Thailandsusu Webboard
กันยายน 23, 2018, 03:17:05 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล ฟุตบอล ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก ประจำวันที่ 27 มิถุนายน 2561  (อ่าน 3006 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1829/-826
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,382


| | |
« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 02:24:00 AM »

ไทยเอฟเอคัพ

รอบแรก

 สิงห์อุบล (ที5 กรุงเทพฯ) 0 - 2 บีจีซี (ที4 กรุงเทพฯ)    จบเกม
รังสิมันต์ สรวมประคำ (บีจีซี) น.4
ภัทรพล จันทร์สุวรรณ (บีจีซี) น.82 ฟรีคิก

บีจีซี  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 สมุทรปราการ (ที4 กรุงเทพฯ) 0 - 2 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด (ที1)    จบเกม
ทวีคูณ ทองอ่อน (อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด) น.8
เจษฎากร ขาวงาม (อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด) น.90+2

อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 บ้านค่าย ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันออก) 7 - 0 เมืองกรุง (ที5 ตะวันออก)    จบเกม
กามาร่า ซูเลย์มาน (บ้านค่าย ยูไนเต็ด) น.14
ฉลองชัย โพธิ์ทอง (บ้านค่าย ยูไนเต็ด) น.22
กามาร่า ซูเลย์มาน (บ้านค่าย ยูไนเต็ด) น.34
ณัฐวุฒิ ขาวโชติ (บ้านค่าย ยูไนเต็ด) น.53
ปิยะ เครือวัลย์ (บ้านค่าย ยูไนเต็ด) น.55
ฤทธิกฤษณ์ นิลฉวี (บ้านค่าย ยูไนเต็ด) น.63
กามาร่า ซูเลย์มาน (บ้านค่าย ยูไนเต็ด) น.84

บ้านค่าย ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 สมุทรสงคราม (ที4 ตะวันตก) 0 - 5 อาร์มี่ ยูไนเต็ด (ที2)    จบเกม
สุขสันต์ มุ่งเป้า (อาร์มี่ ยูไนเต็ด) น.17
ฤทธิพร หวานชื่น (อาร์มี่ ยูไนเต็ด) น.19 ฟรีคิก
ดิเอโก้ ลีม่า (อาร์มี่ ยูไนเต็ด) น.49 จุดโทษ
ธนากรณ์ แดงทอง (อาร์มี่ ยูไนเต็ด) น.52
ธนากรณ์ แดงทอง (อาร์มี่ ยูไนเต็ด) น.62

อาร์มี่ ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 กองเรือยุทธการ (ที4 ตะวันออก) 0 - 1 สระแก้ว (ที3 ซีกเหนือ)    จบเกม
ตวงสิทธิ์ สร้อยมี (สระแก้ว) น.58

สระแก้ว  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ศิษย์เก่าเพชรพิทยาคม (ที5 เหนือ) 1 - 5 พัทยา ยูไนเต็ด (ที1)    จบเกม
ฉลองชัย นันทเสน (ศิษย์เก่าเพชรพิทยาคม) น.7 ทำเข้าประตูตัวเอง
อนุวัฒน์ อินยิน (พัทยา ยูไนเต็ด) น.23
สุรชาติ ไทยช้อย (ศิษย์เก่าเพชรพิทยาคม) น.42
พิชา อุทรา (พัทยา ยูไนเต็ด) น.52
อนุวัฒน์ อินยิน (พัทยา ยูไนเต็ด) น.62 ฟรีคิก
เจริญศักดิ์ วงษ์กรณ์ (พัทยา ยูไนเต็ด) น.75 จุดโทษ

พัทยา ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ทหารบก (ที3 ซีกใต้) 3 - 1 อุดรธานี (ที2)    จบเกม
โช ชิโมจิ (อุดรธานี) น.43 จุดโทษ
นพดล จุ้ยใจเหิม (ทหารบก) น.72
นพดล กาแสน (ทหารบก) น.84
อภิรักษ์ ดาวเรือง (ทหารบก) น.90+1

ทหารบก  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ชัยนาท ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันตก) 1 - 0 ไทยฮอนด้า (ที2)    จบเกม
ทัศนัย เสือสกุล (ชัยนาท ยูไนเต็ด) น.78

ชัยนาท ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ม.ราชภัฎเทคโนฯ รัตนโกสินทร์ (ที5 กลาง) 1(10) - 1(11) ม.วงษ์ชวลิตกุล (นอกลีก)    จบเกมจุดโทษ
ชานนท์ โม้ทองศรี (ม.วงษ์ชวลิตกุล) น.65
ณัฐพงษ์ บุญภูมิ (ม.ราชภัฎเทคโนฯ รัตนโกสินทร์) น.78 จุดโทษ

ม.วงษ์ชวลิตกุล  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 นรา ยูไนเต็ด (ที3 ซีกใต้) 2 - 0 ระยอง (ที2)    จบเกมต่อเวลาพิเศษ
สมนึก แก้วอาภรณ์ (นรา ยูไนเต็ด) น.108
สมนึก แก้วอาภรณ์ (นรา ยูไนเต็ด) น.120+3

นรา ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ท่าม่วง (ที5 กลาง) 1 - 5 การท่าเรือไทย (ที1)    จบเกม
ดรากัน บอชคอวิช (การท่าเรือไทย) น.11
ดรากัน บอชคอวิช (การท่าเรือไทย) น.23
ดรากัน บอชคอวิช (การท่าเรือไทย) น.25 จุดโทษ
ทศพล ลาเทศ (การท่าเรือไทย) น.31 ทำเข้าประตูตัวเอง
ปกรณ์ เปรมภักดิ์ (การท่าเรือไทย) น.48
ทศพล ลาเทศ (การท่าเรือไทย) น.64

การท่าเรือไทย  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป





คู่ ชัยนาท ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันตก) พบ ไทยฮอนด้า (ที2) ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 1

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://mycujoo.tv/video/fa-thailand?id=21063 สำหรับช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2018, 08:07:18 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1829/-826
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,382


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 02:24:21 AM »

 กรมสวัสดิการทหารอากาศ (ที5 กรุงเทพฯ) 1 - 8 ศรีสะเกษ (ที2)    จบเกม
เหมันต์ กิติอำไพพฤกษ์ (ศรีสะเกษ) น.30 ฟรีคิก
ซาคอ คอรัช (ศรีสะเกษ) น.36 ฟรีคิก
ชาตรี รัตนวงษ์ (ศรีสะเกษ) น.48
สมยศ พงษ์สุวรรณ (ศรีสะเกษ) น.54
สมยศ พงษ์สุวรรณ (ศรีสะเกษ) น.60
ชาตรี รัตนวงษ์ (ศรีสะเกษ) น.78
ซาคอ คอรัช (ศรีสะเกษ) น.80
ณัฐพล แพงมี (กรมสวัสดิการทหารอากาศ) น.82
คริสตีอาโน่ ดา ซิลวา ซันโต๊ส (ศรีสะเกษ) น.89

ศรีสะเกษ  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 กระนวน (ที5 อีสาน) 0 - 3 นครปฐม ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันตก)    จบเกม
จอห์น แซม (นครปฐม ยูไนเต็ด) น.27
วราพจน์ นาคศรี (กระนวน) น.53 ทำเข้าประตูตัวเอง
โอแวยล่า ซิลวา ดิเอโก้ (นครปฐม ยูไนเต็ด) น.84

นครปฐม ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 เอ็นบีเอ็น กันทรารมย์ ยูไนเต็ด (ที5 อีสาน) 0 - 3 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด (ที3 ซีกเหนือ)    จบเกมต่อเวลาพิเศษ
ฉัตรชัย นาควิจิตร (เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด) น.92
โฮแบร์โต้ ปีโชะ (เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด) น.97
มนตรี ศิริวัฒนสุวรรณ (เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด) น.114

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 นเรศวร (ที5 เหนือ) 1 - 4 บางกอกกล๊าส (ที1)    จบเกม
ชาตรี ฉิมทะเล (บางกอกกล๊าส) น.15
วันชนะ รัตนะ (นเรศวร) น.51
สุรชาติ สารีพิมพ์ (บางกอกกล๊าส) น.69
วรุตม์ บุญสุข (บางกอกกล๊าส) น.86
ชาตรี ฉิมทะเล (บางกอกกล๊าส) น.90+1

บางกอกกล๊าส  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 อุบล คิดส์ ซิตี้ (ที5 อีสาน) 0 - 2 ปตท.ระยอง (ที2)    จบเกม
กิตติ สัจจานันท์ (อุบล คิดส์ ซิตี้) น.20 ทำเข้าประตูตัวเอง
ธนากร นิยมวัน (ปตท.ระยอง) น.75

ปตท.ระยอง  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 พีที ประจวบ (ที1) 0 - 1 สุโขทัย (ที1)    จบเกม
กิตติพงษ์ วงมา (สุโขทัย) น.71

สุโขทัย  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 อุตรดิตถ์ (ที4 เหนือ) 2 - 0 ปัวแลนด์ (ที5 กรุงเทพฯ)    จบเกม
อาร์บูบาก้าร์ ซาโนโก้ จูเนียร์ (อุตรดิตถ์) น.46
พิษณุ งามสงวน (อุตรดิตถ์) น.90+4

อุตรดิตถ์  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ที1) 0[8] - 0[7] ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด (ที1, รองแชมป์เก่า)    จบเกมจุดโทษ

บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ขอนแก่น (ที2) 3 - 1 บางกอก (ที3 ซีกเหนือ)    จบเกมต่อเวลาพิเศษ
ธนภัทร แวมประชา (บางกอก) น.38
ธนพล ศรีทอง (ขอนแก่น) น.87
สันติราษฎร์ เวียงอินทร์ (ขอนแก่น) น.92
ยุทธนา เรืองสุขสุด (ขอนแก่น) น.99

ขอนแก่น  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 นครราชสีมา (ที1) 0 - 1 เชียงราย ยูไนเต็ด (ที1, แชมป์เก่า)    จบเกม
วิกตอร์ มัตตอส คาร์โดโซ่ (เชียงราย ยูไนเต็ด) น.40

เชียงราย ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 สุพรรณบุรี (ที1) 0 - 1 ราชบุรี (ที1)    จบเกม
เนียร์ริยุส วัลสคิส (ราชบุรี) น.21

ราชบุรี  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป




คู่ กรมสวัสดิการทหารอากาศ (ที5 กรุงเทพฯ) พบ ศรีสะเกษ (ที2) ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 2
คู่ กระนวน (ที5 อีสาน) พบ นครปฐม ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันตก) ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 3
คู่ นเรศวร (ที5 เหนือ) พบ บางกอกกล๊าส (ที1) ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 4
คู่ อุบล คิดส์ ซิตี้ (ที5 อีสาน) พบ ปตท.ระยอง (ที2) ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 5
คู่ พีที ประจวบ (ที1) พบ สุโขทัย (ที1) ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 6
คู่ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ที1) พบ ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด (ที1, รองแชมป์เก่า) ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต 2 และ ทรูสปอร์ต เฮชดี 2
คู่ ขอนแก่น (ที2) พบ บางกอก (ที3 ซีกเหนือ) ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 7
คู่ นครราชสีมา (ที1) พบ เชียงราย ยูไนเต็ด (ที1, แชมป์เก่า) ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 8

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://mycujoo.tv/video/fa-thailand?id=21115 สำหรับช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 2, https://mycujoo.tv/video/fa-thailand?id=21072 สำหรับช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 3, https://mycujoo.tv/video/fa-thailand?id=21064 สำหรับช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 4, https://mycujoo.tv/video/fa-thailand?id=21071 สำหรับช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 5, https://mycujoo.tv/video/fa-thailand?id=21059 สำหรับช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 6, https://mycujoo.tv/video/fa-thailand?id=21061 สำหรับช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 7, https://mycujoo.tv/video/fa-thailand?id=21076 สำหรับช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 8, http://www.lineballsod.com/doball/live-ch48/ สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 2, http://www.lineballsod.com/doball/live-ch45/ สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2 และ http://www.ryoloveball.com/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2018, 12:39:59 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1829/-826
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,382


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 02:24:46 AM »

 นนทบุรี (ที4 ตะวันตก) 1 - 2 เกษตรศาสตร์ (ที2)    จบเกมต่อเวลาพิเศษ
อรรถพล บุญกัน (นนทบุรี) น.65
เชษฐา กกแก้ว (เกษตรศาสตร์) น.89
ดานีโล่ โลเปซ เซสซาฮิโอ (เกษตรศาสตร์) น.110

เกษตรศาสตร์  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ตราด (ที2) 6 - 0 พิษณุโลก (ที4 เหนือ)    จบเกม
วรุตน์ สัพโส (ตราด) น.10
บาร์ออส ทาร์เดลี่ (ตราด) น.20
บาร์ออส ทาร์เดลี่ (ตราด) น.28
คาตาโนะ ฮิโรมิชิ (ตราด) น.69
กฤตธี เทียนขาว (พิษณุโลก) น.85 ทำเข้าประตูตัวเอง
มีลา บูบาโล่ (ตราด) น.90+2

ตราด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 แพร่ ยูไนเต็ด (ที3 ซีกเหนือ) 4 - 0 อบต.เกาะขวาง (ที5 ตะวันออก)    จบเกม
ดนัย เวชวิธี (อบต.เกาะขวาง) น.65 ทำเข้าประตูตัวเอง
อาทิตย์ ภีรบรรณ (แพร่ ยูไนเต็ด) น.72
มุสตาฟา ซาซัย (แพร่ ยูไนเต็ด) น.85
มุสตาฟา ซาซัย (แพร่ ยูไนเต็ด) น.90+1

แพร่ ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 นครแม่สอด ยูไนเต็ด (ที4 เหนือ) 0 - 2 กระบี่ (ที2)    จบเกม
อมเรศ อมรเลิศศักดิ์ (กระบี่) น.40
อีวาน วูคอวิช (กระบี่) น.45+1

กระบี่  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 โปลิศ เทโร (ที1) 4 - 1 ชัยนาท (ที1)    จบเกม
นิคม สมหวัง (โปลิศ เทโร) น.4 ทำเข้าประตูตัวเอง
นพพล พลคำ (โปลิศ เทโร) น.24
อดิศักดิ์ ศรีกำปัง (โปลิศ เทโร) น.35
จาตุรงค์ พิมพ์คูณ (โปลิศ เทโร) น.39
จาตุรงค์ พิมพ์คูณ (โปลิศ เทโร) น.45+1

โปลิศ เทโร  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ราชนาวีสโมสร (ที1) 2 - 0 เมืองเลย ยูไนเต็ด (ที4 อีสาน)    จบเกม
ประภาส รัตนดี (ราชนาวีสโมสร) น.60
ราชณศักดิ์ บัวระภา (เมืองเลย ยูไนเต็ด) น.90+2 ทำเข้าประตูตัวเอง

ราชนาวีสโมสร  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ชลบุรี (ที1) 5 - 1 ม.ราชภัฎพิบูลสงคราม (ที5 เหนือ)    จบเกม
วรชิต กนิตศรีพำเพ็ญ (ชลบุรี) น.20
มาเตอุส อัลวีส (ชลบุรี) น.28
มารุต ฉิมไล้ (ม.ราชภัฎพิบูลสงคราม) น.37
กฤษดา กาแมน (ชลบุรี) น.38
มาเตอุส อัลวีส (ชลบุรี) น.42
กฤษดา กาแมน (ชลบุรี) น.62

ชลบุรี  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 เชียงใหม่ (ที2) 2 - 3 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล (ที1)    จบเกม
เกร็ก อูล่า (แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล) น.28
ธรรมชาติ นาคะพันธ์ (แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล) น.64
ซอดงฮย็อน (เชียงใหม่) น.85
ฮีเซียล ซูซ่า ซัวรีส (เชียงใหม่) น.89 จุดโทษ
เกร็ก อูล่า (แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล) น.90+3

แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ที1) 1 - 0 หนองบัว พิชญา (ที2)    จบเกม
เฮร์เบร์ตี้ เเฟร์นันเดซ เด อันดราเด้ (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.47

เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ลำปาง (ที1) 12 - 0 อบต.แสลง (ที5 ตะวันออก)    จบเกม
ฟัยซัล ชาเยสเต้ห์ (ลำปาง) น.13
วัชระ สวัสดี (อบต.แสลง) น.23 ทำเข้าประตูตัวเอง
วุฒิชัย สุขเสน (ลำปาง) น.25
วุฒิชัย สุขเสน (ลำปาง) น.29
โชคลาภ นิลแสง (ลำปาง) น.47
วัชระ สวัสดี (อบต.แสลง) น.50 ทำเข้าประตูตัวเอง
ทิอาโก้ ชูลาป้า (ลำปาง) น.63
เปโดร อัลวีส (ลำปาง) น.64
เปโดร อัลวีส (ลำปาง) น.70
ทิอาโก้ ชูลาป้า (ลำปาง) น.76
ทิอาโก้ ชูลาป้า (ลำปาง) น.77
อลงกรณ์ ทองจีน (ลำปาง) น.80

ลำปาง  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป




คู่ ตราด (ที2) พบ พิษณุโลก (ที4 เหนือ) ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 9
คู่ แพร่ ยูไนเต็ด (ที3 ซีกเหนือ) พบ อบต.เกาะขวาง (ที5 ตะวันออก) ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 10
คู่ ราชนาวีสโมสร (ที1) พบ เมืองเลย ยูไนเต็ด (ที4 อีสาน) ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 11
คู่ ชลบุรี (ที1) พบ ม.ราชภัฎพิบูลสงคราม (ที5 เหนือ) ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 12
คู่ เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ที1) พบ หนองบัว พิชญา (ที2) ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 13
คู่ ลำปาง (ที1) พบ อบต.แสลง (ที5 ตะวันออก) ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 14

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://mycujoo.tv/video/fa-thailand?id=21062 ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 9, https://mycujoo.tv/video/fa-thailand?id=21088 ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 10, https://mycujoo.tv/video/fa-thailand?id=21066 ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 11, https://mycujoo.tv/video/fa-thailand?id=21080 ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 12, https://mycujoo.tv/video/fa-thailand?id=21065 ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 13 และ https://mycujoo.tv/video/fa-thailand?id=21070 ถ่ายทอดที่ช่อง มายซูจู้ ไทยที่ 14
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2018, 07:13:05 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1829/-826
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,382


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 04:25:17 PM »

มารายงานผลแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1829/-826
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,382


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 05:35:03 PM »

รายงานผล ฟุตบอล ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก คู่เริ่มแข่งเวลา 15:00 น. จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1829/-826
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,382


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 05:57:07 PM »

รายงานผล ฟุตบอล ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก คู่เริ่มแข่งเวลา 15:30 น. จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

Mad Magazine
Newbie
*

คะแนนความรัก: +1/-3
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 63


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 07:08:51 PM »

ขอบคุณครับ...เยี่ยมมาก
บันทึกการเข้า
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1829/-826
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,382


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 07:10:59 PM »

รายงานผล ฟุตบอล ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก คู่เริ่มแข่งเวลา 17:00 น. จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

JaoKao
Thailandsusu
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +162/-41
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 1,534


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 07:39:45 PM »

ชลบุรีจบครึ่งแรก นำอยู่ 4-1 ครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1829/-826
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,382


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 08:47:32 PM »

รายงานผล ฟุตบอล ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก คู่เริ่มแข่งเวลา 18:00 น. จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

Doctor สลัม
อยากจะรวยจริงๆ
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2494/-3455
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 49,718


หล่อไม่มาก แต่ท่ายากเฮียมีเยอะ


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 08:57:36 PM »

ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า

ลมหายใจคือฟุตบอล
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1829/-826
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,382


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 09:36:32 PM »

รายงานผล ฟุตบอลไทย ประจำวันนี้จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

LOVE10BAHT
(ಠ_ಠ) ͡(° ͜ʖ ͡°) ( ͡⊙ ͜ʖ ͡⊙) ( ͡◉ ͜ʖ ͡◉)
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +273/-63
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 2,563


กลุ่มเสื้อบอลไทย 448


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2018, 10:49:36 PM »

ขอบคุณครับ
 เอฟเอคัพ  นักเตะไทยยิงกันเยอะเลย
บันทึกการเข้า

sakoncity
เชียร์บอลไทยไปด้วยกัน
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +414/-241
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 7,764



| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2018, 08:35:08 AM »

เสียดายที1เจอกันเร็วหลายคู่ พวกทีล่างๆสกอร์สูงมาก
บันทึกการเข้า

T_Bunny@BEC.TERO
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +881/-966
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 7,408


รถไฟวิ่งบนราง เฌอปราง วิ่งอยู่ในใจ


| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2018, 09:25:48 AM »

ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า

กิจกรรมวันหยุด ขอดูบอลไทยก็พอแล้วว/Users/KURON/Desktop/mourn.png
๐MaMuD๐
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +129/-38
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 2,578



| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2018, 03:44:26 PM »

+1 ครับผม..
บันทึกการเข้า
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1829/-826
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 18,382


| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2018, 05:27:00 PM »

แก้ไขรายชื่อคนยิงประตู, เวลาในการทำประตู และลักษณะในการทำประตู เรียบร้อยแล้วครับ
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!