินเดีย) 0 - 2 กุลวุฒิ วิทิตศานต์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 14 - 21

หมายเหตุ: คอร์ดถ่ายทอด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2019, 03:41:48 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 24, 2019, 02:29:16 PM »

คอร์ดถ่ายทอด ทุกคอร์ด ถ่ายทอดสดผ่านทาง youtube ได้ที่เว็บ
YONEX Polish Open 2019 - Finals


ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/632A7C32-3BFC-4141-8839-36884A3FDF23

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=632A7C32-3BFC-4141-8839-36884A3FDF23&d=20190331
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 21,188


| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 24, 2019, 03:42:05 PM »

กุลวุฒิ วิทิตศานต์ ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!