Thailandsusu Webboard
มกราคม 23, 2018, 10:33:17 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: back up ข้อมูลฟุตบอล 5 (กันเว็บต้นฉบับที่ผมทำหาย)  (อ่าน 603 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1614/-668
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 14,962


| | |
« เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 09:10:27 PM »

รอบชิงชนะเลิศ นัดสุดท้าย

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ไทย) - ซันน่า คั้ญหว่า บีวีเอ็น (เวียดนาม)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

ผลการแข่งขันนัดแรก

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ไทย) 3 - 1 ซันน่า คั้ญหว่า บีวีเอ็น (เวียดนาม) 

รวมผลทั้ง 2 นัด

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ไทย) 3 - 1 ซันน่า คั้ญหว่า บีวีเอ็น (เวียดนาม) 

เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด จาก ไทย  ได้เปรียบมาก
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1614/-668
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 14,962


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 07:00:35 PM »

รอบแรก กลุ่มบี

  เกาหลีเหนือ U-23 - ไทย U-23    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

  ญี่ปุ่น U-23 - ปาเลสไตน์ U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1614/-668
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 14,962


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 02:03:21 AM »

รอบแรก กลุ่มบี

  เกาหลีเหนือ U-23 - ปาเลสไตน์ U-23    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

  ญี่ปุ่น U-23 - ไทย U-23    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1614/-668
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 14,962


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 06:24:51 PM »

รอบแรก กลุ่มบี

  ญี่ปุ่น U-23 - เกาหลีเหนือ U-23    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

  ไทย U-23 - ปาเลสไตน์ U-23    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1614/-668
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 14,962


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 07:47:07 PM »

รอบคัดเลือก ครั้งแรก โซนตะวันออก

  ฉาน ยูไนเต็ด (เมียนม่าร์) - เซเรส เนโกรส (ฟิลิปปินส์)    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.

  บาหลี ยูไนเต็ด (อินโดนิเซีย) - แทมปิเนส โรเวอร์ส (สิงคโปร์)    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1614/-668
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 14,962


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 22, 2018, 12:56:09 AM »

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง โซนตะวันออก

  บริสเบน ลอร์ (ออสเตรเลีย) - เซเรส เนโกรส (ฟิลิปปินส์)    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

  อีสเทิร์น เอสซี (ฮ่องกง) - เอฟแอลซี ทัญฮว้า (เวียดนาม)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เชียงราย ยูไนเต็ด (ไทย) - บาหลี ยูไนเต็ด (อินโดนิเซีย)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ไทย) - โจโฮร์ ดารุล ตะก์ซิม (มาเลเซีย)    เริ่มแข่งเวลา 19:30 น.
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!