Thailandsusu Webboard
กรกฎาคม 16, 2019, 03:15:28 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: back up ข้อมูลฟุตบอล 3  (อ่าน 67210 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #240 เมื่อ: กันยายน 16, 2016, 11:53:42 PM »

ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย ชุด U-16

รอบแรก กลุ่มดี

  เกาหลีเหนือ - เยเมน    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

  อุซเบกิสถาน - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 21:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #241 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 11:36:05 AM »

ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย ชุด U-16

รอบแรก กลุ่มดี

  อุซเบกิสถาน - เยเมน    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

  เกาหลีเหนือ - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 21:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #242 เมื่อ: กันยายน 20, 2016, 04:18:20 PM »

ไทยเอฟเอคัพ

รอบก่อนรองชนะเลิศ

  สุโขทัย (ลีก) - การท่าเรือไทย (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ชัยนาท (ลีก) - สุพรรณบุรี (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ลีก, รองแชมป์เก่า) - ชลบุรี (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ราชบุรี (ลีก) ชนะผ่าน ขอนแก่น ยูไนเต็ด (ด.1)    เพราะ ขอนแก่น ยูไนเต็ด โดนยุบสโมสรจากเหตุการณ์ทำร้ายผู้ตัดสิน
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #243 เมื่อ: กันยายน 22, 2016, 09:54:01 PM »

ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย ชุด U-16

รอบแรก กลุ่มดี

  เกาหลีเหนือ - อุซเบกิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 20:30 น.

  ไทย - เยเมน    เริ่มแข่งเวลา 20:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #244 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 01:23:11 AM »

ไทยด.2

รอบแชมเปี้ยนลีก รอบแรก ที่สอง

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  นรา ยูไนเต็ด 0 - 0 อุดรธานี 

การแข่งขันนัดนี้

  อุดรธานี - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

รวมผล 2 นัด

  อุดรธานี 0 - 0 นรา ยูไนเต็ด 

ทั้ง 2 สโมสร  เสมอกัน

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  อุบลราชธานี 0 - 1 สมุทรสาคร 

การแข่งขันนัดนี้

  สมุทรสาคร - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

รวมผล 2 นัด

  สมุทรสาคร 1 - 0 อุบลราชธานี 

สมุทรสาคร  ได้เปรียบ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  ตราด 3 - 1 ฉะเชิงเทรา 

การแข่งขันนัดนี้

  ฉะเชิงเทรา - ตราด    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

รวมผล 2 นัด

  ฉะเชิงเทรา 1 - 3 ตราด 

ตราด  ได้เปรียบมาก

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  อยุธยา 0 - 1 หนองบัว พิชญา 

การแข่งขันนัดนี้

  หนองบัว พิชญา - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

รวมผล 2 นัด

  หนองบัว พิชญา 1 - 0 อยุธยา 

หนองบัว พิชญา  ได้เปรียบ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #245 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 01:23:33 AM »

ไทยด.1

  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง - นครปฐม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  กระบี่ - ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  การท่าเรือไทย - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บางกอก - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สมุทรสงคราม - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อ่างทอง - สงขลา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #246 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 01:23:55 AM »

ไทยลีก

  เชียงราย ยูไนเต็ด - แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุโขทัย - บางกอกกล๊าส    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชบุรี - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ชัยนาท - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ซุปเปอร์พาวเวอร์ สมุทรปราการ - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บีบีซียู - บีอีซี เทโรศาสน    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #247 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 11:42:21 AM »

ไทยด.2

รอบแชมเปี้ยนลีก รอบแรก นัดที่สอง

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  ศุลกากร ยูไนเต็ด 0 - 0 ราชประชา   

การแข่งขันนัดนี้

  ราชประชา - ศุลกากร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

รวมผล 2 นัด

  ราชประชา 0 - 0 ศุลกากร ยูไนเต็ด 

ทั้ง 2 สโมสร  เสมอกัน

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  อยุธยา วอริเออร์ 2 - 2 กำแพงเพชร 

การแข่งขันนัดนี้

  กำแพงเพชร - อยุธยา วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

รวมผล 2 นัด

  กำแพงเพชร 2 - 2 อยุธยา วอริเออร์ 

ทั้ง 2 สโมสร  เสมอกัน

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  ม.เกษตรศาสตร์ 1 - 2 จามจุรี ยูไนเต็ด 

การแข่งขันนัดนี้

  จามจุรี ยูไนเต็ด - ม.เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

รวมผล 2 นัด

  จามจุรี ยูไนเต็ด 2 - 1 ม.เกษตรศาสตร์ 

จามจุรี ยูไนเต็ด  ได้เปรียบ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  กรุงธนบุรี 0 - 0 สุราษฎร์ 

การแข่งขันนัดนี้

  สุราษฎร์ - กรุงธนบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

รวมผล 2 นัด

  สุราษฎร์ 0 - 0 กรุงธนบุรี 

ทั้ง 2 สโมสร  เสมอกัน
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #248 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 11:42:42 AM »

ไทยลีก

  สุพรรณบุรี - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  พัทยา ยูไนเต็ด - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ชลบุรี - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #249 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 04:48:38 PM »

ไทยด.2

รอบแชมเปี้ยนลีก รอบก่อนรองชนะเลิศ นัดแรก

  หนองบัว พิชญา - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

  สมุทรสาคร - ตราด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #250 เมื่อ: กันยายน 30, 2016, 11:45:14 AM »

ไทยด.2

รอบแชมเปี้ยนลีก รอบก่อนรองชนะเลิศ นัดแรก

  กำแพงเพชร - สุราษฎร์ธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

  ม.เกษตรศาสตร์ - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #251 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2016, 12:25:22 PM »

โซนเอเชีย รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

กลุ่มบี

  ญี่ปุ่น - อิรัก    เริ่มแข่งเวลา 17:35 น.

  สหรัฐอาหรับ เอมิเรตส์ - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

  ซาอุดิอะราเบีย - ออสเตรเลีย    เริ่มแข่งเวลา 0:45 น. ของวันรุ่งขึ้น
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #252 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 09:42:06 PM »

ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย

รอบคัดเลือก ครั้งแก้ตัว นัดแรก

  ติมอร์ เลสเต้ - ไต้หวัน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #253 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2016, 11:44:25 PM »

ไทยด.2

รอบแชมเปี้ยนลีก รอบก่อนรองชนะเลิศ นัดที่สอง

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  หนองบัว พิชญา 1 - 0 อุดรธานี 

การแข่งขันนัดนี้

  อุดรธานี - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

รวมผล 2 นัด

  อุดรธานี 0 - 1 หนองบัว พิชญา 

หนองบัว พิชญา  ได้เปรียบ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  สมุทรสาคร 1 - 0 ตราด 

การแข่งขันนัดนี้

  ตราด - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

รวมผล 2 นัด

  ตราด 0 - 1 สมุทรสาคร 

สมุทรสาคร  ได้เปรียบ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #254 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2016, 05:29:05 PM »

ไทยด.2

รอบแชมเปี้ยนลีก รอบก่อนรองชนะเลิศ นัดที่สอง

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  ม.เกษตรศาสตร์ 0 - 0 ราชประชา 

การแข่งขันนัดนี้

  ราชประชา - ม.เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

รวมผล 2 นัด

  ราชประชา 0 - 0 ม.เกษตรศาสตร์ 

ทั้ง 2 สโมสร  เสมอกัน

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  กำแพงเพชร 0 - 1 สุราษฎร์ธานี 

การแข่งขันนัดนี้

  สุราษฎร์ธานี - กำแพงเพชร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

รวมผล 2 นัด

  สุราษฎร์ธานี 1 - 0 กำแพงเพชร 

สุราษฎร์ธานี  ได้เปรียบอย่างมาก
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #255 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2016, 01:05:34 AM »

ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ชุดเยาวชน

  กาตาร์ U-23 - ไทย U-21    เริ่มแข่งเวลา 20:15 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #256 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2016, 06:46:12 PM »

ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย

รอบคัดเลือก ครั้งแก้ตัว นัดที่สอง

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  มัลดีฟส์ 4 - 0 ลาว 

การแข่งขันนัดนี้

  ลาว - มัลดีฟส์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

รวมผล 2 นัด

  ลาว 0 - 4 มัลดีฟส์ 

มัลดีฟส์  ได้เปรียบมาก

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  ติมอร์ เลสเต้ 1 - 2 ไต้หวัน 

การแข่งขันนัดนี้

  ไต้หวัน - ติมอร์ เลสเต้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

รวมผล 2 นัด

  ไต้หวัน 2 - 1 ติมอร์ เลสเต้ 

ไต้หวัน  ได้เปรียบมาก
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #257 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2016, 06:46:39 PM »

โซนเอเชีย รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

กลุ่มบี

  ออสเตรเลีย - ญี่ปุ่น    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

  อิรัก - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 19:30 น.

  ซาอุดิอะราเบีย - สหรัฐอาหรับ เอมิเรตส์    เริ่มแข่งเวลา 0:45 น. ของวันรุ่งขึ้น
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #258 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2016, 07:38:31 PM »

ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย

รอบคัดเลือก ครั้งแก้ตัว นัดที่สอง

ผลการแข่งขัน นัดแรก

  บัลกลาเทศ 0 - 0 ภูฐาน 

การแข่งขันนัดนี้

  ภูฐาน - บัลกลาเทศ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

รวมผล 2 นัด

  ภูฐาน 0 - 0 บัลกลาเทศ 

ทั้ง 2 ทีมชาติ  เสมอกัน
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #259 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2016, 08:03:14 PM »

รอบแรก

กลุ่มเอ

 ไทย - เกาหลีใต้    เริ่มแข่งเวลา 20:30 น.

 บาห์เรน - ซาอุดิอะราเบีย    เริ่มแข่งเวลา 23:30 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2016, 08:10:51 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #260 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2016, 05:40:41 PM »

ไทยด.2

รอบแชมเปี้ยนลีก รอบรองชนะเลิศ นัดแรก

  ตราด - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #261 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2016, 02:53:06 PM »

รอบแรก

กลุ่มเอ

  ไทย - ซาอุดิอะราเบีย    เริ่มแข่งเวลา 20:30 น.

  บาห์เรน - เกาหลีใต้    เริ่มแข่งเวลา 23:30 น.
บันทึกการเข้า

ayeweb
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +13/-20
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 605



เว็บไซต์
| | |
« ตอบ #262 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2016, 03:11:27 PM »

ขอบคุณครับ อัพเดทตลอดเลย
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #263 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 05:21:11 PM »

ไทยลีก

 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด  ได้ แชมป์ ไทยลีกประจำปีการแข่งขันนี้ไปครอง และ ผ่านเข้าไปเล่น ฟุตบอล ชิงแชมป์สโมสรเอเชีย รอบแรก อย่างเป็นทางการ

 แบงค็อก ยูไนเต็ด  ได้ รองแชมป์ ไทยลีกประจำปีการแข่งขันนี้ไปครอง และ ผ่านเข้าไปเล่น ฟุตบอล ชิงแชมป์สโมสรเอเชีย รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง อย่างเป็นทางการ

 อาร์มี่ ยูไนเต็ด และ    ชัยนาท  ตกชั้นไปเล่น ไทยด.1 ในปีการแข่งขันหน้าอย่างเป็นทางการ


ไทยด.1

 ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง  ได้ แชมป์ ไทยด.1 ประจำปีการแข่งขันนี้ไปครอง

 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด  ได้ รองแชมป์ ไทยด.1 ประจำปีการแข่งขันนี้ไปครอง

  การท่าเรือไทย  เลื่อนชั้นไปแข่ง ไทยลีก ประจำปีการแข่งหน้าอย่างเป็นทางการ


ไทยด.2

 ม.เกษตรศาสตร์,    สุราษฎร์ธานี,    หนองบัว พิชญา และ    ตราด  รอผลการจับฉลาก


ไทยเอฟเอคัพ และ ไทยลีกคัพ

ให้ทุกสโมสรที่ผ่านเข้ารอบได้แชมป์ร่วมกัน แต่รอผลการจับฉลาก ทีมที่ได้โควต้า เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง 1 โควต้า กับ ตัวแทนไปแข่ง โตโยต้า แม่โขง คัพ 2016 อีก 1 โควต้า

สโมสรที่จับฉลากในโควต้า เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง

 ชัยนาท,    สุโขทัย และ    ราชบุรี  รอผลการจับฉลาก

สโมสรที่จับฉลากในโควต้า โตโยต้า แม่โขงคัพ 2016

 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด และ    บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  รอผลการจับฉลาก

*หมายเหตุ* ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงภายหลังที่อาจมีการฟ้องร้องกันเกิดขึ้น แล้วตัดสินเรียบร้อยจะแจ้งให้ทราบในภายหลัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2016, 05:31:47 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #264 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2016, 05:57:15 PM »

รอบแรก

กลุ่มเอ

  บาห์เรน - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 22:30 น.

  ซาอุดิอะราเบีย - เกาหลีใต้    เริ่มแข่งเวลา 22:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #265 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2016, 11:35:29 AM »

โซนเอเชีย รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

กลุ่มบี

  ญี่ปุ่น - ซาอุดิอะราเบีย    เริ่มแข่งเวลา 17:35 น.

  ไทย - ออสเตรเลีย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  สหรัฐอาหรับ เอมิเรตส์ - อิรัก    เริ่มแข่งเวลา 22:20 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #266 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 12:30:18 PM »

รอบแบ่งกลุ่ม

กลุ่มเอ

  ไทย - อินโดนิเซีย    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

  ฟิลิปปินส์ - สิงคโปร์    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #267 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2016, 12:41:26 PM »

รอบแบ่งกลุ่ม

กลุ่มเอ

  ไทย - สิงคโปร์    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  ฟิลิปปินส์ - อินโดนิเซีย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #268 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2016, 09:58:42 PM »

รอบแบ่งกลุ่ม

กลุ่มเอ

  สิงคโปร์ - อินโดนิเซีย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ฟิลิปปินส์ - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #269 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2016, 02:24:40 PM »

รอบรองชนะเลิศ นัดแรก

  เมียนม่าร์ - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #270 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2016, 12:09:24 PM »

รอบรองชนะเลิศ นัดสุดท้าย

  ไทย - เมียนม่าร์    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

ผลการแข่งขันจากนัดแรก

  เมียนม่าร์ 0 - 2 ไทย 

รวมผลการแข่งขันทั้ง 2 นัด

  ไทย 2 - 0 เมียนม่าร์ 

ทีมฟุตบอลชาย ไทย ชุดใหญ่  ได้เปรียบอย่างมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2016, 09:57:46 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

KaRaKaSaNG
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +960/-193
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 9,011



| | |
« ตอบ #271 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2016, 01:03:42 PM »

ขอบคุณครับ อันไหนแข่งจบ ก็น่าจะใส่สกอร์ไว้นะครับ
บันทึกการเข้า
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #272 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2016, 10:00:45 AM »

ขอบคุณครับ อันไหนแข่งจบ ก็น่าจะใส่สกอร์ไว้นะครับ

อันนี้เป็นโปรแกรมการแข่งขัน สำรอง นะครับ เป็นแบบโครงร่างที่พิมพ์ไว้ก่อนนำไปไว้กระทู้จริงๆ คุณดูได้จากในกระทู้นี้ไม่มี link เลย เพราะ เว็บที่ผมทำโครงร่างหลายครั้งเว็บใช้การไม่ได้เมื่อถึงวันจริง มันทำให้ต้องเสียเวลาในการทำโครงร่างขึ้นมาใหม่ ซึ่งถ้าเป็นบอลลีกจะเห็นว่ามีหลายคู่ที่รายงาน มันจะทำใหม่ไม่ทันก่อนเริ่มการแข่งขันครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #273 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2016, 12:42:13 PM »

รอบชิงชนะเลิศ นัดแรก

  อินโดนิเซีย - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #274 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2016, 01:42:12 PM »

ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ชุด U-23

  จีน U-23 - ไทย U-23    เริ่มแข่งเวลา 14:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #275 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2016, 03:07:59 PM »

รอบชิงชนะเลิศ นัดสุดท้าย

  ไทย - อินโดนิเซีย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

ผลการแข่งขันจากนัดแรก

  อินโดนิเซีย 2 - 1 ไทย 

รวมผลการแข่งขันทั้ง 2 นัด

  ไทย 1 - 2 อินโดนิเซีย 

ทีมฟุตบอลชาย อินโดนิเซีย ชุดใหญ่  ได้เปรียบ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #276 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2016, 12:50:26 PM »

รอบแบ่งกลุ่ม กลุ่มบี

  ไทย U-21 - หว่างอัญเกียลาย (เวียดนาม)    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #277 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 01:41:15 PM »

รอบแบ่งกลุ่ม กลุ่มบี

  หว่างอัญเกียลาย (เวียดนาม) - กังว็อน U-18 (เกาหลีใต้)    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #278 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2016, 08:44:24 PM »

รอบรองชนะเลิศ

  ไทย U-21 - เวียดนาม U-21    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #279 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 09:35:38 PM »

รอบชิงชนะเลิศ

  โยโกฮามะ U-21 (ญี่ปุ่น) - ไทย U-21    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

Sawang magg
เชียร์บอลไทยไม่เสียตังค์
Sr. Member
****

คะแนนความรัก: +86/-184
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 1,510


| | |
« ตอบ #280 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 10:27:21 PM »

แน่น
บันทึกการเข้า
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #281 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2016, 11:54:06 PM »

รอบแรก

  ล้านช้าง ยูไนเต็ด (ลาว) - เอสเฮชบี ด่าหนัง (เวียดนาม)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #282 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2016, 12:39:49 AM »

รอบแรก

  เอสเฮชบี ด่าหนัง (เวียดนาม) - ยาดานาร์บอน (เมียนม่าร์)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #283 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2016, 12:35:36 PM »

รอบแรก

  ยาดานาร์บอน (เมียนม่าร์) - ลานซาง ยูไนเต็ด (ลาว)    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1976/-1045
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 21,187


| | |
« ตอบ #284 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2016, 03:44:50 PM »

รอบรองชนะเลิศ

  บ็องแก็ต โองกอร์ (กัมพูชา) - ลานซาง ยูไนเต็ด (ลาว)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!