Thailandsusu Webboard
กุมภาพันธ์ 21, 2020, 04:20:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นัดสุดท้ายของฤดูกาล D.2 กลุ่มเอ  (อ่าน 1776 ครั้ง)
Haniff
Newbie
*

คะแนนความรัก: +10/-1

| | |
« เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 05:09:10 PM »

ต้องลุ้นกันจนถึงนัดสุดท้ายสำหรับทีมที่จะขึ้นไปเล่น D.1และทีมที่จะต้องตกชั้นไป 5 ทีม ซึ่งตกไปแล้ว 4 ทีมด้วยกัน ยังลุ้นกันเหนื่อยสำหรับ อันดับ 5 เทศบาลสมุทรปราการ 30 แต้มเฝ้าบ้านรับสงขลา อันดับ 6 ราชประชา 30 แต้ม ออกไปเยือนเชียงใหม่ และราชบุรี 28 แต้มเปิดรังรับโคราช ซึ่งตามกฏD.2จะคิดเฮด-ทู-เฮด ดั้งนั้นโอกาสยังเปิดกว้างทั้งสามทีม แต่ถ้ามีทีมใดแพ้และทีมที่ลุ้นอยู่ชนะสถานการณ์จะเปลี่ยนทันที โดยเฉพาะคู่เอก เทศบาลสมุทรปราการพบสงขลา สงขลาขอแค่ชนะก็จะขึ้นสู่D.1ตามเทศบาลเมืองปราจีนทันที แต่ถ้าสงขลาไม่ชนะแล้วทีมนราธิวาสซึ่งออกเยือนเทศบาลเมืองปราจีนเกิดชนะขึ้นมาจะเป็นทีมนราธิวาสขึ้นชั้นแทน แต่ถ้าทั้ง2ทีมมีคะแนนเท่ากันอีกสงขลาก็จะเลื่อนขึ้นชั้นเนื่องจากสถิติที่เจอกันสงขลาดีกว่านราธิวาส และที่สำคัญใครที่มีโอกาสไปดูเกมคู่เทศบาลสมุทรปราการพบสงขลา โปรดสังเกตการทำหน้าที่ของผู้ตัดสินให้ดีเนื่องจากมีข่าวเล็ดลอดออกมาว่ามีทีมที่ลุ้นขึ้นชั้นในนัดสุดท้ายได้ทาบทามซื้อผู้ตัดสินของสมาคมฟุตบอลไทยในนัดสุดท้ายเป็นที่เรียบร้อยแล้วจ่ายเท่าไหร่ไม่อั้นขอแค่ให้ทีมชนะ ข่าวนี้ไม่ได้ลวงน่ะครับ เป็นจริงแน่นอน ขอให้แฟนบอลที่ไปเชียร์ที่สนามเทศบาลเมืองสมุทรปราการได้พิจารณาและจับตาการทำหน้าที่ของผู้ตัดสินให้ดีครับ ส่วนที่เหลือจะนำมาบอกกล่าวอีกครั้งโอกาสหน้า ขอบคุณครับ
Bza_laker
Hero Member

คะแนนความรัก: +224/-34

| | |
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 05:52:54 PM »

ต้องลุ้นกันจนถึงนัดสุดท้ายสำหรับทีมที่จะขึ้นไปเล่น D.1และทีมที่จะต้องตกชั้นไป 5 ทีม ซึ่งตกไปแล้ว 4 ทีมด้วยกัน ยังลุ้นกันเหนื่อยสำหรับ อันดับ 5 เทศบาลสมุทรปราการ 30 แต้มเฝ้าบ้านรับสงขลา อันดับ 6 ราชประชา 30 แต้ม ออกไปเยือนเชียงใหม่ และราชบุรี 28 แต้มเปิดรังรับโคราช ซึ่งตามกฏD.2จะคิดเฮด-ทู-เฮด ดั้งนั้นโอกาสยังเปิดกว้างทั้งสามทีม แต่ถ้ามีทีมใดแพ้และทีมที่ลุ้นอยู่ชนะสถานการณ์จะเปลี่ยนทันที โดยเฉพาะคู่เอก เทศบาลสมุทรปราการพบสงขลา สงขลาขอแค่ชนะก็จะขึ้นสู่D.1ตามเทศบาลเมืองปราจีนทันที แต่ถ้าสงขลาไม่ชนะแล้วทีมนราธิวาสซึ่งออกเยือนเทศบาลเมืองปราจีนเกิดชนะขึ้นมาจะเป็นทีมนราธิวาสขึ้นชั้นแทน แต่ถ้าทั้ง2ทีมมีคะแนนเท่ากันอีกสงขลาก็จะเลื่อนขึ้นชั้นเนื่องจากสถิติที่เจอกันสงขลาดีกว่านราธิวาส และที่สำคัญใครที่มีโอกาสไปดูเกมคู่เทศบาลสมุทรปราการพบสงขลา โปรดสังเกตการทำหน้าที่ของผู้ตัดสินให้ดีเนื่องจากมีข่าวเล็ดลอดออกมาว่ามีทีมที่ลุ้นขึ้นชั้นในนัดสุดท้ายได้ทาบทามซื้อผู้ตัดสินของสมาคมฟุตบอลไทยในนัดสุดท้ายเป็นที่เรียบร้อยแล้วจ่ายเท่าไหร่ไม่อั้นขอแค่ให้ทีมชนะ ข่าวนี้ไม่ได้ลวงน่ะครับ เป็นจริงแน่นอน ขอให้แฟนบอลที่ไปเชียร์ที่สนามเทศบาลเมืองสมุทรปราการได้พิจารณาและจับตาการทำหน้าที่ของผู้ตัดสินให้ดีครับ ส่วนที่เหลือจะนำมาบอกกล่าวอีกครั้งโอกาสหน้า ขอบคุณครับ
ทำมัยคุณถึงโพสแบบนี้อะไรครับ คุณมีหลักฐานอะไรที่มากล่าวหาแบบนี้ครับ ไม่ทราบเหรอครับว่าผลที่ตามมาจะเป็นอย่างไร ไม่ได้เสียหายเฉพาะ แฟนคลับเท่านั้นแต่ ชื่อของจังหวัดมันจะเสียไปด้วยน่ะครับ หากมีหลักฐานจริงๆ โอเคผมยอมรับ แต่หากไม่มีหลักฐานมันไม่ควรครับที่จะโพสแบบนี้ออกไป ผมว่าแฟนคลับสมุทรปราการจะเข้าใจผิดไปน่ะครับ ผมว่าใช้เกมส์ในสนามตัดสินดีกว่า อย่ามาสร้างจิตวิทยาที่ผิดๆ ทำให้เกิดความบาดหมางใจระหว่างแฟนคลับเลย ขอเถอะ ไม่ใช่หนทางที่ดีหรอกครับ
TheFootball
Global Moderator
Hero Member

คะแนนความรัก: +950/-119

สู้ๆๆ

| | |
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 06:01:14 PM »

อันนินทากาเลเหมือเทแกลบ

นัดนี้พอดีผมจะไปดูอยู่ครับ เพราะตั้งใจไว้แต่แรกแล้ว
จะดูน้ำบูดูด้วยว่าเป็นอย่างไร

แฟนนราธิวาส อย่าเพิ่งตีตนไปก่อนไข้ครับ

การบันทึกภาพ คือการบันทึกประวัติศาสตร์
VDO www.youtube.com/thefootball
Twitter : www.twitter.com/waiyavuts
IG : www.instagram.com/waiyavuts
Gallery www.eyeem.com/u/waiyavut
จองที่พักออนไลน์ >>> https://goo.gl/MGbWi6
www.facebook.com/TheFootballFanpage
A.J.Narongkorn
Thailandsusu
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +3/-0

| | |
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 06:12:05 PM »

สาเหตุที่ประเทศชาติย่ำแย่ก้อเพราะมีพวกแบบนี้ในสังคม ที่บอกว่ามีข่าวเล็ดลอดออกมามั่วเอาเองรึป่าว หรือว่าเห่าไปเรื่อย
mart nara
!!wE aRe NaRa UnItEd.!! !!We aLL ArE BrOtHeRs!!
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1384/-342

!!wE aRe NaRa UnItEd.!! !!We aLL ArE BrOtHeRs!!

| | |
« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 06:16:31 PM »

อ่ะ...อ้าย ฮันต์ ท่านรอง  

งานเข้าแล้วเอ็ง...

ผมว่าทุกทีมก็ต้องสู้กันอย่างเต็มที่

นราธิวาสเองก็ หนักเหมือนกันในการเยือนปราจิณ

เพราะฉะนั้น เอาใจเขามาใส่ใจเราดีก่า

สู้ด้วยสปิริตจะดีก่า

ชนะแพ้อีกเรื่องนึง...

EVERY TEAM NEEDSTHE12thMAN,LET'S JOIN WTH US!HISTORY IN THE MAKING!!http://www.puttipan.com/thaikeyboard/
www.BOLANARA.com,www.narautd.com
Apricots_14 - Lakers
わたしは クルチョン です。
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +14/-1

>>> วัวชนแห่งลุ่มน้ำทะเลสาบ <<<

| | |
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 06:25:58 PM »

ขอเถอะค๊าบ การใส่ร้ายป้ายสี หรือเล่นเกมส์จิตวิทยามันเป็นสิ่งน่ารังเกียจนะค๊าบ ถ้าจะกล่าวหากันอ่ะ ขอที่มาแหละหลักฐานด้วยค๊าบ...

ไม่ใช้อยู่ๆ ก็มากล่าวหากันเรื่อยเปื่อยแบบนั่งเทียนเขียนข่าว ที่ประเทศวุ่นวายอยู่ในปัจจุบัน เพราะมีคนแบบนี้เยอะนั่นแหละค๊าบ

ผมขอประนามการกระทำของคุณค๊าบ ทุกทีมเค้าก็ต้องเล่นอย่างเต็มที่ หัดเอาใจเขามาใส่ใจเราบ้าง ถ้ามีใครกล่าวหาทีมคุณแบบนี้ คุณจะรู้สึกอย่างไร

samilaarmy_SR18
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +367/-110

เมืองใหญ่สองทะเล เสน่ห์สนามติณฯ ถิ่นวัวชนแดนใต้

| | |
« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 07:13:42 PM »

อย่าวิตกจริตไปเลยครับ นัดนี้สงขลาต้องช่วยตัวเองโดยการเดืนทางล่วงหน้ามาเก็บตัวและ

ฝึกซ้อมที่กรุงเทพหลายวันแล้ว

อย่าเอาข่าวที่ไม่ดีและไม่มีหลักฐานมาทำลายมิตรภาพและความเป็นลูกสะตอของเราให้สั่นคลอนเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2008, 07:37:45 PM โดย samilaarmy » บันทึกการเข้า

ตราบใดที่ยังไม่มีความยุติธรรมและความเสมอภาคในสนาม
ก็อย่าหวังได้เห็นปัญหาความรุนแรงหมดไป
อยากเห็นบอลไทยไปบอลโลก_SR
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1200/-56

บอลนอกมันไกลไป..บอลไทยใกล้ใกล้บ้าน

| | |
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 07:50:21 PM »

ผมจะไม่ออกความเห็นใดๆทั้งสิ้น ขอให้เกมในสนามบอกตัวมันเองดีกว่า..ยังไงซะปีหน้าดิวิชั่น 1 ก็ต้องมีทีมภาคใต้เพิ่มมาอีกทีมนึงแน่นอน

รวมภาพ(เก็บตก)บอลไทย 2011...http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=171026.0 ...
รวมภาพ(เก็บตก)บอลไทย 2012 ...http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=231439.0 ...
รวมภาพ(เก็บตก)บอลไทย 2013... http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=29 ...
เด็กขอนแก่น
Hero Member

คะแนนความรัก: +25/-4

| | |
« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 09:19:40 PM »

ท่านเจ้าของกระทู้คับ ถ้าท่านนำหลักฐานมาแสดง ท่านจะกลายเป็นพระเอกในเรื่องนี้เลย

แต่ถ้าท่านไม่มีหลักฐาน ถึงแม้เขาจะทำกันจริงๆ ท่านก็ต้องตกเป็นผู้ร้ายใส่ร้ายผู้อื่นตามท้องเรื่องไปเลย

ถ้าเกิดสงขลาชนะขึ้นมาจริงๆ ทีนี้เรื่องมันจะไม่จบง่ายๆนะคับ
japan_xi
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2178/-5979

| | |
« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 09:25:23 PM »

กุชอบความแตกแยกว่ะ ฮี่ ฮี่

หมี่เหลืองผัดซีอิ๊ว
เคยทำผิดกฎห้องซื้อ-ขาย
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +83/-155

| | |
« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 11:00:50 PM »

สมัยนี้เค้าไม่ใช้เงินซื้อใจกรรมการแล้วครับ  ถ้าซื้อก็คงต้องเป็นเหตุการณ์ในนัดที่ ทีมต่างชั้น แข่งกัน ถึงจะเสี่ยงน้อยที่สุด แต่มีผลต่อการได้แชมป์ หรือ ลุ้นหนีตกชั้น

ส่วนใหญ่ตอนนี้ ถ้าซื้อก็ซื้อทางทีมไปเลย เพราะถึงซื้อกรรมการก็อาจจะมีพลิกล๊อคได้ ...
เงินหลักแสน แลกกับการได้เลื่อนชั้น ได้งบประมาณมามากกว่าเดิม ก็มีการทำมาแล้ว
แต่การเอาเงินหมื่นไปทุ่ม แต่ยังต้องลุ้นผลที่ออกมาอยู่ดี  ไม่ก็ไม่คุ้มซักเท่าไหร่ ...

ผมถึงย้ำหนักย้ำหนา  เวลามีกระทู้พูดถึงเรื่องล้มบอล ซื้อกรรมการเนี่ย กรรมตามทัน เร๊ว เร็วว ..
เมื่อเชื่อถามผู้ใหญ่ในทีมบางทีมดูสิ ว่าปีที่แล้วไปทำอะไรไว้ ถึงได้เล่นแค่ดิวิชั่น2 เหมือนเดิม
ทีมอะไรหนออออ ?

หุหุ
Eddy_korat
Hero Member

คะแนนความรัก: +54/-61

หน้ารูปไข่

| | |
« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 11:40:01 PM »

โคราชสู้ๆๆๆๆๆๆๆ

เชียร์ โคราชเว้ยยยยย!!!
mart nara
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1384/-342

| | |
« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 06, 2008, 01:02:38 AM »

ผมเข้าใจความรู้สึกของเพื่อนผม ดีครับ...

ขออภัยหากทำให้เพื่อนๆหลายคนผิดใจ

แกคงจะเคืองจากในนัดที่นรา แพ้ สงขลา อ่ะ

กรรมการเป่าได้ต่ำกว่ามาตรฐานมาก เหมือน งานเข้า...

ทำให้แกเซ็งๆ รวมทั้งปีที่แล้ว ที่ การบินไทย เตะแบบเตี๊ยมกันมา กะ โค้กบางพระ

เขี่ย นราธิวาส กระเด็นในนัดสุดท้าย แบบถ้าเล่นเต็มที่ ผมว่า สู้ไม่ได้หรอก

แต่นั่นเป็นอดีตครับ

ปัจจุบัน คือ ขอให้ทุกทีมสู้ด้วยสปิริตแห่งนักกีฬา

ทีมที่ไม่ผลต่อการลุ้นอยู่รอดแล้ว

ก็ขอให้สู้เต็มที่

ทีมที่เลื่อนชั้นแล้วอย่างปราจิณ

ก็อย่าอ่อนข้อให้ นรา

เราไม่ชอบชัยชนะที่ได้มาแบบไม่เต็มที่ หรอกครับ

ถ้าแพ้ เราก็สู้เต็มที่แล้ว แต่ดวงมันไม่เป็นใจ เท่านั้นเอง

ก็กลับมาปรับปรุงกันใหม่

ปล.ทุกทีมก็สู้ด้วยสปิริต แค่นี้บอลไทยก็จะพัฒนาครับบบ

แวะมาโพสที่บอร์ดบอลนรา ได้

http://www.narathiwatfc.99webs.net/webboard
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2008, 11:00:55 AM โดย mart nara » บันทึกการเข้า

EVERY TEAM NEEDSTHE12thMAN,LET'S JOIN WTH US!HISTORY IN THE MAKING!!http://www.puttipan.com/thaikeyboard/
www.BOLANARA.com,www.narautd.com
I SEE
Full Member

คะแนนความรัก: +27/-84

| | |
« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 06, 2008, 08:57:36 AM »

รู้สึกจะมั่วตั้งแต่เริ่มต้นแล้วละครับ
ตารางคะแนน
สมุทรปราการ  30
ราชประชา  28
ราชบุรี 27
ซ้าย_SR
ไทยแลนด์..ปู๊น ๆ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1310/-211

T h a i l a n d Su Su !!!

| | |
« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 06, 2008, 09:58:33 AM »

ปราจีนเก่งสมกับเป็นแชมป์กลุ่ม
นราฯ คงบุกไปชนะได้ยาก (เปิดฤดูกาลก็แพ้ปราจีนคาอู่เรือมาแล้ว)
แต่หากสงขลาประมาท! ออกไปพลาดเสมอสมุทรปราการเข้าให้
นราฯ ก็พร้อมเสียบขึ้นชั้นอยู่นะ

บอลลูกกลม ๆ มีลมข้างใน อะไรก็เกิดขึ้นได้
นราฯ สู้โว้ย!

จอมห้าวหัวเสือ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +25/-6

| | |
« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 06, 2008, 12:33:25 PM »

นี่ถ้าเป็นการกล่าวหาทีมเอกชน หรือทีมองค์กรในสายสมาคมนะ

ผมว่ามีคนเชื่อร้อยล่ะ 90 เลยล่ะ ซึ่งมีประวัติอยู่แล้วจากกระทู้เก่าๆ

ไปลองค้นดูได้เรื่องกล่าวหาการติดสินบนต่างๆๆ

แต่เท่าที่ผมดูบอลลีคไทย และติดตามมาตลอด ผมเชื่อมั่นและชอบในสปิริตของทีม ธ.กรุงเทพ มากๆๆ

แต่ไม่รู้เป็นไรมีแต่คนอยากให้ทีมแบบนี้หายไปจากระบบบอลไทย

สโมสรฟุตบอลตำรวจ - www.pufc.co.th
สโมสรฟุตบอลสิงห์บุรี - www.singburifc.com
สโมสรฟุตบอลราชนาวี - www.navyfc.co.th
สโมสรฟุตบอลทหารบก - www.armyufc.com
สโมสรฟุตบอลทหารอากาศ - www.airforceunited.com
Haniff
Newbie
*

คะแนนความรัก: +10/-1

| | |
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 06, 2008, 01:23:02 PM »

ขออภัยทุกท่านที่ทำให้เกิดปัญหาครับ เรื่องคะแนนยอมรับว่าผมดูผิดไป แต่เรื่องที่ทราบที่ผมได้โพสไปไม่ได้จะให้ใครเชื่อน่ะครับและไม่มีเจตนามาทำสงครามประสาทครับ ผมแค่ได้รับข่าวกรองที่ไม่สามารถบอกให้ทราบได้ว่ามาจากไหน กล้าพูดว่าเชื่อถือได้ครับ ผมแค่อยากให้ระบอบการติดสินบนผู้ตัดสินหายไปจากวงการบอลไทยบ้านเรา ผมดูบอลมาเยอะ ไทยลีก ดิวิชั่น1 ดิวชั่น2 โปรลีกแม้กระทั่งทีมชาติต่างๆที่มาเตะบ้านเรา รวมไปถึงบอลเอ็มลีกของมาเลเซีย ผมทราบว่าที่ผมโพสแบบนี้มีแต่จะทำให้คนเกลียดและด่าแต่ผิดหรือที่จะเปิดเผยความจริงที่ควรรู้ให้ได้ทราบ ขอบคุณผู้ที่เสนอให้ผมแสดงหลักฐานแล้วผมจะพ้นคำครหา เสียใจอย่างยิ่งที่มิอาจเปิดเผยได้ครับ ไม่ว่าทีมใดขึ้นชั้นผมก็จะเชียร์เพราะเป็นทีมจากแดนใต้ด้วยกัน มาร์ทขอบใจที่แก้ต่างให้เพื่อน สิ่งที่แสดงในเกมกีฬาขอให้เป็นไปอย่างมีสปิริต ใครได้ชมคู่เทศบาลสมุทรปราการพบสงขลาอย่าลืมมาวิจารณ์เกมให้ได้ทราบด้วยครับ ขอบคุณอย่างยิ่ง ขอโทษทุกท่านอีกครั้งที่ทำให้รู้สึกแย่โดยเฉพาะแฟนบอลสงขลาและผู้ที่รักบอลไทยทุกคน *********ทำดีไม่ต้องเดี๋ยว********
โกวัดด่าน
Full Member
**

คะแนนความรัก: +64/-6

ที่สนามไม่มีภาพช้า แต่เต็มไปด้วยความทรงจำ

| | |
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 06, 2008, 02:14:02 PM »

สมุทรปราการ..................SuSu!!!!!!!!!!!

AroonSwatCat
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +235/-387

| | |
« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 10:08:12 AM »

ขออภัยทุกท่านที่ทำให้เกิดปัญหาครับ เรื่องคะแนนยอมรับว่าผมดูผิดไป แต่เรื่องที่ทราบที่ผมได้โพสไปไม่ได้จะให้ใครเชื่อน่ะครับและไม่มีเจตนามาทำสงครามประสาทครับ ผมแค่ได้รับข่าวกรองที่ไม่สามารถบอกให้ทราบได้ว่ามาจากไหน กล้าพูดว่าเชื่อถือได้ครับ ผมแค่อยากให้ระบอบการติดสินบนผู้ตัดสินหายไปจากวงการบอลไทยบ้านเรา ผมดูบอลมาเยอะ ไทยลีก ดิวิชั่น1 ดิวชั่น2 โปรลีกแม้กระทั่งทีมชาติต่างๆที่มาเตะบ้านเรา รวมไปถึงบอลเอ็มลีกของมาเลเซีย ผมทราบว่าที่ผมโพสแบบนี้มีแต่จะทำให้คนเกลียดและด่าแต่ผิดหรือที่จะเปิดเผยความจริงที่ควรรู้ให้ได้ทราบ ขอบคุณผู้ที่เสนอให้ผมแสดงหลักฐานแล้วผมจะพ้นคำครหา เสียใจอย่างยิ่งที่มิอาจเปิดเผยได้ครับ ไม่ว่าทีมใดขึ้นชั้นผมก็จะเชียร์เพราะเป็นทีมจากแดนใต้ด้วยกัน มาร์ทขอบใจที่แก้ต่างให้เพื่อน สิ่งที่แสดงในเกมกีฬาขอให้เป็นไปอย่างมีสปิริต ใครได้ชมคู่เทศบาลสมุทรปราการพบสงขลาอย่าลืมมาวิจารณ์เกมให้ได้ทราบด้วยครับ ขอบคุณอย่างยิ่ง ขอโทษทุกท่านอีกครั้งที่ทำให้รู้สึกแย่โดยเฉพาะแฟนบอลสงขลาและผู้ที่รักบอลไทยทุกคน *********ทำดีไม่ต้องเดี๋ยว********

อืมม เข้าใจ ครับ

อดเป็นห่วงไม่ได้ ...ขอให้ทุกๆทีมมีสปิริตในการเล่น 

กรรมการ.. อีก  ขอจงอย่าทำลายวงการฟุตบอลไทยเลย

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์