Thailandsusu Webboard
พฤษภาคม 29, 2017, 04:56:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้สดุดีเทพปกรณ์  (อ่าน 3983 ครั้ง)
Hunter99
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +51/-11

| | |
« เมื่อ: มิถุนายน 10, 2015, 09:26:27 PM »

ปกรณ์ เปรมภักดิ์ วันนี้เล่นดีมากๆยิงไปหนึ่ง และมีส่วนกับทุกประตูที่ไทยได้ วันนี้ man of the matchผมให้แกเลย จริงๆเล่นดีและทุ่มเททุกคน แต่แกโดนด่ามาเยอะ วันนี้ได้พิสูจน์แล้วว่าเขาก็มีดีเหมือนกัน เล่นดีก็ต้องชมบ้างเนอะ 
Aris_
Thailandsusu
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +185/-92

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2015, 09:51:09 PM »

บางจังหวะยังต้องปรับ แต่วันนี้แกเด่นจริงๆ
ยิง 1 จ่าย 1 ทำได้จุดโทษอีก 1
Man of the match ต้องยกให้เขาเลยย
Trunks Tu
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +63/-12

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2015, 09:56:57 PM »

วันนี้ทำได้ดีมากครับ
SpiderM
ร่วมเลือดเนื้อเชื้อชาติไทย
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +866/-228

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2015, 10:52:20 PM »

มีส่วนกับทุกลูกเลยวันนี้
ผมเป็นคนนึงที่เคยวิจารณ์ฟอร์มของเจ้าตัวจากหลายๆนัดที่ผ่านมาก ยังไงต้องขอโทษด้วยนะครับน้อง
วันนี้น้องได้แสดงศักยภาพที่แท้จิงในตัวน้องให้แฟนบอลชาวไทยได้เห็นกันแล้วครับ ว่าไม่ธรรมดา ยังไงก็ขอให้น้องรักษาฟอร์ม
แบบนี้ไปเรื่อยๆจนจบทัวร์นาเม้นต์นะครับ พวกเราจะคอยเชียร์พวกน้องๆอยู่ข้างหลังครับ
ชาบู ชาบู ปกรณ์ เปรมพักต์

....................................................................
Hunter99
Jr. Member
**

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2015, 11:12:43 PM »

มีส่วนกับทุกลูกเลยวันนี้
ผมเป็นคนนึงที่เคยวิจารณ์ฟอร์มของเจ้าตัวจากหลายๆนัดที่ผ่านมาก ยังไงต้องขอโทษด้วยนะครับน้อง
วันนี้น้องได้แสดงศักยภาพที่แท้จิงในตัวน้องให้แฟนบอลชาวไทยได้เห็นกันแล้วครับ ว่าไม่ธรรมดา ยังไงก็ขอให้น้องรักษาฟอร์ม
แบบนี้ไปเรื่อยๆจนจบทัวร์นาเม้นต์นะครับ พวกเราจะคอยเชียร์พวกน้องๆอยู่ข้างหลังครับ
ชาบู ชาบู ปกรณ์ เปรมพักต์
      +1 ครับ
ซามาแคช
VIP Member
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +175/-59

กุ เข้า มา อ่าน ...

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2015, 11:19:34 PM »

พอเทพปกรณ์เล่นดีทุกอย่างก็ง่ายไปหมด 

aodzy99
Full Member
**

คะแนนความรัก: +204/-60

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2015, 11:43:34 PM »

แนะนำให้เล่นหน้าเป้าไปเลยครับ ขอสดุดีอีกคน เชาวัฒน์ คุมเกม จ่ายบอลได้เทพมาก

k663
กู สวน 122 ครับ
Full Member
**

คะแนนความรัก: +175/-97

TERO OSK

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2015, 11:44:03 PM »

นอกจาก ปกรณ์ แล้ว ผมว่าวันนี้นิวโอเคเลยนะมีจ่ายสวยๆหลายจังหวะ ชัดๆน่าจะเป็นลูกที่จ่ายให้ ทู ทะลุเข้าไปยิง แต่ไม่เข้า ผมเห็นวันนี้ไปอ่านเวบอื่นมีคนด่าน้องแล้วเคือง  

botunball
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +32/-11

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2015, 11:48:39 PM »

วันนี้นายแน่มาก
Hunter99
Jr. Member
**

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2015, 11:53:23 PM »

นอกจาก ปกรณ์ แล้ว ผมว่าวันนี้นิวโอเคเลยนะมีจ่ายสวยๆหลายจังหวะ ชัดๆน่าจะเป็นลูกที่จ่ายให้ ทู ทะลุเข้าไปยิง แต่ไม่เข้า ผมเห็นวันนี้ไปอ่านเวบอื่นมีคนด่าน้องแล้วเคือง  
ใช่ครับ บางคนนี้ก็เหลือเกิน ขนาดทีมชนะขาดยังขวางโลกด่านักเตะ วันก่อนก็มีคนแขวะโด วันนี้คงหายเงียบไปแล้ว พวกนี้น่ารำคาญมาก
Hunter99
Jr. Member
**

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 12:00:51 AM »

แนะนำให้เล่นหน้าเป้าไปเลยครับ ขอสดุดีอีกคน เชาวัฒน์ คุมเกม จ่ายบอลได้เทพมาก
เห็นด้วย เชาวัฒน์นี่เล่นได้ดีเกินอายุมาก จ่ายบอลแต่ละลูกได้ลุ้นตลอด ผมชอบอดิศรอีกคนน่าจะขึ้นชุดใหญ่ได้แล้ว อาทิตย์ก็นิ่งกว่าแต่ก่อนมาก
BuBu
Full Member

คะแนนความรัก: +115/-77

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 12:26:32 AM »

จังหวะที่ได้ประตูแรกสร้างความมั่นใจให้เขา เมื่อมีความมั่นใจอื่นๆก็ตามมา  เรากำลังจะได้นักเตะคุณภาพเพิ่มมาอีกคนหนึ่งแต่โดนเปลี่ยนออกทุกอย่างจึงพังทลายจะด้วยเหตุผลใดก็ตามไม่ควรเปลี่ยนออกอย่างยิ่ง น่าจะให้เขาอยู่จนสิ้นเสียงนกหวีดสุดท้าย ได้ซึบซับความภูมิใจความดีใจขณะอยู่ในสนามความมั่นใจจะอยู่กับเขาไปอีกนาน. จิตวิทยาพื้นฐานผู้เป็นโคชต้องศึกษาไว้บ้าง ไม่ใช่หวังในเกมส์อย่างเดียวผู้เล่นคือหมาก น่าเสียดายเราน่าจะได้เทพอีกองค์มาเพิ่มในทีมชาติแต่ดันทำเสียของต้องเริ่มใหม่ นัดหน้าฟันธง เทพองค์เดิมไม่มาต้องให้โอกาสและรออีก เสียดาย. กดลบเบาๆนะครับ
SpiderM
ร่วมเลือดเนื้อเชื้อชาติไทย
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +866/-228

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 12:57:10 AM »

ใช่ครับ บางคนนี้ก็เหลือเกิน ขนาดทีมชนะขาดยังขวางโลกด่านักเตะ วันก่อนก็มีคนแขวะโด วันนี้คงหายเงียบไปแล้ว พวกนี้น่ารำคาญมาก
เห็นด้วย เชาวัฒน์นี่เล่นได้ดีเกินอายุมาก จ่ายบอลแต่ละลูกได้ลุ้นตลอด ผมชอบอดิศรอีกคนน่าจะขึ้นชุดใหญ่ได้แล้ว อาทิตย์ก็นิ่งกว่าแต่ก่อนมาก
อีกคนครับ เจ้ากลิ้ง ศิวกร จักขุประสาท คือ คนปิดทองหลังพระในเกมวันนี้โดยแท้จิงคุมจังหวะในแดนกลางร่วมกับเชาวัตน์เอาอยู่เลย

....................................................................
BPBAR3ZT
My ploy 2/5/12
ถูกแบนถาวร
Sr. Member

คะแนนความรัก: +280/-478

บุรีรัมย์ไอทีมขี้โกง บุรีรัมย์ลูกพ่อยศ ฮรี่ ฮรี่

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 02:02:26 AM »

ชาบูโอ้ววว

c2001
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +26/-53

| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 05:59:26 AM »

ปกรณ์เล่นได้เด่นสุดในกองหน้าแล้วในนัดนี้
Anamai
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +274/-119

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 06:36:36 AM »

อีกคนครับ เจ้ากลิ้ง ศิวกร จักขุประสาท คือ คนปิดทองหลังพระในเกมวันนี้โดยแท้จิงคุมจังหวะในแดนกลางร่วมกับเชาวัตน์เอาอยู่เลย

เห็นด้วยครับกับเรื่อง ศิวกร วันนี้เขาทำได้ดีมากๆ คุมจังหวะเกมส์ได้ดี
สงสัยอย่างเดียวมันจะไม่โตไปกว่านี้แล้วรึไง ตั้งแต่สมัยอยู่ท่าเรือก็เห็นหุ่นแบบนี้
นิวส์ เดอะบลู
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +39/-49

| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 06:52:14 AM »

วันนี้องค์ลงฮะ ทั้งยิงทั้งจ่ายแถมเรียกจุดโทษ
Parthenon
Full Member
**

คะแนนความรัก: +117/-15

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 08:22:09 AM »

เห็นด้วยครับกับเรื่อง ศิวกร วันนี้เขาทำได้ดีมากๆ คุมจังหวะเกมส์ได้ดี
สงสัยอย่างเดียวมันจะไม่โตไปกว่านี้แล้วรึไง ตั้งแต่สมัยอยู่ท่าเรือก็เห็นหุ่นแบบนี้

าังเกตุศิวกรมาสองนัดละ สิบนาทีแรกจะดูรนๆ ตลอด
แต่หลังจากนั้นยังกะคนละคน เล่นดีมากๆ
KaRaKaSaNG
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +726/-151

| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 08:53:38 AM »

บางจังหวะยังต้องปรับ แต่วันนี้แกเด่นจริงๆ
ยิง 1 จ่าย 1 ทำได้จุดโทษอีก 1
Man of the match ต้องยกให้เขาเลยย
ขัดตาอยู่จังหวะเดียวเมืื่อวาน ลูกหลุดเดี่ยว ถ้ามองกว้างสักนิดแล้วจ่ายนี่จะสมบูรณ์แบบมาก
 แต่เลือกยิงเองตามสัญชาตญาณก็โอเคแล้ว เสียดายแป๊ก...
Doctor สลัม
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2387/-3071

| | |
« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 10:50:04 AM »

ขอให้ยืนอยู่เคียงข้างเขาในวันที่เขาฟอร์มตกด้วยละ
อย่าสดุดีในวันที่เขาทำดีแค่วันเดียวแล้วกัน

ID LINE = dogtorslum
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์