Thailandsusu Webboard
พฤษภาคม 19, 2019, 04:04:42 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: back up ข้อมูลฟุตบอล 6 (กันเว็บต้นฉบับที่ผมทำหาย)  (อ่าน 4434 ครั้ง)
นักเคมีเดินทาง และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« เมื่อ: มกราคม 19, 2019, 04:43:03 PM »

รอบสอง

  ไทย - จีน    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2019, 02:58:46 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

 น่าน
 นครแม่สอด ยูไนเต็ด
 พิษณุโลก
 สิงห์บุรี บางระจัน
 สุโขทัย U-23  
 อุตรดิตถ์
 เชียงราย ยูไนเต็ด U-23
 แม่โจ้ ยูไนเต็ด
 วัดโบสถ์ ซิตี้
  เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด U-23
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2019, 10:06:40 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 29, 2019, 01:09:15 AM »

ไทยลีก 4

โซนอีสาน

 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23
 มาแชร์ ชัยภูมิ
 มหาสารคาม
 เมืองเลย ยูไนเต็ด
 นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด
 หนองบัว พิชญา U-23
 สกลนคร
 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
 สุรินทร์ ซิตี้
 สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล  
 ยโสธร
 กาฬสินธุ์  
 ขอนแก่นมอดินแดง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2019, 09:52:43 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 29, 2019, 10:27:13 PM »

ไทยลีก 4

โซนตะวันออก

 พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด
 พานทอง
 บ้านค่าย ยูไนเต็ด
 จันทบุรี
 กบินทร์ ยูไนเต็ด
 ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด
 กองเรือยุทธการ
 เทศบาลตำบลเกาะขวาง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2019, 02:43:26 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 30, 2019, 05:16:44 PM »

ไทยลีก 4

โซนตะวันตก

 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
 ชัยนาท U-23
 ชัยนาท ยูไนเต็ด  
 หัวหิน ซิตี้
 ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด
 ลูกอีสาน
 สมุทรสงคราม
 ราชบุรี U-23
  สระบุรี ยูไนเต็ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2019, 01:55:37 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 31, 2019, 03:46:48 PM »

ไทยลีก 4

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

 แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด U-23
 แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน
 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด U-23
 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด
 โปลิศ เทโร U-23
 พีทียู ปทุมธานี
 ม.รังสิต
 สมุทรปราการ
 สยาม
 บ้านคุณแม่
 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด U-23
 ธนบุรี ยูไนเต็ด
 รังสิต ยูไนเต็ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2019, 09:33:48 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2019, 03:00:12 AM »

ไทยลีก 4

โซนใต้

 ปัตตานี
 หาดใหญ่ ซิตี้
 พัทลุง
 สตูล ยูไนเต็ด
 สุราษฎร์ธานี ซิตี้
 ยาลอ ซิตี้
  เมืองคอน ดับบลิวยู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2019, 02:37:51 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2019, 04:29:21 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

 อยุธยา
 บางกอก
 ฉะเชิงเทรา
 เชียงราย ซิตี้
 กำแพงเพชร
 ลำพูน วอริเออร์
 นาวิกโยธิน ยูเรก้า
 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด
 แพร่ ยูไนเต็ด
 สระแก้ว
 อุบลราชธานี
 สีหมอก
 อ่างทอง
 ขอนแก่น ยูไนเต็ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2019, 01:46:03 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2019, 04:22:34 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก โซนตะวันออก

  เซเรส เนโกรส (ฟิลิปปินส์) - ยันโกน ยูไนเต็ด (เมียนม่าร์)    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

  โฮม ยูไนเต็ด (สิงคโปร์) - เปรซีจา จาการต้า (อินโดนิเซีย)    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2019, 04:52:20 PM »

ไทยลีก 3

ซีกใต้

 บีทียู ยูไนเต็ด
 จามจุรี ยูไนเต็ด
 ม.เกษมบัณฑิต
 นรา ยูไนเต็ด
 ภูเก็ต ซิตี้
 ราชประชา
 ระนอง ยูไนเต็ด
 ทหารบก
 สุราษฎร์ธานี
 ตรัง
 ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด
 กระบี่
 นครปฐม ยูไนเต็ด
 นอร์ทกรุงเทพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2019, 06:02:35 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2019, 07:19:20 PM »

ไทยลีก 2

 อาร์มี่ ยูไนเต็ด
 เกษตรศาสตร์
 ขอนแก่น
 ลำปาง
 หนองบัว พิชญา
 ระยอง
 สมุทรสาคร
 ศรีสะเกษ
 ไทยฮอนด้า
 อุดรธานี
 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล
 ราชนาวีสโมสร
 อุบล ยูไนเต็ด
 โปลิศ เทโร
 บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
 อยุธยา ยูไนเต็ด
 ศุลกากร ยูไนเต็ด
  เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2019, 01:33:46 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2019, 02:09:42 AM »

ไทยลีก 1

 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
 เชียงราย ยูไนเต็ด
 ชัยนาท
 ชลบุรี
 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
 นครราชสีมา
 สมุทรปราการ ซิตี้
 การท่าเรือไทย
 พีที ประจวบ
 ราชบุรี
 สุโขทัย
 สุพรรณบุรี    
 ปตท.ระยอง
 เชียงใหม่
 ตราด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2019, 09:27:28 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2019, 11:01:38 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  แม่โจ้ ยูไนเต็ด - นครแม่สอด ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เชียงราย ยูไนเต็ด U-23 - พิษณุโลก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนอีสาน

  มหาสารคาม - ขอนแก่นมอดินแดง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หนองบัว พิชญา U-23 - มาแชร์ ชัยภูมิ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด - พานทอง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กบินทร์ ยูไนเต็ด - กองเรือยุทธการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - ชัยนาท U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ราชบุรี U-23 - ลูกอีสาน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ม.ธนบุรี - รังสิต ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บ้านคุณแม่ - พีทียู ปทุมธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  สตูล ยูไนเต็ด - สุราษฎร์ธานี ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปัตตานี - ยาลอ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.

ไทยลีก 4 ทุกโซนเริ่มแข่งปีการแข่งขันปรกติในปีนี้แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2019, 11:01:58 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  อยุธยา - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สีหมอก - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นาวิกโยธิน ยูเรก้า - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด - ภูเก็ต ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.เกษมบัณฑิต - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กระบี่ - บีทียู ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ไทยลีก 3 ทุกซีกเริ่มแข่งปีการแข่งขันปรกติในปีนี้แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2019, 11:02:21 PM »

ไทยลีก 2

  อุบล ยูไนเต็ด - เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.
  ศุลกากร ยูไนเต็ด - บีจี ปทุม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ศรีสะเกษ - ไทยฮอนด้า    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
  ขอนแก่น - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
  ระยอง - โปลิศ เทโร    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

ไทยลีก 2 เริ่มแข่งปีการแข่งขันปรกติในปีนี้แล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2019, 01:37:31 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  สุโขทัย U-23 - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สิงห์บุรี บางระจัน - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อุตรดิตถ์ - วัดโบสถ์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  เมืองเลย ยูไนเต็ด - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  บ้านค่าย ยูไนเต็ด - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เทศบาลตำบลเกาะขวาง - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ชัยนาท ยูไนเต็ด - สระบุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรสงคราม - หัวหิน ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  โปลิศ เทโร U-23 - สยาม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด U-23 - แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.รังสิต - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด U-23 - เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนใต้

  หาดใหญ่ ซิตี้ - เมืองคอน ดับบลิวยู    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2019, 01:58:09 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุบลราชธานี - เชียงราย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  สระแก้ว - กำแพงเพชร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ฉะเชิงเทรา - บางกอก    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

ซีกใต้

  สุราษฎร์ธานี - นครปฐม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นอร์ทกรุงเทพ - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ราชประชา - ตรัง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2019, 02:09:03 AM »

ไทยลีก 2

 อาร์มี่ ยูไนเต็ด - แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 อุดรธานี - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 ราชนาวีสโมสร - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

 อยุธยา ยูไนเต็ด - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2019, 02:12:30 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2019, 08:59:36 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โซนตะวันออก

  นิวคาสเซิ่ล เจ็ตส์ (ออสเตรเลีย) - เปรซีจา จาการต้า (อินโดนิเซีย)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น. 

  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด (ไทย) - ห่าโหนะ (เวียดนาม)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เชียงราย ยูไนเต็ด (ไทย) - ยันโกน ยูไนเต็ด (เมียนม่าร์)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เปอรัก เอฟเอ (มาเลเซีย) - กิดจี เอสซี (ฮ่องกง)    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2019, 08:47:49 PM »

ไทยลีก 3

ซีกใต้

  จามจุรี ยูไนเต็ด - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 02:32:09 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  น่าน - เชียงราย ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  วัดโบสถ์ ซิตี้ - สุโขทัย U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  แม่โจ้ ยูไนเต็ด - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุตรดิตถ์ - นครแม่สอด ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  กาฬสินธุ์ - ขอนแก่นมอดินแดง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มาแชร์ ชัยภูมิ - นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ยโสธร - สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองเลย ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  จันทบุรี - เทศบาลตำบลเกาะขวาง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  กองเรือยุทธการ - พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - ราชบุรี U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หัวหิน ซิตี้ - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  รังสิต ยูไนเต็ด - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สยาม - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  เมืองคอน ดับบลิวยู - สตูล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 02:33:52 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  เชียงราย ซิตี้ - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กำแพงเพชร - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อ่างทอง - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ขอนแก่น ยูไนเต็ด - สระแก้ว    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

ซีกใต้

  ทหารบก - ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นรา ยูไนเต็ด - จามจุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  ระนอง ยูไนเต็ด - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  ตรัง - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 02:35:54 AM »

ไทยลีก 2

  หนองบัว พิชญา - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  เกษตรศาสตร์ - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ลำปาง - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 02:42:04 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  พิษณุโลก - สิงห์บุรี บางระจัน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  มหาสารคาม - หนองบัว พิชญา U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สกลนคร - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  พานทอง - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - บ้านค่าย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ลูกอีสาน - สมุทรสงคราม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ชัยนาท ยูไนเต็ด - ชัยนาท U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  โปลิศ เทโร U-23 - แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พีทียู ปทุมธานี - ธนบุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.รังสิต - บ้านคุณแม่    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  สุราษฎร์ธานี ซิตี้ - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
  ยาลอ ซิตี้ - พัทลุง    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 02:44:45 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  แพร่ ยูไนเต็ด - สีหมอก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  บางกอก - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ลำพูน วอริเออร์ - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  บีทียู ยูไนเต็ด - สุราษฎร์ธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  นครปฐม ยูไนเต็ด - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ภูเก็ต ซิตี้ - กระบี่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2019, 02:45:43 AM »

ไทยลีก 2

  ไทยฮอนด้า - อุบล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สมุทรสาคร - อยุธยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  โปลิศ เทโร - ศุลกากร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บีจี ปทุม ยูไนเต็ด - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2019, 07:55:18 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โซนตะวันออก

  ชันตง ลุหวี่เหนิง ไท่ซาน (จีน) - ห่าโหนะ (เวียดนาม)    เริ่มแข่งเวลา 14:30 น. 

  ซานฟูเรตเช ฮิโรชิมะ (ญี่ปุ่น) - เชียงราย ยูไนเต็ด (ไทย)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  คาชิมะ อันโตะราซุ (ญี่ปุ่น) - นิวคาสเซิ่ล เจ็ตส์ (ออสเตรเลีย)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  อุลซัน ฮย็อนแด (เกาหลีใต้) - เปอรัก เอฟเอ (มาเลเซีย)    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2019, 07:11:33 PM »

ไทยลีก 2

  อุดรธานี - อุบล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2019, 07:13:09 PM »

ไทยลีก 1

 ราชบุรี - ตราด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

ไทยลีก 1 เริ่มแข่งปีการแข่งขันปรกติในปีนี้แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2019, 01:17:41 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2019, 01:56:49 AM »

ไทยลีกคัพ

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

โซนเหนือ

  เชียงราย ซิตี้ (ที 3 ซีกเหนือ) - วัดโบสถ์ ซิตี้ (ที 4 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  กำแพงเพชร (ที 3 ซีกเหนือ) - อุตรดิตถ์ (ที 4 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  แพร่ ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกเหนือ) - พิษณุโลก (ที 4 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ลำพูน วอริเออร์ (ที 3 ซีกเหนือ)  ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ 

โซนอีสาน

  สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล (ที 4 อีสาน) - อุบลราชธานี (ที 3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด (ที 4 อีสาน) - ขอนแก่นมอดินแดง (ที 4 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ขอนแก่น ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกเหนือ) - กาฬสินธุ์ (ที 4 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
  เมืองเลย ยูไนเต็ด (ที 4 อีสาน)  ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ

โซนตะวันออก

  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด (ที 4 ตะวันออก) - กบินทร์ ยูไนเต็ด (ที 4 ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  บ้านค่าย ยูไนเต็ด (ที 4 ตะวันออก) - ฉะเชิงเทรา (ที 3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  เทศบาลตำบลเกาะขวาง (ที 4 ตะวันออก)  ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ

โซนตะวันตก

  สมุทรสงคราม (ที 4 ตะวันตก) - ชัยนาท ยูไนเต็ด (ที 4 ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  หัวหิน ซิตี้ (ที 4 ตะวันตก) - สีหมอก (ที 3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
  นครปฐม ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกใต้) - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
  อ่างทอง (ที 3 ซีกเหนือ)  ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด (ที 4 กรุงเทพฯ) - บีทียู ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  บางกอก (ที 3 ซีกเหนือ) - นอร์ทกรุงเทพ (ที 3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ธนบุรี ยูไนเต็ด (ที 4 กรุงเทพฯ) - ราชประชา (ที 3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  สมุทรปราการ (ที 4 กรุงเทพฯ)  ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ

โซนใต้

  สุราษฎร์ธานี ซิตี้ (ที 4 ใต้) - สตูล ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  หาดใหญ่ ซิตี้ (ที 4 ใต้) - ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  เมืองคอน ดับบลิวยู (ที 4 ใต้) - ระยอง ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  สุราษฎร์ธานี (ที 3 ซีกใต้) - ตรัง (ที 3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ภูเก็ต ซิตี้ (ที 3 ซีกใต้) - ปัตตานี (ที 4 ใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  พัทลุง (ที 4 ใต้) - ยาลอ ซิตี้ (ที 4 ใต้)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

โซนเหนือ

  นครแม่สอด ยูไนเต็ด (ที 4 เหนือ) - สิงห์บุรี บางระจัน (ที 4 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2019, 02:16:31 AM »

ไทยลีก 2

  สมุทรสาคร - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  อยุธยา ยูไนเต็ด - โปลิศ เทโร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชนาวีสโมสร - ไทยฮอนด้า    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ศรีสะเกษ - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2019, 02:28:02 AM »

ไทยลีก 1

  ชัยนาท - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  ปตท.ระยอง - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  สมุทรปราการ ซิตี้ - เชียงใหม่    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2019, 03:03:09 AM »

ไทยลีกคัพ

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

โซนตะวันออก

  กองเรือยุทธการ (ที 4 ตะวันออก) - นาวิกโยธิน ยูเรก้า (ที 3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2019, 03:04:28 AM »

ไทยลีก 2

  แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บีจี ปทุม ยูไนเต็ด - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ระยอง - เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อาร์มี่ ยูไนเต็ด - ศุลกากร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2019, 03:04:56 AM »

ไทยลีก 1

  สุโขทัย - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - พีที ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เชียงราย ยูไนเต็ด - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 04:55:37 PM »

ไทยลีก 2

  ไทยฮอนด้า - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 04:57:37 PM »

ไทยลีก 1

  สุพรรณบุรี - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 12:49:58 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  แม่โจ้ ยูไนเต็ด - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนอีสาน

  กาฬสินธุ์ - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด - ยโสธร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุรินทร์ ซิตี้ - มหาสารคาม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - กองเรือยุทธการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เทศบาลตำบลเกาะขวาง - บ้านค่าย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  สมุทรสงคราม - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สระบุรี ยูไนเต็ด - ชัยนาท U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  บ้านคุณแม่ - รังสิต ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด - แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด U-23 - ม.รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  ปัตตานี - เมืองคอน ดับบลิวยู    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
  พัทลุง - สุราษฎร์ธานี ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 12:50:14 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  อุบลราชธานี - กำแพงเพชร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เชียงราย ซิตี้ - บางกอก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นาวิกโยธิน ยูเรก้า - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  สุราษฎร์ธานี - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ราชประชา - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ระนอง ยูไนเต็ด - ภูเก็ต ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  จามจุรี ยูไนเต็ด - ตรัง    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 12:50:42 AM »

ไทยลีก 2

  หนองบัว พิชญา - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  โปลิศ เทโร - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ลำปาง - แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ขอนแก่น - อยุธยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 01, 2019, 12:50:59 AM »

ไทยลีก 1

  พีที ประจวบ - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  ชลบุรี - สมุทรปราการ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เชียงใหม่ - สุโขทัย    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 09:19:57 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  สุโขทัย U-23 - สิงห์บุรี บางระจัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครแม่สอด ยูไนเต็ด - พิษณุโลก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  หนองบัว พิชญา U-23 - สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - มาแชร์ ชัยภูมิ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ขอนแก่นมอดินแดง - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนตะวันออก

  พานทอง - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กบินทร์ ยูไนเต็ด - พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - ลูกอีสาน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ชัยนาท ยูไนเต็ด - หัวหิน ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  โปลิศ เทโร U-23 - แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรปราการ - สยาม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด U-23 - พีทียู ปทุมธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนใต้

  สตูล ยูไนเต็ด - หาดใหญ่ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 09:20:13 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  สีหมอก - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อยุธยา - สระแก้ว    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อ่างทอง - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  ม.เกษมบัณฑิต - นครปฐม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด - บีทียู ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กระบี่ - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 09:20:56 PM »

ไทยลีก 2

  เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด - บีจี ปทุม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เกษตรศาสตร์ - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อุบล ยูไนเต็ด - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ศุลกากร ยูไนเต็ด - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 09:21:16 PM »

ไทยลีก 1

  ตราด - ชัยนาท    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครราชสีมา - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  การท่าเรือไทย - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 06, 2019, 01:18:43 AM »

รอบแรก กลุ่มจี โซนตะวันออก

  ช็อนบุก ฮย็อนแด มอเตอร์ส (เกาหลีใต้) - เป่ยจิง กั๋วอัน (จีน)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  อุราวะ เร็ดโตไดยะมอนซุ (ญี่ปุ่น) - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย)    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 07, 2019, 12:35:14 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  วัดโบสถ์ ซิตี้ - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อุตรดิตถ์ - เชียงราย ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 08, 2019, 11:06:04 PM »

ไทยลีก 4

โซนใต้

  เมืองคอน ดับบลิวยู - พัทลุง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุราษฎร์ธานี ซิตี้ - ยาลอ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
  หาดใหญ่ ซิตี้ - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 01:09:34 AM »

ไทยลีก 2

  ราชนาวีสโมสร - ศุลกากร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 01:09:51 AM »

ไทยลีก 1

  ชลบุรี - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 01:17:27 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  สิงห์บุรี บางระจัน - อุตรดิตถ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พิษณุโลก - สุโขทัย U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23 - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มาแชร์ ชัยภูมิ - เมืองเลย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สกลนคร - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  บ้านค่าย ยูไนเต็ด - พานทอง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ลูกอีสาน - ชัยนาท ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  พีทียู ปทุมธานี - เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สยาม - บ้านคุณแม่    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  ยาลอ ซิตี้ - เมืองคอน ดับบลิวยู    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 01:18:34 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  สระแก้ว - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  แพร่ ยูไนเต็ด - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ฉะเชิงเทรา - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

ซีกใต้

  ทหารบก - กระบี่    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  นครปฐม ยูไนเต็ด - ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ตรัง - สุราษฎร์ธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 01:21:41 PM »

ไทยลีก 2

  แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  บีจี ปทุม ยูไนเต็ด - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ระยอง - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ศรีสะเกษ - เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 01:22:03 PM »

ไทยลีก 1

  ตราด - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - เชียงใหม่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชบุรี - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ชัยนาท - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 04:48:25 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  สิงห์บุรี บางระจัน - อุตรดิตถ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พิษณุโลก - สุโขทัย U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23 - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มาแชร์ ชัยภูมิ - เมืองเลย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สกลนคร - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  บ้านค่าย ยูไนเต็ด - พานทอง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ลูกอีสาน - ชัยนาท ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  พีทียู ปทุมธานี - เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สยาม - บ้านคุณแม่    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  ยาลอ ซิตี้ - เมืองคอน ดับบลิวยู    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 06:23:17 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  กำแพงเพชร - สีหมอก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บางกอก - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ลำพูน วอริเออร์ - เชียงราย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ขอนแก่น ยูไนเต็ด - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

ซีกใต้

  นอร์ทกรุงเทพ - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ภูเก็ต ซิตี้ - จามจุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นรา ยูไนเต็ด - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 06:46:50 PM »

ไทยลีก 2

  อุบล ยูไนเต็ด - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อยุธยา ยูไนเต็ด - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อุดรธานี - โปลิศ เทโร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  สมุทรสาคร - ไทยฮอนด้า    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 07:12:00 PM »

ไทยลีก 1

  สุโขทัย - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - พีที ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ปตท.ระยอง - สมุทรปราการ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #58 เมื่อ: มีนาคม 13, 2019, 12:52:04 AM »

รอบแรก กลุ่มจี โซนตะวันออก

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย) - ช็อนบุก ฮย็อนแด มอเตอร์ส (เกาหลีใต้)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เป่ยจิง กั๋วอัน (จีน) - อุราวะ เร็ดโตไดยะมอนซุ (ญี่ปุ่น)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #59 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 01:31:33 AM »

ไทยลีก 2

  เกษตรศาสตร์ - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #60 เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 01:33:04 AM »

ไทยลีก 1

  พีที ประจวบ - ชัยนาท    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #61 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 06:04:17 PM »

ไทยลีก 4

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด U-23 - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #62 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 07:35:58 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  แม่โจ้ ยูไนเต็ด - สิงห์บุรี บางระจัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุตรดิตถ์ - สุโขทัย U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  มหาสารคาม - มาแชร์ ชัยภูมิ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองเลย ยูไนเต็ด - สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สกลนคร - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  พานทอง - กองเรือยุทธการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เทศบาลตำบลเกาะขวาง - พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ชัยนาท U-23 - หัวหิน ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สระบุรี ยูไนเต็ด - ลูกอีสาน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  สมุทรปราการ - พีทียู ปทุมธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด U-23 - โปลิศ เทโร U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนใต้

  หาดใหญ่ ซิตี้ - ยาลอ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #63 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 07:36:18 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  อยุธยา - กำแพงเพชร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุบลราชธานี - สระแก้ว    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ขอนแก่น ยูไนเต็ด - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

ซีกใต้

  ภูเก็ต ซิตี้ - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จามจุรี ยูไนเต็ด - นครปฐม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  กระบี่ - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #64 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 07:36:38 PM »

ไทยลีก 2

  ไทยฮอนด้า - แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  ศุลกากร ยูไนเต็ด - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  โปลิศ เทโร - บีจี ปทุม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  หนองบัว พิชญา - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #65 เมื่อ: มีนาคม 16, 2019, 07:37:00 PM »

ไทยลีก 1

  เชียงใหม่ - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  สุพรรณบุรี - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เชียงราย ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  นครราชสีมา - ตราด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #66 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 06:34:11 PM »

ไทยลีกคัพ

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

โซนเหนือ

  กำแพงเพชร (ที 3 ซีกเหนือ) - ลำพูน วอริเออร์ (ที 3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  แพร่ ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกเหนือ) - เชียงราย ซิตี้ (ที 3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

โซนอีสาน

  ขอนแก่นมอดินแดง (ที 4 อีสาน) - เมืองเลย ยูไนเต็ด (ที 4 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ขอนแก่น ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกเหนือ) - อุบลราชธานี (ที 3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

โซนตะวันออก

  กองเรือยุทธการ (ที 4 ตะวันออก) - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด (ที 4 ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ฉะเชิงเทรา (ที 3 ซีกเหนือ) - เทศบาลตำบลเกาะขวาง (ที 4 ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

โซนตะวันตก

  สีหมอก (ที 3 ซีกเหนือ) - อ่างทอง (ที 3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  นครปฐม ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกใต้) - สมุทรสงคราม (ที 4 ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด (ที 4 กรุงเทพฯ) - บางกอก (ที 3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ธนบุรี ยูไนเต็ด (ที 4 กรุงเทพฯ) - สมุทรปราการ (ที 4 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

โซนใต้

  หาดใหญ่ ซิตี้ (ที 4 ใต้) - พัทลุง (ที 4 ใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  สุราษฎร์ธานี ซิตี้ (ที 4 ใต้) - ภูเก็ต ซิตี้ (ที 3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ระนอง ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกใต้) - ตรัง (ที 3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #67 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 11:01:28 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด U-23 - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พิษณุโลก - วัดโบสถ์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  นครแม่สอด ยูไนเต็ด - เชียงราย ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  หนองบัว พิชญา U-23 - นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - ขอนแก่นมอดินแดง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุรินทร์ ซิตี้ - ยโสธร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  กบินทร์ ยูไนเต็ด - บ้านค่าย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ชัยนาท ยูไนเต็ด - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด - รังสิต ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บ้านคุณแม่ - แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด U-23 - ธนบุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  สตูล ยูไนเต็ด - พัทลุง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองคอน ดับบลิวยู - สุราษฎร์ธานี ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #68 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 11:01:45 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  สีหมอก - บางกอก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เชียงราย ซิตี้ - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อ่างทอง - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  สุราษฎร์ธานี - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด - ตรัง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ระนอง ยูไนเต็ด - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #69 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 11:03:22 PM »

ไทยลีก 2

  อาร์มี่ ยูไนเต็ด - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ระยอง - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ขอนแก่น - อุบล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อยุธยา ยูไนเต็ด - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #70 เมื่อ: มีนาคม 17, 2019, 11:26:39 PM »

ไทยลีก 1

  การท่าเรือไทย - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สมุทรปราการ ซิตี้ - สุโขทัย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #71 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 01:07:47 AM »

ไทยลีก 4

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ม.รังสิต - สยาม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด U-23 - โปลิศ เทโร U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #72 เมื่อ: มีนาคม 21, 2019, 02:46:59 AM »

ฟุตบอลชาย ไชน่า คัพ ฟีฟ่า เดย์

รอบตัดเชือก

  จีน - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 18:35 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #73 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 01:58:42 AM »

ไทยลีก 3

ซีกใต้

  กระบี่ - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #74 เมื่อ: มีนาคม 23, 2019, 03:04:16 AM »

อุ่นเครื่อง VFF International ชุด U-19

  ไทย - จีน    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

  เวียดนาม - เมียนม่าร์    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #75 เมื่อ: มีนาคม 23, 2019, 05:14:34 PM »

รอบคัดเลือก

กลุ่มเอ

  โอมาน - เนปาล    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.
  กาตาร์ - อัฟกานิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มบี

  ปาเลสไตน์ - ศรีลังกา    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
  บาห์เรน - บัลกลาเทศ    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มซี

  อิรัก - เยเมน    เริ่มแข่งเวลา 19:15 น.
   อิหร่าน - เติร์กเมนิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 22:15 น.

กลุ่มดี

  สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ - เลบานอน    เริ่มแข่งเวลา 21:25 น.
  ซาอุดิอะราเบีย - มัลดีฟส์    เริ่มแข่งเวลา 0:25 น. ของวันรุ่งขึ้น

กลุ่มอี

  ซีเรีย - คีร์กีซสถาน    เริ่มแข่งเวลา 21:15 น.
  จอร์แดน - คูเวต    เริ่มแข่งเวลา 0:15 น. ของวันรุ่งขึ้น

กลุ่มเอฟ

  อินเดีย - อุซเบกิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.

กลุ่มจี

  ฮ่องกง - สิงคโปร์    เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.
  เกาหลีเหนือ - มองโกเลีย    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

กลุ่มเอช

  เกาหลีใต้ - ไต้หวัน  เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ออสเตรเลีย - กัมพูชา  เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

กลุ่มไอ

  ญี่ปุ่น - มาเก๊า  เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  เมียนม่าร์ - ติมอร์ เลสเต้  เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

กลุ่มเจ

  จีน - ลาว  เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  มาเลเซีย - ฟิลิปปินส์  เริ่มแข่งเวลา 19:45 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #76 เมื่อ: มีนาคม 24, 2019, 01:19:11 PM »

รอบคัดเลือก กลุ่มเค

  บรูไน - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  อินโดนิเซีย - เวียดนาม    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #77 เมื่อ: มีนาคม 24, 2019, 01:19:34 PM »

รอบคัดเลือก

กลุ่มเอ

  อัฟกานิสถาน - โอมาน    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.
  เนปาล - กาตาร์    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มบี

  บัลกลาเทศ - ปาเลสไตน์    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
  ศรีลังกา - บาห์เรน    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มซี

  เติร์กเมนิสถาน - อิรัก    เริ่มแข่งเวลา 19:15 น.
  เยเมน - อิหร่าน    เริ่มแข่งเวลา 22:15 น.

กลุ่มดี

  มัลดีฟส์ - สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์    เริ่มแข่งเวลา 21:25 น.
  เลบานอน - ซาอุดิอะราเบีย    เริ่มแข่งเวลา 0:25 น. ของวันรุ่งขึ้น

กลุ่มอี

  คีร์กีซสถาน - จอร์แดน    เริ่มแข่งเวลา 21:15 น.
  คูเวต - ซีเรีย    เริ่มแข่งเวลา 0:15 น. ของวันรุ่งขึ้น

กลุ่มเอฟ

  ทาจิกีสถาน - อินเดีย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

กลุ่มจี

  สิงคโปร์ - เกาหลีเหนือ    เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.
  มองโกเลีย - ฮ่องกง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

กลุ่มเอช

  ไต้หวัน - ออสเตรเลีย    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  กัมพูชา - เกาหลีใต้    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

กลุ่มไอ

  ติมอร์ เลสเต้ - ญี่ปุ่น    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  มาเก๊า - เมียนม่าร์    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

กลุ่มเจ

  ฟิลิปปินส์ - จีน    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ลาว - มาเลเซีย    เริ่มแข่งเวลา 19:45 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #78 เมื่อ: มีนาคม 25, 2019, 01:26:50 AM »

ฟุตบอลชาย ไชน่า คัพ ฟีฟ่า เดย์

รอบชิงอันดับ 3

  จีน - อุซเบกิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 14:30 น.

รอบชิงชนะเลิศ

  ไทย - อุรุกวัย    เริ่มแข่งเวลา 18:35 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #79 เมื่อ: มีนาคม 29, 2019, 09:56:26 PM »

อุ่นเครื่อง VFF International ชุด U-19

  จีน - เมียนม่าร์    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

  ไทย - เวียดนาม    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #80 เมื่อ: มีนาคม 31, 2019, 02:06:36 AM »

รอบคัดเลือก กลุ่มเค

  อินโดนิเซีย - บรูไน    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  เวียดนาม - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #81 เมื่อ: มีนาคม 31, 2019, 02:07:01 AM »

รอบคัดเลือก

กลุ่มเอ

  กาตาร์ - โอมาน    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.
  เนปาล - อัฟกานิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มบี

  บัลกลาเทศ - ศรีลังกา    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
  ปาเลสไตน์ - บาห์เรน    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มซี

  เติร์กเมนิสถาน - เยเมน    เริ่มแข่งเวลา 18:15 น.
  อิรัก - อิหร่าน    เริ่มแข่งเวลา 21:15 น.

กลุ่มดี

  เลบานอน - มัลดีฟส์    เริ่มแข่งเวลา 21:15 น.
  ซาอุดิอะราเบีย - สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์    เริ่มแข่งเวลา 0:25 น. ของวันรุ่งขึ้น

กลุ่มอี

  จอร์แดน - ซีเรีย    เริ่มแข่งเวลา 21:15 น.
  คีร์กีซสถาน - คูเวต    เริ่มแข่งเวลา 0:15 น. ของวันรุ่งนี้

กลุ่มเอฟ

  อุซเบกิสถาน - ทาจิกีสถาน    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

กลุ่มจี

  เกาหลีเหนือ - ฮ่องกง    เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.
  สิงคโปร์ - มองโกเลีย    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

กลุ่มเอช

  เกาหลีใต้ - ออสเตรเลีย    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  กัมพูชา - ไต้หวัน    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

กลุ่มไอ

  ติมอร์ เลสเต้ - มาเก๊า    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ญี่ปุ่น - เมียนม่าร์    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

กลุ่มเจ

  ลาว - ฟิลิปปินส์    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  มาเลเซีย - จีน    เริ่มแข่งเวลา 19:45 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #82 เมื่อ: มีนาคม 31, 2019, 09:14:56 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  อุตรดิตถ์ - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พิษณุโลก - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล - มหาสารคาม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ขอนแก่นมอดินแดง - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด - บ้านค่าย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - พานทอง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ลูกอีสาน - ชัยนาท U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ราชบุรี U-23 - ชัยนาท ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  โปลิศ เทโร U-23 - บ้านคุณแม่    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ธนบุรี ยูไนเต็ด - ม.รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด U-23 - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  รังสิต ยูไนเต็ด - แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  ยาลอ ซิตี้ - สตูล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
  สุราษฎร์ธานี ซิตี้ - หาดใหญ่ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #83 เมื่อ: มีนาคม 31, 2019, 09:15:16 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  กำแพงเพชร - เชียงราย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  แพร่ ยูไนเต็ด - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ลำพูน วอริเออร์ - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  นรา ยูไนเต็ด - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  จามจุรี ยูไนเต็ด - สุราษฎร์ธานี    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ตรัง - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  นครปฐม ยูไนเต็ด - บีทียู ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #84 เมื่อ: มีนาคม 31, 2019, 09:15:34 PM »

ไทยลีก 2

  อุดรธานี - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  ลำปาง - ไทยฮอนด้า    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สมุทรสาคร - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บีจี ปทุม ยูไนเต็ด - เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ราชนาวีสโมสร - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #85 เมื่อ: มีนาคม 31, 2019, 09:15:57 PM »

ไทยลีก 1

  นครราชสีมา - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  สุโขทัย - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - สมุทรปราการ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #86 เมื่อ: เมษายน 01, 2019, 01:09:41 AM »

ไทยเอฟเอคัพ

รอบคัดเลือก

  ส้มผ่อ (ที 5 อีสาน) - เมืองกรุง (ที 5 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  สีแคว (ที 5 เหนือ) - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  รร.ศิริธรรมวิทยา (ที 5 ซีกใต้) - ทหารบก (ที 3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  กาฬสินธุ์ (ที 4 อีสาน) - ศุลกากร ยูไนเต็ด (ที 2)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกใต้) - อุบลคิดส์ ซิตี้ (ที 5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  แขวงเมืองวิเศษไชยชาญ ยูไนเต็ด (ที 5 ตะวันตก) - แพร่ ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ปราจีนบุรี ซิตี้ (ที 5 ตะวันออก) - สมุทรสงคราม (ที 4 ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  สุราษฎร์ธานี ซิตี้ (ที 4 ใต้) - ครัวนภัส อุบล (ที 5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  รีล โอล์ดแมน (ที 5 ตะวันออก) - กระบี่ (ที 3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  โปลิศ ลาดกระบัง (ที 5 กรุงเทพฯ) - ลำพูน วอริเออร์ (ที 3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ชัยนาท ยูไนเต็ด (ที 4 ตะวันตก) - แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด (ที 2)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ราชประชา (ที 3 ซีกใต้) - กันทรลักษณ์ ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  เชียงราย ซิตี้ (ที 3 ซีกเหนือ) - เอ็นบีเอ็น กันทรารมย์ ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  สงขลา อัสลาน ทีเอสยู (ที 5 ใต้) - ปิยะมิตร (นอกลีก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด (ที 4 อีสาน) - บีทียู ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  สมุทรปราการ ยูไนเต็ด (ที 5 กรุงเทพฯ) - ฮิปโป (ที 5 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  หาดใหญ่ ซิตี้ (ที 4 ใต้) - สยาม (ที 4 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  เมืองช้าง ยูไนเต็ด (นอกลีก) - นอร์ทวชิราลัย เชียงใหม่ ยูไนเต็ด (ที 5 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  น้ำพอง ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน) - ร้อยเอ็ด 2018 (ที 5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  กระนวน (ที 5 อีสาน) - สุรินทร์ ซิตี้ (ที 4 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #87 เมื่อ: เมษายน 01, 2019, 01:10:02 AM »

  พิษณุโลก ยูไนเต็ด (นอกลีก) - โปลิศ เทโร (ที 2)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  สิงห์บุรี บางระจัน (ที 4 เหนือ) - อุดรธานี (ที 2)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สมุทรสาคร (ที 2) - ทอฝันสกลนคร (นอกลีก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พิษณุโลก (ที 4 เหนือ) - ระยอง (ที 2)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  เทศบาลตำบลเกาะขวาง (ที 4 ตะวันออก) - บ้านค่าย ยูไนเต็ด (ที 4 ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ศรีสะเกษ (ที 2) - ปัตตานี (ที 4 ใต้)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  หนองบัว พิชญา (ที 2) - ม.บูรพา (ที 5 ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อุตรดิตถ์ (ที 4 เหนือ) - มทร.รัตนโกสินทร์ (ที 5 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อุบล ยูไนเต็ด (ที 2) - จันทบุรี (ที 4 ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อาร์มี่ ยูไนเต็ด (ที 2) - กองเรือยุทธการ (ที 4 ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ขอนแก่น (ที 2) - เมืองเลย ยูไนเต็ด (ที 4 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด (ที 2) - สิงห์อุบล (ที 5 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ราชนาวีสโมสร (ที 2) - เมืองกาญจน์ วอริเออร์ (นอกลีก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  นครปฐม ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกใต้) - บางกอก (ที 3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
  บีจี ปทุม ยูไนเต็ด (ที 2) - สุวรรณภูมิ ยูไนเต็ด (ที 5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
  ไทยฮอนด้า (ที 2) - ขอนแก่น ยูไนเต็ด (ที 3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด (ที 4 ตะวันออก)  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้โดยอัตโนมัติ
  ลำปาง (ที 2)  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้โดยอัตโนมัติ
  เชียงใหม่ดรีม (ที 5 เหนือ)  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้โดยอัตโนมัติ
  บีแอนด์บี พระราม 2 (ที 5 กรุงเทพฯ)  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้โดยอัตโนมัติ
  กาญจนพัฒน์ (ที 5 ตะวันออก)  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้โดยอัตโนมัติ
  สงขลา (ที 5 ใต้)  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้โดยอัตโนมัติ
  ภูเก็ต ซิตี้ (ที 3 ซีกใต้)  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้โดยอัตโนมัติ
  สมุทรปราการ (ที 4 กรุงเทพฯ)  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้โดยอัตโนมัติ
  สตูล ยูไนเต็ด (ที 4 ใต้)  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้โดยอัตโนมัติ
  ฉะเชิงเทรา (ที 3 ซีกเหนือ)  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้โดยอัตโนมัติ
  บีเอสบี ปากเกร็ด ซิตี้ (นอกลีก)  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้โดยอัตโนมัติ
  วัดโบสถ์ ซิตี้ (ที 4 เหนือ)  ผ่านเข้าสู่ รอบแรก ในรายการนี้โดยอัตโนมัติ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #88 เมื่อ: เมษายน 01, 2019, 09:48:56 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  สุโขทัย U-23 - แม่โจ้ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครแม่สอด ยูไนเต็ด - วัดโบสถ์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สิงห์บุรี บางระจัน - เชียงราย ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  ยโสธร - มาแชร์ ชัยภูมิ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองเลย ยูไนเต็ด - หนองบัว พิชญา U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23 - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  เทศบาลตำบลเกาะขวาง - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - สระบุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรสงคราม - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  พีทียู ปทุมธานี - สยาม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด U-23 - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนใต้

  พัทลุง - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #89 เมื่อ: เมษายน 01, 2019, 09:51:33 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  สุโขทัย U-23 - แม่โจ้ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครแม่สอด ยูไนเต็ด - วัดโบสถ์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สิงห์บุรี บางระจัน - เชียงราย ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  ยโสธร - มาแชร์ ชัยภูมิ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองเลย ยูไนเต็ด - หนองบัว พิชญา U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23 - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  เทศบาลตำบลเกาะขวาง - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - สระบุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรสงคราม - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  พีทียู ปทุมธานี - สยาม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด U-23 - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนใต้

  พัทลุง - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #90 เมื่อ: เมษายน 01, 2019, 09:52:29 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  บางกอก - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  นาวิกโยธิน ยูเรก้า ไม่มีแข่งกับ สีหมอก    เพราะ สีหมอก ค้างค่าจ้างนักฟุตบอล แล้วไม่จ่ายตามเงินตามสัญญาเอาไว้ จึงตัดสิทธิการลงแข่งขันของสโมสรฟุตบอล สีหมอก จนกว่าจะจ่ายค่าจ้างหลังจากวันออกคำสั่งภายใน 30 วัน
  สระแก้ว - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ฉะเชิงเทรา - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

ซีกใต้

  นอร์ทกรุงเทพ - ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.เกษมบัณฑิต - กระบี่    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ราชประชา - ภูเก็ต ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #91 เมื่อ: เมษายน 01, 2019, 09:52:53 PM »

ไทยลีก 2

  ศรีสะเกษ - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด - โปลิศ เทโร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อุบล ยูไนเต็ด - ศุลกากร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #92 เมื่อ: เมษายน 01, 2019, 09:53:20 PM »

ไทยลีก 1

  ชลบุรี - พีที ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชบุรี - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ชัยนาท - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ตราด - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #93 เมื่อ: เมษายน 03, 2019, 10:41:31 PM »

อุ่นเครื่อง VFF International ชุด U-19

  ไทย - เมียนม่าร์    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

  จีน - เวียดนาม    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #94 เมื่อ: เมษายน 06, 2019, 10:14:04 PM »

อุ่นเครื่อง VFF International ชุด U-19

รอบชิงชนะเลิศ

  เวียดนาม - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #95 เมื่อ: เมษายน 07, 2019, 03:43:34 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  วัดโบสถ์ ซิตี้ - สิงห์บุรี บางระจัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุตรดิตถ์ - แม่โจ้ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุรินทร์ ซิตี้ - นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  พานทอง - เทศบาลตำบลเกาะขวาง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จันทบุรี - พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  ชัยนาท U-23 - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สระบุรี ยูไนเต็ด - ราชบุรี U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  บ้านคุณแม่ - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.รังสิต - โปลิศ เทโร U-23    เริ่มแข่งเวลา 17:15 น.

โซนใต้

  สตูล ยูไนเต็ด - เมืองคอน ดับบลิวยู    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  พัทลุง - ยาลอ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #96 เมื่อ: เมษายน 07, 2019, 03:43:53 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  อยุธยา - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อ่างทอง - กำแพงเพชร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  บางกอก - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  สุราษฎร์ธานี - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #97 เมื่อ: เมษายน 07, 2019, 03:44:10 AM »

ไทยลีก 2

  ระยอง - แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  ไทยฮอนด้า - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เกษตรศาสตร์ - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ลำปาง - อยุธยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ขอนแก่น - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #98 เมื่อ: เมษายน 07, 2019, 03:44:28 AM »

ไทยลีก 1

  การท่าเรือไทย - พีที ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ทรู ตราด - สมุทรปราการ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #99 เมื่อ: เมษายน 07, 2019, 02:45:56 PM »

ไทยลีก 4

โซนตะวันตก

  กองเรือยุทธการ - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #100 เมื่อ: เมษายน 14, 2019, 08:33:25 PM »

ไทยลีก 2

  โปลิศ เทโร - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  ศุลกากร ยูไนเต็ด - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บีจี ปทุม ยูไนเต็ด - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ไทยฮอนด้า - เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อยุธยา ยูไนเต็ด - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ขอนแก่น - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด - อุบล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

  หนองบัว พิชญา - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #101 เมื่อ: เมษายน 14, 2019, 08:33:45 PM »

ไทยลีก 1

  สุพรรณบุรี - เชียงใหม่    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  การท่าเรือไทย - ตราด    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  ปตท.ระยอง - สุโขทัย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  สมุทรปราการ ซิตี้ - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  พีที ประจวบ - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

  ชัยนาท - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #102 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 10:09:19 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  สุโขทัย U-23 - นครแม่สอด ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  แม่โจ้ ยูไนเต็ด - พิษณุโลก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนอีสาน

  นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด - สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองเลย ยูไนเต็ด - ขอนแก่นมอดินแดง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุรินทร์ ซิตี้ - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  พานทอง - พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - เทศบาลตำบลเกาะขวาง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - ชัยนาท ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - หัวหิน ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ม.รังสิต - เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด U-23 - สยาม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  โปลิศ เทโร U-23 - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  สุราษฎร์ธานี ซิตี้ - พัทลุง    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #103 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 10:09:37 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  เชียงราย ซิตี้ - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  สระแก้ว - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  แพร่ ยูไนเต็ด - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  ราชประชา - กระบี่    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จามจุรี ยูไนเต็ด - ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  นครปฐม ยูไนเต็ด - ภูเก็ต ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ตรัง - บีทียู ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #104 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 10:09:55 PM »

ไทยลีก 2

  บีจี ปทุม ยูไนเต็ด - อุบล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  หนองบัว พิชญา - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด - ไทยฮอนด้า    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อยุธยา ยูไนเต็ด - ศุลกากร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #105 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 10:10:28 PM »

ไทยลีก 1

  ปตท.ระยอง - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  เชียงราย ยูไนเต็ด - สมุทรปราการ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ชัยนาท - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #106 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 10:36:28 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  เชียงราย ยูไนเต็ด U-23 - วัดโบสถ์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุตรดิตถ์ - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สิงห์บุรี บางระจัน - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  กาฬสินธุ์ - มาแชร์ ชัยภูมิ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หนองบัว พิชญา U-23 - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ยโสธร - มหาสารคาม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  กองเรือยุทธการ - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  จันทบุรี - บ้านค่าย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  ราชบุรี U-23 - ชัยนาท U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรสงคราม - สระบุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  พีทียู ปทุมธานี - รังสิต ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ธนบุรี ยูไนเต็ด - แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด U-23 - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนใต้

  เมืองคอน ดับบลิวยู - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หาดใหญ่ ซิตี้ - สตูล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #107 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 10:36:48 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  กำแพงเพชร - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - บางกอก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ฉะเชิงเทรา - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

ซีกใต้

  นอร์ทกรุงเทพ - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.เกษมบัณฑิต - สุราษฎร์ธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นรา ยูไนเต็ด - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #108 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 10:37:09 PM »

ไทยลีก 2

  แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  โปลิศ เทโร - เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ขอนแก่น - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #109 เมื่อ: เมษายน 20, 2019, 10:37:32 PM »

ไทยลีก 1

  พีที ประจวบ - สุโขทัย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุพรรณบุรี - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ชลบุรี - เชียงใหม่    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #110 เมื่อ: เมษายน 23, 2019, 01:33:04 PM »

รอบแรก กลุ่มจี โซนตะวันออก

  ช็อนบุก ฮย็อนแด มอเตอร์ส (เกาหลีใต้) - อุราวะ เร็ดโตไดยะมอนซุ (ญี่ปุ่น)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  เป่ยจิง กั๋วอัน (จีน) - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #111 เมื่อ: เมษายน 26, 2019, 12:18:47 PM »

ไทยลีก 4

โซนอีสาน

  กาฬสินธุ์ - เมืองเลย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #112 เมื่อ: เมษายน 26, 2019, 12:55:46 PM »

ไทยลีก 1

  สุโขทัย - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #113 เมื่อ: เมษายน 26, 2019, 04:31:47 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  สุโขทัย U-23 - เชียงราย ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #114 เมื่อ: เมษายน 26, 2019, 09:59:09 PM »

ไทยลีก 1

  เชียงใหม่ - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #115 เมื่อ: เมษายน 28, 2019, 10:57:59 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  พิษณุโลก - อุตรดิตถ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  นครแม่สอด ยูไนเต็ด - สิงห์บุรี บางระจัน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ไทยลีก 4 โซนเหนือ แข่งจบครึ่งฤดูกาลปรกติแรก

โซนอีสาน

  มาแชร์ ชัยภูมิ - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - เมืองเลย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ขอนแก่นมอดินแดง - หนองบัว พิชญา U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  เทศบาลตำบลเกาะขวาง - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่ ยูไนเต็ด - กองเรือยุทธการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ลูกอีสาน - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ชัยนาท U-23 - สมุทรสงคราม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

ไทยลีก 4 โซนตะวันตก แข่งจบครึ่งฤดูกาลปรกติแรก

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด U-23 - บ้านคุณแม่    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรปราการ - โปลิศ เทโร U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  ยาลอ ซิตี้ - สุราษฎร์ธานี ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #116 เมื่อ: เมษายน 28, 2019, 10:58:23 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  อยุธยา - เชียงราย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ลำพูน วอริเออร์ - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  นาวิกโยธิน ยูเรก้า - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  สุราษฎร์ธานี - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ทหารบก - ภูเก็ต ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ระนอง ยูไนเต็ด - จามจุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #117 เมื่อ: เมษายน 28, 2019, 10:58:51 PM »

ไทยลีก 2

  ระยอง - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ศุลกากร ยูไนเต็ด - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ลำปาง - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  แอร์ฟอร์ซ ยูไนเต็ด - บีจี ปทุม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #118 เมื่อ: เมษายน 28, 2019, 10:59:08 PM »

ไทยลีก 1

  นครราชสีมา - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชบุรี - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - พีที ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1967/-1038
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 20,657


| | |
« ตอบ #119 เมื่อ: เมษายน 29, 2019, 02:03:48 AM »

ไทยลีก 2

  ศรีสะเกษ - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!