Thailandsusu Webboard
กุมภาพันธ์ 16, 2019, 06:27:15 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยไทย 2019 ประเภท บุคคล  (อ่าน 356 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1938/-1011
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 19,748


| | |
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2019, 01:50:00 AM »

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

อดุลรัชต์ นามกูล (ม.กรุงเทพ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อาทิตย์ อุทัยธีระโกเมน (ม.เทคโนฯ ราชมงคลพระนคร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฐิรวุฒิ ขุมทอง (ม.มหาสารคาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ยศกร นวลหนูปล้อง (ม.หอการค้าไทย) 2 - 0 กฤตเมธ โยธิพุกกะ (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 13
ธรรศ ธรรมนพเก้า (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สุริยา วรรณวงษา (ม.ขอนแก่น) 0 - 2 ทัตพงค์ สุวรรณมาโจ (สถาบันการพลศึกษา) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 12 - 21
ศิริศักดิ์ ทองเนื้ออ่อน (ม.ฯ สงขลา) 0 - 2 วะฟี พิมานแมน (ม.แม่ฟ้าหลวง) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 9 - 21
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ม.รัตนบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นพพล ขอดเตชะ (ม.นเรศวร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อำพล มิ่งขวัญตา (ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา) 2 - 1 ทักษ์ดนัย ขาวทอง (ม.สงขลานครินทร์) เซ็ต คะแนน 19 - 21, 21 - 11 และ 22 - 20
ศักดิธัช คงคารักษ์ (ม.ฯ จันทรเกษม) แพ้ผ่าน กฤติน แก้ววิไล (ม.เทคโนฯ มหานคร) เพราะ ม.ฯ จันทรเกษม ไม่ได้มาแข่งขัน
โนริกิ ยามาโมโตะ (ม.มหิดล) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นพกร สร้างนา (ม.ฯ นครราชสีมา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธเนศ ธราทิฆัมพร (ม.อัสสัมชัญ) 2 - 0 ธนกร มาลา (ม.ศิลปากร) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 13
กิตติศักดิ์ แซ่เฮง (ม.ทักษิณ) 2 - 0 พงศกร เทพมณี (ม.นครพนม) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 7
ชินดนัย ลาภศิริกุล (ม.รามคำแหง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นราธิป ปลาทอง (ม.ธรรมศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กฤษฎา จันทรวิสุทธิ์ (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 อัครพล พรหมพิริยะพงษ์ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 8
ธนดล ศิริ (ม.อุบลราชธานี) 2 - 0 ธีรศักดิ์ อุดมทรัพย์ (สถาบันเทคโนฯ ระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 17
นฤดม กลับศรี (ม.ฯ พระนคร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ตุลาวัต รัตนพันธ์ (ว.ดุสิตธานี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐกาญจน์ สอาดเอี่ยม (ม.เทคโนฯ ราชมงคลอีสาน) 2 - 0 อนุรักษ์ สุดธรรม (มรภ.เชียงใหม่) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 10
ปฏิภาณ วนาประเสริฐศักดิ์ (ม.สยาม) แพ้ผ่าน เขมชาติ ศรีเจริญ (ม.ฯ สวนสุนันทา) เพราะ ปฏิภาณ วนาประเสริฐศักดิ์ ไม่ได้เดินทางมาแข่งขัน
พีรณัฐ บุญทัน (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อรรคสิทธิ์ สุวรรณล้อม (ม.บูรพา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พัสกร จิตต์เจตน์ (ม.เทคโนฯ ราชมงคลศรีวิชัย) 0 - 2 พิชญุตม์ เกิดเกลี้ยง (ม.เทคโนฯ สุรนารี) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 6 - 21
ยศชนินทร์ อารีราษฎร์ (ม.ฯ เพชรบุรี) 2 - 0 ศรายุธ ทิพย์วิโรจน์ (ม.ฯ ธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 10
ศุภกร ปิยะวราภรณ์  (ม.เชียงใหม่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อนุชิต นาคพัฒน์ (ม.วลัยลักษณ์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศักร์สฤษฏิ์ เจริญสุข (ม.ฯ รำไพพรรณี) 0 - 2 ธนวัฒน์ ศรีวิลาศ (ม.เทคโนฯ อุดรธานี) เซ็ต คะแนน 4 - 21 และ 8 - 21
ปรัชญา แสงบุตร (ม.กาฬสินธุ์) 0 - 2 ภูมิเดช สมบุตร (ม.ฯ ศรีสะเกษ) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 2 - 21
ศุภณัฐ บุญช่วยเหลือ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) แพ้ผ่าน วิชา เตือนวีระเดช (ม.ฯ สวนสุนันทา) เพราะ ศุภณัฐ บุญช่วยเหลือ ไม่ได้เดินทางมาแข่งขัน
ณภัทร รักษาชนม์ (ม.ฯ ธนบุรี) 2 - 1 ภูมิบดินทร์ ชูพินิจสกุลวงค์ (ม.นเรศวร) เซ็ต คะแนน 22 - 24, 21 - 10 และ 21 - 10
ภัทรพล สังขกรมานิต (ม.มหิดล) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อัยการ โพธิ์พืช (ม.ธรรมศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ประพันธ์ พงษ์ประพันธ์ (ม.บูรพา) 2 - 0 รัฐกิตติ์ จิรโชคปิติพงศ์ (ว.ทองสุข) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 7
จิรายุส นาคสินธุ์ (ม.อุบลราชธานี) 0 - 2 ภูชิชฎ์ อโนทัยสถาพร (ม.ปทุมธานี) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 5 - 21
ณัฏฐพล อิทธิประทีป (ม.เชียงใหม่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภานุวัฒน์ ศรีมันตะ (ม.กรุงเทพ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภานุพงศ์ วงษารัตน์ (มรภ.เชียงใหม่) 2 - 0 คุณากร ทุ่งวชิรกุล (ม.สงขลานครินทร์) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 14
สรวิศ จันทุมา (ม.มหาสารคาม) 2 - 0 เรืองฤทธิ์ มันอาษา (ม.กาฬสินธุ์) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 10
ฐิติวัชร์ เทพหัสดิน ณ อยุธยา (ม.อัสสัมชัญ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชัยสิทธิ์ สุขเกษม (ม.สยาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สรัญ ศิวกุลกําธร (ม.ศิลปากร) 2 - 0 จารุกิตติ์ เอี่ยมดิลกวงศ์ (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 22 - 20
ณัฐพล อบอุ่น (ม.นครพนม) 0 - 2 มังกร อุสาหะ (ม.วลัยลักษณ์) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 7 - 21
พัฒนะศักดิ์ บ่อคำเกิด (มรภ.อุดรธานี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ถิรวัฒน์ อินทจักร (ม.หอการค้าไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภูมิพัฒน์ ศิริพันธุ์ (ม.เทคโนฯ ราชมงคลอีสาน) 0 - 0 สัจธรรม จิระภาค (ม.เทคโนฯ ราชมงคลศรีวิชัย) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 10:00 น.
อรรถยา ชาภักดี (ม.ฯ ศรีสะเกษ) 0 - 0 ณัฐนันท์ ไวยจะมี (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 10:30 น.
จาริตริน แสงสุวรรณ (ม.ฯ รำไพพรรณี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กรกฤต เหล่าตระกูล (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ไวทยา เหวิน (ม.เทคโนฯ สุรนารี) 0 - 0 ปัณณวัฒน์ อนุกูลประเสริฐ (ม.ขอนแก่น) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 10:30 น.
อานุภาพ มากไมตรี (ม.ฯ จันทรเกษม) 0 - 0 กษิติพงศ์ สินไชย (ม.ทักษิณ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 10:30 น.
ชัยวิทย์ สิทธิเลิศจันยา (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นิพพิชฌน์ อนุกูลประเสริฐ (ม.เกษตรศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วันชาติ มีแสงเพ็ชร (ม.ฯ เพชรบุรี) 0 - 0 เจษฎ์กรณ์ วงศ์โลหะทอง (ม.ฯ นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 10:30 น.
ปฏิพล พรรษา (ม.ฯ เทพสตรี) 0 - 0 ณัฐพงศ์ ประสงค์ธรรม (ม.เทคโนฯ ราชมงคลพระนคร) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 10:30 น.
เจนภพ จันทร์พุ่ม (สถาบันเทคโนฯ ระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รุษฐนภัค อูปทอง (ม.กรุงเทพธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สุภาพ ทองประจักษ์ (ม.ฯ นครราชสีมา) 0 - 0 บุริมสิทธิ ปราโมช ณ อยุธยา (ม.แม่ฟ้าหลวง) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 10:30 น.
ดิษกร เต็มตวงสิน (ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อิสระ มูลคำ (สถาบันการพลศึกษา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติพงศ์ อิ่มนาค (ม.รามคำแหง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
จารุณี เพ็งพุ่มทอง (ม.สยาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รัตติกาล สังวรกิจ (สถาบันเทคโนฯ ระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สิทธิพร วิเศษนัย (ม.นครพนม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปัทมาพร วัฒนครไพบูลย์ (ม.เทคโนฯ สุรนารี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
น้ำทิพย์ พันธุ์เฉย (ม.อุบลราชธานี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กษมา อาจพงษา (ม.ฯ ธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ดุษฎี หาชื่น (ม.กาฬสินธุ์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
มนัสศิริ บวรวิชญ์ธนกุล (ม.หอการค้าไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณิชกานต์ ขวัญแดง (ม.มหิดล) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภัทรพร ปานโบว์ (ม.ทักษิณ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนัชพร กลั่นผลหรั่ง (ม.เทคโนฯ ราชมงคลพระนคร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กรรวี ประสมทรัพย์ (ม.เชียงใหม่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปวีณา เสาวัง (ม.ฯ ศรีสะเกษ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปิ่นทอง โตศุภลักษณ์ (ม.ฯ นครราชสีมา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รุจนบดี ศรีไพบูลย์ (ม.อัสสัมชัญ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กุลจิรา คงดี (ม.เกษตรศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศศิธร นกยูงทอง (ม.ฯ สวนสุนันทา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เกวลิน ปิดตาลำพัง (ม.ฯ รำไพพรรณี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รัญชน์รวี เอื้อกูลวราวัตร (ม.รามคำแหง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กรธิชา บัวชุม (ม.ขอนแก่น) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
มินตรา แก้วดีวงษ์ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธีระพร พันเลิศวงศ์สกุล (ม.นเรศวร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กฤตพร สมิตะมาน (ม.กรุงเทพธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อรณิชา จงสถาพรพันธุ์ (ม.รัตนบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
จิราพร วุทธานนท์ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศิรประภา จรุงพลวิทยา (ม.บูรพา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นภัสวรรณ เรืองศรี (สถาบันการพลศึกษา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นันทกานต์ เอี่ยมสะอาด (ม.กรุงเทพ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ลลิตา แจ้งชาติ (ม.สงขลานครินทร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กัลยาณี แตะกระโทก (ม.แม่ฟ้าหลวง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นภัสสร อินทรัตน์ชัยกิจ (ม.ธรรมศาสตร์) 0 - 0 นิภาภรณ์ วงษ์แสวง (ม.มหาสารคาม) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 10:30 น.
กัลยรัตน์ กุชัว (ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ) 0 - 0 ณัฏฐ์นรี ไตรพรม (ม.อุบลราชธานี) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 10:30 น.
อรจิรา มีมาก (ม.นเรศวร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
มณีรัตน์ สารัญ (ม.ฯ ธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พัชรนันท์ แสนสมบูรณ์สุข (ม.อัสสัมชัญ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชมพูนุท อิทธิวรกิจ (ม.ฯ สวนสุนันทา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วรรณลิตา มีมั่น (ม.รัตนบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศศินา กุลศิริ (ม.หอการค้าไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชนกนันท์ แก้วขำ (สถาบันการพลศึกษา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อรปรียา คงเคน (ม.นครพนม) 0 - 0 กันยารัตน์ มีสมบัติ (ม.บูรพา) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 11:00 น.
ปนัดดา ศรีสวัสดิ์ (ม.เทคโนฯ สุรนารี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เบญทราย อาพัทธพงศ์ (ม.ฯ นครศรีธรรมราช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
จิรดาภา จันทระ (ม.ขอนแก่น) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กานต์ธิดา นาคำ (ม.แม่ฟ้าหลวง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พิมพ์ชนก ไชยวรรณะ (ม.เชียงใหม่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปราณี พิลาดี (ม.ฯ ศรีสะเกษ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ลักษิกา กัลละหะ (ม.รามคำแหง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปวีณ์ธิดา หาอุปละ (ม.ธรรมศาสตร์) 0 - 0 จุฑารัตน์ สุขรี (ม.ฯ จันทรเกษม) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 11:00 น.
ณัฏฐธิดา ขาวทอง (ม.ทักษิณ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
จุฑาทิพ อ่อนสี (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
มัทนา เหมรัชตานันต์ (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธมลวรรณ ภู่ประดับศิลป์ (ม.เกษตรศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สุชัญญา กาญจนสาขา (ม.สยาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปภัสสร คชชา (ม.ฯ เพชรบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธัญสุดา วงค์ยา (ม.กรุงเทพธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พิมพ์นิภา โภควิทิตกุล (ม.มหิดล) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปริชมน พรหมศริน (สถาบันเทคโนฯ ระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อมรรัตน์ เทียนทอง (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
มธุลดา แซ่เขา (ม.สงขลานครินทร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภัทรวีร์ จันทรมณี (ม.มหาสารคาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รัตติยากร รักมณี (ม.ฯ รำไพพรรณี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธวัลรัตน์ เชื้ออาษา (ม.ฯ เทพสตรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
มนัสนันท์ เลิศหัตถศิลป์ (ม.กรุงเทพ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 01:21:01 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

Doctor สลัม
อยากจะรวยจริงๆ
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2560/-3712
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 51,815


หล่อไม่มาก แต่ท่ายากเฮียมีเยอะ


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2019, 11:09:56 PM »

ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า

ลมหายใจคือฟุตบอล
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1938/-1011
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 19,748


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2019, 08:44:02 PM »

รอบแรก

ประเภท ชายคู่

พชรพล + วริทธิ์ (ม.กรุงเทพธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สรวิศ + วรพล (ม.มหาสารคาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ล่ำซำ + กิตติกานต์ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศิรพล + ธเนศ (ม.อัสสัมชัญ) 0 - 0 รฐนนท์ + พงศธร (ม.แม่ฟ้าหลวง) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 11:00 น.
ภานุ + บรรพต (ม.สยาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ราชวัตร + พิชญุตม์ (ม.เทคโนฯ สุรนารี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กฤษฎา + สหภาพ (ม.ฯ นครปฐม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สุภาพ + เกริกพล (ม.ฯ นครศรีธรรมราช) 0 - 0 ชนาธิป + กิตติพงษ์ (ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 11:30 น.
ณัฐธเนศ + วีรภัทร (ม.กรุงเทพ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อาทิตย์ + จุฑาเฉลิม (ม.เทคโนฯ ราชมงคลพระนคร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พลกฤษณ์ + ภัทรพล (ม.มหิดล) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติศักดิ์ + กษิติพงศ์ (ม.ทักษิณ) 0 - 0 กิตติภพ + จื่อห่าว (ม.นเรศวร) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 11:30 น.
สิรวิชญ์ + กิตติธัช (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ตรีทเศศ + วรเมธ (ม.วลัยลักษณ์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อนุวัฒน์ + เลิศวิทยะพันธ์ (มรภ.เชียงใหม่) 0 - 0 ศักดิธัช + อานุภาพ (ม.ฯ จันทรเกษม) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 11:30 น.
จารุกิตต์ + วรกานต์ (สถาบันเทคโนฯ ระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) 0 - 0 เจษฎ์กรณ์ + นพกร (ม.ฯ นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 11:30 น.
เมฆ + ณัฐดนัย (ม.รามคำแหง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนภัทร + ศุภกร  (ม.เทคโนฯ ราชมงคลอีสาน) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รัชพล + เซาฟี (ม.สงขลานครินทร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศุภวิชญ์ + คุ้มพงศ์  (ม.เชียงใหม่) 0 - 0 ปรัชญา + จิราณุวัฒน์ (ม.กาฬสินธุ์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 11:00 น.
ธีราวินท์ + นราธิป (ม.ธรรมศาสตร์) 0 - 0 ภัฏฏิ + ภาภูมิ (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 11:30 น.
โชคชัย + ธัญรักษ์ (ม.อุบลราชธานี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วชิรวิทย์ + สุภัค (ม.รามคำแหง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชัยสิทธิ์ + พงศธร (ม.สยาม) 0 - 0 ปัณณวัฒน์ + ธนกฤต (ม.ขอนแก่น) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 11:30 น.
ตะวัน + ยุทธนา (ม.ศิลปากร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปรัตถกร + พงศ์ธวัช (ม.แม่ฟ้าหลวง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ถิรวัฒน์ + กำพล (ม.หอการค้าไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อรรถยา + ธนู (ม.ฯ ศรีสะเกษ) 0 - 0 รัฐพงศ์ + อนาวิล (มรภ.เชียงใหม่) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 11:30 น.
จาริตริน + ยศกร (ม.ฯ รำไพพรรณี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วิชา + ภัคพงศ์ (ม.ฯ สวนสุนันทา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติพงศ์ + ธนาวัสน์ (ม.เทคโนฯ ราชมงคลพระนคร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
มังกร + วันเสด็จ (ม.วลัยลักษณ์) 0 - 0 เรืองฤทธิ์ + นริศวัฒน์ (ม.กาฬสินธุ์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.
ศรายุธ + วิทวัส (ม.ฯ ธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วันชาติ + กิตติคุณ (ม.ฯ เพชรบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ทักษ์ดนัย + ณัฐสิทธิ์ (ม.มหิดล) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฐิติมันติ์ + นล (ม.มหาสารคาม) 0 - 0 ทัตพงค์ + จิรายุ (สถาบันการพลศึกษา) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.
ประพันธ์ + ณัฐชภัค (ม.บูรพา) 0 - 0 พงศกร + ธนัตถ์ (ม.นครพนม) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.
จักรี + ธรรศ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กรกฤต + ณัฐพัฒน์ (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วิทวัส + อดิสรณ์ (ม.เทคโนฯ ราชมงคลศรีวิชัย) 0 - 0 รวิพล + จักรพงศ์ (ม.ฯ จันทรเกษม) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.
ชนัย + สุวัฒน์ (ม.ทักษิณ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนวัฒน์ + นรภัทร (มรภ.อุดรธานี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นันทกานต์ + สมัชชา (ม.กรุงเทพธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อินทรี + ประกายเพชร (ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา) 0 - 0 นครินทร์ + สหรัฐ (ม.อัสสัมชัญ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.
จารุกิตติ์ + ทักษ์ดนัย (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
คุณากร + รุซลัน (ม.สงขลานครินทร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ทศพล + ศักดิ์ศรัณย์ (ม.เกษตรศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ไชยพศ + ธนพนธ์ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) 0 - 0 ณัฐสพล + ภูสิทธิ์ (ม.ฯ นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.
ธนภัทร + ไวทยา (ม.เทคโนฯ สุรนารี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พีรวิชญ์ + เมธาสิทธิ์ (สถาบันเทคโนฯ ระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐนันท์ + ณัฐชนน (ม.รัตนบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท หญิงคู่

ศุภาพิชญ์ + ศรารัตน์ (ม.หอการค้าไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
จริยา + นภาพร (ม.นครพนม) 0 - 0 อัญชสา + ยมลภัทร (ม.อัสสัมชัญ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 14:30 น.
อริสรา + ชมพูนุท (ม.ฯ สวนสุนันทา) 0 - 0 สุจิตรา + ปิ่นทอง (ม.ฯ นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 14:30 น.
กฤติยา + รัตติกาล (สถาบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) 0 - 0 จริญา + วิชญาดา (ม.ขอนแก่น) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 14:30 น.
บัณฑิตา + ณัฐชา (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สุธารินี + พัชรีญา (ม.วลัยลักษณ์) 0 - 0 ปัทมาพร + อัญชนา (ม.เทคโนฯ สุรนารี) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
พิมพ์นิภา + นันท์ชพร (ม.มหิดล) 0 - 0 จิรัฐิติกาล + มธุลดา (ม.สงขลานครินทร์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
ปุณยนุช + ภัทรพร (ม.ทักษิณ) 0 - 0 กานต์ธิดา + กัลยาณี (ม.แม่ฟ้าหลวง) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
อรณิชา + กรกมล (ม.รัตนบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นันทกานต์ + ชาสินี (ม.กรุงเทพ) 0 - 0 ณัฐนันท์ + ภาสิณี (ม.เชียงใหม่) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
ณัฏฐ์นรี + อทิตติญา (ม.อุบลราชธานี) 0 - 0 นวรัตน์ + วรชา (ม.ฯ นครปฐม) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
ปราณี + ปวีณา (ม.ฯ ศรีสะเกษ) 0 - 0 ธมลวรรณ + อภิชญา (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
สรัลชนา + วลัยพรรณ (ม.กรุงเทพธนบุรี) 0 - 0 สวิตา + พิชชาภา (ม.บูรพา) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
ชนกนันท์ + วราภรณ์ (สถาบันการพลศึกษา) 0 - 0 ภัทรวีร์ + พชพร (ม.มหาสารคาม) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
ณัฐธิดา + ธนัชพร (ม.เกษตรศาสตร์) 0 - 0 เกวลิน + ธัญชนก (ม.ฯ รำไพพรรณี) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
กรพินธ์ + ศศินิภา (ม.นเรศวร) 0 - 0 ปวีณ์ธิดา + กาญจนาวดี (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
จุฑาทิพ + กฤตณัฐ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) 0 - 0 วิไลวรรณ + หงสกุล (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
ธิดารัตน์ + พลอยนภัส (ม.เทคโนฯ ราชมงคลพระนคร) 0 - 0 ฉัตรแก้ว + สิทธิพร (ม.นครพนม) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
รัตติยากร + สกุลรัตน์ (ม.ฯ รำไพพรรณี) 0 - 0 ณัฏฐธิดา + พิมพ์มา (ม.ทักษิณ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
น้ำทิพย์ + ธนัชชา (ม.อุบลราชธานี) 0 - 0 มนัสศิริ + ชัญญานุช (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
นิภาภรณ์ + หทัยกาญจน์ (ม.มหาสารคาม) 0 - 0 ทิพย์วรรณ + ปรียานุช (ม.ฯ สวนสุนันทา) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
กฤติพรรณ + แก้วทิพย์ (ม.ฯ เทพสตรี) 0 - 0 ปนัดดา + ศิริวรรณ (ม.เทคโนฯ สุรนารี) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
ชนม์ณิชา + ปภัสสร (ม.อัสสัมชัญ) 0 - 0 ธมนธรณ์ + ระวิวรรณ (สถาบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
ศุภมาศ + ฤทัยชนก (ม.กรุงเทพธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กรรวี + อัญชิษฐา (ม.เชียงใหม่) 0 - 0 อลิษา + กุลจิรา (ม.เกษตรศาสตร์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
มณีรัตน์ + กษมา (ม.ฯ ธนบุรี) 0 - 0 พิมพ์ชนก + วัชราภรณ์ (ม.ฯ ศรีสะเกษ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
จารุณี + สุชัญญา (ม.สยาม) 0 - 0 ปกิตตา + ฟารีดา (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
ลักษิกา + รัญชน์รวี (ม.รามคำแหง) 0 - 0 ภัทรนันท์ + ณฐกร (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
วรัชยา + นภัสวรรณ (สถาบันการพลศึกษา) 0 - 0 จิดาวัลย์ + จิราภา (ม.บูรพา) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
กัญญารัตน์ + ณิชกานต์ (ม.มหิดล) 0 - 0 กรธิชา + พรปวีณ์ (ม.ขอนแก่น) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
วริศา + อคิราภ์ (ม.สงขลานครินทร์) 0 - 0 ธีระพร + ศณัฐชา (ม.นเรศวร) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
รวิมน + ธนพิม (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2019, 09:19:00 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1938/-1011
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 19,748


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2019, 10:59:28 PM »

รอบแรก

ประเภท คู่ผสม

ณัฐชนน + กรกมล (ม.รัตนบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐดนัย + รัญชน์รวี (ม.รามคำแหง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปฏิพล + ชุติกานต์ (ม.ฯ เทพสตรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เจนภพ + ธมนธรณ์ (สถาบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วีรภัทร + ชาสินี (ม.กรุงเทพ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พิชญะ + จิราพร (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภัคพงศ์ + ทิพย์วรรณ (ม.ฯ สวนสุนันทา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธีราวินท์ + กาญจนาวดี (ม.ธรรมศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วรทัต + ธัญญธร (ม.เกษตรศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สุพจน์ + วัชราภรณ์ (ม.ฯ ศรีสะเกษ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เซาฟี + จิรัฐิติกาล (ม.สงขลานครินทร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธตรฐ + วิชญาดา (ม.ขอนแก่น) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
บรรพต + จารุณี (ม.สยาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ยศกร + สกุลรัตน์ (ม.ฯ รำไพพรรณี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภาณุ + ภาสิณี (ม.เชียงใหม่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กฤชธนภาษณ์ + ณัฐธิดา (ม.วลัยลักษณ์) 0 - 0 กฤษฎ์ณัฏฐ์ + ชัญญานุช (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.
พีรณัฐ + รวิมน (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เศรษฐกิจ + นภัสวรรณ (สถาบันการพลศึกษา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภูสิทธิ์ + สุจิตรา (ม.ฯ นครราชสีมา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สมปรารถ + สวิตา (ม.บูรพา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐสิทธิ์ + ณิชกานต์ (ม.มหิดล) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สหัสวรรษ + อรจิรา (ม.นเรศวร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นริศวัฒน์ + ดุษฎี (ม.กาฬสินธุ์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนกร + วรดา (ม.นครพนม) 0 - 0 วรพล + หทัยกาญจน์ (ม.มหาสารคาม) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.
นันทกานต์ + ฤทัยชนก (ม.กรุงเทพธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนดล + ธนัชชา (ม.อุบลราชธานี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ล่ำซำ + มินตรา (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พิชญุตม์ + ปัทมาพร (ม.เทคโนฯ สุรนารี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฐิติวัชร์ + ปภัสสร (ม.อัสสัมชัญ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วะฟี + กัลยาณี (ม.แม่ฟ้าหลวง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนาวัสน์ + ธิดารัตน์ (ม.เทคโนฯ ราชมงคลพระนคร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สุวัฒน์ + ปุณยนุช (ม.ทักษิณ) 0 - 0 กฤษฎา + วรชา (ม.ฯ นครปฐม) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 12:30 น.
เกริกพล + เบญทราย (ม.ฯ นครราชสีมา) 0 - 0 อาย์กรณิศ + ฟารีดา (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 12:30 น.
เขมชาติ + อริสรา (ม.ฯ สวนสุนันทา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ทีปกร + วิวรรธณี (ม.มหิดล) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติพงศ์ + พลอยนภัส (ม.เทคโนฯ ราชมงคลพระนคร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณภัทร + กษมา (ม.ฯ ธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นล + พชพร (ม.มหาสารคาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
จื่อห่าว + ศณัฐชา (ม.นเรศวร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชัชฤทธิ์ + ศุภมาศ (ม.กรุงเทพธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สหภาพ + นวรัตน์ (ม.ฯ นครปฐม) 0 - 0 กันตวัฒน์ + อรณิชา (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 12:30 น.
วิธวัตร + อทิตติญา (ม.อุบลราชธานี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เทพประธาน + พรปวีณ์ (ม.ขอนแก่น) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศุภกร + อัญชิษฐา (ม.เชียงใหม่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
บุริมสิทธิ + กานต์ธิดา (ม.แม่ฟ้าหลวง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ราชวัตร + อัญชนา (ม.เทคโนฯ สุรนารี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธันยบูรณ์ + พิมพ์ชนก (ม.ฯ ศรีสะเกษ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนภัทร + ณฐกร (ม.กรุงเทพ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธำรงชัย + พิชชาภา (ม.บูรพา) 0 - 0 รุซลัน + วริศา (ม.สงขลานครินทร์) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 12:30 น.
ชนัย + พิมพ์มา (ม.ทักษิณ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐสพล + ปิ่นทอง (ม.ฯ นครศรีธรรมราช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สหรัฐ + ชนม์ณิชา (ม.อัสสัมชัญ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เมธาสิทธิ์ + ระวิวรรณ (สถาบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชญานิน + กฤตณัฐ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วันเสด็จ + พัชรีญา (ม.วลัยลักษณ์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐพัฒน์ + ธนพิม (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ทศพล + อลิษา (ม.เกษตรศาสตร์) 0 - 0 สุภัค + ลักษิกา (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน เริ่มแข่งเวลา 12:30 น.
วรปรัชญ์ + วรัชยา (สถาบันการพลศึกษา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธวัชชัย + ธัญชนก (ม.ฯ รำไพพรรณี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภานุ + สุชัญญา (ม.สยาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
จักรพงศ์ + จุฑารัตน์ (ม.ฯ จันทรเกษม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พนมชัย + อรปรียา (ม.นครพนม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐวุฒิ + สุรางค์พิมล (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กำพล + ศุภาพิชญ์ (ม.หอการค้าไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2019, 12:00:21 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

เซลล์โรงพิมพ์
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1130/-1815
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 11,081



| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2019, 07:06:20 AM »

สุดยอดครับ
บันทึกการเข้า
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1938/-1011
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 19,748


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2019, 02:03:33 PM »

รอบสอง

ประเภท ชายเดี่ยว

รอผล นักแบดมินตันไทย ในรอบแรก

ประเภท หญิงเดี่ยว

รอผล นักแบดมินตันไทย ในรอบแรก

ประเภท ชายคู่

รอผล นักแบดมินตันไทย ในรอบแรก

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้

บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1938/-1011
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 19,748


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2019, 04:31:57 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสดและสกอร์สด

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=A17C4EA2-6AFD-4EAD-9272-B3CD30120D2A&d=20190116
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!