Thailandsusu Webboard
สิงหาคม 19, 2019, 07:34:07 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล แบดมินตัน CELCOM AXIATA Malaysia Open 2019  (อ่าน 2108 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« เมื่อ: เมษายน 12, 2019, 03:29:51 PM »

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

ดาเร็น เหลียว (มาเลเซีย) 0 - 2 กันตภณ หวังเจริญ (ไทย) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 15 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

โคล บิร์ช (อังกฤษ) 0 - 2 บุศนันทน์ อึ๊งบำรุงพันธุ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 7 - 21

ประเภท ชายคู่

วีเส่ง + หวี่คย่ง (มาเลเซีย) 2 - 0 กิตติศักดิ์ + ติณณ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 18
บดินทร์ + มณีพงศ์ (ไทย) 0 - 2 โมฮาหมัด + เฮนดร้า (อินโดนิเซีย) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 19 - 21

ประเภท หญิงคู่

วิเวียน กา บู้น + เจิงเหวิน (มาเลเซีย) 1 - 2 ผไทมาส + ชญานิษฐ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 20 - 22, 21 - 16 และ 9 - 21
ทรัพย์สิรี + พุธิตา (ไทย) 2 - 0 ชิโฮะ + โคฮารุ (ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 4 - 1 ก่อนที่ ชิโฮะ ทานากะ หรือ โคฮารุ โยเนะโมโตะ ถอนตัวเนื่องจากอาการบาดเจ็บก่อนเริ่มการแข่งขัน แต่ถอนตัวก่อนเกมไม่ได้ เพราะ เป็นมือวางในประเภทนี้

หมายเหตุ: ทุกคอร์ด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 12:00 น. และ คู่ที่ 6 เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2019, 07:15:26 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

Sawang magg
เชียร์บอลไทยไม่เสียตังค์
Sr. Member
****

คะแนนความรัก: +86/-187
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 1,521


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 12, 2019, 03:57:59 PM »

THK ครับ
บันทึกการเข้า
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 14, 2019, 12:27:06 AM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และ คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดที่เว็บ http://www.hdtvku.id/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และ คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ที่ https://www.facebook.com/oh.badminton.live/

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/F21EDFA6-0F3F-4B4A-833C-5C9F7400CF1B

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=F21EDFA6-0F3F-4B4A-833C-5C9F7400CF1B&d=20190402
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 14, 2019, 09:27:35 PM »

รอบแรก

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ บุศนันทน์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ ผไทมาส และ ชญานิษฐ์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กันตภณ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ ทรัพย์สิรี และ พุธิตา แล้วครับ
เพิ่มผล ชายคู่ ของ กิตติศักดิ์ และ ติณณ์ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายคู่ ของ บดินทร์ และ มณีพงศ์ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2019, 10:00:48 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 12:23:04 AM »

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

โฆษิต เพชรประดับ (ไทย) 2 - 0 อีดงคึน (เกาหลีใต้) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 13
สิทธิคมน์ ธรรมศิลป์ (ไทย) 2 - 1 ปรันโนย หสินะ สุนิล (อินเดีย) เซ็ต คะแนน 12 - 21, 21 - 16 และ 21 - 14
สัพพัญญู อวิหิงสานนท์ (ไทย) 2 - 1 หลี่จี้เจีย (มาเลเซีย) เซ็ต คะแนน 21 - 17, 19 - 21 และ 21 - 15

ประเภท หญิงเดี่ยว

รัชนก อินทนนท์ (ไทย) 2 - 0 เกรกอรีอา มาริสก้า (อินโดนิเซีย) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 16
ณิชชาอร จินดาพล (ไทย) 0 - 2 โกวจินเหว่ย (มาเลเซีย) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 12 - 21
พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (ไทย) 2 - 1 สายนะ เนห์วัล (อินเดีย) เซ็ต คะแนน 20 - 22, 21 - 15 และ 21 - 10

ประเภท ชายคู่

เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ไทย) 0 - 2 อี้ยี่ + ยิวซิน (มาเลเซีย) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 19 - 21

ประเภท หญิงคู่

เหม่กวน + เม้งเยียน (มาเลเซีย) 1 - 2 รวินดา + จงกลพรรณ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 12, 10 - 21 และ 15 - 21

ประเภท คู่ผสม

ยูกิ + มิซากิ (ญี่ปุ่น) 0 - 2 นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ไทย) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 15 - 21
เดชาพล + ทรัพย์สิรี (ไทย) 2 - 0 ทากูโระ + วากานะ (ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 6

หมายเหตุ: ทุกคอร์ด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 12:00 น. และคู่ที่ 6 เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2019, 07:30:07 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 01:30:08 AM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และ คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดที่เว็บ http://www.hdtvku.id/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และ คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ที่ https://www.facebook.com/oh.badminton.live/

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/F21EDFA6-0F3F-4B4A-833C-5C9F7400CF1B

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=F21EDFA6-0F3F-4B4A-833C-5C9F7400CF1B&d=20190403
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 05:02:43 PM »

รอบแรก

เพิ่มผล คู่ผสม ของ เดชาพล และ ทรัพย์สิรี แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ สิทธิคมน์ แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ นิพิฐพนธ์ และ สาวิตรี แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ โฆษิต แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ณิชชาอร แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ รวินดา และ จงกลพรรณ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ เดชาพล และ กิตตินุพงษ์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ สัพพัญญู แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรปวีณ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ รัชนก แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2019, 07:30:41 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 11:57:10 PM »

รอบสอง

ประเภท ชายเดี่ยว

เฉินหลง (จีน) 2 - 0 กันตภณ หวังเจริญ (ไทย) เซ็ต คะแนน 22 - 20 และ 21 - 13
กีทัมบิ ศรีกัณฐ์ (อินเดีย) 2 - 0 โฆษิต เพชรประดับ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 15
สิทธิคมน์ ธรรมศิลป์ (ไทย) 1 - 2 คันตะ สึเนยามะ (ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 19 - 21, 22 - 20 และ 11 - 21
สัพพัญญู อวิหิงสานนท์ (ไทย) 0 - 2 หลินตัน (จีน) เซ็ต คะแนน 23 - 25 และ 8 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

ไต้จืออวิ่ง (ไต้หวัน) 2 - 0 บุศนันทน์ อึ๊งบำรุงพันธุ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 14
รัชนก อินทนนท์ (ไทย) 2 - 1 จ่างเป้ยเหวิน (อเมริกา) เซ็ต คะแนน 23 - 25, 21 - 14 และ 21 - 16
โกวจินเหว่ย (มาเลเซีย) 1 - 2 พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 16 - 21, 21 - 12 และ 10 - 21

ประเภท หญิงคู่

มายุ + วากานะ (ญี่ปุ่น) 2 - 1 ผไทมาส + ชญานิษฐ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 14 - 21, 21 - 8 และ 21 - 15
เยว่ + ยินฮวย (จีน) 2 - 0 ทรัพย์สิรี + พุธิตา (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 11
เหวินจิ้ง + เสว่หยิง (จีน) 1 - 2 รวินดา + จงกลพรรณ (ไทย) เซ็ต คะแนน 14 - 21, 22 - 20 และ 13 - 21

ประเภท คู่ผสม

โรนัลด์ + อันนีซา (อินโดนิเซีย) 0 - 2 นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ไทย) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 14 - 21
เดชาพล + ทรัพย์สิรี (ไทย) ชนะผ่าน ซุนฮวด + เชวอน เจเมีย (มาเลเซีย) เพราะ โก๊วซุนฮวด และ เชวอน เจเมีย ล่าย ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บระหว่างการแข่งขันมาวานนี้

หมายเหตุ:
1. คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.
2. คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 และ คอร์ดไม่ถ่ายทอด ทุกคอร์ด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 12:10 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2019, 10:37:49 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 22, 2019, 12:05:54 AM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต 7 และ ทรูสปอร์ต เฮชดี 3

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่  http://sport.trueid.net/live/truesport-7 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 7, http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-3 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 3 และ http://www.ryoloveball.com/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดที่เว็บ http://www.hdtvku.id/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ที่ https://www.facebook.com/oh.badminton.live/

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/F21EDFA6-0F3F-4B4A-833C-5C9F7400CF1B

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=F21EDFA6-0F3F-4B4A-833C-5C9F7400CF1B&d=20190404
บันทึกการเข้า

Doctor สลัม
อยากจะรวยจริงๆ
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2571/-3938
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 52,071


หล่อไม่มาก แต่ท่ายากเฮียมีเยอะ


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 22, 2019, 12:13:23 AM »

ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า

ลมหายใจคือฟุตบอล
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 23, 2019, 01:15:52 PM »

รอบสอง

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ บุศนันทน์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กันตภณ แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงคู่ ของ ผไทมาส และ ชญานิษฐ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ รัชนก แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรปวีณ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ ทรัพย์สิรี และ พุธิตา แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ โฆษิต แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ นิพิฐพนธ์ และ สาวิตรี แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ สิทธิคมน์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ รวินดา และ จงกลพรรณ แล้วครับ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ เดชาพล และ ทรัพย์สิรี แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ สัพพัญญู แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2019, 10:38:37 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 26, 2019, 04:46:34 PM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

ประเภท หญิงเดี่ยว

ไต้จืออวิ่ง (ไต้หวัน) 2 - 0 รัชนก อินทนนท์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 13
พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (ไทย) 1 - 2 อากาเนะ ยามางูชิ (ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 10 - 21, 21 - 7 และ 19 - 21

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ไทย) 2 - 1 ฮานา + ยูริม (เกาหลีใต้) เซ็ต คะแนน 21 - 18, 10 - 21 และ 21 - 18

ประเภท คู่ผสม

ซือเหวย + อย่าฉยง (จีน) 2 - 0 นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 19
เดชาพล + ทรัพย์สิรี (ไทย) 2 - 0 มาร์คัส + ลอเรน (อังกฤษ) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 12

หมายเหตุ:
1. คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 14:00 น.
2. คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 คู่ที่ 1 และ คอร์ดไม่ถ่ายทอดที่ 3 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 14:10 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2019, 10:44:59 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 26, 2019, 05:37:58 PM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต 7 และ ทรูสปอร์ต เฮชดี 3

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่  http://sport.trueid.net/live/truesport-7 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 7, http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-3 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 3 และ http://www.ryoloveball.com/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดที่เว็บ http://www.hdtvku.id/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ที่ https://www.facebook.com/oh.badminton.live/

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/F21EDFA6-0F3F-4B4A-833C-5C9F7400CF1B

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=F21EDFA6-0F3F-4B4A-833C-5C9F7400CF1B&d=20190405
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 26, 2019, 10:06:50 PM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ รัชนก แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ นิพิฐพนธ์ และ สาวิตรี แล้วครับ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ เดชาพล และ ทรัพย์สิรี แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรปวีณ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ รวินดา และ จงกลพรรณ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2019, 10:45:17 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 28, 2019, 01:08:22 AM »

รอบรองชนะเลิศ

ประเภท หญิงคู่

เยว่ + ยินฮวย (จีน) 2 - 0 รวินดา + จงกลพรรณ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 14

ประเภท คู่ผสม

ซือเหวย + อย่าฉยง (จีน) 2 - 0 เดชาพล + ทรัพย์สิรี (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 9

หมายเหตุ: คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 11:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2019, 09:30:37 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 28, 2019, 10:07:52 PM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต 7 และ ทรูสปอร์ต เฮชดี 3

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่  http://sport.trueid.net/live/truesport-7 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 7, http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-3 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 3 และ http://www.ryoloveball.com/

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/F21EDFA6-0F3F-4B4A-833C-5C9F7400CF1B

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=F21EDFA6-0F3F-4B4A-833C-5C9F7400CF1B&d=20190406
บันทึกการเข้า

tonmania
Thailandsusu
Full Member
**

คะแนนความรัก: +337/-578
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 1,185



| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 29, 2019, 11:41:09 AM »

เอาไปเอามาคู่ผสมชักจะมีลุ้นเหรียญโอลิมปิคได้นะครับ..ผลงานดีขึ้นเรื่อย....ถ้าหลีกคู่จีนได้ในรอบแรกๆ
บันทึกการเข้า
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1982/-1053
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,413


| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2019, 09:30:12 PM »

รอบรองชนะเลิศ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ รวินดา และ จงกลพรรณ แล้วครับ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ เดชาพล และ ทรัพย์สิรี แล้วครับ
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!