Thailandsusu Webboard
พฤศจิกายน 16, 2018, 09:52:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สรวัช! ถ้าคุณจ่ายหลุด แม่นยำ! น้ำหนักเหมือนจับวางแบบนี้ ไม่มีใครว่าคุณได้หรอกคับ  (อ่าน 4935 ครั้ง)
XxX
Thailandsusu
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +105/-40

| | |
« เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 08:31:08 PM »

ให้คุณจ่ายบอล ได้ทั้งคืนเลยคับ จะโยนปั่นซ้าย ปั่นขวา ได้หมดเลยคับ

แต่ขอให้มีมาตรฐานแค่นั่นคับ
จ่ายบอลมาตรฐานนี้ ให้ได้ตลอดทัวร์นาเมนต์แล้วกันนะคับ
gotom
Newbie
*

คะแนนความรัก: +17/-29

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 08:35:19 PM »

เยี่ยมเลยครับวันนี้ ถือว่าเป็นเกมส์สร้างความมั่นใจ

konkaiban
Sr. Member

คะแนนความรัก: +93/-42

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 08:37:46 PM »

วันนี้เล่นดีจริงครับ จ่ายบอลแต่ละลูกนี่ได้ลุ้นประตูแทบจะทุกลูก รอดูนัดหน้าครับ นัดนี้ยังวัดอะไรไม่ได้มาก
kaewja
Sr. Member

คะแนนความรัก: +93/-60

กองหน้าผู้ยิงสองหลาไม่เข้า เซ็งเป็ด

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 08:40:25 PM »

นัดหน้าขอให้เป็นแบบนี้อีกนะ
kaka-saipim
ถูกควบคุมความประพฤติชั่วคราว
Newbie
*

คะแนนความรัก: +14/-13

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 08:43:19 PM »

นัดหน้า สงสัยโดนจับตัว
จนขยับไม่ได้เลยใหม😅
PumDMinter
ลุงหนึ่งหนังสือครึ่งราคา
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +173/-184

facebook.com/discount.book

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 08:45:08 PM »

ไม่เคยเห็นสรรวัชเล่นดีขนาดนี้มาก่อน
(น่าจะเป็นนัดที่สรรวัชเล่นดีสุดในชีวิตนะตั้งแต่เล่นทีมชาติมา..รึป่าว?)

"ลุงหนึ่ง หนังสือครึ่งราคา"
ร้านหนังสือออนไลน์ ขายทั้งหนังสือใหม่และเก่า กว่าล้านรายการ อัพหนังสือใหม่ ทุกวัน ..
http://www.facebook.com/discount.book
-3-
why so serious?
Hero Member

คะแนนความรัก: +147/-1089

เถียงไม่ได้ ให้กดลบนะครับ ฮี่ๆๆ

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 08:46:18 PM »

จ่ายคมๆ แบบวันนี้ให้ได้ตลอด เดี๋ยวกองหน้าจัดให้เองครับ

แล้วจะไม่มีใครด่าคุณอีกเลย

ฮี่ๆๆ
jeed @leo
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +278/-107

ปานหว่าคนป่ามีปืน...ซำกับขี้ทูตหป่งเล็บ

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 08:46:58 PM »

นัดหน้าก็จะได้เห็นอีกแบบแน่นอน
รูแบบจะแตกต่างหลากหลายขึ้น
integrity
เกิดขึ้นตั้งอยู่ดับไป
Full Member

คะแนนความรัก: +33/-38

ป๋มชื่ออาชิมก๊าบ

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 08:51:31 PM »

เล่นดีครับวันนี้ มีจังหวะวิ่งกดดันหลายจังหวะด้วย

<<<<<<<<<<<<<< รักทีมไทย >>>>>>>>>>>>>>
PATRIOT of SIAM
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +219/-188

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 08:52:44 PM »

ติมอร์หลังลอยสูงมาก เข้าทางสรรวัชญ์ หล่อเลย
Papa
Newbie
*

คะแนนความรัก: +11/-42

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 08:54:17 PM »

บอลทีมชาติไทยวันนี้ :----

อดิศักดิ์ -- กลับมาเป็นเทพอีกครั้ง ยิงคนเดียว 6 ลูก ทำสถิติใหม่เลยครับ -- สร้างความมั่นใจและให้กำลังใจแก่ตัวเองมากเลย
สรวัช -- จ่ายยาวๆได้ดีมาก แม่นและทำให้กองหน้าเข้าแย่งบอลและยิงได้อย่างเด็ดขาด
นูรูล -- จรวดจิ๋ว (จิ๋วจริงๆ) กระชากลากเลื้อยเข้าไปทำลายกองหลังของคู่ต่อสู้ได้อย่างเด็ดขาด และทำได้ดีมาก
ฟิลลิป -- ตัดลูกจากคู่แข่งได้ดีมาก และสามารส่งบอลยาวไปให้กองหน้าได้ดีเยี่ยม

กองกลางและกองหลัง -- ทำงานได้ดีมาก สามารถตัดลูก แย่งลูก และส่งลูก ได้ดีมาก
ประตู -- จาก บรร. นิ่งมากในวันนี้ไม่ลนเลย

ขอให้ทำได้ดีเช่นนี้ต่อๆไปเรื่อยๆ -- เพื่อเป็นแชมป์ AFF อย่างเต็มภาคภูมิ
The sun
Thailandsusu-VIP
Hero Member

คะแนนความรัก: +3048/-268

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 08:58:24 PM »

ปัญหาของแคมป์คือถ้าโดนบีบเร็วๆจะทำอะไรไม่ค่อยได้ ถ้ามีเวลาให้คิดให้บรรจงแบบลูกจ่ายก็ทำงานวันนี้ก็ถือว่าเล่นดีอยู่

TON-Mr.PostMan
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +238/-18

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 09:17:02 PM »

วันนี้เล่นดีมากครับ มีช็อตจ่ายสวยๆให้ดูหลายครั้งเลย
Nakhoniqe Dunnesta
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +514/-356

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 09:23:29 PM »

ตามจริง  คลาส  บอลของ  สรรวัชญ์  เดชมิตร   สูสีกับ   หัวฟู  โอม่าร์   ได้สบายเลยน่ะ

เพียงแต่  โอม่าร์  มันเกิดในประเทศที่มีทรัพยากรนักฟุตบอลน้อยเลยเป็นกำลังหลักทีมชาติ ยูเออี  บวกกับแรงโปรโมตจากคลิปมีเยอะกว่าเท่านั้นเอง

แต่พอเวลาเราเจอยูเออี   ไทยเราก็เอา  ชนาธิป  เปรียบมวย   โอม่าร์  เสียงั้น   

สำหรับผม  คู่มวยที่เหมาะกับ   เจ้าหัวฟู  โอม่าร์   เอา   เจ้านกหัวขวาน  สรรวัชญ์  เดชมิตร   นี้แหล่ะเหมาะสมสุด

The sun
Thailandsusu-VIP
Hero Member

คะแนนความรัก: +3048/-268

| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 09:30:40 PM »

ตามจริง  คลาส  บอลของ  สรรวัชญ์  เดชมิตร   สูสีกับ   หัวฟู  โอม่าร์   ได้สบายเลยน่ะ

เพียงแต่  โอม่าร์  มันเกิดในประเทศที่มีทรัพยากรนักฟุตบอลน้อยเลยเป็นกำลังหลักทีมชาติ ยูเออี  บวกกับแรงโปรโมตจากคลิปมีเยอะกว่าเท่านั้นเอง

แต่พอเวลาเราเจอยูเออี   ไทยเราก็เอา  ชนาธิป  เปรียบมวย   โอม่าร์  เสียงั้น   

สำหรับผม  คู่มวยที่เหมาะกับ   เจ้าหัวฟู  โอม่าร์   เอา   เจ้านกหัวขวาน  สรรวัชญ์  เดชมิตร   นี้แหล่ะเหมาะสมสุด

ผมว่าโอม่าร์เก่งกว่า ลูกจ่ายอาจจะไม่ต่างกันมากนัก แต่สปีด,ความคล่อง,สกิลส่วนตัว โอม่าร์ดีกว่าแบบเทียบไม่ติด

Koragap
Hero Member

คะแนนความรัก: +215/-349

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 09:31:48 PM »

ลูกแรกจ่ายบอลได้ดีมาก จังหวะเดียว ได้เลย
Sawang magg
เชียร์บอลไทยไม่เสียตังค์
Full Member

คะแนนความรัก: +70/-153

| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 09:41:10 PM »

คุณก็รู้ ชุดบี อะไกันนักหนา
Mr.B
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +33/-13

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2018, 11:24:10 PM »

ผมว่าโอม่าร์เก่งกว่า ลูกจ่ายอาจจะไม่ต่างกันมากนัก แต่สปีด,ความคล่อง,สกิลส่วนตัว โอม่าร์ดีกว่าแบบเทียบไม่ติด

โอเครเรื่องการจ่ายบอลนะครับ วันจ่ายสวยจริงๆยอมรับเลย ขอให้รักษาฟอร์มแบบนี้ไว้ แต่ โอมาร์ เทพกว่าเห็นๆ ทิ้งระยะแคมป์ไปไกลหลายช่วงตัวครับ พอจวนตัว หรือ 1:1 1:2 ตายหยังเขียดเลยครับ โอมาร์ ยังดูดีกว่านะครับ เขาถึงเอาไปเทียบกับ เจ ไงครับ
ningnoig
Sr. Member

คะแนนความรัก: +150/-87

| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 06:28:36 AM »

บอลทีมชาติไทยวันนี้ :----

อดิศักดิ์ -- กลับมาเป็นเทพอีกครั้ง ยิงคนเดียว 6 ลูก ทำสถิติใหม่เลยครับ -- สร้างความมั่นใจและให้กำลังใจแก่ตัวเองมากเลย
สรวัช -- จ่ายยาวๆได้ดีมาก แม่นและทำให้กองหน้าเข้าแย่งบอลและยิงได้อย่างเด็ดขาด
นูรูล -- จรวดจิ๋ว (จิ๋วจริงๆ) กระชากลากเลื้อยเข้าไปทำลายกองหลังของคู่ต่อสู้ได้อย่างเด็ดขาด และทำได้ดีมาก
ฟิลลิป -- ตัดลูกจากคู่แข่งได้ดีมาก และสามารส่งบอลยาวไปให้กองหน้าได้ดีเยี่ยม

กองกลางและกองหลัง -- ทำงานได้ดีมาก สามารถตัดลูก แย่งลูก และส่งลูก ได้ดีมาก
ประตู -- จาก บรร. นิ่งมากในวันนี้ไม่ลนเลย

ขอให้ทำได้ดีเช่นนี้ต่อๆไปเรื่อยๆ -- เพื่อเป็นแชมป์ AFF อย่างเต็มภาคภูมิ
เห็นด้วยเลยครับ

กรูปรี...กรูปรี...กรูปรี
Sem2857
แฟนบอลไร้สังกัด
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1133/-929

ชีวิตไม่สิ้น ก้อต้องดิ้นต่อไป,,,

| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 06:53:18 AM »

เล่นดีครับ แต่สำหรับผมยังวัดอะไรไม่ได้ ติมอร์อ่อนเกินไป

ถ้าจะสรรวัต จริงๆ ต้องเจอกับมาเล เวียดนาม อินโด ฟิลิปปิน

แต่ถ้าเลยไประดับเอเชีย ส่วนตัวผมมองว่ายังไม่ถึงชั้น

ชื่นชมครับเมื่อวาน

https://www.facebook.com/LIPE.SATUN.VAN
บริการรถตู้รับส่ง เกาะหลีเป๊ะ สนามบินหาดใหญ่-ท่าเรือปากบารา, ทัวร์หาดใหญ่ สตูล, ทัวร์เบตง, ทัวร์ปินัง, ทัวร์มาเลเซีย
Silp Foto
Sr. Member

คะแนนความรัก: +60/-132

| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 07:55:47 AM »

แคมป์ วันนี้เล่นดีมากๆ

cikada
โดนแบนเพราะหน้าตาดี
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +552/-1254

ที่ไหนมีป่า ที่นั้นมีน้ำ

| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 08:28:03 AM »

นัดนี้วัดอะไรไม่ได้ แต่เท่าที่ดูยังเหมือนเดิม จ่ายแล้วเดิน

เฮงซัง GetOut !!
MRWITCH
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +41/-22

| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 09:04:12 AM »

เจ้าแคมป์น่าจะห่างจากโอมาอยู่หลายขุมอยู่ครับ

เข้ามาเสพข่าว
Hunter99
Full Member

คะแนนความรัก: +64/-21

| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 09:28:17 AM »

ยังวัดอะไรไม่ได้ ติมอร์ระดับความแข็งแกร่งยังห่างกันแถมมีแต่เด็กๆลง นัดนี้เล่นดีจริง แต่ต้องรอดูตอนเจอทีมระดับใกล้เคียงหรือทีมแข็งๆครับ 
loeienter
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +148/-182

| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 10:53:28 AM »

เกมสืนี้ยังวัดไม่ได้ครับ ยังช้าอยู่ แถมจับบอลลั่นบ่อย ดีที่ได้เปรียบรูปร่าง และติมอร์หลังลอยและช้ามาก จะเห็นว่าโดนอดิศักดิ์วิ่งแซงโฉบเข้าไปเข้าฮ็อตก่อนตลอด ถ้าเจอเร็วๆแบบอินโด เข้าหนักๆแบบสิงคโปร์ ผมว่าเล่นยากแน่นอน
sakoncity
เชียร์บอลไทยไปด้วยกัน
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +450/-252

| | |
« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 11:08:24 AM »

เล่นดีครับ เป็นตัวของตัวเองดี แต่ที่เราเจอคือคู่แข่งที่ไม่แข็งนัก นัดไหนเจอเพรสเร็ว เข้าบอลหนัก แกก็ไปไม่เป็นเหมือนกัน

เมา ดี นี่
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +23/-10

| | |
« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 11:55:11 AM »

ต้องให้เครดิตโค้ชด้วยครับ ในการวางตำแหน่งการเล่นแบบนี้ให้เจ้าตัวแสดงความสามารถออกมาได้ดีจริงๆ
BBLOVETT
Sr. Member

คะแนนความรัก: +153/-56

| | |
« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2018, 12:15:58 PM »

ทำได้ดีครับ การวางบอลเเม่นๆเป็นสิ่งที่เราอยากเห้น เเต่ต้องรอดูอีกครับ เพราะเซ็นเตอร์ติมอร์ ค่อนข้างจะยืนห่างกันและขึ้นมาสูงไป  รวมทั้งยังตามชั้นเชิง ตัวรุกเราไม่ทันครับ  อีกอย่าง ติมอร์ขึ้นมาเพรสสูงมากครับ พอหลุดจากเเดนเราก็ หลุดยกแผงเลย  คสหตนะครับ  เป็นกำลังใจให้ สรรวัชน์ครับ ทำได้ดีเเล้วครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์