Thailandsusu Webboard
เมษายน 21, 2018, 12:34:52 AM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายชื่อนักกีฬาวอลเลย์บอลหญิงรุ่นอายุไม่เกิน 17 และ 19 ปีที่ผ่านการคัดเลือกรอบ 2  (อ่าน 398 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1684/-725
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 16,086


| | |
« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2017, 11:13:43 AM »

รายชื่อนักกีฬาวอลเลย์บอลยุวชนและเยาวชนหญิงรุ่นอายุต่ำกว่า 17 ปีและ 19 ปี ที่ผ่านการทดสอบความสามารถรอบที่สอง มีดังนี้

รุ่นอายุต่ำกว่า 17 ปี
1. น.ส.ฐิติรันต์ ศรีอรุณ โรงเรียนเทศบาล 3 วัดไชนาวาส
2. น.ส.เกศสิณี เสนาธนศักดิ์ โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
3. น.ส.วิรัลยุพา อินทรจันทร์ โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม
4. น.ส.สิริยาภรณ์ โมธรรม โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง
5. น.ส.ปาจรีย์ มณีศรี โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง
6. น.ส.สุภัชชา คัมตระรักษา โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6
7. ด.ญ.อรกานต์ สิงค์ขันธุ์ โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6
8. น.ส.จิดาภา นาหัวหนอง โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6
9. น.ส.เสาวภา สู่สุข โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6
10. น.ส.วิมลรัตน์ ทะนะพันธุ์ โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6
11. น.ส.อารีย์ สีหมอก โรงเรียนชุมชนป้อมเพชร
12. น.ส.อมลรดา ฤกษ์สว่าง โรงเรียนชุมชนป้อมเพชร
13. น.ส.วรัญญา ศรีละออง โรงเรียนชุมชนป้อมเพชร
14. ด.ญ.ศศิประภา มณีวงษ์ โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)
15. น.ส.วณิชยา ลิ่มสกุล โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)
16. ด.ญ.ปนัดดา ไชยเพชร โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)
17. น.ส.ดารากา กระจ่าง โรงเรียนวังแขมวิทยาคม
18. ด.ญ.วรรณภา หนูท้าว โรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์
19. น.ส.ศิริพร ศรีเครือ โรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์

รุ่นอายุต่ำกว่า 19 ปี
1. น.ส.รุจิษยา กันสัตรู โรงเรียนเทศบาล 3 วัดไชนาวาส
2. น.ส.ปลายฟ้า พยัคฆะ โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6
3. น.ส.ฑิชากร บุญเลิศ โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6
4. น.ส.ญาณิน ดวงจันทร์ โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)
5. น.ส.ชุลีพร ฤทธิ์วิเศษ โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)
6. น.ส.ธนัชชา สุขสด โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)
7. น.ส.ณัฐธิดา ครองชื่น โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
8. น.ส.อัญชิสา โหลนอก โรงเรียนหนองเรือวิทยา
9. น.ส.อันนตญา นันตา โรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์
10. น.ส.อุสา ดาวเวิน มหาวิทยาลัยศรีปทุม

ขอให้นักกีฬาที่มีรายชื่อผ่านการทดสอบรายงานตัวและเก็บตัวฝึกซ้อมในวันที่ 1 ธ.ค. 60 เวลา 13.00น. ณ อาคารหอพักนักกีฬา (200 เตียง) การกีฬาแห่งประเทศไทย

หมายเหตุ.

1. สำหรับนักกีฬาที่ไม่ผ่านการคัดเลือกในรอบที่ 1 และ 2 สมาคมฯ จะทำการคัดเลือกรอบที่ 3 จากผลงานของนักกีฬาในการแข่งขันรายการต่างๆ เพื่อคัดเลือกเข้าเก็บตัวฝึกซ้อมต่อไป
2. นักกีฬาที่ไม่สามารถมารายงานตัวได้ตามวันเวลาที่กำหนด เนื่องจากติดภารกิจการแข่งขัน ให้แจ้งรายชื่อกับทางทางสมาคมฯ ให้รับทราบ

เครดิต: http://volleyball.or.th/volley/?p=7275
บันทึกการเข้า

พ่อน้องน้ำหวาน_MTUFC
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +544/-653
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 4,185


คนปากเกร็ด เชียร์เมืองทอง ยูไนเต็ด


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2017, 11:33:00 AM »

น.ส.จิดาภา นาหัวหนอง
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!