Thailandsusu Webboard
เมษายน 19, 2019, 12:10:30 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล แบดมินตัน DAIHATSU Indonesia Masters 2019  (อ่าน 1043 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1962/-1035
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 20,386


| | |
« เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 07:09:52 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

ทนงศักดิ์ แสนสมบูรณ์สุข (ไทย) 2 - 1 ฟิรมัน อับดุล โคลิ (อินโดนิเซีย) เซ็ต คะแนน 21 - 13, 16 - 21 และ 21 - 12

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

ประเภท ชายเดี่ยว

อิฮ์ซัน เลโอนะร์ อีมานูเอล รุมเบย์ (อินโดนิเซีย) 1 - 2 ทนงศักดิ์ แสนสมบูรณ์สุข (ไทย) เซ็ต คะแนน 17 - 21, 21 - 19 และ 11 - 21

ประเภท ชายคู่

อิงครัตน์ + ตนุภัทร (ไทย) 2 - 1 อะบะร์ บินตัง +โมฮ์ เรซ่า ปะฮ์เลวี (อินโดนิเซีย) เซ็ต คะแนน 8 - 21, 21 - 15 และ 21 - 16
เดวิ้ด + เฟเดริ้ค (เดนมาร์ก) 1 - 2 เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 27 - 25 และ 14 - 21

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบแรก

ประเภท คู่ผสม

นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ไทย) 0 - 2 ข่าย + ลวี่ (จีน) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 14 - 21

หมายเหตุ: ทุกคอร์ด เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2019, 01:32:14 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1962/-1035
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 20,386


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 07:14:00 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสดสำหรับนักแบดมินตันไทยในวันนี้

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/1739CF17-112E-4664-829D-24650DAF4096

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=1739CF17-112E-4664-829D-24650DAF4096&d=20190122
บันทึกการเข้า

Doctor สลัม
อยากจะรวยจริงๆ
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2566/-3780
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 51,823


หล่อไม่มาก แต่ท่ายากเฮียมีเยอะ


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2019, 10:10:07 PM »

มารอผลครับ
บันทึกการเข้า

ลมหายใจคือฟุตบอล
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1962/-1035
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 20,386


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 22, 2019, 01:55:35 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ ทนงศักดิ์ แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1962/-1035
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 20,386


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 22, 2019, 06:40:47 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

เพิ่มผล ชายคู่ ของ อิงครัตน์ และ ตนุภัทร แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ เดชาพล และ กิตตินุพงษ์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ ทนงศักดิ์ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2019, 01:31:36 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1962/-1035
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 20,386


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 01:33:01 AM »

รอบแรก

เพิ่มผล คู่ผสม ของ นิพิฐพนธ์ และ สาวิตรี แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1962/-1035
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 20,386


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 03:25:04 AM »

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

เฮนส์ คริสเทียน วิททิงฮุ้ส (เดนมาร์ก) 2 - 1 โฆษิต เพชรประดับ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 12, 18 - 21 และ 21 - 16
กันตภณ หวังเจริญ (ไทย) 2 - 1 สัพพัญญู อวิหิงสานนท์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 15, 20 - 22 และ 21 - 15
ทนงศักดิ์ แสนสมบูรณ์สุข (ไทย) 0 - 2 เคนตะ สึเนยามะ (ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 15 - 21
สิทธิคมน์ ธรรมศิลป์ (ไทย) 2 - 0 คาซุมาซะ ซากาอิ (ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 19

ประเภท หญิงเดี่ยว

เอฟเกนีย่า โคเซ็ตซคาย่า (รัสเซีย) 0 - 2 ณิชชาอร จินดาพล (ไทย) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 9 - 21
โคล บิร์ช (อังกฤษ) 1 - 2 พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 17, 8 - 21 และ 9 - 21
บุศนันทน์ อึ๊งบำรุงพันธุ์ (ไทย) 2 - 0 ช่ายหยานหยาน (จีน) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 14
โซเนีย ซู หยา เชีย (มาเลเซีย) 0 - 2 รัชนก อินทนนท์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 14 - 21

ประเภท ชายคู่

อิงครัตน์ + ตนุภัทร (ไทย) 0 - 2 ฮะร์ดีอันโต้ + เบอร์รี่ (อินโดนิเซีย) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 12 - 21
บดินทร์ + มณีพงศ์ (ไทย) 0 - 2 ฮ่าวตง + เฉิงข่าย (จีน) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 19 - 21
เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ไทย) 2 - 1 ซิ่งเหิง + หมิ่นซวิ่่น (ไต้หวัน) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 19 และ 21 - 11

ประเภท หญิงคู่

ผไทมาส + ชญานิษฐ์ (ไทย) 0 - 2 อวี้พั่ว + ตี้หลุง (ไต้หวัน) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 11 - 21
อัศวิณี + สิกกี (อินเดีย) 0 - 2 รวินดา + จงกลพรรณ (ไทย) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 14 - 21
ทรัพย์สิรี + พุธิตา (ไทย) 0 - 2 อายากะ + มิซากิ (ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 8 - 21

ประเภท คู่ผสม

เดชาพล + ทรัพย์สิรี (ไทย) 2 - 0 เรฮัน เนาฟัล + ซีตี ฟาดีอา ซิลวา (อินโดนิเซีย) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 17

หมายเหตุ: ทุกคอร์ด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 8:30 น., คู่ที่ 6 เริ่มแข่งเวลา 12:00 น., คู่ที่ 11 เริ่มแข่งเวลา 15:30 น. และ คู่ที่ 15 เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2019, 02:49:25 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1962/-1035
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 20,386


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 06:05:42 PM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดที่เว็บ http://videostream.dn.ua/videopage/videoPage.php?g=c2J2b2JoK2F0Y3ZsbmhZ&c=en&i=eWlhaXVidGd1bA%E2%84%96f%E2%84%96f และ http://www.hdtvku.id/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ที่ https://www.facebook.com/oh.badminton.live/

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/1739CF17-112E-4664-829D-24650DAF4096

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=1739CF17-112E-4664-829D-24650DAF4096&d=20190123
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1962/-1035
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 20,386


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 09:15:12 PM »

รอบแรก

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ณิชชาอร แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ รวินดา และ จงกลพรรณ แล้วครับ
เพิ่มผล คู่ผสม ของ เดชาพล และ ทรัพย์สิรี แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กันตภณ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ สัพพัญญู แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ สิทธิคมน์ แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ บุศนันทน์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ รัชนก แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ โฆษิต แล้วครับ
เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ ทนงศักดิ์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ บดินทร์ และ มณีพงศ์ แล้วครับ
เพิ่มผล ชายคู่ ของ อิงครัตน์ และ ตนุภัทร แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรปวีณ์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ เดชาพล และ กิตตินุพงษ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ ผไทมาส และ ชญานิษฐ์ แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงคู่ ของ ทรัพย์สิรี และ พุธิตา แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2019, 03:01:43 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1962/-1035
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 20,386


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 23, 2019, 10:15:48 PM »

รอบสอง

ประเภท ชายเดี่ยว

เฉินหลง (จีน) 2 - 0 กันตภณ หวังเจริญ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 10
สิทธิคมน์ ธรรมศิลป์ (ไทย) 0 - 2 หลี่จี้เจีย (มาเลเซีย) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 13 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

เหอปิงเจียว (จีน) 2 - 0 ณิชชาอร จินดาพล (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 18
อากาเนะ ยามางูชิ (ญี่ปุ่น) 0 - 2 พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 18 - 21 และ 12 - 21
บุศนันทน์ อึ๊งบำรุงพันธุ์ (ไทย) 0 - 2 รัชนก อินทนนท์ (ไทย) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 13 - 21

ประเภท ชายคู่

เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ไทย) 0 - 2 ฮิโรยูกิ + ยูตะ (ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 15 - 21

ประเภท หญิงคู่

เหม่กวน + เม้งเยียน (มาเลเซีย) 1 - 2 รวินดา + จงกลพรรณ (ไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 19, 21 - 23 และ 14 - 21

ประเภท คู่ผสม

เดชาพล + ทรัพย์สิรี (ไทย) 2 - 1 ข่าย + ลวี่ (จีน) เซ็ต คะแนน 23 - 21, 15 - 21 และ 18 - 21

หมายเหตุ: ทุกคอร์ด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 10:00 น. และคู่ที่ 6 เริ่มแข่งเวลา 13:45 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2019, 03:49:11 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1962/-1035
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 20,386


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 24, 2019, 02:30:29 AM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดที่เว็บ http://videostream.dn.ua/videopage/videoPage.php?g=c2J2b2JoK2F0Y3ZsbmhZ&c=en&i=eWlhaXVidGd1bA%E2%84%96f%E2%84%96f และ http://www.hdtvku.id/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ที่ https://www.facebook.com/oh.badminton.live/

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/1739CF17-112E-4664-829D-24650DAF4096

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=1739CF17-112E-4664-829D-24650DAF4096&d=20190124
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2019, 04:43:58 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1962/-1035
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 20,386


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 25, 2019, 01:43:45 AM »

รอบสอง

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ กันตภณ แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงคู่ ของ รวินดา และ จงกลพรรณ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายเดี่ยว ของ สิทธิคมน์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ รัชนก แล้วครับ
เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ บุศนันทน์ แล้วครับ

เพิ่มผล คู่ผสม ของ เดชาพล และ ทรัพย์สิรี แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ ณิชชาอร แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรปวีณ์ แล้วครับ

เพิ่มผล ชายคู่ ของ เดชาพล และ กิตตินุพงษ์ แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2019, 03:50:00 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1962/-1035
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 20,386


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 25, 2019, 03:28:17 AM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (ไทย) 0 - 2 สายนะ เนห์วัล (อินเดีย) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 18 - 21
รัชนก อินทนนท์ (ไทย) 1 - 2 เฉินยุหวี่เฟย (จีน) เซ็ต คะแนน 21 - 14, 9 - 21 และ 15 - 21

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ไทย) 1 - 2 อาปรียานี่ + เกรย์ซีอา (อินโดนิเซีย) เซ็ต คะแนน 16 - 21, 21 - 17 และ 13 - 21

หมายเหตุ:
1. คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 13:00 น.
2. คอร์ดถ่ายทอดที่ 2 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 13:30 น.
2. คอร์ดไม่ถ่ายทอดที่ 3 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 13:45 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2019, 05:55:46 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1962/-1035
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 20,386


| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 25, 2019, 03:44:36 AM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต 7 และ ทรูสปอร์ต เฮชดี 3

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่  http://sport.trueid.net/live/truesport-7 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 7, http://sport.trueid.net/live/truesport-hd-3 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 3 และ http://www.ryoloveball.com/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดที่เว็บ http://videostream.dn.ua/videopage/videoPage.php?g=c2J2b2JoK2F0Y3ZsbmhZ&c=en&i=eWlhaXVidGd1bA%E2%84%96f%E2%84%96f และ http://www.hdtvku.id/

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 และคอร์ดถ่ายทอดที่ 2 มีถ่ายทอดสดผ่านทาง facebook ที่ https://www.facebook.com/Badgazine/

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/visual-livescore/1739CF17-112E-4664-829D-24650DAF4096

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://www.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=1739CF17-112E-4664-829D-24650DAF4096&d=20190125
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2019, 04:47:38 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1962/-1035
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 20,386


| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 25, 2019, 02:39:30 PM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

เพิ่มผล หญิงคู่ ของ รวินดา และ จงกลพรรณ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ พรปวีณ์ แล้วครับ

เพิ่มผล หญิงเดี่ยว ของ รัชนก แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2019, 05:56:02 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!