Thailandsusu Webboard
ตุลาคม 22, 2018, 06:09:03 AM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปผล ไทยเอฟเอคัพ รอบแรก ประจำวันที่ 15 มิถุนายน 2559  (อ่าน 5153 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1873/-912
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 18,776


| | |
« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2016, 12:31:57 PM »

ไทยเอฟเอคัพ

รอบแรก

 บ้านบึง ยูไนเต็ด (ด.2 กรุงเทพและตะวันออก) ชนะผ่าน ภูเก็ต (ด.2 ใต้)    ภูเก็ต ถอนตัวหลังการจับฉลาก

บ้านบึง ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ทีเอ เบญจมราชูทิศ (ด.2 ตะวันออก) 0 - 6 สุพรรณบุรี (ลีก)    จบเกมส์
ณภัทร ธำรงศุภกร (สุพรรณบุรี) น.2
ณภัทร ธำรงศุภกร (สุพรรณบุรี) น.10
ทินกร อสุรินทร์ (สุพรรณบุรี) น.20
ณภัทร ธำรงศุภกร (สุพรรณบุรี) น.78
ชิตชนก ไชยเสนสุรินธร (สุพรรณบุรี) น.82
กุยเฮเม่ อูกุสโต้ อัลเวซ เดลลาตอร์เร่ (สุพรรณบุรี) น.84

สุพรรณบุรี  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 พานทอง (ด.2 กลาง) 0 - 2 นรา ยูไนเต็ด (ด.2 ใต้)    จบเกมส์
อิบราฮิม ดิกโก้ (นรา ยูไนเต็ด) น.67 จุดโทษ
อิบราฮิม ดิกโก้ (นรา ยูไนเต็ด) น.90+2

นรา ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 กรุงธนบุรี (ด.2 ตะวันตก) 1[8] - 1[7] สระแก้ว (ด.2 ตะวันออก)    จบเกมส์จุดโทษ
มรรค จักษุวิจิตรกร (กรุงธนบุรี) น.100
ตวงสิทธิ์ สร้อยมี (สระแก้ว) น.120+1

กรุงธนบุรี  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 เลย ซิตี้ (ด.2 เหนือ) 1 - 3 อาร์มี่ ยูไนเต็ด (ลีก)    จบเกมส์
ทศวรรษ ลิ้มวรรณเสถียร (อาร์มี่ ยูไนเต็ด) น.
ธรรมรัตน์ แว่นมณี (อาร์มี่ ยูไนเต็ด) น.
ศนุกรานต์ ถิ่นจอม (อาร์มี่ ยูไนเต็ด) น.
จักกริช เข็มนาค (เลย ซิตี้) น.

อาร์มี่ ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 สีหมอก (ด.2 ตะวันตก) 1 - 0 พีทียู ปทุมธานี ซิคเคอร์ (ด.2 กลาง)    จบเกมส์
ธนวัฒน์ สุขเลิศ (สีหมอก) น.7

สีหมอก  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 หนองบัว พิชญา (ด.2 เหนือ) 4 - 2 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด (ด.2 ตะวันตก)    จบเกมส์ต่อเวลาพิเศษ
กัสตอง ราอุล กอนซาเลซ (หนองบัว พิชญา) น.47
ยศศักดิ์ เชาวนะ (อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด) น.72
ศรัญญ์ พวงบุตร (อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด) น.76
กัสตอง ราอุล กอนซาเลซ (หนองบัว พิชญา) น.89
ธาตรี สีหา (หนองบัว พิชญา) น.103
วีระยุทธ ศรีวิชัย (หนองบัว พิชญา) น.119

หนองบัว พิชญา  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ม.เกษมบัณฑิต (ด.2 กรุงเทพและตะวันออก) 0 - 4 โอสถสภา สมุทรปราการ (ลีก)    จบเกมส์
วันใหม่ เศรษฐนันท์ (โอสถสภา สมุทรปราการ) น.13
อัฮ์นแจฮุน (โอสถสภา สมุทรปราการ) น.49
อันโตนีโอ แวร์ซูร่า (โอสถสภา สมุทรปราการ) น.74
อันโตนีโอ แวร์ซูร่า (โอสถสภา สมุทรปราการ) น.88

โอสถสภา สมุทรปราการ  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 นนทบุรี (ด.2 ตะวันตก) 0(6) - 0(5) อ่างทอง (ด.1)    จบเกมส์จุดโทษ

นนทบุรี  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ขอนแก่น (ด.2 อีสาน) 1(4) - 1(5) ศรีสะเกษ (ลีก)    จบเกมส์จุดโทษ
อนุรักษ์ วงศ์นารี (ขอนแก่น) น.49
ยุทธนา เรืองสุดสุข (ศรีสะเกษ) น.72

ศรีสะเกษ  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด (ด.2 ตะวันตก) 2 - 3 ขอนแก่น ยูไนเต็ด (ด.1)    จบเกมส์
อิสระพงษ์ ลิละคร (ขอนแก่น ยูไนเต็ด) น.24
อิสระพงษ์ ลิละคร (ขอนแก่น ยูไนเต็ด) น.77
วิฑูร สุขจิตต์ (เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด) น.90
อภิณัฐ ทรงศรี (ขอนแก่น ยูไนเต็ด) น.90+1
เอนอช โอซอร์ (เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด) น.90+3

ขอนแก่น ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 สมุทรสาคร (ด.2 ตะวันตก) 2 - 0 สุรินทร์ ซิตี้ (ด.2 อีสาน)    จบเกมส์
อาลีอู เซ็ก (สมุทรสาคร) น.
โกเน่ อาดาม่า (สมุทรสาคร) น.

สมุทรสาคร  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 สมุทรสงคราม (ด.1) 1 - 3 ชัยนาท (ลีก)    จบเกมส์
อาทิตย์ บุตรจินดา (ชัยนาท) น.2
อาทิตย์ บุตรจินดา (ชัยนาท) น.11
รัฐพร แซ่ตั๋น (สมุทรสงคราม) น.63
เรนั้น ซิลวา (ชัยนาท) น.73

ชัยนาท  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

มีต่อที่ความคิดเห็นล่าสุด เพราะ ข้อความไม่พอวางไว้ใน 1 กระทู้





คู่ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ลีก, แชมป์เก่า) พบ ม.วงษ์ชวลิตกุล (นอกลีก) ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต 7
คู่ ราชนาวีสโมสร (ลีก) พบ การท่าเรือไทย (ด.1) ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต 5
คู่ อยุธยา วอริเออร์ (ด.2 กลาง) พบ เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ลีก, รองแชมป์เก่า) ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 3
คู่ ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง (ด.1) พบ พัทยา ยูไนเต็ด (ลีก) ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต 6
คู่ แบงค็อก ยูไนเต็ด (ลีก) พบ นครราชสีมา (ลีก) ถ่ายทอดสดที่ช่อง ทรูสปอร์ต 2, ทรูสปอร์ต เฮชดี 2 และ ทรูโฟร์ยู

ติดตามถ่ายทอดสดผ่านทางคอมพิวเตอร์ได้ที่ https://football-hd.com/?r=live-channel/8/2/True_Sport_2 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 2, https://football-hd.com/?r=live-channel/11/2/True_Sport_5 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 5, https://football-hd.com/?r=live-channel/12/2/True_Sport_6 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 6, https://football-hd.com/?r=live-channel/13/2/True_Sport_7 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต 7,  https://football-hd.com/?r=live-channel/18/2/True_Sport_HD2 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 2, https://football-hd.com/?r=live-channel/20/2/True_Sport_HD3 สำหรับช่อง ทรูสปอร์ต เฮชดี 3, http://www.clip007.com/live/true4u/ สำหรับช่อง ทรูโฟร์ยู และ www.ryoloveball.com


ผมไม่รายงานสดรายการนี้นะครับ เพราะ ติดเตรียมสอบ TOEIC จะสรุปผลให้ในวันศุกร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2016, 08:59:39 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

dome
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1432/-835
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 17,317


จะฝ่าลมแรงเกลียวคลื่นมากมาย


| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2016, 12:40:40 PM »

เข้ามาลุ้นจะเจอใครดีน้า...... รอบต่อไป


 
บันทึกการเข้า
อยากเห็นบอลไทยไปบอลโลก_SR
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1197/-56
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 23,110


บอลนอกมันไกลไป..บอลไทยใกล้ใกล้บ้าน


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2016, 01:57:25 PM »

เข้ามาลุ้นจะเจอใครดีน้า...... รอบต่อไป


 

บ้านบึงกับท่าเรือก็ดีนะครัสสท่านหนึ่ง ฮี่ฮี่!!!!
บันทึกการเข้า

รวมภาพ(เก็บตก)บอลไทย 2011...http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=171026.0 ...
รวมภาพ(เก็บตก)บอลไทย 2012 ...http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=231439.0 ...
รวมภาพ(เก็บตก)บอลไทย 2013... http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=29 ...
Mr.Sam
อิสระการเชียร์
Sr. Member
****

คะแนนความรัก: +107/-262
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 1,881


We are Muangthong


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2016, 02:00:52 PM »

ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า

GU เกียจบังยีจบนะ
boyake
Thailandsusu
Full Member
**

คะแนนความรัก: +61/-28
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 1,004


มันจะไม่ใช่ความลับ ถ้ามีคนรู้ถึง 3 คน


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2016, 03:14:52 PM »

ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า

dome
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1432/-835
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 17,317


จะฝ่าลมแรงเกลียวคลื่นมากมาย


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2016, 03:21:10 PM »

เข้ามาลุ้นจะเจอใครดีน้า...... รอบต่อไป


 

บ้านบึงกับท่าเรือก็ดีนะครัสสท่านหนึ่ง ฮี่ฮี่!!!!

นาวีช่วงนี้ไม่ธรรมดาน่ะคราบบบบบบ  ณรงค์อย่างเหนียว 555
บันทึกการเข้า
KaRaKaSaNG
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +915/-183
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 8,553



| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2016, 03:49:19 PM »

ทีเอ เบญจมราชูทิศ ทีมนี้สนามไหนครับ
บันทึกการเข้า
Agents of S.H.I.E.L.D.
Marvel Comics
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1222/-684
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 15,422


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2016, 04:45:56 PM »

http://thaileague.in.th/facup/live/

เอาไลฟ์สกอร์ไป
บันทึกการเข้า
ฉลามหนุ่ม [SharkNum]
Thailandsusu
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +110/-32
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 1,264



| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2016, 05:21:07 PM »

มาเป็นกำลังใจให้ จขกท. ครับ ขอให้สอบได้ 700 up
บันทึกการเข้า

ขอเป็นส่วนหนึ่ง....ในการสร้างอีกอาชีพที่มั่นคงให้คนไทย...

ฝากรูป
chirathrathorn
Full Member
***

คะแนนความรัก: +127/-14
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 956



| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2016, 03:40:12 AM »

ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1873/-912
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 18,776


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2016, 06:11:25 PM »

 จันทบุรี (ด.2 ตะวันออก) 6 - 2 สิงห์อุบล (นอกลีก)    จบเกมส์
กัมลาส คำพันธ์ (จันทบุรี) น.
อภิสิทธิ์ พรดอนก่อ (จันทบุรี) น.
ปฏิพัทธ์ อามะตันตรี (จันทบุรี) น.
ปฏิพัทธ์ อามะตันตรี (จันทบุรี) น.
มงคล ดำโดด (จันทบุรี) น.
อดิศักดิ์ อยู่ปุน (จันทบุรี) น.

จันทบุรี  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 สิงห์บุรี บางระจัน (ด.2 กลาง) 0 - 2 ชลบุรี (ลีก)    จบเกมส์
เลอันโดร อัสซุมป์เซา (ชลบุรี) น.59
นูรูล ศรียานเก็ม (ชลบุรี) น.87

ชลบุรี  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 กระบี่ (ด.1) 0(5) - 0(4) ราชประชา (ด.2 กรุงเทพและตะวันออก)    จบเกมส์จุดโทษ

กระบี่  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 สงขลา ยูไนเต็ด (ด.1) 2 - 1 พัทลุง (ด.2 ใต้)    จบเกมส์
ยูโงะ โคบายาชิ (สงขลา ยูไนเต็ด) น.20 จุดโทษ
อาเบล มาร์เซล (พัทลุง) น.67
วิลเล่น มอต้า อินาซิโอ้ (สงขลา ยูไนเต็ด) น.80

สงขลา ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด (ด.1) 0(4) - 0(2) ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด (ด.2 ตะวันออก)    จบเกมส์จุดโทษ

อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 เชียงราย ยูไนเต็ด (ลีก) 6 - 1 บีบีซียู (ลีก)    จบเกมส์
ปิยพล ผานิชกุล (เชียงราย ยูไนเต็ด) น.6
เวลลิงต้อน บรูโน่ (เชียงราย ยูไนเต็ด) น.22
ฮิโรโนริ ซารูตะ (เชียงราย ยูไนเต็ด) น.34
เวลลิงต้อน บรูโน่ (เชียงราย ยูไนเต็ด) น.36
เวลลิงต้อน บรูโน่ (เชียงราย ยูไนเต็ด) น.55 จุดโทษ
มุรากามิ คาซูกิ (บีบีซียู) น.62
นันทวัฒน์ แทนโสภา (เชียงราย ยูไนเต็ด) น.66

เชียงราย ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ลีก, แชมป์เก่า) 8 - 0 ม.วงษ์ชวลิตกุล (นอกลีก)    จบเกมส์
กาอีโอ้ เฟลิเป้ กอนชาเวส (บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) น.8
อันเดรส ตูเญซ (บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) น.20
กาอีโอ้ เฟลิเป้ กอนชาเวส (บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) น.23
ดิออโก้ หลุยส์ ซานโต้ (บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) น.30
ดิออโก้ หลุยส์ ซานโต้ (บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) น.51
อันเดรส ตูเญซ (บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) น.58
อนาวิน จูจีน (บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) น.59
ดิออโก้ หลุยส์ ซานโต้ (บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) น.65

บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 เชียงใหม่ (ด.1) 1(4) - 1(3) ปทุมธานี วิสต้าวิลล์ ยูไนเต็ด (ด.2 กรุงเทพและตะวันออก)    จบเกมส์
ภาณุพงศ์ หะวัน (ปทุมธานี วิสต้าวิลล์ ยูไนเต็ด) น.56
ศรัณย์ พรมแก้ว (เชียงใหม่) น.79

เชียงใหม่  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ตราด (ด.2 ตะวันออก) 2 - 0 นครปฐม ยูไนเต็ด (ด.1)    จบเกมส์
จิราวุฒิ สารนันต์ (ตราด) น.
วูกูเอ้ แมฟีร์ รัยม่อนด์ (ตราด) น.

ตราด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ประจวบ (ด.1) 4 - 1 บางกอก (ด.1)    จบเกมส์
อูรอช สโตยานอฟ (ประจวบ) น.47
อัยยเรศ ชื่นศรี (บางกอก) น.49
ฮริสตียัน คีรอฟสกี้ (ประจวบ) น.52
ฮริสตียัน คีรอฟสกี้ (ประจวบ) น.82
นาซีเมนโต้ ดอส ซานต๊อส (ประจวบ) น.90+2

ประจวบ  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ฉะเชิงเทรา (ด.2 ตะวันออก) 1 - 3 สุโขทัย (ลีก)    จบเกมส์
ยอด จันทวงศ์ (สุโขทัย) น.3
ยอด จันทวงศ์ (สุโขทัย) น.20
สราวุธ เชิญชัย (ฉะเชิงเทรา) น.85
พรปรีชา จารุนัย (สุโขทัย) น.87

สุโขทัย  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ระยอง (ด.1) 2 - 1 สมุทรปราการ (ด.2 ตะวันออก)    จบเกมส์
จักรพงศ์ พูลจวง (ระยอง) น.39 ฟรีคิก
เนติพงษ์ งาเจือ (ระยอง) น.45
พรชัย พูลผล (สมุทรปราการ) น.78

ระยอง  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ราชบุรี (ลีก) 1 - 0 ม.เกษตรศาสตร์ (ด.2 กรุงเทพและปริมณฑล)    จบเกมส์
ภูมินิวัฒน์ ทุหา (ม.เกษตรศาสตร์) น.74 ทำเข้าประตูตัวเอง

ราชบุรี  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ราชนาวีสโมสร (ลีก) 1 - 3 การท่าเรือไทย (ด.1)    จบเกมส์
ณัฐพร พันธุ์ฤทธิ์ (ราชนาวีสโมสร) น.2 ทำเข้าประตูตัวเอง
เอกภูมิ โพธารุ่งโรจน์ (การท่าเรือไทย) น.42
สิทธิศักดิ์ ตาระพัน (ราชนาวีสโมสร) น.45+1 ทำเข้าประตูตัวเอง
อัดดิสัน อัลเวส เด โอลีแวยร่า (ราชนาวีสโมสร) น.73

การท่าเรือไทย  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 อยุธยา วอริเออร์ (ด.2 กลาง) 1 - 4 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ลีก, รองแชมป์เก่า)    จบเกมส์ต่อเวลาพิเศษ
คิมจีฮยุน (อยุธยา วอริเออร์) น.36
ศรนารายณ์ จำรุร่าย (อยุธยา วอริเออร์) น.79 ทำเข้าประตูตัวเอง
ศรนารายณ์ จำรุร่าย (อยุธยา วอริเออร์) น.105 ทำเข้าประตูตัวเอง
กึกก้อง พงษ์สถิตย์ (อยุธยา วอริเออร์) น.112 ทำเข้าประตูตัวเอง
ธีรศิลป์ แดงดา (เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด) น.119

เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง (ด.1) 1 - 2 พัทยา ยูไนเต็ด (ลีก)    จบเกมส์
ปรมัตถ์ กรองบริสุทธิ์ (ไทยฮอนด้า) น.12
จูเนียร์ เนเกรา (พัทยา ยูไนเต็ด) น.50
ซูนี่ ซาอัด (พัทยา ยูไนเต็ด) น.56

พัทยา ยูไนเต็ด  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 แบงค็อก ยูไนเต็ด (ลีก) 3(4) - 3(5) นครราชสีมา (ลีก)    จบเกมส์จุดโทษ
ธีรเทพ วิโนทัย (แบงค็อก ยูไนเต็ด) น.12
ศศลักษณ์ ไหประโคน (แบงค็อก ยูไนเต็ด) น.31
อธิบดี เอติรัตน์ (นครราชสีมา) น.33
พร้อมพงษ์ กรานสําโรง (นครราชสีมา) น.37
พร้อมพงษ์ กรานสําโรง (นครราชสีมา) น.57
ธีรเทพ วิโนทัย (แบงค็อก ยูไนเต็ด) น.60

นครราชสีมา  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 บางกอกกล๊าส (ลีก) 6 - 0 กรุงเทพคริสเตียน (ด.2 กรุงเทพและปริมณฑล)    จบเกมส์
ทัศนพงษ์ หมวดดารักษ์ (บางกอกกล๊าส) น.16
วรุตม์ บุญสุข (บางกอกกล๊าส) น.26
ภาคิน ไก่แก้ว (บางกอกกล๊าส) น.45+1 ฟรีคิก
สุรชาติ สารีพิมพ์ (บางกอกกล๊าส) น.62
องอาจ ภมรประเสริฐ (บางกอกกล๊าส) น.67
สุรชาติ สารีพิมพ์ (บางกอกกล๊าส) น.87

บางกอกกล๊าส  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป

 บีอีซี เทโรศาสน (ลีก) 3 - 2 ปตท.ระยอง (ด.1)    จบเกมส์
วีระวุฒิ กาเหย็ม (ปตท.ระยอง) น.66
ศิวกรณ์ เตียตระกูล (บีอีซี เทโรศาสน) น.71
ศิวกรณ์ เตียตระกูล (บีอีซี เทโรศาสน) น.77
สุรวิช โลกาวิทย์ (ปตท.ระยอง) น.79
สราวุธ กัลยาณบัณฑิต (บีอีซี เทโรศาสน) น.88

บีอีซี เทโรศาสน  ผ่านเข้าสู่ รอบสอง ในรายการนี้ต่อไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2016, 12:02:08 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1873/-912
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 18,776


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2016, 06:12:06 PM »

แก้ไขรายชื่อคนยิงประตู, เวลาในการทำประตู และลักษณะในการทำประตู เรียบร้อยแล้วครับ
บันทึกการเข้า

bg rangsitair
http://www.bangkokglassfc.com/
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +385/-235
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 5,190


"กรรมการ ไม่ต้องเป่าเข้าข้าง เป่าให้เป็นกลางก็พอ"


เว็บไซต์
| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2016, 06:16:58 PM »

รอบต่อไป บีจีเจอใครก็ได้นะ ยกเว้นท่าเรือ เมืองทอง บุรีรัมย์ สุโขทัย ราชบุรี เชียงราย ฮรีๆๆๆๆๆ
บันทึกการเข้า

ลายเซ็นต์ผิดกฎ สูงเกินไป
************************************************************************************************************************
#ฉันเกิดในรัชกาลที่๙
#ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาต
๕ แพะ
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2284/-2401
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 33,538



| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2016, 08:34:16 PM »

+977 ครับ ยอมรับในความพยามของท่านอย่างมาก
บันทึกการเข้า



"คนไร้ฝัน ชิวิตวันๆหมกมุ่นอยู่แต่กับความเป็นจริง"
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!