Thailandsusu Webboard
ตุลาคม 23, 2019, 10:40:46 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: back up ข้อมูลฟุตบอล 6 (กันเว็บต้นฉบับที่ผมทำหาย)  (อ่าน 9916 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #240 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 10:30:43 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  อุตรดิตถ์ - สิงห์บุรี บางระจัน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  วัดโบสถ์ ซิตี้ - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พิษณุโลก - สุโขทัย U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  หนองบัว พิชญา U-23 - ขอนแก่นมอดินแดง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองเลย ยูไนเต็ด - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กาฬสินธุ์ - มหาสารคาม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - เทศบาลตำบลเกาะขวาง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จันทบุรี - บ้านค่าย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  ลูกอีสาน - ชัยนาท ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หัวหิน ซิตี้ - สระบุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  สยาม - รังสิต ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บ้านคุณแม่ - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  โปลิศ เทโร U-23 - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  เมืองคอน ดับบลิวยู - หาดใหญ่ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุราษฎร์ธานี ซิตี้ - สตูล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #241 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 10:31:26 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  อยุธยา - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บางกอก - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ขอนแก่น ยูไนเต็ด - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

ซีกใต้

  ทหารบก - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด - จามจุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ภูเก็ต ซิตี้ - นครปฐม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กระบี่ - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #242 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 10:40:28 PM »

ไทยลีก 2

  สมุทรสาคร - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อุบล ยูไนเต็ด - แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชนาวีสโมสร - อยุธยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อุดรธานี - บีจี ปทุม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #243 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2019, 10:46:04 PM »

ไทยลีก 1

  สุพรรณบุรี - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  พีที ประจวบ - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ชัยนาท - เชียงใหม่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ปตท.ระยอง - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เชียงราย ยูไนเต็ด - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #244 เมื่อ: กันยายน 04, 2019, 01:16:09 AM »

ไทยเอฟเอคัพ

รอบสาม

  บ้านค่าย ยูไนเต็ด (ที 4 ตะวันออก) - ตราด (ที 1)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกใต้) - ราชบุรี (ที 1)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ที 1, รองแชมป์เก่า) - ระยอง (ที 2)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครราชสีมา (ที 1) - สุราษฎร์ธานี ซิตี้ (ที 4 ใต้)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ศุลกากร ยูไนเต็ด (ที 2) - เชียงราย ยูไนเต็ด (ที 1, แชมป์เก่า)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ไทยฮอนด้า (ที 2) - สมุทรปราการ ซิตี้ (ที 1)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด (ที 1) - โปลิศ เทโร (ที 2)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ที 1) - การท่าเรือไทย (ที 1)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #245 เมื่อ: กันยายน 04, 2019, 01:17:45 AM »

ไทยลีก 4

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  รังสิต ยูไนเต็ด - เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #246 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 12:56:55 AM »

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โซนเอเชีย

กลุ่มจี

  ไทย - เวียดนาม    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อินโดนิเซีย - มาเลเซีย    เริ่มแข่งเวลา 19:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #247 เมื่อ: กันยายน 05, 2019, 12:57:17 AM »

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โซนเอเชีย

กลุ่มเอ

  กวม - มัลดีฟส์    เริ่มแข่งเวลา 12:30 น.

  ฟิลิปปินส์ - ซีเรีย    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

กลุ่มบี

  ไต้หวัน - จอร์แดน    เริ่มแข่งเวลา 18:10 น.

  คูเวต - เนปาล    เริ่มแข่งเวลา 24:00 น.

กลุ่มซี

  กัมพูชา - ฮ่องกง    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

  บาห์เรน - อิรัก    เริ่มแข่งเวลา 23:30 น.

กลุ่มดี

  สิงคโปร์ - เยเมน    เริ่มแข่งเวลา 18:45 น.

  ปาเลสไตน์ - อุซเบกิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.

กลุ่มอี

  อินเดีย - โอมาน    เริ่มแข่งเวลา 20:30 น.

  กาตาร์ - อัฟกานิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 23:30 น.

กลุ่มเอฟ

  มองโกเลีย - เมียนม่าร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

  ทาจิกีสถาน - คีร์กีซสถาน    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.

กลุ่มเอช

  เกาหลีเหนือ - เลบานอน    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  ศรีลังกา - เติร์กเมนิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #248 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 01:47:30 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  แม่โจ้ ยูไนเต็ด - สิงห์บุรี บางระจัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุตรดิตถ์ - สุโขทัย U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สกลนคร - ยโสธร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  บ้านค่าย ยูไนเต็ด - เทศบาลตำบลเกาะขวาง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - ราชบุรี U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หัวหิน ซิตี้ - ชัยนาท U-23    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด - แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ธนบุรี ยูไนเต็ด - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน - สยาม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  รังสิต ยูไนเต็ด - โปลิศ เทโร U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #249 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 01:50:03 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  อุบลราชธานี - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สระแก้ว - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  จามจุรี ยูไนเต็ด - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ตรัง - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  นครปฐม ยูไนเต็ด - กระบี่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #250 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 01:50:33 AM »

ไทยลีก 2

  หนองบัว พิชญา - ไทยฮอนด้า    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อาร์มี่ ยูไนเต็ด - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อยุธยา ยูไนเต็ด - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด - เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #251 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 01:52:21 AM »

ไทยลีก 1

  สมุทรปราการ ซิตี้ - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  การท่าเรือไทย - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครราชสีมา - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ตราด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #252 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 12:25:40 AM »

รอบคัดเลือก

กลุ่มเอ

 เนปาล 0 - 7 จอร์แดน    จบเกม
 คูเวต 2 - 0 ศรีลังกา    จบเกม

กลุ่มจี

 บรูไน 0 - 7 จีน    จบเกม
 นอร์ทเทิร์น มาเรียน่า 0 - 7 ฟิลิปปินส์    จบเกม

กลุ่มเอช

 มาเก๊า 0 - 1 มองโกเลีย    จบเกม
 ติมอร์ เลสเต้ 0 - 2 เวียดนาม    จบเกม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2019, 12:34:59 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #253 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 12:42:39 AM »

รอบคัดเลือก

กลุ่มเอ

  ศรีลังกา 0 - 8 ทาจิกีสถาน    จบเกม
  คูเวต 1 - 1 เนปาล    จบเกม

กลุ่มจี

  นอร์ทเทิร์น มาเรียน่า 1 - 5 บรูไน    จบเกม
  ฟิลิปปินส์ 0 - 4 อินโดนิเซีย    จบเกม

กลุ่มเอช

  มาเก๊า 1 - 6 ติมอร์ เลสเต้    จบเกม
  มองโกเลีย 1 - 2 ออสเตรเลีย    จบเกม
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #254 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 12:53:59 AM »

รอบคัดเลือก

กลุ่มไอ

  เกาหลีเหนือ 16 - 0 กวม    จบเกม
  ฮ่องกง 2 - 1 สิงคโปร์    จบเกม
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #255 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 01:03:44 AM »

รอบคัดเลือก

กลุ่มเค

  เกาหลีใต้ - ไต้หวัน    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  ไทย - เมียนม่าร์    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #256 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 01:31:12 AM »

รอบคัดเลือก

กลุ่มเอ

  ทาจิกีสถาน - คูเวต    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.
  จอร์แดน - ศรีลังกา    เริ่มแข่งเวลา 24:00 น.

กลุ่มบี

  อินเดีย - เติร์กเมนิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อุซเบกิสถาน - บาห์เรน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

กลุ่มซี

  อัฟกานิสถาน - ปาเลสไตน์    เริ่มแข่งเวลา 19:15 น.
  อิหร่าน - มัลดีฟส์    เริ่มแข่งเวลา 22:15 น.

กลุ่มดี

  โอมาน - ปากีสถาน    เริ่มแข่งเวลา 22:25 น.
  ซาอุดิอะราเบีย - ซีเรีย    เริ่มแข่งเวลา 1:20 น. ของวันรุ่งขึ้น

กลุ่มอี

  เยเมน - ภูฐาน    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
  บัลกลาเทศ - กาตาร์    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มเอฟ

  อิรัก - สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  คีร์กีซสถาน - เลบานอน    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.

กลุ่มจี

  จีน - ฟิลิปปินส์    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  อินโดนิเซีย - นอร์ทเทิร์น มาเรียน่า    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

กลุ่มเอช

  ออสเตรเลีย - มาเก๊า    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เวียดนาม - มองโกเลีย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

กลุ่มเจ

  ญี่ปุ่น - ลาว    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
  มาเลเซีย - กัมพูชา    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #257 เมื่อ: กันยายน 19, 2019, 01:06:06 AM »

รอบคัดเลือก

กลุ่มไอ

  กวม - ฮ่องกง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สิงคโปร์ - เกาหลีเหนือ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #258 เมื่อ: กันยายน 20, 2019, 01:58:05 AM »

รอบคัดเลือก

กลุ่มเค

  ไต้หวัน - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  เมียนม่าร์ - เกาหลีใต้    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #259 เมื่อ: กันยายน 20, 2019, 01:59:26 AM »

รอบคัดเลือก

กลุ่มเอ

  จอร์แดน - คูเวต    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.
  เนปาล - ทาจิกีสถาน    เริ่มแข่งเวลา 24:00 น.

กลุ่มบี

  เติร์กเมนิสถาน - อุซเบกิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  บาห์เรน - อินเดีย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

กลุ่มซี

  มัลดีฟส์ - อัฟกานิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 19:15 น.
  ปาเลสไตน์ - อิหร่าน    เริ่มแข่งเวลา 22:15 น.

กลุ่มดี

  ซีเรีย - โอมาน    เริ่มแข่งเวลา 22:25 น.
  ซาอุดิอะราเบีย - ปากีสถาน    เริ่มแข่งเวลา 1:20 น. ของวันรุ่งขึ้น

กลุ่มอี

  ภูฐาน - บัลกลาเทศ    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
  กาตาร์ - เยเมน    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มเอฟ

  เลบานอน - อิรัก    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ - คีร์กีซสถาน    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.

กลุ่มจี

  จีน - นอร์ทเทิร์น มาเรียน่า    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  บรูไน - อินโดนิเซีย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

กลุ่มเอช

  ติมอร์ เลสเต้ - ออสเตรเลีย    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เวียดนาม - มาเก๊า    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

กลุ่มเจ

  กัมพูชา - ญี่ปุ่น    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
  ลาว - มาเลเซีย    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #260 เมื่อ: กันยายน 21, 2019, 12:16:03 PM »

รอบคัดเลือก

กลุ่มไอ

  เกาหลีเหนือ - ฮ่องกง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สิงคโปร์ - กวม    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #261 เมื่อ: กันยายน 22, 2019, 04:17:46 AM »

รอบคัดเลือก

กลุ่มเค

  เกาหลีใต้ - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  เมียนม่าร์ - ไต้หวัน    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #262 เมื่อ: กันยายน 22, 2019, 04:19:00 AM »

รอบคัดเลือก

กลุ่มเอ

  ศรีลังกา - เนปาล    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.
  ทาจิกีสถาน - จอร์แดน    เริ่มแข่งเวลา 24:00 น.

กลุ่มบี

  อินเดีย - อุซเบกิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  บาห์เรน - เติร์กเมนิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

กลุ่มซี

  ปาเลสไตน์ - มัลดีฟส์    เริ่มแข่งเวลา 19:15 น.
  อิหร่าน - อัฟกานิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 22:15 น.

กลุ่มดี

  ซีเรีย - ปากีสถาน    เริ่มแข่งเวลา 22:25 น.
  โอมาน - ซาอุดิอะราเบีย    เริ่มแข่งเวลา 1:20 น. ของวันรุ่งขึ้น

กลุ่มอี

  เยเมน - บัลกลาเทศ    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
  กาตาร์ - ภูฐาน    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มเอฟ

  เลบานอน - สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  อิรัก - คีร์กีซสถาน    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.

กลุ่มจี

  ฟิลิปปินส์ - บรูไน    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  อินโดนิเซีย - จีน    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

กลุ่มเอช

  มองโกเลีย - ติมอร์ เลสเต้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ออสเตรเลีย - เวียดนาม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

กลุ่มเจ

  ญี่ปุ่น - มาเลเซีย    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
  กัมพูชา - ลาว    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #263 เมื่อ: กันยายน 29, 2019, 10:21:26 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  น่าน - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พิษณุโลก - วัดโบสถ์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  นครแม่สอด ยูไนเต็ด - เชียงราย ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23 - หนองบัว พิชญา U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุรินทร์ ซิตี้ - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มาแชร์ ชัยภูมิ - สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มหาสารคาม - เมืองเลย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  กองเรือยุทธการ - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  จันทบุรี - พานทอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  ลูกอีสาน - สระบุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ชัยนาท ยูไนเต็ด - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  สมุทรปราการ - บ้านคุณแม่    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พีทียู ปทุมธานี - ม.รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  เมืองคอน ดับบลิวยู - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หาดใหญ่ ซิตี้ - สตูล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
  สุราษฎร์ธานี ซิตี้ - พัทลุง    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #264 เมื่อ: กันยายน 29, 2019, 10:23:46 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  กำแพงเพชร - บางกอก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เชียงราย ซิตี้ - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  แพร่ ยูไนเต็ด - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ฉะเชิงเทรา - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

ซีกใต้

  ภูเก็ต ซิตี้ - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.เกษมบัณฑิต - ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ราชประชา - บีทียู ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นอร์ทกรุงเทพ - สุราษฎร์ธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #265 เมื่อ: กันยายน 29, 2019, 10:25:53 PM »

ไทยลีก 2

  ศรีสะเกษ - อุบล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  สมุทรสาคร - บีจี ปทุม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  โปลิศ เทโร - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ศุลกากร ยูไนเต็ด - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #266 เมื่อ: กันยายน 29, 2019, 10:27:33 PM »

ไทยลีก 1

  เชียงใหม่ - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  ราชบุรี - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุโขทัย - พีที ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - ชัยนาท    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #267 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 10:56:09 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โซนเอเชีย

กลุ่มจี

  เวียดนาม - มาเลเซีย    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

  สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ - อินโดนิเซีย    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1991/-1056
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,583


| | |
« ตอบ #268 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 10:59:53 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โซนเอเชีย

กลุ่มเอ

  จีน - กวม    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ซีเรีย - มัลดีฟส์    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.

กลุ่มบี

  ออสเตรเลีย - เนปาล    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

  จอร์แดน - คูเวต    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มซี

  อิหร่าน - กัมพูชา    เริ่มแข่งเวลา 20:30 น.

  อิรัก - ฮ่องกง    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มดี

  อุซเบกิสถาน - เยเมน    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ซาอุดิอะราเบีย - สิงคโปร์    เริ่มแข่งเวลา 24:00 น.

กลุ่มอี

  บัลกลาเทศ - กาตาร์    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

  โอมาน - อัฟกานิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มเอฟ

  ญี่ปุ่น - มองโกเลีย    เริ่มแข่งเวลา 17:35 น.

  คีร์กีซสถาน - เมียนม่าร์    เริ่มแข่งเวลา 21:30 น.

กลุ่มเอช

  เกาหลีใต้ - ศรีลังกา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เลบานอน - เติร์กเมนิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.
บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!