Thailandsusu Webboard
ธันวาคม 12, 2017, 07:06:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ดูบอลช่อง BeIN

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมืองทองชนะบุรีรัมย์เพราะจิตวิทยาล้วนๆ  (อ่าน 6106 ครั้ง)
kkitti
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +18/-40

| | |
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 08:15:06 PM »

ทั้งสองทีมมาตราฐานใกล้เคียงกัน ฝีมือใกล้เคียงขึ้นอยู่กับใครพึคช่วงไหน แต่ปัญหาก็คือเกมส์ที่ผานมา เมืองทองชนะเพราะจิตวิทยา คุณคิดว่าระหว่าง ท่านประธานสโมสร พูดปลุกเร้านักเตะบรีรัมย์ กับ นักจิตวิทยาเมืองทอง เอาคำปลุกเร้าของฝั่งตรงข้ามให้นักเตะ ทราบ ใครจะมีแรงฮึดมากกว่ากัน  555 Doctor fish die because mouth อย่าเคืองกันนะ กีฬา กีฬา
ayeweb
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +13/-19

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 08:25:50 PM »

ฝีเท้าโดยรวมของนักเตะด้วยแหละครับ

TONS@BallTHAI_ในฝัน
FAIR FOOTBALL THAI
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +672/-203

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 08:28:55 PM »

เกมส์สูสี แต่บุรีรัมย์เล่นพลาดเอง ก็โดน

Koragap
Hero Member

คะแนนความรัก: +150/-302

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 08:35:04 PM »

บรร. พึ่งพานักเตะต่างชาติมากไป นักบอลไทยไม่กล้าเล่นเอง
บอลไปฝากไว้กับนักเตะบราซิลและฝากความหวังไว้กับ จาจ้า ดิโอโก้มากไป
พอทำไม่ได้เกมจบเลย
thampitak su
Hero Member

คะแนนความรัก: +788/-438

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 09:29:33 PM »

โค๊ชแบนแก้เกมได้ดี
hartmann
ฮูย่า!
Sr. Member

คะแนนความรัก: +121/-232

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 09:35:23 PM »

ตัวแปร ct14 หรอกครับ แค่ประกาศรายชื่อ ปิดประตูแพ้แล้ว

เชียร์เข้าไป พวกเรามา cheer Thailand!
beekung2009
Hero Member

คะแนนความรัก: +247/-160

คอบอล...คอเบียร์

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 09:39:03 PM »

ตัว บรร ที่ค้านสายตาแฟนบอล ยังดันทุรังเอาลง  สุเชาว์ก็ไม่มีอะไรแล้วด้วยอายุที่มากเมื่อเปรียบเทียบกับจุดเด่นของเขา
CT14 ยังไม่สามารถแสดงความสามารถที่จะลบคำสบประมาทแฟนบอลได้ ด้านเมืองทองเน้นปิดเกมส์2ตัวรุกจากบรร
ทำให้ บรร ต้องเป๋ไปเอง   ถ้าศุภโชคมาเร็วกว่านี้ ไม่แน่

kidz กลุ่มเสื้อบอลไทย168
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +533/-148

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 10:09:13 PM »

พลาดที่เอาสุเชาว์ลงทางซ้ายจังหวะเติมเกมขึ้นมา

ก่อนเปิดต้องล็อกเข้าขวาทำให้ช้าไปด้านในโดนมาร์คตัวหมดแล้ว

ลูกแรกโดนแฮเบอตี้ลากผ่านขาตายเลย

ถ้าเอากรกฏลงเป็น 11 ตัวแรก จะมีคนครอสบอล

ให้สองกองหน้าบราซิลมีโอกาสเข้าทำมากกว่านี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2017, 10:10:54 PM โดย kidz กลุ่มเสื้อบอลไทย168 » บันทึกการเข้า

Scop
Full Member

คะแนนความรัก: +122/-135

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 11:05:08 PM »

ส่วนตัวไม่คิดว่าเมืองทองชนะเพราะจิตวิทยาเลย แต่ที่ชนะเพราะบุรีรัมย์ส่งนักเตะลงไปพลาดเอง คือ สุเชาว์ และ CT14

สุเชาว์อายุมากแล้ว ตอนนี้ไม่มีอะไรแล้ว ช้า ขึ้นลงไม่ทัน ไล่ก็ไม่ทันแถมการเปิดบอลก็แย่ น่าจะส่ง กรกช ลงมามากกว่า และลูกแรกที่เสียก็เพราะสุเชาว์เอาเฮอร์เบอร์ตี้ไม่อยู่เลยโดนเปิดเข้าในมาได้ บวกกับคนซ้อนอยุ่ไกลด้วย 

ลูกสองต้นพลาด และ CT14 ไม่วิ่ง แถมct14 ให้เขาเปิดบอลเฉี่ยวหน้าไปเฉยๆ ถ้าเป็นตัวอื่นลูกนี้ผมว่าจะโดนเหยียดขาไปสกัดบอลได้แล้วแหละ

Scop
Full Member

คะแนนความรัก: +122/-135

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 11:12:21 PM »

บรร. พึ่งพานักเตะต่างชาติมากไป นักบอลไทยไม่กล้าเล่นเอง
บอลไปฝากไว้กับนักเตะบราซิลและฝากความหวังไว้กับ จาจ้า ดิโอโก้มากไป
พอทำไม่ได้เกมจบเลย

สมัยนี้บอลไทย ผมมองว่าพึ่งต่างชาติทุกทีมรวมถึงเมืองทองด้วย วันนี้ตัวที่ปั่นบุรีรัมย์ได้มากสุดแล้วประตูที่ได้ก็มาจากความสามารถเฉพาะตัวของเฮอร์เบอร์ตี่นั่นแหละที่ลากเลี้ยงกินตัวแล้วเปิดให้เพื่อน

เมืองทองช่วงปลายเลกแรกที่ขาดหน้าต่างชาติไปก็จบสกอร์ไม่ค่อยได้นะครับ  จนไปสะดุดแพ้และเสมอทีมท้ายตารางตั้งหลายทีม จากที่นำห่างบุรีรัมย์ 9 แต้ม ตอนต้นๆ พอไม่มีหน้าต่างชาติ บุรีรัมย์ก็ไล่จี้มาแต้มเท่ากับเมืองทองตอนจบเลกแรกได้

และอีกอย่างตอนนี้ตัวต่างชาติเมืองทองก็ไม่ได้แพ้บุรีรัมย์เลยนะครับ ตัวต่างชาติก็พอพอกันกับบุรีรัมย์นั่นแหละ
Petakhons
Full Member

คะแนนความรัก: +315/-194

อยากกลับไปเป็นเด็ก ที่เล่นไปวันๆ

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 12:46:04 AM »

ทั้งสองทีมมาตราฐานใกล้เคียงกัน ฝีมือใกล้เคียงขึ้นอยู่กับใครพึคช่วงไหน แต่ปัญหาก็คือเกมส์ที่ผานมา เมืองทองชนะเพราะจิตวิทยา คุณคิดว่าระหว่าง ท่านประธานสโมสร พูดปลุกเร้านักเตะบรีรัมย์ กับ นักจิตวิทยาเมืองทอง เอาคำปลุกเร้าของฝั่งตรงข้ามให้นักเตะ ทราบ ใครจะมีแรงฮึดมากกว่ากัน  555 Doctor fish die because mouth อย่าเคืองกันนะ กีฬา กีฬา

ขอตอบเฉพาะเจ้าของกระทู้นะครับ แล้วแต่จะมองเหมือนเยาะเย้ย เล็กๆน้อยๆแอบจิกกัด ประธานสโมสร
 หากคุณมองแบบนั้นผมว่าคุณดูฟุตบอลด้วยใจอคติ โดยแฝงเหน็บวิธีการปลุกเราทีมของคุณเนวิน แถมบอกว่าเมืองทอง เอาคำปลุกเร้าของคุณเนวิน ประธานสโมสร บุรีรัมย์ให้มีแรงฮึดไปเอาคำพูดนี้มาจากไหนเขาปลุกเร้านักเตะบุรีรัมย์แล้วนักเตะทีมเมืองทอง ไปเกี่ยวอะไรด้วย เห็นได้ชัด ว่าอคติล้วน ๆ เกมส์จบ ฮารทคอรด์ก็นำปรบมือและเอ่ยชื่อทีมนักเตะเมืองทอง
 เจ้าของกระทู้ไม่ได้พูดถึงรูปเกมส์เลย อคติ
ล้วนๆ ลูกที่เสียไปก็ต้องยอมรับว่ามันเป็นจังหวะจริงๆ หากจะมองว่าบุรีรัมย์พึ่งตัวนักเตะ
ต่างชาติมากไป แล้วเมืองทองล่ะ ก็ไม่ได้ต่างกันหรอกแต่ไม่ปฎิเสธศูนย์หน้าอะหลั่ย
ที่มีอยู่ไม่ค่อยได้ใช้งานก็ใช่
ลูกที่ 2 ที่เสียทุกคนก็เห็นกองหลังก็ดันขึ้นมาเหลือหลังเพียงคนเดียวหวังได้ประตูคืน
เมื่อไม่ได้ ก็โดนโต้กลับ แพ้ก็คือแพ้ครับ
ไม่มีข้อแก้ตัว แท็คติกการแก้เกมส์ของเมืองทองเตรียมมาดีระหว่างเกมส์ก็แก้เกมส์ดี ฟุตบอลจะให้ชนะตลอดไปหรือแพ้ตลอด
ไปก็คงเป็นไปไม่ได้ครับ เมื่อแพ้แล้วจะมา
บอกว่าฟุตบอลโตโยต้าลีคคัพรายการนี้
แต่อาจจะปลอบใจกันระหว่างแฟนบอลในบุรีรัมย์ในโซเชี่ยลว่าไม่สำคัญไม่มีผลต่อ
โควต้า เอเอฟซี แชมป์เปี้ยนลีค ก็อาจมี อยู่บ้าง โดยข้อเท็จจริงทีมบุรีรัมย์ก็ต้องการสร้างสถิติ ได้แชมป์ในทุกรายการภายในประเทศ  ย้อนกลับไป
ฝาก เจ้าของกระทู้ดูฟุตบอลให้เป็นฟุตบอล
นะครับแล้วจะมีความสุข 
๕ แพะ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2279/-2383

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 06:12:33 AM »

ฝีเท้านักเตะต่างชาติ นักเตะไทย เอามาเฉลี่ยกันแล้วมาตรฐานพอๆกัน
รูปเกมส์บุรีรัมย์ดูเหนือกว่านิดๆด้วย แต่เกมส์นี้เมืองทองแท็กติคและความเฉียบคมทำได้ดีกว่า

"คนไร้ฝัน ชิวิตวันๆหมกมุ่นอยู่แต่กับความเป็นจริง"
ninjaball
Hero Member

คะแนนความรัก: +364/-1584

..................................................

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 08:47:21 AM »

เมืองทองชนะเพราะยิงได้ 2 ลูก ฮรี่ๆ

supakiat88
Sr. Member

คะแนนความรัก: +43/-16

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 09:47:14 AM »

อ่อนแอ ก็แพ้ไป ^ ^

นักปราชญ์ควรรู้ว่าเมื่อไหร่ควรหยุด
ลาเบ้_Karumo...!!!
Full Member

คะแนนความรัก: +97/-885

Ku' เกิดเมืองทอง Ku' เชียร์ เมืองทอง

| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 10:03:11 AM »

เงิบ

Silp Foto
Sr. Member

คะแนนความรัก: +54/-94

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 10:06:32 AM »

สุเชาว์น่าจะพอได้แล้ว โดนหลอกขาตาย ไม่ไหวแล้ว ไปตอนนี้จะดูหล่อ อย่าให้แย่ไปกว่านี้เลย

soloman
Newbie
*

คะแนนความรัก: +5/-1

| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 10:09:23 AM »

ส่วนตัวไม่คิดว่าเมืองทองชนะเพราะจิตวิทยาเลย แต่ที่ชนะเพราะบุรีรัมย์ส่งนักเตะลงไปพลาดเอง คือ สุเชาว์ และ CT14

สุเชาว์อายุมากแล้ว ตอนนี้ไม่มีอะไรแล้ว ช้า ขึ้นลงไม่ทัน ไล่ก็ไม่ทันแถมการเปิดบอลก็แย่ น่าจะส่ง กรกช ลงมามากกว่า และลูกแรกที่เสียก็เพราะสุเชาว์เอาเฮอร์เบอร์ตี้ไม่อยู่เลยโดนเปิดเข้าในมาได้ บวกกับคนซ้อนอยุ่ไกลด้วย  

ลูกสองต้นพลาด และ CT14 ไม่วิ่ง แถมct14 ให้เขาเปิดบอลเฉี่ยวหน้าไปเฉยๆ ถ้าเป็นตัวอื่นลูกนี้ผมว่าจะโดนเหยียดขาไปสกัดบอลได้แล้วแหละ

ก็นั่งดูอยู่นะ จังหวะที่แฮเบอร์ตี้จ่ายมา ชิติพันธ์ก็น่าจะยังพอเอาเท้าแหย่ตัดบอลก่อนจะหลุดไปถึงธีราทรได้ แล้วพอหลุดปุ๊บก็วิ่งเหยาะ ๆ เหมือนเดิม

งงจนถึงทุกวันนี้ยังอยู่ทีมใหญ่อย่างบุรีรัมย์ได้ยังไง ทั้ง ๆ ที่ดูหลาย ๆ นัดก็รู้แล้วว่าคลาสไม่ถึง

lotto009
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +60/-62

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 10:25:57 AM »

ผมก้องงว่าจัดตัวเหมือนไม่อยากชนะ เลย  CT14 สุเชาว์งี้ จริงๆแล้วเกมส์แบบนี้อยากจะกดเมืองทองให้จมต้องจัดตัว แบบสุภโชค กรกช บดิน ลงมา คืองงว่าใครจัดตัวว่ะ จัดแบบดูถูกเมืองทอง ผมเห็น CT 14 กับสุเชาว์ อ่านเกมส์ออกเลยว่าไม่ทันแน่มีบ่อน้ำมันกับคนแก่อยู่ในทีม เมืองทองนะครับ ไม่ใช่ไทยฮอดด้า ลุงเน
SuperKick
Full Member

คะแนนความรัก: +120/-34

| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 01:18:44 PM »

ใครๆก็ไม่รัก CT14
แต่เกมส์เมื่อวานสนุกจริงๆ อาโอยามะแสดงให้เห็นถึงความเป็นมืออาชีพจริงๆ
PumDMinter
เผือกบอลไทย
Full Member

คะแนนความรัก: +122/-139

...๕๕๕...

| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 03:29:21 PM »

Dr.Fish  Die  Because  Mouth 

ก.ไก่
นอริชซิตี้ไม่เป็นรองใคร
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2009/-1938

ไม่เหมาะสม

| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 05:33:28 PM »

เพราะเมืองทองเก่งกว่าบุรีรัมย์

supang
ผมมันคนชัดเจน ^-^
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +45/-90

เมืองทอง....เว้ยยยยย.....เฮ้ยยยยย.......

| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2017, 06:58:20 PM »

ผมก้องงว่าจัดตัวเหมือนไม่อยากชนะ เลย  CT14 สุเชาว์งี้ จริงๆแล้วเกมส์แบบนี้อยากจะกดเมืองทองให้จมต้องจัดตัว แบบสุภโชค กรกช บดิน ลงมา คืองงว่าใครจัดตัวว่ะ จัดแบบดูถูกเมืองทอง ผมเห็น CT 14 กับสุเชาว์ อ่านเกมส์ออกเลยว่าไม่ทันแน่มีบ่อน้ำมันกับคนแก่อยู่ในทีม เมืองทองนะครับ ไม่ใช่ไทยฮอดด้า ลุงเน

ถูก. บรรแพ้ตั้งแต่จัดตัวและ ทั้งสุเชาว์ ทั้งct14 ครึ่งหลังต้นก็หมด จัดตัวได้ดูถูกเมืองทองมาก
kkitti
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +18/-40

| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 01:44:16 AM »

ขอตอบเฉพาะเจ้าของกระทู้นะครับ แล้วแต่จะมองเหมือนเยาะเย้ย เล็กๆน้อยๆแอบจิกกัด ประธานสโมสร
 หากคุณมองแบบนั้นผมว่าคุณดูฟุตบอลด้วยใจอคติ โดยแฝงเหน็บวิธีการปลุกเราทีมของคุณเนวิน แถมบอกว่าเมืองทอง เอาคำปลุกเร้าของคุณเนวิน ประธานสโมสร บุรีรัมย์ให้มีแรงฮึดไปเอาคำพูดนี้มาจากไหนเขาปลุกเร้านักเตะบุรีรัมย์แล้วนักเตะทีมเมืองทอง ไปเกี่ยวอะไรด้วย เห็นได้ชัด ว่าอคติล้วน ๆ เกมส์จบ ฮารทคอรด์ก็นำปรบมือและเอ่ยชื่อทีมนักเตะเมืองทอง
 เจ้าของกระทู้ไม่ได้พูดถึงรูปเกมส์เลย อคติ
ล้วนๆ ลูกที่เสียไปก็ต้องยอมรับว่ามันเป็นจังหวะจริงๆ หากจะมองว่าบุรีรัมย์พึ่งตัวนักเตะ
ต่างชาติมากไป แล้วเมืองทองล่ะ ก็ไม่ได้ต่างกันหรอกแต่ไม่ปฎิเสธศูนย์หน้าอะหลั่ย
ที่มีอยู่ไม่ค่อยได้ใช้งานก็ใช่
ลูกที่ 2 ที่เสียทุกคนก็เห็นกองหลังก็ดันขึ้นมาเหลือหลังเพียงคนเดียวหวังได้ประตูคืน
เมื่อไม่ได้ ก็โดนโต้กลับ แพ้ก็คือแพ้ครับ
ไม่มีข้อแก้ตัว แท็คติกการแก้เกมส์ของเมืองทองเตรียมมาดีระหว่างเกมส์ก็แก้เกมส์ดี ฟุตบอลจะให้ชนะตลอดไปหรือแพ้ตลอด
ไปก็คงเป็นไปไม่ได้ครับ เมื่อแพ้แล้วจะมา
บอกว่าฟุตบอลโตโยต้าลีคคัพรายการนี้
แต่อาจจะปลอบใจกันระหว่างแฟนบอลในบุรีรัมย์ในโซเชี่ยลว่าไม่สำคัญไม่มีผลต่อ
โควต้า เอเอฟซี แชมป์เปี้ยนลีค ก็อาจมี อยู่บ้าง โดยข้อเท็จจริงทีมบุรีรัมย์ก็ต้องการสร้างสถิติ ได้แชมป์ในทุกรายการภายในประเทศ  ย้อนกลับไป
ฝาก เจ้าของกระทู้ดูฟุตบอลให้เป็นฟุตบอล
ขอบคุณครับ ผมไม่ได้ดูเกมส์เลย อยากดูมากแต่ลืม พอเห็นผลก็เลยนึกไปถึงข้อความที่ประธานสโมสร ปลุกเร้านักเตะ และก็คิดว่า ประโยคนั้น นักเตะเมืองทองน่าจะรับรู้ได้กันทุกคน และผลของมันก็คือ หากไม่มองเรื่องความสามารถหรือความผิดพลาดแล้ว ควมฮึกเหิมของนักเตะทั้งสองทีมใครจะมีความมุ่งมั่นมากกว่ากัน ซึ่งผมก็เห็นว่าน่าจะเป็นเมืองทอง
mama_xi
Hero Member

คะแนนความรัก: +670/-1191

Japansusu !!

| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 08:48:51 AM »

ฟลุ๊กครับ
ฮรี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Petakhons
Full Member

คะแนนความรัก: +315/-194

อยากกลับไปเป็นเด็ก ที่เล่นไปวันๆ

| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 10:45:55 AM »

ขอบคุณครับ ผมไม่ได้ดูเกมส์เลย อยากดูมากแต่ลืม พอเห็นผลก็เลยนึกไปถึงข้อความที่ประธานสโมสร ปลุกเร้านักเตะ และก็คิดว่า ประโยคนั้น นักเตะเมืองทองน่าจะรับรู้ได้กันทุกคน และผลของมันก็คือ หากไม่มองเรื่องความสามารถหรือความผิดพลาดแล้ว ควมฮึกเหิมของนักเตะทั้งสองทีมใครจะมีความมุ่งมั่นมากกว่ากัน ซึ่งผมก็เห็นว่าน่าจะเป็นเมืองทอง

ขอบคุณเช่นกันครับ บอลจบแล้วยินดีด้วยกับชัยชนะของเมืองทอง อุ้มบอกกับสื่อว่า
ชัยชนะที่ได้แค่เกมส์ๆหนึ่งเท่านั้น อุ้มขอบคุณแฟนบอลบุรีรัมย์บางส่วน(ส่วนใหญ่)ที่ยังไม่ลืม อุ้มยังไม่ลืมพ่อค้าแม่ค้า
ที่ตลาดไนท์  ขอบคุณที่คุณเข้าใจเหตุผลในการตอบกระทู้คุณ + 1 ครับ
kaewja
Sr. Member

คะแนนความรัก: +85/-54

กองหน้าผู้ยิงสองหลาไม่เข้า เซ็งเป็ด

| | |
« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 10:36:43 AM »

ไม่หรอกครับ สองลูกที่เสียคือความผิดพลาดจริง ๆ รวมถึงการจัดตัวที่มันค้านสายตามาก
Doctor สลัม
ขอให้รวยๆ ที่มาช่วยกดลบครั้งนี้ (ตูประชด!)
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2407/-3154

หล่อไม่มาก แต่ท่ายากเฮียมีเยอะ

| | |
« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 06:12:49 PM »

ครับๆ

ลมหายใจคือฟุตบอล
paisamao
Hero Member

คะแนนความรัก: +111/-383

| | |
« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 10:11:20 PM »

ถ้าจิตวิทยาล้วนๆ จะจ้างนักเตะลงไปเตะทำไม ไมไม่นั่งซัดพลังจิตใส่กันอย่างเดียวไปเลยล่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์