Thailandsusu Webboard
มีนาคม 21, 2019, 01:01:56 AM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล แบดมินตัน YONEX German Open 2019  (อ่าน 1036 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 11:16:29 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

ไม่มีนักแบดมินตันไทยเริ่มแข่งตั้งแต่รอบนี้ เพราะ นักแบดมินตันชายเดี่ยวไทยที่สมัครแข่งในรายการนี้อันดับโลกสูงเกินกว่าเริ่มเล่นตั้งแต่รอบนี้

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

ประเภท ชายคู่

ดาเนี่ยล + โจเนส รัลฟี่ (เยอรมัน) 0 - 2 อิงครัตน์ + ตนุภัทร (ไทย) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 22 - 24

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบแรก

ประเภท คู่ผสม

ยูตะ + อาริสะ (ญี่ปุ่น) 2 - 0 นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 10
มาร์ก + อีซาเบิล (เยอรมัน) 0 - 2 เดชาพล + ทรัพย์สิรี (ไทย) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 20 - 22

หมายเหตุ: ทุกคอร์ด เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 12:42:14 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 11:17:42 PM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดที่เว็บ http://www.hdtvku.id/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ที่ https://www.facebook.com/oh.badminton.live/

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/444F7F0E-65BC-4F1E-A602-08ED7B5962A4

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=444F7F0E-65BC-4F1E-A602-08ED7B5962A4&d=20190226
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 12:41:10 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

เพิ่มผล ชายคู่ ของ อิงครัตน์ และ ตนุภัทร แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 01:44:58 PM »

รอบแรก

เพิ่มผล คู่ผสม ของ นิพิฐพนธ์ และ สาวิตรี แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ เดชาพล และ ทรัพย์สิรี แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 02:45:50 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 02:11:12 PM »

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

ทนงศักดิ์ แสนสมบูรณ์สุข (ไทย) 0 - 2 เฮนส์ คริสเทียน วิททิงฮุ้ส (เดนมาร์ก) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 15 - 21
โฆษิต เพชรประดับ (ไทย) 0 - 2 ซุงจู้เหวิน (มาเลเซีย) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 10 - 21
ศุภังการะ เทย์ (อินเดีย) 0 - 2 กันตภณ หวังเจริญ (ไทย) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 15 - 21
ตงมัซ รูแซล (ฝรั่งเศส) 0 - 2 สิทธิคมน์ ธรรมศิลป์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 17 - 21
สัพพัญญู อวิหิงสานนท์ (ไทย) 0 - 2 อึ้มก้าหลอง แอนกุส (ฮ่องกง) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 17 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

รัชนก อินทนนท์ (ไทย) 2 - 0 เฉินเสี่ยวซิน (จีน) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 1 - 1 ก่อนที่ เฉินเสี่ยวซิน ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บระหว่างแข่งขัน
คิมฮโยมิน (เกาหลีใต้) 0 - 2 ณิชชาอร จินดาพล (ไทย) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 6 - 21
บุศนันทน์ อึ๊งบำรุงพันธุ์ (ไทย) 2 - 0 อาลิเย เดมิร์บา (ตุรกี) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 11
พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (ไทย) 0 - 2 ซายากะ ทากาฮาชิ (ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 15 - 21

ประเภท ชายคู่

ทาเกชิ + เคอิโงะ (ญี่ปุ่น) 2 - 0 อิงครัตน์ + ตนุภัทร (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 8
ทากูโตะ + ยูกิ (ญี่ปุ่น) 0 - 2 บดินทร์ + มณีพงศ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 18 - 21
เฉียง + จี้ถิง (จีน) 2 - 0 กิตติศักดิ์ + ติณณ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 10
เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ไทย) 0 - 2 ฮ่าวตง + เฉิงข่าย (จีน) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 15 - 21

ประเภท หญิงคู่

ทรัพย์สิรี + พุธิตา (ไทย) 2 - 0 วิเวียน กา บู้น + เจิงเหวิน (มาเลเซีย) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 15

หมายเหตุ: ทุกคอร์ด เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 10:24:27 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 06:52:09 PM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดที่เว็บ http://www.hdtvku.id/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ที่ https://www.facebook.com/oh.badminton.live/

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/444F7F0E-65BC-4F1E-A602-08ED7B5962A4

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=444F7F0E-65BC-4F1E-A602-08ED7B5962A4&d=20190227
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 01:14:00 AM »

รอบแรก

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ สิทธิคมน์ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายคู่ ของ อิงครัตน์ และ ตนุภัทร แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ บุศนันทน์ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายคู่ ของ บดินทร์ และ มณีพงศ์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ สัพพัญญู แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ ทนงศักดิ์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ เดชาพล และ กิตตินุพงษ์ แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงคู่ ของ ทรัพย์สิรี และ พุธิตา แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กันตภณ แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ณิชชาอร แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ รัชนก แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรปวีณ์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ โฆษิต แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ กิตติศักดิ์ และ ติณณ์ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 05:52:10 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 01:46:53 PM »

รอบสอง

ประเภท ชายเดี่ยว

มีชา ซิลเบอร์มัน (อิสราเอล) 0 - 2 กันตภณ หวังเจริญ (ไทย) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 13 - 21
สิทธิคมน์ ธรรมศิลป์ (ไทย) 0 - 2 เคนตะ นิชิโมโตะ (ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 12 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

รัชนก อินทนนท์ (ไทย) 2 - 0 ณิชชาอร จินดาพล (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 16
บุศนันทน์ อึ๊งบำรุงพันธุ์ (ไทย) 0 - 2 จ่างเป้ยเหวิน (อเมริกา) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 11 - 21

ประเภท ชายคู่

บดินทร์ + มณีพงศ์ (ไทย) 2 - 0 หยาง + สือหลิน (ไต้หวัน) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 17

ประเภท หญิงคู่

ทรัพย์สิรี + พุธิตา (ไทย) 1 - 2 อายากะ + มิซากิ (ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 19 - 21, 22 - 20 และ 13 - 12 ก่อนที่ พุธิตา สุภจิรกุล ถอนตัวเนื่องจากอาการบาดเจ็บระหว่างแข่งขัน

ประเภท คู่ผสม

รีนอฟ + พิฐา ฮานิงตยัส (อินโดนิเซีย) 0 - 2 เดชาพล + ทรัพย์สิรี (ไทย) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 16 - 21

หมายเหตุ: ทุกคอร์ด เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2019, 12:44:04 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:56:45 PM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดที่เว็บ http://www.hdtvku.id/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ที่ https://www.facebook.com/oh.badminton.live/

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/444F7F0E-65BC-4F1E-A602-08ED7B5962A4

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=444F7F0E-65BC-4F1E-A602-08ED7B5962A4&d=20190227
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 12:15:52 AM »

รอบสอง

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กันตภณ แล้วครับ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ เดชาพล และ ทรัพย์สิรี แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ บุศนันทน์ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ สิทธิคมน์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ รัชนก แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ณิชชาอร แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ บดินทร์ และ มณีพงศ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ ทรัพย์สิรี และ พุธิตา แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2019, 12:44:23 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 02, 2019, 02:04:42 AM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

กันตภณ หวังเจริญ (ไทย) 0 - 2 เคนตะ นิชิโมโตะ (ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 20 - 22

ประเภท หญิงเดี่ยว

รัชนก อินทนนท์ (ไทย) 2 - 0 เยวี้ยนเจียมวี่น (สิงคโปร์) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 12

ประเภท ชายคู่

บดินทร์ + มณีพงศ์ (ไทย) 2 - 0 เฉียง + จี้ถิง (จีน) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 11

ประเภท คู่ผสม

ซึงแจ + ยูจ็อง (เกาหลีใต้) 2 - 1 เดชาพล + ทรัพย์สิรี (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 10, 14 - 21 และ 21 - 19

หมายเหตุ:
1. คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 22:10 น.
2. คอร์ดไม่ถ่ายทอดที่ 3 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 22:20 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2019, 03:27:53 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 02, 2019, 02:29:05 AM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดที่เว็บ http://www.hdtvku.id/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ที่ https://www.facebook.com/oh.badminton.live/

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/444F7F0E-65BC-4F1E-A602-08ED7B5962A4

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=444F7F0E-65BC-4F1E-A602-08ED7B5962A4&d=20190301
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 02, 2019, 01:36:11 PM »

รอบรองชนะเลิศ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กันตภณ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ รัชนก แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ บดินทร์ และ มณีพงศ์ แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ เดชาพล และ ทรัพย์สิรี แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2019, 03:28:23 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 02, 2019, 04:55:43 PM »

รอบรองชนะเลิศ

ประเภท หญิงเดี่ยว

โนโซมิ โอกุฮาระ (ญี่ปุ่น) 0 - 2 รัชนก อินทนนท์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 12 - 21

ประเภท ชายคู่

ทาเกชิ + เคอิโงะ (ญี่ปุ่น) 2 - 0 บดินทร์ + มณีพงศ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 11 ก่อนที่ มณีพงศ์ จงจิตร ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บระหว่างแข่งขัน

หมายเหตุ: คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 20:30 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2019, 03:36:43 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 02, 2019, 06:42:43 PM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต 7 และ ทรูสปอร์ต เฮชดี 3

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่  http://sport.trueid.net/live/truesport-7 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 7, http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-3 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 3 และ http://www.ryoloveball.com/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 มีถ่ายทอดสดที่เว็บ http://www.hdtvku.id/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 มีถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ที่ https://www.facebook.com/Badgazine/

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/444F7F0E-65BC-4F1E-A602-08ED7B5962A4

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=444F7F0E-65BC-4F1E-A602-08ED7B5962A4&d=20190302
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 03:36:18 PM »

รอบรองชนะเลิศ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ บดินทร์ และ มณีพงศ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ รัชนก แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 06:40:30 PM »

รอบชิงชนะเลิศ

ประเภท หญิงเดี่ยว

รัชนก อินทนนท์ (ไทย) 1 - 2 อากาเนะ ยามางูชิ (ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 21 - 16, 14 - 21 และ 23 - 25

หมายเหตุ: คอร์ดถ่ายทอด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2019, 09:22:54 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 06:41:20 PM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต 7 และ ทรูสปอร์ต เฮชดี 3

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่  http://sport.trueid.net/live/truesport-7 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 7, http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-3 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 3 และ http://www.ryoloveball.com/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 มีถ่ายทอดสดที่เว็บ http://www.hdtvku.id/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 มีถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ที่ https://www.facebook.com/Badgazine/

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/444F7F0E-65BC-4F1E-A602-08ED7B5962A4

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=444F7F0E-65BC-4F1E-A602-08ED7B5962A4&d=20190303
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1957/-1028
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,103


| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 04, 2019, 09:24:24 PM »

รัชนก อินทนนท์ ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
บันทึกการเข้า

Koragap
Hero Member
*****

คะแนนความรัก: +230/-366
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 4,397


| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 05, 2019, 10:27:34 AM »

ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!