Thailandsusu Webboard
พฤษภาคม 26, 2017, 02:52:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "เพื่อนผมเคยโดนข่มขืน" คนชั่วแฝงตัวในสังคมคนดีมีมากจริงๆ  (อ่าน 5268 ครั้ง)
Piya Ngium
กิเลนผยอง หงส์ผงาด ขุนศึกช้างชาติไทย
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +497/-469

แฟนเมืองทอง เชียร์ลิเวอร์พูล สู้สู้ไทยแลนด์

| | |
« เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 02:12:15 PM »

ผมไม่อยากเล่ารายละเอียดที่เป็น
ข้อมูลส่วนตัวอะไรมาก
เพราะมันคงไม่ดีกับเพื่อนผม
และมันคงเป็นสิ่งที่เขาอยากจะลืมที่สุด
ผมจะเล่าแค่เหตุการละกันครับ

เอาเป็นว่าไอ้เลวตัวนั้นมันทำงานในอาชีพที่สูงส่ง
     มีเกียรติตำแหน่งหน้าทีใหญ่พอสมควร
     มีผู้คนนับหน้าถือตามาก แต่สันดารหมามากๆ

เพื่อนผมโชคไม่ดีที่ต้องทำงานเป็นลูกน้องมัน
ตลอดเวลาที่ทำงานจะถูกไอ้ชั่วนี่แทะโลม
แกล้งทำเป็นจับมือถือแขนแบบไม่ตั้งใจตลอดเวลา
เพื่อนผมก็พยายามหลีกเลี่ยงมาตลอด
และไม่คิดว่ามันจะกล้าทำอะไรมากไปกว่านี้
เพราะเมียมันก็ทำงานอยู่ที่เดียวกัน

ไอ้ชั่วนี่มันวางแผนแบบเนียนมาก
     มันได้งบจากหน่วยงานเพื่อไปสัมมนาที่
     ต่างประเทศ ซื่งมันต้องจัดทีมงานร่วม
     ประมาณ10คน มันเลือกเพื่อนผมไปด้วย
     เพราะเป็นคนที่ใช้ภาษาอังกฤษได้ดีที่สุด

และมันไม่เอาเมียมันไปด้วยเพราะเมียมันท้องแก่แล้ว
เสร็จมันสิครับ มันวางแผนให้คณะไปเก็บข้อมูลที่นิทรรศการ
แล้วมันอยู่ที่ห้องสัมมนากับเพื่อนผมเพื่อพูดคุย
วางแผนกับทีมต่างประเทศ ของที่นั่น
ก็ด้วยเหตุผลที่ว่าใช้ภาษาดีที่สุดนั่นแหระ
เป็นกลางวันแสกๆนะครับ ก็มีการประชุมจริง
ประชุมเสร็จก็มีเลี้ยงเครื่องดื่มกันนิดหน่อย
เพื่อนผมไม่ดื่มแอลกอฮอล์อยู่แล้ว
แต่มันเอาน้ำอัดลมมาให้ดื่ม
เพื่อนผมคงไม่ได้คิดว่ามันจะมีแผนชั่ว
และไม่คิดว่ามันจะเป็นคนชั่วได้ขนาดนี้
ไม่ต้องบอกแล้วว่าเกิดอะไรขึ้น...

บางที่คนเรามันก็ไม่สามารถเก็บความรู้สึกที่
      มันอัดอั้นไว้ในใจคนเดียวได้ เขาก็มาระบายให้ฟัง
      ก็ด้วยผมเป็นทั้งเพื่อน ทั้งพี่ ที่เขาเคารพนับถือมาก
      ผมถามเขาว่าจะเอาเรื่องไหม เขาบอกว่าเขาเกลียดมันมาก
      แต่จะเอาหลักฐานอะไรไปแจ้งความ เรื่องเกิดที่ต่างประเทศ
      และมีเรื่องขึ้นมาเขาก็จะเป็นฝ่ายเสียหายเสียเอง
      ผมถามว่าจะให้หิ้วมาสั่งสอนไหม...เพื่อนผมเป็นนายทหารหลายคน
      เธอบอกแค่ว่า...ไม่ให้อภัย แต่ไม่อยากต่อเวรกรรมอีก

ยังโชคดีที่ไอ้เลวนั่นมันยังใส่ถุงยาง และมันไม่ได้ถ่ายรูปแบล็กเมย์
ไม่งั้นคงมีอะไรที่เป็นปัญหาตามมาอีกมากมาย
หลังจากวันนั้น มันก็ไม่มายุ่งเกี่ยวกับเธออีกเลย
อาจจะเป็นเพราะที่เธอไม่อยากต่อเวรกรรมก็ได้

เรื่องนี้เกิดขึ้นมาหลายปีแล้ว ปัจจุบันเพื่อนผมคงรักษา
     บาดแผลที่ใจได้...มีชีวิตปกติได้...แต่เวรกรรมมีจริง
     ไอ้ชั่วนั่น ชีวิตพลิกผัน มันถูกจับได้ว่าทุจริตเงินงบหลายเรื่อง
     ถูกไล่ออกจากงาน ครอบครับแตกแยก แล้วหายหัวไปไหนไม่รู้

ที่ผมเล่ามาทั้งหมดไม่ได้อยากจะเอาเรื่องเพื่อนผมมาเผยแพร่
แต่อยากจะบอกว่า คนชั่วในคราบคนดีมันมีมาก ในสังคม
โดยเฉพาะไอ้พวกหื่นบ้ากาม มันทำกับเหยื่อที่ไม่มีทางต่อสู้
แล้วจุดอ่อนของผู้หญิงส่วนใหญ่ คือ อาย กับเรื่องเหล่านี้
น่าเห็นใจมากๆ...มีน้องสาว พี่สาว แม้แต่ภรรยาตัวเอง
ต้องเตือนให้เขาระแวดระวังภัยใกล้ตัวแบบนี้...คนชั่วมันเยอะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2017, 02:46:13 PM โดย Piya Ngium » บันทึกการเข้า
พ่อน้องน้ำหวาน_MTUFC
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +467/-492

คนปากเกร็ด เชียร์เมืองทอง ยูไนเต็ด

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 02:22:07 PM »

...ขอให้นรกกินหัวมัน...

JDAM
Hero Member

คะแนนความรัก: +261/-357

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 02:22:46 PM »

น่าเห็นใจครับ .... กลืนไม่เข้าคลายไม่ออกแถมเรื่องเกิดอยู่ต่างประเทศ แทบจะจัดการคนแบบนี้ด้วยกฏหมายไม่ได้เลย

ยังไงฝากเป็นกำลังใจให้เพื่อนท่านด้วยนะครับ แม้เรื่องจะผ่านมาหลายปีแต่ผมว่าเรื่องแบบนี้มันจะเป็นตราบาปไปชั่วชีวิตเลยทีเดียวสำหรับผู้โดนกระทำ

KaRaKaSaNG
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +726/-151

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 02:28:39 PM »

อ่านเเล้วเหี่ยวเลย....ห่อเหี่ยว
Yorktown Saratoga
ฮักแท้ ยโสธร
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +587/-215

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 02:28:57 PM »

+ขอบคุณครับสำหรับเรื่องที่เป็นอุทาหรณ์

จริงๆ ก็น่าเสียดาย น่าจะแจ้งความที่ต่างประเทศเลยครับ กฏหมายในต่างประเทศที่พัฒนาแล้ว น่าจะรุนแรงมากๆ
แต่ก็อย่างว่า...บางทีช่วงเวลานั้น ก็ต้องชั่งน้ำหนัก สับสน ไม่รู้จะอยู่จะไปอย่างไร
Piya Ngium
กิเลนผยอง หงส์ผงาด ขุนศึกช้างชาติไทย
Hero Member
**

แฟนเมืองทอง เชียร์ลิเวอร์พูล สู้สู้ไทยแลนด์

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 02:35:01 PM »

+ขอบคุณครับสำหรับเรื่องที่เป็นอุทาหรณ์

จริงๆ ก็น่าเสียดาย น่าจะแจ้งความที่ต่างประเทศเลยครับ กฏหมายในต่างประเทศที่พัฒนาแล้ว น่าจะรุนแรงมากๆ
แต่ก็อย่างว่า...บางทีช่วงเวลานั้น ก็ต้องชั่งน้ำหนัก สับสน ไม่รู้จะอยู่จะไปอย่างไร

อย่างที่ท่านวิเคราห์แหระครับ...คนโดนแบบนี้ตื่นขึ้นมา จิตใจคงสับสนไปหมด
แล้วอยู่ต่างประเทศด้วย แค่จะเดินไป สน.ตำรวจ ยังเริ่มไม่ถูกเลย
โค้ช คาร์ลอส_xi (ซุ้มท่าน้ำนนท์)
งดเข้าห้องซื้อ-ขาย
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +379/-337

FC-012 คิดถึงพ่อยี

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 02:44:22 PM »

เป็นผมจะไปกระทืบมันเลยครับเวรกรรมมันต้องติดจรวดสำหรับผม
Bird_นารีสะท้านตอม่อ_AV071
ถ้าเอายางลบ ลบศาสนาออกจากโลกนี้ มนุษย์เราเป็นพี่น้องกันทั้งโลก
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +3284/-9905

วันนี้คุณกดลบ - ผมแล้วหรือยัง

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 02:45:43 PM »

เป็นผมจะไปกระทืบมันเลยครับเวรกรรมมันต้องติดจรวดสำหรับผม

สนับสนุน

ผมมีตัวตนสัมผัสได้ ข้องใจแชทมาคุย
https://www.facebook.com/amonpon.eark
21.2 การโพสโฆษณาในลายเซ็นต์  ห้ามสมาชิกโพสรูปภาพเพื่อโฆษณาในลายเซ็นต์ สมาชิกที่ต้องการโฆษณาในลายเซ็นต์สามารถโพส link หรือข้อความเป็นตัวอักษรขนาดมาตรฐานเท่านั้น และจะต้องไม่เกิน 2บรรทัด  สมาชิกที่ผ่าฝืนจะถูกแบนจากเวบชั่วคราว 6
Piya Ngium
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 02:51:29 PM »

สนับสนุน
ตอนผมได้ฟังเรื่องราวก็คิดเหมือนคุณแหระ
แต่สิ่งที่ต้องคิดหนักๆเลย คือ อยู่ดีๆคนถูกกระทืบไม่ได้
แล้วมันเป็นผู้ใหญ่ที่นั่น มันต้องมีคนหาสาเหตุ
แล้วเรื่องก็ต้องกลับมาที่เพื่อนผมอยู่ดี
กระทืบแล้วคนที่สะใจสมใจคือเราแต่คนที่ต้องอยู่แบบ
ไม่รู้จะต้องเจออะไรอีกคือเพื่อนเรา
เรื่องนี้ใครไม่โดนกับตัวไม่รู้หร็อกว่ามันเจ็บปวด
และกล้ำกลืนขนาดไหน
ปิง เฮอร์นานเดซ
Yellow ArmyMan
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +397/-281

ฟุตบอล ชีวิต มิตรภาพ

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 03:18:46 PM »

เวรกรรมคอยทำหน้าที่ของมันยุครับ ไม่ช้าก็เร็ว

FlyingDutchManZ
"...ฟุตบอล ชีวิต และมิตรภาพ..."
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1715/-946

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 03:42:05 PM »

บาปกรรมมันเเล้วครับ

กล้วยทอด
บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยอยู่ในสาย "เลือด"
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +784/-630

รักกันไว้เพราะเราคือ"คนไทย"

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 04:15:35 PM »

พวกมีอำนาจมีบารมีมีเงินมีทองในบ้านเมืองเรามีคนดีๆอยู่กี่เปอร์เซนเชียว

zzzzZZZZ
Sr. Member

คะแนนความรัก: +82/-58

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 06:30:01 PM »

การแทะเลมถือว่าเป็นเรื่องปกติ แต่ถ้า ญ ไม่เอาด้วยก็ไม่ควรทำถึงขนาดนี้เลย อำนาจ กาม ตัณหา อย่างเดียว เป็นข้าบุกสั่งสอนแน่นอน เอาโค้กให้ทั่นหัวหน้ากินบ้างไรบ้าง
พราเชียร์บอล
Hero Member

คะแนนความรัก: +232/-127

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 06:36:46 PM »

อย่างมันก็คงทำมามากกว่า 1 ครั้งแล้วมั้งครับ ไม่โดนตีนรอบนี้ ก็อาจจะไปโดนตีนรอบหน้าก็ได้
choke acoustic
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +97/-55

| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 07:04:44 PM »

ผมยังคิดอยู่เสมอว่า กรรมใดใครก่อกรรมนั้นยังตามสนอง ไม่ช้าก็เร็ว
kidz กลุ่มเสื้อบอลไทย168
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +523/-144

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 07:11:19 PM »

ระดับหัวหน้างานนี่ล่ะตัวอันตรายเลย

T_Bunny@BEC.TERO
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +636/-260

น้องพลอย FC

| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 07:36:08 PM »

พวกทำงานเกี่ยวกับวงการ ข้าฯ รึเปล่า? พวกนี้หัวงูทั้งนั้น

กิจกรรมวันหยุด ขอดูบอลไทยก็พอแล้วว/Users/KURON/Desktop/mourn.png
thesuk
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +22/-31

รักบอลไทย

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 01:26:56 AM »

ฆ่าทิ้งก็จบครับ ง่ายนิดเดียว

บอลไทย
varasinp
Newbie
**

คะแนนความรัก: +28/-14

| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 02:31:18 AM »

ความที่ผู้หญิงไทย ถูกสอนเรื่องพวกนี้ว่าเป็นเรื่องหน้าอาย เลยกลายเป็นว่าพอถูกกระทำก็ไม่กล้า อย่าว่าแต่ผู้ถูกกระทำเลย แม้แต่ครอบครัวของผู้ถูกกระทำก็ยังอายไปด้วย
ผมเห็นผู้หญิงต่างชาติ เวลาถูกข่มขืน เขาไม่อายเลยกับการไปแจ้งความ

สังคมไทยเรา จารีต ขนบธรรมเนียมประเพณีแบบไทย ยังไงผู้หญิงก็เสียเปรียบครับ ต้องระวังตัวให้มากถึงมากที่สุด ผู้หญิงไทยจะได้เปรียบอย่างเดียวถ้ามีปัญหากับผู้ชายก็คือ ในกรณีที่ผู้ชายไปใช้กำลังกับผู้หญิงก่อน ถึงแม้ว่าผู้หญิงจะผิดแค่ไหนก็ตามหรือมาตบตีผู้ชายก่อนก็ตาม
supakiat88
Full Member

คะแนนความรัก: +25/-11

| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 09:22:45 AM »

น่าสงสารคนถูกกระทำครับ

นักปราชญ์ควรรู้ว่าเมื่อไหร่ควรหยุด
โต้หิมะ ณ ปราการ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1146/-409

ผมอยากเห็นคนไทยรักครอบครัวแบบผม

| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 11:20:55 AM »

โชคดีที่ผมเป็นคนรักครอบครัวครับ    ลูกน้องผมแต่งตัวหวิวๆ บางทีก็ใจสั่นเหมือนกัน....แต่ประสบการณ์ครอบครัวเก่าที่เคยผ่านมามันสั่งสมสอนผมไว้หลายๆ อย่าง

Porfan
Newbie
*

คะแนนความรัก: +12/-53

| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 11:53:04 AM »

ฝากบอกเพื่อนคุณด้วยว่า....เข้มแข็งน่ะ.....สู้ๆ......เข้าใจเลยว่ามันคงเจ็บปวดมากจริงๆ

แต่อดีตที่มันผ่านไปแล้ว.......กลับไปแก้ไขอะไรไม่ได้เเล้ว...........ดูแลเพื่อนคุณดีๆน่ะครับ......
sakoncity
หวังว่ารูปจะไม่ผิดกฎ
Hero Member

คะแนนความรัก: +205/-91

| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 12:43:49 PM »

เฮ้อ!!! ขนาดข่มขืนแล้วจับได้ ไม่ทันไรก็พ้นคุก ไม่รู้จะทำไงกันดีกับพวกนี้

yost
Full Member

คะแนนความรัก: +77/-53

| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 08:18:49 PM »

เดินผ่านแล้วกระซิบข้างๆหูเลยครับ "ครอบครัวคุณจะได้ผลการกระทำนี้คืนอย่างแน่นอน"
Sawang magg
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +32/-82

| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 11:35:26 PM »

นรกมีจริง ดีละ ที่ตอนนั้นผมไม่ข่มขืนเพื่อน

เชียร์บอลไทย ไม่เสียตังค์
Piya Ngium
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2017, 05:58:29 PM »

เดินผ่านแล้วกระซิบข้างๆหูเลยครับ "ครอบครัวคุณจะได้ผลการกระทำนี้คืนอย่างแน่นอน"
ผมไม่แน่ใจว่าไอ้ชั่วนั่นมันจะสนใจครอบครัวตัวเองหรือเปล่า
เท่าที่รู้มา เมียคนแรกมันพร้อมกับลูกมันก็ทิ้งเขาไม่ใยดี
เมียปัจจุบันที่เพิ่งคลอดลูกมันก็ทิ้งไปแล้ว ตอนนี้มันไปอยู่ไหนก็ไม่รู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2017, 06:01:26 PM โดย Piya Ngium » บันทึกการเข้า
Piya Ngium
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2017, 06:05:04 PM »

โชคดีที่ผมเป็นคนรักครอบครัวครับ    ลูกน้องผมแต่งตัวหวิวๆ บางทีก็ใจสั่นเหมือนกัน....แต่ประสบการณ์ครอบครัวเก่าที่เคยผ่านมามันสั่งสมสอนผมไว้หลายๆ อย่าง
ผู้หญิงสมัยนี้บางคนก็ไม่สนว่ามีครอบครัวรึป่าว
ถ้าหล่อนจะเอาเราก็เคลิ้มได้นะ...ไม่ใช่ข่มขืน แค่สมยอม
มีความสุขร่วมกัน...แต่ร้อยทั้งร้อย ปัญหาตามมาอีกเพียบ
ข่มใจ นึกถึงลูกเมียที่บ้านแบบที่คุณทำดีที่สุดแล้ว
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์