Thailandsusu Webboard
ธันวาคม 14, 2018, 08:12:56 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018  (อ่าน 952 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2018, 11:22:56 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ภูธเนศ รุ่งเรืองนพรัตน์ (เชียงราย) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
พสิษฐ์ สนธิปัญญา (กิ่งประดู่) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธนภัทร วิไลงาม (แอดเฟิร์ส) 0 - 2 ทักษ์ดนัย วงศ์เศรษฐกุล (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 14 - 21
ภานุวัฒน์ ศรีมันตะ (ปูตี คลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐวุฒิ สุวรรณวัธนะ (พรีมารี่) 0 - 2 วณิชย์ เชี่ยวชาญรัตนกุล (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 11 - 21
รชต ตุ้ยหล้า (สปริต บาย มณีพงศ์) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ณธกร อุดมรุ่งเรือง (เอ็มซีพี) 0 - 2 ภาณุกร นิมิตรพรชัย (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 7 - 21
นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ปุญญพัฒน์ ทิพย์ทวีชาญ (ปุซจัก อคาเดมี่) 1 - 2 กฤตนัย จันทระ (ตรีเลิศ) เซ็ต คะแนน 16 - 21, 21 - 17 และ 14 - 21
ชัยสิทธิ์ สุขเกษม (พลสนะ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
กิตติพร วงษ์สมบัติผู้ดี (โค้ชไอซ์) 0 - 2 ชัชพงศ์ ขำฤทธิ์ (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 13 - 21
เจนรบ เจนจิตรานนท์ (บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธนพัฒน์ รุ่งรัตนผล (ศิริภูล) 1 - 2 ศุภกิตติ์ จันทร์ดารา (รัตนรังสรรค์ระนอง) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 15 และ 22 - 24
สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐวัชร์ เจริญชัย (ยูนิตี้ และ รวินทร์) 2 - 0 ทวินันท์ อนุกูลประเสริฐ (ใหญ่) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 12
กรดนัย ตันติยุทธ (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 วงศ์ทรัพย์ วงศ์ทรัพย์อินทร์ (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 19
ยศชนินทร์ อารีราษฎร์ (รัตนรังสรรค์ระนอง) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
พีราวิชญ์ รัตนชัยนนท์ (บ้านทองหยอด) 1 - 2 วรุฒ ตั้งมนัสตรง (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 23 - 21, 12 - 21 และ 11 - 21
นัทธพงศ์ เอกมงคลไพศาล (เอ้ก) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
พงษ์บัณฑิต อารีภูวไนยกุล (ปูตี คลับ) 2 - 0 มงคล อร่ามสุวรรณ (พรีมารี่) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 17
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธีรภัทร คงดี (ทหารอากาศ) 2 - 0 พฤกษ์ ถิรพงศ์พัฒนา (ธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 12
ธนกฤต ศรีโกศัย (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
คเชนทร์ บัวรุ่ง (อมาตยกุล) 2 - 0 กฤติภูมิ จันทร์เจริญกิจ (ปูตี คลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 8
พลกร จรัสจินดาวงศ์ (วี บียอนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
รัชพล ศรีทอง (นิว อัทลีท) 0 - 2 กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 6 - 21
ปรียะพันธ์ ศิวกุลกำธร (เอส 29) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
วรพัทธ์ สุรักขกะ (บีจี สปอร์ต) 0 - 2 พิชยะ วงษ์นรินทร์ (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 16 - 21
ปัณณวิชญ์ ชัยนภาเวทย์ (เอฟวายซี) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
วานิช ศิริคันธานนท์ (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธนนนท์ จิตใจภูรี (เอ็มซีพี) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท ชายคู่

พุทธพร + ภัทรวรรธน์ (เอ็มที อารีน่า + บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ธีรภัทร + ประพันธ์ (ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
เจนรบ + พีรดนย์ (บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
รชต + พงษ์บัณฑิต (สปริต บาย มณีพงศ์ + ปูตี คลับ) 2 - 1 ตฤบดี + พสิษฐ์ (กิ่งประดู่) เซ็ต คะแนน 12 - 21, 21 - 15 และ 26 - 24
ณฐกร + ธนวินท์ (สิงห์เฮชเฮช + เอ็นพี คอร์ด) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
มงคล + วัชระ (พรีมารี่) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ชัยวัฒน์ + ศักดิ์ศรัณย์ (กาญจนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ทักษ์ดนัย + สุวัฒน์ (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 วรพัทธ์ + ณัฐนันท์ (บีจี สปอร์ต + ปูตี คลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 7
พีระภพ + นวมงคล (เซน่า สปอร์ต) 0 - 2 วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ +    ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 10 - 21
สรวิศ + กฤษณ์ (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
พอพล + รชต (นิว อัทลีท) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐพล + ธนวรรธ (บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 ปารณัท + กรดนัย (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 11
จักรี + ณพสิทธิ์ (วี บียอนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
วานิช + เชาวลิต (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ
สมศักดิ์ + ธีระศักดิ์ (ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท คู่ผสม

นครินทร์ + กัญญาณัฐ (ซีอาร์ + สายไหม) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ
ธนวินท์ + เมธินี (เอ็นพี คอร์ด + บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ
กฤตนัย + จิตรชญา (ตรีเลิศ + ดิลก) 0 - 2 วรุฒ + นรีรัตน์ (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 12 - 21
ภานุวัฒน์ + ฟุ้งฟ้า (สิงห์เฮชเฮช + 71 สปอร์ต) 1 - 2 นฤเศรษฐ์ + ศิริญาณิศา (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 17 - 21, 21 - 19 และ 13 - 21
กานต์ภพ + วนิดา (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ
พลวัต + สุธินี (สปริต บาย มณีพงศ์ + บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ
กฤษณ์ + นุตประวีณ์ (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โดยอัตโนมัติ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง

ประเภท ชายเดี่ยว

เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) 2 - 0 ภูธเนศ รุ่งเรืองนพรัตน์ (เชียงราย) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 8
พสิษฐ์ สนธิปัญญา (กิ่งประดู่) 2 - 0 ทักษ์ดนัย วงศ์เศรษฐกุล (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 22 - 20
ภานุวัฒน์ ศรีมันตะ (ปูตี คลับ) 2 - 1 วณิชย์ เชี่ยวชาญรัตนกุล (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 21 - 11, 18 - 21 และ 21 - 12
รชต ตุ้ยหล้า (สปริต บาย มณีพงศ์) 2 - 1 ภาณุกร นิมิตรพรชัย (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 19, 19 - 21 และ 21 - 19
นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) 2 - 0 กฤตนัย จันทระ (ตรีเลิศ) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 11
ชัยสิทธิ์ สุขเกษม (พลสนะ) 2 - 0 ชัชพงศ์ ขำฤทธิ์ (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 13
เจนรบ เจนจิตรานนท์ (บอยคลับ) 2 - 1 ศุภกิตติ์ จันทร์ดารา (รัตนรังสรรค์ระนอง) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 11 และ 21 - 12
สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) 2 - 0 ณัฐวัชร์ เจริญชัย (ยูนิตี้ และ รวินทร์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 7
กรดนัย ตันติยุทธ (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ยศชนินทร์ อารีราษฎร์ (รัตนรังสรรค์ระนอง) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 14
วรุฒ ตั้งมนัสตรง (ภควัฒน์ แอดคิป) 2 - 0 นัทธพงศ์ เอกมงคลไพศาล (เอ้ก) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 4
พงษ์บัณฑิต อารีภูวไนยกุล (ปูตี คลับ) 0 - 2 รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 13 - 21
ธีรภัทร คงดี (ทหารอากาศ) 2 - 1 ธนกฤต ศรีโกศัย (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 12 และ 23 - 21
คเชนทร์ บัวรุ่ง (อมาตยกุล) 0 - 2 พลกร จรัสจินดาวงศ์ (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 20 - 22
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) 2 - 0 ปรียะพันธ์ ศิวกุลกำธร (เอส 29) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 10
พิชยะ วงษ์นรินทร์ (สปริต บาย มณีพงศ์) 2 - 0 ปัณณวิชญ์ ชัยนภาเวทย์ (เอฟวายซี) เซ็ต คะแนน 22 - 20 และ 21 - 18
วานิช ศิริคันธานนท์ (เอ-ทีม) 0 - 2 ธนนนท์ จิตใจภูรี (เอ็มซีพี) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 13 - 21

ประเภท ชายคู่

พุทธพร + ภัทรวรรธน์ (เอ็มที อารีน่า + บอยคลับ) 2 - 0 ธีรภัทร + ประพันธ์ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 17
เจนรบ + พีรดนย์ (บอยคลับ) 2 - 0 รชต + พงษ์บัณฑิต (สปริต บาย มณีพงศ์ + ปูตี คลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 22 - 20
ณฐกร + ธนวินท์ (สิงห์เฮชเฮช + เอ็นพี คอร์ด) แพ้ผ่าน มงคล + วัชระ (พรีมารี่) เพราะ ณฐกร จันทร์ขุน และ ธนวินท์ มาดี ไม่ได้เดินทางมาแข่งขัน
ชัยวัฒน์ + ศักดิ์ศรัณย์ (กาญจนบุรี) 0 - 2 ทักษ์ดนัย + สุวัฒน์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 10 - 21
วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ + ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) 2 - 0 สรวิศ + กฤษณ์ (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 12
พอพล + รชต (นิว อัทลีท) 2 - 0 ณัฐพล + ธนวรรธ (บอยคลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 13
ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 จักรี + ณพสิทธิ์ (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 13
วานิช + เชาวลิต (เอ-ทีม) 0 - 2 สมศักดิ์ + ธีระศักดิ์ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 17 - 21

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งที่สาม

ประเภท ชายเดี่ยว

เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) 2 - 0 พสิษฐ์ สนธิปัญญา (กิ่งประดู่) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 17
ภานุวัฒน์ ศรีมันตะ (ปูตี คลับ) 2 - 0 รชต ตุ้ยหล้า (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 3
นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) 2 - 0 ชัยสิทธิ์ สุขเกษม (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 19
เจนรบ เจนจิตรานนท์ (บอยคลับ) 0 - 2 สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 9 - 21
กรดนัย ตันติยุทธ (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 วรุฒ ตั้งมนัสตรง (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 17 - 21
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) 2 - 0 ธีรภัทร คงดี (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 7
พลกร จรัสจินดาวงศ์ (วี บียอนด์) 0 - 2 กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 3 - 21 และ 13 - 21
พิชยะ วงษ์นรินทร์ (สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 2 ธนนนท์ จิตใจภูรี (เอ็มซีพี) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 18 - 21

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

ประเภท คู่ผสม

นครินทร์ + กัญญาณัฐ (ซีอาร์ + สายไหม) ผ่านเข้าสู่ รอบแรก โดยอัตโนมัติ
ธนวินท์ + เมธินี (เอ็นพี คอร์ด + บอยคลับ) ไม่มีแข่งกับ วรุฒ + นรีรัตน์ (ภควัฒน์ แอดคิป) เพราะ ทั้งคู่ถูกดันไปแทนนักแบดมินตัน คู่ผสม ที่ถอนตัว
นฤเศรษฐ์ + ศิริญาณิศา (บ้านทองหยอด) 0 - 2 กานต์ภพ + วนิดา (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 19 - 21
พลวัต + สุธินี (สปริต บาย มณีพงศ์ + บ้านทองหยอด) 2 - 1 กฤษณ์ + นุตประวีณ์ (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 17, 15 - 21 และ 21 - 16

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบแรก

ประเภท คู่ผสม

เสฏฐนันท์ + ศศิกานต์ (บ้านทองหยอด) 2 - 1 วงศธร + ธัญสุดา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 20 - 22, 21 - 19 และ 22 - 20
พลวัต + สุธินี (สปริต บาย มณีพงศ์ + บ้านทองหยอด) 0 - 2 ศุภชัย + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 11 - 21
กำพล + ธัญญธร (ที.ไทยแลนด์) 0 - 2 อัยการ + พลอยนภัส (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 14 - 21
ปณชัย + วิชญาภา (สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 2 กิตติพงศ์ + ณัชปภา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 12 - 21
ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ธนพัฒน์ + ณิชกานต์ (ศิริภูล) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 14
ถิรวุฒิ + ตะวัน (บ้านทองหยอด) 2 - 1 คุณานนท์ + ศุภาพิชญ์ (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 22 - 20, 20 - 22 และ 21 - 11
กิตติ + ขนิษฐา (พรีมารี่) 0 - 2 ตนุภัทร + ขวัญชนก (ตำรวจ + กรุงเก่า) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 9 - 21
ณภัทร + สุวิชญา (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 นครินทร์ + กัญญาณัฐ (ซีอาร์ + สายไหม) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 18
ภาคิน + ศุภิสรา (สิงห์เฮชเฮช + สามพราน) 2 - 0 วรุฒ + นรีรัตน์ (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 14
ณัฐชนน + ภัทรนันท์ (สปริต บาย มณีพงศ์ + สิงห์เฮชเฮช) 0 - 2 ปราชญ์ + วลัยพรรณ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 16 - 21
ภาคภูมิ + ธัญญา (ภคภัทร์ + 71 สปอร์ต) 0 - 2 เมฆ + พชรพรรณ (ตำรวจ + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 9 - 21
พงศกร + ศนิชา (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 พุทธพร + ณฐกร (เอ็มที อารีน่า + รอยัล สตาร์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 18
ทรงพล + ธนพิม (ที ไทยแลนด์) 1 - 2 วิชญพงศ์ + ศุภมาศ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 23, 21 - 14 และ 13 - 21
ชัชฤทธิ์ + นันท์นภัส (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 เฉลิมพล + รวิมน (ที ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 17 - 21
กานต์ภพ + วนิดา (เอ-ทีม) 2 - 0 วริทธิ์ + นภา (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 15
นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ตำรวจ + บ้านทองหยอด) 2 - 0 ตฤษนันท์ + มนัสศิริ (ที ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 7

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2018, 05:08:14 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

Doctor สลัม
อยากจะรวยจริงๆ
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2538/-3549
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 50,740


หล่อไม่มาก แต่ท่ายากเฮียมีเยอะ


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2018, 07:24:15 PM »

มารอผลครับ
บันทึกการเข้า

ลมหายใจคือฟุตบอล
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2018, 12:14:25 AM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/visual-livescore/B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187&d=20181002
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2018, 08:05:58 PM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งแรก จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2018, 05:45:17 PM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 01:20:46 AM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งที่สาม จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2018, 09:03:49 PM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2018, 05:08:34 PM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบแรก ประเภท คู่ผสม จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2018, 12:44:12 AM »

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

ประเภท ชายเดี่ยว

เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) 2 - 1 ภานุวัฒน์ ศรีมันตะ (ปูตี คลับ) เซ็ต คะแนน 17 - 21, 21 - 12 และ 21 - 19
นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) 0 - 2 สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 8 - 21
วรุฒ ตั้งมนัสตรง (ภควัฒน์ แอดคิป) 1 - 2 รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 21 - 10, 16 - 21 และ 14 - 21
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) 2 - 0 ธนนนท์ จิตใจภูรี (เอ็มซีพี) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 12

ประเภท ชายคู่

พุทธพร + ภัทรวรรธน์ (เอ็มที อารีน่า + บอยคลับ) 2 - 0 เจนรบ + พีรดนย์ (บอยคลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 13
มงคล + วัชระ (พรีมารี่) 0 - 2 ทักษ์ดนัย + สุวัฒน์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 5 - 21 และ 6 - 21
วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ + ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) 2 - 0 พอพล + รชต (นิว อัทลีท) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 17
ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 สมศักดิ์ + ธีระศักดิ์ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 6

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

โฆษิต เพชรประดับ (เชียงใหม่) 2 - 0 เสฏฐวุฒิ สุวรรณมาลี (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 16
ปริญญวัฒน์ ทองน่วม (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ธนภัทร กิตติเนาวรัตน์ (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 15
วุฒชัย พจนเมธา (ภคภัทร์) 2 - 1 นนทกร เวียงสิมมา (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 14 - 21, 21 - 14 และ 21 - 16
นิพพิชฌน์ อนุกูลประเสริฐ (ใหญ่) 0 - 2 เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 9 - 21
ทนงศักดิ์ แสนสมบูรณ์สุข (ทหารอากาศ) แพ้ผ่าน ภูริธัช อารีย์ (เอ็มที อารีน่า) เพราะ ทนงศักดิ์ แสนสมบูรณ์สุข ไม่ได้เดินทางมาแข่งขัน
ธีรภัทร เขียวหวาน (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ณภัทรวงค์ สวัสดิวณิชชากร (สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 16
พีรวิชญ์ ปานอำพล (อินฟีนิตี้) 0 - 2 อานันท์ชัย รัตนชัยนนท์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 15 - 21
สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) 2 - 0 ภากร โชติพินิจ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 6
วิสา ศรีสุริยะ (ภคภัทร์) 0 - 2 กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 8 - 21
ชินดนัย ลาภศิริกุล (พลสนะ) 0 - 2 อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 12 - 21
กิตติพงศ์ อิ่มนาค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ศรัณย์ นพเก้า (อินฟีนิตี้) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 11
ปารณัท ประพฤติธรรม (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 สัพพัญญู อวิหิงสานนท์ (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 11 - 21
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) 2 - 0 ศรันย์ แจ่มศรี (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 11
ภาคภูมิ เพชรรักษ์ (ภคภัทร์) 0 - 2 พีรณัฐ บุญทัน (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 17 - 21
ถิรวัฒน์ อินทจักร (นิว อัทลีท) 0 - 2 ชัชฤทธิ์ เยาวนิช (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 14 - 21
สรวิศ พิจิตรพลากาศ (แอดเฟิร์ส) 0 - 2 กันตภณ หวังเจริญ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 10 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

ณิชาอร จินดาพล (ตำรวจ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อรณิชา จงสถาพรพันธุ์ (โอลิเว่อร์ ออลสตาร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ส้ม สว่างศรี (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภิรมณ จำแนกทาน (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 บุณณดา ฉัตรทอง (โบลฟิช) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 9
ชนัญชิดา จูเจริญ (บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ลฏาภา สิงห์แก้ว (ทหารอากาศ) 2 - 0 นรีรัตน์ หงษา (ภควัฒน์ แอดคิป) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 23 - 21
ลักษิกา กัลละหะ (สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
บงกช กันทะเสน (ศรีราชา อารีน่า) 1 - 2 กัญญาณัฐ แววคุ้ม (สายไหม) เซ็ต คะแนน 17 - 21, 21 - 18 และ 19 - 21
ฟุ้งฟ้า กอปรธรรมกิจ (71 สปอร์ต) 0 - 2 ศุภาพิชญ์ ศิลป์ประกอบ (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 8 - 21
ญานิกา ยอดชมภู (สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศุภนิดา เกตุทอง (ตำรวจ) 2 - 0 กุลจิรา คงดี (ศิริภูล) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 9
อทิตยา โปวานนท์ (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ญาณิสา ชื่นเจริญ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 มิ่งมุก เมียร์แมน (เชียงใหม่) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 18 - 21
นุตประวีณ์ พรหมเดช (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
มนัสนันท์ เลิศหัตถศิลป์ (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท ชายคู่

ตนุภัทร + ติณณ์ (ตำรวจ + เซน่า สปอร์ต) 2 - 0 นนทวัฒน์ + วิชญพงศ์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 9
ทักษ์ดนัย + สุวัฒน์ (แกรนนูล่าร์) 2 - 1 ปัณฑ์ธร + อัยการ (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 14, 21 - 23 และ 21 - 18
ชุติพนธ์ + ปราชญ์ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 รัชพล + ปารเมศ (สิงห์เฮชเฮช + ธนบุรี) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 15 - 21
ณัฐสิทธิ์ + ทักษ์ดนัย (เอ-ทีม) 0 - 2 นนท์ปกรณ์ + ธนดล (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 11 - 21
อิงครัตน์ + นิพิฐพนธ์ (ทหารอากาศ + ตำรวจ) 2 - 0 ตฤษนันท์ + ณภัทร (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 5
ชัยสิทธิ์ + ชินดนัย (พลสนะ) 0 - 2 กำพล + ณัฐชนน (ที.ไทยแลนด์ + สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 17 - 21
ปณชัย + วริทธิ์ (สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 2 ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 21 - 23
อานันท์ชัย + พีราวิชญ์ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 กรกฤต + วีรภัทร (สิงห์เฮชเฮช + ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 14 - 21
พีรวิชญ์ + คุณานนท์ (ที.ไทยแลนด์) 0 - 2 พุทธพร + ภัทรวรรธน์ (เอ็มที อารีน่า + บอยคลับ) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 18 - 21
วรรณวัฒน์ + กานต์ภพ (ทหารอากาศ + เอ-ทีม) 2 - 0 ศุภชัย + อภิชสิษฐ์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 14
ธรรมเจษฎ์ + ณัฐวุฒิ (บ้านทองหยอด) 2 - 1 สกุลรบ + ชานน (สิงห์เฮชเฮช + พลสนะ) เซ็ต คะแนน 14 - 21, 21 - 16 และ 21 - 11
ชัชพงศ์ + พิทยา (เอ-ทีม) 0 - 2 นันทกานต์ + เมฆ (ธนบุรี + ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 7 - 21
อาย์กรณิศ + ทศพล (ทหารอากาศ) 2 - 0 สุปรีชา + นฤเศรษฐ์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 12
วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ + ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) 2 - 0 วงศธร + พงศกร (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 14
วิสา + ศิริวัฒน์ (ภคภัทร์) 2 - 0 ณัฐวุฒิ + กิตติ (พรีมารี่) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 17
ภูชิชฎ์ + ณภัทรวงค์ (สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 2 เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ศรีราชา + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 14 - 21

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ธนบุรี + ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พัชร์ณัฏฐ์ + วรรษมน (บอร์นทูบี) 2 - 1 มุนา + รสิตา (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 9, 20 - 22 และ 21 - 16
บัณทิตา + จิตรชญา (แอดเฟิร์ส + ดิลก) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐณิชา + สุวิชญา (ที.ไทยแลนด์) 0 - 2 ปาณิศา + ธัญสินี (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 19 - 21
นันท์นภัส + สุชัญญา (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อรณิชา + ลักษิกา (โอลิเว่อร์ ออลสตาร์ + สิงห์เฮชเฮช) 1 - 2 ธัญญา + อัจจิมา (71 สปอร์ต + ปราจีนบุรี)  เซ็ต คะแนน 21 - 14, 13 - 21 และ 18 - 21
ศุภาพิชญ์ + ธนพิม  (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 นุตประวีณ์ + พลอยนภัส (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 25 - 23
ศุภมาศ + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) 2 - 0 กุลจิรา + ณิชกานต์ (ศิริภูล) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 15
ชาลินี + ขนิษฐา (ชะอำ + พรีมารี่) 0 - 2 ชาสินี + ขวัญชนก (ที.ไทยแลนด์ + กรุงเก่า) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 7 - 21
สุธินี + นภา (บ้านทองหยอด + สปริต บาย มณีพงศ์) 0 - 2 สุชัญญา + พิชญาภา (ศรีราชา + เกตุแก้ว) เซ็ต คะแนน 22 - 24 และ 17 - 21
ฟุ้งฟ้า + เมทิกา (71 สปอร์ต + ปูตี คลับ) 0 - 2 ณัชปภา + ศนิชา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 8 - 21
มนัสศิริ + สรวงสุภา (ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศิริญาณิศา + ศศิกานต์ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 ศุภิสรา + สรัลชนา (สามพราน + สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 12 - 21
ธัญญธร + รวิมน (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 พิมพ์ชนก + วนิดา (เซน่า สปอร์ต + เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 5
วรารัตน์ + ภัทรนันท์ (สิงห์เฮชเฮช) 0 - 2 เมธินี + พิชามญธุ์ (บอยคลับ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 19 - 21
กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2018, 01:38:10 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2018, 10:27:05 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/visual-livescore/B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187&d=20181003
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2018, 12:32:14 AM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย ประเภท ชายเดี่ยว และ ชายคู่ จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 01:02:58 AM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบแรก ทุกประเภท จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 02:11:18 AM »

รอบสอง

ประเภท ชายเดี่ยว

โฆษิต เพชรประดับ (เชียงใหม่) 2 - 0 ปริญญวัฒน์ ทองน่วม (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 22 - 20 และ 21 - 18
วุฒชัย พจนเมธา (ภคภัทร์) 0 - 2 เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 11 - 21
ภูริธัช อารีย์ (เอ็มที อารีน่า) 2 - 0 ธีรภัทร เขียวหวาน (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 14
อานันท์ชัย รัตนชัยนนท์ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 6 - 21
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (ตำรวจ) 0 - 2 อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 20 - 22
กิตติพงศ์ อิ่มนาค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 สัพพัญญู อวิหิงสานนท์ (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 22 - 20 และ 21 - 19
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) 2 - 0 พีรณัฐ บุญทัน (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 16
ชัชฤทธิ์ เยาวนิช (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 กันตภณ หวังเจริญ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 13 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

ณิชาอร จินดาพล (ตำรวจ) 2 - 0 อรณิชา จงสถาพรพันธุ์ (โอลิเว่อร์ ออลสตาร์) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 6
ส้ม สว่างศรี (แกรนนูล่าร์) 1 - 2 ภิรมณ จำแนกทาน (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 14 - 21, 21 - 19 และ 10 - 21
ชนัญชิดา จูเจริญ (บ้านทองหยอด) 2 - 0 ลฏาภา สิงห์แก้ว (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 24 - 22 และ 21 - 8
ลักษิกา กัลละหะ (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 กัญญาณัฐ แววคุ้ม (สายไหม) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 14
ศุภาพิชญ์ ศิลป์ประกอบ (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 ญานิกา ยอดชมภู (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 15
ศุภนิดา เกตุทอง (ตำรวจ) 2 - 0 อทิตยา โปวานนท์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 8 ก่อนที่ อทิตยา โปวานนท์ ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บระหว่างแข่งขัน
มิ่งมุก เมียร์แมน (เชียงใหม่) 2 - 0 นุตประวีณ์ พรหมเดช (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 11
มนัสนันท์ เลิศหัตถศิลป์ (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 8 - 21

ประเภท ชายคู่

ตนุภัทร + ติณณ์ (ตำรวจ + เซน่า สปอร์ต) 2 - 0 ทักษ์ดนัย + สุวัฒน์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 11
รัชพล + ปารเมศ (สิงห์เฮชเฮช + ธนบุรี) 2 - 1 นนท์ปกรณ์ + ธนดล (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 17, 16 - 21 และ 21 - 19
อิงครัตน์ + นิพิฐพนธ์ (ทหารอากาศ + ตำรวจ) 2 - 0 กำพล + ณัฐชนน (ที.ไทยแลนด์ + สปริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 10
ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 กรกฤต + วีรภัทร (สิงห์เฮชเฮช + ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 18
พุทธพร + ภัทรวรรธน์ (เอ็มที อารีน่า + บอยคลับ) 0 - 2 วรรณวัฒน์ + กานต์ภพ (ทหารอากาศ + เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 20 - 22 และ 14 - 21
ธรรมเจษฎ์ + ณัฐวุฒิ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 นันทกานต์ + เมฆ (ธนบุรี + ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 5 - 21
อาย์กรณิศ + ทศพล (ทหารอากาศ) 0 - 2 วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ + ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 19 - 21
วิสา + ศิริวัฒน์ (ภคภัทร์) 0 - 2 เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ศรีราชา + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 14 - 21

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ธนบุรี + ทหารอากาศ) 2 - 0 พัชร์ณัฏฐ์ + วรรษมน (บอร์นทูบี) เซ็ต คะแนน 21 - 3 และ 21 - 9
บัณทิตา + จิตรชญา (แอดเฟิร์ส + ดิลก) 1 - 2 ปาณิศา + ธัญสินี (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 17 และ 19 - 21
นันท์นภัส + สุชัญญา (แกรนนูล่าร์) 2 - 1 ธัญญา + อัจจิมา (71 สปอร์ต + ปราจีนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 8, 17 - 21 และ 21 - 10
ศุภาพิชญ์ + ธนพิม (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 ศุภมาศ + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 23 - 21 และ 21 - 19
ชาสินี + ขวัญชนก (ที.ไทยแลนด์ + กรุงเก่า) 2 - 0 สุชัญญา + พิชญาภา (ศรีราชา + เกตุแก้ว) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 8
ณัชปภา + ศนิชา (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 มนัสศิริ + สรวงสุภา (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 15
ศุภิสรา + สรัลชนา (สามพราน + สปริต บาย มณีพงศ์) 2 - 0 ธัญญธร + รวิมน (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 13
เมธินี + พิชามญธุ์ (บอยคลับ + บ้านทองหยอด) 0 - 2 กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 17 - 21

ประเภท คู่ผสม

เสฏฐนันท์ + ศศิกานต์ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 ศุภชัย + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 14 - 21
อัยการ + พลอยนภัส (แอดเฟิร์ส) แพ้ผ่าน กิตติพงศ์ + ณัชปภา (แกรนนูล่าร์) เพราะ พลอยนภัส อนันต์เดชจิรกุล บาดเจ็บจากเกมส์หญิงคู่มาวานนี้ แล้วหายไม่ทัน เลยถอนตัวก่อนเริ่มการแข่งขัน
ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ถิรวุฒิ + ตะวัน (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 5 และ 21 - 16
ตนุภัทร + ขวัญชนก (ตำรวจ + กรุงเก่า) 2 - 0 ณภัทร + สุวิชญา (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 13
ภาคิน + ศุภิสรา (สิงห์เฮชเฮช + สามพราน) 2 - 0 ปราชญ์ + วลัยพรรณ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 15
เมฆ + พชรพรรณ (ตำรวจ + สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 พงศกร + ศนิชา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 19
วิชญพงศ์ + ศุภมาศ (บ้านทองหยอด) 2 - 1 เฉลิมพล + รวิมน (ที ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 15 - 21, 23 - 21 และ 21 - 12
กานต์ภพ + วนิดา (เอ-ทีม) 0 - 2 นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ตำรวจ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 18 - 21

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2018, 12:42:25 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 10:17:21 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/visual-livescore/B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187&d=20181004
บันทึกการเข้า

CHAO THE MAN
VIP member
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +264/-75
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 3,814


A hero can be anyone.


| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2018, 10:57:21 AM »

ติดตามครับ +1
บันทึกการเข้า



Stay Strong and Move on !!!
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2018, 01:43:53 PM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบสอง ทุกประเภท จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2018, 07:50:44 PM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

โฆษิต เพชรประดับ (เชียงใหม่) 1 - 2 เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 12, 17 - 21 และ 16 - 21
ภูริธัช อารีย์ (เอ็มที อารีน่า) 0 - 2 สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 7 - 21
อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) 2 - 0 กิตติพงศ์ อิ่มนาค (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 14
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) 0 - 2 กันตภณ หวังเจริญ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 14 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

ณิชาอร จินดาพล (ตำรวจ) 2 - 0 ภิรมณ จำแนกทาน (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 13
ชนัญชิดา จูเจริญ (บ้านทองหยอด) 2 - 0 ลักษิกา กัลละหะ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 14 - 4 ก่อนที่ ลักษิกา กัลละหะ ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บระหว่างแข่งขัน
ศุภาพิชญ์ ศิลป์ประกอบ (ที.ไทยแลนด์) 0 - 2 ศุภนิดา เกตุทอง (ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 11 - 21
มิ่งมุก เมียร์แมน (เชียงใหม่) 0 - 2 พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 4 - 21 และ 8 - 21

ประเภท ชายคู่

ตนุภัทร + ติณณ์ (ตำรวจ + เซน่า สปอร์ต) 2 - 0 รัชพล + ปารเมศ (สิงห์เฮชเฮช + ธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 13
อิงครัตน์ + นิพิฐพนธ์ (ทหารอากาศ + ตำรวจ) 2 - 0 ภาคิน + ณัฐพัฒน์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 13
วรรณวัฒน์ + กานต์ภพ (ทหารอากาศ + เอ-ทีม) 0 - 2 นันทกานต์ + เมฆ (ธนบุรี + ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 17 - 21
วชิรวิทย์ + สุภัค (ทหารอากาศ + ราชพฤกษ์ นครราชสีมา) 0 - 2 เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ศรีราชา + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 14 - 21

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ธนบุรี + ทหารอากาศ) 2 - 0 ปาณิศา + ธัญสินี (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 2 และ 21 - 9
นันท์นภัส + สุชัญญา (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 ศุภาพิชญ์ + ธนพิม (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 23 - 25 และ 12 - 21
ชาสินี + ขวัญชนก (ที.ไทยแลนด์ + กรุงเก่า) 2 - 0 ณัชปภา + ศนิชา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 14
ศุภิสรา + สรัลชนา (สามพราน + สปริต บาย มณีพงศ์) 1 - 2 กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 18, 13 - 21 และ 14 - 21

ประเภท คู่ผสม

ศุภชัย + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) 0 - 2 กิตติพงศ์ + ณัชปภา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 17 - 21
ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ตนุภัทร + ขวัญชนก (ตำรวจ + กรุงเก่า) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 14
ภาคิน + ศุภิสรา (สิงห์เฮชเฮช + สามพราน) 2 - 1 เมฆ + พชรพรรณ (ตำรวจ + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 19 - 21, 22 - 20 และ 21 - 19
วิชญพงศ์ + ศุภมาศ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ตำรวจ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 8 - 21

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2018, 04:00:16 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2018, 07:51:12 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/visual-livescore/B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187&d=20181005
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2018, 04:37:55 PM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบก่อนรองชนะเลิศ ทุกประเภท จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2018, 01:41:52 AM »

รอบรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

เสฏฐนันท์ ปิยวัชรวิจิตร (บ้านทองหยอด) 0 - 2 สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) เซ็ต คะแนน 5 - 21 และ 15 - 21
อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) 0 - 2 กันตภณ หวังเจริญ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 13 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

ณิชาอร จินดาพล (ตำรวจ) 2 - 0 ชนัญชิดา จูเจริญ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 10
ศุภนิดา เกตุทอง (ตำรวจ) 0 - 2 พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 18 - 21

ประเภท ชายคู่

ตนุภัทร + ติณณ์ (ตำรวจ + เซน่า สปอร์ต) 0 - 2 อิงครัตน์ + นิพิฐพนธ์ (ทหารอากาศ + ตำรวจ) เซ็ต คะแนน 21 - 23 และ 15 - 21
นันทกานต์ + เมฆ (ธนบุรี + ตำรวจ) 0 - 2 เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ศรีราชา + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 18 - 21

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ธนบุรี + ทหารอากาศ) 2 - 0 ศุภาพิชญ์ + ธนพิม (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 15
ชาสินี + ขวัญชนก (ที.ไทยแลนด์ + กรุงเก่า) 0 - 2 กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 14 - 21

ประเภท คู่ผสม

กิตติพงศ์ + ณัชปภา (แกรนนูล่าร์) 1 - 2 ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 9 - 21, 21 - 16 และ 7 - 21
ภาคิน + ศุภิสรา (สิงห์เฮชเฮช + สามพราน) 0 - 2 นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ตำรวจ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 13 - 21

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2018, 07:53:49 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2018, 12:49:23 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/visual-livescore/B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187&d=20181006
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2018, 07:54:13 PM »

รายงานผล แบดมินมินตัน ชิงแชมป์แห่งประเทศไทย 2018 รอบรองชนะเลิศ ทุกประเภท จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2018, 01:02:50 AM »

รอบชิงชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์ (เอ็นจอย) 2 - 0 กันตภณ หวังเจริญ (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 17

ประเภท หญิงเดี่ยว

ณิชาอร จินดาพล (ตำรวจ) 1 - 2 พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 9 และ 17 - 21

ประเภท ชายคู่

อิงครัตน์ + นิพิฐพนธ์ (ทหารอากาศ + ตำรวจ) 1 - 2 เดชาพล + กิตตินุพงษ์ (ศรีราชา + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 19 - 21, 21 - 17 และ 14 - 21

ประเภท หญิงคู่

รวินดา + จงกลพรรณ (ธนบุรี + ทหารอากาศ) 2 - 0 กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 10

ประเภท คู่ผสม

ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 นิพิฐพนธ์ + สาวิตรี (ตำรวจ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 11 - 21

หมายเหตุ: คอร์ดถ่ายทอด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 13:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 23, 2018, 05:23:25 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2018, 01:06:04 AM »

คอร์ดถ่ายทอด ถ่ายทอดสดที่ช่อง 3 เอสดี

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ http://tv.trueid.net/live/ch3-sd สำหรับช่อง 3 เอสดี

ทุกคู่ ติดตามสกอร์สดผ่านทางคอมพิวเตอร์และมือถือได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/visual-livescore/B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=B785E220-4B86-46E8-A203-C6409A9CF187&d=20181007
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-964
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,332


| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2018, 03:58:35 PM »

เดชาพล พัววรานุเคราะห์ และ กิตตินุพงษ์ เกตุเรน  ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง
รวินดา ประจงใจ และ จงกลพรรณ กิติธรากุล  ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง
พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์  ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง
สิทธิคมป์ ธรรมศิลป์  ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง
นิพิฐพนธ์ พวงพั่วเพชร และ สาวิตรี อมิตรพ่าย     ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง

อิงครัตน์ อภิสุข และ นิพิฐพนธ์ พวงพั่วเพชร  ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
กิตติภัค ดับทุกข์ และ ชญานิษฐ์ ฉลาดแฉลม  ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
ณิชาอร จินดาพล  ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
กันตภณ หวังเจริญ  ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
ปริญญวัฒน์ ทองน่วม และ กิตติภัค ดับทุกข์  ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 23, 2018, 05:24:43 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!