Thailandsusu Webboard
ธันวาคม 14, 2018, 01:34:58 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล แบดมินตัน CU OPEN 2018  (อ่าน 1283 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2018, 06:49:29 PM »

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปารณัท ประพฤติธรรม (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เอกยุทธ ไพจิตร (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปัญญาวัฒน์ พุทธรัตน์ (สปิริต บาย มณีพงศ์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศุภกร ปิยะวราภรณ์ (กรีนฮิลล์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศุภกิตติ์ จันทร์ดารา (รัตนรังสรรค์ระนอง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เจนรบ เจนจิตรานนท์ (บอยคลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
มุนฮบัต บัตดะวา (มองโกเลีย, บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติพงศ์ อิ่มนาค (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณพสิทธิ์ บุญสม (วี บียอนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐพงศ์ ประสงค์ธรรม (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภาคภูมิ เพชรรักษ์ (ภคภัทร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นิพพิชฌน์ อนุกูลประเสริฐ (ใหญ่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐวุฒิ สุวรรณวัธนะ (พรีมารี่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เพี๊ยตสายวู (เมียนม่าร์ ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศรัณย์ นพเก้า (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 ชัยสิทธิ์ สุขเกษม (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 18
ธนภัทร กิตติเนาวรัตน์ (ภควัฒน์ แอด คิป) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธารา เรืองศักดิ์วิชิต (อินดี้) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปริญญวัฒน์ ทองน่วม (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พลกร จรัสจินดาวงศ์ (วี บียอนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (พลสนะ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พีรวิชญ์ ปานอำพล (สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อารการ์โพนมยัต (เมียนม่าร์ ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นนทกร เวียงสิมมา (เชียงใหม่) 2 - 0 ชัชพงศ์ ขำฤทธิ์ (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 13
กรกฤต เหล่าตระกูล (สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พัศวุฒิ บริบูรณ์ (เอส 29) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนภัทร วิไลงาม (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อ่องเมียวฮทู (เมียนม่าร์ ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กานต์ภพ อรรถวิโรจน์ (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนทัต แหล่งอุดมสุข (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภาณุกร นิมิตรพรชัย (ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
โนริกิ ยามาโมโตะ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 18 - 21
นราธิป ปลาทอง (เอส 29) 2 - 0 สิทธิศักดิ์ สุวรรณคำ (คีรี) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 10
วรภพ ชื่นค้า (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภูธเนศ รุ่งเรืองนพรัตน์ (เชียงราย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สรวิศ พิจิตรพลากาศ (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติพร วงษ์สมบัติผู้ดี (โค้ชไอซ์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศรันย์ แจ่มศรี (บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ทวินันท์ อนุกูลประเสริฐ (ใหญ่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ถิรวัฒน์ อินทจักร (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พีรณัฐ แสงสมพร (เอ-ทีม) 2 - 1 ชญานิน สุสะสินธุ์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 10 - 21, 21 - 17 และ 21 - 17
ณัฐวัชร์ เจริญชัย (ยูนิตี้ และ รวิน) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฉานวินโอ่ (เมียนม่าร์ ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นัทธพงศ์ เอกมงคลไพศาล (เอ้ด) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พลวัต บุญปาน (สปิริต บาย มณีพงศ์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วุฒชัย พจนเมธา (ภคภัทร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นพนัย สิงห์เรือง (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เยมินลวิน (เมียนม่าร์ ทีม) 0 - 2 รุจธร ผลวงษ์ (ภควัฒน์ แอด คิป) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 21 - 23
สุรสิทธิ์ อริยะบารนีกุล (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ทักษ์ดนัย วงศ์เศรษฐกุล (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฐิติ โกกิละวาที (กรีนฮิลล์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ตะวัน หวนสุริยา (ต้นกล้าตะวัน) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
โยธิน ภูคงนิล (เอสพี ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศราวุธ จอมศรีกระยอม (ชัยภักดิ์ดี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รัชพล มรรคศศิธร (สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วรพัทธ์ สุรักขกะ (บีจี สปอร์ต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภัฎฎิ ปรัชญาภราดร (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ตินทินาเมือง (เมียนม่าร์ ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภากร โชติพินิจ (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธีรภัทร คงดี (ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชินดนัย ลาภศิริกุล (พลสนะ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณภัทรวงค์ สวัสดิวณิชชากร (บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พีรณัฐ บุญทัน (วี บียอนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท คู่ผสม

เฉลิมพล + รวิมน (ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อภิชสิษฐ์ + ศุภมาศ (บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชวพัส + นันทกานต์ (ทหารอากาศ + เอ็มซีพี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐพล + ณัชปภา (บ้านทองหยอด + สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฐิติ + อัญชิษฐา (กรีนฮิลล์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พีรณัฐ + พีรญา (วี บียอนด์ + เสนานิคม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติพงศ์ + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติธัช + ณัฐชา (ที.ไทยแลนด์) 0 - 2 ธนดล + วลัยพรรณ (ทหารอากาศ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 18 - 21 และ 19 - 21
วริทธิ์ + ภัทรนันท์ (สำโรง + สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เมฆ + ศุภนิดา (ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สายวู + กรรวี (เมียนม่าร์ ทีม + กุโสดอเชียงใหม่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภาภูมิ + พลอยนภัส (แอดเฟิร์ส) 2 - 1 อัฑฒ์ + กรกมล (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 16 - 21, 23 - 21 และ 21 - 17
ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชัยสิทธิ์ + ปิยภัสสร์ (พลสนะ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภานุวัฒน์ + ธัญญา (สิงห์เฮชเฮช + 71 สปอร์ต คลับ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
โนริกิ + ธิดารัตน์ (บ้านทองหยอด) 2 - 0 เอกพงษ์ + อัญจลา (ราชกรีฑาสโมสร โปโลคลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 9
กฤษณะ + ณัฐนิช (อบจ.แพร่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปัณณวิชญ์ + ผไทมาส (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รัชชานนท์ + ญานิกา (นครศรีธรรมราช + สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กำพล + ธัญญธร (ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศิริวัฒน์ + ศุภาพิชญ์ (ภคภัทร์ + ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 ยิ่งยง + คุณัญญา (เอส 29) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 7
พุทธพร + ณฐกร (เอ็มที อารีน่า + รอยัล สตาร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ทรงพล + ธนพิม (ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นพนัย + ธัญสุดา (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นพรัตน์ + ปภัสสร (วีวินชลบุรี + ม.อัสสัมชัย) 2 - 1 สิรวิชญ์ + บัณทิตา (บ้านทองหยอด + แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 5, 19 - 21 และ 21 - 15
พชรพล + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติ + ขนิษฐา (พรีมารี่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐชนน + ณัชชา (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ทวินันท์ + ลฏาภา (ใหญ่ + ทหารอากาศ) 0 - 2 กฤตเมธ + ขวัญข้าว (เอสพี ทีม) เซ็ต คะแนน 18 - 21 และ 15 - 21
วินโอ่ + ฮาตาร์ ทูซาร์ (เมียนม่าร์ ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฉลองรัฐ + ชิตาภรณ์ (ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สรวิศ + มัทนา (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 09:30:21 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

Doctor สลัม
อยากจะรวยจริงๆ
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2538/-3548
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 50,740


หล่อไม่มาก แต่ท่ายากเฮียมีเยอะ


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2018, 07:48:07 PM »

มารอผลครับ
บันทึกการเข้า

ลมหายใจคือฟุตบอล
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2018, 11:19:32 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=0E5C013A-9835-4346-BAAC-CC550D2FDDA7&d=20180116
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 08:45:10 PM »

รายงานผล แบดมินตัน CU OPEN 2018 รอบแรก ประเภท ชายเดี่ยว และ คู่ผสม จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2018, 01:20:16 AM »

รอบแรก

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรทิพย์ บูรณะประเสริฐสุข (บางโพ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ดาเลีย (เมียนม่าร์ ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กชสร ผานาค (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อรณิชา จงสถาพรพันธุ์ (โอลิเว่อร์ ออลสตาร์) 0 - 2 เบญญาภา เอี่ยมสะอาด (เอ็มซีพี) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 15 - 21
บัณทิตา ขำสายทอง (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ทเวตาร์โอ่ (เมียนม่าร์ ทีม) 0 - 2 ส้ม สว่างศรี (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 9 - 21
นันทกานต์ เอี่ยมสะอาด (เอ็มซีพี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชิตาภรณ์ ประเทืองสุขพงษ์ (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 กัญญาณัฐ แววคุ้ม (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 9
ธัญสุดา วงค์ยา (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ยียีลวิน (เมียนม่าร์ ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 6
มัทนา เหมรัชตานันต์ (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชาสินี โกรีภาพ (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 ปทิดา ศรีสวัสดิ์ (ปุซจัก อคาเดมี่) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 10
ญานิกา ยอดชมภู (สิงห์เฮชเฮช) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ลฏาภา สิงห์แก้ว (ทหารอากาศ) 0 - 2 ลักษิกา กัลละหะ (เอ็มซีพี) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 17 - 21
ชนัญชิดา จูเจริญ (บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เท็ตฮตาร์ทูซาร์ (เมียนม่าร์ ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
มนัสนันท์ เลิศหัตถศิลป์ (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท ชายคู่

นันทกานต์ + มณีพงศ์ (ธนบุรี + สปิริต บาย มณีพงศ์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐพล + ภควัฒน์ (บ้านทองหยอด + ภควัฒน์ แอด คิป) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พลกร + นครินทร์ (วี บียอนด์ + แฮปปี้) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชญานิน + ธนกฤต (สิงห์เฮชเฮช + บุญวัฒน์ ทีม) 0 - 2 กำพล + ฉลองรัฐ (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 20 - 22 และ 22 - 24
นนท์ปกรณ์ + ธนดล (ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สันติภาพ + เกียรติยศ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 กิตติพณ + วริทธิ์ (จุฬาฯ + สำโรง) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 13 - 21
พีรณัฐ + ศิวดล (วี บียอนด์ + ศรีราชา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชัชพงศ์ + พิทยา (เอ-ทีม) 0 - 2 ธัชพล + จักรพรรดิ์ (สปิริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 18 - 21
ทักษ์ดนัย + ณัฐสิทธิ์ (เอ-ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
โพนมยัต + ซิทูต่อ (เมียนม่าร์ ทีม) 1 - 2 ถิรวัฒน์ + กฤษฎ์ณัฏฐ์ (เอ-ทีม + เอกมงคล) เซ็ต คะแนน 13 - 21, 21 - 19 และ 7 - 21
ณภัทร + ณพสิทธิ์ (วี บียอนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศุภกร + สิรวิชญ์ (กรีนฮิลล์ + บ้านทองหยอด) 2 - 0 ณัฐวุฒิ + ณัชพล (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 11
ณัฐธเนศ + พงศกร (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พัศวุฒิ + ยิ่งยง (เอส 29) 0 - 2 ศิริวัฒน์ + นพรัตน์ (ภคภัทร์ + วีวินชลบุรี) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 12 - 21
ณัฐวุฒิ + กิตติ (พรีมารี่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นิพพิชฌน์ + ทวินันท์ (ใหญ่) 1 - 2 ณภัทร + คุณานนท์ (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 12 - 21, 21 - 17 และ 17 - 21
นราธิป + ชัชพงศ์ (เอส 29) 2 - 0 วัชระ + ฐิติกร (พรีมารี่) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 11
ธีระศักดิ์ + ชวพัส (ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พีรณัฐ + ภัทรภูมิ (เอ-ทีม + ศิริภูล) 0 - 2 พีรวิชญ์ + รัฐศาสตร์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 20 - 22 และ 9 - 21
อัฑฒ์ + วงศธร (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภัฏฏิ + ภาภูมิ (แอดเฟิร์ส) 1 - 2 กรวีร์ + รัชชานนท์ (จุฬาฯ + นครศรีธรรมราช) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 15 และ 17 - 21
ชุติพนธ์ + ปราชญ์ (บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติธัช + วิภู (ที.ไทยแลนด์ + ลิมิตเลส) 0 - 2 กิตติพงศ์ + ทรงพล (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 20 - 22 และ 13 - 21
ทศพล + อาย์กรณิศ (กาญจนบุรี + ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เอกพงษ์ + ทวีศักดิ์ (ราชกรีฑาสโมสร โปโลคลับ) 1 - 2 รุจธร + บรรพต (ภควัฒน์ แอด คิป + บอยคลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 17, 17 - 21 และ 13 - 21
ปริญญวัฒน์ + ณัฐชนน (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อิงครัตน์ + ตนุภัทร (ทหารอากาศ + ศิริภูล) แพ้ผ่าน วรเดช + ปริญญา (วี บียอนด์) เพราะ อิงครัตน์ อภิสุข และ ตนุภัทร วิริยางกูร ถอนตัวก่อนเริ่มการแข่งขัน
ธนาวัสน์ + ภานุ (ศิริภูล + ยูนิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชาญณรงค์ + พอพล (นิว อทิเลด + ยูนิต) 2 - 0 ณัฐพงศ์ + เอกยุทธ (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 12
มัยสิทธิ์ + กฤตเมธ (เอสพี ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วรรณวัฒน์ + บุญยกร (ทหารอากาศ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เมฆ + เฉลิมพล (ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท หญิงคู่

กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ดาเลีย + ตาร์โอ่ (เมียนม่าร์ ทีม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
มนัสศิริ + สรวงสุภา (ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศุภมาศ + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธัญญธร + ธนพิม (ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พิชามญชุ์ + ขนิษฐา (พรีมารี่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชนม์ณิชา + ปภัสสร (ทหารอากาศ + ม.อัสสัมชัญ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภาษิตา + ชัญญานุช (แกรนนูล่าร์ + ธนบุรี) 1 - 2 ณัชปภา + ภัทรนันท์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 16 - 21, 21 - 18 และ 17 - 21
นันทกานต์ + เบญญาภา (เอ็มซีพี) 2 - 0 สุชัญญา + กรกมล (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 9
ธิดารัตน์ + วลัยพรรณ (บ้านทองหยอด) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
มัทนา + พลอยนภัส (แอดเฟิร์ส) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศุภนิดา + รวิมน (ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศุภาพิชญ์ + ศรารัตน์ (ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
บัณทิตา + ณัฐชา (แอดเฟิร์ส + ที.ไทยแลนด์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฮตาร์ทูซาร์ + กรรวี (เมียนม่าร์ ทีม + กุโสดอเชียงใหม่) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ผไทมาส + ณัชชา (แกรนนูล่าร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบสอง

ประเภท ชายเดี่ยว

อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) 2 - 0 ปารณัท ประพฤติธรรม (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 12
เอกยุทธ ไพจิตร (เอ-ทีม) 2 - 0 ปัญญาวัฒน์ พุทธรัตน์ (สปิริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 11
ศุภกร ปิยะวราภรณ์ (กรีนฮิลล์) 1 - 2 ศุภกิตติ์ จันทร์ดารา (รัตนรังสรรค์ระนอง) เซ็ต คะแนน 21 - 23, 21 - 18 และ 20 - 22
เจนรบ เจนจิตรานนท์ (บอยคลับ) 2 - 0 มุนฮบัต บัตดะวา (มองโกเลีย, บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 16
กิตติพงศ์ อิ่มนาค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ณพสิทธิ์ บุญสม (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 5 และ 21 - 12
ณัฐพงศ์ ประสงค์ธรรม (เอ-ทีม) 0 - 2 ภาคภูมิ เพชรรักษ์ (ภคภัทร์) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 19 - 21
นิพพิชฌน์ อนุกูลประเสริฐ (ใหญ่) 2 - 1 ณัฐวุฒิ สุวรรณวัธนะ (พรีมารี่) เซ็ต คะแนน 21 - 17, 17 - 21 และ 21 - 18
เพี๊ยตสายวู (เมียนม่าร์ ทีม) 1 - 2 ศรัณย์ นพเก้า (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 13 - 21, 21 - 15 และ 17 - 21
ธนภัทร กิตติเนาวรัตน์ (ภควัฒน์ แอด คิป) 0 - 2 ธารา เรืองศักดิ์วิชิต (อินดี้) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 16 - 21
ปริญญวัฒน์ ทองน่วม (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 พลกร จรัสจินดาวงศ์ (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 17
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (พลสนะ) 2 - 0 พีรวิชญ์ ปานอำพล (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 13
อารการ์โพนมยัต (เมียนม่าร์ ทีม) 1 - 2 นนทกร เวียงสิมมา (เชียงใหม่) เซ็ต คะแนน 21 - 16, 16 - 21 และ 16 - 21
กรกฤต เหล่าตระกูล (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 พัศวุฒิ บริบูรณ์ (เอส 29) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 6
ธนภัทร วิไลงาม (แอดเฟิร์ส) 0 - 2 อ่องเมียวฮทู (เมียนม่าร์ ทีม) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 9 - 21
กานต์ภพ อรรถวิโรจน์ (เอ-ทีม) 2 - 0 ธนทัต แหล่งอุดมสุข (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 10
ภาณุกร นิมิตรพรชัย (ที.ไทยแลนด์) 0 - 2 นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 20 - 22 และ 16 - 21
นราธิป ปลาทอง (เอส 29) 0 - 2 วรภพ ชื่นค้า (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 18 - 21 และ 1 - 21
ภูธเนศ รุ่งเรืองนพรัตน์ (เชียงราย) 0 - 2 สรวิศ พิจิตรพลากาศ (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 10 - 21
กิตติพร วงษ์สมบัติผู้ดี (โค้ชไอซ์) แพ้ผ่าน ศรันย์ แจ่มศรี (บ้านทองหยอด) เพราะ กิตติพร วงษ์สมบัติผู้ดี ไม่ได้เดินทางมาแข่งขัน
ทวินันท์ อนุกูลประเสริฐ (ใหญ่) 0 - 2 ถิรวัฒน์ อินทจักร (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 14 - 21
พีรณัฐ แสงสมพร (เอ-ทีม) 0 - 2 ณัฐวัชร์ เจริญชัย (ยูนิตี้ และ รวิน) เซ็ต คะแนน 21 - 23 และ 9 - 21
ฉานวินโอ่ (เมียนม่าร์ ทีม) 2 - 0 นัทธพงศ์ เอกมงคลไพศาล (เอ้ด) เซ็ต คะแนน 23 - 21 และ 21 - 11
พลวัต บุญปาน (สปิริต บาย มณีพงศ์) 2 - 0 วุฒชัย พจนเมธา (ภคภัทร์) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 14
รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) 2 - 1 นพนัย สิงห์เรือง (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 13, 10 - 21 และ 28 - 26
รุจธร ผลวงษ์ (ภควัฒน์ แอด คิป) 1 - 2 สุรสิทธิ์ อริยะบารนีกุล (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 19 และ 15 - 21
ทักษ์ดนัย วงศ์เศรษฐกุล (เอ-ทีม) 1 - 2 ฐิติ โกกิละวาที (กรีนฮิลล์) เซ็ต คะแนน 13 - 21, 21 - 19 และ 17 - 21
ตะวัน หวนสุริยา (ต้นกล้าตะวัน) 2 - 0 โยธิน ภูคงนิล (เอสพี ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 5 และ 21 - 3
ศราวุธ จอมศรีกระยอม (ชัยภักดิ์ดี) 0 - 2 รัชพล มรรคศศิธร (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 16 - 21
วรพัทธ์ สุรักขกะ (บีจี สปอร์ต) 0 - 2 ภัฎฎิ ปรัชญาภราดร (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 19 - 21
ตินทินาเมือง (เมียนม่าร์ ทีม) 0 - 2 ภากร โชติพินิจ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 6 - 21
ธีรภัทร คงดี (ทหารอากาศ) 2 - 0 ชินดนัย ลาภศิริกุล (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 19
ณภัทรวงค์ สวัสดิวณิชชากร (บ้านทองหยอด) 1 - 2 พีรณัฐ บุญทัน (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 15, 11 - 21 และ 11 - 21

ประเภท คู่ผสม

เฉลิมพล + รวิมน (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 อภิชสิษฐ์ + ศุภมาศ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 10
ชวพัส + นันทกานต์ (ทหารอากาศ + เอ็มซีพี) 1 - 2 ณัฐพล + ณัชปภา (บ้านทองหยอด + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 14, 17 - 21 และ 18 - 21
ฐิติ + อัญชิษฐา (กรีนฮิลล์) 0 - 2 พีรณัฐ + พีรญา (วี บียอนด์ + เสนานิคม) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 9 - 21
กิตติพงศ์ + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ธนดล + วลัยพรรณ (ทหารอากาศ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 15
วริทธิ์ + ภัทรนันท์ (สำโรง + สิงห์เฮชเฮช) 0 - 2 เมฆ + ศุภนิดา (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 7 - 21
สายวู + กรรวี (เมียนม่าร์ ทีม + กุโสดอเชียงใหม่) 2 - 0 ภาภูมิ + พลอยนภัส (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 19
ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ชัยสิทธิ์ + ปิยภัสสร์ (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 15
ภานุวัฒน์ + ธัญญา (สิงห์เฮชเฮช + 71 สปอร์ต คลับ) 0 - 2 โนริกิ + ธิดารัตน์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 14 - 21
กฤษณะ + ณัฐนิช (อบจ.แพร่) 0 - 2 ปัณณวิชญ์ + ผไทมาส (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 13 - 21
รัชชานนท์ + ญานิกา (นครศรีธรรมราช + สิงห์เฮชเฮช) 0 - 2 กำพล + ธัญญธร (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 20 - 22
ศิริวัฒน์ + ศุภาพิชญ์ (ภคภัทร์ + ที.ไทยแลนด์) 0 - 2 พุทธพร + ณฐกร (เอ็มที อารีน่า + รอยัล สตาร์) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 19 - 21
ทรงพล + ธนพิม (ที.ไทยแลนด์) 0 - 2 นพนัย + ธัญสุดา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 20 - 22
นพรัตน์ + ปภัสสร (วีวินชลบุรี + ม.อัสสัมชัย) 0 - 2 พชรพล + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 14 - 21
กิตติ + ขนิษฐา (พรีมารี่) 0 - 2 ณัฐชนน + ณัชชา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 12 - 21
กฤตเมธ + ขวัญข้าว (เอสพี ทีม) 0 - 2 วินโอ่ + ฮาตาร์ ทูซาร์ (เมียนม่าร์ ทีม) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 18 - 21
ฉลองรัฐ + ชิตาภรณ์ (ที.ไทยแลนด์) 1 - 2 สรวิศ + มัทนา (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 21 - 15, 14 - 21 และ 16 - 21

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 11:15:20 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2018, 06:43:24 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=0E5C013A-9835-4346-BAAC-CC550D2FDDA7&d=20180117
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 01:15:38 AM »

รายงานผล แบดมินตัน CU OPEN 2018 รอบสอง ประเภท ชายเดี่ยว และ คู่ผสม จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 11:15:57 PM »

รายงานผล แบดมินตัน CU OPEN 2018 รอบแรก ประเภท หญิงเดี่ยว, ชายคู่ และ หญิงคู่ จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 03:38:28 PM »

รอบสอง

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรทิพย์ บูรณะประเสริฐสุข (บางโพ) 2 - 0 ดาเลีย (เมียนม่าร์ ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 6
กชสร ผานาค (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 เบญญาภา เอี่ยมสะอาด (เอ็มซีพี) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 13 - 21
บัณทิตา ขำสายทอง (แอดเฟิร์ส) 2 - 1 ส้ม สว่างศรี (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 9 และ 21 - 13
นันทกานต์ เอี่ยมสะอาด (เอ็มซีพี) 2 - 0 ชิตาภรณ์ ประเทืองสุขพงษ์ (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 4 และ 21 - 19
ธัญสุดา วงค์ยา (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 มัทนา เหมรัชตานันต์ (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 14 - 21
ชาสินี โกรีภาพ (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 ญานิกา ยอดชมภู (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 15
ลักษิกา กัลละหะ (เอ็มซีพี) 2 - 0 ชนัญชิดา จูเจริญ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 19
เท็ตฮตาร์ทูซาร์ (เมียนม่าร์ ทีม) 0 - 2 มนัสนันท์ เลิศหัตถศิลป์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 20 - 22 และ 13 - 21

ประเภท ชายคู่

นันทกานต์ + มณีพงศ์ (ธนบุรี + สปิริต บาย มณีพงศ์) แพ้ผ่าน ณัฐพล + ภควัฒน์ (บ้านทองหยอด + ภควัฒน์ แอด คิป) เพราะ นันทกานต์ ยอดไพสง และ มณีพงศ์ จงจิตร ถอนตัวก่อนเริ่มการแข่งขัน เพื่อเตรียมฝึกในแคมป์ที่จะส่งไปแข่งต่างประเทศ
พลกร + นครินทร์ (วี บียอนด์ + แฮปปี้) 1 - 2 กำพล + ฉลองรัฐ (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 14 และ 11 - 21
นนท์ปกรณ์ + ธนดล (ทหารอากาศ) 1 - 2 กิตติพณ + วริทธิ์ (จุฬาฯ + สำโรง) เซ็ต คะแนน 21 - 14, 14 - 21 และ 19 - 21
พีรณัฐ + ศิวดล (วี บียอนด์ + ศรีราชา) 2 - 0 ธัชพล + จักรพรรดิ์ (สปิริต บาย มณีพงศ์) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 15
ทักษ์ดนัย + ณัฐสิทธิ์ (เอ-ทีม) 0 - 2 ถิรวัฒน์ + กฤษฎ์ณัฏฐ์ (เอ-ทีม + เอกมงคล) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 15 - 21
ณภัทร + ณพสิทธิ์ (วี บียอนด์) 1 - 2 ศุภกร + สิรวิชญ์ (กรีนฮิลล์ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 19 - 21, 21 - 17 และ 16 - 21
ณัฐธเนศ + พงศกร (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ศิริวัฒน์ + นพรัตน์ (ภคภัทร์ + วีวินชลบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 16
ณัฐวุฒิ + กิตติ (พรีมารี่) 2 - 0 ณภัทร + คุณานนท์ (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 25 - 23
นราธิป + ชัชพงศ์ (เอส 29) 2 - 1 ธีระศักดิ์ + ชวพัส (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 15, 13 - 21 และ 21 - 19
พีรวิชญ์ + รัฐศาสตร์ (สิงห์เฮชเฮช) 0 - 2 อัฑฒ์ + วงศธร (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 18 - 21 และ 13 - 21
กรวีร์ + รัชชานนท์ (จุฬาฯ + นครศรีธรรมราช) 0 - 2 ชุติพนธ์ + ปราชญ์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 20 - 22 และ 20 - 22
กิตติพงศ์ + ทรงพล (เอ-ทีม) 0 - 2 ทศพล + อาย์กรณิศ (กาญจนบุรี + ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 13 - 21
รุจธร + บรรพต (ภควัฒน์ แอด คิป + บอยคลับ) 0 - 2 ปริญญวัฒน์ + ณัฐชนน (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 12 - 21
วรเดช + ปริญญา (วี บียอนด์) แพ้ผ่าน ธนาวัสน์ + ภานุ (ศิริภูล + ยูนิต) เพราะ วรเดช รุกขพันธุ์ หรือ ปริญญา ธรรมวงค์ มีอาการบาดเจ็บก่อนการแข่งขันจนต้องถอนตัว
ชาญณรงค์ + พอพล (นิว อทิเลด + ยูนิต) 2 - 0 มัยสิทธิ์ + กฤตเมธ (เอสพี ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 13
วรรณวัฒน์ + บุญยกร (ทหารอากาศ) 0 - 2 เมฆ + เฉลิมพล (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 12 - 21

ประเภท หญิงคู่

กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ดาเลีย + ตาร์โอ่ (เมียนม่าร์ ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 3 และ 21 - 4
มนัสศิริ + สรวงสุภา (ที.ไทยแลนด์) 0 - 2 ศุภมาศ + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 13 - 21
ธัญญธร + ธนพิม (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 พิชามญชุ์ + ขนิษฐา (พรีมารี่) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 18
ชนม์ณิชา + ปภัสสร (ทหารอากาศ + ม.อัสสัมชัญ) 2 - 1 ณัชปภา + ภัทรนันท์ (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 15, 17 - 21 และ 15 - 21
นันทกานต์ + เบญญาภา (เอ็มซีพี) 0 - 2 ธิดารัตน์ + วลัยพรรณ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 22 - 24 และ 17 - 21
มัทนา + พลอยนภัส (แอดเฟิร์ส) 2 - 1 ศุภนิดา + รวิมน (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 17, 11 - 21 และ 21 - 17
ศุภาพิชญ์ + ศรารัตน์ (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 บัณทิตา + ณัฐชา (แอดเฟิร์ส + ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 22 - 20
ฮตาร์ทูซาร์ + กรรวี (เมียนม่าร์ ทีม + กุโสดอเชียงใหม่) 0 - 2 ผไทมาส + ณัชชา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 16 - 21

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบสาม

ประเภท ชายเดี่ยว

อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) 2 - 0 เอกยุทธ ไพจิตร (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 1 และ 21 - 9
ศุภกิตติ์ จันทร์ดารา (รัตนรังสรรค์ระนอง) 1 - 2 เจนรบ เจนจิตรานนท์ (บอยคลับ) เซ็ต คะแนน 10 - 21, 21 - 18 และ 14 - 21
กิตติพงศ์ อิ่มนาค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ภาคภูมิ เพชรรักษ์ (ภคภัทร์) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 11
นิพพิชฌน์ อนุกูลประเสริฐ (ใหญ่) 2 - 0 ศรัณย์ นพเก้า (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 12
ธารา เรืองศักดิ์วิชิต (อินดี้) 0 - 2 ปริญญวัฒน์ ทองน่วม (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 8 - 21 ก่อนที่ ธารา เรืองศักดิ์วิชิต ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บระหว่างแข่งขัน
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (พลสนะ) 2 - 0 นนทกร เวียงสิมมา (เชียงใหม่) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 11
กรกฤต เหล่าตระกูล (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 อ่องเมียวฮทู (เมียนม่าร์ ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 13
กานต์ภพ อรรถวิโรจน์ (เอ-ทีม) 2 - 0 นนท์ปกรณ์ นันทธีโร (ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 21 - 4 และ 21 - 11
วรภพ ชื่นค้า (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 สรวิศ พิจิตรพลากาศ (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 9 - 21
ศรันย์ แจ่มศรี (บ้านทองหยอด) 2 - 0 ถิรวัฒน์ อินทจักร (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 14
ณัฐวัชร์ เจริญชัย (ยูนิตี้ และ รวิน) 0 - 2 ฉานวินโอ่ (เมียนม่าร์ ทีม) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 10 - 21
พลวัต บุญปาน (สปิริต บาย มณีพงศ์) 0 - 2 รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 20 - 22 และ 3 - 11 ก่อนที่ พลวัต บุญปาน ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บระหว่างแข่งขัน
สุรสิทธิ์ อริยะบารนีกุล (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ฐิติ โกกิละวาที (กรีนฮิลล์) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 19
ตะวัน หวนสุริยา (ต้นกล้าตะวัน) 0 - 2 รัชพล มรรคศศิธร (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 21 - 23 และ 16 - 21
ภัฎฎิ ปรัชญาภราดร (แอดเฟิร์ส) 2 - 1 ภากร โชติพินิจ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 12 - 21, 21 - 15 และ 21 - 15
ธีรภัทร คงดี (ทหารอากาศ) 0 - 2 พีรณัฐ บุญทัน (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 18 - 21 และ 12 - 21

ประเภท ชายคู่

ณัฐพล + ภควัฒน์ (บ้านทองหยอด + ภควัฒน์ แอด คิป) 2 - 0 กำพล + ฉลองรัฐ (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 15
กิตติพณ + วริทธิ์ (จุฬาฯ + สำโรง) 2 - 0 พีรณัฐ + ศิวดล (วี บียอนด์ + ศรีราชา) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 22 - 20
ถิรวัฒน์ + กฤษฎ์ณัฏฐ์ (เอ-ทีม + เอกมงคล) 1 - 2 ศุภกร + สิรวิชญ์ (กรีนฮิลล์ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 8, 15 - 21 และ 16 - 21
ณัฐธเนศ + พงศกร (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ณัฐวุฒิ + กิตติ (พรีมารี่) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 9
นราธิป + ชัชพงศ์ (เอส 29) 0 - 2 อัฑฒ์ + วงศธร (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 11 - 21
ชุติพนธ์ + ปราชญ์ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 ทศพล + อาย์กรณิศ (กาญจนบุรี + ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 12 - 21
ปริญญวัฒน์ + ณัฐชนน (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ธนาวัสน์ + ภานุ (ศิริภูล + ยูนิต) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 16
ชาญณรงค์ + พอพล (นิว อทิเลด + ยูนิต) 0 - 2 เมฆ + เฉลิมพล (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 15 - 21

ประเภท คู่ผสม

เฉลิมพล + รวิมน (ที.ไทยแลนด์) 2 - 1 ณัฐพล + ณัชปภา (บ้านทองหยอด + สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 20 - 22, 21 - 10 และ 21 - 5
พีรณัฐ + พีรญา (วี บียอนด์ + เสนานิคม) 1 - 2 กิตติพงศ์ + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 10, 23 - 25 และ 16 - 21
เมฆ + ศุภนิดา (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 สายวู + กรรวี (เมียนม่าร์ ทีม + กุโสดอเชียงใหม่) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 13
ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 โนริกิ + ธิดารัตน์ (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 14
ปัณณวิชญ์ + ผไทมาส (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 กำพล + ธัญญธร (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 13
พุทธพร + ณฐกร (เอ็มที อารีน่า + รอยัล สตาร์) 0 - 2 นพนัย + ธัญสุดา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 16 - 21
พชรพล + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) 1 - 2 ณัฐชนน + ณัชชา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 14 - 21, 21 - 17 และ 17 - 21
วินโอ่ + ฮาตาร์ ทูซาร์ (เมียนม่าร์ ทีม) 2 - 1 สรวิศ + มัทนา (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 15 - 21, 21 - 15 และ 21 - 14

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบสี่

ประเภท ชายเดี่ยว

อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) 2 - 0 เจนรบ เจนจิตรานนท์ (บอยคลับ) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 9
กิตติพงศ์ อิ่มนาค (แกรนนูล่าร์) ชนะผ่าน นิพพิชฌน์ อนุกูลประเสริฐ (ใหญ่) เพราะ นิพพิชฌน์ อนุกูลประเสริฐ ถอนตัวจากการรักษาอาการบาดเจ็บตอนแข่งประเภท ชายเดี่ยว ในรุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี แล้วยังไม่หาย
ปริญญวัฒน์ ทองน่วม (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 21 - 23
กรกฤต เหล่าตระกูล (สิงห์เฮชเฮช) 2 - 0 กานต์ภพ อรรถวิโรจน์ (เอ-ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 10
สรวิศ พิจิตรพลากาศ (แอดเฟิร์ส) 0 - 2 ศรันย์ แจ่มศรี (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 18 - 21 และ 16 - 21
ฉานวินโอ่ (เมียนม่าร์ ทีม) 0 - 2 รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 18 - 21 และ 11 - 21
สุรสิทธิ์ อริยะบารนีกุล (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 รัชพล มรรคศศิธร (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 17 - 21
ภัฎฎิ ปรัชญาภราดร (แอดเฟิร์ส) 0 - 2 พีรณัฐ บุญทัน (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 12 - 21

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 03:05:04 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 01:13:11 AM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=0E5C013A-9835-4346-BAAC-CC550D2FDDA7&d=20180118
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 12:04:34 AM »

รายงานผล แบดมินตัน CU OPEN 2018 รอบสาม ประเภท ชายเดี่ยว จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 09:27:10 AM »

รายงานผล แบดมินตัน CU OPEN 2018 รอบสอง ประเภท ชายคู่ จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2018, 09:17:17 PM »

รายงานผล แบดมินตัน CU OPEN 2018 รอบสาม ประเภท คู่ผสม จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 12:15:25 AM »

รายงานผล แบดมินตัน CU OPEN 2018 รอบสี่ ประเภท ชายเดี่ยว จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 01:01:16 AM »

รายงานผล แบดมินตัน CU OPEN 2018 รอบสอง ประเภท หญิงเดี่ยว และ หญิงคู่ จบแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 09:19:47 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 03:05:27 PM »

รายงานผล แบดมินตัน CU OPEN 2018 รอบสาม ประเภท ชายคู่ จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 05:48:53 PM »

รอบก่อนรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) 2 - 1 กิตติพงศ์ อิ่มนาค (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 16 - 21, 21 - 14 และ 21 - 16
กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร (พลสนะ) แพ้ผ่าน กรกฤต เหล่าตระกูล (สิงห์เฮชเฮช) เพราะ กันตวัฒน์ ลีลาเวชบุตร หลีกทางให้รุ่นน้องในสังกัดสมาคมเหมือนกัน
ศรันย์ แจ่มศรี (บ้านทองหยอด) 2 - 0 รุษฐนภัค อูปทอง (พลสนะ) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 14
รัชพล มรรคศศิธร (สิงห์เฮชเฮช) 0 - 2 พีรณัฐ บุญทัน (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 11 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรทิพย์ บูรณะประเสริฐสุข (บางโพ) 1 - 2 เบญญาภา เอี่ยมสะอาด (เอ็มซีพี) เซ็ต คะแนน 21 - 13, 19 - 21 และ 14 - 21
บัณทิตา ขำสายทอง (แอดเฟิร์ส) 0 - 2 นันทกานต์ เอี่ยมสะอาด (เอ็มซีพี) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 7 - 21
มัทนา เหมรัชตานันต์ (แอดเฟิร์ส) 0 - 2 ชาสินี โกรีภาพ (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 18 - 21
ลักษิกา กัลละหะ (เอ็มซีพี) 0 - 2 มนัสนันท์ เลิศหัตถศิลป์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 18 - 21 และ 19 - 21

ประเภท ชายคู่

ณัฐพล + ภควัฒน์ (บ้านทองหยอด + ภควัฒน์ แอด คิป) 2 - 0 กิตติพณ + วริทธิ์ (จุฬาฯ + สำโรง) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 15
ศุภกร + สิรวิชญ์ (กรีนฮิลล์ + บ้านทองหยอด) 2 - 0 ณัฐธเนศ + พงศกร (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 25 - 23 และ 21 - 15
อัฑฒ์ + วงศธร (แกรนนูล่าร์) 0 - 2 ทศพล + อาย์กรณิศ (กาญจนบุรี + ทหารอากาศ) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 13 - 21
ปริญญวัฒน์ + ณัฐชนน (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 เมฆ + เฉลิมพล (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 19

ประเภท หญิงคู่

กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) 2 - 1 ศุภมาศ + ฤทัยชนก (บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 10, 13 - 21 และ 21 - 11
ธัญญธร + ธนพิม (ที.ไทยแลนด์) 2 - 1 ชนม์ณิชา + ปภัสสร (ทหารอากาศ + ม.อัสสัมชัญ) เซ็ต คะแนน 15 - 21, 21 - 17 และ 21 - 15
ธิดารัตน์ + วลัยพรรณ (บ้านทองหยอด) 2 - 0 มัทนา + พลอยนภัส (แอดเฟิร์ส) เซ็ต คะแนน 22 - 20 และ 21 - 16
ศุภาพิชญ์ + ศรารัตน์ (ที.ไทยแลนด์) 1 - 2 ผไทมาส + ณัชชา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 19, 18 - 21 และ 16 - 21

ประเภท คู่ผสม

เฉลิมพล + รวิมน (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 กิตติพงศ์ + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 16
เมฆ + ศุภนิดา (ที.ไทยแลนด์) 2 - 1 ปริญญวัฒน์ + กิตติภัค (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 19 - 21, 21 - 17 และ 21 - 19
ปัณณวิชญ์ + ผไทมาส (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 นพนัย + ธัญสุดา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 15
ณัฐชนน + ณัชชา (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 วินโอ่ + ฮาตาร์ ทูซาร์ (เมียนม่าร์ ทีม) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 18

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2018, 12:31:19 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 09:01:05 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=0E5C013A-9835-4346-BAAC-CC550D2FDDA7&d=20180119
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 12:40:32 AM »

รายงานผล แบดมินตัน CU OPEN 2018 รอบก่อนรองชนะเลิศ ทุกประเภท จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 03:42:30 PM »

รอบรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) 2 - 0 กรกฤต เหล่าตระกูล (สิงห์เฮชเฮช) เซ็ต คะแนน 22 - 20 และ 21 - 17
ศรันย์ แจ่มศรี (บ้านทองหยอด) 0 - 2 พีรณัฐ บุญทัน (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 16 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

เบญญาภา เอี่ยมสะอาด (เอ็มซีพี) ชนะผ่าน นันทกานต์ เอี่ยมสะอาด (เอ็มซีพี) เพราะ ถอนตัวก่อนเริ่มการแข่งขัน เพื่อหลีกทางให้น้องสาวของตัวเอง
ชาสินี โกรีภาพ (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 มนัสนันท์ เลิศหัตถศิลป์ (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 23 - 21 และ 21 - 11

ประเภท ชายคู่

ณัฐพล + ภควัฒน์ (บ้านทองหยอด + ภควัฒน์ แอด คิป) 2 - 0 ศุภกร + สิรวิชญ์ (กรีนฮิลล์ + บ้านทองหยอด) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 18
ทศพล + อาย์กรณิศ (กาญจนบุรี + ทหารอากาศ) 1 - 2 ปริญญวัฒน์ + ณัฐชนน (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 21 - 18, 16 - 21 และ 20 - 22

ประเภท หญิงคู่

กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) 2 - 0 ธัญญธร + ธนพิม (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 16
ดารัตน์ + วลัยพรรณ (บ้านทองหยอด) 0 - 2 ผไทมาส + ณัชชา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 14 - 21

ประเภท คู่ผสม

เฉลิมพล + รวิมน (ที.ไทยแลนด์) 2 - 0 เมฆ + ศุภนิดา (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 22 - 20 และ 21 - 15
ปัณณวิชญ์ + ผไทมาส (แกรนนูล่าร์) 1 - 2 ณัฐชนน + ณัชชา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 17 - 21, 21 - 19 และ 24 - 26

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2018, 07:24:20 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 03:47:35 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=0E5C013A-9835-4346-BAAC-CC550D2FDDA7&d=20180120
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 07:24:35 PM »

รายงานผล แบดมินตัน CU OPEN 2018 รอบรองชนะเลิศ ทุกประเภท จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 09:25:02 PM »

รอบชิงชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

อดุลรัชต์ นามกูล (ทหารอากาศ) 2 - 0 พีรณัฐ บุญทัน (วี บียอนด์) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 18

ประเภท หญิงเดี่ยว

เบญญาภา เอี่ยมสะอาด (เอ็มซีพี) 2 - 1 ชาสินี โกรีภาพ (ที.ไทยแลนด์) เซ็ต คะแนน 13 - 21, 21 - 17 และ 21 - 8

ประเภท ชายคู่

ณัฐพล + ภควัฒน์ (บ้านทองหยอด + ภควัฒน์ แอด คิป) 0 - 2 ปริญญวัฒน์ + ณัฐชนน (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 19 - 21

ประเภท หญิงคู่

กิตติภัค + ชญานิษฐ์ (แกรนนูล่าร์) แพ้ผ่าน ผไทมาส + ณัชชา (แกรนนูล่าร์) เพราะ ต้องการให้ ณัชชา แสงโชติ มีเวลาเตรียมตัวแข่งในประเภท คู่ผสม และ สโมสรเดียวกันเจอกันเอง คู่ไหนของสโมสรจะได้แชมป์ก็ได้

ประเภท คู่ผสม

เฉลิมพล + รวิมน (ที.ไทยแลนด์) 1 - 2 ณัฐชนน + ณัชชา (แกรนนูล่าร์) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 15 และ 13 - 21

หมายเหตุ: ทุกคอร์ด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 9:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2018, 12:16:43 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 02, 2018, 01:06:52 AM »

คอร์ดถ่ายทอดที่ 1 ถ่ายทอดสดที่ช่อง 3 เอสดี

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ http://www.adintrend.com/hd/ch21 สำหรับช่อง 3 เอสดี

ไม่มีสกอร์สด

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=0E5C013A-9835-4346-BAAC-CC550D2FDDA7&d=20180121
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1909/-961
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,331


| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 02, 2018, 03:58:35 PM »

ปริญญวัฒน์ ทองน่วม และ ณัฐชนน ตุลาโมกข์ ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง
เบญญาภา เอี่ยมสะอาด ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง
ผไทมาส เหมือนวงษ์ และ ณัชชา แสงโชติ ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง
อดุลรัชต์ นามกูล ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง
ณัฐชนน ตุลาโมกข์ และ ณัชชา แสงโชติ ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง

ณัฐพล นาคทอง และ ภควัฒน์ วิไลลักษณ์ ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
ชาสินี โกรีภาพ ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
กิตติภัค ดับทุกข์ และ ชญานิษฐ์ ฉลาดแฉลม ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
พีรณัฐ บุญทัน ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
เฉลิมพล เจริญกิจอมร และ รวิมน เอี่ยมรัตนเมธีกุล ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!