Thailandsusu Webboard
กุมภาพันธ์ 23, 2017, 11:13:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 [2] 3 4 ... 20   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++ผมมีแฟนแล้วแต่ใจเริ่มหวั่นไหวให้คนอื่น+++  (อ่าน 469773 ครั้ง)
Since 1999
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +473/-114

| | |
« ตอบ #120 เมื่อ: มกราคม 12, 2015, 06:29:12 PM »

กดเข้ามาตามผลงาน ตกใจเห้ยเม้นท์หายไปไหนหมด...

ปั๊ดโธ่ ขึ้นหน้า 2 แระ ฮ่าาาาา
yost
Full Member

คะแนนความรัก: +76/-52

| | |
« ตอบ #121 เมื่อ: มกราคม 12, 2015, 07:37:23 PM »

การเสพให้ถูกสุขลักษณะ จะทำให้สุขภาพดีขึ้นนะครับ ฮิ ฮิ
thip03
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +502/-28

| | |
« ตอบ #122 เมื่อ: มกราคม 12, 2015, 10:07:40 PM »

มาต่อให้เร็วเลยนะ
ka-roo
Full Member

คะแนนความรัก: +113/-123

| | |
« ตอบ #123 เมื่อ: มกราคม 12, 2015, 10:40:00 PM »

ผมว่าคงต้องรอให้  จขกท ทะเลาะกะแม่บ้านเสร็จก่อน (ป่านนี้คงถึงไหนๆๆกับน้องแล้วละ ทรงนี้ไมน่ารอด) สงครามสงบแล้วมาต่อเร็วไว
เส้นหมี่ผัดซีอิ๊ว
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +147/-70

| | |
« ตอบ #124 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 12:18:30 AM »

F5 F5 F5 F5 F5 F5 F5 F5

ontheway
ไม่ขอรับ Thailandsusu
สมาชิกทั่วไป ไม่สามารถกด+ -
Sr. Member
*

คะแนนความรัก: +157/-119

| | |
« ตอบ #125 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 12:33:15 AM »

ก็..นะ
III YesK III
Extreme Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +5243/-622

ผมไม่ได้หื่นนะครับ - - -

| | |
« ตอบ #126 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 01:13:34 AM »

เฮ้ย !!! ยาวมาถึงหน้า 2 ได้ไงเนี่ย ...

เมื่อวานตอนแฟนโทรมา ใจหายแว้บ นึกว่า แฟนเข้ามาเห็นในเว็บสู้สู้ซะแล้ว 555

ว่าแต่ถึงไหนแล้วเนี่ย ... ท้าวความอดีตยังไม่จบเลย ---

ผมปูที่นอนปิคนิคนอนข้างล่าง เธอนอนบนเตียง ... สุภาพบุรุษมากๆ ...

เธอบอกว่า "มานอนด้วยกันข้างบนก็ได้"

นั่นละฮะ ท่านผู้ชม ผมงี้ลุกขึ้นยืนเลย เย๊ยย ไม่ใช่แล้ว !!! ผมส่ายหัว มันไม่เหมาะ ... มั้ง ? เธอก็ยังแซวเล่นๆ "ทำไม กลัวเหรอ ?" ผมบอกว่า "ปากดี" เธอก็ยังไปต่อ "ทำไมล่ะ หญิงชายนอนเตียงเดียวกัน ต้องมีอะไรกันเสมอไปเหรอ ?" ผมอึ้งแป๊บ ... เธอก็ยังรุกต่อ ถามว่า "หรือว่าผมคิด ? " ตรงประเด็นเกิ๊นนน ...

ตอนนั้น ในหัวผมนึกถึงหนังเรื่องนึงเลยที่ คู่พระนางซึ่งเลิกรากันไปแล้ว แต่วันหนึ่งก็มีเหตุให้ต้องอยู่ห้องเดียวกัน นอนเตียงเดียวกัน ซึ่งต่างคนต่างคิดว่า คงไม่เป็นอะไร สุดท้ายคงไม่ต้องบอกนะว่า คืนนั้นลงเอยกันยังไง เขาว่ากันว่า ร่างกายคนเรามันจะจำรสสัมผัสของกันและกันได้ มันจะโหยหากัน และจะเป็นไปเองตามธรรมชาติโดยไม่ต้องลืมตา เรียกง่ายๆ ว่า วัวเคยค้า ม้าเคยขี่ นั่นเอง

ดังนั้น ผมจึงบอกว่า "นอนๆ อย่ามาทำเป็นเล่น"

คืนนั้น เราเปิดไฟนอนครับ แต่ผมนอนไม่หลับเพราะปกติผมจะปิดไฟนอน

ผ่านไปเป็นชั่วโมง ...

ผมก็ยังไม่หลับ เธอคงเริ่มสังเกตุเห็นเลยพูดทีเล่นทีจริงว่า "บอกแล้วให้มานอนบนเตียง" ผมงี้ลุกขึ้นยืนเลย เย๊ยยย ไม่ใช่ !!! ผมบอกว่า "ปิดไฟนอนได้ไหม ?" แล้วเราก็ปิดไฟนอนกัน (ผมก็งง แล้วกุจะเปิดไฟให้กุนอนไม่หลับเองทำไมเนี่ย)

คราวนี้ นอนไปซักพัก เธอก็พูดขึ้นมาว่า "หลับยัง ?" ผมเงียบ ... "หลับยัง ?" ผมเงียบ ... "หลาบย้างงง !!!" ผมบอกว่า "หลับแล้ว" เธอบอกว่า "นอนไม่หลับ" ผมไม่ลืมตา "นอนๆ ไป เดี๋ยวก็หลับเองแหล่ะ"

ซักพัก "หลับยัง ?" ... "หลับยัง ?" ... "หลาบย้างงง !!!" ผมคิดในใจ ... เฮ้ยย !!! ถ้าเป็นแฟนจะลุกขึ้นไปจัดซักดอกสองดอก ไม่ต้องหลับต้องนอนกันเลยทีเดียวนะครับ แหม่ ...

"หาอะไรทำไป ไม่ก็เล่นเกมส์ เล่นคอมก็ได้ แต่ห้ามเปิดไฟ"

เธอจึงลุกไปเปิดคอม ซักพัก ... "หนังแผ่นที่วางๆ อยู่เนี่ย เรื่องอะไร ดูได้ไหม ?"

ผมงี้ลุกขึ้นยืนเลย ... อันนี้ลุกขึ้นยืนของจริง ... รีบเดินไปหยิบมาคืน (นี่มันพวกหนังแผ่นที่ผมอุตส่าห์นั่งรถไปซื้อมาจากพันธุ์ทิพย์ คลองถม เชียวนะ)

เธองงๆ ถามว่า "ทำไม ?" ผมเงียบ ... "ทำไม ? ... หนังโป๊เหรอ ?" (ตรงเผง !!!)

ผมตอบว่า "ใช่ ... ดูอย่างอื่นไป และห้ามเข้าเว็บโป๊ด้วย" เธอก็เลยนั่งเล่นเกมส์ Red Alert (เธอชอบเล่นเกมส์นี้มากๆ)

จากนั้น ผมก็ ... หลับไปตั้งแต่ตอนไหนไม่รู้เหมือนกัน ...

จนกระทั่ง ...

วันนี้ อากาศกลับมาหนาวอีกแล้ว ...   

kun
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +125/-31

| | |
« ตอบ #127 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 02:22:17 AM »

จะตีสามแล้ว รออ่านภาคต่อไป  ใกล้ออกยังคร้าบ

เคารพ  และเทิดทูลเมีย จ้า!!
KaRaKaSaNG
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +700/-146

| | |
« ตอบ #128 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 09:03:30 AM »

ลงชื่อหน้า 2
yost
Full Member

คะแนนความรัก: +76/-52

| | |
« ตอบ #129 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 09:26:36 AM »

เจ้าของกระทู้...น่าจะรอดยาก สถานะการค่อยข้างถูกบังคับให้ยอมจำนน ( เพราะเธอเล่น red alert บ่อย )
Since 1999
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #130 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 09:33:25 AM »

อยู่ในห้อง 2 คน ปิดไฟ แต่เปิดคอมฯ....

บรรยากาศแบบนี้ มีพลังแฝงยิ่งนัก...

ผมว่าท่านรอดยาก คริ คริ ...
ที่นี่_บุรีรัมย์
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +23/-32

| | |
« ตอบ #131 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 10:18:33 AM »

น่าติดตามยิ่งนัก ;D;D

Maverick
Full Member
**

คะแนนความรัก: +76/-10

| | |
« ตอบ #132 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 10:46:28 AM »

ไปดูกันในสนามครับ!
PeepoClub
Hero Member

คะแนนความรัก: +143/-38

| | |
« ตอบ #133 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 10:55:33 AM »

T_Bunny@BEC.TERO
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +585/-237

น้องพลอย FC

| | |
« ตอบ #134 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 11:00:13 AM »

ลุ้นจะ(ขรี้)จะแตกแล้วครับท่านนน

กิจกรรมวันหยุด ขอดูบอลไทยก็พอแล้วว/Users/KURON/Desktop/mourn.png
อินทรีแดง
Hero Member

คะแนนความรัก: +243/-400

| | |
« ตอบ #135 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 11:14:02 AM »

รอๆ
<..ผู้ชายพายเรือ..>
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +82/-81

| | |
« ตอบ #136 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 12:47:49 PM »

ไม่น่ารอด

สารภาพว่าทุกวันนี้เข้าสู้สู้มาต้องหาหัวข้อนี้ก่อนเลยอันดับแรก

ว่างๆ มาอัพเดทเรื่องน้องที่ทำงานด้วยนะครับ รอติดตาม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2015, 12:52:10 PM โดย <..ผู้ชายพายเรือ..> » บันทึกการเข้า
Trunks Tu
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +59/-11

| | |
« ตอบ #137 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 06:42:39 PM »

เรื่องราวท่านน่าติดตามยิ่งนัก
Paticca_samuppada 37
Hero Member

คะแนนความรัก: +938/-393

| | |
« ตอบ #138 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 07:20:24 PM »

หากไม่โลภย่อมไม่ติดกับ หากรู้จักพอก่อสุขทุกสถาน
halermssk
หนุ่มศรีสะเกษ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +500/-180

| | |
« ตอบ #139 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 07:30:35 PM »

ทุกเรื่องที่กล่าวมา............ผมจะตับก่อนค่อยเครียร์...อิอิ
บู้ม~!! กลายเป็นโกโก้ครั้นช์
Full Member

คะแนนความรัก: +88/-215

| | |
« ตอบ #140 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 08:12:59 PM »

อ่านมาตั้งนานตอนนี้เข้าท่าสุด 55+
halems
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +69/-62

| | |
« ตอบ #141 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 10:37:44 PM »

ยกนิ้วเลยท่าน ลุ้นดีชิบ

thip03
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #142 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 10:42:28 PM »

มาต่อเร็วเข้า fc รออยู่
แนะนำเป็นกระทู้ปักหมุดไปเลยครับ 5555
จอบหลอย_หนองแวงกินเกลี้ยง
เมืองปราสาทหิน ถิ่นภูเขาไฟ ผ้าไหมสวย รวยวัฒนธรรม
Hero Member

คะแนนความรัก: +187/-151

| | |
« ตอบ #143 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 11:48:57 PM »

ผมนี่เปิดสู้ๆมาต้องมองหากระทู้ท่านก่อนเลย
ว่าวไทย คริส บางกอก@AV_015
AV_Group(015)
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +978/-240

อะไรคือเครื่องวัด.........ความดี

| | |
« ตอบ #144 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 12:00:22 AM »

กำลังมันส์เลยยยยยยยยย

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #145 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 12:47:23 AM »

ตอนนี้ เราย้ายมาอยู่ที่ใหม่แล้ว อย่างที่บอกไป แม้ยังไม่เรียบร้อยดีแต่ก็ต้องมา การเดินทางจากที่เคยเสียค่ารถประมาณ 30 บาท พอมาที่ใหม่ถึงจะไกลกว่าเดิมแต่รถกะป๊อผ่าน 7 บาท ตลอดสาย ประหยัดได้อีก นั่งเช้าๆ คนแน่นเต็มรถ ได้นั่งเบียดๆ กับสาวก็ดีหน่อย แต่ถ้านั่งเบียดกับป้านี่ เหี่ยวแต่เช้าเลย ...

วันก่อน ต้องติดต่องานกับบัญชีนิดหน่อย พอเปิดประตูเดินเข้าไปในห้องบัญชี ... โอ้โฮ !! ในนั้นหญิงล้วนๆ 10 กว่าคน ดูแล้ว ผมว่าน้องบัญชีรุ่นนี้ ไม่รู้เขาล็อคสเป็คกันมาหรือเปล่า ตัวเท่าๆ กันหมดเลย ประมาณบ่าผมได้ น่ารักๆ ทั้งนั้น (ผิดกับรุ่นก่อนๆ มีแต่ป้าๆ) ผมเดินเข้าไปนี่ แข็งเลย ... ตัวนะครับที่แข็ง ... เพราะทุกคนจะเงยหน้ามามองหมด

ผมเข้าไปติดต่องานอีกโต๊ะ แต่น้องเขานั่งอีกโต๊ะด้านหลัง ผมไม่พยายามมองเลย จนเสร็จ ผมจะเดินออกมา เราสบตากันพอดี น้องเขายิ้มให้ แต่ผมไม่ยิ้ม ไม่รู้เป็นอะไรเหมือนกัน 555

ตอนเที่ยงก็ออกไปกินข้าว ... ก็กับสาวๆ ลูกน้องผมละครับ แถวที่ใหม่คนพลุกพล่านกว่าที่เดิม ของกินก็เยอะกว่า แถมราคาก็โอเค ผมลองข้าวราดแกง 2 อย่าง 35 บาท ให้เยอะดี กินจนอิ่ม

เมื่อกินจนเสร็จ สาวๆ ก็ขอตัวจะไปซื้อของที่ 7-11 ผมบอกไม่ไปเพราะไปกับพวกเธอทีไร กว่าจะออกมากัน รอจนแข็ง ... ขานะครับที่แข็ง ... ยิ่งช่วงที่มีแสตมป์นะ ... แข็งยันหัว   

ผมก็เลยสั่งข้าวเหนียวถั่วดำมานั่งกินรอ ขณะที่กำลังฟินกับถั่วดำอยู่ ... ก็มีคนมานั่งข้างหน้าผม ผมเงยหน้าขึ้นมา แทบสำลักถั่วดำ ... น้องเขามานั่งยิ้มอยู่ข้างหน้าผม ...

"มีคนนั้งไหมคะ"  ผมส่ายหัว ...

"อร่อยไหม ?" เธอเริ่มพูด ผมพยักหน้า ...

"สาวๆ ล่ะ ?" ... ผมชี้มือไปที่ 7-11 ... เธอถามว่า "เครียดอะไรหรือเปล่า ?"

ผมอึ้งแป๊บ ... "กินข้าวยัง ?" ผมถามไป (โถๆ ทั้งๆ ที่รู้ว่าน้องเขาน่าจะกินข้าวแล้ว)

"ยังมั้ง ?" เธอยิ้มๆ ผมเห็นรอยยิ้มนั่นแล้วก็อยากจะเอาหัวมุดข้าวเหนียวถั่วดำตายจริงๆ

ผมบอกว่า "ของเขาอร่อยดีนะ" น้องเขาส่ายหัวนิดๆ "กลัวอ้วน ?"

"อ้วนตรงไหน นี่แหล่ะกำลังดี" (นี่กุพูดอะไรออกไปเนี่ย !!!)

คราวนี้เธอยิ้มกว้างเลย "งัั้นชิมคำนึงก็ได้" น้องเขาขยับเข้ามา

ผมคิดในใจว่า เฮ่ย !! จริงดิ ...

ผมบอกว่า "ผมกินไปแล้ว เดี๊ยวไปซื้ออันใหม่ให้ เลี้ยงเอง"

แต่น้องเขาบอกไม่เป็นไร "ชิมคำนึง ถ้าหวานไป จะได้ไม่ต้องซื้อ"

ผมเห็นน้องเขาจะกินแน่ๆ ก็เลยจะหยิบช้อนอันใหม่ให้ ...

เจ้ทโด้ !! ในกล่องเหลือแต่ส้อมกับตะเกียบ ...

ผมจะยกมือบอกแม่ค้า แต่เธอก็ตักข้าวเหนียวถั่วดำเข้าปากไปแล้ว !!!

ครับ น้องเขาใช้ช้อนที่ผมกินนั่นแหล่ะ ...

ผมงี้อึ้งเลย ปกติคนที่ทำแบบนี้ มีแต่แฟนผมนะ เพราะยิ่งกว่าน้ำลายก็เคย

"อื้ม อร่อยดี ไม่หวานจนเกินไป" เธอก็ตักอีก 2-3 คำ แล้วก็คืนมา เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ผมหยิบช้อนขึ้นมา กำลังคิดอยู่ว่า กุจะกินต่อดีมั้ย ?

เธอก็เลยถามว่า "ทำไมค่ะ เสียดายเหรอ เดี๊ยวซื้อให้ใหม่"

ผมส่ายหัว ... น้องเขาก็ยิ้มๆ ...

จังหวะนั้น กลุ่มลูกน้องผมกลับมาพอดี "หัวหน้าพี่จีบน้องหรือเปล่า ? พี่เขามีแฟนแล้วนะ"  

ไอ่พวกนี้ มันสกัดดาวรุ่งตลอด !!!

"เปล่าค่ะ หนูมานั่งรอเพื่อน พี่เขาคุยด้วยเฉยๆ" เพื่อนน้องเขาก็มาพอดี ก็เลยกัน ...

ตอนเย็นเลิกงาน อากาศหนาว มันมืดเร็วมาก ผมไปยืนรอลูกน้องที่จะกลับด้วยกัน (สาวๆ กว่าจะลงมาได้ ต้องเข้าห้องน้ำ แต่งหน้ากันก่อน) มาเจอน้องเขาพอดี

ผมเพิ่งสังเกตุเห็นว่า น้องเขาใส่กระโปรงสีชมพู เสื้อก็ชมพูๆ กำลังเข็น Wave มารอเพื่อน

"อากาศเย็นๆ ไม่น่าใส่กระโปรงขี่มอไซค์นะน้อง" ผมแซวเล่นๆ

น้องเขาก้มแล้วดึึงๆ ดู "ทำไมคะ มันสั้นเหรอพี่ ?" ... ผมงี้กำเดาแทบทะลัก

"หนูก็ใส่แบบนี้ปกตินะ" ... ผมคิดในใจ กุไม่ได้หื่นนะ ท่องไว้น้องสาวเว้ยๆๆ

จังหวะนัั้นลูกน้องผมก็มาพอดี "หัวหน้าพี่มาจีบน้องอีกแล้วเหรอ ? พี่เขามีแฟนแล้วนะ"

ยัง .. มันยังไม่จบอีก ไอ่พวกนี้ !!!

น้องเขาก็หัวเราะ เราก็เลยแยกย้ายกันกลับบ้าน ...

วันนี้ งานยุ่งมากแทบไม่ได้โผล่หัวไปไหนเลย

ตอนเย็นๆ จะไปห้องน้ำ ยังไม่ชินกับที่ใหม่เอาซะเลย ฝ่ายบุคคลก็น่าจะแจกแผนที่กุซะหน่อย ไฟก็ไม่สว่าง

ขณะกำลังเดินคิดๆ อยู่ เลี้ยวปั๊บ จ๊ะเอ๋กับน้องเขาพอดี อกอิแป้นจะแตก !!!

เราเกือบชนกันซะแล้ว ผมยกมือ "โทษๆ"

น้องเขาเองก็ตกใจ "ค่ะๆ ... พี่จะกลับแล้วเหรอ ?"

ผมพยักหน้า "ยัง เคลียร์งานแป๊บ" แล้วกุจะพยักหน้าทำไม

"เค งั้นหนูกลับก่อนนะ" ตอนที่ผมกำลังเดินไป

"พี่ๆ" น้องเขาเรียก ... ผมหันกลับไปดู เห็นน้องเขาเอามือชี้ที่กางเกงตัวเอง ทำมือโอเค ? ยิ้มแล้วก็วิ่งไป ...

เวรกรรม ผมยังเหลาเรื่องแฟนเก่าไม่จบเลย ---

เติ้ล บางขวาง
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +51/-19

| | |
« ตอบ #146 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 01:54:59 AM »

นี่มันskill ผู้กำกับหนังชัดๆ เล่าสอง Event  ไปพร้อมๆกัน
Since 1999
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #147 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 07:59:24 AM »

กลับมาที่น้องบัญชีใ้ห้หายคิดถึงนิดนึง...

แต่ยังไงๆ ผมก็ยังคาใจเรื่องปิดไฟ เปิดคอมฯ อยู่นะท่าน คริ คริ...
ArtMaN7007_TS34
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +415/-193

| | |
« ตอบ #148 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 08:59:38 AM »

แหม.....ยิ่งกว่าพันทิปอีกนะนี่ ชอบนะฮะ ฮรี่ ๆ

ข้อมูลส่วนตัวจร้า http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=163240.0
ปิง เฮอร์นานเดซ
Yellow ArmyMan
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +394/-277

ฟุตบอล ชีวิต มิตรภาพ

| | |
« ตอบ #149 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 10:12:38 AM »

รอด้วยคน

Hero Member

| | |
« ตอบ #150 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 10:15:28 AM »

ตะปูบนแผ่นไม้แม้จะถูกถอนออก อย่างไรยังคงทิ้งรูเป็นร่องรอย
KaRaKaSaNG
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #151 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 11:33:58 AM »

นี่มันskill ผู้กำกับหนังชัดๆ เล่าสอง Event  ไปพร้อมๆกัน

ใช่เลยครับ...อ่านไปจินตนาการภาพ ตัดสลับไปมา...โอ้ยสุดนอด
THEFROZENTHORN
Newbie
*

คะแนนความรัก: +4/-21

| | |
« ตอบ #152 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 01:20:06 PM »

อ่านเลื่อนลงมาเรื่อยๆ นี่ผมเสพติดชัดๆ กลายเป็นคนอยากรู้เรื่องชาวบ้านเฉย
maew43
Newbie
*

คะแนนความรัก: +3/-1

| | |
« ตอบ #153 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 03:45:18 PM »

อ่านเลื่อนลงมาเรื่อยๆ นี่ผมเสพติดชัดๆ กลายเป็นคนอยากรู้เรื่องชาวบ้านเฉย
เสพติดจริงๆด้วยครับ เขามาสู้ สู้ ต้องมองหากระทู้นี้ก่อนเลยว่าเรื่องราวไปถึงไหนแล้ว ไม่ค่อยอยากรู้เรื่องชาวบ้านเลยครับ 555
Jeffer No.7
รักกล้องยิ่งชีพ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1298/-483

เลือกที่จะเดินตามความฝัน สักวันต้องไปให้ถึง

| | |
« ตอบ #154 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 04:44:05 PM »

หน้า2แล้วรึเนี่ย

ขออภัยมือใหม่หัดถ่าย
PeepoClub
Hero Member

| | |
« ตอบ #155 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 05:30:55 PM »

ลุ้นทู้กวัน 5555
ลูฟี่
รักท่านวีวี เป็นมิตรที่ดีกับ japan_xi
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1324/-771

เปิดไม่ได้ทุกคำถามเพราะทำไม่เป็น

| | |
« ตอบ #156 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 05:44:29 PM »

นิยายชีวิต เรื่องนี้ตอนจบจะมีหักมุมไหมครับ 

ผู้ชายในฝันคือคุณชายหม่อมราชวงศ์พุฒิภัทร  แต่ คุณชายหม่อมราชวงศ์  สุขุมพันธ์  บริพัตร  นั่นคือความจริง
ลี้คิมฮวงคือตำนานมีดบิน    นายกีวีคือตำนานพ่อพระวงการฟุตบอลไทย
เมืองปราสาทหิน ถิ่นภูเขาไฟ ผ้าไหมสวย รวยวัฒนธรรม
Hero Member

| | |
« ตอบ #157 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 10:50:24 PM »

ตอนจบ จขกท. ต้องได้กับยามหน้าตึกแน่เลย
ปล.มันฟินตรง ซิมคำนึง นี่อ่ะดิ
halems
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +69/-62

| | |
« ตอบ #158 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 11:04:14 PM »

เอามือชี้ที่กางเกงแล้วยังไง ตอบด่วนข้องใจจิง

Pa[S-K]uPrE
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +296/-133

..

| | |
« ตอบ #159 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 11:43:58 PM »

ผมว่ามีอีกหลายคนที่อยากโพสต์เรื่องราวแบบนี้ ซึ่งน่าสนใจมาก..

แต่เดี๋ยวก่อน.. อย่าพึ่งโพสต์ซ้ำซ้อนกัน เอาทีละคนครับ ช่วงนี้ก็แต่งเรื่องรอไว้ก่อนนะ ตอนนี้ขอเสพเรื่องของท่าน III YesK III ก่อน

ปล.. ชอบภาพปลากรอบมั๊ก ๆ

อยากรู้วิธีคำนวณ FIFA Ranking ลองดูกระทู้นี้ http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=343675.0
ko berm
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +185/-87

วัวชน แดนใต้

| | |
« ตอบ #160 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 01:13:05 AM »

ดราม่าแน่ๆ

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #161 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 01:57:11 AM »

แฟนเก่าผมนั่งเล่นคอมอยู่ ส่วนผมนอนหลับไปตั้งแต่ตอนไหนไม่รู้ ...

ผมนอนหลับไปไม่รู้นานแค่ไหน จู่ๆ ก็เริ่มรู้สึกตัว เพราะรู้สึกเหมือนมีอะไรกำลังจ้องผมอยู่ มันรู้สึกเสียวสันหลังพิกล จึงพลิกตัวหันหลังไปดู ...

คอมยังเปิดทิ้งไว้ แต่ไม่เห็นเธอแล้ว !!!

ผมเอาผ้าห่มมาคลุมหัว ข่มตาจะนอนต่อ ... สงสัยเธอจะเข้าห้องน้ำ ... เงียบไม่มีเสียงน้ำ

เปิดผ้าห่มออก มองไล่ไปทั่วๆ ...

คุณพระช่วย !!!

ขนผมลุกตั้งแต่ขนหน้าแข้งยันขนหัว เพราะเหมือนมีคนผมยาวๆ นั่งอยู่บนเตียง รู้สึกได้เลยว่า กำลังมองมาที่ผมแน่ๆ

ผมพยามยามเพ่งดูให้แน่ใจว่า คนหรือเปล่า ?

แล้วก็โล่งใจ ... แฟนเก่าผมนั่นเอง

“ทำไมไม่นอน ?” ผมกลั้นใจถามไปด้วยน้ำเสียงที่เป็นปกติที่สุด 

“ก็บอกแล้วว่าเค้านอนไม่หลับ” ...

ผมลุกขั้นนั่ง เกาหัวแกรกๆ ขนร่วงไป 5-6 เส้น แล้วก็ใส่เสื้อ (ผมใส่เสื้อนอน แต่ดึกๆ มาจะถอดทิ้งประจำ) เดินไปปิดคอม แล้วก็มานั่งข้างๆ เตียง

“นอนๆ ไปเดี๋ยวก็หลับเองแหล่ะ” ผมบอกไป ...

“เธอเคยคิดจะรั้งเราไว้มั้ย ?” เธอถามผมออกมาแบบไม่มีปี่มีขลุ่ย 

“อย่ามาพูดเรื่องนี้อีก” ผมตัดบท ... เธอเงียบ ...

ทันใดนั้น เธอก็ขยับมาข้างเตียง ... แล้วก็ยื่นหน้ามาตรงหน้าผมทันที

ผมสะดุ้งสุดตัว จนหงายเงิบไปด้านหลัง ... “เฮ้ย !!! จะทำอะไร ?”

“ไม่ได้ทำอะไร” เธอย้อน ...

ฉับพลันหัวสมองผมแว้บขั้นมาทันที มันเหมือนเคยเกิดเหตุการณ์แบบนี้มาแล้ว ...

ตอนนั้นเราเคยไปเที่ยวที่เขื่อนศรีนครินทร์ที่เมืองกาญจน์ด้วยกันกับกลุ่มเพื่อนๆ ซึ่งเธอเป็นเพื่อนของเพื่อนอีกที แต่ก็ค่อนข้างสนิทกันแล้ว

พอขากลับ เรานั่งท้ายกระบะประมาณ 4-5 คน ฝนก็เริ่มตกลงมา ทีแรกกะจะจอดหลบฝนกันก่อน แต่คิดไป คิดมา ที่พักอยู่ไม่ไกลแล้ว เราก็เลยเอาผ้าใบที่มีมาใช้คลุมกันฝน

รถวิ่งมาเรื่อยๆ ฝนก็ยังคงตกไม่หยุด ด้วยความเมื่อยและน้ำฝน จากที่เอามือกางผ้าใบขึ้น ผ้าใบก็เริ่มๆ หย่อน จนกลายมาคลุมแนบติดตัว

เธอนั่งอยู่ตรงหน้าผมพอดี อากาศก็เย็น ปากก็เริ่มซีด เราแทบไม่ได้คุยอะไรกันเลย ยิ่งนั่งประจันหน้ากัน ก็ต้องหลบๆ ตากัน เพราะมันเขินๆ ยังไงไม่รู้ และผมคอยเอามือยกผ้าใบออกให้เธอเป็นระยะๆ

ผมก้มมองพื้นรถ เพื่อเธอจะได้ไม่อึดอัด ทันใดนั้นเอง เธอก็เอาหน้ามาประชิดหน้าผม

ผมชะงัก ... แล้วเธอก็จุ๊บผมไปทีนึง ผมตะลึงแบบงงๆ ... อะไรว่ะ กุฝันไปใช่ไหม ? ...

เธอจุ๊บผมอีกครั้ง คราวนี้ชัดเลย ... ผมสะดุ้งสุดตัว หงายไปด้านหลัง ผ้าบงผ้าใบเปิดออก

เพื่อนๆ พากันด่าระงม “เมิง เป็นเชี่ยอะไร” ผมแก้ตัวไปว่า เหน็บกินก็เลยล้ม ...

ผมมองไปที่เธอ เธอยิ้มๆ ... โชคดี ไม่มีใครรู้

หลังจากเหตุการณ์นั้น เราก็คุยกันมากขึ้น และตกลงคบกันในที่สุด ...

แต่คราวนี้ มันไม่ใช่ ...

ผมตั้งสติได้แล้ว ก็บอกเธอว่า “อย่ามาทำแบบนี้ ถ้ายังอยากเป็นเพื่อนกันอยู่” ... เธอเงียบ แล้วก็เขยิบล้มตัวลงนอน เอาผ้าห่มคลุมหน้า

ผมถอนหายใจ แล้วก็นอนหลับไป ...

ผมสะดุ้งตื่นขึ้นมาอีกครั้ง เพราะได้ยินเสียงคนพูดแว่วๆ ตรงระเบียง ... เสียงแฟนเก่าผมนั่นเอง ลองพยายามเงี่ยหูฟังจับใจความได้ประมาณว่า ...

ตอนนี้อยู่บ้านเพื่อน ... ยังไม่กลับ ... ไม่อยากพูดกับคนทำตัวเป็นเด็ก ไร้สาระ ... จะไปตายที่ไหนก็ไป ...

ความรู้สึกของผมมันจี๊ดๆ ขึ้นมาทันที เมื่อนึกถึงเหตุการณ์ที่ทำให้เราเลิกกัน

ซักพัก เธอก็กลับเข้าห้องขึ้นเตียง ผมก็ยังไม่ลืมตา ... ผ่านไปซักครู่ ...  ผมก็ทำท่าเป็นเพิ่งตื่น หยิบเสื้อใต้ผ้าห่มมาใส่ แล้วทำเป็นพูดว่า กี่โมงแล้วเนี่ย มือก็ควานหาโทรศัพท์ แต่ไม่เจอ ...

ผมก็หันไปมองบนเตียง เห็นเธอกำลังนั่งกดๆ โทรศัพท์ผมอยู่ ผมงี้ขึ้นเลย “ทำไรอ่ะ”

เธอรีบวางมันลง “เปล่า ... ก็แค่กดดูเฉยๆ” ผมลุกพรวดไปหยิบคืน ท่าทางไม่พอใจ

“มีแฟนแล้วเหรอ ?” เธอพูดขึ้นมา ...

“ใช่ !!!” ผมตอบโดยที่ไม่หันหลังไปมอง มือก็กดๆ ดูในโทรศัพท์ สงสัยเธอจะเห็นอะไรบางอย่างในโทรศัพท์แล้ว

“เราขอโทษ” เธอพูดขึ้นมา น้ำเสียงสั่นๆ เหมือนจะร้องไห้ 

ผมก็เลยหันไปดู เห็นเธอมีน้ำตาคลอๆ ... “เราขอโทษ” เธอพูดขึ้นมาอีก

พอเจอไม้นี้เข้าไป อาการไม่พอใจเมื่อกี้ของผมก็ดาวน์ลงมาจนเกือบเป็นปกติ

“ไม่เป็นไร แต่อย่ามาทำแบบนี้อีก”

“อาบน้ำซิ เดี๋ยวหาไรกินแล้วจะได้ส่งบ้าน” ... เธอเงียบ ...

ผมเดินไปเปิดตู้ หยิบผ้าผ้าเช็ดตัวที่แม่ให้มาตอนกลับบ้านช่วงปีใหม่ยังไม่ได้ใช้เลย

“ลุกดิ” ผมย้ำอีก เธอก็เลยลุกขึ้น ... ผมเดินไปเปิดทีวี แต่ไม่ดู แล้วก็ไปเปิดคอม ...

ผมหันไปมองเธอ เห็นเธอหยิบผ้า แล้วมองมาที่ผม ...

ผมถามว่า “ทำไม ?” ... เธอบอกว่า จะอาบน้ำแล้ว ผมถามอีกว่า “แล้วไง ?”

เธอพูดว่า “ก็เค้าจะอาบน้ำ”

ผมชักงง “แล้วไงล่ะ ?” เธอเงียบ เอาผ้าขนหนูมาคลุมตัวไว้

ผมเริ่มเข้าใจแล้ว ...

เธอย้ำอีก “ก็เค้าจะอาบน้ำไง” ...

วันนี้ หวยออก ขอให้โชคดีทุกคน ---

Ladiesman217
Newbie
*

คะแนนความรัก: +13/-3

| | |
« ตอบ #162 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 07:30:57 AM »

ตามติดกระทู้นี้ทุกๆวันเลยคร๊าบ

งานมีบร๊ะกันแน่ๆๆ ฮรี่ๆๆๆๆ
nextseven
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +207/-36

| | |
« ตอบ #163 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 09:03:18 AM »

ตกลงได้อาบมั้ยครับ 
maew43
Newbie
*

คะแนนความรัก: +3/-1

| | |
« ตอบ #164 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 09:11:52 AM »

สนุกจริงๆเช้ามาไม่ต้องทำงานทำการกันแล้ว อ่านให้เสร็จก่อนงั้นทำงานไม่รู้เรื่อง 555
thip03
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #165 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 09:40:43 AM »

อุ๊ย.....จะรอดไหมเน้อ
KaRaKaSaNG
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #166 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 09:58:44 AM »

แหงะ...ค้างไว้อีกแล้ว พรุ่งนี้วันเสาร์ผมอ่านทางมือถือไม่ถนัด ฮือๆๆ
PeepoClub
Hero Member

| | |
« ตอบ #167 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 10:08:25 AM »

ติดงอมแงมเลย 1 ครับ
ArtMaN7007_TS34
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +415/-193

| | |
« ตอบ #168 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 10:41:42 AM »

จัดไปซะทีเหอะ จะได้จบ ๆ กันไป แฮ่

ข้อมูลส่วนตัวจร้า http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=163240.0
ลูฟี่
รักท่านวีวี เป็นมิตรที่ดีกับ japan_xi
Hero Member
**

เปิดไม่ได้ทุกคำถามเพราะทำไม่เป็น

| | |
« ตอบ #169 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 11:21:08 AM »

ไม่น่าเชื่อแฟนเก่าท่าน     .............  ยังเอากับแฟนเค้าอยู่ทนโท่พอดีทะเลาะกันเลยมาหาท่านให้ช่วยระบาย...... ความในใจ           

รีบชิ่งดีกว่าเชื่อผมเหอะไม่งั้นแฟนเค้าตามมา      ท่านอาจได้ลงข่าวยิงกันตายหน้าห้องเพราะผัวเค้าจับได้ว่าแฟนมีชู้              ตอนนี้รีบไล่ไปจากห้องดีกว่าอย่าให้มาเจอกันอีก    งานจะเข้าเอาแน่ ๆ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2015, 11:23:42 AM โดย ลูฟี่ » บันทึกการเข้า

ผู้ชายในฝันคือคุณชายหม่อมราชวงศ์พุฒิภัทร  แต่ คุณชายหม่อมราชวงศ์  สุขุมพันธ์  บริพัตร  นั่นคือความจริง
ลี้คิมฮวงคือตำนานมีดบิน    นายกีวีคือตำนานพ่อพระวงการฟุตบอลไทย
ZM(TogetHer)
ปากหมา เด็วเจอหมาเตะปาก
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +528/-238

ฉลามชล คอนถม นครศรี

| | |
« ตอบ #170 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 11:36:41 AM »

จัดสักดอกเถอะ
suki
Full Member

คะแนนความรัก: +76/-32

บอลไทยใครอย่าหือ!!

| | |
« ตอบ #171 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 11:44:10 AM »

โอ้ว!! ท่านเขียนหนังสือมาให้อ่านเลยครับ

นี่ผมติดแล้วนะนี่  ฟินเวอร์อ่ะ

SUKI + Thailandsusu.com = Thailand Football
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #172 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 11:53:52 AM »

มาไวๆน่ะครับ
พ่อน้องเอแคร์ PMT10
Full Member

คะแนนความรัก: +86/-97

| | |
« ตอบ #173 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 10:19:05 PM »

จัดซักทีเถอะ....  จะได้ไม่เป็นภาระให้สมาชิก
Hero Member

| | |
« ตอบ #174 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 11:53:27 PM »

สารคาม-ฉลามชล_TS232
ความรู้ก็เหมือนชุดชั้นใน มีไว้ใช้แต่ไม่ได้มีไว้โชว์!!!
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +263/-47

No.7

| | |
« ตอบ #175 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 12:15:47 AM »

แม๋ ไม่ทำให้แฟนคลับอย่างผมผิดหวัง จริงๆ ที่ติดตามผลงานของท่านมานาน  เอาอีกๆ
Alonso007
อดีตการไฟฟ้าฯกาลเวลาผันเปลี่ยนมาเป็นบุรีรัมย์...สู้โว้ย
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +294/-62

หงส์กระหาย ปราสาทสายฟ้า

| | |
« ตอบ #176 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 12:18:55 AM »

ลงชื่อหน้าสอง ดราม่าและน่าติดตามจริงๆเลยท่าน

~KINGDOM OF THAILAND~ [\_/]~LONG LIVE THE KING~
Since 1999
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #177 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 09:01:02 AM »

เมื่อคืนสงสัย อาบน้ำนาน ไม่มาต่อภาคต่อไป คริ คริ....
pon
Hero Member

คะแนนความรัก: +261/-1039

บอลไทยในสายเลือดครับผม

| | |
« ตอบ #178 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 10:53:30 AM »

ยังรออยู่นะครับ

รักจะเชียร์ อย่าให้คนอื่นเพลีย เพราะความรุนแรง
Figo Pro Ubon Fc Av
บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยไล่สมาคม
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1089/-1741

| | |
« ตอบ #179 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 11:11:32 AM »

โหลดๆๆ

สาเหตุฟุตบอลไทยล้าหลังนับ10ปี และปัญหาต่างๆนานาในปัจจุบัน
http://www.guideubon.com/web/viewtopic.php?t=23193
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #180 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 01:40:38 PM »

มายังๆๆๆ  มาต่อได้แล้ว 555555555555555+
เสียงตามสาย *~_xi
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +222/-27

Made in Thailand

| | |
« ตอบ #181 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 02:44:12 PM »

มาต่อด่วนเลยครับพี่เข้ 55555

หลับให้สบายนะครับ พี่ๆแฟนคลับเชียงราย ยูไนเต็ด ผู้ล่วงลับ
golfgreww
Full Member

คะแนนความรัก: +86/-41

| | |
« ตอบ #182 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 02:49:53 PM »

มาต่อเร็วๆนะครับ ชอบอ่านกระทู้ท่านจริงๆ 
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #183 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 03:03:03 PM »

เรามาต่อเรื่องราวกันอีดนิด ...

ถึงไหนแล้ว ...

เธอย้ำผมอีก "ก็เค้าจะอาบน้ำไง" เธอคงอยากให้ผมออกนอกห้องมั้ง ?

ผมบอกว่า "ก็อาบไปซิ หรือจะให้อาบด้วยกันอีก"

เธอมองค้อน "บ้า"

ผมหัวเราะ "ล็อคประตูห้องน้ำด้วยนะ"

"ไม่ล็อค ใครจะทำไม" เสียงเธอตะโกนออกมาจากในนั้น

ผมมองไป ประตูมันปิดไม่สนิท ประตูไม่ได้ล็อคจริงๆ ด้วย ...

มันทำให้ผมแว่บนึกถึงตอนยังเรียนมหา'ลัย หลังจากเกิดเหตุการณ์สุดช็อคตอนขากลับจากเที่ยวเขื่อนศรีนครินทร์ เราก็ตกลงคบกัน เริ่มแยกตัวออกมาจากกลุ่ม ไปเที่ยวกันสองต่อสอง แต่ไม่เคยค้างคืนด้วยกัน มีจับมือ โอบกอด หอมแก้มกันบ้าง แต่ก็ไม่มีอะไรเกินเลยมากกว่านั้น เพราะเรายังเป็นแค่นักศึกษาด้วยกันทั้งคู่

จนมีอยู่วันหนึ่ง ...

วันนั้นเป็นวันเพ็ญเดือนสิบสอง น้ำก็นองเต็มตลิ่ง ... เราชวนกันไปลอยกระทงกับกลุ่มเพื่อนๆ เที่ยวงานที่ทางอำเภอจัดไว้ โดยนัดแนะไว้ว่า ขากลับใครจะกลับด้วยกันให้มาที่รถ 5 ทุ่ม ... จากนั้นเราก็ไปลอยกระทง เดินดูนั่นดูนี่ไปเรื่อย เล่นหนูนาพาโชคได้ตุ๊กตาตัวใหญ่มา 1 ตัว เล่นบิงโก และเกมส์อื่นๆ ไม่ได้อะไรเลย แล้วก็มานั่งพักดูหนังกลางแปลง จำไม่ได้ว่าเรื่องอะไร ดูไม่จบ ... จากนั้นก็พากันไปหยุดยืนดูเขาจุดพลุที่แถวๆ คูน้ำ คนแน่นพอสมควร ...

ทันใดนั้นก็มืคนมาเดินเบียดพวกเราอย่างแรงซึ่งเราก็ยืนอยู่ขอบๆ ของคูน้ำด้วย จังหวะนั้นเองมือเธอก็หลุดจากมือผม ตัวเธอเอียงจนพลัดตกลงไปในคูน้ำ ผมงี้ใจหายวูบ พยายามก้มคว้ามือทันที โชคดีที่ผมจับข้อมือเธอได้ (เธอว่ายน้ำไม่เป็น) ผมเค้นพลังดึงสุดแรง แต่รู้สึกว่าเธอจมลงไปเรื่อยๆ ยังดีที่มีคนมารั้งเอวผมไว้ และช่วยดึงตัวผมไว้ จนในที่สุดเราก็ออกแรงดึงเธอขึ้นมาจากน้ำสำเร็จ เธอไม่ได้หมดสติ สำลักน้ำออกมา ทั้งตกใจ ทั้งร้องไห้ ทั้งหนาวสั่น ผมกอดเธอไว้แน่น เธอสะอื้นอย่างหนัก ผู้คนก็มาช่วยกันปลอบ เอาน้ำ เอายาดมมาให้ และมีคนใจดีให้แจ็คเก็ตมา 1 ตัว ผมกล่าวขอบคุณแล้วก็พากันไปนั่งพัก เนื้อตัวของเธอเปื้อนและเปียกโชกไปหมด ผมเอาแจ็คเก็ตที่ได้มาคลุมให้ ดูเธอยังหนาวสั่น น้ำตาไหลอาบสองแก้ม ซบไหล่ผมอยู่ ... ผมพูดอะไรไม่ออก ได้แต่ลูบหัวเธอเบาๆ

ผ่านไปซักพัก เราก็ลุกขึ้นพากันเดินออกมาบริเวณด้านหน้า ...

แต่รถของเพื่อนหายไปแล้ว ... ผมมองดูนาฬิกา ... 23.49 น. ... เอาไงดีว่ะ ?

"น้องๆ จะไปไหน ?" ลุงคนขับรถรับจ้างเข้ามาถาม ... ผมทำท่าส่ายหัว โอบเธอไว้แน่น

ลุงคนนั้นเดินเข้ามาอีก "รถไม่มีแล้วนะ" ผมพยักหน้าเข้าใจ ...

ลุงแกเลยกระแซะเข้ามากระซิบ "โรงแรมไหม ?"

ผมมองดูเธอ ... เธอยังคงตัวสั่นๆ สะอื้นเบาๆ ... สภาพเธอยังกับลูกนกตกน้ำคลอง

"ที่ไหน ?" ผมถามเบาๆ ลุงแกยิ้มขยับเข้ามา "ไม่ไกลๆ บรรยากาศยังงี้เลย"

เธอเงยหน้ามองผม ... ตาบวมแดงไปหมด ... ผมหันไปหาลุงอีกครั้ง "เท่าไหร่ ?"

แกยกนิ้วโป้งให้ "ร้อยเดียว" ... 

ผมคำนวณค่ารถ + ค่าโรงแรม - ค่าเหมารถ + สภาพเธอ + เวลาหอพักปิด (เธอพักหอหญิงใน ม.) = ?

เราสบตากัน ... เมื่อเธอไม่พูดอะไร ผมก็เลยตัดสินใจเอาเอง "ไปก็ไป"

ณ นาทีนั้น ผมไม่ได้คิดเรื่องอื่นเลยจริงๆนะ แค่ต้องการให้เธอได้พักผ่อนเร็วๆ เท่านั้น

เรานั่งรถมาซัก 10 นาทีก็ถึงที่หมาย ... ก่อนลุงไปแกบอกว่า โชคดีๆ อย่าหักโหมๆ

แหม่ ...ลุงทำเป็นรู้ดี ...

โรงแรมที่เห็นตรงหน้านั้น สภาพดูเก่าๆ ด้านซ้ายเป็นโรงจอดรถมีม่านรูดปิดทุกช่องซึ่งก็เต็มทุกช่อง ขวามือเป็นตัวโรงแรม 3 ชั้น บรรยากาศก็มืดๆ เงียบๆ วังเวงชอบกล มีไฟดวงเล็กๆ เปิดตรงเคาน์เตอร์ ... นี่มันโรงแรมผีสิงชัดๆ !!!

ตั้งแต่เกิดมา นี่เป็นครั้งแรกที่ผมเคยเข้ามาในสถานที่แบบนี้ แถมมากับผู้หญิงอีก

เรามองหน้ากัน เธอบีบมือผม มองหน้าประมาณว่า ... จะเข้าไปเหรอ ?

ผมหายใจเข้าแล้วก็จูงมือเธอเดินก้มหน้าก้มตาไปจนถึงเคาน์เตอร์ แบบว่ากลัวคนมาเห็นมากๆ 555

แต่ไม่มีคนอยู่ ... เขร้ !!! เอาไงดีว่ะ นี่ลุงเอากุมาปล่อยเกาะหรือเปล่าเนี่ย น่าจะให้ลุงแกรอก่อน

เราก็เลยถอยออกมา ยืนอยู่ตรงไฟสว่างๆ ลานหน้าโรงแรมนั้น

"เหลือห้องเดียวนะ พัดลม ไม่มีเคเบิ้ล" มีคนโผล่ออกมาจากมุมมืด ป้าแก่ๆ ท่าทางจะเป็นเจ้าของ

เราสองคนสะดุ้งพร้อมกันโดยมิได้นัดหมาย ... เธอหลบไปยืนด้านหลังของผม

ผมรีบตั้งสติ "เท่าไหร่ครับ ?" เพราะที่ป้ายบอกราคาห้อง ไฟมันดับอยู่

"ชั่วคราว 250 ค้างคืน 350 แต่ห้องนี้คิด 300" ป้าแกพูดพลางมองๆ สำรวจพวกเรา

ห้องผีสิงป่าวว่ะ? ... ผมคิดๆ ยังดีที่มีห้อง ... โอเคครับ ... (ถ้าไม่ใช่ที่นี่ ก็ไม่รู้จะทำยังไงแล้ว)

ลุงเจ้าของบอกเลขห้องและให้กุญแจ "ออกก่อน 10 โมงนะ ถ้าจะต่อ โทรมาบอกด้วย "

ผมพยักหน้า รีบคว้ากุญแจและจูงมือเธอออกมาจะพาขึ้นไปพักที่ห้อง ...

"น้องๆ เอานี่ไปด้วย" ผมชะงัก หันไปดู เห็นป้าหยิบถุงยาง 4-5 อันมาวางบนเคาน์เตอร์

ผมอึ้งเลย หันไปมองเธอ เธอก้มหน้าเงียบ ผมส่ายหน้า ไม่เอา แล้วรีบพากันเดินไปที่บันได

เสียงมนุษย์ป้าแว่วๆ ตามมา ... เด็กสมัยนี้มันร้าย แต่น่าจะป้องกันกันมั่งนะ

(แหม่ ... ป้า ผมจะ ยสตย. ต่างหากเล่า เอ๊ย ไม่ใช่ ผมไม่ได้หื่นนะ ... ผมได้แต่คิดในใจ)

เราจูงมือกันเดินไปที่ชั้นสองซึ่งตลอดทางเธอบีบมือผมแน่นจนมาถึงห้อง

พอเปิดห้องเข้าไป ...

ยังไม่ได้ซักผ้าเลย ขอตัวไปซักผ้าก่อนนะ ---

Ladiesman217
Newbie
*

คะแนนความรัก: +13/-3

| | |
« ตอบ #184 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 03:33:12 PM »

ผมนี่อารมณ์อ่านค้างเลย แหม่!

งานมีได้บร๊ะกันแน่ ฮรี่ๆๆๆ
KaRaKaSaNG
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #185 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 03:40:05 PM »

โอ้ว...อีกแล้ว รีบซักนะ รอๆ
nextseven
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #186 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 04:28:16 PM »

อย่าลืม ยสตน. เอ๊ย อย่าลืมใส่ถุงนะครับ 
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #187 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 05:06:04 PM »

5555 ปล่อยให้เสียว แล้ว เลี้ยวกลับซะงั้น
golfgreww
Full Member

คะแนนความรัก: +86/-41

| | |
« ตอบ #188 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 06:01:52 PM »

ขาดตอนอีกแล้วครับ ฮ่าๆๆๆ
PeepoClub
Hero Member

| | |
« ตอบ #189 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 06:56:33 PM »

มาให้ไวเลยครับท่าน
K0nmaidEE99
Newbie
*

คะแนนความรัก: +21/-13

ALoHa Amego Sudden Attack SEA

| | |
« ตอบ #190 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 07:36:08 PM »

ผมนี่  จิกหมอนแน่นเลย พอบอก #ยังไม่ได้ซักผ้าเลย ขอตัวไปซักผ้าก่อนนะ --- เท่านั้นแหละ
อยากรู้จักแฟน ท่าน III YesK III ขึ้นมาทันที  พ่อจะเหลาให้หมดเปลือกเลย!! :-((

ฝุ่น...     ต่อให้ลอยสูงแค่ไหน       เมื่อตกลงน้ำ       ก็เป็นได้แค่      #ตะกอน

thip03
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #191 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 10:21:41 PM »

ผมนี่มารอตอนต่อไปเลยครับ
Sr. Member
**

| | |
« ตอบ #192 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 11:19:27 PM »

ล้างจาน อาบน้ำรึจะทำอะไรอีกก็ให้ไวๆหน่อยครับ เอาซะทีเดียว ลุ้นจนเยี่ยวเหนียวไปหมดล่ะ
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #193 เมื่อ: มกราคม 18, 2015, 08:58:38 PM »

เมื่อเช้าอากาศหนาวๆ ผมตื่นแต่เช้าเกือบ 10 โมง (วันหยุดแบบนี้ ถือว่าเช้ามากๆ สำหรับผม)

วันเสาร์-อาทิตย์นี้ แฟนก็ไปสัมมนาอีก ทั้งหนาว ทั้งเปลี่ยวเลย 555

ผมหันมองๆ ผ้าก็ซักแล้ว แต่หิวเหนียวไก่นิ ...

ไก่ทอดเจ้านี้อร่อยมากดี ป้าคนขายหน้าตาไม่รับแขกเท่าไหร่ แต่ลูกค้าแน่น และไม่เคยเกินเที่ยง เกลี้ยงทุกวัน

ผมนานๆ ได้กิน เพราะไปไม่เคยทันซักที

วันนี้ วันดี ต้องกินไก่ทอดให้ได้ ล้างหน้าพอ น้ำไม่ต้องอาบ เอามือสางๆ ทรงผมพอเป็นพิธี ...

กางเกงบอลตัวเก่ง ... กกน.ก็ไม่ต้องใส่มันหรอก หนาวๆ งี้ หดเหลือ 2 ซม.

และระยะทางจากห้องไปตลาดเดินไม่เกิน 10 นาทีเอง

พอเดินไปถึง ไก่ที่ทอดแล้วหมดตามคาด เหลือแต่ที่ยังทอดอยู่ในกระทะ

ป้าบอกต้องรออีก 10 นาที ...

เอาก็เอาวะ !!! วันนี้ผมต้องกินไก่ให้ได้ ... ข้างๆ ก็มีคนยืนรออีก 5-6 คน

"พี่ๆ" เสียงที่คุ้นเคยดังมา ผมเงยหน้ามอง ทุกคนก็มอง แล้วก็มองมาทางผม ...

หรือว่า ... เขารู้ว่าผม คือ ชัปปุยส์ปลอมตัวมา 555 แต่จริงๆ แล้วเป็น น้องบัญชี นั่นเอง

ตาเถร !!! ร้อยวันพันปี ไม่เคยเจอกันวันหยุดซักครั้ง (จริงๆ น้องเขาอยู่หอแถวๆ นั้นแหล่ะ)

น้องเขายิ้มกว้างแล้วรีบมาหา ...

เธอใส่กางเกงขาสั้นสีชมพู ขาขาวๆ เสื้อยืดสีขาว หน้าไม่แต่งแต่หน้าใสเหมือนเดิม

"พี่มาซื้อไก่เหรอ ?" ผมพยักหน้า "ครับ อยากกิน" ทำเป็นมองกะทะไก่

"คนเดียวเหรอ ?" ... "อื้อ คนเดียว" ผมขยับให้เธอเข้ามาเพราะคนเริ่มมาอีกหลายคน

"เจ้านี้เขาอร่อยนะ" ... "ใช่ หนูกินประจำ"

ผมเหลือบมองเธอ ... น้องชายผมเริ่มมีอาการ

เธอตัวเล็กๆ ประมาณบ่าผมเอง ได้กลิ่นแป้งหอมอ่อนๆ ... พอนด์พิ้งค์แน่ๆ แฟนผมใช้อยู่

เท่านั้นแหล่ะฮะ !!! ท่านผู้ชม น้องชายผมก็แถวตรง ...

(10 โมงกว่าแล้ว เมิงจะมายืนตรงเคารพธงชาติอะไรตอนนี้เนี่ย !!!)

ผมเห็นท่าไม่ดี มองซ้ายมองขวา หันไปเห็นเก้าอี้ รีบนั่งลงทันที ...

เธอหันมามองงงๆ ... ผมบอก "พี่ยืนนานแล้ว เมื่อย" ... เธอยิ้มๆ

แหม่ ... ผมนั่ง เธอขยับมายืนอยู่ข้างๆ ... กลิ่นซิตร้านมผึ้งสีม่วงนี่ แฟนผมใช้อยู่ ...

น้องชายผมยิ่งได้ใจ ตื่นเต็มที่ ... ผมนั่งไขว่ห้างกันไว้ ดึงเสื้อปิด

(ป้าก็ทอดช้าจริงๆ เริ่มพาลถึงป้าแล้ว 555 ... เหย็ดแม๋ เดี๋ยวแดร๊กไก่ดิบซะนี่)

แต่เห็นป้าแกทำเหมือนไม่สนใจ จริงๆ จำได้นะว่า ใครมาก่อนมาหลัง ใครแซงคิว โดนด่า

พอไก่สุกได้ที่ ถึงคิว ... "เอาปีก 6 อัน อกไก่ 1 อัน ข้าวเหนียว 3 ถุง"

(แบบว่าจะซัดให้หายอยากเลยทีเดียว)

ป้าแกหยิบๆ คิดเงิน ยื่นถุงมา ผมลุกไม่ได้ ก็เลยยื่นเงิน ทำท่าพยักหน้าให้น้องไปเอาให้

น้องเขาทำท่างงๆ หยิบตังค์จากมือและเอาไก่มาให้ ผมขอบคุณแต่ยังคงนั่งต่อ ...

พอถึงคิวน้องเขา "น่อง 1 อัน ข้าวเหนียว 1 ถุง" ผมถามว่า "พอเหรอ ?"

"กินคนเดียวพี่ มีคนกินด้วยว่าไปอย่าง" เธอยิ้มๆ มองมาทางไก่ผม

"เฮ้ย !! พี่ก็กินคนเดียว" ... เธอบอก "จริงดิ ?" ผมไม่พูดต่อ ...

เธอถามว่า จะซื้ออะไรอีกหรือเปล่า ? ผมบอก พอแล้ว จะกลับแล้ว

"งั้นหนูไปก่อนนะ" ... ผมยกมือ "เคๆ" ... (ไปซะที น้องชายผมจะได้สวดภาวนาสงบจิตสงบใจ)

ป้าขายไก่เดินมาขอเก้าอี้คืนเพราะไก่หมด จะเก็บร้านแล้ว

พอผมเห็นหน้าป้าเท่านั้นแหล่ะ น้องชายผมหดเหลือ 2 ซม.เหมือนเดิม

ผมลุกขึ้น ขยับดู โอเคไปได้ (ไม่รักดีจริงๆ สาสสส) แล้วเดินลัดออกมาทางหลังตลาด

"พี่ๆ" เสียงนั้นดังมาจากข้างหลังอีกแล้ว ...

น้องบัญชีนั่นเอง !! ขี่ Wave มาจอดข้างๆ "ให้หนูไปส่งไหม ?"

พอได้ยินแบบนั้น ...

"ไม่ล่ะ เกรงใจ อยากเดินออกกำลังกาย" ผมขยับยืนเอียงๆ

"ไปน่า เดี๋ยวหนูแว้นไปส่ง แป๊บเดียวเอง"

ผมคิดในใจ ... ถ้าผมซ้อนนี่ เป็นเรื่องแน่ๆ ไม่แป๊บล่ะ ... เอาไงดีว่ะ ?

พอดี๊ พอดี โทรศัพท์เข้า แฟนผมโทรมา ... ยังกับมีลางสังหรณ์ 555

ผมก็เลยรีบรับโทรศัพท์ แล้วยกมือให้น้องไปก่อน ...

น้องเขาทำท่าจะรอ ... มองๆ ผม ... ขมวดคิ้ว หน้าแดง แล้วก็หัวเราะ !!!

"โอเคพี่ งั้นหนูไปก่อนนะ" เธอยังหัวเราะคิกๆ อยู่เลย

ผมพยักหน้า ... คุยๆ ... เธอไปแล้ว ... ผมถอนหายใจโล่งอก ...

แต่ว่า เอ๊ะ ... เมื่อกี้เธอขมวดคิ้ว แล้วหัวเราะทำไม !?

ผมก้มดูตัวเอง ... เครๆ ผมเข้าใจแล้วว่า ทำไม ... ยังดีที่ไม่มีคนอื่นอยู่แถวนั้น

ผมไปซื้อไก่แต่ใครเอาปลาชะโด่มาใส่ในกางเกงผมตั้งแต่เมื่อไหร่ !?

แล้วนี่ผมจะเอาหน้าอะไรไปเจอน้องเขาอีก !!!

โปรดอย่ามองข้ามความปลอดภัย ใส่กกน.ไปซื้อเหนียวไก่ทุกครั้ง ---

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2015, 01:39:15 PM โดย III YesK III » บันทึกการเข้า

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #194 เมื่อ: มกราคม 18, 2015, 09:43:52 PM »

ลุ้นยิ่งกว่าหนังช่อง7

Sr. Member
**

| | |
« ตอบ #195 เมื่อ: มกราคม 18, 2015, 10:24:15 PM »

รออยู่นะ
thip03
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #196 เมื่อ: มกราคม 18, 2015, 10:36:58 PM »

ลุ้นเยี่ยวเหนียวครับงานนี้
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #197 เมื่อ: มกราคม 18, 2015, 10:54:42 PM »

เราจูงมือกันเดินไปที่ชั้นสอง ซึ่งตลอดทางเธอบีบมือผมแน่นจนมาถึงห้อง

พอเปิดห้องเข้าไป ...

สภาพห้องโอเคกว่าที่คิด ไม่อับ มีกลิ่นหอมอ่อนๆ

เตียง 1 เตียง หมอน 2 ใบ ผ้าห่มใหญ่ 1 ผืน ผ้าขนหนูสีขาว 2 ผืน เก้าอี้ 1 ตัว ไม่มีโต๊ะ (ช่างมันเถอะ)

ผมพาเธอไปนั่งบนเตียง ตบไหล่ปลอบเบาๆ เอาตุ๊กตาจระเข้เปียกๆ บนเก้าอี้ ... ผีจะได้ไม่มานั่ง

แล้วก็เข้าไปสำรวจในห้องน้ำ ในนั้นแทบไม่มีอะไรเลย นอกจากสบู่ก้อนเล็กๆ 2 ก้อน

ยังดีที่น้ำไหล ... ผมคิด

พอออกมา ... เธอยังคงนั่งนิ่งอยู่บนเตียงเหมือนเดิม

“โอเคยัง ?” ผมเดินไปลูบหัวเธอ ... เธอเงยหน้า พยักหน้าเบาๆ

ผมเดินไปเปิดพัดลม แล้วก็ไปเปิดทีวี 14" เครื่องเก่าๆ มีแต่เสียงซ่าๆ ไม่มีรายการอะไร

(ไม่มีเคเบิ้ลอย่างที่แกบอกไว้แล้วจริงๆ)

ผมปิดทีวี แล้วหันมามาบอกเธอ "ถอดเสื้อผ้าออกสิ"

เธอเงยหน้ามองผม ดูตกใจนิดๆ หน้าแดงๆ

"ก็ ... เสื้อผ้าเปียกไม่ใช่เหรอ ?  ใส่ทั้งอย่างงั้น เดี๋ยวก็ไม่สบาย" ผมอธิบาย

เธอจับๆ สำรวจตัวเอง ท่าทางไม่อยากจะถอดเท่าไหร่

"จะให้ช่วยไหม ? อาบน้ำซะด้วย" (เป็นห่วง ไม่รู้ว่าน้ำในคูนั้นมีอะไรมั่งหรือเปล่า ?)

เธอมองค้อน แต่ก็หยิบผ้าเช็ดตัว แล้วก็เข้าไปอาบน้ำ ...

ผมถอดเสื้อที่เปียกๆ ของผมออกมาตาก แล้วก็ไปเปิดทีวี ... รู้ทั้งรู้ว่า มันไม่มีรายการอะไร

ตั้งแต่เกิดมาเพิ่งเคยพาผู้หญิงเข้าโรงแรมแบบนี้ ...

ก่อนหน้านั้น มีแต่เรียน ช่วยงานที่บ้าน และจะไปกับเพื่อน เรื่องหญิงนี่แทบไม่ได้คิดเลย

ซักพัก ...

เธอก็อาบเสร็จ ใส่แจ็คเก็ต เสื้อที่เปียกถือในมือ และยังใส่กางเกงเปียกๆ ตัวเดิมอยู่

“ก็บอกว่าให้ถอดที่เปียกๆ ออกหมดไง” ผมชี้ไปที่กางเกงเธอ และชี้ขึ้นมาข้างบน

เธอหน้าแดง ขมวดคิ้ว ...

"เฮ้ยๆ คิดไปถึงไหน ใส่เปียกๆ จะนอนได้ไหม ?"

เธอเดินมาหยิบผ้าเช็ดตัวอีกผืน แล้วก็เข้าห้องน้ำไป

พอออกมาอีกครั้ง ....

คราวนี้ เอาแจ็คเก็ตมาใส่มัดๆ เป็นกระโปรง ผ้าขนหนูมาพันเป็นเกาะอก กางเกงเปียกอยู่ในมือ

ผมขำแต่กำเดาจะไหล ... ใหญ่กว่าที่คิด ... คิดอะไรอยู่เนี่ย !!!

เธอมองค้อน "คนผีทะเล" แล้วก็หันหลังเดินเฉียงไปที่นอน

ผมปิดทีวี แล้วก็เข้าไปอาบน้ำบ้าง ...

เอาสบื่อมาถูหมู เย๊ยยย !!! เอาสมูมาถือหมือเย๊ยยย !!! เอาสบู่มาถูมือ เย๊ยยย !!! ถูกแล้ว !!!

พอออกมาเห็นเธอเข้าไปนอนอยู่ในผ้าห่มแล้ว มีหมอนวางคั่นอยู่กลางเตียง

ผมลองเดินสำรวจดูรอบๆ ในห้องจนละเอียด ... มีใครมาซ่อนกล้องแอบถ่ายกุเปล่าหว่า ?

เมื่อแน่ใจแล้วว่า ไม่มีแน่ๆ ก็ปิดไฟ แล้วก็ขึ้นเตียงไปนั่งข้างๆ เธอ

ในห้องมืดๆ สลัวๆ มีแสงจันทร์ส่องเข้ามานิดๆ

เธอนอนหลับตานิ่ง ไม่รู้ว่าหลับไปหรือยัง ?

ผมเอื้อมมือไปลูบหัวเธอเบาๆ ...

แฟนโทรมาอีกแล้ว ... โทษครับ Sony กากๆ ไม่มีไลน์ ---
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2015, 01:37:48 PM โดย III YesK III » บันทึกการเข้า

Hero Member

| | |
« ตอบ #198 เมื่อ: มกราคม 18, 2015, 11:07:25 PM »

ผมไปเดินตลาดแถวบ้านก็ไม่ใส่ กกน.เหมือนกัน
PeepoClub
Hero Member

| | |
« ตอบ #199 เมื่อ: มกราคม 18, 2015, 11:08:47 PM »

ลุ้นจนเยี่ยวเหนียว
K0nmaidEE99
Newbie
*

คะแนนความรัก: +21/-13

ALoHa Amego Sudden Attack SEA

| | |
« ตอบ #200 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 03:23:26 AM »

รออยู่น๊ะครับ

* 500SupTa-ALoHa.jpg (71.19 KB, 500x313 - ดู 5426 ครั้ง.)

ฝุ่น...     ต่อให้ลอยสูงแค่ไหน       เมื่อตกลงน้ำ       ก็เป็นได้แค่      #ตะกอน

Hero Member
**

น้องพลอย FC

| | |
« ตอบ #201 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 10:28:11 AM »

ใกล้จะแตกแล้วท่านนนน

กิจกรรมวันหยุด ขอดูบอลไทยก็พอแล้วว/Users/KURON/Desktop/mourn.png
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #202 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 01:44:50 PM »

ต่อๆๆๆๆๆ  แฟ่บๆๆๆๆๆๆๆ
กองกลาง สนามดิน
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +357/-457

Pegasus_Av กลายร่าง ฮี่ๆ

| | |
« ตอบ #203 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 01:55:01 PM »

ผมไม่ใส่ กกน ไปเซเว่น มันเป็นอะไรที่ตื่นเต้นมากๆ ตอนมันกำลังงัวเงียจะตื่น

JETT
Sr. Member

คะแนนความรัก: +113/-26

| | |
« ตอบ #204 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 03:26:32 PM »

จะเลิกงานแล้วน่ะคร้าบ
เมื่อไร่จะมาเนี่ยะ
๕ แพะ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2269/-2355

| | |
« ตอบ #205 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 03:31:59 PM »

ไม่คิดว่ากระทู้นี้จะเดินทางมาไกลได้ถึงขนาดนี้

"คนไร้ฝัน ชิวิตวันๆหมกมุ่นอยู่แต่กับความเป็นจริง"
nextseven
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #206 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 04:36:26 PM »

ยังไม่ขึ้นสวรรค์เลยนะเนี่ย รอมาตั้งนานละ 
ว่าวไทย คริส บางกอก@AV_015
AV_Group(015)
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +978/-240

อะไรคือเครื่องวัด.........ความดี

| | |
« ตอบ #207 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 11:28:25 PM »

ปูเสื่อรออยู่นะครับ มันส์ดีนะ 55555+ ชอบๆๆๆๆ

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #208 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 12:09:32 AM »

ในห้องมืดๆ สลัวๆ มีแสงจันทร์วันเพ็ญส่องเข้ามานิดๆ

เธอนอนหลับตานิ่ง ไม่รู้ว่าหลับไปหรือยัง ?

ผมเอื้อมมือไปลูบหัวเธอเบาๆ ...

เธอขยับหัวเข้าหามือผมรับรู้ความรู้สึก

ผมค่อยๆ เอาตัวซุกเข้าไปในผ้าห่ม ตอนนี้เรานอนอยู่ใต้ผ้าห่มผืนเดียวกันแล้ว

ได้กลิ่นสบู่หอมอ่อนๆ ...

ใจเต้น ตึ้ก ตึก ตึก โป๊ะ ตึก ตึก

ผมไม่เคยนอนเตียงเดียวกันกับผู้หญิงมาก่อน

แฟนแบบจริงๆ จังๆ มาถึงขึ้นบร๊ะ บร๊ะ โอ บร๊ะ ก็ยังไม่เคย ... ซิงว่างั้น 555

พอลองเหลือบตามอง เธอยังคงนอนนิ่งไม่ไหวติง

ผมค่อยๆ ดึงเอาหมอนที่วางกั้นออก ...

"ทำไรอ่ะ ?" เธอถามเบาๆ

ผมสะดุ้ง "เปล่าๆ ถ้าไม่มีหมอนจะนอนไม่หลับ" (โกหกชัดๆ)

ผมเอาหมอนมาหนุน นอนมองเพดานในความมืด

เอ๊ะ !! เมื่อกี้ตอนสำรวจห้องก่อนนอน เห็นบราและชุดชั้นในเธอตากไว้บนเก้าอี้ !?

แสดงว่า ... ตอนนี้เธอ ...

ใจเต้น ตึ้ก ตึก ตึก โป๊ะ ตึก ตึก ...

มือผมค่อยๆ ขยับไปโดนมือเธอ จับมือ เธอยังนิ่ง ...

ผมค่อยๆ ขยับทำท่าจะกอด ...

"ทำอะไรอ่ะ ?" เสียงเธอดังขึ้นอีก ผมบอก "ขอกอดนิดเดียว"  

ในเมื่อเธอไม่ว่าอะไร ... หมับ !!! นิ๊ม นิ่ม

นอนกอดไปซักพัก ...

วิญญาณปลาหมึกเริ่มเข้าสิง ... ผมค่อยๆ ไต่ แต่เธอขยับหนี ตีผมเบาๆ

ผมยิ่งได้ใจ รุกไล่ แต่เธอก็ป้องกัน ปัดป้องตลอดเวลา

พอยิ่งรุกหนักขึ้น เธอทั้งดิ้น ทั้งตีผม

แต่เธอไม่มีเสียงพูดออกมาซักคำ มีแต่เสียงฮึดฮัด และไม่มีท่าทีจะยอมง่ายๆ

ความรู้ทฤษฎีจากตำราหรือหนังกามาต่างๆ ที่เคยดูเคยศึกษา ถูกผมงัดออกมาใช้ทั้งหมด

แต่มันเป็นไปด้วยความสับสน เร่งรีบ ขาดการเรียบเรียงด้วยความด้อยประสบการณ์

เราสองคนต่อสู้ป้องกันอยู่ในผ้าห่มท่ามกลางความมืด แต่ผมก็ไม่สามารถยึดครองเมืองได้ซักที

หัวเมืองประเทศราชเล็กๆ อย่างเธอนั้นแข็งขืน และแรงเยอะมากๆ จนหอบด้วยกันทั้งคู่

(บอกแล้วว่า ผมไม่เคย ... )

ผมถอยมานอนพักซักครู่ เธอเองก็นอนอยู่นิ่งๆ

ยังไงซะวันนี้ก็ต้องตีเมืองขึ้นให้ได้ ก็เลยตัดสินใจใช้แผน 4 - 3 - 3 ... บุกเต็มที่ !!!

ทันใดนั้น ผมรับรู้ถึงพลังงานบางอย่างอย่างจัง แบบไม่ต้องเชิญริวมาจิตสัมผัส

ด้วยความมืดและความบุ่มบ่ามของผม เธอจึงยันผมเข้าเต็มลิ้นปี่ ผมกระเด็นตกเตียงทันที

จุกก็จุก อายก็อาย โกรธก็โกรธ ...นาทีนั้น ช้างก็ฉุดไม่อยู่แล้ว

ไฟในทรวงลุกพรึบ !!!

ผมกระโดดขึ้นเตียงทันที ...

"นี่ตัวเองจะเอาแบบนี้จริงๆ ใช่ไหม ?" เสียงเธอดังขึ้นมา

ผมอยู่ในภาวะชะงักงัน ...

เธอลุกขึ้นนั่ง ... มองมาทางผม

ผ้าขนหนูที่พันเกาะอกของเธอหลุดไปแล้วตั้งแต่ตอนที่เราประลองกำลังกัน

"จะเอาแบบนี้จริงๆ ใช่ไหม ?" เธอถามเสียงสั่นๆ

แสงจันทร์ที่สองผ่านหน้าต่างมาในคืนวันเพ็ญเดือน 12 เผยให้เห็นน้ำตาที่ไหลอาบสองแก้มของเธอ

ผมเริ่มงุนงง สับสน เริ่มตรงไหน ? ... จะไปต่อ หรือ หยุดดี ?

หิวข้าว หามาม่ากินดีกว่า ---
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2015, 12:13:49 AM โดย III YesK III » บันทึกการเข้า

Sr. Member
**

| | |
« ตอบ #209 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 12:49:51 AM »

จขกท ผมชักเริ่มจะเกลียดคุณล่ะนะ 
dappliew
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +23/-23

หยุด...!!!! ถ้าไม่อยากให้ตัวประกันตาย

| | |
« ตอบ #210 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 07:39:04 AM »

จขกท สมัยเด็กสงสัยเป็นแฟน นวลนาง ไทยเพละบอย แน่เลย ^_____^
tooktaa
สิ่งที่คนเมาพูด คือ สิ่งที่คนปกติคิด
Full Member

คะแนนความรัก: +101/-140

| | |
« ตอบ #211 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 08:34:25 AM »

อยู่กี่อาทิตย์แล้วกระทู้นี้อ่ะ ฮี่ๆ

nextseven
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #212 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 08:37:31 AM »

หลอกให้อยาก แล้วจากไป 
koratsusu
สมาชิกขั้นเทพ(รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%)
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +45/-49

| | |
« ตอบ #213 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 08:52:39 AM »

มันอย่างนี้นี่เอง
Hero Member
**

น้องพลอย FC

| | |
« ตอบ #214 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 09:03:29 AM »

เห็นภาพตัวเองตอนแรกๆ ไม่มีประสบกาม เอ้ย การณ์ เลยครับ บุ่มบ่าม รีบร้อน เร่งรีบ สุดท้ายได้อากาศธาตุไปนอนกอดแทนนน

เป็นสมัยนี้หน่อยนะ ค่อยๆ รุกคืบ คืบคลานน ลูกไก่ในกำมือ มีเวลาทั้งคืนไม่ต้องกลัวว่าเธอจะหนีไปไหน ฮรี่ๆๆๆๆๆ

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #215 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 10:34:29 AM »

มาม่าอืดแล้วครับรีบกินแล้วมาเล่าต่อ

pon
Hero Member

คะแนนความรัก: +261/-1039

บอลไทยในสายเลือดครับผม

| | |
« ตอบ #216 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 11:16:58 AM »

เฮ่ออออออ. มาม่าติดคอละมั้งงงงง

รักจะเชียร์ อย่าให้คนอื่นเพลีย เพราะความรุนแรง
บิวบ้านพัก_SWATCAT
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +27/-14

บอลไทยจะกระหึ่มอีกครั้ง

| | |
« ตอบ #217 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 11:33:09 AM »

ผมว่าทำหนังสือได้เลย เกลาภาษาอีกนิดได้เลย
KaRaKaSaNG
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #218 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 12:16:31 PM »

โอ๊ย......

ใครเอาปลาชะโ่ด่มาใส่ในกางเกงผมตั้งแต่เมื่อไหร่ !?

PeepoClub
Hero Member

| | |
« ตอบ #219 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 02:32:05 PM »

ลีลาเหลือร้ายจริงๆท่าน หรือตัวจริงท่าน YESK จะเป็น.....

ลุงกังฟู
Graff_Pi
Newbie
*

คะแนนความรัก: +7/-5

| | |
« ตอบ #220 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 04:31:25 PM »

รอไม่ไหวล่ะ ขอ SAVE รูปบางรูปนะครับ ขอบคุณครับ
ลูฟี่
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #221 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 05:30:43 PM »

กินมาม่าเสร็จหรือยังครับ 

sahabata
กว่าจะเก็บเสื้อ"ฉลามชล"ได้แต่ละตัวไม่ใช่เรื่องง่ายผมจึงเก็บเสื้อชลบุรีตามกระแส
Hero Member

คะแนนความรัก: +353/-217

| | |
« ตอบ #222 เมื่อ: มกราคม 20, 2015, 05:32:46 PM »

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #223 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 01:12:57 AM »

"จะเอาแบบนี้จริงๆ ใช่ไหม ?" เธอถามเสียงสั่นๆ

แสงจันทร์ที่ส่องผ่านหน้าต่างมาในคืนวันเพ็ญเดือน 12 เผยให้เห็นน้ำตาที่ไหลอาบสองแก้มของเธอ

ผมเริ่มงุนงง สับสน เริ่มตรงไหน ? ... จะไปต่อ หรือ หยุดดี ?

เธอค่อยๆ ขยับเข้าหาผม น้ำตายังคงไหลอาบสองแก้มอยู่

จากนั้นก็ยื่นหน้ามาประชิดหน้าของผม เราจ้องหน้า ตาต่อตาประสานกัน

เธอค่อยๆ ยื่นริมฝีปากมาประกบปากผม

แต่เธอก็นิ่ง แช่อยู่อย่างนั้น ไม่มีการตอบสนองเพิ่มเติม แล้วเริ่มสะอื้นเล็กๆ

ผมรู้สึกว่า ... นี่มันไม่ใช่แล้ว !?

ผมจึงค่อยๆ เอื้อมมือไปจับไหล่เธอ แล้วดันเธอออกไป

"ทำไมล่ะ ? ต้องการแบบนี้ไม่ใช่เหรอ ?" เธอถาม พลางขยับเข้ามา

"พอเถอะ" ผมบอก

แต่เธอก็ยังยื่นหน้าเข้ามาอีก ผมเบี่ยงหน้าหลบ แล้วรั้งตัวเธอมากอดไว้แทน

เธอดิ้น พยายามดึงตัวออกมา ผมก็รัดแน่น ไม่ยอมปล่อย

เธอเริ่มร้องไห้หนักขึ้น ผมได้แต่พูดปลอบ ลูบหัว ลูบตัวเบาๆ พอแล้ว ไม่ทำแล้ว ...

ผ่านไปซักพัก ... เหตุการณ์เริ่มสงบ เธอหยุดร้องไห้ แต่ยังสะอื้นเบาๆ

ผมเอาผ้าเช็ดตัวมาคลุมให้ แล้วค่อยๆ พาเธอนอนลงช้าๆ

เธอนอนหลับตานิ่งๆ เอาผ้าห่มห่มให้ แล้วผมก็ขยับออกมานั่งข้างๆ

เริ่มคิดถึงเหตุการณ์ที่ผ่านไปเมื่อซักครู่นี้ ...

เสียดายจริงๆ เอ๊ย ไม่น่าทำเลย ... ยิ่งเห็นเธอร้องไห้แบบนั้น ผมยิ่งใจหาย

ผมครุ่นคิดต่างๆ นานา ...

"คิดอะไรอยู่เหรอ ?" เธอพูดขึ้นมา ผมสะดุ้ง เธอนอนมองผมตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้

"เปล่า ... ไม่มีอะไร" ผมตอบเสียงอ่อยๆ

"มานี่สิ" เธอบอก ผมงงๆ ... ไม่แน่ใจว่า เธอจะมาไม้ไหนอีก ? (ก็ผมมันคนอ่อนต่อโลก 555)

"เร็วสิ" เธอเน้น พลางเปิดผ้าห่ม ทำท่าให้ผมเข้าไปนอน

ผมค่อยๆ ซุกตัวเข้าไปอย่างแผ่วเบาอย่างผู้สำนึกผิด

(ไม่ใช่ว่า ... พอผมเข้าไปแล้วก็ยันโครมออกมาซะล่ะ ... ผมระแวง)

เราสองคนนอนอยู่ใต้ผ้าห่มเดียวกันอีกครั้ง แต่ผมยังไม่กล้าขยับอะไรทั้งสิ้น

"ขยับมาอีกสิ" เธอพูด ... ผมขยับๆ เข้าไปจนแขนของเราสัมผัสกัน ... ยังไงดีล่ะทีนี้

เธอค่อยๆ พลิกตัว แล้วก็กอดผมไว้

ผมตกใจนิดๆ ...

เธอเอาขามาก่าย เอาหัวมาซุกตรงหน้าอกผม

ผมคิดๆๆ ... อะไร? ยังไง? ทำไม? เอาไง?

ผมก็หลับไปตอนไหนไม่รู้ มาสะดุ้งตื่นอีกที ฟ้าสว่างแล้ว มองดูนาฬิกา 7 โมงกว่า

เมื่อเหลือบไปมองข้างๆ เห็นเธอยังคงนอนหลับอยู่

ผมค่อยๆ เอามือเธอออก ดันตัวเธอออกเบาๆ

ผ้าเช็ดตัวที่เกาะอกของเธอหลุดออก ... สแกนใส่สมองแป๊บ เฮ้ยๆ ไม่ใช่แล้ว ... ต้องเอาผ้าเช็ดตัวปิดซิ

ผมคิดถึงเรื่องเมื่อคืน และทำใจยอมรับผลที่อาจจะเกิดขึ้น

แล้วก็ออกจากห้อง ลงมาข้างล่าง เดินไปซื้อของกินของใช้เล็กๆ น้อยๆ ที่ 7-11 กลับมาห้อง

พอกลับเข้ามา เธอยังคงนอนอยู่ ... ตาเธอบวมๆ คงผ่านการร้องไห้อย่างหนักเมื่อคืน

ผมจึงอาบน้ำก่อน แล้วก็ปลุกให้เธอไปอาบบ้าง

เธอลืมตา ลุกขึ้นมาเงียบๆ ...

พออาบน้ำแต่งตัวเสร็จ ก็พากันนั่งกินขนมและของกินที่ซื้อมา

ตั้งแต่ตอนตื่นจนถึงตอนนี้ เธอเอาแต่เงียบ ไม่พูดอะไรกับผมซักคำ

บรรยากาศตอนนั้นมันช่างแสนอึดอัดซะจริงๆ

เมื่อกินเรียบร้อย จ่ายค่าห้องพักเสร็จสรรพ ออกมาที่ท่ารถเพื่อกลับห้อง

รถวิ่งออกมาเรื่อยๆ เธอก็ยังไม่พูดอะไร

ผมก็ไม่รู้จะเริ่มต้นตรงไหนดี ...

"ทำไม เมื่อคืนถึงทำแบบนั้น ?" เธอหันมาพูด ขณะรถที่วิ่งไปได้กลางๆ ทาง คนนั่งใกล้ๆ ไม่มีแล้ว

ผมสะดุ้ง "ก็ ... รักไง" ... (นึกอะไรไม่ทัน)

"รักแล้ว ต้องทำแบบนั้นเหรอ ?" เธอย้อนมาอีก ... ผมเงียบรู้สึกจุกในคอ

"ไม่คิดจะถามเรา ขอเรามั่งเหรอ ?" เธอจ้องเอาคำตอบจากผม ...

ผมหลบตาลงมองพื่นรถที่มีแต่สนิม ... ไม่รู้จะพูดอะไร รู้สึกผิดเต็มๆ (คิดสิ คิดสิ !!!)

"คนลามก" เธอตีผมเบาๆ ผมเงยหน้ามอง

เธอกำลังยิ้มอยู่ ...

เท่านั้นแหล่ะ ... ผมก็รู้สึกโล่งใจ ดีขึ้นมาทันที

เธอบอกว่า ถ้าเมื่อคืนผมยังดึงดันจะทำต่อ เธอจะไม่ยอมยกโทษให้ผมเลยตลอดชีวิต

ตั้งแต่นั้นมาเราก็รัก และเข้าใจกันมากขึ้น

แต่ผมก็ยังไม่สามารถตีเมืองขึ้นเล็กๆ นั้นได้ซักที ได้แต่เลียบๆ เคียงๆ รอบประตูเมืองเท่านั้น

และดูเหมือนว่า เธอจะถือไพ่เหนือผมนิดๆ

ผมคิดว่า ก่อนที่จะเกิดการแข็งเมือง หรือเมืองอื่นๆ จะมาฉวยโอกาสตีแตกซะก่อน

ผมต้องลงมือทำอะไรซักอย่าง ... แต่จะเอ่ยปากตรงๆ ก็ไม่รู้จะเริ่มยังไง ? (ก็คนมันไม่เคย 555)

ผมจึงตัดสินใจที่จะวางแผนปฏิบัติการซุ่มโป่งเพื่อภารกิจตีหม้อเอาเมืองขึ้นมา !!!

อะดรีนาลีนมันพลุ่งพล่าน !!! (ไม่เข็ด !?)

เดี๋ยวผมจะมาเหลาปฏิบัติการนี้ให้ฟัง ---
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2015, 01:41:21 PM โดย III YesK III » บันทึกการเข้า

KaRaKaSaNG
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #224 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 09:02:28 AM »

ได้อารมณ์มากๆตอนนี้ ชอบๆ

มาต่อไวๆเด้อ
JETT
Sr. Member

คะแนนความรัก: +113/-26

| | |
« ตอบ #225 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 09:21:45 AM »

ใกล้แล้วครับ 
bungart
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +293/-157

| | |
« ตอบ #226 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 09:45:35 AM »

...ผมเห็นกระทู้นี้อัพขึ้นมาทุกวันเลย..ไม่เคยเปิดดู..เพราะคิดว่าเจ้าของมาอัพทุกวัน..แต่วันนี้หมั่นใส้จะเข้าเม้นต่อว่าหน่อย...แต่เอะ..ไม่ใช่นี่อ่านเม้นของ จกท.แล้ว..เฮ้ย..ใจหวั่นใหวเหมือนกันเลย...นี่แสดงว่า..ในเวปเรามีคนประมาณนี้เยอะแน่เลย...คือจิตใจชอบหวั่นไหวถ้าเห็นอะไรขาวๆวับๆแวมๆ...เหมือนกันเลยนิ...
เมพมากมาก
Sr. Member

คะแนนความรัก: +92/-40

susuThailand

| | |
« ตอบ #227 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 11:41:20 AM »

ติดตามอยู่นะ
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #228 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 05:20:06 PM »

มารอต่อ
PeepoClub
Hero Member

| | |
« ตอบ #229 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 05:30:44 PM »

อีกล่ะ
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #230 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 12:46:15 AM »

ผมเริ่มด้วยการหาข้อมูลเบื้องต้นเกี่ยวกับที่ทางต่างๆ ในตัวจังหวัดนั้น

ถามจากเพื่อนๆ น้องๆ เจ้าของพื้นที่ แล้วก็นั่งรถตรวจสอบเส้นทาง สถานที่ต่างๆ

ผมลองนั่งรถจากที่พักไปยังเป้าหมาย ใช้เวลามากน้อยเท่าไหร่

รถมากี่โมง หมดกี่โมง มีที่พักตรงไหน อะไรอยู่ตรงไหนบ้าง เช็คหมด

แอบซุ่มเก็บข้อมูลอยู่ประมาณ 1 เดือน โดยไม่ให้ใครรู้ (ทำยังกับจะแอบไปยิงใคร 555)

แล้วนำมาวิเคราะห์ วางแผน ประมวลผล ออกมาได้ : 90 (สำเร็จ) - 10 (ไม่สำเร็จ)

ผมก็เลยตัดสินใจลงมือ !!!

เริ่มด้วยชวนเธอไปดูหนังในวันเสาร์วันหนึ่ง (เช็คมาแล้ว เสาร์นั้น เธอไม่มีเรียน ไม่มีติว)

ตอนแรกเธอทำท่าเหมือนไม่อยากไป แต่สุดท้ายก็ตกลง ... ผมงี้ระริกระรี้เลย

เราออกจากที่พักประมาณ 9 โมง นั่งรถไปจนถึงโรงหนังในจังหวัดเกือบเที่ยง

หาอะไรกินนิดหน่อย นั่งพักรอดูหนังรอบบ่ายโมง ... เป็นไปตามแผน

เราดูหนังเสร็จประมาณบ่าย 3 ... หาอะไรกิน แล้วชวนกันไปเดินซื้อของที่ห้างเพิ่งเปิดใหม่

พอประมาณ 5 โมงเย็น เธอชวนกลับ "กลับกันเถอะ เดี๋ยวรถหมด"

แต่ผมบอกว่า "ไม่ต้องรีบ รถหมดประมาณ 6 โมงเย็น" (เย็นไว้โยม)

(จริงๆ ผมเช็คมาแล้ว รถเที่ยวสุดท้าย 5 โมงเย็น แต่คนขับจะรอคนจนถึง 5 โมงครึ่ง)

ผมจึงทำทีขอไปซื้อแผ่นเกมส์ อยากได้ นานๆ มาที เธอลังเลนิดหน่อย (เกือบพลาด)

จากนั้นพยายามถ่วงเวลา หานู่น หานี่ ลองเกมส์นู้น เกมส์นี้

จนกระทั่งเกือบ 6 โมงเย็นก็พากันมาที่ท่ารถ ...

เรานั่งรออยู่ราวๆ ครึ่งชั่วโมง ก็ไม่มีทีท่าว่า รถจะมาซักที (แน่นอน รถมันหมดแล้ว)

ผมแสร้งทำเป็นเดินไปถามแม่ค้าแถวนั้น (ถามไปงั้นแหล่ะ) ...

แล้วเดินมาบอกเธอว่า "รถหมดแล้ว" ทำเป็นร้อนใจจะหาทางกลับ ... เนียนจริงๆ

"บอกแล้ว ให้รีบมาๆ มัวแต่หาเกมส์อะไรอยู่ได้" เธองอน ตีผมเบาๆ ทำหน้าจะร้องไห้

ผมรีบบอก ใจเย็นๆ ... แล้วทำทีไปถามคนแถวนั้นอีกว่า มีรถเหมา หรือ รถอย่างอื่นไหม ?

แน่นอนว่า ไม่มี (ก็ผมเช็คมาแล้ว) จะมีอีกครั้ง รถคันแรกออกประมาณตี 4 ครึ่ง ...

เธอดูกังวลใจมากขึ้น ... ผมเองก็เริ่มรู้สึกผิดนิดหน่อย แต่ไม่มาก 555 ... ต้องไปต่อซิ ... เลวจริงๆ

ผมปลอบและขอโทษเธอ แล้วทำทีถามคนแถวนั้น เพื่อหาโรงแรม/ที่พักแทน ... แหม่

(ผมมีข้อมูลอยู่แล้วว่า ที่ไหนบ้าง) แถวนั้นจะมีโรงแรมอยู่ 2 แห่ง ...

ที่แรก ไม่ไกลจากตรงนั้น แต่มันดูเก่าๆ (เขาว่า เคยเป็น รพ.เก่ามาก่อน) เธอกลัว (ผมก็กลัว)

เราก็เลยไปแห่งที่ 2 ... เพิ่งเปิดได้ไม่นาน เหมาะจริงๆ

เราเข้าพักเป็นห้องเตียงเดี่ยว ... เธอก็ไม่ขัดข้อง ... ยังคงเป็นไปตามแผนเรื่อยๆ

เมื่อได้ที่หลับที่นอนแล้วก็นั่งลงกินข้าว กินขนม ที่ซื้อมา ตอนนี้เธอดูผ่อนคลายมากขึ้นแล้ว

จากนั้นก็รื้อของพวกสบู่ ครีม แปรง ยาสีฟัน (ซื้อตุนจากห้าง) ออกมา

ผมหยิบของพวกนั้นแล้วก็ขอตัวไปอาบน้ำก่อน ... ลัลล้าเต็มที่ ... คืนนี้กุจะเข้าตีเมืองจันท์ (ว่าไปนั่น)

พอออกมาเห็นเธอยังนั่งดูทีวีอยู่ ... 

"ถามจริง ?" เธอถามโดยที่ไม่หันหน้ามามอง ...

"อะไร ?" ผมตอบพลางทาแป้งไปพลาง

"นี่ ... ตัวเองวางแผนไว้ใช่ไหม?" เธอถามอีก คราวนี้เธอหันหน้ามามอง

"อะไร แผนอะไร ?" ผมทำเป็นงง (แต่ในใจตึกตักๆ)

"ก็แบบนี้ไง ชวนมาดูหนังแล้วก็ตกรถ จนต้องค้างคืน ?" (แม่นยังกะตาเห็น)

"จะบ้าเหรอ ? ใครจะคิดอะไรบ้าๆ แบบนั้น จะไปรู้ได้ไงว่า จะเป็นแบบนี้" (แข็งไว้ ปากแข็งเข้าไว้)

"แล้วไป" เธอปิดทีวี แล้วก็ไปหยิบผ้าเช็ดตัวกับแปรงสีฟันเข้าห้องน้ำไป

ผมนอนลง วิดพื้นเรียกพลัง ระงับความตื่นเต้น ซิทอัพเรียกกล้ามท้อง

ซักครู่ เธอก็เดินออกมา เช็ดหน้า เช็ดตา ทาครีม ทาโลชั่น ทาแป้ง เตรียมตัวเข้านอน

ผมมองๆ ดู ... เธอยังใส่ชุดเดิมนี่หว่า ... หรือเธอจะกลัว ?

"อ้าว !? ไม่อาบน้ำก่อนเหรอ ? จะได้สดชื่น นอนสบายๆ" ผมถาม (เธอยังไม่ได้อาบน้ำแน่ๆ)

เธอยักไหล่ สั่นหัว ... แล้วก็ขึึ้นเตียงไปนอน

ผมมองตาม ... (อาบ ไม่อาบ ผมไม่สนแล้วนาทีนั้น)

ผมใส่กางเกงบอลตัวเดียว (ซื้อมาตอนเดินห้าง) ขึ้นไปนอนข้างๆ เธอ

"จะไม่อาบจริงเหรอ ? จะได้สบายๆ" ผมทำเป็นถาม มือเริ่มไต่ (ทุกอย่างยังอยู่ในการควบคุม)

เธอพลิกตัวหันมานอนมองผม ตาปริบๆ ทำท่าเหมือนจะพูดแต่ก็ไม่พูด ...

ผมคิด เอายังไงดีว่ะ ...

ผมก็เลยลุกไปปิดไฟ แล้วนอนลงข้างๆ เริ่มกอดๆ สำรวจภูเขา เผากระท่อม

กลิ่นยังหอมอยู่เลย ... นี่ขนาดยังไม่อาบน้ำนะนี่

"จะทำอะไรอ่ะ" เธอผลักผมเบาๆ ผมทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ ระบุพิกัดต่อ

"มันจั๊กกะจี๋" เธอหัวเราะ แล้วขยับหนีไปมา ผมยิ่งได้ใจ รุกไล่หนักขึ้น

"นี่ ... เดี๋ยวก่อน" เธอพยายามดันผมออก ... ดีที่ไม่ถีบ

ผมหยุดแป๊บ แล้วก็ดันหน้าเข้าไปอีก มือก็ยังลูบ ยังซุกไซร้ไปเรื่อยๆ

เธอเริ่มอ่อนระทวย ... ไฟราคะมันจุดติดแล้ว !!!

"ตัวเองขอเค้ายัง ?" เธอกระซิบถามเบาๆ ที่ข้างๆ หูของผม

ผมชะงัก ... ขนลุกซู่อย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อน

ง่วง ... เดี๋ยวมาเหลาต่อ ---

sriyawong
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +19/-23

| | |
« ตอบ #231 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 01:03:49 AM »

เอากาแฟไหมเดียวผมชื้อไปฝาก

kun
Jr. Member
**

| | |
« ตอบ #232 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 02:55:56 AM »

เมื่อไหร่จะเสร็จ รออยู่นะ ฉี่แทบเล็ดแล้ว

Since 1999
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #233 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 03:18:34 AM »

ไหนบอกว่าเดี๋ยวมาเล่าต่อ....

ฟิออฯ - แอตแลนตา จบไปแล้ว

อินเตอร์ - ซามโดเรีย ก็ไปเกือบครึ่งแล้ว

ยังไม่เห็นมาต่อให้จบ....

เดี๋ยว บาซ่า - แอต แมดริด จบ คงเช้าพอดี...

แล้วจะมาต่อเมื่อไหร่ละนี่....
kun
Jr. Member
**

| | |
« ตอบ #234 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 07:23:28 AM »

เช้าแล้ว .... รออยู่นะ..

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #235 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 09:54:31 AM »

ท่านจะเอาอะไรอีกมั้๊ยครับ ชา กาแฟ บุหรี่ หรือข้าว ผมจะได้ซื้อไปฝากทีเดียว ไม่ต้องเสียเวลาออกไปซื้อเอง ฮี่ๆๆๆๆ

AMAO MTUTD Fan
Newbie
*

คะแนนความรัก: +4/-2

| | |
« ตอบ #236 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 10:33:14 AM »

สวดยวด เลยลวกเพี้ยยยย
แต่ก็รอนะ
TIDTHEP
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +25/-59

| | |
« ตอบ #237 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 12:08:24 PM »

ผมนี่นั่งเกาะอยู่ขอบเตียงแล้วคร๊าบบบบบบบบ
Figo Pro Ubon Fc Av
บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยไล่สมาคม
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1089/-1741

| | |
« ตอบ #238 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 12:27:17 PM »

ชอบรุปประกอบมาก..............ให้ตาย

สาเหตุฟุตบอลไทยล้าหลังนับ10ปี และปัญหาต่างๆนานาในปัจจุบัน
http://www.guideubon.com/web/viewtopic.php?t=23193
KaRaKaSaNG
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #239 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 01:00:21 PM »

ปั๊ด...โด่เอ้ยโธ่ ค้างเอ้ยกำลังเคลิ้มเลยผม
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 20   ขึ้นบน
  พิมพ์