Thailandsusu Webboard
พฤษภาคม 27, 2018, 12:26:31 AM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายชื่อนักกีฬาวอลเลย์บอลหญิงที่ได้สิทธิ์เข้าทำการคัดตัวทีมชาติชุด U17 และ U19  (อ่าน 626 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1720/-753
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 16,603


| | |
« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2017, 06:07:39 PM »


รายชื่อนักกีฬาวอลเลย์บอลหญิง รุ่นอายุต่ำกว่า 17 ปี ที่ผ่านการคัดเลือก

1น.ส.สุภัชชา    คัมตระรักษา28 กรกฎาคม 2002 176    โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6    S
2ด.ญ.อรกานต์    สิงค์ขันธุ์    24 พฤษภาคม 2003 174    โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6    S
3น.ส.ซาเวียตต้า    สือภูเขียว    3 พฤศจิกายน 2002    166    โรงเรียนชุมชนป้อมเพชร    S
4ด.ญ.ศศิประภา    มณีวงษ์    10 ตุลาคม 2003    175    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)    S
5น.ส.สิริยาภรณ์    โมธรรม    20 มิถุนายน 2002    175    68    โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง    S

6ด.ญ.วรรณภา    หนูท้าว    12 ธันวาคม 2003    160    49    โรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์    L
7ด.ญ.ธิดารัตน์    สุทธิ    8 มีนาคม 2003    159    49    โรงเรียนกีฬาจังหวัดกรุงเทพมหานคร    L
8น.ส.จิดาภา    นาหัวหนอง 22 กุมภาพันธ์ 2002    165    50    โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6    L

9ด.ญ.พิมพกานต์    เกิดผล    31 ธันวาคม 2003    174    56    โรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์    MB
10ด.ญ.นพเนตร์    มีรอด    4 พฤศจิกายน 2003    174    52    โรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์    MB
11น.ส.เกศสิณี    เสนาธนศักดิ์ 22 กุมภาพันธ์ 2002    178    โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม    MB
12น.ส.ปนัดดา    ยุระไฟร    28 กันยายน 2002    173    65    เทศบาลเมืองร้อยเอ็ด    MB
13น.ส.เสาวภา    สู่สุข    9 มีนาคม 2002    173    59    โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6    MB
14น.ส.เล็ก    วันทา    15 พฤษภาคม 2002    173    60    โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ จังหวัดกาญจนบุรี    MB
15น.ส.ศิรินภา    เหวนอก    22 สิงหาคม 2002    174    58    โรงเรียนบ้านบึง (อุตสาหกรรมนุเคราะห์)    MB
16น.ส.อารีย์    สีหมอก    2 สิงหาคม 2002    177    64    โรงเรียนชุมชนป้อมเพชร    MB
17น.ส.อมลรดา    ฤกษ์สว่าง    12 สิงหาคม 2002    178    65    โรงเรียนชุมชนป้อมเพชร    MB
18น.ส.วิมลรัตน์    ทะนะพันธุ์    2 เมษายน 2002    177    56    โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6    MB

19น.ส.วณิชยา    ลิ่มสกุล    22 เมษายน 2002    173    53    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)    OS
20น.ส.สุรางคนา    ขุนทุม    2 กุมภาพันธ์ 2002    174    77    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)    OP
21น.ส.กิ่งแก้ว    คงธีรนิล    11 มีนาคม 2002    175    74    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)    OS
22น.ส.กัญญารัตน์    ขุนเมือง    15 ตุลาคม 2002    180    70    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)    OS
23ด.ญ.ปนัดดา    ไชยเพชร    23 มิถุนายน 2003    177    63    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)    OS
24น.ส.ปาจรีย์    มณีศรี    17 ตุลาคม 2002    175    70    โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง    OS, OPP
25ด.ญ.อรสา    เผือกนอก    18 มีนาคม 2003    175    18    โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง    OS, OPP
26น.ส.ปานชีวา    สิงห์เสนา    26 พฤษภาคม 2002    173    61    โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง    OS, OPP
27น.ส.วิภาวรรณ    ชูน้ำคำ    11 พฤษภาคม 2002    175    52    โรงเรียนกีฬาจังหวัดกรุงเทพมหานคร    OP
28น.ส.วิรัลยุพา    อินทรจันทร์ 23 พฤษภาคม 2002    181    โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม    OP
29น.ส.ดารากา    กระจ่าง    26 ตุลาคม 2002    173    60    โรงเรียนวังแขมวิทยาคม    OP
30น.ส.ชนกนันท์    แสบงบาล    3 พฤษภาคม 2002    174    64    โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6    OP
31ด.ญ.เกวลิน    เชื้อเมืองพาน 7 กรกฎาคม 2003    174    56    โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6    OS
32น.ส.พิมพ์เตวรรณ ทองยศ    15 เมษายน 2002    173    60    โรงเรียนชุมชนป้อมเพชร    OP
33น.ส.วรัญญา    ศรีละออง    20 ตุลาคม 2002    175    56    โรงเรียนชุมชนป้อมเพชร    OP
34น.ส.ศิริพร    ศรีเครือ    25 มิถุนายน 2002    175    65    โรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์    OP
35น.ส.ภคนันท์    ศิริรัตนพันธุ์ 18 กุมภาพันธ์ 2002    174    64    โรงเรียนวังจันทร์วิทยา
36น.ส.กันยารัตน์    ลาภภิญโญ 22 กุมภาพันธ์ 2002    174    66    โรงเรียนหนองเรือวิทยา
37น.ส.กัลยาวดี    คะสุดใจ    11 มกราคม 2002    174    68    โรงเรียนหนองเรือวิทยา
38ด.ญ.ปัญญาพร    สมภาร    22 สิงหาคม 2003    173    58    โรงเรียนหนองเรือวิทยา
39ด.ญ.พัชรี    สารีจันทร์    8 พฤษภาคม 2003    176    59    โรงเรียนหนองเรือวิทยา
40น.ส.ศิริธรณ์    สีผาโคตร    7 ตุลาคม 2002    175    67    โรงเรียนหนองเรือวิทยา
41น.ส.ธีรติ    ผิวชำ    21 มกราคม 2002    175    75    โรงเรียนหนองเรือวิทยา
42ด.ญ.มฤมล    บุตรวงศ์    30 มิถุนายน 2003    183    64    โรงเรียนหนองเรือวิทยา


...



รายชื่อนักกีฬาวอลเลย์บอลหญิง รุ่นอายุต่ำกว่า 19 ปี ที่ผ่านการคัดเลือก

1น.ส.ปลายฟ้า    พยัคฆะ    4 มกราคม 2000    172    53    โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6    S
2น.ส.ปาริชาติ    อินทรสิทธิ์ 22 กรกฎาคม 2001    167    56    โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6    S
3น.ส.สุญัชญา    ตะลาโส    22 เมษายน 2000    177    59    โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี    S
4น.ส.ยุวลี    โชคสมัย    22 เมษายน 2000    168    59    โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี    S
5น.ส.ฐิติกาญจน์    สมรมิตร    13 กุมภาพันธ์ 2000    173    64    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)    S
6น.ส.ฐิติพร    ทองสมบูรณ์ 6 สิงหาคม 2000    180    57    โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง    S
7น.ส.วิภาวี วิไลมงคล    22 สิงหาคม 2001    161    60    โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง    S
8น.ส.ภูริชญา    ศรีศร    27 กันยายน 2001    165    57    เทศบาลเมืองหนองคาย    S

9น.ส.รุจิษยา    กันสัตรู    12 กันยายน 2000    162    60    โรงเรียนเทศบาล 3 วัดไชนาวาส    L
10น.ส.โซเฟีย    บือราเฮง    4 พฤศจิกายน 2000    160    63    วิทยาลัยเทคโนโลยีนครหาดใหญ่    L
11น.ส.ญาณิน    ดวงจันทร์    12 มกราคม 2001    163    62    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)    L

12น.ส.ศุภาวรรณ    พรามเช็ก    17 พฤศจิกายน 2000    178    67    โรงเรียนธัญรัตน์    MB
13น.ส.ธิดารัตน์    จันทร์สนิท 18 กรกฎาคม 2001    178    64    เทศบาลเมืองหนองคาย    MB
14น.ส.ภคนันท์    วันเพ็ญ    22 มกราคม 2000    180    52    กรุงเทพมหานคร    MB
15น.ส.ฑิชากร    บุญเลิศ    22 มีนาคม 2001    180    77    โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6    MB
16น.ส.วรรณนิษา    อุดอิน    24 พฤศจิกายน 2001    175    62    โรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์    MB
17น.ส.ณัญธิดา    ครองชื่น    22 สิงหาคม 2000    186    73    โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี    MB
18น.ส.อมิตณญา    ศรีเดช    3 เมษายน 2001    177    61    โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี    MB
19น.ส.พรรณภา    จันทร์พุก    3 กุมภาพันธ์ 2000    173    62    โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี    MB
20น.ส.ชุลีพร    ฤทธิ์วิเศษ    31 กรกฎาคม 2001    175    60    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)    MB
21น.ส.พรประภา    ปานอ่อน    21 พฤษภาคม 2001    176    67    วิทยาลัยเทคโนโลยีนครหาดใหญ่    MB
22น.ส.ธิรารักษ์    เจียระดับ    6 พฤศจิกายน 2001    178    67    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)    MB
23น.ส.น้ำทิพย์    มะตะบอง    23 พฤษภาคม 2000    177    76    โรงเรียนเทศบาล 3 วัดไชนาวาส    MB

24น.ส.สายชล    ทองสุข    7 มีนาคม 2001    173    58    โรงเรียนธัญรัตน์    OS
25น.ส.บุญญารัตน์    หอมสมทรัพย์ 6 พฤศจิกายน 2001    173    60    โรงเรียนกีฬาจังหวัดอ่างทอง    OS, OPP
26น.ส.กรกมล    รู้คิด    27 พฤศจิกายน 2000    178    โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม    OS
27น.ส.อุสา    ดาวเวิน    มหาวิทยาลัยศรีปทุม    OS
28น.ส.รัตติยา    ชะชนฤทธิ์ 15 มีนาคม 2000    173    55    เทศบาลเมืองร้อยเอ็ด    OS
29น.ส.ดวงแก้ว    จ่ายกระโทก 7 ตุลาคม 2001    175    57    เทศบาลเมืองร้อยเอ็ด    OS
30น.ส.ธันย์ชนก    สาสูงเนิน    26 พฤศจิกายน 2001    173    65    โรงเรียนวังแขมวิทยาคม    OP
31น.ส.สุวิมล    สืบวงค์    16 มิถุนายน 2001    176    56    โรงเรียนกีฬานครนนท์วิทยา 6    OS
32น.ส.อันนตญา    นันตา    23 เมษายน 2000    175    60    โรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์    OP
33น.ส.ธนัชชา    สุขสด    26 พฤษภาคม 2000    179    68    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)    OP
34น.ส.อมรรัตน์    สีจันทร์    3 กุมภาพันธ์ 2001    173    70    โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)    OS
35น.ส.สมสุดา    หมายมั่น    13 กรกฎาคม 2001    175    59    โรงเรียนเทศบาล 3 วัดไชนาวาส    OP
36น.ส.กนกพรรณ    ผลมาก    15 ตุลาคม 2001    173    63    เทศบาลเมืองหนองคาย
37น.ส.พัชธิรา    พิมลพร    30 มิถุนายน 2001    173    63    เทศบาลเมืองหนองคาย
38น.ส.ชนากานต์    คำนึง    30 มีนาคม 2001    178    77    โรงเรียนหนองเรือวิทยา
39น.ส.กัลยา    จันทะกลม 3 กันยายน 2000    178    65    โรงเรียนหนองเรือวิทยา
40น.ส.อัญชิสา    โหลนอก    27 เมษายน 2000    177    75    โรงเรียนหนองเรือวิทยา
41น.ส.จริญญา    เพ็งวิชัย    25 กรกฎาคม 2000    173    67    โรงเรียนหนองเรือวิทยา
42น.ส.วรรณิตา    สุระโคตร    15 มิถุนายน 2000    175    57    โรงเรียนหนองเรือวิทยา
43น.ส.สุรพิชญ์    สุวรรณสิงห์ 17 มิถุนายน 2000    178    63    โรงเรียนธัญรัตน์
44น.ส.อลิษา    บุญส่ง    22 เมษายน 2000    173    61    โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ
45น.ส.กมลรัตน์    ตะเกียวทอง 22 สิงหาคม 2000    178    60    โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย สมุทรปราการ

นักกีฬาที่มีรายชื่อดังกล่าวทางสมาคมฯจะคัดเลือกด้านทักษะ ในวันที 9 พฤศจิกายน 2560 เวลา 09.00-17.00 น. ณ ศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬา ชั้น 3 การกีฬาแห่งประเทศไทย

เครดิต: http://volleyball.or.th/volley/?p=7160   
บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!