Thailandsusu Webboard
กุมภาพันธ์ 23, 2018, 07:13:19 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ประเภท บุคคล  (อ่าน 844 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« เมื่อ: มกราคม 31, 2018, 11:45:39 AM »

รอบแรก

ประเภท ชายเดี่ยว

เมฆ ณรงค์ฤทธิ์ (ม.รามคำแหง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พีรวิชญ์ สายแก้ว (ม.สงขลานครินทร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รุจธร ผลวงษ์ (ม.สยาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปรีชา พาจันทร์ (มรภ.เลย) แพ้ผ่าน กฤตฤณ ปูนอน (ม.ขอนแก่น) เพราะ มรภ.เลย ถอนตัวจากการแข่งขัน
กานดิศ วรรณอรุณ (ม.เกษตรศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กฤษดา ขวัญยืน (มรภ.นครราชสีมา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
จิรัฐิติกร สินวราวิวัณน์ (มทร.ธัญบุรี) 0 - 2 นฤดม กลับศรี (มรภ.พระนคร) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 7 - 21
ณัฐวุฒิ ฝังนิล (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) 2 - 0 ณภัทร รักษาชนม์ (มรภ.ธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 9
สรวิศ พิจิตรพลากาศ (ม.หอการค้าไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พสิษฐ์โชค สินคุณากร (ว.ดุสิตธานี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธีราวินท์ พันธุ์ศิริโชติ (ม.ธรรมศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนกร มาลา (ม.ศิลปากร) 2 - 0 ธนารักษ์ จงศักดิ์สวัสดิ์ (ม.พะเยา) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 7
ณัฐนันท์ ไวยจะมี (ม.รัตนบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นพนัย กมลกลาง (มรภ.สวนสุนันทา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ภัทรศักดิ์ เตชสุนทรกุล (ม.มหาสารคาม) 0 - 2 ศักดิธัช คงคารักษ์ (มรภ.จันทรเกษม) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 18 - 21
อนุชน แสงพิมพ์ (ม.อุบลราชธานี) 0 - 2 ณัฏธกร พลนาคู (ม.เทคโนฯ สุรนารี) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 10 - 21
ธนภัทร กิตติเนาวรัตน์ (ม.กรุงเทพ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฏฐ์ รักษา (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อรรถกร ใจชาย (ม.นครพนม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สรวิศ วิเชียรณรัตน์ (ม.วลัยลักษณ์) 0 - 2 การุณ ตั้งเจริญกิจสกุล (ม.แม่ฟ้าหลวง) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 15 - 21
ทักษ์ดนัย วงศ์เศรษฐกุล (ม.มหิดล) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
คุณากร อินเสมียน (สถาบันการพลศึกษา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐพงศ์ ประสงค์ธรรม (มทร.พระนคร) 1 - 2 ณัฐกาญจน์ สอาดเอี่ยม (มทร.อีสาน) เซ็ต คะแนน 13 - 21, 22 - 20 และ 14 - 21
อดิศักดิ์ ดวงดี (ม.มหามกุฏฯ) 0 - 2 ดิษกร เต็มตวงสิน (มรภ.บ้านสมเด็จเจ้าพระยา) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 7 - 21
กรกฤต เหล่าตระกูล (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วัชระพล เรืองคำ (ม.บูรพา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติศักดิ์ แซ่เฮง (ม.ทักษิณ) 2 - 0 อุปถัมภ์ เพชรรักษ์ (ม.พายัพ) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 17
ปานวัชร์ มีปัญญา (ม.แม่โจ้) 2 - 1 ชัยภัทร วงเส็ง (ม.เกษมบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 21 - 15, 14 - 21 และ 21 - 16
ปัณณวิชญ์ ทองน่วม (ม.กรุงเทพธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัชภัทร เหล่าตระกูล (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รณกร เส็งสอน (ม.ศรีนครินทรวิโรฒ) 0 - 2 ศิรพล เราประเสริฐ (ม.อัสสัมชัญ) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 9 - 21
เจนภพ จันทร์พุ่ม (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) 2 - 0 ปกรณ์ เลี่ยมวิลัย (ม.นเรศวร) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 11
ธนภัทร วันสุข (มทร.อีสาน) 0 - 2 นครินทร์ บ่อคำ (ม.อัสสัมชัญ) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 15 - 21
ถิรวัฒน์ ทำเพียร (ม.พะเยา) 0 - 2 ตะวัน แสงมณีโชติ (ม.ศิลปากร) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 5 - 21
วงศกร รัศมีกิตติกุล (มรภ.จันทรเกษม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อดุลรัชต์ นามกูล (ม.กรุงเทพ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
จุฑาเฉลิม บัวขาว (มทร.พระนคร) 1 - 2 ชัยพัฒน์ วัฒนศรีทานัง (ม.มหาสารคาม) เซ็ต คะแนน 21 - 13, 12 - 21 และ 16 - 21
สุกฤษฏิ์ ฤทธิธรรม (ม.ศรีนครินทรวิโรฒ) 2 - 0 กฤตเมธ โยธิพุกกะ (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 11
สุระสิทธิ์ ขุนศรีฐิติโชติ (มรภ.บุรีรัมย์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
คเชนทร์ บัวรุ่ง (ม.ธรรมศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สิริวิวัฒน์ ทองแสน (ม.พายัพ) 0 - 2 กฤษฎา จันทรวิสุทธิ์ (ม.เกษตรศาสตร์) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 15 - 21
กฤตนัย หัสดีวิจิตร (ม.เกษมบัณฑิต) ชนะผ่าน สุรศักดิ์ อินทร์เรืองศรี (มรภ.เลย) เพราะ มรภ.เลย ถอนตัวจากการแข่งขัน
ชัยวิทย์ สิทธิเลิศจันยา (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พชรพล นิพรรัมย์ (ม.กรุงเทพธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
โชคชัย นาคสังข์ (ม.อุบลราชธานี) 0 - 2 สิทธิชัย วังยศ (ม.นครพนม) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 19 - 21
ศราวิน โทศรีแก้ว (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อินทรี วงศ์แสงธรรม (มรภ.บ้านสมเด็จเจ้าพระยา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ถิรวัฒน์ อินทจักร (ม.หอการค้าไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนกฤต วัฒนตรีภพ (ม.ขอนแก่น) 2 - 0 รพี ทับจันทร์ (มทร.ธัญบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 12
ทัตพงค์ สุวรรณมาโจ (สถาบันการพลศึกษา) 2 - 1 ฟาร์รีฟ มะอุเซ็ง (ม.แม่ฟ้าหลวง) เซ็ต คะแนน 11 - 21, 21 - 13 และ 21 - 17
อินทัศน์ เม้าบำรุง (ม.เทคโนฯ มหานคร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กานต์ภพ อรรถวิโรจน์ (ม.รัตนบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
บรรพต อุดมปิยะจินดา (ม.สยาม) 2 - 0 การันพงษ์ บุราณไทย (ม.บูรพา) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 7
โนริกิ ยามาโมโตะ (ม.มหิดล) 2 - 0 วันเสด็จ ขจรมาศบุษป์ (ม.วลัยลักษณ์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 10
จักรกฤษณ์ พันธโชติ (ม.แม่โจ้) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติพงศ์ อิ่มนาค (ม.รามคำแหง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สันติพงษ์ คงเพชรธนเดช (ม.ทักษิณ) 0 - 2 นันทวุฒิ กาญจนพิสิฐรักษ์ (มรภ.สวนสุนันทา) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 9 - 21
ปิยวัช ท้ายรอด (ม.นเรศวร) 0 - 2 ชนาธิป ชูศักดิ์สกุลวิบูล (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 7 - 21
พุฒิพงศ์ เทพรักษ์ (ม.สงขลานครินทร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นพกร สร้างนา (มรภ.นครราชสีมา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศักดิพงษ์ กออุดมศักดิ์ (สถาบันเทคโนฯ ปทุมวัน) 0 - 2 ตุลาวัต รัตนพันธ์ (ว.ดุสิตธานี) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 11 - 21
คุณัชญ์ จันทโช (ม.เทคโนฯ สุรนารี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนากรณ์ วอทอง (ม.มหามกุฏฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พีรณัฐ บุญทัน (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธันย์ภัคนันท์ ปั้นหลวง (ม.บูรพา) 0 - 2 ชุติมณฑน์ เข็มทอง (ม.มหิดล) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 12 - 21
วรรณดา เวชพาณิชย์ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) 0 - 2 ปิ่นทอง โตศุภลักษณ์ (มรภ.นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 10 - 21
อัญชสา เพียรประเมษฐ์ (ม.อัสสัมชัญ) 2 - 0 รัญชน์รวี เอื้อกูลวราวัตร (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 15
อรณิชา จงสถาพรพันธุ์ (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 0 นภัสวรรณ เรืองศรี (สถาบันการพลศึกษา) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 11
ขวัญจิรา หาขุนทด (ม.ศรีนครินทรวิโรฒ) 1 - 2 ศศินา กุลศิริ (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 23, 21 - 17 และ 17 - 21
ชนากานต์ ลิ่มทองน้อย (ม.ขอนแก่น) แพ้ผ่าน อัจจิมา ฮะวังจู (มรภ.สวนสุนันทา) เพราะ ชนากานต์ ลิ่มทองน้อย ถอนตัวก่อนเริ่มการแข่งขัน
ณัฐธิกา ศรีเมือง (ม.อุบลราชธานี) 0 - 2 พัชรวรรณ จันทศร (ม.เกษมบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 8 - 21
กุลจิรา คงดี (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 ทิพวรรณ ใจฉลาด (มรภ.จันทรเกษม) เซ็ต คะแนน 21 - 5 และ 21 - 4
อัญชนา รังษีสม (ม.เทคโนฯ สุรนารี) 0 - 2 ปริชมน พรหมศริน (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 3 - 21
จรัสแสง ทัดบัวขำ (มทร.ธัญบุรี) 2 - 1 อคิราภ์ สารบัญ (ม.สงขลานครินทร์) เซ็ต คะแนน 14 - 21, 21 - 15 และ 21 - 19
อภิสรา เลิศวิเศษธีรกุล (ม.ธรรมศาสตร์) 2 - 0 ปุณยนุช ปฐมรัตน์ (ม.ทักษิณ) เซ็ต คะแนน 21 - 5 และ 21 - 4
นันท์กานต์ เอี่ยมสะอาด (ม.กรุงเทพ) 2 - 0 อภิสรา อภิรันตอุดม (มทร.พระนคร) เซ็ต คะแนน 21 - 2 และ 21 - 0
ธันย์ชนก แคล่วคล่อง (ม.นครพนม) 0 - 2 สุพรรษา จันทรมณี (ม.มหาสารคาม) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 7 - 21
วลัยพรรณ ปติมน (ม.กรุงเทพธนบุรี) 2 - 0 จิรญาดา เพชรจู (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 5
ชนิศวรา นาเหมือง (ม.พะเยา) 0 - 2 จารุณี เพ็งพุ่มทอง (ม.สยาม) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 10 - 21
วรรณลิตา มีมั่น (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 0 วราภรณ์ สายประสงค์สิน (มรภ.นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 16
โสภิรญา ทองมาก (ม.เทคโนฯ สุรนารี) 0 - 2 ชัญญณัฐ ณ นคร (ว.ดุสิตธานี) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 8 - 21
บุญสิตา สิปปะสุชน (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) 0 - 2 ธัญสุดา วงค์ยา (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 3 - 21 และ 1 - 21
อนาวิกา อินทรวัฒนา (ม.เกษมบัณฑิต) 0 - 2 ลักษิกา กัลละหะ (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 1 - 4 ก่อนที่ อนาวิกา อินทรวัฒนา ถอนตัวเพราะบาดเจ็บระหว่างแข่งขัน
นภัสสร อินทรัตน์ชัยกิจ (ม.ธรรมศาสตร์) 1 - 2 กัญญาภัค รินทกรชวิน (ม.แม่โจ้) เซ็ต คะแนน 17 - 21, 21 - 7 และ 21 - 9
รัตติกาล สังวรกิจ (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) 0 - 2 ภาษิตา วัฒนยมนาพร (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 7 - 21
วรัชยา ม่านมุ่งศิลป์ (สถาบันการพลศึกษา) 2 - 0 วารีรัตน์ ดวงจำ (ม.มหาสารคาม) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 7
ชลลดา จำปีคง (ม.นเรศวร) 0 - 2 มนัสนันท์ เลิศหัตถศิลป์ (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 4 - 21 และ 3 - 21
ชลดา จีนทอง (ม.พะเยา) 0 - 2 มธุลดา แซ่เขา (ม.สงขลานครินทร์) เซ็ต คะแนน 4 - 21 และ 4 - 21
มาริษา อ่อนละออ (ม.มหามกุฏฯ) 0 - 2 ธมลวรรณ ภู่ประดับศิลป์ (ม.เกษตรศาสตร์) เซ็ต คะแนน 1 - 21 และ 0 - 21
ณัฏฐ์นรี ไตรพรม (ม.อุบลราชธานี) 1 - 2 ธนัชพร กลั่นผลหรั่ง (มทร.พระนคร) เซ็ต คะแนน 21 - 17, 18 - 21 และ 17 - 21
กัญญารัตน์ วิริยะกิจ (ม.มหิดล) 0 - 2 บัณทิตา ขำสายทอง (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 2 - 21 และ 14 - 21
วรดา คำภาตัน (ม.นครพนม) 0 - 2 ชมพูนุท อิทธิวรกิจ (มรภ.สวนสุนันทา) เซ็ต คะแนน 3 - 21 และ 4 - 21
วาสิตา คำเหม็ง (ม.ขอนแก่น) 2 - 0 โศจิรัตน์ บัวสม (ม.ทักษิณ) เซ็ต คะแนน 11 - 1 ก่อนที่ โศจิรัตน์ บัวสม ถอนตัวเพราะบาดเจ็บระหว่างแข่งขัน
สุทธิณี แสนสมบูรณ์สุข (ม.อัสสัมชัญ) 1 - 2 สวิตา ชาญเพราะ (ม.บูรพา) เซ็ต คะแนน 21 - 14, 16 - 21 และ 18 - 21
ศุภนิดา เกตุทอง (ม.สยาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 11:55:08 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2018, 11:48:25 AM »

รอบแรก

ประเภท ชายคู่

ภานุ + เฉลิมพล (ไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พุฒิพงศ์ + สุภาพ (ม.เกษมบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ทัตพงค์ + คุณากร (สถาบันการพลศึกษา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชนัย + อนณ (ม.ทักษิณ) 0 - 2 ธนกร + ตะวัน (ม.ศิลปากร) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 10 - 21
ทักษ์ดนัย + กฤตเมธ (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฐิติมันติ์ + วรพล (ม.มหาสารคาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติธัช + กรวีร์ (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รวิพล + ศักดิธัช (ม.ฯ จันทรเกษม) 0 - 2 จิรายุ + นราธิป (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 15 - 21
กิตติพงศ์ + ทรงพล (มทร.พระนคร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นิธิโชติ + จักรี (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปุณญสิต + ไชยวัฒน์ (ม.บูรพา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติพศ + ภัทรพล (ม.มหิดล) 2 - 0 กริช + วิธวัตร (ม.อุบลราชธานี) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 18
กฤติกร + ฐิติวัฒน์ (มทร.ธัญบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศุทธพงษ์ + ณัชพล (ม.แม่ฟ้าหลวง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ไกรภูมิ + ศุภกร (ม.นเรศวร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วรกานต์ + จารุกิตต์ (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) 0 - 2 อภิสิทธิ์ + ภาภูมิ (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 16 - 21
ศักดิ์ศรัณย์ + ทศพล (ม.เกษตรศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธรรมสรณ์ + นาวิน (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วรพล + ธนรักษ์ (ม.ฯ บ้านสมเด็จเจ้าพระยา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พสิษฐ์โชค + ตุลาวัต (ว.ดุสิตธานี) 2 - 0 สราวุธ + อรรถกร (ม.นครพนม) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 14
กฤษฎ์ณัฏฐ์ + ถิรวัฒน์ (ม.หอการค้าไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กฤตฤณ + ศุภณัฐ (ม.ขอนแก่น) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธีรติ + สุระสิทธิ์ (มรภ.บุรีรัมย์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปัตติภัทร + วิชา (มรภ.สวนสุนันทา) ชนะผ่าน ธิตินันทน์ + พิชยะ (มรภ.เลย) เพราะ มรภ.เลย ถอนตัวจากการแข่งขัน
เมฆ + ศิวดล (ม.รามคำแหง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นพกร + กฤษฎา (มรภ.นครราชสีมา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปิยบุตร + ธนกฤต (ม.รัตนบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
คุณัชญ์ + ณัฐกร (ม.เทคโนฯ สุรนารี) 2 - 0 อนุชิต + ตรีทเศศ (ม.วลัยลักษณ์) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 12
ปริญญวัฒน์ + เสริมสิน (ม.กรุงเทพธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธันย์ + ปานวัชร์ (ม.แม่โจ้) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฐิติวัชร์ + ธเนศ (ม.อัสสัมชัญ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ถิรวัฒน์ + ธนารักษ์ (ม.พะเยา) ชนะผ่าน ยุทธชัย + ปวริศ (ม.สงขลานครินทร์) เพราะ ยุทธชัย สุขสาตต์ และ ปวริศ รัตนชัย ต่างถอนตัวก่อนเริ่มการแข่งขันประเภท ทีม ทั้งคู่
ณัฐศักดิ์ + ฐปรัตน์ (ว.ดุสิตธานี) 2 - 0 อินทัศน์ + ปกานต์ (ม.เทคโนฯ พระนคร) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 11
ณภัทร + อนันต์ทวุธ (มรภ.ธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พีรวิชญ์ + สรวิศ (ม.สงขลานครินทร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฉลองรัฐ + ธรรศ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนากรณ์ + นพพล (ม.มหามกุฏฯ) 0 - 2 วีรวัตร + ภัทรพงษ์ (ม.เทคโนฯ สุรนารี) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 12 - 21
ยศัสกร + ณัฐนนท์ (ม.อุบลราชธานี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ทินภัทร + ณัชพล (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
จักรกฤษ + ตนุภัทร (ม.กรุงเทพธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนกร + ธนัตถ์ (ม.นครพนม) 0 - 2 ภัฏฏิ + สรวิศ (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 5 - 21 และ 3 - 21
ณัชพล + ปัญญา (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฐิติภัทร์ + จิรายุ (มทร.ธัญบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนาวัสน์ + จุฑาเฉลิม (มทร.พระนคร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชัยพัฒน์ + สาคร (ม.มหาสารคาม) ชนะผ่าน ปรัฏธนพงษ์ + สมปรารถ (ม.บูรพา) เพราะ ปรัฏธนพงษ์ พงษ์ยินดี ถอนตัวก่อนเริ่มการแข่งขันประเภท ทีม
จักรพงษ์ + สราวุธ (มรภ.จันทรเกษม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปกรณ์ + ธันวา (ม.นเรศวร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
โนริกิ + ณัฐสิทธิ์ (ม.มหิดล) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อานุภัทร + ณพสิทธิ์ (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 ชัยมงคล + จิรายุ (ม.ฯ บ้านสมเด็จเจ้าพระยา) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 13
ธนกฤต + พศวัต (ม.ขอนแก่น) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พชร + ปิยะราช (มรภ.เลย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สหรัฐ + นครินทร์ (ม.อัสสัมชัญ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รุจธร + บรรพต (ม.สยาม) 2 - 0 กฤชธนภาษณ์ + พงศธร (ม.วลัยลักษณ์) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 10
สุกฤษฎิ์ + เตชสิทธิ์ (ม.ศรีนครินทรวิโรฒ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
บุณยกร + สิรวิชญ์ (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กำพล + สรวิศ (ม.หอการค้าไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติศักดิ์ + พชรพงศ์ (ม.ทักษิณ) 0 - 2 วทัญญู + พลพิพัฒน์ (ม.พะเยา) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 18 - 21
อุปถัมภ์ + สิริวิวัฒน์ (ม.พายัพ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
บุริมสิทธิ + จักรพันธ์ (ม.แม่ฟ้าหลวง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วรรณวัฒน์ + สมเจตน์ (ม.รัตนบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธีรศักดิ์ + เมธาสิทธิ์ (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) 1 - 2 กฤตนัย + กฤตภาส (ม.เกษมบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 21 - 18, 14 - 21 และ 17 - 21
ณัฐดนัย + สุภัค (ม.รามคำแหง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วรปรัชญ์ + อภิวัฒน์ (สถาบันการพลศึกษา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
คเชนทร์ + อาย์กรณิศ (ม.ธรรมศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

ประเภท หญิงคู่

ณัชชา + ชญานิษฐ์ (ม.รัตนบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
จุฑาทิพย์ + กฤตณัฐ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) 2 - 0 บุญสิตา + ภัคจีรา (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 6
ธนัชพร + อภิสรา (มทร.พระนคร) 1 - 2 นภาพร + ณัชฤชา (สถาบันการพลศึกษา) เซ็ต คะแนน 21 - 17, 19 - 21 และ 21 - 23
พิมพ์นิภา + ชุติมนต์ (ม.มหิดล) ชนะผ่าน ธัญญาภรณ์ + พรพิมล (มรภ.จันทรเกษม) เพราะ ธัญญาภรณ์ พันธ์สุ และ พรพิมล ไชยายงค์ ถอนตัวก่อนเริ่มการแข่งขันทั้งคู่
กุลจิรา + อลิษา (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 ธนภรณ์ + รดานุช (ม.มหามกุฏฯ) เซ็ต คะแนน 21 - 0 และ 21 - 1
ภาษิตา + ชัญญานุช (ม.หอการค้าไทย) 0 - 2 ปกิตตา + ฟารีดา (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 15 - 21
ลักษิกา + รัญชน์รวี (ม.รามคำแหง) 2 - 0 ธันยา + สวรรยา (มทร.อีสาน) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 7
จุฬาภัทร์ + เกษศิรินทร์ (มรภ.เพชรบุรี) 0 - 2 รัตติกาล + ณิชาภัทร (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 19 - 21
ศุภมาศ + ฤทัยชนก (ม.กรุงเทพธนบุรี) 2 - 0 เนตรชนก + หทัยกาญจน์ (ม.มหาสารคาม) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 6
ธีรนันท์ + ณัฐนิฌ (ม.เกษมบัณฑิต) 1 - 2 วริศา + อคิราภ์ (ม.สงขลานครินทร์) เซ็ต คะแนน 12 - 21, 21 - 14 และ 18 - 21
ศศิวิมล + อิสรา (ม.ขอนแก่น) แพ้ผ่าน ศิรประภา + สุรีย์รัศ (ม.พะเยา) เพราะ อิสรา พันธ์บุตร ไม่ได้มาแข่งขัน
กัตติกา + ธมนวรรณ (ม.ทักษิณ) 0 - 2 ทิพย์วรรณ + สุพิชชา (มรภ.สวนสุนันทา) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 13 - 21
ชนม์ณิชา + ปภัสสร (ม.อัสสัมชัญ) 2 - 0 ธันย์ภัคนันท์ + กันยารัตน์ (ม.บูรพา) เซ็ต คะแนน 21 - 2 และ 21 - 3
ภารวี + ชัญญณัฐ (ว.ดุสิตธานี) 0 - 2 บัณทิตา + ณัฐชา (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 5 - 21
จารุวรรณ + อมรรัตน์ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) 2 - 0 สิทธิพร + ฉัตรแก้ว (ม.นครพนม) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 5
ณัฏฐ์นรี + นงนภัส (ม.อุบลราชธานี) 0 - 2 ภัทรนันท์ + ณฐกร (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 4 - 21
ชัญญา + ศรสวรรค์ (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 พิมพ์ชนก + ลลิตวดี (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 11
นภัสวรรณ + นภาพร (สถาบันการพลศึกษา) 2 - 0 เจนจิรา + รัตนาภรณ์ (ม.นครพนม) เซ็ต คะแนน 21 - 1 และ 21 - 3
ธิดารัตน์ + พลอยนภัส (มทร.พระนคร) 2 - 0 พัชรวรรณ + สุนิษา (ม.เกษมบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 8
อัญชิสา + ณัฐณิชา (มรภ.บ้านสมเด็จเจ้าพระยา) 0 - 2 กรกมล + ขวัญชนก (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 3 - 21 และ 4 - 21
จิรญาดา + จุฑามาศ (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) 0 - 2 พัชรีญา + ศรุตา (ม.วลัยลักษณ์) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 12 - 21
จิรัฐิติกาล + มธุลดา (ม.สงขลานครินทร์) 0 - 2 ปรางนุช + พรรัตน์ (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 17 - 21
ธมนธรณ์ + ระวิวรรณ (สถาบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) 0 - 2 ณัชปภา + ศนิชา (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 14 - 21
สวิตา + อริสา (ม.บูรพา) 0 - 2 ณัฐพร + กิตติภัค (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 10 - 21
วราภรณ์ + ปิ่นทอง (มรภ.นครราชสีมา) 2 - 0 พลอยไพลิน + สุกัญญา (ม.ฯ สวนสุนันทา) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 11
วารีรัตน์ + สุพรรษา (ม.มหาสารคาม) 0 - 2 อัญชสา + ณันทพร (ม.อัสสัมชัญ) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 11 - 21
พัฒนาวดี + สิรีธร (ม.อุบลราชธานี) ชนะผ่าน ชนากานต์ + วิชญาดา (ม.ขอนแก่น) เพราะ ชนากานต์ ลิ่มทองน้อย ไม่ได้มาแข่งขัน
อัญชนา + โสภิรญา (ม.เทคโนฯ สุรนารี) 0 - 2 พชรพรรณ + รวิมน (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 3 - 21 และ 3 - 21
กาญจนาวดี + กนกพรรณ (ม.ธรรมศาสตร์) 2 - 0 พรวิภา + วลีพร (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 8
กัญญารัตน์ + ณิชกานต์ (ม.มหิดล) 2 - 0 กาญจนาพร + นิสากร (ม.นเรศวร) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 16
ชนิศวรา + ชลดา (ม.พะเยา) 0 - 2 จุฑารัตน์ + วรารัตน์ (มรภ.จันทรเกษม) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 17 - 21
ศุภนิดา + สุชัญญา (ม.สยาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 07:50:14 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 11:30:15 AM »

รอบแรก

ประเภท คู่ผสม

พีรณัฐ + รวิมน (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กฤตภาส + อนาวิกา (ม.เกษมบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กฤษฎ์ณัฏฐ์ + ปรางนุช (ม.หอการค้าไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เมธาสิทธิ์ + ระวิวรรณ (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐดนัย + รัญชน์รวี (ม.รามคำแหง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฉลองรัฐ + กฤตณัฐ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณภัทร + กษมา (มรภ.ธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วันเสด็จ + พัชรีญา (ม.วลัยลักษณ์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฐิติวัชร์ + ปภัสสร (ม.อัสสัมชัญ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชนัย + ปุณยนุช (ม.ทักษิณ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อาย์กรณิศ + ฟารีดา (ม.ธรรมศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนัช + วรรณดา (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนภัทร + ณฐกร (ม.กรุงเทพ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นพพล + ชฏาพร (ม.มหามกุฏฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติพงษ์ + ณัฐณิชา (มรภ.บ้านสมเด็จเจ้าพระยา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนาวัสน์ + ธิดารัตน์ (มทร.พระนคร) 2 - 0 ธนภัทร + ธันยา (มทร.อีสาน) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 9
ภานุ + สุชัญญา (ม.สยาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปรัฏธนพงษ์ + อริสา (ม.บูรพา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รุซลัน + วริศา (ม.สงขลานครินทร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พศวัต + วิชญาดา (ม.ขอนแก่น) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฐสิทธิ์ + พิมพ์นิภา (ม.มหิดล) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ฐิติมันติ์ + เนตรชนก (ม.มหาสารคาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ทักษ์ดนัย + จุฑามาศ (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
อนิรุทธิ์ + เกษศิรินทร์ (มรภ.เพชรบุรี) 1 - 2 วทัญญู + ศิรประภา (ม.พะเยา) เซ็ต คะแนน 23 - 25, 21 - 17 และ 18 - 21
กานต์ภพ + ชญานิษฐ์ (ม.รัตนบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธัชกร + จุฑารัตน์ (มรภ.จันทรเกษม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศุภกร + นิสากร (ม.นเรศวร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วรปรัชญ์ + วรัชยา (สถาบันการพลศึกษา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ทศพล + ศรสวรรค์ (ม.เกษตรศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กริช + ศุลิษา (ม.อุบลราชธานี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัฏธกร + โสภิรญา (ม.เทคโนฯ สุรนารี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พสิษฐ์โชค + ชัญญณัฐ (ว.ดุสิตธานี) 1 - 2 กฤษฎา + วราภรณ์ (มรภ.นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน 20 - 22, 21 - 13 และ 17 - 21
เจนภพ + ธมนธรณ์ (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) 2 - 1 ณัฐกาญจน์ + สวรรยา (มทร.อีสาน) เซ็ต คะแนน 19 - 21, 22 - 20 และ 21 - 13
สุกฤษฏิ์ + ขวัญจิรา (ม.ศรีนครินทรวิโรฒ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธนเดช + ณัฐนิฌ (ม.เกษมบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติพงศ์ + พลอยนภัส (มทร.พระนคร) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สิทธิชัย + ธันย์ชนก (ม.นครพนม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วีรวัตร + อัญชนา (ม.เทคโนฯ สุรนารี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปิยเทพ + อัญชิสา (มรภ.บ้านสมเด็จเจ้าพระยา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วรรณวัฒน์ + ณัชชา (ม.รัตนบัณฑิต) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปิยวัช + กาญจนาพร (ม.นเรศวร) 2 - 0 วิธวัตร + ณัฐธิกา (ม.อุบลราชธานี) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 7
พชรพงศ์ + โศจิรัตน์ (ม.ทักษิณ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
นพกร + ปิ่นทอง (มรภ.นครราชสีมา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กานดิศ + อลิษา (ม.เกษตรศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กิตติคุณ + จุฬาภัทร์ (มรภ.เพชรบุรี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สุภัค + ลักษิกา (ม.รามคำแหง) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ตุลาวัต + ณิชกานต์ (ว.ดุสิตธานี) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
เฉลิมพล + ศุภนิดา (ม.สยาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ชยุต + ณัฐธิดา (ม.วลัยลักษณ์) 0 - 2 กิตติกานต์ + ลลิตวดี (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 8 - 21
อภิสิทธิ์ + กฤตพร (ม.กรุงเทพ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
บุณยกร + พชรพรรณ (จุฬาฯ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สหรัฐ + ชนม์ณิชา (ม.อัสสัมชัญ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ปวริศ + จิรัฐิติกาล (ม.สงขลานครินทร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธีรกานต์ + นภาพร (สถาบันการพลศึกษา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
จิรายุ + กาญจนาวดี (ม.ธรรมศาสตร์) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
กำพล + พรรัตน์ (ม.หอการค้าไทย) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
รวิพล + วรารัตน์ (มรภ.จันทรเกษม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ศราวิน + จุฑาทิพ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
สมปรารถ + สวิตา (ม.บูรพา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
วรพล + หทัยกาญจน์ (ม.มหาสารคาม) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
พลพิพัฒน์ + สุรีย์รัศ (ม.พะเยา) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ณัชภัทร + จิรญาดา (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ธีรศักดิ์ + วาสิตา (ม.ขอนแก่น) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ
ทักษ์ดนัย + ณิชกานต์ (ม.มหิดล) ผ่านเข้าสู่ รอบสอง โดยอัตโนมัติ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบสอง

ประเภท คู่ผสม

พีรณัฐ + รวิมน (จุฬาฯ) ชนะผ่าน กฤตภาส + อนาวิกา (ม.เกษมบัณฑิต) เพราะ อนาวิกา อินทรวัฒนา บาดเจ็บจากการแข่งในประเภท หญิงเดี่ยว แล้วหายไม่ทันมาแข่งประเภทนี้
กฤษฎ์ณัฏฐ์ + ปรางนุช (ม.หอการค้าไทย) 2 - 0 เมธาสิทธิ์ + ระวิวรรณ (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 14
ณัฐดนัย + รัญชน์รวี (ม.รามคำแหง) 2 - 0 ฉลองรัฐ + กฤตณัฐ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 17
ณภัทร + กษมา (มรภ.ธนบุรี) 0 - 2 วันเสด็จ + พัชรีญา (ม.วลัยลักษณ์) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 4 - 21
ฐิติวัชร์ + ปภัสสร (ม.อัสสัมชัญ) 2 - 0 ชนัย + ปุณยนุช (ม.ทักษิณ) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 9
อาย์กรณิศ + ฟารีดา (ม.ธรรมศาสตร์) 2 - 0 ธนัช + วรรณดา (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 9
ธนภัทร + ณฐกร (ม.กรุงเทพ) 2 - 0 นพพล + ชฏาพร (ม.มหามกุฏฯ) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 7
กิตติพงษ์ + ณัฐณิชา (มรภ.บ้านสมเด็จเจ้าพระยา) 0 - 2 ธนาวัสน์ + ธิดารัตน์ (มทร.พระนคร) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 6 - 21
ภานุ + สุชัญญา (ม.สยาม) ชนะผ่าน ปรัฏธนพงษ์ + อริสา (ม.บูรพา) เพราะ ปรัฏธนพงษ์ พงษ์ยินดี ไม่ได้เดินทางมาแข่งขัน
รุซลัน + วริศา (ม.สงขลานครินทร์) 0 - 2 พศวัต + วิชญาดา (ม.ขอนแก่น) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 18 - 21
ณัฐสิทธิ์ + พิมพ์นิภา (ม.มหิดล) 2 - 0 ฐิติมันติ์ + เนตรชนก (ม.มหาสารคาม) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 17
ทักษ์ดนัย + จุฑามาศ (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) 0 - 2 วทัญญู + ศิรประภา (ม.พะเยา) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 16 - 21
กานต์ภพ + ชญานิษฐ์ (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 0 ธัชกร + จุฑารัตน์ (มรภ.จันทรเกษม) เซ็ต คะแนน 21 - 4 และ 21 - 9
ศุภกร + นิสากร (ม.นเรศวร) 0 - 2 วรปรัชญ์ + วรัชยา (สถาบันการพลศึกษา) เซ็ต คะแนน 18 - 21 และ 12 - 21
ทศพล + ศรสวรรค์ (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 กริช + ศุลิษา (ม.อุบลราชธานี) เซ็ต คะแนน 21 - 4 และ 21 - 4
ณัฏธกร + โสภิรญา (ม.เทคโนฯ สุรนารี) 0 - 2 กฤษฎา + วราภรณ์ (มรภ.นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน 18 - 21 และ 11 - 21
เจนภพ + ธมนธรณ์ (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) 2 - 1 สุกฤษฏิ์ + ขวัญจิรา (ม.ศรีนครินทรวิโรฒ) เซ็ต คะแนน 21 - 15, 15 - 21 และ 21 - 18
ธนเดช + ณัฐนิฌ (ม.เกษมบัณฑิต) 1 - 2 กิตติพงศ์ + พลอยนภัส (มทร.พระนคร) เซ็ต คะแนน 21 - 14, 15 - 21 และ 8 - 21
สิทธิชัย + ธันย์ชนก (ม.นครพนม) 0 - 2 วีรวัตร + อัญชนา (ม.เทคโนฯ สุรนารี) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 19 - 21
ปิยเทพ + อัญชิสา (มรภ.บ้านสมเด็จเจ้าพระยา) 0 - 2 วรรณวัฒน์ + ณัชชา (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 5 - 21 และ 6 - 21
ปิยวัช + กาญจนาพร (ม.นเรศวร) ชนะผ่าน พชรพงศ์ + โศจิรัตน์ (ม.ทักษิณ) เพราะ โศจิรัตน์ บัวสม บาดเจ็บจากการแข่งในประเภท หญิงเดี่ยว แล้วหายไม่ทันมาแข่งประเภทนี้
นพกร + ปิ่นทอง (มรภ.นครราชสีมา) 0 - 2 กานดิศ + อลิษา (ม.เกษตรศาสตร์) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 11 - 21
กิตติคุณ + จุฬาภัทร์ (มรภ.เพชรบุรี) 0 - 2 สุภัค + ลักษิกา (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 9 - 21
ตุลาวัต + ณิชกานต์ (ว.ดุสิตธานี) 0 - 2 เฉลิมพล + ศุภนิดา (ม.สยาม) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 10 - 21
กิตติกานต์ + ลลิตวดี (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) 0 - 2 อภิสิทธิ์ + กฤตพร (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 10 - 21
บุณยกร + พชรพรรณ (จุฬาฯ) 2 - 0 สหรัฐ + ชนม์ณิชา (ม.อัสสัมชัญ) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 15
ปวริศ + จิรัฐิติกาล (ม.สงขลานครินทร์) แพ้ผ่าน ธีรกานต์ + นภาพร (สถาบันการพลศึกษา) เพราะ ปวริศ รัตนชัย ไม่ได้มาแข่งขัน
จิรายุ + กาญจนาวดี (ม.ธรรมศาสตร์) 2 - 0 กำพล + พรรัตน์ (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 18
รวิพล + วรารัตน์ (มรภ.จันทรเกษม) 0 - 2 ศราวิน + จุฑาทิพ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 17 - 21
สมปรารถ + สวิตา (ม.บูรพา) 0 - 2 วรพล + หทัยกาญจน์ (ม.มหาสารคาม) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 15 - 21
พลพิพัฒน์ + สุรีย์รัศ (ม.พะเยา) 2 - 0 ณัชภัทร + จิรญาดา (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 6
ธีรศักดิ์ + วาสิตา (ม.ขอนแก่น) 0 - 2 ทักษ์ดนัย + ณิชกานต์ (ม.มหิดล) เซ็ต คะแนน 18 - 21 และ 16 - 21

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 01:08:47 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 11:33:54 AM »

ไม่มีถ่ายทอดสดและสกอร์สด

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=D557A2B7-8921-41D9-802A-1D7E5F4141AD&d=20180126
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 06:53:29 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

Doctor สลัม
อยากจะรวยจริงๆ
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2425/-3253
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 46,680


หล่อไม่มาก แต่ท่ายากเฮียมีเยอะ


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 09:29:02 PM »

มารอผลครับ
บันทึกการเข้า

ลมหายใจคือฟุตบอล
เว่นน้อย ส.สระแก้ว
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +296/-62
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 5,589



| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2018, 10:07:50 AM »

มหาวิทยาลัยโลก หรือ มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทยครับ
บันทึกการเข้า

แพ้ ก็จะเชียร์
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2018, 10:09:39 AM »

มหาวิทยาลัยโลก หรือ มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทยครับ

ไทยครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 09:30:58 PM »

รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ประเภท บุคคล ของ คู่ผสม รอบแรก จบแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2018, 10:33:00 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 10:21:27 PM »

รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ประเภท บุคคล ของ ชายเดี่ยว หญิงเดี่ยว และ ชายคู่ รอบแรก จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 01:09:01 AM »

รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ประเภท บุคคล ของ คู่ผสม รอบสอง จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2018, 07:50:41 PM »

รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ประเภท บุคคล ของ หญิงคู่ รอบแรก จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 01:08:08 AM »

รอบสอง

ประเภท ชายเดี่ยว

เมฆ ณรงค์ฤทธิ์ (ม.รามคำแหง) 2 - 0 พีรวิชญ์ สายแก้ว (ม.สงขลานครินทร์) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 8
รุจธร ผลวงษ์ (ม.สยาม) 2 - 0 กฤตฤณ ปูนอน (ม.ขอนแก่น) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 15
กานดิศ วรรณอรุณ (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 กฤษดา ขวัญยืน (มรภ.นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 13
นฤดม กลับศรี (มรภ.พระนคร) 2 - 0 ณัฐวุฒิ ฝังนิล (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 5 และ 21 - 7
สรวิศ พิจิตรพลากาศ (ม.หอการค้าไทย) 2 - 0 พสิษฐ์โชค สินคุณากร (ว.ดุสิตธานี) เซ็ต คะแนน 21 - 5 และ 21 - 13
ธีราวินท์ พันธุ์ศิริโชติ (ม.ธรรมศาสตร์) 2 - 0 ธนกร มาลา (ม.ศิลปากร) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 12
ณัฐนันท์ ไวยจะมี (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 0 นพนัย กมลกลาง (มรภ.สวนสุนันทา) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 13
ศักดิธัช คงคารักษ์ (มรภ.จันทรเกษม) 2 - 0 ณัฏธกร พลนาคู (ม.เทคโนฯ สุรนารี) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 14
ธนภัทร กิตติเนาวรัตน์ (ม.กรุงเทพ) 2 - 1 ณัฏฐ์ รักษา (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) เซ็ต คะแนน 21 - 15, 18 - 21 และ 21 - 14
อรรถกร ใจชาย (ม.นครพนม) 0 - 2 การุณ ตั้งเจริญกิจสกุล (ม.แม่ฟ้าหลวง) เซ็ต คะแนน 3 - 21 และ 9 - 21
ทักษ์ดนัย วงศ์เศรษฐกุล (ม.มหิดล) 2 - 0 คุณากร อินเสมียน (สถาบันการพลศึกษา) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 11
ณัฐกาญจน์ สอาดเอี่ยม (มทร.อีสาน) 2 - 0 ดิษกร เต็มตวงสิน (มรภ.บ้านสมเด็จเจ้าพระยา) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 14
กรกฤต เหล่าตระกูล (จุฬาฯ) 2 - 0 วัชระพล เรืองคำ (ม.บูรพา) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 8
กิตติศักดิ์ แซ่เฮง (ม.ทักษิณ) 0 - 2 ปานวัชร์ มีปัญญา (ม.แม่โจ้) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 6 - 21
ปัณณวิชญ์ ทองน่วม (ม.กรุงเทพธนบุรี) 0 - 2 ณัชภัทร เหล่าตระกูล (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 3 - 11 ก่อนที่ ปัณณวิชญ์ ทองน่วม ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บระหว่างแข่งขัน
ศิรพล เราประเสริฐ (ม.อัสสัมชัญ) 0 - 2 เจนภพ จันทร์พุ่ม (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 8 - 21
นครินทร์ บ่อคำ (ม.อัสสัมชัญ) 1 - 2 ตะวัน แสงมณีโชติ (ม.ศิลปากร) เซ็ต คะแนน 11 - 21, 21 - 19 และ 10 - 21
วงศกร รัศมีกิตติกุล (มรภ.จันทรเกษม) 0 - 2 อดุลรัชต์ นามกูล (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 4 - 21 และ 3 - 21
ชัยพัฒน์ วัฒนศรีทานัง (ม.มหาสารคาม) 0 - 2 สุกฤษฏิ์ ฤทธิธรรม (ม.ศรีนครินทรวิโรฒ) เซ็ต คะแนน 20 - 22 และ 9 - 21
สุระสิทธิ์ ขุนศรีฐิติโชติ (มรภ.บุรีรัมย์) 0 - 2 คเชนทร์ บัวรุ่ง (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 11 - 21
กฤษฎา จันทรวิสุทธิ์ (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 กฤตนัย หัสดีวิจิตร (ม.เกษมบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 22 - 20
ชัยวิทย์ สิทธิเลิศจันยา (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) 0 - 2 พชรพล นิพรรัมย์ (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 11 - 21
สิทธิชัย วังยศ (ม.นครพนม) 0 - 2 ศราวิน โทศรีแก้ว (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) เซ็ต คะแนน 3 - 21 และ 10 - 21
อินทรี วงศ์แสงธรรม (มรภ.บ้านสมเด็จเจ้าพระยา) 0 - 2 ถิรวัฒน์ อินทจักร (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน 10 - 21 และ 10 - 21
ธนกฤต วัฒนตรีภพ (ม.ขอนแก่น) 2 - 1 ทัตพงค์ สุวรรณมาโจ (สถาบันการพลศึกษา) เซ็ต คะแนน 20 - 22, 21 - 8 และ 21 - 16
อินทัศน์ เม้าบำรุง (ม.เทคโนฯ มหานคร) 0 - 2 กานต์ภพ อรรถวิโรจน์ (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 4 - 21
บรรพต อุดมปิยะจินดา (ม.สยาม) 0 - 2 โนริกิ ยามาโมโตะ (ม.มหิดล) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 7 - 21
จักรกฤษณ์ พันธโชติ (ม.แม่โจ้) 0 - 2 กิตติพงศ์ อิ่มนาค (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 0 - 11 ก่อนที่ จักรกฤษณ์ พันธโชติ ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บระหว่างแข่งขัน
นันทวุฒิ กาญจนพิสิฐรักษ์ (มรภ.สวนสุนันทา) 0 - 2 ชนาธิป ชูศักดิ์สกุลวิบูล (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 12 - 21
พุฒิพงศ์ เทพรักษ์ (ม.สงขลานครินทร์) 0 - 2 นพกร สร้างนา (มรภ.นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 13 - 21
ตุลาวัต รัตนพันธ์ (ว.ดุสิตธานี) 2 - 0 คุณัชญ์ จันทโช (ม.เทคโนฯ สุรนารี) เซ็ต คะแนน 21 - 4 และ 21 - 13
ธนากรณ์ วอทอง (ม.มหามกุฏฯ) 0 - 2 พีรณัฐ บุญทัน (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 9 - 21

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (จุฬาฯ) 2 - 0 ชุติมณฑน์ เข็มทอง (ม.มหิดล) เซ็ต คะแนน 21 - 4 และ 21 - 7
ปิ่นทอง โตศุภลักษณ์ (มรภ.นครราชสีมา) 0 - 2 อัญชสา เพียรประเมษฐ์ (ม.อัสสัมชัญ) เซ็ต คะแนน 22 - 24 และ 14 - 21
อรณิชา จงสถาพรพันธุ์ (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 0 ศศินา กุลศิริ (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 3 และ 21 - 3
อัจจิมา ฮะวังจู (มรภ.สวนสุนันทา) 2 - 0 พัชรวรรณ จันทศร (ม.เกษมบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 14
กุลจิรา คงดี (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 ปริชมน พรหมศริน (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 7
จรัสแสง ทัดบัวขำ (มทร.ธัญบุรี) 0 - 2 อภิสรา เลิศวิเศษธีรกุล (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 5 - 21 และ 9 - 21
นันท์กานต์ เอี่ยมสะอาด (ม.กรุงเทพ) 2 - 0 สุพรรษา จันทรมณี (ม.มหาสารคาม) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 2
วลัยพรรณ ปติมน (ม.กรุงเทพธนบุรี) 2 - 0 จารุณี เพ็งพุ่มทอง (ม.สยาม) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 13
วรรณลิตา มีมั่น (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 0 ชัญญณัฐ ณ นคร (ว.ดุสิตธานี) เซ็ต คะแนน 22 - 20 และ 23 - 21
ธัญสุดา วงค์ยา (ม.กรุงเทพธนบุรี) 0 - 2 ลักษิกา กัลละหะ (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 18 - 21
นภัสสร อินทรัตน์ชัยกิจ (ม.ธรรมศาสตร์) 2 - 0 ภาษิตา วัฒนยมนาพร (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 8
วรัชยา ม่านมุ่งศิลป์ (สถาบันการพลศึกษา) 0 - 2 มนัสนันท์ เลิศหัตถศิลป์ (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 5 - 21 และ 9 - 21
มธุลดา แซ่เขา (ม.สงขลานครินทร์) 0 - 2 ธมลวรรณ ภู่ประดับศิลป์ (ม.เกษตรศาสตร์) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 13 - 21
ธนัชพร กลั่นผลหรั่ง (มทร.พระนคร) 0 - 2 บัณทิตา ขำสายทอง (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 1 - 21 และ 4 - 21
ชมพูนุท อิทธิวรกิจ (มรภ.สวนสุนันทา) 0 - 2 วาสิตา คำเหม็ง (ม.ขอนแก่น) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 7 - 21
สวิตา ชาญเพราะ (ม.บูรพา) 0 - 2 ศุภนิดา เกตุทอง (ม.สยาม) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 2 - 21

ประเภท ชายคู่

ภานุ + เฉลิมพล (ไทย) 2 - 0 พุฒิพงศ์ + สุภาพ (ม.เกษมบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 12
ทัตพงค์ + คุณากร (สถาบันการพลศึกษา) 0 - 2 ธนกร + ตะวัน (ม.ศิลปากร) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 19 - 21
ทักษ์ดนัย + กฤตเมธ (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) 0 - 2 ฐิติมันติ์ + วรพล (ม.มหาสารคาม) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 14 - 21
กิตติธัช + กรวีร์ (จุฬาฯ) 2 - 1 จิรายุ + นราธิป (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 15 - 21, 21 - 14 และ 21 - 16
กิตติพงศ์ + ทรงพล (มทร.พระนคร) 2 - 1 นิธิโชติ + จักรี (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) เซ็ต คะแนน 14 - 21, 24 - 22 และ 21 - 16
ปุณญสิต + ไชยวัฒน์ (ม.บูรพา) 2 - 0 กิตติพศ + ภัทรพล (ม.มหิดล) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 11
กฤติกร + ฐิติวัฒน์ (มทร.ธัญบุรี) 2 - 0 ศุทธพงษ์ + ณัชพล (ม.แม่ฟ้าหลวง) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 19
ไกรภูมิ + ศุภกร (ม.นเรศวร) 0 - 2 อภิสิทธิ์ + ภาภูมิ (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 14 - 21
ศักดิ์ศรัณย์ + ทศพล (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 ธรรมสรณ์ + นาวิน (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 4 และ 21 - 8
วรพล + ธนรักษ์ (ม.ฯ บ้านสมเด็จเจ้าพระยา) 0 - 2 พสิษฐ์โชค + ตุลาวัต (ว.ดุสิตธานี) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 13 - 21
กฤษฎ์ณัฏฐ์ + ถิรวัฒน์ (ม.หอการค้าไทย) 2 - 0 กฤตฤณ + ศุภณัฐ (ม.ขอนแก่น) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 8
ธีรติ + สุระสิทธิ์ (มรภ.บุรีรัมย์) 1 - 2 ปัตติภัทร + วิชา (มรภ.สวนสุนันทา) เซ็ต คะแนน 21 - 12, 16 - 21 และ 18 - 21
เมฆ + ศิวดล (ม.รามคำแหง) 2 - 0 นพกร + กฤษฎา (มรภ.นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 8
ปิยบุตร + ธนกฤต (ม.รัตนบัณฑิต) 0 - 2 คุณัชญ์ + ณัฐกร (ม.เทคโนฯ สุรนารี) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 13 - 21
ปริญญวัฒน์ + เสริมสิน (ม.กรุงเทพธนบุรี) 2 - 0 ธันย์ + ปานวัชร์ (ม.แม่โจ้) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 16
ฐิติวัชร์ + ธเนศ (ม.อัสสัมชัญ) 2 - 0 ถิรวัฒน์ + ธนารักษ์ (ม.พะเยา) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 9
ณัฐศักดิ์ + ฐปรัตน์ (ว.ดุสิตธานี) 2 - 0 ณภัทร + อนันต์ทวุธ (มรภ.ธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 19
พีรวิชญ์ + สรวิศ (ม.สงขลานครินทร์) 0 - 2 ฉลองรัฐ + ธรรศ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 13 - 21
วีรวัตร + ภัทรพงษ์ (ม.เทคโนฯ สุรนารี) 2 - 0 ยศัสกร + ณัฐนนท์ (ม.อุบลราชธานี) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 11
ทินภัทร + ณัชพล (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) 0 - 2 จักรกฤษ + ตนุภัทร (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 15 - 21
ภัฏฏิ + สรวิศ (ม.กรุงเทพ) 2 - 0 ณัชพล + ปัญญา (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) เซ็ต คะแนน 21 - 2 และ 21 - 14
ฐิติภัทร์ + จิรายุ (มทร.ธัญบุรี) 0 - 2 ธนาวัสน์ + จุฑาเฉลิม (มทร.พระนคร) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 14 - 21
ชัยพัฒน์ + สาคร (ม.มหาสารคาม) 2 - 0 จักรพงษ์ + สราวุธ (มรภ.จันทรเกษม) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 18
ปกรณ์ + ธันวา (ม.นเรศวร) 0 - 2 โนริกิ + ณัฐสิทธิ์ (ม.มหิดล) เซ็ต คะแนน 6 - 21 และ 10 - 21
อานุภัทร + ณพสิทธิ์ (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 1 ธนกฤต + พศวัต (ม.ขอนแก่น) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 9 และ 21 - 13
พชร + ปิยะราช (มรภ.เลย) แพ้ผ่าน สหรัฐ + นครินทร์ (ม.อัสสัมชัญ) เพราะ มรภ.เลย ถอนตัวจากการแข่งขัน
รุจธร + บรรพต (ม.สยาม) 2 - 0 สุกฤษฎิ์ + เตชสิทธิ์ (ม.ศรีนครินทรวิโรฒ) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 10
บุณยกร + สิรวิชญ์ (จุฬาฯ) 2 - 1 กำพล + สรวิศ (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 19 และ 21 - 15
วทัญญู + พลพิพัฒน์ (ม.พะเยา) 2 - 1 อุปถัมภ์ + สิริวิวัฒน์ (ม.พายัพ) เซ็ต คะแนน 15 - 21, 21 - 19 และ 25 - 23
บุริมสิทธิ + จักรพันธ์ (ม.แม่ฟ้าหลวง) 0 - 2 วรรณวัฒน์ + สมเจตน์ (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 9 - 21
กฤตนัย + กฤตภาส (ม.เกษมบัณฑิต) 0 - 2 ณัฐดนัย + สุภัค (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 15 - 21
วรปรัชญ์ + อภิวัฒน์ (สถาบันการพลศึกษา) 0 - 2 คเชนทร์ + อาย์กรณิศ (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 4 - 21 และ 11 - 21
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 04:36:36 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 05:10:30 PM »

รอบสอง

ประเภท หญิงคู่

ณัชชา + ชญานิษฐ์ (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 0 จุฑาทิพย์ + กฤตณัฐ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 5
นภาพร + ณัชฤชา (สถาบันการพลศึกษา) 0 - 2 พิมพ์นิภา + ชุติมนต์ (ม.มหิดล) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 13 - 21
กุลจิรา + อลิษา (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 ปกิตตา + ฟารีดา (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 11
ลักษิกา + รัญชน์รวี (ม.รามคำแหง) 2 - 0 รัตติกาล + ณิชาภัทร (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 13
ศุภมาศ + ฤทัยชนก (ม.กรุงเทพธนบุรี) 2 - 0 วริศา + อคิราภ์ (ม.สงขลานครินทร์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 7
ศิรประภา + สุรีย์รัศ (ม.พะเยา) 2 - 0 ทิพย์วรรณ + สุพิชชา (มรภ.สวนสุนันทา) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 7
ชนม์ณิชา + ปภัสสร (ม.อัสสัมชัญ) 2 - 0 บัณทิตา + ณัฐชา (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 22 - 20 และ 24 - 22
จารุวรรณ + อมรรัตน์ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) 0 - 2 ภัทรนันท์ + ณฐกร (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 3 - 21
ชัญญา + ศรสวรรค์ (ม.เกษตรศาสตร์) ชนะผ่าน นภัสวรรณ + นภาพร (สถาบันการพลศึกษา) เพราะ นภาพร บุตรภักดี ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บในการแข่งขันประเภท หญิงคู่ มาวานนี้ แล้วยังไม่หายขาด
ธิดารัตน์ + พลอยนภัส (มทร.พระนคร) 0 - 2 กรกมล + ขวัญชนก (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 19 - 21
พัชรีญา + ศรุตา (ม.วลัยลักษณ์) 0 - 2 ปรางนุช + พรรัตน์ (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 5 - 21
ณัชปภา + ศนิชา (ม.กรุงเทพธนบุรี) 2 - 1 ณัฐพร + กิตติภัค (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 19 - 21, 21 - 11 และ 21 - 19
วราภรณ์ + ปิ่นทอง (มรภ.นครราชสีมา) 0 - 2 อัญชสา + ณันทพร (ม.อัสสัมชัญ) เซ็ต คะแนน 18 - 21 และ 14 - 21
พัฒนาวดี + สิรีธร (ม.อุบลราชธานี) 0 - 2 พชรพรรณ + รวิมน (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 4 - 21 และ 2 - 21
กาญจนาวดี + กนกพรรณ (ม.ธรรมศาสตร์) 2 - 0 กัญญารัตน์ + ณิชกานต์ (ม.มหิดล) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 27 - 25
จุฑารัตน์ + วรารัตน์ (มรภ.จันทรเกษม) 0 - 2 ศุภนิดา + สุชัญญา (ม.สยาม) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 5 - 21

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบสาม

ประเภท ชายเดี่ยว

เมฆ ณรงค์ฤทธิ์ (ม.รามคำแหง) 2 - 0 รุจธร ผลวงษ์ (ม.สยาม) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 11
กานดิศ วรรณอรุณ (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 นฤดม กลับศรี (มรภ.พระนคร) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 18
สรวิศ พิจิตรพลากาศ (ม.หอการค้าไทย) 2 - 0 ธีราวินท์ พันธุ์ศิริโชติ (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 6
ณัฐนันท์ ไวยจะมี (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 0 ศักดิธัช คงคารักษ์ (มรภ.จันทรเกษม) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 19
ธนภัทร กิตติเนาวรัตน์ (ม.กรุงเทพ) 2 - 0 การุณ ตั้งเจริญกิจสกุล (ม.แม่ฟ้าหลวง) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 8
ทักษ์ดนัย วงศ์เศรษฐกุล (ม.มหิดล) 1 - 2 ณัฐกาญจน์ สอาดเอี่ยม (มทร.อีสาน) เซ็ต คะแนน 21 - 14, 10 - 21 และ 16 - 21
กรกฤต เหล่าตระกูล (จุฬาฯ) 2 - 0 ปานวัชร์ มีปัญญา (ม.แม่โจ้) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 4
ณัชภัทร เหล่าตระกูล (สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น) 0 - 2 เจนภพ จันทร์พุ่ม (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 5 - 21
ตะวัน แสงมณีโชติ (ม.ศิลปากร) 0 - 2 อดุลรัชต์ นามกูล (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 4 - 21 และ 6 - 21
สุกฤษฏิ์ ฤทธิธรรม (ม.ศรีนครินทรวิโรฒ) 0 - 2 คเชนทร์ บัวรุ่ง (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 11 - 21
กฤษฎา จันทรวิสุทธิ์ (ม.เกษตรศาสตร์) 0 - 2 พชรพล นิพรรัมย์ (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 21 - 23
ศราวิน โทศรีแก้ว (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าธนบุรี) 1 - 2 ถิรวัฒน์ อินทจักร (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน 17 - 21, 21 - 17 และ 17 - 21
ธนกฤต วัฒนตรีภพ (ม.ขอนแก่น) 0 - 2 กานต์ภพ อรรถวิโรจน์ (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 14 - 21
โนริกิ ยามาโมโตะ (ม.มหิดล) 0 - 2 กิตติพงศ์ อิ่มนาค (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 16 - 21
ชนาธิป ชูศักดิ์สกุลวิบูล (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) 2 - 0 นพกร สร้างนา (มรภ.นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 15
ตุลาวัต รัตนพันธ์ (ว.ดุสิตธานี) 0 - 2 พีรณัฐ บุญทัน (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 16 - 21 และ 17 - 21

ประเภท ชายคู่

ภานุ + เฉลิมพล (ม.สยาม) 2 - 0 ธนกร + ตะวัน (ม.ศิลปากร) เซ็ต คะแนน 21 - 5 และ 21 - 7
ฐิติมันติ์ + วรพล (ม.มหาสารคาม) 0 - 2 กิตติธัช + กรวีร์ (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 18 - 21
กิตติพงศ์ + ทรงพล (มทร.พระนคร) 2 - 0 ปุณญสิต + ไชยวัฒน์ (ม.บูรพา) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 16
กฤติกร + ฐิติวัฒน์ (มทร.ธัญบุรี) 0 - 2 อภิสิทธิ์ + ภาภูมิ (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 6 - 21
ศักดิ์ศรัณย์ + ทศพล (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 พสิษฐ์โชค + ตุลาวัต (ว.ดุสิตธานี) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 6
กฤษฎ์ณัฏฐ์ + ถิรวัฒน์ (ม.หอการค้าไทย) 2 - 0 ปัตติภัทร + วิชา (มรภ.สวนสุนันทา) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 9
เมฆ + ศิวดล (ม.รามคำแหง) 2 - 0 คุณัชญ์ + ณัฐกร (ม.เทคโนฯ สุรนารี) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 9
ปริญญวัฒน์ + เสริมสิน (ม.กรุงเทพธนบุรี) 2 - 0 ฐิติวัชร์ + ธเนศ (ม.อัสสัมชัญ) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 8
ณัฐศักดิ์ + ฐปรัตน์ (ว.ดุสิตธานี) 0 - 2 ฉลองรัฐ + ธรรศ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 6 - 21
วีรวัตร + ภัทรพงษ์ (ม.เทคโนฯ สุรนารี) 0 - 2 จักรกฤษ + ตนุภัทร (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 7 - 21
ภัฏฏิ + สรวิศ (ม.กรุงเทพ) 1 - 2 ธนาวัสน์ + จุฑาเฉลิม (มทร.พระนคร) เซ็ต คะแนน 21 - 16, 15 - 21 และ 22 - 24
ชัยพัฒน์ + สาคร (ม.มหาสารคาม) 0 - 2 โนริกิ + ณัฐสิทธิ์ (ม.มหิดล) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 12 - 21
อานุภัทร + ณพสิทธิ์ (ม.เกษตรศาสตร์) 1 - 2 สหรัฐ + นครินทร์ (ม.อัสสัมชัญ) เซ็ต คะแนน 21 - 12, 25 - 27 และ 20 - 22
รุจธร + บรรพต (ม.สยาม) 1 - 2 บุณยกร + สิรวิชญ์ (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 15 - 21, 21 - 19 และ 10 - 21
วทัญญู + พลพิพัฒน์ (ม.พะเยา) 0 - 2 วรรณวัฒน์ + สมเจตน์ (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 5 - 21
ณัฐดนัย + สุภัค (ม.รามคำแหง) 2 - 0 คเชนทร์ + อาย์กรณิศ (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 21 - 19 และ 21 - 17

ประเภท คู่ผสม

พีรณัฐ + รวิมน (จุฬาฯ) 2 - 0 กฤษฎ์ณัฏฐ์ + ปรางนุช (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 15
ณัฐดนัย + รัญชน์รวี (ม.รามคำแหง) 2 - 0 วันเสด็จ + พัชรีญา (ม.วลัยลักษณ์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 11
ฐิติวัชร์ + ปภัสสร (ม.อัสสัมชัญ) 1 - 2 อาย์กรณิศ + ฟารีดา (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 24 - 22, 18 - 21 และ 7 - 21
ธนภัทร + ณฐกร (ม.กรุงเทพ) 2 - 0 ธนาวัสน์ + ธิดารัตน์ (มทร.พระนคร) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 22 - 20
ภานุ + สุชัญญา (ม.สยาม) 2 - 0 พศวัต + วิชญาดา (ม.ขอนแก่น) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 13
ณัฐสิทธิ์ + พิมพ์นิภา (ม.มหิดล) 2 - 0 วทัญญู + ศิรประภา (ม.พะเยา) เซ็ต คะแนน 24 - 22 และ 21 - 6
กานต์ภพ + ชญานิษฐ์ (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 0 วรปรัชญ์ + วรัชยา (สถาบันการพลศึกษา) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 11
ทศพล + ศรสวรรค์ (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 กฤษฎา + วราภรณ์ (มรภ.นครราชสีมา) เซ็ต คะแนน 21 - 6 และ 21 - 9
เจนภพ + ธมนธรณ์ (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) 0 - 2 กิตติพงศ์ + พลอยนภัส (มทร.พระนคร) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 18 - 21
วีรวัตร + อัญชนา (ม.เทคโนฯ สุรนารี) 0 - 2 วรรณวัฒน์ + ณัชชา (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 4 - 21 และ 10 - 21
ปิยวัช + กาญจนาพร (ม.นเรศวร) 0 - 2 กานดิศ + อลิษา (ม.เกษตรศาสตร์) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 12 - 21
สุภัค + ลักษิกา (ม.รามคำแหง) 2 - 0 เฉลิมพล + ศุภนิดา (ม.สยาม) เซ็ต คะแนน 23 - 21 และ 21 - 19
อภิสิทธิ์ + กฤตพร (ม.กรุงเทพ) 0 - 2 บุณยกร + พชรพรรณ (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 12 - 21
ธีรกานต์ + นภาพร (สถาบันการพลศึกษา) แพ้ผ่าน จิรายุ + กาญจนาวดี (ม.ธรรมศาสตร์) เพราะ นภาพร บุตรภักดี ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บในการแข่งขันประเภท หญิงคู่ มาวานนี้ แล้วยังไม่หายขาด
ศราวิน + จุฑาทิพ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) 0 - 2 วรพล + หทัยกาญจน์ (ม.มหาสารคาม) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 16 - 21
พลพิพัฒน์ + สุรีย์รัศ (ม.พะเยา) 0 - 2 ทักษ์ดนัย + ณิชกานต์ (ม.มหิดล) เซ็ต คะแนน 13 - 21 และ 12 - 21

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 01:06:10 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 07:24:43 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสดและสกอร์สด

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=D557A2B7-8921-41D9-802A-1D7E5F4141AD&d=20180127
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 09:52:15 PM »

รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ประเภท บุคคล ของ ชายเดี่ยว และ ชายคู่ รอบสอง จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 05:58:33 PM »

รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ประเภท บุคคล ของ หญิงเดี่ยว และ หญิงคู่ รอบสอง จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 01:19:49 AM »

รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ประเภท บุคคล ของ ชายเดี่ยว, ชายคู่ และ คู่ผสม รอบสาม จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 12:43:58 PM »

รอบสาม

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (จุฬาฯ) 2 - 0 อัญชสา เพียรประเมษฐ์ (ม.อัสสัมชัญ) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 9
อรณิชา จงสถาพรพันธุ์ (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 0 อัจจิมา ฮะวังจู (มรภ.สวนสุนันทา) เซ็ต คะแนน 21 - 3 และ 21 - 9
กุลจิรา คงดี (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 อภิสรา เลิศวิเศษธีรกุล (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 10
นันท์กานต์ เอี่ยมสะอาด (ม.กรุงเทพ) 2 - 0 วลัยพรรณ ปติมน (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 12
วรรณลิตา มีมั่น (ม.รัตนบัณฑิต) 0 - 2 ลักษิกา กัลละหะ (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 11 - 21
นภัสสร อินทรัตน์ชัยกิจ (ม.ธรรมศาสตร์) 0 - 2 มนัสนันท์ เลิศหัตถศิลป์ (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 4 - 11 ก่อนที่ นภัสสร อินทรัตน์ชัยกิจ ถอนตัวจากอาการบาดเจ็บระหว่างแข่งขัน
ธมลวรรณ ภู่ประดับศิลป์ (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 บัณทิตา ขำสายทอง (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 11
วาสิตา คำเหม็ง (ม.ขอนแก่น) 0 - 2 ศุภนิดา เกตุทอง (ม.สยาม) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 9 - 21

ประเภท หญิงคู่

ณัชชา + ชญานิษฐ์ (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 0 พิมพ์นิภา + ชุติมนต์ (ม.มหิดล) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 10
กุลจิรา + อลิษา (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 0 ลักษิกา + รัญชน์รวี (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 18
ศุภมาศ + ฤทัยชนก (ม.กรุงเทพธนบุรี) 2 - 0 ศิรประภา + สุรีย์รัศ (ม.พะเยา) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 8
ชนม์ณิชา + ปภัสสร (ม.อัสสัมชัญ) 2 - 0 ภัทรนันท์ + ณฐกร (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 21 - 18 และ 21 - 14
ชัญญา + ศรสวรรค์ (ม.เกษตรศาสตร์) 0 - 2 กรกมล + ขวัญชนก (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 13 - 21
ปรางนุช + พรรัตน์ (ม.หอการค้าไทย) 1 - 2 ณัชปภา + ศนิชา (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 16 - 21, 21 - 18 และ 19 - 21
อัญชสา + ณันทพร (ม.อัสสัมชัญ) 0 - 2 พชรพรรณ + รวิมน (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 9 - 21
กาญจนาวดี + กนกพรรณ (ม.ธรรมศาสตร์) 0 - 2 ศุภนิดา + สุชัญญา (ม.สยาม) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 12 - 21

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบสี่

ประเภท ชายเดี่ยว

เมฆ ณรงค์ฤทธิ์ (ม.รามคำแหง) 2 - 0 กานดิศ วรรณอรุณ (ม.เกษตรศาสตร์) เซ็ต คะแนน 23 - 21 และ 21 - 17
สรวิศ พิจิตรพลากาศ (ม.หอการค้าไทย) 2 - 0 ณัฐนันท์ ไวยจะมี (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 2
ธนภัทร กิตติเนาวรัตน์ (ม.กรุงเทพ) 2 - 1 ณัฐกาญจน์ สอาดเอี่ยม (มทร.อีสาน) เซ็ต คะแนน 21 - 12, 15 - 21 และ 21 - 14
กรกฤต เหล่าตระกูล (จุฬาฯ) 2 - 0 เจนภพ จันทร์พุ่ม (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) เซ็ต คะแนน 21 - 8 และ 21 - 10
อดุลรัชต์ นามกูล (ม.กรุงเทพ) 2 - 0 คเชนทร์ บัวรุ่ง (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 21 - 7 และ 21 - 11
พชรพล นิพรรัมย์ (ม.กรุงเทพธนบุรี) 2 - 1 ถิรวัฒน์ อินทจักร (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 14, 17 - 21 และ 21 - 13
กานต์ภพ อรรถวิโรจน์ (ม.รัตนบัณฑิต) 0 - 2 กิตติพงศ์ อิ่มนาค (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 15 - 21
ชนาธิป ชูศักดิ์สกุลวิบูล (สถานบันเทคโนฯ พระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง) 0 - 2 พีรณัฐ บุญทัน (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 7 - 21 และ 11 - 21

ประเภท ชายคู่

ภานุ + เฉลิมพล (ม.สยาม) 2 - 0 กิตติธัช + กรวีร์ (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 21 - 13 และ 21 - 11
กิตติพงศ์ + ทรงพล (มทร.พระนคร) 2 - 1 อภิสิทธิ์ + ภาภูมิ (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 15 - 21, 21 - 17 และ 21 - 17
ศักดิ์ศรัณย์ + ทศพล (ม.เกษตรศาสตร์) 2 - 1 กฤษฎ์ณัฏฐ์ + ถิรวัฒน์ (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน 20 - 22, 21 - 10 และ 21 - 18
เมฆ + ศิวดล (ม.รามคำแหง) 0 - 2 ปริญญวัฒน์ + เสริมสิน (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 20 - 22 และ 10 - 21
ฉลองรัฐ + ธรรศ (ม.เทคโนฯ พระจอมเกล้าพระนครเหนือ) 0 - 2 จักรกฤษ + ตนุภัทร (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 11 - 21
ธนาวัสน์ + จุฑาเฉลิม (มทร.พระนคร) 2 - 1 โนริกิ + ณัฐสิทธิ์ (ม.มหิดล) เซ็ต คะแนน 21 - 14, 18 - 21 และ 21 - 15
สหรัฐ + นครินทร์ (ม.อัสสัมชัญ) 0 - 2 บุณยกร + สิรวิชญ์ (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 19 - 21
วรรณวัฒน์ + สมเจตน์ (ม.รัตนบัณฑิต) 0 - 2 ณัฐดนัย + สุภัค (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 15 - 21

ประเภท คู่ผสม

พีรณัฐ + รวิมน (จุฬาฯ) 2 - 0 ณัฐดนัย + รัญชน์รวี (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 21 - 10 และ 21 - 11
อาย์กรณิศ + ฟารีดา (ม.ธรรมศาสตร์) 2 - 0 ธนภัทร + ณฐกร (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 22 - 20
ภานุ + สุชัญญา (ม.สยาม) 2 - 0 ณัฐสิทธิ์ + พิมพ์นิภา (ม.มหิดล) เซ็ต คะแนน 21 - 12 และ 21 - 12
กานต์ภพ + ชญานิษฐ์ (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 0 ทศพล + ศรสวรรค์ (ม.เกษตรศาสตร์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 24 - 22
กิตติพงศ์ + พลอยนภัส (มทร.พระนคร) 0 - 2 วรรณวัฒน์ + ณัชชา (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 15 - 21 และ 18 - 21
กานดิศ + อลิษา (ม.เกษตรศาสตร์) 0 - 2 สุภัค + ลักษิกา (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 17 - 21
บุณยกร + พชรพรรณ (จุฬาฯ) 2 - 0 จิรายุ + กาญจนาวดี (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 7
วรพล + หทัยกาญจน์ (ม.มหาสารคาม) 2 - 0 ทักษ์ดนัย + ณิชกานต์ (ม.มหิดล) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 10

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบก่อนรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

เมฆ ณรงค์ฤทธิ์ (ม.รามคำแหง) 2 - 0 สรวิศ พิจิตรพลากาศ (ม.หอการค้าไทย) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 14
ธนภัทร กิตติเนาวรัตน์ (ม.กรุงเทพ) 0 - 2 กรกฤต เหล่าตระกูล (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 11 - 21 และ 10 - 21
อดุลรัชต์ นามกูล (ม.กรุงเทพ) 2 - 1 พชรพล นิพรรัมย์ (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 13, 20 - 22 และ 21 - 11
กิตติพงศ์ อิ่มนาค (ม.รามคำแหง) 2 - 0 พีรณัฐ บุญทัน (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 4 - 2 ก่อนที่ พีรณัฐ บุญทัน บาดเจ็บระหว่างแข่งขันจนต้องถอนตัว

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (จุฬาฯ) 2 - 0 อรณิชา จงสถาพรพันธุ์ (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 15
กุลจิรา คงดี (ม.เกษตรศาสตร์) 0 - 2 นันท์กานต์ เอี่ยมสะอาด (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 12 - 21 และ 13 - 21
ลักษิกา กัลละหะ (ม.รามคำแหง) 2 - 1 มนัสนันท์ เลิศหัตถศิลป์ (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 16 - 21, 21 - 18 และ 21 - 13
ธมลวรรณ ภู่ประดับศิลป์ (ม.เกษตรศาสตร์) 0 - 2 ศุภนิดา เกตุทอง (ม.สยาม) เซ็ต คะแนน 19 - 21 และ 7 - 21

ประเภท ชายคู่

ภานุ + เฉลิมพล (ม.สยาม) 2 - 0 กิตติพงศ์ + ทรงพล (มทร.พระนคร) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 17
ศักดิ์ศรัณย์ + ทศพล (ม.เกษตรศาสตร์) 0 - 2 ปริญญวัฒน์ + เสริมสิน (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 17 - 21
จักรกฤษ + ตนุภัทร (ม.กรุงเทพธนบุรี) 2 - 0 ธนาวัสน์ + จุฑาเฉลิม (มทร.พระนคร) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 12
บุณยกร + สิรวิชญ์ (จุฬาฯ) 0 - 2 ณัฐดนัย + สุภัค (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 9 - 21 และ 20 - 22

ประเภท หญิงคู่

ณัชชา + ชญานิษฐ์ (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 1 กุลจิรา + อลิษา (ม.เกษตรศาสตร์) เซ็ต คะแนน 16 - 21, 21 - 17 และ 21 - 9
ศุภมาศ + ฤทัยชนก (ม.กรุงเทพธนบุรี) 2 - 0 ชนม์ณิชา + ปภัสสร (ม.อัสสัมชัญ) เซ็ต คะแนน 21 - 11 และ 21 - 12
กรกมล + ขวัญชนก (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 0 ณัชปภา + ศนิชา (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 15 และ 21 - 19
พชรพรรณ + รวิมน (จุฬาฯ) 2 - 0 ศุภนิดา + สุชัญญา (ม.สยาม) เซ็ต คะแนน 21 - 16 และ 21 - 14

ประเภท คู่ผสม

พีรณัฐ + รวิมน (จุฬาฯ) 1 - 2 อาย์กรณิศ + ฟารีดา (ม.ธรรมศาสตร์) เซ็ต คะแนน 18 - 21, 21 - 17 และ 9 - 21
ภานุ + สุชัญญา (ม.สยาม) 0 - 2 กานต์ภพ + ชญานิษฐ์ (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 14 - 21
วรรณวัฒน์ + ณัชชา (ม.รัตนบัณฑิต) 0 - 2 สุภัค + ลักษิกา (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 21 - 23 และ 17 - 21
บุณยกร + พชรพรรณ (จุฬาฯ) 1 - 2 วรพล + หทัยกาญจน์ (ม.มหาสารคาม) เซ็ต คะแนน 21 - 23, 21 - 10 และ 19 - 21

หมายเหตุ: เวลาสามารถเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับเวลาการแข่งขันของคู่ก่อนหน้านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 03:13:44 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 08:44:56 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสดและสกอร์สด

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=D557A2B7-8921-41D9-802A-1D7E5F4141AD&d=20180128
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 12:36:51 AM »

รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ประเภท บุคคล ของ คู่ผสม รอบสี่ จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 12:59:06 AM »

รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ประเภท บุคคล ของ หญิงเดี่ยว รอบสาม จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 02:41:27 PM »

รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ประเภท บุคคล ของ ชายเดี่ยว รอบสี่ จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 05:19:45 PM »

รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ประเภท บุคคล ของ หญิงคู่ รอบสาม จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 08:07:50 PM »

รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ประเภท บุคคล ของ ชายคู่ รอบสี่ จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 03:56:45 PM »

รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ทุกประเภท รอบก่อนรองชนะเลิศ จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 05:16:29 PM »

รอบรองชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

เมฆ ณรงค์ฤทธิ์ (ม.รามคำแหง) 2 - 0 กรกฤต เหล่าตระกูล (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 21 - 18, 18 - 21 และ 21 - 18
อดุลรัชต์ นามกูล (ม.กรุงเทพ) 2 - 0 กิตติพงศ์ อิ่มนาค (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 14

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (จุฬาฯ) 2 - 0 นันท์กานต์ เอี่ยมสะอาด (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 21 - 14 และ 21 - 9
ลักษิกา กัลละหะ (ม.รามคำแหง) 1 - 2 ศุภนิดา เกตุทอง (ม.สยาม) เซ็ต คะแนน 12 - 21, 21 - 19 และ 11 - 21

ประเภท ชายคู่

ภานุ + เฉลิมพล (ม.สยาม) 1 - 2 ปริญญวัฒน์ + เสริมสิน (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 24 - 22, 11 - 21 และ 17 - 21
จักรกฤษ + ตนุภัทร (ม.กรุงเทพธนบุรี) 0 - 2 ณัฐดนัย + สุภัค (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 20 - 22 และ 19 - 21

ประเภท หญิงคู่

ณัชชา + ชญานิษฐ์ (ม.รัตนบัณฑิต) 2 - 0 ศุภมาศ + ฤทัยชนก (ม.กรุงเทพธนบุรี) เซ็ต คะแนน 21 - 17 และ 21 - 15
กรกมล + ขวัญชนก (ม.รัตนบัณฑิต) 0 - 2 พชรพรรณ + รวิมน (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 14 - 21 และ 19 - 21

ประเภท คู่ผสม

อาย์กรณิศ + ฟารีดา (ม.ธรรมศาสตร์) 0 - 2 กานต์ภพ + ชญานิษฐ์ (ม.รัตนบัณฑิต) เซ็ต คะแนน 8 - 21 และ 11 - 21
สุภัค + ลักษิกา (ม.รามคำแหง) 1 - 2 วรพล + หทัยกาญจน์ (ม.มหาสารคาม) เซ็ต คะแนน 17 - 21, 22 - 20 และ 15 - 21

หมายเหตุ: ทั้ง 2 คอร์ด คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 9:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 09:23:49 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 05:29:39 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=D557A2B7-8921-41D9-802A-1D7E5F4141AD&d=20180129
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 09:24:03 PM »

รายงานผล แบดมินตัน ชิงแชมป์มหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย 2018 ทุกประเภท รอบรองชนะเลิศ จบแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 10:08:20 PM »

รอบชิงชนะเลิศ

ประเภท ชายเดี่ยว

เมฆ ณรงค์ฤทธิ์ (ม.รามคำแหง) 2 - 1 อดุลรัชต์ นามกูล (ม.กรุงเทพ) เซ็ต คะแนน 21 - 11, 19 - 21 และ 21 - 17

ประเภท หญิงเดี่ยว

พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ (จุฬาฯ) 2 - 0 ศุภนิดา เกตุทอง (ม.สยาม) เซ็ต คะแนน 21 - 9 และ 21 - 9

ประเภท ชายคู่

ปริญญวัฒน์ + เสริมสิน (ม.กรุงเทพธนบุรี) 2 - 1 ณัฐดนัย + สุภัค (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 21 - 19, 17 - 21 และ 30 - 28

ประเภท หญิงคู่

ณัชชา + ชญานิษฐ์ (ม.รัตนบัณฑิต) 1 - 2 พชรพรรณ + รวิมน (จุฬาฯ) เซ็ต คะแนน 14 - 21, 21 - 12 และ 18 - 21

ประเภท คู่ผสม

กานต์ภพ + ชญานิษฐ์ (ม.รัตนบัณฑิต) 0 - 2 สุภัค + ลักษิกา (ม.รามคำแหง) เซ็ต คะแนน 17 - 21 และ 16 - 21

หมายเหตุ: คอร์ดที่ 1 คู่ที่ 1 เริ่มแข่งเวลา 9:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 12:51:15 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 10:08:39 PM »

ไม่มีถ่ายทอดสด

ทุกคู่ ติดตามผลการแข่งขันหลังจบการแข่งขันในแต่ละคู่ผ่านทางมือถือและคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://bat.tournamentsoftware.com/sport/matches.aspx?id=D557A2B7-8921-41D9-802A-1D7E5F4141AD&d=20180130
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1623/-681
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 15,332


| | |
« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 12:11:22 AM »

เมฆ ณรงค์ฤทธิ์ ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง
พรปวีณ์ ช่อชูวงศ์ ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง   
ปริญญวัฒน์ ทองน่วม และ เสริมสิน วงศ์ญาพรหม ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง
พชรพรรณ ช่อชูวงศ์ และ รวิมน เอี่ยมรัตนเมธีกุล ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง
สุภัค จอมเกาะ และ ลักษิกา กัลละหะ ได้ แชมป์ รายการนี้ไปครอง

อดุลรัชต์ นามกูล ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
ศุภนิดา เกตุทอง ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
ณัฐดนัย เอื้อกูลวราวัตร และ สุภัค จอมเกาะ ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
ณัชชา แสงโชติ และ ชญานิษฐ์ ฉลาดแฉลม ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
กานต์ภพ อรรถวิโรจน์ และ ชญานิษฐ์ ฉลาดแฉลม ได้ รองแชมป์ รายการนี้ไปครอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 01:01:46 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!