Thailandsusu Webboard
กุมภาพันธ์ 18, 2019, 07:13:28 PM *
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:
 
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: back up ข้อมูลฟุตบอล 3  (อ่าน 65135 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« เมื่อ: มกราคม 12, 2016, 12:06:44 PM »

ฟุตบอล U-23 ชิงแชมป์เอเชีย

รอบแรก กลุ่มบี

  ญี่ปุ่น - เกาหลีเหนือ    เริ่มแข่งเวลา 20:30 น.

  ซาอุดิอะราเบีย - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 23:30 น.

สิ่งที่เป็นผลดีต่อทีมชาติไทย ชุด U-23: ญี่ปุ่น เสมอ เกาหลีเหนือ และ ซาอุดิอะราเบีย ต้องเสมอ หรือ แพ้กับ ไทย
บันทึกการเข้า

Jame_SURINFC
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2231/-314
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 14,572



| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2016, 03:56:00 PM »

เตรียมเชียร์ไทยแลนด์ครับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2016, 09:13:29 PM »

ฟุตบอล U-23 ชิงแชมป์เอเชีย

รอบแรก กลุ่มบี

  ญี่ปุ่น - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 20:30 น.

  ซาอุดิอะราเบีย - เกาหลีเหนือ    เริ่มแข่งเวลา 23:30 น.

สิ่งที่เป็นผลดีต่อทีมชาติไทย ชุด U-23: ญี่ปุ่น เสมอ หรือ แพ้ ไทย และ ซาอุดิอะราเบีย ต้องเสมอ เกาหลีเหนือ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2016, 11:58:57 AM »

ฟุตบอล U-23 ชิงแชมป์เอเชีย

รอบแรก กลุ่มบี

  ญี่ปุ่น - ซาอุดิอะราเบีย    เริ่มแข่งเวลา 20:30 น.

  เกาหลีเหนือ - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 20:30 น.

กรณีที่ทีมชาติไทย ชุด U-23 ผ่านเข้ารอบ:  ญี่ปุ่น เสมอ หรือ แพ้ ซาอุดิอะราเบีย และ ไทย ต้องชนะ เกาหลีเหนือ 
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 25, 2016, 10:24:59 PM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

 เชียงราย ซิตี้

 พะเยา

 น่าน

 แพร่ ยูไนเต็ด

 อุตรดิตถ์

 ตาก ซิตี้

 พิษณุโลก ทีเอสวาย

 เพชรบูรณ์

 เลย ซิตี้

 ลำพูน วอริเออร์

 กำแพงเพชร

 หนองบัว พิชญา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2016, 12:36:48 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 26, 2016, 02:06:41 PM »

ไทยด.2

โซนอีสาน

 หนองคาย เอฟที

 อุดรธานี

 สกลนคร

 ขอนแก่น

 กาฬสินธุ์

 มุกดาหาร ลำโขง

 มหาสารคาม

 ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด

 ยโสธร

 อำนาจ โปลี ยูไนเต็ด

 อุบลราชธานี

 สุรินทร์ ซิตี้

 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด

 นครพนม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2016, 02:03:42 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 26, 2016, 11:49:39 PM »

เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

  โมฮุน พาคัน แอธเลติก (อินเดีย) - แทมปิเนส โรเวอร์ส (สิงคโปร์)    เริ่มแข่งเวลา 20:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 27, 2016, 03:02:00 PM »

ไทยด.2

โซนกลาง

 มาแชร์ ชัยภูมิ

 นครสวรรค์

 ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู

 พีทียู ปทุมธานี ซิคเคอร์

 สระบุรี ทีอาร์ยู

 สิงห์บุรี

 อยุธยา

 อยุธยา ยูไนเต็ด

 อยุธยา วอริเออร์

 พานทอง

 อุทัยธานี ฟอเรสท์



โซน ตะวันออก

 นครนายก

 ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด

 กบินทร์ ยูไนเต็ด

 สระแก้ว

 ฉะเชิงเทรา

 นาวิกโยธิน ยูเรก้า

 ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด

 จันทบุรี

 ทีเอ เบญจมราชูทิศ

 ตราด

 พัทยา ซิตี้

 สมุทรปราการ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2016, 02:44:41 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 28, 2016, 04:35:28 PM »

ไทยด.2

โซนตะวันตก

 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด

 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด

 นนทบุรี

 กรุงธนบุรี

 บีทียู ยูไนเต็ด

 ว.ราชพฤกษ์

 ธนบุรี ซิตี้

 สมุทรสาคร

 หัวหิน ซิตี้

 ชุมพร

 สีหมอก

 ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด



โซนกรุงเทพและตะวันออก

 ปทุมธานี วิสต้าวิลล์ ยูไนเต็ด

 สินธนา กบินทร์บุรี

 กองเรือยุทธการ

 อินเตอร์ พัทยา

 พัทยา

 บ้านบึง ยูไนเต็ด

 ม.เกษมบัณฑิต

 ลูกอีสาน

 ราชประชา

 ศุลกากร ยูไนเต็ด

 สมุทรปราการ ยูไนเต็ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2016, 12:49:36 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 30, 2016, 01:00:27 PM »

ไทยด.2

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  โดม

  ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่

  ม.รังสิต

  เกร็กคู ลูกทัฟฟ้า ปทุมธานี

  นอร์ทกรุงเทพ

  รังสิต

  ม.เกษตรศาสตร์

  ทหารบก

  จามจุรี ยูไนเต็ด

  กรุงเทพคริสเตียน

  แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2016, 01:49:57 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 31, 2016, 10:16:49 AM »

ไทยด.2

โซนใต้

  หาดใหญ่

  นครศรี เฮอริเทจ

  นรา ยูไนเต็ด

  ปัตตานี

  พังงา

  พัทลุง

  ภูเก็ต

  ระนอง ยูไนเต็ด

  สตูล ยูไนเต็ด

  สุราษฎร์

  ตรัง

  ยะลา ยูไนเต็ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2016, 07:43:08 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 31, 2016, 12:51:58 PM »

เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก

รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง

 ซานตง หลู่เหนิง ไท่ซาน (จีน) - โมฮุน พาคัน แอธเลติก (อินเดีย)    เริ่มแข่งเวลา 14:00 น.

 ห่าโนย ทีแอนด์ที (เวียดนาม) - กิดจี้ เอสซี (ฮ่องกง)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 ชลบุรี (ไทย) - ยานกอน ยูไนเต็ด (เมียนม่าร์)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ไทย) - ยะโฮร์ ดารุล ตะก์ซิม (มาเลเซีย)    เริ่มแข่งเวลา 19:30 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2016, 01:27:10 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

อยากเห็นบอลไทยไปบอลโลก_SR
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1197/-56
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 23,109


บอลนอกมันไกลไป..บอลไทยใกล้ใกล้บ้าน


| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 31, 2016, 03:18:34 PM »

เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง นี่เตะวันที่ 2 กพ.59 ป่ะครัสสส
บันทึกการเข้า

รวมภาพ(เก็บตก)บอลไทย 2011...http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=171026.0 ...
รวมภาพ(เก็บตก)บอลไทย 2012 ...http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=231439.0 ...
รวมภาพ(เก็บตก)บอลไทย 2013... http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=29 ...
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2016, 01:01:12 PM »

ไทยลีกคัพ

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

โซนใต้

 ปัตตานี - สุราษฎร์    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

 พังงา - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 01:20:59 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 05:51:19 PM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  เพชรบูรณ์ - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุตรดิตถ์ - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  สิงห์บุรี บางระจัน - พะเยา    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
  นครสวรรค์ - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พิษณุโลก ทีเอสวาย - เชียงราย วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  กำแพงเพชร - ตาก ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  มุกดาหาร นาคราช - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มหาสารคาม - เลย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มาแชร์ ชัยภูมิ - หนองคาย เอฟที    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
  หนองบัว พิชญา - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ยโสธร - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  อุบลราชธานี - อำนาจ โปลี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  กาฬสินธุ์ - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลางและตะวันออก

  นาวิกโยธิน ยูเรก้า - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ทีเอ เบญจมราชูทิศ - อินเตอร์ พัทยา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปทุมธานี วิลวิสต้า ยูไนเต็ด - ตราด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กบินทร์ ยูไนเต็ด - นครนายก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สระแก้ว - ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  สระบุรี ทีอาร์ยู - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  จันทบุรี - พานทอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ฉะเชิงเทรา - พัทยา ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

โซนกลางและตะวันตก

  พีทียู ปทุมธานี ซิคเคอร์ - ธนบุรี ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  โกลเบล็ก - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ราชประชา - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เกร็กคู ลูกทัฟฟ้า ปทุมธานี - ว.ราชพฤกษ์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อยุธยา ยูไนเต็ด - กรุงธนบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - นนทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หัวหิน ซิตี้ - สีหมอก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.รังสิต - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ลูกพ่อขุน ยูไนเต็ด - ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  รังสิต - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  กรุงเทพคริสเตียน - ม.เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  โดม - ลูกอีสาน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - จามจุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2016, 09:52:12 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2016, 05:39:01 PM »

เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก

รอบคัดเลือก สุดท้าย

  โปฮัง สตีเลอร์ (เกาหลีใต้) - ห่าโนย ทีแอนด์ที (เวียดนาม)    เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.

  อะเดไลเด้ ยูไนเต็ด (ออสเตรเลีย) - ซานตง หลู่เหนิง ไท่ซาน (จีน)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  เอฟซี โตเกียว (ญี่ปุ่น) - ชลบุรี (ไทย)    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

  ซางไห่ เอสไอพีจี (จีน) - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ไทย)    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2016, 03:49:14 PM »

ไทยลีกคัพ

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

โซนอีสาน

 มหาสารคาม - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
 สกลนคร - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

โซนกลางและตะวันออก

 นครนายก - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
 พัทยา ซิตี้ - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
 สระแก้ว - ทีเอ เบญจมราชูทิศ    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
 อินเตอร์ พัทยา - ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
 สระบุรี ทีอาร์ยู - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
 ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลางและตะวันตก

 ราชประชา - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
 โกลเบล็ก - ว.ราชพฤกษ์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
 หัวหิน ซิตี้ - สีหมอก    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
 อยุธยา - นนทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

 ทหารบก - ลูกพ่อขุน ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
 ลูกอีสาน - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
 ม.เกษตรศาสตร์ - กรุงเทพคริสเตียน    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
 ศุลกากร ยูไนเต็ด - รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนใต้

  ยะลา ยูไนเต็ด - ภูเก็ต    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ระนอง ยูไนเต็ด - หาดใหญ่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2016, 05:12:36 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2016, 12:49:13 AM »

ไทยด.2

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2016, 12:58:51 AM »

โตโยต้า พรีเมียร์ คัพ

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย) - อัลบีเร็ก นีงาตะ (ญี่ปุ่น)    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2016, 03:04:44 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2016, 08:40:31 PM »

ไทยลีกคัพ

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

โซนอีสาน

  อุตรดิตถ์ - สิงห์บุรี บางระจัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ตาก ซิตี้ - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
  นครสวรรค์ - กำแพงเพชร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  แพร่ ยูไนเต็ด - พะเยา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

โซนใต้

  พังงา - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2016, 03:36:56 PM »

ไทยลีกคัพ

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

โซนอีสาน

  หนองบัว พิชญา - หนองคาย เอฟที    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - เลย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลางและตะวันตก

  ธนบุรี ซิตี้ - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

โซนอีสาน

  มหาสารคาม - ยโสธร    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  สกลนคร - มุกดาหาร นคราช    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

โซนกลางและตะวันออก

  ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด - พานทอง    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

โซนกลางและตะวันตก

  ราชประชา - อยุธยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - กรุงธนบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ทหารบก - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ศุลกากร ยูไนเต็ด - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 11:58:46 AM »

ฟุตบอล ถ้วยพระราชทาน ถ้วย ก.

 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 12:06:24 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2016, 12:40:52 PM »

เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก

รอบแรก กลุ่มเอฟ

  ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิมะ (ญี่ปุ่น) - ซานตง หลู่เหนิง ไท่ซาน (จีน)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย) - เอฟซี โซล (เกาหลีใต้)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2016, 07:41:05 PM »

ไทยลีกคัพ

รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย

โซนเหนือ

  อุตรดิตถ์ - พิษณุโลก ทีเอสวาย    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ตาก ซิตี้ - เพชรบูรณ์    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
  กำแพงเพชร - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2016, 02:02:20 PM »

ไทยด.1

 แอร์ฟอร์ช เซ็นทรัล

 อ่างทอง

 บางกอก

 เชียงใหม่

 ขอนแก่น ยูไนเต็ด

 กระบี่

 ลำปาง

 นครปฐม ยูไนเต็ด

 การท่าเรือไทย

 ประจวบ

 ปตท.ระยอง

 ระยอง

 สมุทรสงคราม

 สงขลา ยูไนเต็ด

 ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง

  ทีโอที เอสซี

  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2016, 03:45:08 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2016, 01:38:51 PM »

ไทยลีก

 อาร์มี่ ยูไนเต็ด

 บางกอกกล๊าส

 แบงค็อก ยูไนเต็ด

 บีบีซียู

 บีอีซี เทโรศาสน

 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

 ชัยนาท

 เชียงราย ยูไนเต็ด

 ชลบุรี

 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด

 นครราชสีมา

 ราชนาวีสโมสร

 โอสถสภา สมุทรปราการ

 พัทยา ยูไนเต็ด

 ราชบุรี

 ศรีสะเกษ

 สุโขทัย

 สุพรรณบุรี
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 03:23:27 PM »

เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก

รอบแรก กลุ่มเอฟ

  เอฟซี โซล (เกาหลีใต้) - ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิมะ (ญี่ปุ่น)    เริ่มแข่งเวลา 12:00 น.

  ซานตง หลู่เหนิง ไท่ซาน (จีน) - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย)    เริ่มแข่งเวลา 14:30 น.
บันทึกการเข้า

sonypoom1
Thailandsusu
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +88/-49
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 1,573


ฟุตบอลเอเชีย


| | |
« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2016, 06:22:36 PM »

ขอบคุณครับ
บันทึกการเข้า
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 01:18:52 PM »

ไทยด.1

 กระบี่ - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 ระยอง - สมุทรสงคราม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 แอร์ฟอร์ช เซ็นทรัล - นครปฐม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 การท่าเรือไทย - เชียงใหม่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ไทยด.1 เริ่มการแข่งขันในปีการแข่งขันนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2016, 12:16:12 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 01:19:14 PM »

ไทยลีก

 ราชนาวีสโมสร - ชัยนาท    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 เชียงราย ยูไนเต็ด - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 ศรีสะเกษ - สุโขทัย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

 นครราชสีมา - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

 บีอีซี เทโรศาสน - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

ไทยลีก เริ่มการแข่งขันในปีการแข่งขันนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2016, 12:16:37 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 04, 2016, 11:49:04 PM »

ไทยด.1

  บางกอก - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ประจวบ - สงขลา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ปตท.ระยอง - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 04, 2016, 11:50:26 PM »

ไทยลีก

  แบงค็อก ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชบุรี - บีบีซียู    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ชลบุรี - พัทยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บางกอกกล๊าส - โอสถสภา สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 07, 2016, 01:31:24 PM »

ไทยด.1

  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ประจวบ - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สมุทรสงคราม - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครปฐม ยูไนเต็ด - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  กระบี่ - บางกอก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อ่างทอง - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เชียงใหม่ - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2016, 12:30:07 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 08, 2016, 12:30:27 PM »

ไทยลีก

  โอสถสภา สมุทรปราการ - บีอีซี เทโรศาสน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ชัยนาท - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุโขทัย - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  พัทยา ยูไนเต็ด - แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อาร์มี่ ยูไนเต็ด - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ชลบุรี - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บีบีซียู - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - บางกอกกล๊าส    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 11, 2016, 01:20:43 PM »

ไทยด.1

  ไทยฮอนด้า - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ระยอง - นครปฐม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บางกอก - เชียงใหม่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 11, 2016, 01:20:59 PM »

ไทยลีก

  สุพรรณบุรี - พัทยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เชียงราย ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชนาวีสโมสร - บีบีซียู    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  แบงค็อก ยูไนเต็ด - โอสถสภา สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 12, 2016, 12:34:04 PM »

ไทยด.1

  สงขลา ยูไนเต็ด - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  กระบี่ - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ลำปาง - สมุทรสงคราม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ปตท.ระยอง - ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 12, 2016, 12:34:23 PM »

ไทยลีก

  ชลบุรี - สุโขทัย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ศรีสะเกษ - ชัยนาท    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครราชสีมา - บีอีซี เทโรศาสน    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บางกอกกล๊าส - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 14, 2016, 06:38:25 PM »

เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก

รอบแรก กลุ่มเอฟ

  ซานตง หลู่เหนิง ไท่ซาน (จีน) - เอฟซี โซล (เกาหลีใต้)    เริ่มแข่งเวลา 14:30 น.

  ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิมะ (ญี่ปุ่น) - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 14, 2016, 06:38:41 PM »

ไทยด.1

  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด - สงขลา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ประจวบ - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สมุทรสงคราม - ไทยฮอนด้า    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  กระบี่ - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครปฐม ยูไนเต็ด - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อ่างทอง - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เชียงใหม่ - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 14, 2016, 06:39:02 PM »

ไทยลีก

  ชัยนาท - บางกอกกล๊าส    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บีบีซียู - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุโขทัย - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุพรรณบุรี - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - บีอีซี เทโรศาสน    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  พัทยา ยูไนเต็ด - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อาร์มี่ ยูไนเต็ด - แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

  โอสถสภา สมุทรปราการ - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 19, 2016, 10:21:38 AM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

 อุตรดิตถ์ - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
 เชียงราย ซิตี้ - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
 พะเยา - เลย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

 หนองคาย เอฟที - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
 กาฬสินธุ์ - มุกดาหาร ลำโขง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
 อุดรธานี - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
 ขอนแก่น - ยโสธร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

โซนกลาง

 พานทอง - สิงห์บุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
 มาแชร์ ชัยภูมิ - อยุธยา วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
 นครสวรรค์ - อยุธยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

 ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด - นครนายก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
 ทีเอ เบญจมราชูทิศ - พัทยา ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
 ตราด - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนตะวันตก

 ว.ราชพฤกษ์ - ชุมพร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
 สีหมอก - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
 หัวหิน ซิตี้ - บีทียู ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

 ลูกอีสาน - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

 ม.เกษตรศาสตร์ - กรุงเทพคริสเตียน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
 แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน - โดม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
 รังสิต - ม.รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
 จามจุรี ยูไนเต็ด - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

 นรา ยูไนเต็ด - ตรัง    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
 พังงา - พัทลุง    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
 ระนอง ยูไนเค็ด - สุราษฎร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

ไทยด.2 เริ่มการแข่งขันปีการแข่งขันนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2016, 10:45:40 AM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 20, 2016, 02:49:01 PM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  หนองบัว พิชญา - เพชรบูรณ์    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  กำแพงเพชร - ตาก ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ลำพูน วอริเออร์ - พิษณุโลก ทีเอสวาย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  มหาสารคาม - นครพนม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อำนาจ โปลี ยูไนเต็ด - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  อุบลราชธานี - ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  อยุธยา - สระบุรี ทีอาร์ยู    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู - อุทัยธานี ฟอเรสท์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  สมุทรปราการ - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สระแก้ว - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  จันทบุรี - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  นนทบุรี - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ธนบุรี ซิตี้ - กรุงธนบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  ราชประชา - กองเรือยุทธการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรปราการ ยูไนเต็ด - สินธนา กบินทร์บุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อินเตอร์ พัทยา - บ้านบึง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พัทยา - ปทุมธานี วิสต้าวิลล์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ม.เกษตรศาสตร์ - กรุงเทพคริสเตียน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่ - เกร็กคู ลูกทัฟฟ้า ปทุมธานี    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

  สตูล ยูไนเต็ด - ภูเก็ต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปัตตานี - นครศรี เฮอริเทจ    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
  หาดใหญ่ - ยะลา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 21, 2016, 05:01:14 PM »

ไทยลีกคัพ

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

โซนเหนือ

  น่าน - ตาก ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  เพชรบูรณ์ - พิษณุโลก ทีเอสวาย    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  กำแพงเพชร - เลย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พะเยา - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  สกลนคร - หนองคาย เอฟที    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ยโสธร - มุกดาหาร ลำโขง    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  อุบลราชธานี - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  อยุธยา ยูไนเต็ด - สระบุรี ทีอาร์ยู    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  พานทอง - อยุธยา วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  อุทัยธานี ฟอเรสท์ - นครสวรรค์    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนตะวันออก

  ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พัทยา ซิตี้ - สระแก้ว    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ปลวกแดง ฉะเชิงเทรา - นครนายก    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

โซนตะวันตก

  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ธนบุรี ซิตี้ - บีทียู ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สมุทรสาคร - นนทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - กรุงธนบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  ม.เกษมบัณฑิต - สมุทรปราการ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ราชประชา - อินเตอร์ พัทยา    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  กองเรือยุทธการ - ปทุมธานี วิสต้าวิลล์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  พัทยา - ลูกอีสาน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ศุลกากร ยูไนเต็ด - สินธนา กบินทร์บุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  โดม - กรุงเทพคริสเตียน    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  นอร์ทกรุงเทพ - ม.เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ทหารบก - รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  ยะลา ยูไนเต็ด - พัทลุง    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.
  สตูล ยูไนเต็ด - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  พังงา - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ภูเก็ต - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2016, 03:26:21 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 23, 2016, 02:04:50 AM »

โซนเอเชีย รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง

กลุ่มเอฟ

  เวียดนาม - ไต้หวัน    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อิรัก - ไทย    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.

เงื่อนไขในการเข้ารอบฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดใหญ่:

1. อิรัก ต้องเสมอ หรือ แพ้ ไทย
2. อิรัก ชนะ ไทย ต้องผ่าน เงื่อนไขกรณีที่ฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดใหญ่ ได้ที่สองของกลุ่ม อย่างน้อย 4 กรณี  หัวข้อนี้เกิดขึ้นเรียบร้อยแล้ว

ทีมฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดใหญ่  ผ่านเข้าสู่ รอบคัดเลือก ครั้งสุดท้าย ต่อไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2016, 09:39:59 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 23, 2016, 02:06:17 AM »

โซนเอเชีย รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง

กลุ่มเอ

  สหรัฐอาหรับ เอมิเรตส์ - ปาเลสไตน์    เริ่มแข่งเวลา 22:00 น.

  ซาอุดิอะราเบีย - มาเลเซีย    เริ่มแข่งเวลา 0:30 น. ของวันรุ่งขึ้น

เงื่อนไขกรณีที่ฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดใหญ่ ได้ที่สองของกลุ่ม

1. ซาอุดิอะราเบีย ต้องแพ้, เสมอ หรือ ชนะ มาเลเซีย ด้วยผลต่างประตูได้เสียไม่เกิน 3 ลูก ไม่จำเป็นต้องสนใจกรณีนี้แล้ว

กลุ่มบี

  ออสเตรเลีย - ทาจิกีสถาน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

  จอร์แดน - บัลกลาเทศ    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

เงื่อนไขกรณีที่ฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดใหญ่ ได้ที่สองของกลุ่ม

ไม่มีทีมชาติไหนทำคะแนนแซงทีมชาติไทย แม้ได้อันดับ 2 ของกลุ่ม โดยได้คะแนนสูงสุดไม่เกิน 12 แต้ม หัวข้อนี้เกิดขึ้นเรียบร้อยแล้ว

กลุ่มซี

  จีน - มัลดีฟส์    เริ่มแข่งเวลา 18:35 น.

  กาตาร์ - ฮ่องกง    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

เงื่อนไขกรณีที่ฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดใหญ่ ได้ที่สองของกลุ่ม

ไม่มีทีมชาติไหนทำคะแนนแซงทีมชาติไทย แม้ได้อันดับ 2 ของกลุ่ม โดยได้คะแนนสูงสุดไม่เกิน 11 แต้ม หัวข้อนี้เกิดขึ้นเรียบร้อยแล้ว

กลุ่มดี

  อิหร่าน - อินเดีย    เริ่มแข่งเวลา 21:30 น.

  โอมาน - กวม    เริ่มแข่งเวลา 21:30 น.

เงื่อนไขกรณีที่ฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดใหญ่ ได้ที่สองของกลุ่ม

ไม่มีทีมชาติไหนทำคะแนนแซงทีมชาติไทย แม้ได้อันดับ 2 ของกลุ่ม โดยได้คะแนนสูงสุดไม่เกิน 11 แต้ม หัวข้อนี้เกิดขึ้นเรียบร้อยแล้ว

กลุ่มอี

  ญี่ปุ่น - อัฟกานิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

  ซีเรีย - กัมพูชา    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

เงื่อนไขกรณีที่ฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดใหญ่ ได้ที่สองของกลุ่ม

1.ญี่ปุ่น ต้องเสมอ หรือ แพ้ อัฟกานิสถาน ไม่จำเป็นต้องสนใจกรณีนี้แล้ว
1.ซีเรีย ต้องเสมอ หรือ แพ้ กัมพูชา ไม่จำเป็นต้องสนใจกรณีนี้แล้ว

กลุ่มจี

  เกาหลีใต้ - เลบานอน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

เงื่อนไขกรณีที่ฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดใหญ่ ได้ที่สองของกลุ่ม

ไม่มีทีมชาติไหนทำคะแนนแซงทีมชาติไทย แม้ได้อันดับ 2 ของกลุ่ม โดยได้คะแนนสูงสุดไม่เกิน 10 แต้ม หัวข้อนี้เกิดขึ้นเรียบร้อยแล้ว

กลุ่มเฮช

  อุซเบิกสถาน - ฟิลิปปินส์    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

  บาห์เรน - เยเมน    เริ่มแข่งเวลา 22:30 น.


เงื่อนไขกรณีที่ฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดใหญ่ ได้ที่สองของกลุ่ม

1.อุซเบกิสถาน ต้องเสมอ หรือ แพ้ ฟิลิปปินส์ ไม่จำเป็นต้องสนใจกรณีนี้แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2016, 09:40:27 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 24, 2016, 06:26:06 PM »

ไทยด.2

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน - จามจุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 24, 2016, 07:44:44 PM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  เลย ซิตี้ - เชียงราย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หนองบัว พิชญา - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  พะเยา - อุตรดิตถ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  มุกดาหาร ลำโขง - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ยโสธร - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - หนองคาย เอฟที    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  พีทียู ปทุมธานี ซิคเคอร์ - มาแชร์ ชัยภูมิ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุทัยธานี ฟอเรสท์ - อยุธยา วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนตะวันออก

  กบินทร์ ยูไนเต็ด - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ตราด - ทีเอ เบญจมราชูทิศ    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  พัทยา ซิตี้ - ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  หัวหิน ซิตี้ - สีหมอก    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
  เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - ชุมพร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  บ้านบึง ยูไนเต็ด - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ศุลกากร ยูไนเต็ด - ลูกอีสาน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  โดม - รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เกร็กคู ลูกทัฟฟ้า ปทุมธานี - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

  ยะลา ยูไนเต็ด - สุราษฎร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นรา ยูไนเต็ด - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  ตรัง - พังงา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 08:39:44 PM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  น่าน - กำแพงเพชร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ตาก ซิตี้ - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พิษณุโลก ทีเอสวาย - เพชรบูรณ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  นครพนม - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สกลนคร - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อำนาจ โปลี ยูไนเต็ด - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - มหาสารคาม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  อยุธยา ยูไนเต็ด - พานทอง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สิงห์บุรี บางระจัน - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สระบุรี ทีอาร์ยู - ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  นครนายก - สระแก้ว    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นาวิกโยธิน ยูเรก้า - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  ว.ราชพฤกษ์ - นนทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กรุงธนบุรี - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรสาคร - ธนบุรี ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  กองเรือยุทธการ - พัทยา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปทุมธานี วิสต้าวิลล์ ยูไนเต็ด - สมุทรปราการ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สินธนา กบินทร์บุรี - อินเตอร์ พัทยา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ม.รังสิต - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.เกษตรศาสตร์ - ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  นครศรี เฮอริเทจ - สตูล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  พัทลุง - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ภูเก็ต - หาดใหญ่    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 10:02:20 PM »

ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ฟีฟ่า เดย์

  ไทย - เกาหลีใต้    เริ่มแข่งเวลา 19:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 28, 2016, 01:11:53 AM »

โซนเอเชีย รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง

กลุ่มเอฟ

  อิรัก - เวียดนาม    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 28, 2016, 01:12:11 AM »

โซนเอเชีย รอบคัดเลือก ครั้งที่สอง

กลุ่มเอ

  ปาเลสไตน์ - ติมอร์ เลสเต้    เริ่มแข่งเวลา 21:00 น.

  สหรัฐอาหรับ เอมิเรตส์ - ซาอุดิอะราเบีย    เริ่มแข่งเวลา 22:00 น.

กลุ่มบี

  ออสเตรเลีย - จอร์แดน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

  ทาจิกีสถาน - คีร์กีซสถาน    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

กลุ่มซี

  จีน - กาตาร์    เริ่มแข่งเวลา 19:15 น.

  มัลดีฟส์ - ภูฐาน    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.

กลุ่มดี

  อินเดีย - เติร์กเมนิสถาน    เริ่มแข่งเวลา 19:30 น.

  อิหร่าน - โอมาน    เริ่มแข่งเวลา 21:30 น.

กลุ่มอี

  อัฟกานิสถาน - สิงคโปร์    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

  ญี่ปุ่น - ซีเรีย    เริ่มแข่งเวลา 17:34 น.

กลุ่มจี

  เลบานอน - เมียนม่าร์    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

กลุ่มเฮช

  ฟิลิปปินส์ - เกาหลีเหนือ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อุซเบกิสถาน - บาห์เรน    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 29, 2016, 12:50:12 AM »

ไทยลีกคัพ

รอบคัดเลือก ครั้งแรก

โซนเหนือ

  ตาก ซิตี้ - อุตรดิตถ์    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  เพชรบูรณ์ - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  หนองบัว พิชญา - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนกลาง

  นครสวรรค์ - สิงห์บุรี บางระจัน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  กบินทร์ ยูไนเต็ด - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  สระแก้ว - ทีเอ เบญจมราชูทิศ    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ฉะเชิงเทรา - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

โซนตะวันตก

  บีทียู ยูไนเต็ด - สีหมอก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  ลูกอีสาน - บ้านบึง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  อินเตอร์ พัทยา - กองเรือยุทธการ    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.
  ศุลกากร ยูไนเต็ด - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  กรุงเทพคริสเตียน - เกร็กคู ลูกทัฟฟ้า ปทุมธานี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

โซนใต้

  ภูเก็ต - สุราษฎร์    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 29, 2016, 07:00:39 PM »

ไทยด.1

  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ประจวบ - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สมุทรสงคราม - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สงขลา ยูไนเต็ด - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครปฐม ยูไนเต็ด - ไทยฮอนด้า    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เชียงใหม่ - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 29, 2016, 07:00:59 PM »

ไทยลีก

  โอสถสภา - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ชัยนาท - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุโขทัย - พัทยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครราชสีมา - บางกอกกล๊าส    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อาร์มี่ ยูไนเต็ด - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บีบีซียู - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

  บีอีซี เทโรศาสน - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 31, 2016, 10:24:37 PM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  อุตรดิตถ์ - เชียงราย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  แพร่ ยูไนเต็ด - พะเยา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  กำแพงเพชร - เลย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  มุกดาหาร ลำโขง - ยโสธร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สุรินทร์ ซิตี้ - ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  กาฬสินธุ์ - นครพนม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  มาแชร์ ชัยภูมิ - นครสวรรค์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อยุธยา วอริเออร์ - พีทียู ปทุมธานี ซิคเคอร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  ตราด - ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  สระแก้ว - พัทยา ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนตะวันตก

  สีหมอก - ชุมพร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นนทบุรี - บีทียู ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หัวหิน ซิตี้ - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  ลูกอีสาน - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ศุลกากร ยูไนเต็ด - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ทหารบก - แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จามจุรี ยูไนเต็ด - รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

  ปัตตานี - ตรัง    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
  ระนอง ยูไนเต็ด - พังงา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สุราษฎร์ - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2016, 07:38:31 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 31, 2016, 10:24:56 PM »

ไทยด.1

  ไทยฮอนด้า - ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  กระบี่ - เชียงใหม่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 31, 2016, 10:25:12 PM »

ไทยลีก

  พัทยา ยูไนเต็ด - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชนาวีสโมสร - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ชลบุรี - โอสถสภา    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ราชบุรี - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  แบงค็อก ยูไนเต็ด - บีบีซียู    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 01, 2016, 08:42:02 PM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  เพชรบูรณ์ - ตาก ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ลำพูน วอริเออร์ - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พิษณุโลก ทีเอสวาย - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  มหาสารคาม - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หนองคาย เอฟที - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  อุบลราชธานี - อำนาจ โปลี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ขอนแก่น - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

โซนกลาง

  อยุธยา - อยุธยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู - สิงห์บุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สระบุรี ทีอาร์ยู - อุทัยธานี ฟอเรสท์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  นาวิกโยธิน ยูเรก้า - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จันทบุรี - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สมุทรปราการ - นครนายก    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

โซนตะวันตก

  กรุงธนบุรี - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ธนบุรี ซิตี้ - ว.ราชพฤกษ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  สมุทรปราการ ยูไนเต็ด - กองเรือยุทธการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อินเตอร์ พัทยา - ปทุมธานี วิสต้าวิลล์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สินธนา กบินทร์บุรี - บ้านบึง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  นอร์ทกรุงเทพ - โดม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.เกษตรศาสตร์ - เกร็กคู ลูกทัฟฟ้า ปทุมธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนใต้

  สตูล ยูไนเต็ด - พัทลุง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หาดใหญ่ - นครศรี เฮอริเทจ    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ภูเก็ต - ยะลา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 01, 2016, 08:43:15 PM »

ไทยด.1

  บางกอก - สมุทรสงคราม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ลำปาง - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ระยอง - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  การท่าเรือไทย - นครปฐม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ปตท.ระยอง - สงขลา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 01, 2016, 08:43:32 PM »

ไทยลีก

  ศรีสะเกษ - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เชียงราย ยูไนเต็ด - ชัยนาท    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุพรรณบุรี - สุโขทัย    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บางกอกกล๊าส - บีอีซี เทโรศาสน    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

Figo Pro Ubon Fc Av
บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยไล่สมาคม
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1150/-1877
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 33,507



| | |
« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 01, 2016, 09:18:24 PM »

ผิดห้องปะ
บันทึกการเข้า

สาเหตุฟุตบอลไทยล้าหลังนับ10ปี และปัญหาต่างๆนานาในปัจจุบัน
http://www.guideubon.com/web/viewtopic.php?t=23193
PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 04, 2016, 02:13:54 PM »

เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก

รอบแรก กลุ่มเอฟ

  เอฟซี โซล (เกาหลีใต้) - ซานตง หลู่เหนิง ไท่ซาน (จีน)    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย) - ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิมะ (ญี่ปุ่น)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 04, 2016, 02:14:31 PM »

ไทยลีกคัพ

รอบคัดเลือก สุดท้าย

โซนใต้

  ภูเก็ต - สุราษฎร์    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #64 เมื่อ: เมษายน 04, 2016, 06:24:21 PM »

ไทยด.2

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  กรุงเทพคริสเตียน - ม.รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #65 เมื่อ: เมษายน 07, 2016, 08:32:29 PM »

ไทยลีกคัพ

รอบแรก

  สตูล ยูไนเต็ด (ด.2 ใต้) - พัทยา ยูไนเต็ด (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  ม.เกษตรศาสตร์ (ด.2 กรุงเทพและปริมณฑล) - อ่างทอง (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  ปัตตานี (ด.2 ใต้) - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 15:45 น.

  หนองบัว พิชญา (ด.2 เหนือ) - ขอนแก่น ยูไนเต็ด (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  หนองคาย เอฟที (ด.2 อีสาน) - สมุทรสงคราม (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด (ด.1) - อาร์มี่ ยูไนเต็ด (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  จันทบุรี (ด.2 ตะวันออก) - ราชบุรี (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด (ด.2 อีสาน) - ลำปาง (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ศุลกากร ยูไนเต็ด (ด.2 กรุงเทพและตะวันออก) - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครสวรรค์ (ด.2 กลาง) - บีบีซียู (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อยุธยา วอริเออร์ (ด.2 กลาง) - บางกอก (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สมุทรสาคร (ด.2 ตะวันตก) - ชลบุรี (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ลำพูน วอริเออร์ (ด.2 เหนือ) - ชัยนาท (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ขอนแก่น (ด.2 อีสาน) - ประจวบ (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด (ด.2 ตะวันตก) - บีอีซี เทโรศาสน (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ภูเก็ต (ด.2 ใต้) - แบงค็อก ยูไนเต็ด (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #66 เมื่อ: เมษายน 08, 2016, 02:52:17 PM »

ไทยลีกคัพ

รอบแรก

  ยะลา ยูไนเต็ด (ด.2 ใต้) - บางกอกกล๊าส (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 15:00 น.

  กรุงธนบุรี (ด.2 ตะวันตก) - ปตท.ระยอง (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  อยุธยา ยูไนเต็ด (ด.2 กลาง) - สุพรรณบุรี (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  กบินทร์ ยูไนเต็ด (ด.2 ตะวันออก) - กระบี่ (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  เลย ซิตี้ (ด.2 เหนือ) - ราชนาวีสโมสร (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  ลูกอีสาน (ด.2 กรุงเทพและตะวันออก) - ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  ยโสธร (ด.2 อีสาน) - โอสถสภา สมุทรปราการ (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  อินเตอร์ พัทยา (ด.2 กรุงเทพและตะวันออก) - นครราชสีมา (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

  ทหารบก (ด.2 กรุงเทพและปริมณฑล) - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ลีก, แชมป์เก่า)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  สระแก้ว (ด.2 ตะวันออก) - ศรีสะเกษ (ลีก, รองแชมป์เก่า)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  เกร็กคู ลูกทัฟฟ้า ปทุมธานี (ด.2 กรุงเทพและปริมณฑล) - การท่าเรือไทย (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

  ตาก ซิตี้ (ด.2 เหนือ) - เชียงใหม่ (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

  บีทียู ยูไนเต็ด (ด.2 ตะวันตก) - เชียงราย ยูไนเต็ด (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สงขลา ยูไนเต็ด (ด.1) - ระยอง (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด (ด.2 อีสาน) - นครปฐม ยูไนเต็ด (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ฉะเชิงเทรา (ด.2 ตะวันออก) - สุโขทัย (ลีก)    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 14, 2016, 11:29:18 AM »

ไทยลีก

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 19, 2016, 06:57:06 PM »

เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก

รอบแรก กลุ่มเอฟ

  เอฟซี โซล (เกาหลีใต้) - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย)    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

  ซานตง หลู่เหนิง ไท่ซาน (จีน) - ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิมะ (ญี่ปุ่น)    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #69 เมื่อ: เมษายน 20, 2016, 04:00:22 PM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  หนองบัว พิชญา - พะเยา    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  กำแพงเพชร - อุตรดิตถ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  เชียงราย ซิตี้ - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  นครพนม - ยโสธร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สกลนคร - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - มุกดาหาร ลำโขง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  พานทอง - มาแชร์ ชัยภูมิ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุทัยธานี ฟอเรสท์ - พีทียู ปทุมธานี ซิคเคอร์    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  นครสวรรค์ - อยุธยา วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กบินทร์ ยูไนเต็ด - ทีเอ เบญจมราชูทิศ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สระแก้ว - ตราด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนตะวันตก

  นนทบุรี - สีหมอก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ชุมพร - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - หัวหิน ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  ราชประชา - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บ้านบึง ยูไนเต็ด - ศุลกากร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พัทยา - ลูกอีสาน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  นอร์ทกรุงเทพ - จามจุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  รังสิต - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

  ยะลา ยูไนเต็ด - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปัตตานี - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
  พังงา - สุราษฎร์    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #70 เมื่อ: เมษายน 21, 2016, 07:43:46 PM »

ไทยด.1

  สงขลา ยูไนเต็ด - บางกอก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด - กระบี่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - ไทยฮอนด้า    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ปตท.ระยอง - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #71 เมื่อ: เมษายน 21, 2016, 07:44:25 PM »

ไทยลีก

  โอสถสภา - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุโขทัย - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ชัยนาท - แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ราชบุรี - บางกอกกล๊าส    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #72 เมื่อ: เมษายน 22, 2016, 12:13:01 AM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  เลย ซิตี้ - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  น่าน - เพชรบูรณ์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ตาก ซิตี้ - พิษณุโลก ทีเอสวาย    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

โซนอีสาน

  มหาสารคาม - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อำนาจ โปลี ยูไนเต็ด - หนองคาย เอฟที    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อุดรธานี - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  อยุธยา ยูไนเต็ด - ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สิงห์บุรี - สระบุรี ทีอาร์ยู    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  นครนายก - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พัทยา ซิตี้ - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  ว.ราชพฤกษ์ - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรสาคร - กรุงธนบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - ธนบุรี ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  กองเรือยุทธการ - อินเตอร์ พัทยา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปทุมธานี วิสต้าวิลล์ ยูไนเต็ด - สินธนา กบินทร์บุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ม.รังสิต - ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เกร็กคู ลูกทัฟฟ้า ปทุมธานี - แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

  นครศรี เฮอริเทจ - ภูเก็ต    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  ตรัง - สตูล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พัทลุง - หาดใหญ่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #73 เมื่อ: เมษายน 22, 2016, 10:56:30 PM »

ไทยด.1

  ประจวบ - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สมุทรสงคราม - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครปฐม ยูไนเต็ด - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #74 เมื่อ: เมษายน 22, 2016, 10:57:04 PM »

ไทยลีก

  นครราชสีมา - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บีบีซียู - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บีอีซี เทโรศาสน - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  อาร์มี่ ยูไนเต็ด - พัทยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #75 เมื่อ: เมษายน 23, 2016, 12:23:20 AM »

ไทยด.2

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  โดม - กรุงเทพคริสเตียน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #76 เมื่อ: เมษายน 25, 2016, 05:28:12 PM »

ไทยด.1

  ขอนแก่น ยูไนเต็ด - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ไทยฮอนด้า - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ลำปาง - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  การท่าเรือไทย - สงขลา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บางกอก - นครปฐม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อ่างทอง - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เชียงใหม่ - สมุทรสงคราม    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #77 เมื่อ: เมษายน 26, 2016, 12:51:12 PM »

ไทยลีก

  เชียงราย ยูไนเต็ด - บางกอกกล๊าส    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุโขทัย - โอสถสภา สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชนาวีสโมสร - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ชลบุรี - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  พัทยา ยูไนเต็ด - บีบีซียู    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ศรีสะเกษ - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  สุพรรณบุรี - ชัยนาท    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

  แบงค็อก ยูไนเต็ด - บีอีซี เทโรศาสน    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #78 เมื่อ: เมษายน 28, 2016, 08:13:47 PM »

ไทยด.2

โซนตะวันตก

  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - บีทียู ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ทหารบก - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2016, 10:07:44 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #79 เมื่อ: เมษายน 29, 2016, 12:49:38 AM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  อุตรดิตถ์ - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  แพร่ ยูไนเต็ด - กำแพงเพชร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พะเยา - เชียงราย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  มุกดาหาร ลำโขง - นครพนม    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ยโสธร - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  พีทียู ปทุมธานี ซิคเคอร์ - นครสวรรค์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มาแชร์ ชัยภูมิ - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อยุธยา วอริเออร์ - พานทอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  ตราด - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  สีหมอก - ธนบุรี ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - นนทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  ลูกอีสาน - สมุทรปราการ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.เกษมบัณฑิต - พัทยา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ศุลกากร ยูไนเต็ด - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน - รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จามจุรี ยูไนเต็ด - กรุงเทพคริสเตียน    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

  นรา ยูไนเต็ด - พังงา    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  ระนอง ยูไนเต็ด - สตูล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สุราษฎร์ - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #80 เมื่อ: เมษายน 29, 2016, 12:55:27 AM »

ไทยด.1

  ประจวบ - บางกอก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครปฐม ยูไนเต็ด - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #81 เมื่อ: เมษายน 29, 2016, 12:58:23 AM »

ไทยลีก

  บีบีซียู - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครราชสีมา - สุโขทัย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชบุรี - แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บางกอกกล๊าส - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  โอสถสภา สมุทรปราการ - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #82 เมื่อ: เมษายน 29, 2016, 01:20:53 PM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  เพชรบูรณ์ - เลย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ตาก ซิตี้ - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
  พิษณุโลก ทีเอสวาย - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  หนองคาย เอฟที - มหาสารคาม    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  สุรินทร์ ซิตี้ - อำนาจ โปลี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  กาฬสินธุ์ - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ขอนแก่น - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  สิงห์บุรี - อุทัยธานี ฟอเรสท์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สระบุรี ทีอาร์ยู - อยุธยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด - ทีเอ เบญจมราชูทิศ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นาวิกโยธิน ยูเรก้า - นครนายก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จันทบุรี - พัทยา ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ฉะเชิงเทรา - สระแก้ว    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

โซนตะวันตก

  กรุงธนบุรี - ว.ราชพฤกษ์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรสาคร - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  สินธนา กบินทร์บุรี - กองเรือยุทธการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปทุมธานี วิสต้าวิลล์ ยูไนเต็ด - บ้านบึง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ม.เกษตรศาสตร์ - ม.รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่ - โดม    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

  นครศรี เฮอริเทจ - ยะลา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  หาดใหญ่ - ตรัง    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ภูเก็ต - พัทลุง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #83 เมื่อ: เมษายน 29, 2016, 07:39:36 PM »

ไทยด.1

  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ระยอง - ไทยฮอนด้า    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สงขลา ยูไนเต็ด - เชียงใหม่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สมุทรสงคราม - กระบี่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ปตท.ระยอง - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #84 เมื่อ: เมษายน 29, 2016, 07:40:03 PM »

ไทยลีก

  อาร์มี่ ยูไนเต็ด - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ชัยนาท - พัทยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บีอีซี เทโรศาสน - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2016, 07:45:08 AM »

เอเอฟซี แชมเปี้ยนลีก

รอบแรก กลุ่มเอฟ

  ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิมะ (ญี่ปุ่น) - เอฟซี โซล (เกาหลีใต้)    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย) - ซานตง หลู่เหนิง ไท่ซาน (จีน)    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2016, 11:04:13 AM »

ไทยเอฟเอคัพ

  บางพลับ
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 03:02:25 PM »

ไทยด.2

โซนใต้

  ยะลา ยูไนเต็ด - สุราษฎร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 04:47:26 PM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  เพชรบูรณ์ - อุตรดิตถ์    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ลำพูน วอริเออร์ - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  กำแพงเพชร - พะเยา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  สกลนคร - มุกดาหาร ลำโขง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อำนาจ โปลี ยูไนเต็ด - ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  อุบลราชธานี - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  พานทอง - พีทียู ปทุมธานี ซิคเคอร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อยุธยา - อยุธยา วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู - มาแชร์ ชัยภูมิ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนตะวันออก

  จันทบุรี - ตราด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สมุทรปราการ - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

โซนตะวันตก

  ธนบุรี ซิตี้ - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - สีหมอก    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  อินเตอร์ พัทยา - ลูกอีสาน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สมุทรปราการ ยูไนเต็ด - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  นอร์ทกรุงเทพ - แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่ - จามจุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

  สตูล ยูไนเต็ด - สุราษฎร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปัตตานี - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
  หาดใหญ่ - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 04:47:49 PM »

ไทยด.1

  ลำปาง - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ขอนแก่น ยูไนเต็ด - ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  กระบี่ - นครปฐม ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 04:48:05 PM »

ไทยลีก

  เชียงราย ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ศรีสะเกษ - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครราชสีมา - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ชลบุรี - บีอีซี เทโรศาสน    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บางกอกกล๊าส - แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2016, 04:42:58 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 06:28:36 PM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  เลย ซิตี้ - พิษณุโลก ทีเอสวาย    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  น่าน - ตาก ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หนองบัว พิชญา - เชียงราย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนอีสาน

  มหาสารคาม - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - นครพนม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อุดรธานี - ยโสธร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ขอนแก่น - หนองคาย เอฟที    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  อยุธยา ยูไนเต็ด - สิงห์บุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุทัยธานี ฟอเรสท์ - นครสวรรค์    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนตะวันออก

  กบินทร์ ยูไนเต็ด - ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครนายก - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สระแก้ว - ทีเอ เบญจมราชูทิศ    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนตะวันตก

  ว.ราชพฤกษ์ - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - ชุมพร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - กรุงธนบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  บ้านบึง ยูไนเต็ด - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กองเรือยุทธการ - ปทุมธานี วิสต้าวิลล์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  โดม - ม.เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  เกร็กคู ลูกทัฟฟ้า ปทุมธานี - รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

  ยะลา ยูไนเต็ด - พังงา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ตรัง - ภูเก็ต    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พัทลุง - นครศรี เฮอริเทจ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 06:28:54 PM »

ไทยด.1

  อ่างทอง - สมุทรสงคราม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  การท่าเรือไทย - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง - สงขลา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บางกอก - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เชียงใหม่ - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #93 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2016, 06:29:13 PM »

ไทยลีก

  สุโขทัย - บีบีซียู    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุพรรณบุรี - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ชัยนาท    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  พัทยา ยูไนเต็ด - โอสถสภา สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #94 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 11:38:10 AM »

ไทยด.2

โซนตะวันออก

  พัทยา ซิตี้ - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  พัทยา - ศุลกากร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  กรุงเทพคริสเตียน - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #95 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2016, 05:41:37 PM »

ไทยด.2

โซนอีสาน

  มุกดาหาร ลำโขง - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สกลนคร - อำนาจ โปลี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครพนม - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ยโสธร - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - มหาสารคาม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สุรินทร์ ซิตี้ - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  กาฬสินธุ์ - หนองคาย เอฟที    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #96 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2016, 05:41:56 PM »

ไทยด.1

  สงขลา ยูไนเต็ด - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ประจวบ - กระบี่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ระยอง - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครปฐม ยูไนเต็ด - เชียงใหม่    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ปตท.ระยอง - บางกอก    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #97 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2016, 05:42:14 PM »

ไทยลีก

  ชัยนาท - บีบีซียู    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บีอีซี เทโรศาสน - พัทยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชนาวีสโมสร - แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชบุรี - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครราชสีมา - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บางกอกกล๊าส - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  โอสถสภา สมุทรปราการ - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

  อาร์มี่ ยูไนเต็ด - สุโขทัย    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #98 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2016, 01:39:19 AM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  อุตรดิตถ์ - พิษณุโลก ทีเอสวาย    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  แพร่ ยูไนเต็ด - เพชรบูรณ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  พะเยา - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  มหาสารคาม - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อำนาจ โปลี ยูไนเต็ด - มุกดาหาร ลำโขง    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  อุดรธานี - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ขอนแก่น - ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  พีทียู ปทุมธานี ซิคเคอร์ - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มาแชร์ ชัยภูมิ - สิงห์บุรี บางระจัน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อยุธยา วอริเออร์ - ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  ทีเอ เบญจมราชูทิศ - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ตราด - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  สีหมอก - กรุงธนบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
  หัวหิน ซิตี้ - ธนบุรี ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  ลูกอีสาน - สินธนา กบินทร์บุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ศุลกากร ยูไนเต็ด - สมุทรปราการ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ทหารบก - ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน - กรุงเทพคริสเตียน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จามจุรี ยูไนเต็ด - ม.เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

  นรา ยูไนเต็ด - สตูล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  ระนอง ยูไนเต็ด - ภูเก็ต    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สุราษฎร์ - หาดใหญ่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #99 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2016, 01:40:37 AM »

ไทยด.1

  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด - สมุทรสงคราม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บางกอก - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  การท่าเรือไทย - ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #100 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2016, 01:40:53 AM »

ไทยลีก

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ศรีสะเกษ - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุโขทัย - ชัยนาท    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ชลบุรี - บางกอกกล๊าส    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  แบงค็อก ยูไนเต็ด - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #101 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2016, 01:28:53 PM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  น่าน - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ตาก ซิตี้ - เลย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
  เชียงราย ซิตี้ - กำแพงเพชร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  หนองคาย เอฟที - ยโสธร    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  อุบลราชธานี - นครพนม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  กาฬสินธุ์ - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  อยุธยา ยูไนเต็ด - อุทัยธานี ฟอเรสท์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครสวรรค์ - พานทอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด - สระแก้ว    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครนายก - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - พัทยา ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ฉะเชิงเทรา - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

โซนตะวันตก

  ว.ราชพฤกษ์ - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ชุมพร - นนทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  สมุทรสาคร - บีทียู ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  ราชประชา - พัทยา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  กองเรือยุทธการ - บ้านบึง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ม.รังสิต - เกร็กคู ลูกทัฟฟ้า ปทุมธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  รังสิต - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

  นครศรี เฮอริเทจ - ตรัง    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  พังงา - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  พัทลุง - ยะลา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #102 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2016, 01:29:18 PM »

ไทยด.1

  ลำปาง - สงขลา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  กระบี่ - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ขอนแก่น ยูไนเต็ด - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อ่างทอง - ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #103 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2016, 01:29:52 PM »

ไทยลีก

  สุพรรณบุรี - บีอีซี เทโรศาสน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เชียงราย ยูไนเต็ด - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  พัทยา ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บีบีซียู - โอสถสภา สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #104 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2016, 05:42:15 PM »

ไทยเอฟเอคัพ

รอบคัดเลือก

  ยโสธร (ด.2 อีสาน) - สมุทรสงคราม (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  กองเรือยุทธการ (ด.2 กรุงเทพและตะวันออก) - บ้านบึง ยูไนเต็ด (ด.2 กรุงเทพและตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  บางพลับ (นอกลีก) - สมุทรสาคร (ด.2 ตะวันตก)    เริ่มแข่งเวลา 15:30 น.

  อุตรดิตถ์ (ด.2 เหนือ) - หนองบัว พิชญา (ด.2 เหนือ)    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.

  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล (ด.1) - ปทุมธานี วิสต้าวิลล์ ยูไนเต็ด (ด.2 กรุงเทพและตะวันออก)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บีทียู ยูไนเต็ด (ด.2 ตะวันตก) - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด (ด.1)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครปฐม ยูไนเต็ด (ด.1) - รังสิต (ด.2 กรุงเทพและปริมณฑล)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ปตท.ระยอง (ด.1) - อยุธยา ยูไนเต็ด (ด.2 กลาง)    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #105 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 01:36:54 AM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  เพชรบูรณ์ - พะเยา    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ตาก ซิตี้ - อุตรดิตถ์    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
  พิษณุโลก ทีเอสวาย - แพร่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  มุกดาหาร ลำโขง - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อำนาจ โปลี ยูไนเต็ด - มหาสารคาม    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู - พีทียู ปทุมธานี ซิคเคอร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สิงห์บุรี บางระจัน - มาแชร์ ชัยภูมิ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สระบุรี ทีอาร์ยู - อยุธยา วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  กบินทร์ ยูไนเต็ด - สระแก้ว    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นาวิกโยธิน ยูเรก้า - ฉะเชิงเทรา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จันทบุรี - ทีเอ เบญจมราชูทิศ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  กรุงธนบุรี - ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  ปทุมธานี วิสต้าวิลล์ ยูไนเต็ด - ลูกอีสาน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สินธนา กบินทร์บุรี - ม.เกษมบัณฑิต    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  ม.เกษตรศาสตร์ - ทหารบก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่ - แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

  นครศรี เฮอริเทจ - ระนอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  หาดใหญ่ - นรา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ภูเก็ต - สุราษฎร์    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #106 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 01:37:11 AM »

ไทยด.1

  สงขลา ยูไนเต็ด - กระบี่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ประจวบ - เชียงใหม่    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ลำปาง - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #107 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 01:38:07 AM »

ไทยลีก

  นครราชสีมา - สุพรรณบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อาร์มี่ ยูไนเต็ด - บีบีซียู    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ชัยนาท - โอสถสภา สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บีอีซี เทโรศาสน - เชียงราย ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด - สุโขทัย    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #108 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 06:35:29 PM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  เลย ซิตี้ - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หนองบัว พิชญา - กำแพงเพชร    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ลำพูน วอริเออร์ - เชียงราย ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  สกลนคร - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครพนม - หนองคาย เอฟที    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ยโสธร - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  อยุธยา - นครสวรรค์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อุทัยธานี ฟอเรสท์ - พานทอง    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนตะวันออก

  พัทยา ซิตี้ - นครนายก    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด - ตราด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สมุทรปราการ - ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

โซนตะวันตก

  สมุทรสาคร - สีหมอก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ธนบุรี ซิตี้ - ชุมพร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด - นนทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - ว.ราชพฤกษ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด - หัวหิน ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  สมุทรปราการ ยูไนเต็ด - ราชประชา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  บ้านบึง ยูไนเต็ด - พัทยา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  กรุงเทพคริสเตียน - รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

  สตูล ยูไนเต็ด - พังงา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ยะลา ยูไนเต็ด - ปัตตานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ตรัง - พัทลุง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #109 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 06:35:54 PM »

ไทยด.1

  แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - ขอนแก่น ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  นครปฐม ยูไนเต็ด - อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ไทยฮอนด้า - บางกอก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ปตท.ระยอง - อ่างทอง    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #110 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 06:36:21 PM »

ไทยลีก

  ราชนาวีสโมสร - ชลบุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ราชบุรี - พัทยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  แบงค็อก ยูไนเต็ด - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บางกอกกล๊าส - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #111 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2016, 11:57:19 AM »

ไทยด.2

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  เกร็กคู ลูกทัฟฟ้า ปทุมธานี - นอร์ทกรุงเทพ    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  โดม - ม.รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #112 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2016, 11:29:31 AM »

ไทยด.2

โซนกลาง

  อยุธยา ยูไนเต็ด - อุทัยธานี ฟอเรสท์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #113 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2016, 01:00:43 AM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  อุตรดิตถ์ - น่าน    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  แพร่ ยูไนเต็ด - ตาก ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  กำแพงเพชร - ลำพูน วอริเออร์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  มหาสารคาม - มุกดาหาร ลำโขง    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ยโสธร - ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อำนาจ โปลี ยูไนเต็ด - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  อุบลราชธานี - อุดรธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  มาแชร์ ชัยภูมิ - อยุธยา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พีทียู ปทุมธานี ซิคเคอร์ - สระบุรี ทีอาร์ยู    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อยุธยา วอริเออร์ - สิงห์บุรี บางระจัน    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  ทีเอ เบญจมราชูทิศ - นาวิกโยธิน ยูเรก้า    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ตราด - นครนายก    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  สีหมอก - ว.ราชพฤกษ์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  หัวหิน ซิตี้ - กรุงธนบุรี    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  ลูกอีสาน - กองเรือยุทธการ    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ม.เกษมบัณฑิต - ปทุมธานี วิสต้าวิลล์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ศุลกากร ยูไนเต็ด - สินธนา กบินทร์บุรี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน - ม.เกษตรศาสตร์    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  จามจุรี ยูไนเต็ด - ม.รังสิต    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.

โซนใต้

  นรา ยูไนเต็ด - ภูเก็ต    เริ่มแข่งเวลา 16:30 น.
  ระนอง ยูไนเต็ด - พัทลุง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สุราษฎร์ - นครศรี เฮอริเทจ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #114 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2016, 01:01:02 AM »

ไทยด.1

  กระบี่ - ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  อ่างทอง - การท่าเรือไทย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สมุทรสงคราม - ปตท.ระยอง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ขอนแก่น ยูไนเต็ด - ไทยฮอนด้า ลาดกระบัง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บางกอก - ลำปาง    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เชียงใหม่ - แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #115 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2016, 01:01:24 AM »

ไทยลีก

  พัทยา ยูไนเต็ด - ศรีสะเกษ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  ชัยนาท - อาร์มี่ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  เชียงราย ยูไนเต็ด - ราชนาวีสโมสร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - นครราชสีมา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

  สุพรรณบุรี - บางกอกกล๊าส    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  สุโขทัย - บีอีซี เทโรศาสน    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  ชลบุรี - แบงค็อก ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 19:00 น.

  บีบีซียู - เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.

  โอสถสภา สมุทรปราการ - ราชบุรี    เริ่มแข่งเวลา 20:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #116 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2016, 03:57:27 PM »

ไทยด.2

โซนเหนือ

  เลย ซิตี้ - หนองบัว พิชญา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  พะเยา - พิษณุโลก ทีเอสวาย    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  เชียงราย ซิตี้ - เพชรบูรณ์    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนอีสาน

  หนองคาย เอฟที - ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  กาฬสินธุ์ - สกลนคร    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  สุรินทร์ ซิตี้ - นครพนม    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกลาง

  พานทอง - อยุธยา    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครสวรรค์ - ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันออก

  ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด - จันทบุรี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สระแก้ว - สมุทรปราการ    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  พัทยา ซิตี้ - กบินทร์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ฉะเชิงเทรา - ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

โซนตะวันตก

  นนทบุรี - ธนบุรี ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  ชุมพร - อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ไอพีอี สมุทรสาคร ยูไนเต็ด - สมุทรสาคร    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
  บีทียู ยูไนเต็ด - เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและตะวันออก

  พัทยา - สมุทรปราการ ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนกรุงเทพและปริมณฑล

  นอร์ทกรุงเทพ - กรุงเทพคริสเตียน    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  รังสิต - ม.กรุงเทพ เดฟโฟ่    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  โดม - เกร็กคู ลูกทัฟฟ้า ปทุมธานี    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนใต้

  ปัตตานี - สตูล ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:15 น.
  พังงา - หาดใหญ่    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  ตรัง - ยะลา ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #117 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2016, 03:57:49 PM »

ไทยด.1

  อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด - ประจวบ    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #118 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2016, 01:02:11 PM »

ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย

รอบคัดเลือก ครั้งแรก นัดแรก

 ไต้หวัน - กัมพูชา    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

 ลาว - อินเดีย    เริ่มแข่งเวลา 18:30 น.

 มาเลเซีย - ติมอร์ เลสเต้    เริ่มแข่งเวลา 19:45 น.

 ทาจิกีสถาน - บัลกลาเทศ    เริ่มแข่งเวลา 22:00 น.

 มัลดีฟส์ - เยเมน    เริ่มแข่งเวลา 23:00 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2016, 01:57:35 PM โดย PTTrayong » บันทึกการเข้า

PTTrayong
Thailandsusu-VIP
Hero Member
***

คะแนนความรัก: +1940/-1011
ออนไลน์ ออนไลน์

กระทู้: 19,778


| | |
« ตอบ #119 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2016, 12:01:20 PM »

ไทยด.2

โซนอีสาน

  มุกดาหาร ลำโขง - อุบลราชธานี    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  มหาสารคาม - ขอนแก่น    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  สกลนคร - ยโสธร    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  นครพนม - ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด    เริ่มแข่งเวลา 16:00 น.
  อำนาจ โปลี ยูไนเต็ด - กาฬสินธุ์    เริ่มแข่งเวลา 17:00 น.
  อุดรธานี - หนองคาย เอฟที    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.
  ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด - สุรินทร์ ซิตี้    เริ่มแข่งเวลา 18:00 น.

โซนตะวันตก

  หัวหิน ซิตี้ - ชุมพร    เริ่มแข่งเวลา 17:30 น.
บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์  
 
กระโดดไป:  




Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!