Thailandsusu Webboard
ตุลาคม 23, 2018, 01:10:46 AM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018  (อ่าน 712 ครั้ง)
PTTrayong และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 11:22:56 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ภูธเนศ รุ่งเรืองนพรัตน์ (เชียงราย) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
พสิษฐ์ สนธิปัญญา (กิ่งประดู่) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธนภัทร วิไลงาม (แอดเฟิร์ส) 0 - 2 ทักษ์ดนัย วงศ์เศรษฐกุล (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 14 - 21
ภานุวัฒน์ ศรีมันตะ (ปูตี คลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐวุฒิ สุวรรณวัธนะ (พรีมารี่) 0 - 2 วณิชย์ เชี่ยวชาญรัตนกุล (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 11 - 21
รชต ตุ้ยหล้า (สปริต บาย มณีพงศ์) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ณธกร อุดมรุ่งเรือง (เอ็มซีพี) 0 - 2 ภาณุกร นิมิตรพรชัย (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 7 - 21
นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ปุญญพัฒน์ ทิพย์ทวีชาญ (ปุซจัก อคาเดมี่) 1 - 2 กฤตนัย จันทระ (ตรีเลิศ) เซ็ต คะแนน 16 - 21, 21 - 17 และ 14 - 21
ชัยสิทธิ์ สุขเกษม (พลสนะ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
กิตติพร วงษ์สมบัติผู้ดี (โค้ชไอซ์) 0 - 2 ชัชพงศ์ ขำฤทธิ์ (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 13 - 21
เจนรบ เจนจิตรานนท์ (บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธนพัฒน์ รุ่งรัตนผล (ศิริภูล) 1 - 2 ศุภกิตติ์ จันทร์ดารา (รัตนรังสรรค์ระนอง) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 15 และ 22 - 24
สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐวัชร์ เจริญชัย (ยูนิตี้ และ รวินทร์) 2 - 0 ทวินันท์ อนุกูลประเสริฐ (ใหญ่) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 12
กรดนัย ตันติยุทธ (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 วงศ์ทรัพย์ วงศ์ทรัพย์อินทร์ (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 19
ยศชนินทร์ อารีราษฎร์ (รัตนรังสรรค์ระนอง) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
พีราวิชญ์ รัตนชัยนนท์ (บ้านทองหยอด) 1 - 2 วรุฒ ตั้งมนัสตรง (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 23 - 21, 12 - 21 และ 11 - 21
นัทธพงศ์ เอกมงคลไพศาล (เอ้ก) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
พงษ์บัณฑิต อารีภูวไนยกุล (ปูตี คลับ) 2 - 0 มงคล อร่ามสุวรรณ (พรีมารี่) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 17
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธีรภัทร คงดี (ทหารอากาศ) 2 - 0 พฤกษ์ ถิรพงศ์พัฒนา (ธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 12
ธนกฤต ศรีโกศัย (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
คเชนทร์ บัวรุ่ง (อมาตยกุล) 2 - 0 กฤติภูมิ จันทร์เจริญกิจ (ปูตี คลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 8
พลกร จรัสจินดาวงศ์ (วี บียอนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
รัชพล ศรีทอง (นิว อัทลีท) 0 - 2 กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 6 - 21
ปรียะพันธ์ ศิวกุลกำธร (เอส 29) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
วรพัทธ์ สุรักขกะ (บีจี สปอร์ต) 0 - 2 พิชยะ วงษ์นรินทร์ (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 16 - 21
ปัณณวิชญ์ ชัยนภาเวทย์ (เอฟวายซี) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
วานิช ศิริคันธานนท์ (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธนนนท์ จิตใจภูรี (เอ็มซีพี) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท ชายคู่

พุทธพร + ภัทรวรรธน์ (เอ็มที อารีน่า + บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธีรภัทร + ประพันธ์ (ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
เจนรบ + พีรดนย์ (บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
รชต + พงษ์บัณฑิต (สปริต บาย มณีพงศ์ + ปูตี คลับ) 2 - 1 ตฤบดี + พสิษฐ์ (กิ่งประดู่) เซ็ต คะแนน 12 - 21, 21 - 15 และ 26 - 24
ณฐกร + ธนวินท์ (สิงห์เฮชเฮช + เอ็นพี คอร์ด) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
มงคล + วัชระ (พรีมารี่) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ชัยวัฒน์ + ศักดิ์ศรัณย์ (กาญจนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ทักษ์ดนัย + สุวัฒน์ (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 วรพัทธ์ + ณัฐนันท์ (บีจี สปอร์ต + ปูตี คลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 7
พีระภพ + นวมงคล (เซน่า สปอร์ต) 0 - 2 วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ +    ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 10 - 21
สรวิศ + กฤษณ์ (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
พอพล + รชต (นิว อัทลีท) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐพล + ธนวรรธ (บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 ปารณัท + กรดนัย (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 11
จักรี + ณพสิทธิ์ (วี บียอนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
วานิช + เชาวลิต (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
สมศักดิ์ + ธีระศักดิ์ (ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท คู่ผสม

นครินทร์ + กัญญาณัฐ (ซีอาร์ + สายไหม) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ
ธนวินท์ + เมธินี (เอ็นพี คอร์ด + บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ
กฤตนัย + จิตรชญา (ตรีเลิศ + ดิลก) 0 - 2 วรุฒ + นรีรัตน์ (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 12 - 21
ภานุวัฒน์ + ฟุ้งฟ้า (สิงห์เฮชเฮช + 71 สปอร์ต) 1 - 2 นฤเศรษฐ์ + ศิริญาณิศา (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 17 - 21, 21 - 19 และ 13 - 21
กานต์ภพ + วนิดา (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ
พลวัต + สุธินี (สปริต บาย มณีพงศ์ + บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ
กฤษณ์ + นุตประวีณ์ (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง

ประเภท ชายเดี่ยว

เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) 2 - 0 ภูธเนศ รุ่งเรืองนพรัตน์ (เชียงราย) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 8
พสิษฐ์ สนธิปัญญา (กิ่งประดู่) 2 - 0 ทักษ์ดนัย วงศ์เศรษฐกุล (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 22 - 20
ภานุวัฒน์ ศรีมันตะ (ปูตี คลับ) 2 - 1 วณิชย์ เชี่ยวชาญรัตนกุล (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 21 - 11, 18 - 21 และ 21 - 12
รชต ตุ้ยหล้า (สปริต บาย มณีพงศ์) 2 - 1 ภาณุกร นิมิตรพรชัย (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 19, 19 - 21 และ 21 - 19
นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) 2 - 0 กฤตนัย จันทระ (ตรีเลิศ) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 11
ชัยสิทธิ์ สุขเกษม (พลสนะ) 2 - 0 ชัชพงศ์ ขำฤทธิ์ (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 13
เจนรบ เจนจิตรานนท์ (บอยคลับ) 2 - 1 ศุภกิตติ์ จันทร์ดารา (รัตนรังสรรค์ระนอง) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 11 และ 21 - 12
สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) 2 - 0 ณัฐวัชร์ เจริญชัย (ยูนิตี้ และ รวินทร์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 7
กรดนัย ตันติยุทธ (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ยศชนินทร์ อารีราษฎร์ (รัตนรังสรรค์ระนอง) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 14
วรุฒ ตั้งมนัสตรง (ภควัฒน์ แอดคิป) 2 - 0 นัทธพงศ์ เอกมงคลไพศาล (เอ้ก) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 4
พงษ์บัณฑิต อารีภูวไนยกุล (ปูตี คลับ) 0 - 2 รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 13 - 21
ธีรภัทร คงดี (ทหารอากาศ) 2 - 1 ธนกฤต ศรีโกศัย (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 12 และ 23 - 21
คเชนทร์ บัวรุ่ง (อมาตยกุล) 0 - 2 พลกร จรัสจินดาวงศ์ (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 20 - 22
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) 2 - 0 ปรียะพันธ์ ศิวกุลกำธร (เอส 29) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 10
พิชยะ วงษ์นรินทร์ (สปริต บาย มณีพงศ์) 2 - 0 ปัณณวิชญ์ ชัยนภาเวทย์ (เอฟวายซี) เซ็ต คะแนน 22 - 20 และ 21 - 18
วานิช ศิริคันธานนท์ (เอ-ทีม) 0 - 2 ธนนนท์ จิตใจภูรี (เอ็มซีพี) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 13 - 21

ประเภท ชายคู่

พุทธพร + ภัทรวรรธน์ (เอ็มที อารีน่า + บอยคลับ) 2 - 0 ธีรภัทร + ประพันธ์ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 17
เจนรบ + พีรดนย์ (บอยคลับ) 2 - 0 รชต + พงษ์บัณฑิต (สปริต บาย มณีพงศ์ + ปูตี คลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 22 - 20
ณฐกร + ธนวินท์ (สิงห์เฮชเฮช + เอ็นพี คอร์ด) แพ้ผ่าน มงคล + วัชระ (พรีมารี่) เพราะ ณฐกร จันทร์ขุน และ ธนวินท์ มาดี ไม่ได้เดินทางมาแข่งขัน
ชัยวัฒน์ + ศักดิ์ศรัณย์ (กาญจนบุรี) 0 - 2 ทักษ์ดนัย + สุวัฒน์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 10 - 21
วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ + ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) 2 - 0 สรวิศ + กฤษณ์ (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 12
พอพล + รชต (นิว อัทลีท) 2 - 0 ณัฐพล + ธนวรรธ (บอยคลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 13
ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 จักรี + ณพสิทธิ์ (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 13
วานิช + เชาวลิต (เอ-ทีม) 0 - 2 สมศักดิ์ + ธีระศักดิ์ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 17 - 21

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งที่สาม

ประเภท ชายเดี่ยว

เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) 2 - 0 พสิษฐ์ สนธิปัญญา (กิ่งประดู่) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 17
ภานุวัฒน์ ศรีมันตะ (ปูตี คลับ) 2 - 0 รชต ตุ้ยหล้า (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 3
นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) 2 - 0 ชัยสิทธิ์ สุขเกษม (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 19
เจนรบ เจนจิตรานนท์ (บอยคลับ) 0 - 2 สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 9 - 21
กรดนัย ตันติยุทธ (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 วรุฒ ตั้งมนัสตรง (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 17 - 21
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) 2 - 0 ธีรภัทร คงดี (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 7
พลกร จรัสจินดาวงศ์ (วี บียอนด์) 0 - 2 กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 3 - 21 และ 13 - 21
พิชยะ วงษ์นรินทร์ (สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 2 ธนนนท์ จิตใจภูรี (เอ็มซีพี) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 18 - 21

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

ประเภท คู่ผสม

นครินทร์ + กัญญาณัฐ (ซีอาร์ + สายไหม) ผ่านเข้าสู่ รอบแรก โดยอัตโนมัติ
ธนวินท์ + เมธินี (เอ็นพี คอร์ด + บอยคลับ) ไม่มีแข่งกับ วรุฒ + นรีรัตน์ (ภควัฒน์ แอดคิป) เพราะ ทั้งคู่ถูกดันไปแทนนักแบดมินตัน คู่ผสม ที่ถอนตัว
นฤเศรษฐ์ + ศิริญาณิศา (บ้านทองหยอด) 0 - 2 กานต์ภพ + วนิดา (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 19 - 21
พลวัต + สุธินี (สปริต บาย มณีพงศ์ + บ้านทองหยอด) 2 - 1 กฤษณ์ + นุตประวีณ์ (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 17, 15 - 21 และ 21 - 16

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบแรก

ประเภท คู่ผสม

เสฏฐนันท์ + ศศิกานต์ (บ้านทองหยอด) 2 - 1 วงศธร + ธัญสุดา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 20 - 22, 21 - 19 และ 22 - 20
พลวัต + สุธินี (สปริต บาย มณีพงศ์ + บ้านทองหยอด) 0 - 2 ศุภชัย + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 11 - 21
กำพล + ธัญญธร (ที.ไทยแลนด์) 0 - 2 อัยการ + พลอยนภัส (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 14 - 21
ปณชัย + วิชญาภา (สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 2 กิตติพงศ์ + ณัชปภา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 12 - 21
ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ธนพัฒน์ + ณิชกานต์ (ศิริภูล) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 14
ถิรวุฒิ + ตะวัน (บ้านทองหยอด) 2 - 1 คุณานนท์ + ศุภาพิชญ์ (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 22 - 20, 20 - 22 และ 21 - 11
กิตติ + ขนิษฐา (พรีมารี่) 0 - 2 ตนุภัทร + ขวัญชนก (ตำรวจ + กรุงเก่า) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 9 - 21
ณภัทร + สุวิชญา (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 นครินทร์ + กัญญาณัฐ (ซีอาร์ + สายไหม) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 18
ภาคิน + ศุภิสรา (สิงห์เฮชเฮช + สามพราน) 2 - 0 วรุฒ + นรีรัตน์ (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 14
ณัฐชนน + ภัทรนันท์ (สปริต บาย มณีพงศ์ + สิงห์เฮชเฮช) 0 - 2 ปราชญ์ + วลัยพรรณ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 16 - 21
ภาคภูมิ + ธัญญา (ภคภัทร์ + 71 สปอร์ต) 0 - 2 เมฆ + พชรพรรณ (ตำรวจ + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 9 - 21
พงศกร + ศนิชา (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 พุทธพร + ณฐกร (เอ็มที อารีน่า + รอยัล สตาร์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 18
ทรงพล + ธนพิม (ที ไทยแลนด์) 1 - 2 วิชญพงศ์ + ศุภมาศ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 23, 21 - 14 และ 13 - 21
ชัชฤทธิ์ + นันท์นภัส (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 เฉลิมพล + รวิมน (ที ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 17 - 21
กานต์ภพ + วนิดา (เอ-ทีม) 2 - 0 วริทธิ์ + นภา (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 15
นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ตำรวจ + บ้านทองหยอด) 2 - 0 ตฤษนันท์ + มนัสศิริ (ที ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 7

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2018, 05:08:14 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

Doctor สลัม
อยากจะรวยจริงๆ
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2503/-3469
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 50,058


หล่อไม่มาก แต่ท่ายากเฮียมีเยอะ


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 07:24:15 PM »

มารอผลครับ
บันทึกการเข้า

ลมหายใจคือฟุตบอล
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2018, 12:14:25 AM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/visual-livescore/B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187&d=20181002
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2018, 08:05:58 PM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งแรก จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2018, 05:45:17 PM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 01:20:46 AM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งที่สาม จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 09:03:49 PM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2018, 05:08:34 PM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบแรก ประเภท คู่ผสม จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2018, 12:44:12 AM »

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

ประเภท ชายเดี่ยว

เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) 2 - 1 ภานุวัฒน์ ศรีมันตะ (ปูตี คลับ) เซ็ต คะแนน 17 - 21, 21 - 12 และ 21 - 19
นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) 0 - 2 สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 8 - 21
วรุฒ ตั้งมนัสตรง (ภควัฒน์ แอดคิป) 1 - 2 รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 21 - 10, 16 - 21 และ 14 - 21
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) 2 - 0 ธนนนท์ จิตใจภูรี (เอ็มซีพี) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 12

ประเภท ชายคู่

พุทธพร + ภัทรวรรธน์ (เอ็มที อารีน่า + บอยคลับ) 2 - 0 เจนรบ + พีรดนย์ (บอยคลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 13
มงคล + วัชระ (พรีมารี่) 0 - 2 ทักษ์ดนัย + สุวัฒน์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 5 - 21 และ 6 - 21
วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ + ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) 2 - 0 พอพล + รชต (นิว อัทลีท) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 17
ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 สมศักดิ์ + ธีระศักดิ์ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 6

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

โฆษิต เพชรประดับ (เชียงใหม่) 2 - 0 เสฏฐวุฒิ สุวรรณมาลี (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 16
ปริญญวัฒน์ ทองน่วม (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ธนภัทร กิตติเนาวรัตน์ (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 15
วุฒชัย พจนเมธา (ภคภัทร์) 2 - 1 นนทกร เวียงสิมมา (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 14 - 21, 21 - 14 และ 21 - 16
นิพพิชฌน์ อนุกูลประเสริฐ (ใหญ่) 0 - 2 เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 9 - 21
ทนงศักดิ์ แสนสมบูรณ์สุข (ทหารอากาศ) แพ้ผ่าน ภูริธัช อารีย์ (เอ็มที อารีน่า) เพราะ ทนงศักดิ์ แสนสมบูรณ์สุข ไม่ได้เดินทางมาแข่งขัน
ธีรภัทร เขียวหวาน (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ณภัทรวงค์ สวัสดิวณิชชากร (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 16
พีรวิชญ์ ปานอำพล (อินฟีนิตี้) 0 - 2 อานันท์ชัย รัตนชัยนนท์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 15 - 21
สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) 2 - 0 ภากร โชติพินิจ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 6
วิสา ศรีสุริยะ (ภคภัทร์) 0 - 2 กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 8 - 21
ชินดนัย ลาภศิริกุล (พลสนะ) 0 - 2 อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 12 - 21
กิตติพงศ์ อิ่มนาค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ศรัณย์ นพเก้า (อินฟีนิตี้) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 11
ปารณัท ประพฤติธรรม (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 สัพพัญญู อวิหิงสานนท์ (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 11 - 21
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) 2 - 0 ศรันย์ แจ่มศรี (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 11
ภาคภูมิ เพชรรักษ์ (ภคภัทร์) 0 - 2 พีรณัฐ บุญทัน (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 17 - 21
ถิรวัฒน์ อินทจักร (นิว อัทลีท) 0 - 2 ชัชฤทธิ์ เยาวนิช (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 14 - 21
สรวิศ พิจิตรพลากาศ (แอดเฟิร์ส) 0 - 2 กันตภณ หวังเจริญ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 10 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

ณิชาอร จินดาพล (ตำรวจ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อรณิชา จงสถาพรพันธุ์ (โอลิเว่อร์ ออลสตาร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ส้ม สว่างศรี (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภิรมณ จำแนกทาน (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 บุณณดา ฉัตรทอง (โบลฟิช) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 9
ชนัญชิดา จูเจริญ (บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ลฏาภา สิงห์แก้ว (ทหารอากาศ) 2 - 0 นรีรัตน์ หงษา (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 23 - 21
ลักษิกา กัลละหะ (สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
บงกช กันทะเสน (ศรีราชา อารีน่า) 1 - 2 กัญญาณัฐ แววคุ้ม (สายไหม) เซ็ต คะแนน 17 - 21, 21 - 18 และ 19 - 21
ฟุ้งฟ้า กอปรธรรมกิจ (71 สปอร์ต) 0 - 2 ศุภาพิชญ์ ศิลป์ประกอบ (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 8 - 21
ญานิกา ยอดชมภู (สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศุภนิดา เกตุทอง (ตำรวจ) 2 - 0 กุลจิรา คงดี (ศิริภูล) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 9
อทิตยา โปวานนท์ (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ญาณิสา ชื่นเจริญ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 มิ่งมุก เมียร์แมน (เชียงใหม่) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 18 - 21
นุตประวีณ์ พรหมเดช (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
มนัสนันท์ เลิศหัตถศิลป์ (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท ชายคู่

ตนุภัทร + ติณณ์ (ตำรวจ + เซน่า สปอร์ต) 2 - 0 นนทวัฒน์ + วิชญพงศ์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 9
ทักษ์ดนัย + สุวัฒน์ (แกรนนูล่าร์) 2 - 1 ปัณฑ์ธร + อัยการ (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 14, 21 - 23 และ 21 - 18
ชุติพนธ์ + ปราชญ์ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 รัชพล + ปารเมศ (สิงห์เฮชเฮช + ธนบุรี) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 15 - 21
ณัฐสิทธิ์ + ทักษ์ดนัย (เอ-ทีม) 0 - 2 นนท์ปกรณ์ + ธนดล (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 11 - 21
อิงครัตน์ + นิพิฐพนธ์ (ทหารอากาศ + ตำรวจ) 2 - 0 ตฤษนันท์ + ณภัทร (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 5
ชัยสิทธิ์ + ชินดนัย (พลสนะ) 0 - 2 กำพล + ณัฐชนน (ที.ไทยแลนด์ + สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 17 - 21
ปณชัย + วริทธิ์ (สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 2 ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 21 - 23
อานันท์ชัย + พีราวิชญ์ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 กรกฤต + วีรภัทร (สิงห์เฮชเฮช + ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 14 - 21
พีรวิชญ์ + คุณานนท์ (ที.ไทยแลนด์) 0 - 2 พุทธพร + ภัทรวรรธน์ (เอ็มที อารีน่า + บอยคลับ) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 18 - 21
วรรณวัฒน์ + กานต์ภพ (ทหารอากาศ + เอ-ทีม) 2 - 0 ศุภชัย + อภิชสิษฐ์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 14
ธรรมเจษฎ์ + ณัฐวุฒิ (บ้านทองหยอด) 2 - 1 สกุลรบ + ชานน (สิงห์เฮชเฮช + พลสนะ) เซ็ต คะแนน 14 - 21, 21 - 16 และ 21 - 11
ชัชพงศ์ + พิทยา (เอ-ทีม) 0 - 2 นันทกานต์ + เมฆ (ธนบุรี + ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 7 - 21
อาย์กรณิศ + ทศพล (ทหารอากาศ) 2 - 0 สุปรีชา + นฤเศรษฐ์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 12
วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ + ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) 2 - 0 วงศธร + พงศกร (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 14
วิสา + ศิริวัฒน์ (ภคภัทร์) 2 - 0 ณัฐวุฒิ + กิตติ (พรีมารี่) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 17
ภูชิชฎ์ + ณภัทรวงค์ (สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 2 เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ศรีราชา + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 14 - 21

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ธนบุรี + ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พัชร์ณัฏฐ์ + วรรษมน (บอร์นทูบี) 2 - 1 มุนา + รสิตา (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 9, 20 - 22 และ 21 - 16
บัณทิตา + จิตรชญา (แอดเฟิร์ส + ดิลก) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐณิชา + สุวิชญา (ที.ไทยแลนด์) 0 - 2 ปาณิศา + ธัญสินี (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 19 - 21
นันท์นภัส + สุชัญญา (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อรณิชา + ลักษิกา (โอลิเว่อร์ ออลสตาร์ + สิงห์เฮชเฮช) 1 - 2 ธัญญา + อัจจิมา (71 สปอร์ต + ปราจีนบุรี)  เซ็ต คะแนน 21 - 14, 13 - 21 และ 18 - 21
ศุภาพิชญ์ + ธนพิม  (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 นุตประวีณ์ + พลอยนภัส (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 25 - 23
ศุภมาศ + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) 2 - 0 กุลจิรา + ณิชกานต์ (ศิริภูล) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 15
ชาลินี + ขนิษฐา (ชะอำ + พรีมารี่) 0 - 2 ชาสินี + ขวัญชนก (ที.ไทยแลนด์ + กรุงเก่า) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 7 - 21
สุธินี + นภา (บ้านทองหยอด + สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 2 สุชัญญา + พิชญาภา (ศรีราชา + เกตุแก้ว) เซ็ต คะแนน 22 - 24 และ 17 - 21
ฟุ้งฟ้า + เมทิกา (71 สปอร์ต + ปูตี คลับ) 0 - 2 ณัชปภา + ศนิชา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 8 - 21
มนัสศิริ + สรวงสุภา (ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศิริญาณิศา + ศศิกานต์ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 ศุภิสรา + สรัลชนา (สามพราน + สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 12 - 21
ธัญญธร + รวิมน (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 พิมพ์ชนก + วนิดา (เซน่า สปอร์ต + เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 5
วรารัตน์ + ภัทรนันท์ (สิงห์เฮชเฮช) 0 - 2 เมธินี + พิชามญธุ์ (บอยคลับ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 19 - 21
กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2018, 01:38:10 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2018, 10:27:05 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/visual-livescore/B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187&d=20181003
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2018, 12:32:14 AM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย ประเภท ชายเดี่ยว และ ชายคู่ จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 01:02:58 AM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบแรก ทุกประเภท จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 02:11:18 AM »

รอบสอง

ประเภท ชายเดี่ยว

โฆษิต เพชรประดับ (เชียงใหม่) 2 - 0 ปริญญวัฒน์ ทองน่วม (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 22 - 20 และ 21 - 18
วุฒชัย พจนเมธา (ภคภัทร์) 0 - 2 เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 11 - 21
ภูริธัช อารีย์ (เอ็มที อารีน่า) 2 - 0 ธีรภัทร เขียวหวาน (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 14
อานันท์ชัย รัตนชัยนนท์ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 6 - 21
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) 0 - 2 อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 20 - 22
กิตติพงศ์ อิ่มนาค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 สัพพัญญู อวิหิงสานนท์ (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 22 - 20 และ 21 - 19
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) 2 - 0 พีรณัฐ บุญทัน (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 16
ชัชฤทธิ์ เยาวนิช (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 กันตภณ หวังเจริญ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 13 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

ณิชาอร จินดาพล (ตำรวจ) 2 - 0 อรณิชา จงสถาพรพันธุ์ (โอลิเว่อร์ ออลสตาร์) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 6
ส้ม สว่างศรี (แกรนนูล่าร์) 1 - 2 ภิรมณ จำแนกทาน (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 14 - 21, 21 - 19 และ 10 - 21
ชนัญชิดา จูเจริญ (บ้านทองหยอด) 2 - 0 ลฏาภา สิงห์แก้ว (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 24 - 22 และ 21 - 8
ลักษิกา กัลละหะ (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 กัญญาณัฐ แววคุ้ม (สายไหม) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 14
ศุภาพิชญ์ ศิลป์ประกอบ (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 ญานิกา ยอดชมภู (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 15
ศุภนิดา เกตุทอง (ตำรวจ) 2 - 0 อทิตยา โปวานนท์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 8 ก่อนที่ อทิตยา โปวานนท์ ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บระหว่างแข่งขัน
มิ่งมุก เมียร์แมน (เชียงใหม่) 2 - 0 นุตประวีณ์ พรหมเดช (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 11
มนัสนันท์ เลิศหัตถศิลป์ (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 8 - 21

ประเภท ชายคู่

ตนุภัทร + ติณณ์ (ตำรวจ + เซน่า สปอร์ต) 2 - 0 ทักษ์ดนัย + สุวัฒน์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 11
รัชพล + ปารเมศ (สิงห์เฮชเฮช + ธนบุรี) 2 - 1 นนท์ปกรณ์ + ธนดล (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 17, 16 - 21 และ 21 - 19
อิงครัตน์ + นิพิฐพนธ์ (ทหารอากาศ + ตำรวจ) 2 - 0 กำพล + ณัฐชนน (ที.ไทยแลนด์ + สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 10
ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 กรกฤต + วีรภัทร (สิงห์เฮชเฮช + ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 18
พุทธพร + ภัทรวรรธน์ (เอ็มที อารีน่า + บอยคลับ) 0 - 2 วรรณวัฒน์ + กานต์ภพ (ทหารอากาศ + เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 20 - 22 และ 14 - 21
ธรรมเจษฎ์ + ณัฐวุฒิ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 นันทกานต์ + เมฆ (ธนบุรี + ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 5 - 21
อาย์กรณิศ + ทศพล (ทหารอากาศ) 0 - 2 วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ + ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 19 - 21
วิสา + ศิริวัฒน์ (ภคภัทร์) 0 - 2 เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ศรีราชา + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 14 - 21

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ธนบุรี + ทหารอากาศ) 2 - 0 พัชร์ณัฏฐ์ + วรรษมน (บอร์นทูบี) เซ็ต คะแนน 21 - 3 และ 21 - 9
บัณทิตา + จิตรชญา (แอดเฟิร์ส + ดิลก) 1 - 2 ปาณิศา + ธัญสินี (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 17 และ 19 - 21
นันท์นภัส + สุชัญญา (แกรนนูล่าร์) 2 - 1 ธัญญา + อัจจิมา (71 สปอร์ต + ปราจีนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 8, 17 - 21 และ 21 - 10
ศุภาพิชญ์ + ธนพิม (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 ศุภมาศ + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 23 - 21 และ 21 - 19
ชาสินี + ขวัญชนก (ที.ไทยแลนด์ + กรุงเก่า) 2 - 0 สุชัญญา + พิชญาภา (ศรีราชา + เกตุแก้ว) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 8
ณัชปภา + ศนิชา (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 มนัสศิริ + สรวงสุภา (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 15
ศุภิสรา + สรัลชนา (สามพราน + สปริต บาย มณีพงศ์) 2 - 0 ธัญญธร + รวิมน (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 13
เมธินี + พิชามญธุ์ (บอยคลับ + บ้านทองหยอด) 0 - 2 กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 17 - 21

ประเภท คู่ผสม

เสฏฐนันท์ + ศศิกานต์ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 ศุภชัย + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 14 - 21
อัยการ + พลอยนภัส (แอดเฟิร์ส) แพ้ผ่าน กิตติพงศ์ + ณัชปภา (แกรนนูล่าร์) เพราะ พลอยนภัส อนันต์เดชจิรกุล บาดเจ็บจากเกมส์หญิงคู่มาวานนี้ แล้วหายไม่ทัน เลยถอนตัวก่อนเริ่มการแข่งขัน
ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ถิรวุฒิ + ตะวัน (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 5 และ 21 - 16
ตนุภัทร + ขวัญชนก (ตำรวจ + กรุงเก่า) 2 - 0 ณภัทร + สุวิชญา (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 13
ภาคิน + ศุภิสรา (สิงห์เฮชเฮช + สามพราน) 2 - 0 ปราชญ์ + วลัยพรรณ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 15
เมฆ + พชรพรรณ (ตำรวจ + สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 พงศกร + ศนิชา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 19
วิชญพงศ์ + ศุภมาศ (บ้านทองหยอด) 2 - 1 เฉลิมพล + รวิมน (ที ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 15 - 21, 23 - 21 และ 21 - 12
กานต์ภพ + วนิดา (เอ-ทีม) 0 - 2 นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ตำรวจ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 18 - 21

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2018, 12:42:25 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 10:17:21 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/visual-livescore/B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187&d=20181004
บันทึกการเข้า

CHAO THE MAN
VIP member
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +262/-75
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3,793


A hero can be anyone.


| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2018, 10:57:21 AM »

ติดตามครับ +1
บันทึกการเข้า



Stay Strong and Move on !!!
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2018, 01:43:53 PM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบสอง ทุกประเภท จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2018, 07:50:44 PM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

โฆษิต เพชรประดับ (เชียงใหม่) 1 - 2 เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 12, 17 - 21 และ 16 - 21
ภูริธัช อารีย์ (เอ็มที อารีน่า) 0 - 2 สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 7 - 21
อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) 2 - 0 กิตติพงศ์ อิ่มนาค (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 14
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) 0 - 2 กันตภณ หวังเจริญ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 14 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

ณิชาอร จินดาพล (ตำรวจ) 2 - 0 ภิรมณ จำแนกทาน (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 13
ชนัญชิดา จูเจริญ (บ้านทองหยอด) 2 - 0 ลักษิกา กัลละหะ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 14 - 4 ก่อนที่ ลักษิกา กัลละหะ ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บระหว่างแข่งขัน
ศุภาพิชญ์ ศิลป์ประกอบ (ที.ไทยแลนด์) 0 - 2 ศุภนิดา เกตุทอง (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 11 - 21
มิ่งมุก เมียร์แมน (เชียงใหม่) 0 - 2 พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 4 - 21 และ 8 - 21

ประเภท ชายคู่

ตนุภัทร + ติณณ์ (ตำรวจ + เซน่า สปอร์ต) 2 - 0 รัชพล + ปารเมศ (สิงห์เฮชเฮช + ธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 13
อิงครัตน์ + นิพิฐพนธ์ (ทหารอากาศ + ตำรวจ) 2 - 0 ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 13
วรรณวัฒน์ + กานต์ภพ (ทหารอากาศ + เอ-ทีม) 0 - 2 นันทกานต์ + เมฆ (ธนบุรี + ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 17 - 21
วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ + ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) 0 - 2 เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ศรีราชา + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 14 - 21

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ธนบุรี + ทหารอากาศ) 2 - 0 ปาณิศา + ธัญสินี (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 2 และ 21 - 9
นันท์นภัส + สุชัญญา (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 ศุภาพิชญ์ + ธนพิม (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 23 - 25 และ 12 - 21
ชาสินี + ขวัญชนก (ที.ไทยแลนด์ + กรุงเก่า) 2 - 0 ณัชปภา + ศนิชา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 14
ศุภิสรา + สรัลชนา (สามพราน + สปริต บาย มณีพงศ์) 1 - 2 กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 18, 13 - 21 และ 14 - 21

ประเภท คู่ผสม

ศุภชัย + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) 0 - 2 กิตติพงศ์ + ณัชปภา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 17 - 21
ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ตนุภัทร + ขวัญชนก (ตำรวจ + กรุงเก่า) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 14
ภาคิน + ศุภิสรา (สิงห์เฮชเฮช + สามพราน) 2 - 1 เมฆ + พชรพรรณ (ตำรวจ + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 19 - 21, 22 - 20 และ 21 - 19
วิชญพงศ์ + ศุภมาศ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ตำรวจ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 8 - 21

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2018, 04:00:16 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2018, 07:51:12 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/visual-livescore/B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187&d=20181005
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2018, 04:37:55 PM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบก่อนรองชนะเลิศ ทุกประเภท จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2018, 01:41:52 AM »

รอบรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) 0 - 2 สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) เซ็ต คะแนน 5 - 21 และ 15 - 21
อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) 0 - 2 กันตภณ หวังเจริญ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 13 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

ณิชาอร จินดาพล (ตำรวจ) 2 - 0 ชนัญชิดา จูเจริญ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 10
ศุภนิดา เกตุทอง (ตำรวจ) 0 - 2 พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 18 - 21

ประเภท ชายคู่

ตนุภัทร + ติณณ์ (ตำรวจ + เซน่า สปอร์ต) 0 - 2 อิงครัตน์ + นิพิฐพนธ์ (ทหารอากาศ + ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 21 - 23 และ 15 - 21
นันทกานต์ + เมฆ (ธนบุรี + ตำรวจ) 0 - 2 เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ศรีราชา + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 18 - 21

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ธนบุรี + ทหารอากาศ) 2 - 0 ศุภาพิชญ์ + ธนพิม (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 15
ชาสินี + ขวัญชนก (ที.ไทยแลนด์ + กรุงเก่า) 0 - 2 กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 14 - 21

ประเภท คู่ผสม

กิตติพงศ์ + ณัชปภา (แกรนนูล่าร์) 1 - 2 ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 9 - 21, 21 - 16 และ 7 - 21
ภาคิน + ศุภิสรา (สิงห์เฮชเฮช + สามพราน) 0 - 2 นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ตำรวจ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 13 - 21

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2018, 07:53:49 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2018, 12:49:23 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/visual-livescore/B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187&d=20181006
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2018, 07:54:13 PM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบรองชนะเลิศ ทุกประเภท จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: วันนี้ เวลา 01:02:50 AM »

รอบชิงชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) 0 - 0 กันตภณ หวังเจริญ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน คอร์ดถ่ายทอด คู่ที่ 4

ประเภท หญิงเดี่ยว

ณิชาอร จินดาพล (ตำรวจ) 0 - 0 พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน คอร์ดถ่ายทอด คู่ที่ 3

ประเภท ชายคู่

อิงครัตน์ + นิพิฐพนธ์ (ทหารอากาศ + ตำรวจ) 0 - 0 เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ศรีราชา + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน คอร์ดถ่ายทอด คู่ที่ 1

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ธนบุรี + ทหารอากาศ) 0 - 0 กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน คอร์ดถ่ายทอด คู่ที่ 2

ประเภท คู่ผสม

ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) 0 - 0 นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ตำรวจ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน คอร์ดถ่ายทอด คู่ที่ 5

หมายเหตุ: คอร์ดถ่ายทอด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 13:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1874/-912
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,799


| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: วันนี้ เวลา 01:06:04 AM »

คอร์ดถ่ายทอด ถ่ายทอดสดที่ช่อง 3 เอสดี

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ http://tv.trueid.net/live/ch3-sd สำหรับช่อง 3 เอสดี

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/visual-livescore/B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187&d=20181007
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!