Thailandsusu Webboard
ธันวาคม 12, 2018, 08:03:51 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: back up ข้อมูลฟุตบอล 5 (กันเว็บต้นฉบับที่ผมทำหาย)  (อ่าน 17023 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 09:10:27 PM »

รอบชิงชนะเลิศ นัดสุดท้าย

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ไทย) - ซันน่า คั้ญหว่า บีวีเอ็น (เวียดนาม)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

ผลการแข่งขันนัดแรก

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ไทย) 3 - 1 ซันน่า คั้ญหว่า บีวีเอ็น (เวียดนาม) 

รวมผลทั้ง 2 นัด

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ไทย) 3 - 1 ซันน่า คั้ญหว่า บีวีเอ็น (เวียดนาม) 

เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด จาก ไทย  ได้เปรียบมาก
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 07:00:35 PM »

รอบแรก กลุ่มบี

  เกาหลีเหนือ U-23 - ไทย U-23    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

  ญี่ปุ่น U-23 - ปาเลสไตน์ U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 02:03:21 AM »

รอบแรก กลุ่มบี

  เกาหลีเหนือ U-23 - ปาเลสไตน์ U-23    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

  ญี่ปุ่น U-23 - ไทย U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 06:24:51 PM »

รอบแรก กลุ่มบี

  ญี่ปุ่น U-23 - เกาหลีเหนือ U-23    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

  ไทย U-23 - ปาเลสไตน์ U-23    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 07:47:07 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก โซนตะวันออก

  ฉาน ยูไนเต็ด (เมียนม่าร์) - เซเรส เนโกรส (ฟิลิปปินส์)    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.

  บาหลี ยูไนเต็ด (อินโดนิเซีย) - แทมปิเนส โรเวอร์ส (สิงคโปร์)    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 22, 2018, 12:56:09 AM »

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โซนตะวันออก

  บริสเบน ลอร์ (ออสเตรเลีย) - เซเรส เนโกรส (ฟิลิปปินส์)    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

  อีสเทิร์น เอสซี (ฮ่องกง) - เอฟแอลซี ทัญฮว้า (เวียดนาม)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เชียงราย ยูไนเต็ด (ไทย) - บาหลี ยูไนเต็ด (อินโดนิเซีย)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ไทย) - โจโฮร์ ดารุล ตะก์ซิม (มาเลเซีย)    เริ่มแข่งเวลา 19:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 12:46:32 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  น่าน
  นครแม่สอด ยูไนเต็ด
  นครสวรรค์
  พิษณุโลก
  สิงห์บุรี บางระจัน   
  สุโขทัย U-23
  อุตรดิตถ์
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 01:35:31 AM »

ไทยลีก 4

โซนอีสาน

 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23
 เลย ซิตี้
 ขอนแก่น ยูไนเต็ด
 มาแชร์ ชัยภูมิ
 มหาสารคาม
 เมืองเลย ยูไนเต็ด
 นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด
 หนองบัว พิชญา U-23
 สกลนคร
 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
 สุรินทร์ ซิตี้
 สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล
 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด  U-23
 ยโสธร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2018, 09:41:44 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 28, 2018, 09:39:28 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

 อยุธยา
 อยุธยา ยูไนเต็ด
 บางกอก
 ฉะเชิงเทรา
 เชียงราย ซิตี้
 กาฬสินธุ์
 กำแพงเพชร
 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
 ลำพูน วอริเออร์
 นาวิกโยธิน ยูเรก้า
 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด
 แพร่ ยูไนเต็ด
 สระแก้ว
 อุบลราชธานี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 12:31:35 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 12:31:11 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย โซนตะวันออก

  เทียนจิน เฉวียนเจี้ยน (จีน) - เซเรส เนโกรส (ฟิลิปปินส์)    เริ่มแข่งเวลา 14:30 น.

  คาชิวะ เรย์โซล (ญี่ปุ่น) - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ไทย)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  ซูว็อน ซัมซ็อง บลูวิงส์ (เกาหลีใต้) - เอฟแอลซี ทัญฮว้า (เวียดนาม)    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

  ซ่างห่าย เอสไอพีจี (จีน) - เชียงราย ยูไนเต็ด (ไทย)    เริ่มแข่งเวลา 18:35 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 12:52:09 AM »

ไทยลีก 4

โซนตะวันออก

 บ้านค่าย ยูไนเต็ด
 จันทบุรี
 ชลบุรี U-23
 อีสาน ดีบีชออร่า พัทยา
 กบินทร์ ยูไนเต็ด
 นครนายก
 ราชนาวีสโมสร U-23
 พัทยา ยูไนเต็ด U-23
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด
  กองเรือยุทธการ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2018, 11:40:40 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 01:04:30 AM »

ไทยลีก 4

โซนตะวันตก

  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
  ชัยนาท U-23
  ชัยนาท ยูไนเต็ด
  หัวหิน ซิตี้
  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด
  ลูกอีสาน
  นครปฐม ยูไนเต็ด
  นนทบุรี
  สมุทรสงคราม
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 01:07:51 PM »

ไทยลีก 3

ซีกใต้

 บีทียู ยูไนเต็ด
 จามจุรี ยูไนเต็ด
 ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่
 ม.เกษมบัณฑิต
 ศุลกากร ยูไนเต็ด
 นรา ยูไนเต็ด
 ภูเก็ต ซิตี้
 ราชประชา
 ระนอง ยูไนเต็ด
 ทหารบก
 สีหมอก
 สุราษฎร์ธานี
 ตรัง
 ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 07:15:36 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2018, 12:53:31 AM »

ไทยลีก 4

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

 แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน
 แบ็งค็อก ยูไนเต็ด U-23
 บีจีซี
 โดม
 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด
 โคปูน วอริเออร์
 นอร์ทกรุงเทพ
 โปลิศ เทโร U-23
 การท่าเรือไทย U-23
 พีทียู ปทุมธานี
 ม.รังสิต
 สมุทรปราการ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 11:51:15 PM »

ไทยลีก 4

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ชุมพร
  หาดใหญ่
  หาดใหญ่ ซิตี้
  กระบี่ U-23
  ปัตตานี
  พัทลุง
  สตูล ยูไนเต็ด
  สุราษฎร์ธานี ซิตี้
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 01:06:05 AM »

ไทยลีก 2

 อ่างทอง
 อาร์มี่ ยูไนเต็ด
 เชียงใหม่
 เกษตรศาสตร์
 กระบี่
 ขอนแก่น
 ลำปาง
 หนองบัว พิชญา
 ปตท.ระยอง
 ระยอง
 สมุทรสาคร
 ศรีสะเกษ
 ไทยฮอนด้า
 ตราด
 อุดรธานี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 05:29:08 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 07:52:36 PM »

ไทยลีก 2

  ปตท.ระยอง - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 07:52:54 PM »

ไทยลีก 1

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 01:53:42 AM »

ไทยลีก 1

 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล
 บางกอกกล๊าส
 แบงค็อก ยูไนเต็ด
 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
 เชียงราย ยูไนเต็ด
 ชัยนาท
 ชลบุรี
 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
 นครราชสีมา
 ราชนาวีสโมสร
 พัทยา ยูไนเต็ด
 โปลิศ เทโร
 การท่าเรือไทย
 ประจวบ
 ราชบุรี
  สุโขทัย
  สุพรรณบุรี
  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 11:43:53 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 12:20:34 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  นครสวรรค์ - สิงห์บุรี บางระจัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุตรดิตถ์ - นครแม่สอด ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  มหาสารคาม - ยโสธร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มาแชร์ ชัยภูมิ - สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด U-23 - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  นครนายก - ราชนาวีสโมสร U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พัทยา ยูไนเต็ด U-23 - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ลูกอีสาน - นนทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หัวหิน ซิตี้ - ชัยนาท ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นอร์ทกรุงเทพ - พีทียู ปทุมธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  โปลิศ เทโร U-23 - บีจีซี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนใต้

  สตูล ยูไนเต็ด - หาดใหญ่ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พัทลุง - หาดใหญ่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 12:25:30 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  กำแพงเพชร - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ฉะเชิงเทรา - เชียงราย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

ซีกใต้

  ม.เกษมบัณฑิต - สุราษฎร์ธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ภูเก็ต ซิตี้ - จามจุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 12:28:00 AM »

ไทยลีก 2

  อาร์มี่ ยูไนเต็ด - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  กระบี่ - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ไทยฮอนด้า - ตราด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 12:30:44 AM »

ไทยลีก 1

  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - สุโขทัย    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  เชียงราย ยูไนเต็ด - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ชัยนาท - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 12:52:51 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  สุโขทัย U-23 - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนอีสาน

  เมืองเลย ยูไนเต็ด - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หนองบัว พิชญา U-23 - เลย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สกลนคร - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  ชลบุรี U-23 - บ้านค่าย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ชัยนาท U-23 - นครปฐม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ม.รังสิต - แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  โคปูน วอริเออร์ - ทรู แบ็งค็อก ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  สุราษฎร์ธานี ซิตี้ - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กระบี่ U-23 - ชุมพร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 12:58:42 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  นาวิกโยธิน ยูเรก้า - อยุธยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บางกอก - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ลำพูน วอริเออร์ - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  แพร่ ยูไนเต็ด - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สระแก้ว - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  ศุลกากร ยูไนเต็ด - สีหมอก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ระนอง ยูไนเต็ด - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  นรา ยูไนเต็ด - ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  ตรัง - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 01:03:58 AM »

ไทยลีก 2

  เกษตรศาสตร์ - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อ่างทอง - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เชียงใหม่ - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 01:10:05 AM »

ไทยลีก 1

  นครราชสีมา - บางกอกกล๊าส    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชนาวีสโมสร - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  การท่าเรือไทย - พัทยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ประจวบ - โปลิศ เทโร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 10:08:07 PM »

ไทยลีก 4

โซนตะวันออก

  อีสาน ดีบีชออร่า พัทยา - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  กองเรือยุทธการ - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  โดม - การท่าเรือไทย U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 06:50:42 PM »

รอบแรก กลุ่มจี โซนตะวันออก

  กว่างโจว เอเว่อร์แกรนเด้ (จีน) - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย)    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

  เชจู ยูไนเต็ด (เกาหลีใต้) - เซเรซโซ่ โอซากะ (ญี่ปุ่น)    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 01:17:10 PM »

ไทยลีก 2

  ขอนแก่น - กระบี่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 01:19:58 PM »

ไทยลีก 1

  ชลบุรี - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 01:02:13 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  น่าน - นครแม่สอด ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนอีสาน

  นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด - หนองบัว พิชญา U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เลย ซิตี้ - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23 - มหาสารคาม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  ราชนาวีสโมสร U-23 - ชลบุรี U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  จันทบุรี - กองเรือยุทธการ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  สมุทรสงคราม - หัวหิน ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครปฐม ยูไนเต็ด - ลูกอีสาน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน - โคปูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรปราการ - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  ชุมพร - สุราษฎร์ธานี ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปัตตานี - กระบี่ U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 01:03:53 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุบลราชธานี - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  อยุธยา ยูไนเต็ด - สระแก้ว    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

ซีกใต้

  ทหารบก - บีทียู ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สีหมอก - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด - ตรัง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จามจุรี ยูไนเต็ด - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 01:06:25 PM »

ไทยลีก 2

  ตราด - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ศรีสะเกษ - เชียงใหม่    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ระยอง - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 01:07:29 PM »

ไทยลีก 1

  พัทยา ยูไนเต็ด - ชัยนาท    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุพรรณบุรี - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  โปลิศ เทโร - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 08:27:16 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  อุตรดิตถ์ - นครสวรรค์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สิงห์บุรี บางระจัน - พิษณุโลก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  สุรินทร์ ซิตี้ - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สกลนคร - มาแชร์ ชัยภูมิ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ยโสธร - เมืองเลย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  กบินทร์ ยูไนเต็ด - พัทยา ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บ้านค่าย ยูไนเต็ด - นครนายก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - อีสาน ดีบีชออร่า พัทยา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  ชัยนาท U-23 - ชัยนาท ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นนทบุรี - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  บีจีซี - โดม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พีทียู ปทุมธานี - โปลิศ เทโร U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ทรู แบ็งค็อก ยูไนเต็ด U-23 - เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  การท่าเรือไทย U-23 - ม.รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

โซนใต้

  สตูล ยูไนเต็ด - พัทลุง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หาดใหญ่ - หาดใหญ่ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 08:29:21 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  อยุธยา - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กาฬสินธุ์ - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เชียงราย ซิตี้ - บางกอก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  เจเแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด - กำแพงเพชร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

ซีกใต้

  ราชประชา - ภูเก็ต ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุราษฎร์ธานี - ศุลกากร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่ - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 08:31:20 PM »

ไทยลีก 2

  อุดรธานี - ไทยฮอนด้า    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สมุทรสาคร - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  หนองบัว พิชญา - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2018, 08:33:01 PM »

ไทยลีก 1

  ราชบุรี - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด - ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - บางกอกกล๊าส    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  สุโขทัย - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2018, 04:50:39 PM »

รอบแรก กลุ่มจี โซนตะวันออก

  เซเรซโซ่ โอซากะ (ญี่ปุ่น) - กว่างโจว เอเว่อร์แกรนเด้ (จีน)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย) - เชจู ยูไนเต็ด (เกาหลีใต้)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 03:34:44 PM »

ไทยลีก 3

ซีกใต้

  ราชประชา - สีหมอก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 09:09:56 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2018, 03:35:14 PM »

ไทยลีก 2

  เกษตรศาสตร์ - ตราด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 09:00:23 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2018, 08:59:46 AM »

ไทยลีก 1

  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:06:06 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  พิษณุโลก - อุตรดิตถ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - มาแชร์ ชัยภูมิ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด U-23 - นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล - ยโสธร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ขอนแก่น ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  อีสาน ดีบีชออร่า พัทยา - นครนายก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  จันทบุรี - บ้านค่าย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - นนทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด - แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรปราการ - ทรู แบ็งค็อก ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  หาดใหญ่ - กระบี่ U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
  พัทลุง - สุราษฎร์ธานี ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:06:27 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  นาวิกโยธิน ยูเรก้า - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ฉะเชิงเทรา - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
  อยุธยา ยูไนเต็ด - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

ซีกใต้

  ศุลกากร ยูไนเต็ด - ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นรา ยูไนเต็ด - สุราษฎร์ธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  ตรัง - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:08:09 AM »

ไทยลีก 2

  ลำปาง - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ไทยฮอนด้า - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เชียงใหม่ - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:09:16 AM »

ไทยลีก 1

  ชลบุรี - สุโขทัย    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  ราชนาวีสโมสร - บางกอกกล๊าส    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ประจวบ - พัทยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  การท่าเรือไทย - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:39:19 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  นครสวรรค์ - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครแม่สอด ยูไนเต็ด - สุโขทัย U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  หนองบัว พิชญา U-23 - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มหาสารคาม - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองเลย ยูไนเต็ด - เลย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  พัทยา ยูไนเต็ด U-23 - ราชนาวีสโมสร U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กองเรือยุทธการ - ชลบุรี U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - นครปฐม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ลูกอีสาน - ชัยนาท ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  โคปูน วอริเออร์ - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  การท่าเรือไทย U-23 - พีทียู ปทุมธานี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

โซนใต้

  หาดใหญ่ ซิตี้ - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ชุมพร - สตูล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:40:46 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  บางกอก - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อยุธยา - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กำแพงเพชร - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สระแก้ว - เชียงราย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  ระนอง ยูไนเต็ด - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ภูเก็ต ซิตี้ - ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด     เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - จามจุรี ยูไนเต็ด     เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:41:54 AM »

ไทยลีก 2

  อ่างทอง - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  กระบี่ - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อาร์มี่ ยูไนเต็ด - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 12:43:03 AM »

ไทยลีก 1

 ชัยนาท - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 เชียงราย ยูไนเต็ด - โปลิศ เทโร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

 นครราชสีมา - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 12:59:06 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 12:47:44 AM »

ไทยลีก 4

โซนตะวันตก

  ชัยนาท U-23 - สมุทรสงคราม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ม.รังสิต - บีจีซี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  โดม - โปลิศ เทโร U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 12:49:39 AM »

ไทยลีกคัพ

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

ซีกเหนือ

  ชัยนาท ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันตก) - สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล (ที4 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  สกลนคร (ที4 อีสาน) - แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน (ที4 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  น่าน (ที4 เหนือ) - เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด (ที4 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  โคปูน วอริเออร์ (ที4 กรุงเทพฯ) - พิษณุโลก (ที4 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  เมืองเลย ยูไนเต็ด (ที4 อีสาน) - ขอนแก่น ยูไนเต็ด (ที4 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  บีจีซี (ที4 กรุงเทพฯ) - เชียงราย ซิตี้ (ที3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด (ที4 อีสาน) - นครสวรรค์ (ที4 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  กำแพงเพชร (ที3 ซีกเหนือ) - เลย ซิตี้ (ที4 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  อุตรดิตถ์ (ที4 เหนือ) - สมุทรปราการ (ที4 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  โดม (ที4 กรุงเทพฯ) - นาวิกโยธิน ยูเรก้า (ที3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อยุธยา ยูไนเต็ด (ที3 ซีกเหนือ) - กาฬสินธุ์ (ที3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สระแก้ว (ที3 ซีกเหนือ) - แพร่ ยูไนเต็ด (ที3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สิงห์บุรี บางระจัน (ที4 เหนือ) - บางกอก (ที3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ลำพูน วอริเออร์ (ที3 ซีกเหนือ) - มหาสารคาม (ที4 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
  ฉะเชิงเทรา (ที3 ซีกเหนือ) - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด (ที3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

ซีกใต้

  หาดใหญ่ (ที4 ใต้) - ชุมพร (ที4 ใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  กบินทร์ ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันออก) - นครปฐม ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ระนอง ยูไนเต็ด (ที3 ซีกใต้) - นรา ยูไนเต็ด (ที3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ราชประชา (ที3 ซีกใต้) - กองเรือยุทธการ (ที4 ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ปัตตานี (ที4 ใต้) - หาดใหญ่ ซิตี้ (ที4 ใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  หัวหิน ซิตี้ (ที4 ตะวันตก) - พัทลุง (ที4 ใต้)    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันตก) - นนทบุรี (ที4 ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด (ที3 ซีกใต้) - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ตรัง (ที3 ซีกใต้) - จันทบุรี (ที4 ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 08:26:33 PM »

ไทยลีก 2

  หนองบัว พิชญา - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 08:27:12 PM »

ไทยลีก 1

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - พีที ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 01:36:16 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  น่าน - พิษณุโลก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนอีสาน

  สกลนคร - มหาสารคาม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุรินทร์ ซิตี้ - สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บุริรัมย์ ยูไนเต็ด U-23 - เมืองเลย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  นครนายก - กองเรือยุทธการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กบินทร์ ยูไนเต็ด - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ชัยนาท ยูไนเต็ด - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  พีทียู ปทุมธานี - ม.รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  สุราษฎร์ธานี ซิตี้ - สตูล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กระบี่ U-23 - พัทลุง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 01:36:41 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - สระแก้ว    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ลำพูน วอริเออร์ - กำแพงเพชร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

ซีกใต้

  สุราษฎร์ธานี - ภูเก็ต ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ทหารบก - ศุลกากร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่ - ตรัง    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 01:37:03 AM »

ไทยลีก 2

  ตราด - เชียงใหม่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ศรีสะเกษ - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อุดรธานี - เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #58 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 01:37:25 AM »

ไทยลีก 1

  โปลิศ เทโร - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  พัทยา ยูไนเต็ด - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #59 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 09:35:56 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  อุตรดิตถ์ - สิงห์บุรี บางระจัน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ยโสธร - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เลย ซิตี้ - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มาแชร์ ชัยภูมิ - หนองบัว พิชญา U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  บ้านค่าย ยูไนเต็ด - อีสาน ดีบีชออร่า พัทยา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ราชนาวีสโมสร U-23 - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  ชัยนาท U-23 - หัวหิน ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรสงคราม - ลูกอีสาน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  นอร์ทกรุงเทพ - แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  โคปูน วอริเออร์ - โดม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  โปลิศ เทโร U-23 - เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนใต้

  หาดใหญ่ ซิตี้ - ชุมพร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปัตตานี - หาดใหญ่    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #60 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 09:36:32 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  กาฬสินธุ์ - อยุธยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุบลราชธานี - บางกอก    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  เชียงราย ซิตี้ - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  แพร่ ยูไนเต็ด - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  สีหมอก - บีทียู ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.เกษมบัณฑิต - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จามจุรี ยูไนเต็ด - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #61 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 09:37:13 AM »

ไทยลีก 2

  ระยอง - กระบี่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สมุทรสาคร - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ขอนแก่น - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #62 เมื่อ: มีนาคม 04, 2018, 09:37:39 AM »

ไทยลีก 1

  บางกอกกล๊าส - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุโขทัย - ชัยนาท    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชบุรี - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  สุพรรณบุรี - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #63 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 12:47:23 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  สุโขทัย U-23 - นครสวรรค์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  ชลบุรี U-23 - พัทยา ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  บีจีซี - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ทรู แบ็งค็อก ยูไนเต็ด U-23 - การท่าเรือไทย U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #64 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 12:54:55 AM »

รอบแรก กลุ่มจี โซนตะวันออก

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย) - เซเรซโซ่ โอซากะ (ญี่ปุ่น)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  กว่างโจว เอเว่อร์แกรนเด้ (จีน) - เชจู ยูไนเต็ด (เกาหลีใต้)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #65 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 05:10:26 PM »

ไทยลีกคัพ

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

ซีกเหนือ

 สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล (ที4 อีสาน) - เมืองเลย ยูไนเต็ด (ที4 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
 สกลนคร (ที4 อีสาน) - เลย ซิตี้ (ที4 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
 บางกอก (ที3 ซีกเหนือ) - โดม (ที4 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
 พิษณุโลก (ที4 เหนือ) - อยุธยา ยูไนเต็ด (ที3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
 อุตรดิตถ์ (ที4 เหนือ) - เชียงราย ซิตี้ (ที3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
 แพร่ ยูไนเต็ด (ที3 ซีกเหนือ) - ฉะเชิงเทรา (ที3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
 ลำพูน วอริเออร์ (ที3 ซีกเหนือ) - นครสวรรค์ (ที4 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

ซีกใต้

 หาดใหญ่ ซิตี้ (ที4 ใต้) - ตรัง (ที3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
 หาดใหญ่ (ที4 ใต้) - นครปฐม ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
 ระนอง ยูไนเต็ด (ที3 ซีกใต้) - ราชประชา (ที3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
 ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันออก) - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2018, 11:09:12 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #66 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 12:21:45 PM »

ไทยลีก 1

  ชัยนาท - โปลิศ เทโร    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #67 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 12:54:44 AM »

ไทยลีก 4

โซนอีสาน

  ยโสธร - หนองบัว พิชญา U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองเลย ยูไนเต็ด - มาแชร์ ชัยภูมิ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด U-23 - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ขอนแก่น ยูไนเต็ด - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - บ้านค่าย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  ลูกอีสาน - หัวหิน ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นนทบุรี - นครปฐม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #68 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 12:55:08 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - เชียงราย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กำแพงเพชร - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นาวิกโยธิน ยูเรก้า - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สระแก้ว - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  ทหารบก - จามจุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ราชประชา - ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ภูเก็ต ซิตี้ - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #69 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 12:55:34 AM »

ไทยลีก 2

  ไทยฮอนด้า - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เชียงใหม่ - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เกษตรศาสตร์ - กระบี่    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #70 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 12:55:59 AM »

ไทยลีก 1

  ราชนาวีสโมสร - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  ชลบุรี - บางกอกกล๊าส    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  พัทยา ยูไนเต็ด - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #71 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 01:24:32 AM »

ไทยลีก 4

โซนอีสาน

  สุรินทร์ ซิตี้ - เลย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มหาสารคาม - นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  กบินทร์ ยูไนเต็ด - ราชนาวีสโมสร U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พัทยา ยูไนเต็ด U-23 - นครนายก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จันทบุรี - ชลบุรี U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - ชัยนาท ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - สมุทรสงคราม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #72 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 01:24:55 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  อยุธยา - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บางกอก - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อยุธยา ยูไนเต็ด - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

ซีกใต้

  สุราษฎร์ธานี - สีหมอก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ศุลกากร ยูไนเต็ด - ตรัง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นรา ยูไนเต็ด - ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #73 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 01:25:13 AM »

ไทยลีก 2

  ปตท.ระยอง - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อ่างทอง - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  หนองบัว พิชญา - ตราด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #74 เมื่อ: มีนาคม 11, 2018, 01:25:31 AM »

ไทยลีก 1

  เชียงราย ยูไนเต็ด - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  พีที ประจวบ - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครราชสีมา - สุโขทัย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  การท่าเรือไทย - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #75 เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 01:34:31 AM »

ไทยลีก 4

โซนตะวันออก

  กองเรือยุทธการ - อีสาน ดีบีชออร่า พัทยา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

TheFootball
Global Moderator
Hero Member
*******

คะแนนความรัก: +930/-104
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 26,197


สู้ๆๆ


เว็บไซต์
| | |
« ตอบ #76 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 11:40:52 AM »

เยอะดีครับ


บันทึกการเข้า

การบันทึกภาพ คือการบันทึกประวัติศาสตร์
VDO www.youtube.com/thefootball
Twitter : www.twitter.com/waiyavuts
IG : www.instagram.com/waiyavuts
Gallery www.eyeem.com/u/waiyavut
จองที่พักออนไลน์ >>> https://goo.gl/MGbWi6
www.facebook.com/TheFootballFanpage
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #77 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 12:51:21 PM »

เยอะดีครับ

แบ็คอัพ เพื่อเว็บที่ทำโครงร่างเกิดเปิดไม่ได้ครับ มันใช้เวลาสร้างนานเลยไม่อยากสร้างใหม่ในระยะเวลากระชั้นชิด และเว็บที่ผมใช้ทำโครงร่างมักเปิดไม่ได้บ่อย

รอบแรก กลุ่มจี โซนตะวันออก

  เซเรซโซ่ โอซากะ (ญี่ปุ่น) - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  เชจู ยูไนเต็ด (เกาหลีใต้) - กว่างโจว เอเว่อร์แกรนเด้ (จีน)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #78 เมื่อ: มีนาคม 13, 2018, 05:30:13 PM »

ไทยลีก 4

โซนตะวันตก

  นครปฐม ยูไนเต็ด - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #79 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 01:47:51 PM »

ไทยลีก 2

  ระยอง - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #80 เมื่อ: มีนาคม 15, 2018, 01:48:07 PM »

ไทยลีก 1

  พัทยา ยูไนเต็ด - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #81 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 04:12:31 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  สิงห์บุรี บางระจัน - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  สุรินทร์ ซิตี้ - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด - สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เลย ซิตี้ - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  บ้านค่าย ยูไนเต็ด - ราชนาวีสโมสร U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครนายก - ชลบุรี U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ชัยนาท U-23 - ลูกอีสาน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรสงคราม - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด - โคปูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นอร์ทกรุงเทพ - โปลิศ เทโร U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  โดม - แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนใต้

  สุราษฎร์ธานี ซิตี้ - หาดใหญ่ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หาดใหญ่ - ชุมพร    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #82 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 04:12:52 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  กาฬสินธุ์ - กำแพงเพชร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุบลราชธานี - อยุธยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ฉะเชิงเทรา - บางกอก    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

ซีกใต้

  ระนอง ยูไนเต็ด - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.เกษมบัณฑิต - ศุลกากร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่ - สุราษฎร์ธานี    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ภูเก็ต ซิตี้ - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #83 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 04:13:14 PM »

ไทยลีก 2

  สมุทรสาคร - เกษตรสาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  กระบี่ - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อุดรธานี - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #84 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 04:13:36 PM »

ไทยลีก 1

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  บางกอกกล๊าส - พีที ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุโขทัย - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  สุพรรณบุรี - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #85 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 09:22:50 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  นครสวรรค์ - นครแม่สอด ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พิษณุโลก - สุโขทัย U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด U-23 - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หนองบัว พิชญา U-23 - เมืองเลย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มาแชร์ ชัยภูมิ - มหาสารคาม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - ยโสธร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  จันทบุรี - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อีสาน ดีบีชออร่า พัทยา - พัทยา ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  กองเรือยุทธการ - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  ชัยนาท ยูไนเต็ด - นนทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หัวหิน ซิตี้ - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  สมุทรปราการ - พีทียู ปทุมธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.รังสิต - ทรู แบ็งค็อก ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  การท่าเรือไทย U-23 - บีจีซี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

โซนใต้

  สตูล ยูไนเต็ด - กระบี่ U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พัทลุง - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #86 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 09:23:24 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  แพร่ ยูไนเต็ด - สระแก้ว    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ลำพูน วอริเออร์ - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  เชียงราย ซิตี้ - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  สีหมอก - จามจุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด - บีทียู ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ตรัง - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #87 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 09:23:59 PM »

ไทยลีก 2

  ไทยฮอนด้า - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ตราด - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ขอนแก่น - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #88 เมื่อ: มีนาคม 16, 2018, 09:24:22 PM »

ไทยลีก 1

  โปลิศ เทโร - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชบุรี - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - ชัยนาท    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #89 เมื่อ: มีนาคม 20, 2018, 01:27:48 PM »

ไทยลีก 3

ซีกใต้

  ทหารบก - จามจุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #90 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 03:46:41 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

กลุ่มเอ

  คีร์กีซสถาน - เมียนม่าร์    เริ่มแข่งเวลา 13:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #91 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 04:50:35 PM »

ฟีฟ่า เดย์ คิงส์คัพ

รอบตัดเชือก

 สโลวะเกีย - สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.

 ไทย - กาบอง    เริ่มแข่งเวลา 19:30 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2018, 05:56:18 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #92 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 12:00:46 AM »

ดูไบ คัพ

รอบแบ่งกลุ่ม

  ไทย U-19 - ซาอุดิอะราเบีย U-19    เริ่มแข่งเวลา 19:30 น.

  สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ U-19 - อาร์เมเนีย U-19    เริ่มแข่งเวลา 22:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #93 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 08:14:20 PM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  สุโขทัย U-23 - สิงห์บุรี บางระจัน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  นครแม่สอด ยูไนเต็ด - พิษณุโลก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  สุรินทร์ ซิตี้ - มาแชร์ ชัยภูมิ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มหาสารคาม - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ขอนแก่น ยูไนเต็ด - เลย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23 - หนองบัว พิชญา U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  ชลบุรี U-23 - อีสาน ดีบีชออร่า พัทยา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พัทยา ยูไนเต็ด U-23 - กองเรือยุทธการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - นครนายก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - ชัยนาท U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครปฐม ยูไนเต็ด - ชัยนาท ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  พีทียู ปทุมธานี - เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  โคปูน วอริเออร์ - ม.รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  โดม - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนใต้

  ชุมพร - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สตูล ยูไนเต็ด - หาดใหญ่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #94 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 08:14:49 PM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  กำแพงเพชร - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บางกอก - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด - เชียงราย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  สุราษฎร์ธานี - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สีหมอก - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นรา ยูไนเต็ด - ตรัง    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  จามจุรี ยูไนเต็ด - ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #95 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 08:16:13 PM »

ไทยลีก 2

  ลำปาง - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #96 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 12:18:16 AM »

ฟุตบอล อุ่นเครื่อง ชุด U-21

  จีน U-21 - ไทย U-21    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #97 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 06:17:52 PM »

ฟีฟ่า เดย์ คิงส์คัพ

รอบชิงอันดับ 3

  สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ - กาบอง    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

รอบชิงชนะเลิศ

  ไทย - สโลวะเกีย    เริ่มแข่งเวลา 19:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #98 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 12:36:50 AM »

ดูไบ คัพ

รอบแบ่งกลุ่ม

  ซาอุดิอะราเบีย U-19 - อาร์เมเนีย U-19    เริ่มแข่งเวลา 19:30 น.

  สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ U-19 - ไทย U-19    เริ่มแข่งเวลา 22:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #99 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 12:37:16 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  อุตรดิตถ์ - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ไทยลีก 4 โซนเหนือ แข่งจบครึ่งฤดูกาลปรกติแรกแล้วครับ

โซนอีสาน

  เมืองเลย ยูไนเต็ด - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ยโสธร - นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  กบินทร์ ยูไนเต็ด - บ้านค่าย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ราชนาวีสโมสร U-23 - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - หัวหิน ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นนทบุรี - สมุทรสงคราม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน - การท่าเรือไทย U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  โปลิศ เทโร U-23 - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด U-23 - บีจีซี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนใต้

  กระบี่ U-23 - สุราษฎร์ธานี ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พัทลุง - หาดใหญ่ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #100 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 12:37:45 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  อยุธยา - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นาวิกโยธิน ยูเรก้า - สระแก้ว    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อยุธยา ยูไนเต็ด - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

ซีกใต้

  ทหารบก - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - ศุลกากร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ภูเก็ต ซิตี้ - ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #101 เมื่อ: มีนาคม 26, 2018, 10:22:11 PM »

ดูไบ คัพ

รอบแบ่งกลุ่ม

  ไทย U-19 - อาร์เมเนีย U-19    เริ่มแข่งเวลา 19:30 น.

  สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ U-19 - ซาอุดิอะราเบีย U-19    เริ่มแข่งเวลา 22:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #102 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 12:26:31 AM »

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

กลุ่มเอ

  เมียนม่าร์ - มาเก๊า    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

  คีร์กีซสถาน - อินเดีย    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.

กลุ่มบี

  เกาหลีเหนือ - ฮ่องกง    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  เลบานอน - มาเลเซีย    เริ่มแข่งเวลา 22:00 น.

กลุ่มซี

  อัฟกานิสถาน - กัมพูชา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  จอร์แดน - เวียดนาม    เริ่มแข่งเวลา 22:00 น.

กลุ่มดี

  โอมาน - ปาเลสไตน์    เริ่มแข่งเวลา 22:00 น.

  มัลดีฟส์ - ภูฐาน    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มอี

  ไต้หวัน - สิงคโปร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บาห์เรน - เติร์กเมนิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มเอฟ

  ฟิลิปปินส์ - ทาจิกีสถาน    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

  เยเมน - เนปาล    เริ่มแข่งเวลา 22:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #103 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 09:45:55 PM »

ไทยลีก 1

 พีที ประจวบ - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

 สุพรรณบุรี - โปลิศ เทโร    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

 เชียงราย ยูไนเต็ด - ชัยนาท    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 ราชนาวีสโมสร - สุโขทัย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

 นครราชสีมา - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

 ชลบุรี - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

 บางกอกกล๊าส - พัทยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

 การท่าเรือไทย - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2018, 01:10:45 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #104 เมื่อ: มีนาคม 29, 2018, 05:56:31 PM »

ไทยลีก 4

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ม.รังสิต - โปลิศ เทโร U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #105 เมื่อ: มีนาคม 30, 2018, 01:15:58 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  สิงห์บุรี บางระจัน - นครแม่สอด ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อุตรดิตถ์ - สุโขทัย U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ไทยลีก 4 โซนเหนือ เริ่มแข่งครึ่งหลังฤดูกาลปรกติแล้วครับ

โซนอีสาน

  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด U-23 - มหาสารคาม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สกลนคร - ยโสธร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - เมืองเลย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  กองเรือยุทธการ - ราชนาวีสโมสร U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  สมุทรสงคราม - นครปฐม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ลูกอีสาน - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  พีทียู ปทุมธานี - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  การท่าเรือไทย U-23 - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

โซนใต้

  ปัตตานี - สตูล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
  หาดใหญ่ - สุราษฎร์ธานี ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #106 เมื่อ: มีนาคม 30, 2018, 01:16:23 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  นาวิกโยธิน ยูเรก้า - บางกอก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สระแก้ว - เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  เชียงราย ซิตี้ - กำแพงเพชร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  ดับบลิวยู นครศรี ยูไนเต็ด - สีหมอก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ทหารบก - สุราษฎร์ธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่ - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ตรัง - บีทียู ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #107 เมื่อ: มีนาคม 30, 2018, 01:17:20 AM »

ไทยลีก 2

  หนองบัว พิชญา - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อ่างทอง - กระบี่    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ปตท.ระยอง - ไทยฮอนด้า    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #108 เมื่อ: มีนาคม 30, 2018, 01:17:38 AM »

ไทยลีก 1

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - พีที ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  พัทยา ยูไนเต็ด - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ชัยนาท - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #109 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 12:18:41 AM »

ไทยลีก 4

โซนเหนือ

  พิษณุโลก - นครสวรรค์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  เลย ซิตี้ - สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หนองบัว พิชญา U-23 - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มาแชร์ ชัยภูมิ - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  พัทยา ยูไนเต็ด U-23 - บ้านค่าย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครนายก - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันตก

  ชัยนาท U-23 - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หัวหิน ซิตี้ - นนทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน - บีจีซี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด - โดม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  โคปูน วอริเออร์ - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  หาดใหญ่ ซิตี้ - กระบี่ U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ชุมพร - พัทลุง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

ไทยลีก 4 โซนใต้ แข่งจบครึ่งฤดูกาลปรกติแรกแล้วครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #110 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 12:19:13 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  อุบลราชธานี - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  แพร่ ยูไนเต็ด - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ลำพูน วอริเออร์ - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อยุธยา ยูไนเต็ด - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

ซีกใต้

  ศุลกากร ยูไนเต็ด - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ระนอง ยูไนเต็ด - จามจุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.เกษมบัณฑิต - ภูเก็ต ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #111 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 12:21:22 AM »

ไทยลีก 2

  เชียงใหม่ - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ศรีสะเกษ - ตราด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ลำปาง - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เกษตรศาสตร์ - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #112 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 12:21:44 AM »

ไทยลีก 1

  ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุโขทัย - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - บางกอกกล๊าส    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  โปลิศ เทโร - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ราชบุรี - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #113 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 01:20:35 AM »

ไทยลีก 4

โซนตะวันออก

  ชลบุรี U-23 - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อีสาน ดีบีชออร่า พัทยา - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #114 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 04:59:48 PM »

รอบแรก กลุ่มจี โซนตะวันออก

  เซเรซโซ่ โอซากะ (ญี่ปุ่น) - เชจู ยูไนเต็ด (เกาหลีใต้)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย) - กว่างโจว เอเว่อร์แกรนเด้ (จีน)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #115 เมื่อ: เมษายน 04, 2018, 01:47:40 PM »

ไทยเอฟเอคัพ

รอบคัดเลือก

  เมืองเลย ยูไนเต็ด (ที4 อีสาน) - ราชประชา (ที3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  สุรินทร์ ซิตี้ (ที4 อีสาน) - นครแม่สอด ยูไนเต็ด (ที4 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด (ที4 อีสาน) - ปัวแลนด์ (ที5 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  สมุทรสงคราม (ที4 ตะวันตก) - เมืองช้าง ยูไนเต็ด (ที5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  โกลก ยูไนเต็ด (ที5 ใต้) - เชียงใหม่ (ที2)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  บีจีซี (ที4 กรุงเทพฯ) - อยุธยา ยูไนเต็ด (ที3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ศิษย์เก่าเพชรพิทยาคม (ที5 เหนือ) - หาดใหญ่ ซิตี้ (ที4 ใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  เมืองกาญจน์ วอริเออร์ (ที5 กลาง) - อาร์มี่ ยูไนเต็ด (ที2)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  รร.เทร็ล อินเตอร์เนชั่นแนล (ที5 กรุงเทพฯ) - นนทบุรี (ที4 ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ศกุลตลา ดับบลิวเอส (ที5 กรุงเทพฯ) - ท่าม่วง (ที5 กลาง)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  บางกอก (ที3 ซีกเหนือ) - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  น่าน (ที4 เหนือ) - อบต.เกาะขวาง (ที5 ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  อุบล คิดส์ ซิตี้ (ที5 อีสาน) - จำปาศรี ยูไนเต็ด (ที5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ม.ราชภัฎเทคโนฯ รัตนโกสินทร์ (ที5 กลาง) - สุรินทร์ดรา (ที5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  อาชาไนย (ที5 กรุงเทพฯ) - บ้านค่าย ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  กำแพงเพชร (ที3 ซีกเหนือ) - หนองบัว พิชญา (ที2)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  สุรินทร์ ชูก้า ยูไนเต็ด (ที5 อีสาน) - ชัยนาท ยูไนเต็ด (ที4 ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ทหารบก (ที3 ซีกใต้) - ศุลกากร ยูไนเต็ด (ที3 ซีกใต้)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  สิงห์บุรี บางระจัน (ที4 เหนือ) - ศรีสะเกษ (ที2)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พัทลุง (ที4 ใต้) - นเรศวร (ที5 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สระแก้ว (ที3 ซีกเหนือ) - โดม (ที4 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ศรีวิชัย (ที5 ใต้) - อุตรดิตถ์ (ที4 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ขอนแก่น (ที2) - ฉะเชิงเทรา (ที3 ซีกเหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พิษณุโลก (ที4 เหนือ) - ทวีวัฒนา (ที5 กลาง)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  จันทบุรี (ที4 ตะวันออก) - อุดรธานี (ที2)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ระยอง (ที2) - กาญจนพัฒน์ (ที5 กรุงเทพฯ)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
  ขอนแก่น ยูไนเต็ด (ที4 อีสาน) - เอ็นบีเอ็น กันทรารมย์ ยูไนเต็ด (ที5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
  ลำปาง (ที2) - ดอนตาล พีซีซีเอ็ม (ที5 อีสาน)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #116 เมื่อ: เมษายน 06, 2018, 01:33:44 AM »

ไทยลีก 4

โซนอีสาน

  มหาสารคาม - หนองบัว พิชญา U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เลย ซิตี้ - นครราชสีมาห้วยแถลง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองเลย ยูไนเต็ด - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  กบินทร์ ยูไนเต็ด - ชลบุรี U-23    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บ้านค่าย ยูไนเต็ด - กองเรือยุทธการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อีสาน ดีบีชออร่า พัทยา - ราชนาวีสโมสร U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - ลูกอีสาน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นนทบุรี - ชัยนาท U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #117 เมื่อ: เมษายน 06, 2018, 01:35:19 AM »

ไทยลีก 3

ซีกเหนือ

  อยุธยา - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ซีกใต้

  ระนอง ยูไนเต็ด - ตรัง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สีหมอก - ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จามจุรี ยูไนเต็ด - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #118 เมื่อ: เมษายน 06, 2018, 01:36:22 AM »

ไทยลีก 2

  ระยอง - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  กระบี่ - เชียงใหม่    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ขอนแก่น - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1908/-956
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,308


| | |
« ตอบ #119 เมื่อ: เมษายน 06, 2018, 01:37:05 AM »

ไทยลีก 1

  บางกอกกล๊าส - โปลิศ เทโร    เริ่มแข่งเวลา 17:45 น.

  เชียงราย ยูไนเต็ด - พัทยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุพรรณบุรี - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  การท่าเรือไทย - ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!