Thailandsusu Webboard
ตุลาคม 17, 2018, 01:58:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปเดิมพันถือเป็นโมฆะ  (อ่าน 1914 ครั้ง)
deawfico
ยกเลิกสมาชิก
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +702/-1896

| | |
« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2018, 01:21:25 PM »

เนื่องจากได้เปลี่ยนผังการทำงานใหม่ของสมาคม ผมเองที่สนับสนุนโค้ชเฮงมาตลอด ยังไว้ใจไม่ได้กับการเปลี่ยนแปลงครั้งนี้ ทำให้เกิดความไม่มั่นใจ เพราะฉะนั้นเดิมพันถือเป็นโมฆะ    ผมเองก็สงสารเดอะซัน T bunny  เซลโรงพิมพ์ และคุณป่าไม้  ถ้าไม่มีพวกเค้าผมคงไม่มีคู่กัด หรือแฟนบอลตื่นตูมอาจจะหมดไป หรือถ้าผลออกมาว่าผมต้องไปจริงๆ มันก็คงเหงาน่าดู ที่ผ่านมาโดนแบนไป 2 สัปดาห์ อยากจะตั้งกระทู้ใจจะขาด แต่ทำไม่ได้ ไทยแลนสู้ๆถือเป็นส่วนหนึ่งในชีวิตผมไปแล้ว ณ โอกาสนี้ผมขอดาวม่วงจาก WM ด้วยล่ะกัน...

ชีวิตที่สันโดษย่อมมีความสุขเสมอ
กล้วยทอด
บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยอยู่ในสาย "เลือด"
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +816/-720

รักกันไว้เพราะเราคือ"คนไทย"

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2018, 01:27:29 PM »

สมกับเป็นติ่งเฮงซังครับ เสือกระดาษ เหมือนกัน5555

JDAM
Hero Member

คะแนนความรัก: +334/-479

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2018, 01:29:50 PM »

55 เพิ่งโทษแบนมา ท่านจะเอารางวัลดาวม่วงกันเลยทีเดียว
Kokkabark
Hero Member

คะแนนความรัก: +195/-434

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2018, 01:47:03 PM »

คงไม่อยากเสียเธอไปอีกครั้ง  มันจะลงแดง 
thon law
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +769/-1381

new world order

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2018, 01:57:55 PM »

สมกับเป็นติ่งเฮงซังครับ เสือกระดาษ เหมือนกัน5555

น้ำแทบพุ่ง มาอ่านตอนดื่มน้ำ(ฮา)

how u live and how u fly , smiles u give and tears u cry , and all u touch and all u see , is all u life will ever be
pongonwon
เฮงซัง get out
Hero Member

คะแนนความรัก: +498/-1797

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2018, 02:02:19 PM »

สงสัยอัดอั้นมานาน

พอปลดโทษแบน

ตั้งกระทู้รัวๆ
hartmann
ฮูย่า!
Hero Member

คะแนนความรัก: +266/-423

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2018, 02:26:13 PM »

เดี๋ยวจะกลายเป็นกะโหลก 3 หัวนา ฮรี่ๆ

เชียร์เข้าไป พวกเรามา cheer Thailand!
T_Bunny@BEC.TERO
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +895/-1034

รถไฟวิ่งบนราง เฌอปราง วิ่งอยู่ในใจ

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 09:02:15 AM »

เอาจริงๆ นะ ยู16 ที่เก็บตัวอุ่นเครื่องที่สเปน ฟอร์มน่ากลัวเหมือนกัน แรกๆ ก็หวั่นๆ เหมือนกัน กลัวเซอร์ไพรส์ไปบอล u17 โลกล่ะ ฮาเลย ฮี่ๆๆๆ

กิจกรรมวันหยุด ขอดูบอลไทยก็พอแล้วว/Users/KURON/Desktop/mourn.png
Bob_Sothorn
Hero Member

คะแนนความรัก: +236/-135

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 12:36:22 PM »

ท่านจะเอา ฮา ไปถึงใหน ท่าน deawfico 
พอไม่อยู่บอร์ดเหงาเลย
ผมก็เชียร์ อาจารย์ เฮงเหมือนท่าน ในฐานะลูกศิษย์5555
แต่การแต่งตั้งคน ถ้าไม่ไหว ก็ต้องรีบ ปลด ปรับปรุง ทันด่วน งานพัฒนาเด็ก รุ่นเล็กๆ ก็ค่อยๆ งอกเงยตามลำดับ  เพราะเราขาดช่วง ไม่ต่อเนื่อง หมักหมม มายาวนาน
Doctor สลัม
อยากจะรวยจริงๆ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2498/-3466

หล่อไม่มาก แต่ท่ายากเฮียมีเยอะ

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 09:38:18 PM »

555+

ลมหายใจคือฟุตบอล
cikada
โดนแบนเพราะหน้าตาดี
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +548/-1191

ที่ไหนมีป่า ที่นั้นมีน้ำ

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 09:48:03 PM »

ออกตัวอย่างไวเลยนะท่าน 

เฮงซัง GetOut !!
WPP.North
ถูกแบน-ห้ามเข้าบอร์ดชั่วคราว
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +128/-1064

@พันธมิตร_ท่าน ded_ded

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 09:51:41 PM »

มาแล้วเหรอ แด่วฟิกโก้ !@#$%^
The sun
Thailandsusu-VIP
Hero Member

คะแนนความรัก: +3029/-255

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 10:07:35 PM »

ถุ้ย ไม่แน่จริงนี่หว่า สุดท้ายก็ดีแต่เก่งหน้าแป้นพิมพ์ไปวันๆ พวกเก่งแต่ปากแบบนี้โคตรกระจอก ท้าคนอื่นเขาก่อนสุดท้ายตัวเองขอยกเลิกเอง  ก่อนหน้านี้ยังเย่วๆแขวะคนอื่นเขาสนุกสนาน พอถึงเวลาจริงๆดีแต่ราคาคุย  ทำไมอ่ะไอ้เฮงไม่อยู่ตัวเดียวกลัวขึ้นมาเลยเหรอ เก่งให้มันตลอดดิอย่าเป็นเสือกระดาษแบบที่เอ็งอวย ชักไม่อยากจบแค่ในบอร์ดแล้วซิ คันไม้คันมือคันตีนขึ้นมาแล้วด้วย มาท้าแล้วชิ่งแบบนี้มันโคตรหยามหน้ากันชิบ จัดหนักนอกรอบซะหน่อยดีมั้ง

deawfico
Hero Member
*

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 10:49:34 PM »

ถุ้ย ไม่แน่จริงนี่หว่า สุดท้ายก็ดีแต่เก่งหน้าแป้นพิมพ์ไปวันๆ พวกเก่งแต่ปากแบบนี้โคตรกระจอก ท้าคนอื่นเขาก่อนสุดท้ายตัวเองขอยกเลิกเอง  ก่อนหน้านี้ยังเย่วๆแขวะคนอื่นเขาสนุกสนาน พอถึงเวลาจริงๆดีแต่ราคาคุย  ทำไมอ่ะไอ้เฮงไม่อยู่ตัวเดียวกลัวขึ้นมาเลยเหรอ เก่งให้มันตลอดดิอย่าเป็นเสือกระดาษแบบที่เอ็งอวย ชักไม่อยากจบแค่ในบอร์ดแล้วซิ คันไม้คันมือคันตีนขึ้นมาแล้วด้วย มาท้าแล้วชิ่งแบบนี้มันโคตรหยามหน้ากันชิบ จัดหนักนอกรอบซะหน่อยดีมั้ง
เฮ้ยมันชักจะมากล่ะ. เรื่องแค่นี้ท้าตีท้าต่อย เอาเป็นว่าผมเดิมพันกับท่านเหมือนเดิม ไม่ตุ๊ดด้วย แต่ถ้าอยากต่อยไร้สาระ โครตเด็ก.  แล้วผมไม่ได้กลัวคุณด้วย. แต่สิ่งที่ต้องการคือแค่อย่กทำให้บรรยากาศดีๆแซวกันขำๆ. แต่ถ้ามันคิดกันจริงกะเอาเป็นเอาตาย ผมอายุ 32 ผ่านโลกมาพอสมควร เป็นผู้ใหญ่พอ ไม่ท้าตีท้าต่อยด้วยไร้สาระ. มึงอ่ะบ้าเปล่าว่ะ เรื่องแค่นี้ท้าตีท้าต่อย ทำห้าว นักเลงมากรึไง. เดิมพันเหมือนเดิมได้นะ ไม่กลัวด้วย...

ชีวิตที่สันโดษย่อมมีความสุขเสมอ
กล้วยทอด
บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยอยู่ในสาย "เลือด"
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +816/-720

รักกันไว้เพราะเราคือ"คนไทย"

| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 11:10:58 PM »

อินบล้อคคุยกันดีกว่า มาท้าตีท้าต่อยผมว่าไม่เข้าท่าอะครับ โตๆกันแล้ว
ถึงผมไม่ค่อยชอบกระทุ้เดี๋ยวฟิโก้เท่าไร แต่ก็เข้าใจนะ ที่เขาอวยจริงๆแล้วเขาก็ต้องการให้เราด่าสมาคมนั่นละ สงเกตุจากการตั้งกระทู้แหวกแนว ชอบจุดกระแสให้สมาคมโดนด่า จริงคือพวกเดียวกันนี่แหละแค่อยากปั่นเฉยๆผมเข้าใจอย่างงั้นนะ บางทีผมก็ว่าไร้สาระนะกระทุ้ที่เดียวฟิโก้ตั้งอะ 5555 ขำๆมากกว่า

deawfico
Hero Member
*

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 11:13:48 PM »

อินบล้อคคุยกันดีกว่า มาท้าตีท้าต่อยผมว่าไม่เข้าท่าอะครับ โตๆกันแล้ว
ถึงผมไม่ค่อยชอบกระทุ้เดี๋ยวฟิโก้เท่าไร แต่ก็เข้าใจนะ ที่เขาอวยจริงๆแล้วเขาก็ต้องการให้เราด่าสมาคมนั่นละ สงเกตุจากการตั้งกระทู้แหวกแนว ชอบจุดกระแสให้สมาคมโดนด่า จริงคือพวกเดียวกันนี่แหละแค่อยากปั่นเฉยๆผมเข้าใจอย่างงั้นนะ บางทีผมก็ว่าไร้สาระนะกระทุ้ที่เดียวฟิโก้ตั้งอะ 5555 ขำๆมากกว่า
ท่านก็คิดลึกไป ผมนี่แหละอวยจริงๆ55

The sun
Thailandsusu-VIP
Hero Member

คะแนนความรัก: +3029/-255

| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 11:22:49 PM »

ถุ้ย ไม่แน่จริงนี่หว่า สุดท้ายก็ดีแต่เก่งหน้าแป้นพิมพ์ไปวันๆ พวกเก่งแต่ปากแบบนี้โคตรกระจอก ท้าคนอื่นเขาก่อนสุดท้ายตัวเองขอยกเลิกเอง  ก่อนหน้านี้ยังเย่วๆแขวะคนอื่นเขาสนุกสนาน พอถึงเวลาจริงๆดีแต่ราคาคุย  ทำไมอ่ะไอ้เฮงไม่อยู่ตัวเดียวกลัวขึ้นมาเลยเหรอ เก่งให้มันตลอดดิอย่าเป็นเสือกระดาษแบบที่เอ็งอวย ชักไม่อยากจบแค่ในบอร์ดแล้วซิ คันไม้คันมือคันตีนขึ้นมาแล้วด้วย มาท้าแล้วชิ่งแบบนี้มันโคตรหยามหน้ากันชิบ จัดหนักนอกรอบซะหน่อยดีมั้ง
เฮ้ยมันชักจะมากล่ะ. เรื่องแค่นี้ท้าตีท้าต่อย เอาเป็นว่าผมเดิมพันกับท่านเหมือนเดิม ไม่ตุ๊ดด้วย แต่ถ้าอยากต่อยไร้สาระ โครตเด็ก.  แล้วผมไม่ได้กลัวคุณด้วย. แต่สิ่งที่ต้องการคือแค่อย่กทำให้บรรยากาศดีๆแซวกันขำๆ. แต่ถ้ามันคิดกันจริงกะเอาเป็นเอาตาย ผมอายุ 32 ผ่านโลกมาพอสมควร เป็นผู้ใหญ่พอ ไม่ท้าตีท้าต่อยด้วยไร้สาระ. มึงอ่ะบ้าเปล่าว่ะ เรื่องแค่นี้ท้าตีท้าต่อย ทำห้าว นักเลงมากรึไง. เดิมพันเหมือนเดิมได้นะ ไม่กลัวด้วย...

บอกตรงๆนะไม่มีอารมณ์จะขำหรือฮา จะบอกอะไรให้นะการมาท้าคนอื่นแล้วชิ่งไปเฉยๆแบบนี้มันสมควรหรือวะ แล้วที่ผ่านมากว่าครึ่งปีที่มาแขวะกันไว้อ่ะว่าไง เอ็งเริ่มเรื่องก่อนแต่แรกคนท้าก็คือเอ็งด้วย นึกจะท้าก็ท้านึกจะเลิกก็เลิก คำพูดคำจาที่ใช้เนี่ยเหมือนไม่ได้รู้สึกอะไรเลย เอาฮาเอาสนุกสะใจไปเรื่อย ผ่านโลกมาเยอะก็ควรรู้ด้วยว่าต้องทำยังไง ไม่ใช่อยู่ๆมาตั้งกระทู้ 2-3 บรรทัดแล้วก็จบมันง่ายไปป่ะ สามัญสำนึกเอ็งอยู่ตรงไหนวะ

deawfico
Hero Member
*

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 11:26:19 PM »

เอาเป็นว่า ผมกับเดอะซัน เดิมพันเหมือนเดิม ส่วนคนอื่นๆก็จบไปแล้ว. อันนี้ผมเห็นจากที่ ptt rayong ขอมาในกระทู้ก่อนก็ตั้งใจล่ะครับว่ายอมยกเลิกเดิมพัน. แต่ถ้าเดอะซันถือว่าหยามเกียรติก็ตกลงเหมือนเดิม ผมไม่กลัว ถ้าแพ้ก็พร้อมจะลบทันที ตามนั้น..

deawfico
Hero Member
*

| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 11:34:11 PM »

ถุ้ย ไม่แน่จริงนี่หว่า สุดท้ายก็ดีแต่เก่งหน้าแป้นพิมพ์ไปวันๆ พวกเก่งแต่ปากแบบนี้โคตรกระจอก ท้าคนอื่นเขาก่อนสุดท้ายตัวเองขอยกเลิกเอง  ก่อนหน้านี้ยังเย่วๆแขวะคนอื่นเขาสนุกสนาน พอถึงเวลาจริงๆดีแต่ราคาคุย  ทำไมอ่ะไอ้เฮงไม่อยู่ตัวเดียวกลัวขึ้นมาเลยเหรอ เก่งให้มันตลอดดิอย่าเป็นเสือกระดาษแบบที่เอ็งอวย ชักไม่อยากจบแค่ในบอร์ดแล้วซิ คันไม้คันมือคันตีนขึ้นมาแล้วด้วย มาท้าแล้วชิ่งแบบนี้มันโคตรหยามหน้ากันชิบ จัดหนักนอกรอบซะหน่อยดีมั้ง
เฮ้ยมันชักจะมากล่ะ. เรื่องแค่นี้ท้าตีท้าต่อย เอาเป็นว่าผมเดิมพันกับท่านเหมือนเดิม ไม่ตุ๊ดด้วย แต่ถ้าอยากต่อยไร้สาระ โครตเด็ก.  แล้วผมไม่ได้กลัวคุณด้วย. แต่สิ่งที่ต้องการคือแค่อย่กทำให้บรรยากาศดีๆแซวกันขำๆ. แต่ถ้ามันคิดกันจริงกะเอาเป็นเอาตาย ผมอายุ 32 ผ่านโลกมาพอสมควร เป็นผู้ใหญ่พอ ไม่ท้าตีท้าต่อยด้วยไร้สาระ. มึงอ่ะบ้าเปล่าว่ะ เรื่องแค่นี้ท้าตีท้าต่อย ทำห้าว นักเลงมากรึไง. เดิมพันเหมือนเดิมได้นะ ไม่กลัวด้วย...

บอกตรงๆนะไม่มีอารมณ์จะขำหรือฮา จะบอกอะไรให้นะการมาท้าคนอื่นแล้วชิ่งไปเฉยๆแบบนี้มันสมควรหรือวะ แล้วที่ผ่านมากว่าครึ่งปีที่มาแขวะกันไว้อ่ะว่าไง เอ็งเริ่มเรื่องก่อนแต่แรกคนท้าก็คือเอ็งด้วย นึกจะท้าก็ท้านึกจะเลิกก็เลิก คำพูดคำจาที่ใช้เนี่ยเหมือนไม่ได้รู้สึกอะไรเลย เอาฮาเอาสนุกสะใจไปเรื่อย ผ่านโลกมาเยอะก็ควรรู้ด้วยว่าต้องทำยังไง ไม่ใช่อยู่ๆมาตั้งกระทู้ 2-3 บรรทัดแล้วก็จบมันง่ายไปป่ะ สามัญสำนึกเอ็งอยู่ตรงไหนวะ
ก็ไม่ต้องพูดมากครับ ถ้าไม่จบก็เหมือนเดิม ผมเองไม่กลัวอยู่แล้ว แค่นั้น

deawfico
Hero Member
*

| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 11:40:49 PM »

ผมก็รู้ว่าผมเริ่มก่อน ผมเองก็ลดศักดิ์ศรีเป็นคนจบด้วยตัวเอง ใครมาว่าผมเสือกระดาษผมก็ไม่อาย เพียงแต่หวังทำตามคำขอท่าน ptt rayong ก็เท่านั้น และอีกอย่างไม่ว่าผลแพ้ชนะขึ้นมามันก็ไม่ดีกับทั้งผมและก็คุณ ผมเองก็ตั้งใจแต่แรกแหละ สมมุติผมชนะขึ้นมา ผมจะตั้งกระทู้บอกกับทุกคนว่าไม่ต้องไป. เพร่ะการที่ตุณกล้าเดิมพัน ใจคุณมันได้อยู่แล้ว. แต่สมมุติผมแพ้ ผมก็จบลบล็อกอินตามที่บอกแล้วก็สมัครใหม่ บอกเลยผมไม่เสียดายชื่อนี้หรอก เพราะผมอยากจะเปลี่ยนชื่อล็อกอินใจจะขาด เพราะถ้าคุณเสริจชื่อนี้จากกูเกิลคุณก็รู้ว่าตัวจริงผมคือใครแล้ว...ผมไม่กลัวอยู่แล้ว

pongonwon
เฮงซัง get out
Hero Member

คะแนนความรัก: +498/-1797

| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 12:16:20 AM »

ใจเย็นๆๆๆๆๆๆๆๆ
thon law
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +769/-1381

new world order

| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 01:24:38 AM »

มันทำให้เห็นว่ากระแสสำคัญกว่าคุณภาพนะ อันนี้คือความจริงของการตลาด ล้อกับที่สมาคมเป็น แพลน บี ทำอะไรกับสิ่งที่เรียกว่ากระแสได้บ้างหรือปล่าว

how u live and how u fly , smiles u give and tears u cry , and all u touch and all u see , is all u life will ever be
beekung2009
Hero Member

คะแนนความรัก: +252/-177

คอบอล...คอเบียร์

| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 06:45:00 AM »

ใจเย็น ในบอร์ดนี้มีหลายความคิดเห็นไม่ตรงกัน แต่ถ้าความเห็นนั้นๆ นำไปสู่ความแตกแยก ถึงขั้นตัดสินด้วย
การใช้กำลัง ทำร้ายร่างกาย คงจะไม่เหมาะสำหรับคนวัยนี้(วัยที่มีความคิดความอ่านมีหลักการและเหตุผล)
  เสนอให้นัดเตะบอลดีกว่า
ิbanka1206
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +27/-35

| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 06:50:32 AM »

บ้าบอคอแตก  ต่อยๆๆกันไปเถอะ  นัดกันไปเลย ตรงไหน จะไปนั่งดู 5555
สวนลุม  มะ  ใต้ต้นมะขาม
boon song jung
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +25/-34

| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 01:08:51 PM »

ไม่ผิดหรอกที่รัก...คนใจง่ายที่ไหนเขาก็ทำ..
โต้หิมะ ณ ปราการ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1181/-438

ผมอยากเห็นคนไทยรักครอบครัวแบบผม

| | |
« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 01:46:14 PM »

บางประกง  น้ำคงขึ้นๆลงๆ

ป๊อกกี้
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1383/-968

| | |
« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 02:13:07 PM »

ลองเปลี่ยนเงื่อนไขเดิมพันมาเป็น
ใครแพ้ ต้องมาตั้งกระทู้สร้างสรร 7 วันติด
หาข่าวสาร ความรู้ บทความ บทสัมภาษณ์
มาเผยแพร่ในบอร์ด น่าจะดีกว่าลบยูสเซอร์ทิ้ง
โรน้าวโด้
Full Member

คะแนนความรัก: +271/-374

Mari Juana is Safer than Alcohol

| | |
« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 05:48:22 PM »

ฮี่ฮี่ๆๆๆๆๆๆ

ซัลโว!!! เข้าเต็มใบ  ถูกเธอบุกเข้า ซัลโว!!! ถึงกลางใจ
ไม่ปิดไม่ต้องไปมีโกล์ !!! ไว้ป้องกัน  ให้เธอคนเดียวเท่านั้น
ได้ใจไป...
jeed @leo
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +268/-103

ปานหว่าคนป่ามีปืน...ซำกับขี้ทูตหป่งเล็บ

| | |
« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 06:09:02 PM »

ลองเปลี่ยนเงื่อนไขเดิมพันมาเป็น
ใครแพ้ ต้องมาตั้งกระทู้สร้างสรร 7 วันติด
หาข่าวสาร ความรู้ บทความ บทสัมภาษณ์
มาเผยแพร่ในบอร์ด น่าจะดีกว่าลบยูสเซอร์ทิ้ง
เห็นดีงามครับ
teerarod_AV111
Rock 'n Roll Never dies
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +671/-232

Impossible is nothing

| | |
« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 06:19:28 PM »

อยากดูมวยอะครับ ฮี่ๆๆ
Sawang magg
เชียร์บอลไทยไม่เสียตังค์
Full Member

คะแนนความรัก: +64/-146

| | |
« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 06:45:43 PM »

อะไรกันนักกันหนาวะ กับไอ้เดี่ยวเด็กวานซืนคนนึ้
WPP.North
Hero Member
*

| | |
« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 07:02:42 PM »

ไอ่ ตุ้ด..
Jeffer No.7
รักกล้องยิ่งชีพ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1319/-504

เลือกที่จะเดินตามความฝัน สักวันต้องไปให้ถึง

| | |
« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 10:31:27 PM »

เฮ้ยมันชักจะมากล่ะ. เรื่องแค่นี้ท้าตีท้าต่อย เอาเป็นว่าผมเดิมพันกับท่านเหมือนเดิม ไม่ตุ๊ดด้วย แต่ถ้าอยากต่อยไร้สาระ โครตเด็ก.  แล้วผมไม่ได้กลัวคุณด้วย. แต่สิ่งที่ต้องการคือแค่อย่กทำให้บรรยากาศดีๆแซวกันขำๆ. แต่ถ้ามันคิดกันจริงกะเอาเป็นเอาตาย ผมอายุ 32 ผ่านโลกมาพอสมควร เป็นผู้ใหญ่พอ ไม่ท้าตีท้าต่อยด้วยไร้สาระ. มึงอ่ะบ้าเปล่าว่ะ เรื่องแค่นี้ท้าตีท้าต่อย ทำห้าว นักเลงมากรึไง. เดิมพันเหมือนเดิมได้นะ ไม่กลัวด้วย...

ผมก็รู้ว่าผมเริ่มก่อน ผมเองก็ลดศักดิ์ศรีเป็นคนจบด้วยตัวเอง ใครมาว่าผมเสือกระดาษผมก็ไม่อาย เพียงแต่หวังทำตามคำขอท่าน ptt rayong ก็เท่านั้น และอีกอย่างไม่ว่าผลแพ้ชนะขึ้นมามันก็ไม่ดีกับทั้งผมและก็คุณ ผมเองก็ตั้งใจแต่แรกแหละ สมมุติผมชนะขึ้นมา ผมจะตั้งกระทู้บอกกับทุกคนว่าไม่ต้องไป. เพร่ะการที่ตุณกล้าเดิมพัน ใจคุณมันได้อยู่แล้ว. แต่สมมุติผมแพ้ ผมก็จบลบล็อกอินตามที่บอกแล้วก็สมัครใหม่ บอกเลยผมไม่เสียดายชื่อนี้หรอก เพราะผมอยากจะเปลี่ยนชื่อล็อกอินใจจะขาด เพราะถ้าคุณเสริจชื่อนี้จากกูเกิลคุณก็รู้ว่าตัวจริงผมคือใครแล้ว...ผมไม่กลัวอยู่แล้ว
ใจเย็นๆกันครับมีไรก็คุยกันให้อภัยกัน นานๆทีผมได้เข้ามาก็อยากให้สมาชิกแลกเปลี่ยนกันด้วยเหตุผล อยู่ด้วยกันไปนานๆครับ
WPP.North
Hero Member
*

| | |
« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 01, 2018, 07:04:16 PM »

โมฆะ เชรี่ยไร   ..ไอ่ตุ้ด 55555+
หมาเหงา_AV
Energizer Engineer
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +250/-64

ฟ้าไม่กะเทือนถึงหลังเมิงก็ไม่มีวันรู้สึก

| | |
« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 01, 2018, 08:38:12 PM »

ใจเย็นวัยรุ่น มีอะไรค่อยๆคุยกัน 
เซลล์โรงพิมพ์
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1073/-1617

| | |
« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 02, 2018, 08:46:42 AM »

เอาจริงๆแล้วเดี่ยวต้องหลุดจากบอร์ดไปแล้วนะ ถ้ามีอ้างชื่อผมมาเนี่ย เพราะเป็นคนบอกว่าไทยจะได้ทองแดงเอเชียนเกมส์ ทำไมมาบอกเป็นโมฆะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์