กระทู้บอลไทย
พฤศจิกายน 24, 2014, 01:31:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บของ ผู้ตัดสินสมาคมฟุตบอลแห่งประเทศไทยที่หลายท่านรอคอยครับ  (อ่าน 14488 ครั้ง)
Number1
บุคคลทั่วไป
| | |
« เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 07:40:16 PM »

เครดิต http://www.pla2khanongfc.com/webboard/index.php?topic=3135.0

ลิงค์ด้านล่างเลยครับ

http://www.ref.thport.com/index.php

ลิงค์ครับ มีเว็บบอร์ดด้วย แต่ยังใช้ไม่ได้รอ......................................
attan
Thailandsusu
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +54/-33

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 08:11:35 PM »

กล้ากว่าเวบสมาคมฟุตบอลนิดหน่อยที่ยังมีเวบบอร์ด เร็วๆนี้

เละแน่

"ฟุตบอล" คือความสุขเดียว ที่ผมได้รับจาก"นักการเมือง"

"อะคาเดมี่และลีกเยาวชน คือกุญสำคัญสู่ความสำเร็จที่ยั่งยืนของฟุตบอลไทย"
AAA_Football Lover
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +122/-15

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 12:26:11 AM »

คลจะได้ Comment หรือ suggest ผู้ตัดสินกันบ้างหล่ะครับ
หนุ่มรถตู้
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +7/-3

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 08:02:22 AM »

เป็นเว็บที่คอบอลรออย่างกระหาย(เลือด) ต้องขอร้องครับว่าว่าแฮ็กหรือแกล้งครับ ผมว่าน่าเป็นโอกาสดีที่เราจะสะท้อนและท้วงติงหลายอย่างด้วยเหตุผลครับ  แต่แนะคนทำเว็บนิดนึงว่าเว็บบอร์ดน่าจะมี2หัวข้อคือ เสนอแนะ กับ ไว้ระบาย  แต่ก็ไม่รู้ว่าทำแล้วคนในสมาคมผู้ตัดสินจะเข้ามาอ่านหรือไม่เพราะเว็บพวกหน่วยงานมักมีไว้เอาเท่ห์
nidLeeyul ⑧✔
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +140/-12

Cabin Crews

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 08:27:53 AM »

เค้ามารออย่างกระหายเลือดด้วย คน เอิ๊ก ๆ ยิงฟันยิ้ม

อย่าไปให้ความสำคัญกับใครบางคน เมื่อคุณเป็นแค่ทางเลือกของเขา.
สัมพันธภาพจะดีที่สุดเมื่อทั้งสองฝ่ายให้ความสำคัญกันอย่างสมดุล
::ไกรทอง::
Full Member
**

คะแนนความรัก: +101/-70

บอลไทยในสายเลือด ( เลือดสีม่วง )

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 08:16:47 PM »

เป็นการดีนะครับ ที่เว็บผู้ตัดสินเปิดเว็บบอร์ด

แต่อยากจะหั้ยพวกเราใช้ช่องทางนี้ให้เกิดประโยชน์สูงสุด

ไม่อยากหั้ยใช้แต่อารมณ์จนเค้ารับไม่ได้และปิดบอร์ดไปพวกเราจะขาดช่องทางการติดต่อกับผู้ตัดสินนะครับ

ติได้แต่ควรมีหลักฐาน .... อยากหั้ยมีช่องทางนี้มานานแล้วครับกับสมาคมฟุตบอลก้อเช่นเดียวกันครับ
DY
Newbie
*

คะแนนความรัก: +7/-27

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 07:53:57 AM »

ผู้ตัดสินคู่ทหารอากาศแพ้ ผิดตรงไหนว๊ะ งง.....งงงงงงง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์