กระทู้บอลไทย
สิงหาคม 02, 2014, 07:20:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน Gallery เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  

หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเวลาเปิดเผยตัวจริงกันหรือยังครับ  (อ่าน 80748 ครั้ง)
Seamus O'grady
Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +3131/-1402

ลิเวอร์พูลทั่วไทย..!!!

| | |
« ตอบ #240 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 02:58:48 PM »

ยิงฟันยิ้ม

แหล่งชุมนุมของตากล้องหน้าตาดี...ชาวสุราษฎร์ฯ
Pik
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +386/-263

อกหักยังเคยได้ใจ แอบรักเธอรู้ไหม ไม่เคยได้ใจเธอเลย

| | |
« ตอบ #241 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 03:03:56 PM »

ชื่อปิ๊กครับ แต่เพื่อนๆจะเรียก "ไอ้ปิก" ส่วนสาวๆในห้องจะเรียก ปิกคุง ไม่รู้เป็นห่าเหวอะไรของมัน 555+

เกิดที่จ.เลย แต่ว่ามาโตที่สมุทรปราการ ชอบอลไทยมาตั้งแต่เด็กๆ ครั้งแรกที่ไปดูทีมชาติคืองานเปิดตัวสนามของบ้านเหมืองแพร่ บิ๊กหอยนำทีมชาติมาเล่นกับทีมอะไรก็ไม่รู้ วันนั้นผมไปดูการแข่งด้วย ไปในฐานะตัวแทนแข่งคณิตศาสตร์ ตอนนั้นน่าจะอยู่ ป.2

ที่รร.ที่บ้านเกิด เค้าจะปล่อยกลับบ้านตอน 4 โมงเย็น แต่จะสอนเสร็จบ่าย 3 ทำให้ไม่มีอะไรทำ ทั้งโรงเรียนเลยออกมาเตะบอลที่สนามกัน วิ่ง
ุ้ฟัดกันตามประสาเด็กๆ โดนเตะจนหน้าแข้งบวมหลายครั้ง ซึ่งเป็นสาเหตุที่ปวดกระดูกหน้าแข้งมาจนถึงทุกวันนี้
แล้วก็ไม่มีคนสอนเบสิคให้ ทำให้ไม่มีพื้นฐานเอาซะเลย

พอป.4 จึงได้ย้ายมาที่ สมุทรปราการ มาเรียนที่โรงเรียนแห่งหนึ่ง ซึ่งเค้าห้ามเตะบอล แต่ผมกับเพื่อนๆก็มักจะแอบเตะจนโดนด่าหลายครั้ง จนเค้าต้องออกกฎห้ามเตะบอล ช่วงนี้เคยหนีพ่อกับแม่ไปดูบอลที่ราชมังกับเพื่อนอยู่บ่อยๆ ไม่รู้กล้าไปได้ไง ยิงฟันยิ้ม

พอขั้นมัธยมก็ได้ไปเรียนที่ สตรีสมุทปราการ ที่ว่ากันว่าเป็นโรงเรียนอันดับหนึ่งของจังหวัดในขณะนั้น พอเข้ามาแล้วก็ไม่ค่อยได้ติดตามบอลไทยเท่าไหร่ ห่างๆไปในช่วงนี้ แต่ก็บ้าบอลอีกนั่นแหละ โดดเรียนไปเตบอลกันประจำ วันๆนึงใช้บอลพลาสติก 3 ลูกต่อวัน เช้า 1 ลูก เที่ยง 1 ลูก และเย็นอีก 1 ลูก โดยมีสปอนเซอร์เป็นเพื่อนอันมีฐานะจะเหลือกิน ฮี่ ฮี่ เตะเสร็จแล้วก็เตะทิ้ง ไม่เก็บไว้เตะต่อด้วย 555+

พอเรียนมหาลัยที่คลอง6 ที่เดียวกับต้น ยาสูบ ก็เริ่มกลับมาสนใจบอลไทยอีกครั้ง เพราะ ชอบเข้ามาแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับการรวมลีกบ่อยๆ หลังจากนั้นก็เข้ามาทุกวันจนถึงทุกวันนี้

ปัจจุบันทำธุรกิจส่วนตัว เพราะเป็นคนบ้าเกมส์มาก เลยหันมาเอาดีด้านนี้ซะเลย เพราะรู้ตัวตอนไปฝึกงานว่าไม่ชอบให้ใครมาด่า มาจู้จี้จุกจิก หรือพูดง่ายๆคือไม่ชอบเป็นลูกน้องใครนั่นเอง ด้วยเหตุนี้จึงไม่มีเวลาออกไปดูบอลที่สนามเลย โดยเฉพาะบอลลีก แต่ทีมชาติถ้าไม่ติดอะไรก็ออกไปดูบ่อยๆ เพราะต้องเฝ้าหน้าคอมพ์ตลอด ฮี่ ฮี่ ยาวไปแล้ว พอก่อน ยิงฟันยิ้ม

อ้าว..จบแล้วเหรอนี่  นึกว่ายังเด็กๆอยู่   ยิ้มกว้างๆ

เสียดายเนอะ  ที่น้องpik ไม่ได้เข้าเรียนที่ราชวินิตบางแก้ว ม่ายงั้นอาจมีนักเตะดาวรุ่งอีกคน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ธุรกิจป้าก็คงได้ทำเร็วๆนี่  เอาไว้ลองรับเจ้าหลานชายไม่เอาถ่าน  แลบลิ้น  เกษียญก้อจะไปเปิดร้านกาแฟสดขนาบข้าง

(ว่าแต่ ใช่ธุรกิจเดียวกันป่าวนี่..เปิดร้านเน็ตร้านเกมส์)

ป่าวครับ ผมเปิดเว็บขายเกมทางอินเตอร์เน็ตอยู่ครับ ยิงฟันยิ้ม

NiShiiZ
NYU
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +21/-8

中忍

| | |
« ตอบ #242 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 10:02:34 AM »

ชื่อนิวครับ แต่เพื่อนๆจะเรียก "ไอ้เหี้_นิว" ส่วนสาวๆในห้องจะเรียก สัญชัย (คนไหนรักมากก็จะเรียก "สัญชวยหัวใคร")

เกิดที่กรุงเทพฯ แต่ว่ามาโตอยู่ ชลบุรี-กรุงเทพฯ ตามอารมณ์พ่อแม่ ชอบบอลไทยมาตั้งแต่เด็กๆ ครั้งแรกที่ไปดูทีมชาติจำไม่ได้ครับ แต่ไปดูบอลลีกไทยบ่อยๆ ทั้ง เทพหัสดินลีก และ โปรลีก

นัดที่ตั้งใจ และ ประทับใจที่สุด คือ ลีดส์ กับทีมชาติไทย และก็ นัดชิง เอเอฟซี ของ เทโร

ตอนเด็กๆ ชอบเล่นบอล แต่มีที่บ้านเป็นน้องเค้า แล้วก็ตัวเล็ก เลยโดนจับเป็นแต่โกล์ พักหลังงอนไม่เล่นอีกนานเพราะ(ท่าน)เตะอัดแต่กรูซึ่งเป็นโกล์

โตขึ้นมาหน่อยก็เริ่มห่างหาย มีเล่นบ้างกับเพื่อนเป็นครั้งคราว แต่ไม่กระสันลงสนาม ชอบไปตามโต๊ะ ไม่ก็ข้างสนามมากกว่า อีกอย่างที่โรงเรียนราชวินิตบางเขน (ไม่ใช่บางแก้ว) เป็นโรงเรียนขนาดใหญ่ 9ไร่ ถึงหรือป่าวไม่รู้ มีแต่สนามฟุตซอลที่ล้มแล้วขาเหวอะได้ แถมต้องแย่งกับพวกตะกร้อ วอลเล่ บาส แบดมินตัน อีก ก็เลยเตะได้แต่บอลพลาสติกเล่นกันบนทางเดินอาคารไม่ก็ในห้องเรียน

โตขึ้นมา ณ ปัจจุบัน ไม่ได้แตะบอลมาจะหกปีแล้ว (อย่างมากก็เล่นคนเดียว) แต่ก็ชอบดูบอล ดูหมดทุกลีก ทุกคู่ เล่นบอลสเตปบ่อย แต่ตั้งแต่เกิดมาเคยได้แค่สองครั้ง
ปัจจุบัน ยังเรียนอยู่ ไม่รู้จะจบเมื่อไร  รูดซิบปาก

เห็นพี่ปิ๊ก (ดูจากกระทู้เช็คอายุ เลยเรียกพี่ได้ ยิงฟันยิ้ม) เขียน เลยอยากลอกเลียน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Chonburi FC
TPL & FC Cup 2010
http://princenishiiz.hi5.com
aphutsaprong
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +25/-2

คุณชายอภัสต้นฉบับเบื่อเอเย่นต์บริการทุกระดับประทับ

| | |
« ตอบ #243 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 01:45:34 PM »

อภัสพงศ์ครับ อยู่ระยอง เชียร์ นาวีระยอง

เปิดอู่ทำรถอเมริกัน ครับ สไตล์ โรไรด์เดอร์ อยู่ ระยอง เชียร์ นาวีระยองครับ
เจอกันได้ที่ สนามกีฬากลาง ระยอง สังเกตุ เชฟโลเลต อิมพาร่า(รถของผม)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2009, 11:45:03 AM โดย aphutsaprong » บันทึกการเข้า

BIMBO
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +42/-10

| | |
« ตอบ #244 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 09:05:40 AM »

ชื่อ โบ้ครับ
อายุ 27

จบนิติศาสตร์ ม กรุงเทพ เนติ รุ่น 57  เคยเป็นทนายอยู่ปีกว่าๆ  รู้แล้วว่าไม่ชอบ
เลยตัดสินใจมาเรียนต่อที่อังกฤษ
จบปริญญาโทกฏหมายการค้าระหว่างประเทศทมาใบนึงแล้วครับที่ เมืองนอริช (เพิ่งตกชั้นไป ...เซ็ง )
ตอนนี้กำลังเรียนปริญญาโทกฏหมายทรัพย์สินทางปัญญาอยู่ครับ ที่แมนเชสเตอร์ (เพิ่งได้แชมป์ไป ...เซ็ง )
ถ้าจบใบนี้ได้ ก็จะกลับไปสอบผู้พิพากษาหรืออัยการตามที่ตั้งใจไว้ล่ะครับ  ยิงฟันยิ้ม

ยอมรับเลยครับว่าเรียนเมืองนอก แมร่งยากจริงๆ ครับ ไม่ใช่แค่เฉพาะภาษา แต่รวมถึงเนื้อหาด้วย 
ใครบอกว่าง่ายหว่า เฮ้ออ

aphutsaprong
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +25/-2

คุณชายอภัสต้นฉบับเบื่อเอเย่นต์บริการทุกระดับประทับ

| | |
« ตอบ #245 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 10:03:36 AM »

อายุ 27

คุณโบ้เจ๋ง ว่ะ

จบนิติศาสตร์ ม กรุงเทพ เนติ รุ่น 57  เคยเป็นทนายอยู่ปีกว่าๆ  รู้แล้วว่าไม่ชอบ
เลยตัดสินใจมาเรียนต่อที่อังกฤษ
จบปริญญาโทกฏหมายการค้าระหว่างประเทศทมาใบนึงแล้วครับที่ เมืองนอริช (เพิ่งตกชั้นไป ...เซ็ง )
ตอนนี้กำลังเรียนปริญญาโทกฏหมายทรัพย์สินทางปัญญาอยู่ครับ ที่แมนเชสเตอร์ (เพิ่งได้แชมป์ไป ...เซ็ง )
ถ้าจบใบนี้ได้ ก็จะกลับไปสอบผู้พิพากษาหรืออัยการตามที่ตั้งใจไว้ล่ะครับ  ยิงฟันยิ้ม

ยอมรับเลยครับว่าเรียนเมืองนอก แมร่งยากจริงๆ ครับ ไม่ใช่แค่เฉพาะภาษา แต่รวมถึงเนื้อหาด้วย 

ตัวกลม
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +29/-3

Fire Dragon

| | |
« ตอบ #246 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 06:37:42 PM »

ชื่อ บอล ครับ

อายุ 27 ปี

ตอนนี้เรียนภาษาที่ บอร์นมัธ อังกฤษ

คิดถึงบอลไทย เมืองไทย มากๆ เลย

yuupol_AV009>SR67
ถูกแบน-เพราะด่าคนกดลบ
ถูกแบน-ห้ามเข้าบอร์ดชั่วคราว
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +505/-945

Sci Commerce

| | |
« ตอบ #247 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:46:42 PM »

ไม่อยากเปิดเผยเลย ความจริงผมเป็นสไปเดอร์แมน

นายช่าง@บางกอก
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +15/-2

บอลไทย..อยู่..ในใจข้า

| | |
« ตอบ #248 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 09:40:32 AM »

โอ้...........เห็นประวัติของหลายคนแล้ว...ทึ่ง..จริงๆ
หลายคนเป็น........เจ้าของกิจการ
หลายคนจบ.....จากนอก
....พวกคุณเยี่ยม....มาก....ผมล่ะทึ่ง....พวกคุณ...จริงๆ

AAA_Football Lover
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +122/-15

| | |
« ตอบ #249 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 05:18:25 PM »

สำหรับผม...

อาชีพ : วิศวกรบริษัทเอกชน   ฝ่ายซ่อมบำรุง
สถานที่ทำงาน : โรงงานผลิตชิ้นส่วนอิเล็คทรอนิคส์ เป็นบริษัทมหาชน
                        ทำงานที่นี่เป็นบริษัทลำดับที่ 4 แล้วครับ
Boyfifa 911 __SR 79
Full Member
**

คะแนนความรัก: +50/-5

| | |
« ตอบ #250 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 10:19:54 AM »

ผมอยู่ ณ เมืองตรังครับ ตอนเช้าเข้าสวนยางพารา มีนิดหน่อย   ไม่ถึงร้อยไร่  กลางวันมีธุรกิจรับจัดดอกไม้
เเละ ธุรกิจโลงศพ เป็นของตนเอง    ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม 

judosemagute
ใช้ซะชีวิตเป็นของเรา
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1268/-250

ความรู้อะไรก็ไม่สู้รู้ทันคน

| | |
« ตอบ #251 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 10:45:26 AM »

ข้าอยู่ บ้านหนองอีแตะ  อยากเชียร์ไรก็เชียร์ ฮุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โค้ช ลาคอส TS92
ผลุบๆ โผล่ๆ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +207/-55

อ่อนหัด อ่อนหัด อ่อนหัด

| | |
« ตอบ #252 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 03:13:21 PM »

เป็นครีเอทีฟครับ อยู่ค่ายเพลงยักษ์ใหญ่แห่งหนึ่ง

xinemax
ขอเป็นพระเอกในหัวใจเธอ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1802/-1634

มาแว๊วๆๆๆ

| | |
« ตอบ #253 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 03:16:42 PM »

เป็นครีเอทีฟครับ อยู่ค่ายเพลงยักษ์ใหญ่แห่งหนึ่ง

4S ชัว  ยิงฟันยิ้ม

เช็ค รายชื่อจัดส่งสินค้า ตามลิ้งเลยจ้า

www.number12shop.com/store/webboard

ข้อมูลผู้ขาย

http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=163099.0
bank_skywalker
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +28/-1

ฮู้ ห้า ฮ่า และ เก็บตะวัน

| | |
« ตอบ #254 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 04:16:06 PM »

ข้าเป็น ร้อยตำตรวจเอก..ปลอมตัวมา ฮี่ๆ  ยิงฟันยิ้ม

ข้าเป็น พันตำรวจโท ด๊อกเตอร์ .....ปลอมตัว แอบเล่นมา ฮี่ๆๆๆๆ
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #255 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2009, 07:54:30 AM »

ข้า เป็นเสืออยู่ในป่าว้ะ คอยปล้น คนรวยให้คนจน

ด.ช.DAIZUKE
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +994/-239

| | |
« ตอบ #256 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 12:04:32 AM »

เพิ่งมาเห็น

ผมสอนหนังสืออยู่ที่ ม.ราชภัฏเชียงใหม่ครับ

ป.ตรี วิทยาการคอมพิวเตอร์ ม.ราชภัฏ
กำลังศึกษา ป.โท ไอที ลาดกระบัง

ส่วนรูปผม หาดูในวันที่แข่งบอลก่ะเชียร์บอลไทยได้เลย เอิ๊กๆๆๆๆ

"นักเลงคีย์บอร์ด" ชอบชื่อนี้ครับ เพราะมีพี่คนหนึ่งตั้งให้มา ...
www.mhahao.com กลุ่มหมาเห่าใบตองแห้ง แฟนบอลเชียงใหม่เอฟซี
www.chiangmaifc.com เชียงใหม่เอฟซี official website
www.chiangmaihits.com รวมเรื่องฮิตของคนเชียงใหม่

THE OLD NAVY SR.53
ทองแท้ ไม่เคยกลัวไฟ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +416/-5

| | |
« ตอบ #257 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 05:46:54 AM »

เพิ่งมาเห็น

ผมสอนหนังสืออยู่ที่ ม.ราชภัฏเชียงใหม่ครับ

ป.ตรี วิทยาการคอมพิวเตอร์ ม.ราชภัฏ
กำลังศึกษา ป.โท ไอที ลาดกระบัง

ส่วนรูปผม หาดูในวันที่แข่งบอลก่ะเชียร์บอลไทยได้เลย เอิ๊กๆๆๆๆ

จริงเหรอวะ ?..

ด.ช.DAIZUKE
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +994/-239

| | |
« ตอบ #258 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 05:50:14 AM »

เพิ่งมาเห็น

จริงเหรอวะ ?..

นับได้ว่าเกรียนรุ่นใหญ่ ได้ถือกำเหนิดกันแล้วอย่างแท้จริง ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จะบ้าเหรอ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

"นักเลงคีย์บอร์ด" ชอบชื่อนี้ครับ เพราะมีพี่คนหนึ่งตั้งให้มา ...
www.mhahao.com กลุ่มหมาเห่าใบตองแห้ง แฟนบอลเชียงใหม่เอฟซี
www.chiangmaifc.com เชียงใหม่เอฟซี official website
www.chiangmaihits.com รวมเรื่องฮิตของคนเชียงใหม่

P' Pladtin
SISAKET FC !!!
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1187/-70

| | |
« ตอบ #259 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 03:03:32 PM »

ชื่อ พี ครับ
บ้านอยู่ศรีสะเกษ  ตอนนี้ย้ายมาอยู่กับ ผบทบ.  ที่พระสมุทรเจดีย์ สมุทรปราการ หลายปีแล้ว
จบบ้านสมเด็จ  อายุ  30  แล้วครับ
ทำงานเกี่ยวกับ  Import/Export  เศษกระดาษและเยื่อกระดาษ ครับ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

RED_CHONBURI F.C.
chonburi stadium
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +43/-29

ทีมจังหวัดจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

| | |
« ตอบ #260 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 07:53:15 PM »

ผมเป็นคนที่ใหนครับ เกิดสุรินทร์ โตบุรีรัมย์  อยู่เมืองชล ทำงานที่นครปฐม

ผมทำงานขายอะไหล่รถยนต์ครับ ขายอะไหล่ใหม่มา16ปี เพิ่งมาขายอะไหล่เก่าได้1ปีครับ

ตอนนี้อายุ 34ปีครับ ว่างๆก็ติดตามบอลไทยมากว่า15ปี มาบ้าสุดๆก็เมื่อ8ปีที่แล้วนี่เองครับ

บางทีไปดูบอลที่ต่างจังหวัด จนไม่มีรถกลับบ้านก็มี มันจะบ้าอะไรนักหนา

ติดตามข่าวสารความเคลื่อนไหว ได้ที่ https://www.facebook.com/NakhonpathomUTD
Ramsey_M
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +32/-11

ลาก่อนว่ะ

| | |
« ตอบ #261 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 08:54:58 PM »

ผมอายุ 50 ต้น ๆ บ้านเกิดอยู่ศรีราชา เคยเป็นโค้ชทีมชาติไทย

ตอนนี้ลาออกแล้ว เพราะทนกระแสไม่ไหว

มีนักข่าวบอกให้ลองเข้ามาอ่าน บอกว่ามีคนด่า เลยเข้ามาดู

แล้วก็จริง ๆ มันจะด่ากรูทำไมไม่รู้ กรูเลยด่าแมร่งกลับคืนมั่ง 555+

เข้าทางกรูเลย ตอนนี้ยังทำงานในวงการกีฬา

อยู่ที่ สพก. ใครต้องการรู้จักไปหาได้ อ๋อลูกสาวกรูน่ารักนะโว๊ย

ตอนนี้เรียนอยู่อเมริกา เป็นนักกอล์ฟมหาลัยด้วยนะ 5555+

.. 555  เด็กหนุ่มๆเกรียนๆ ที่ว่าแน่  เจอ***Football Hero*** ก็กระเจิง  ยิงฟันยิ้ม

ม่ายจิงม้างแรมซี่ซิเจ๋ง 5555555

* xjxa9a101849-02.jpg (22.46 KB, 458x611 - ดู 5488 ครั้ง.)

Zeth
สุภาพบุรุษตักศิลา
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +166/-13

สารคาม น้ำไม่ต้อง !!!

| | |
« ตอบ #262 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 03:33:28 PM »

ผมเป็นคนมหาสารคามครับ

อายุ 26 ปี จบ ป ตรี รัฐประศาสนศาสตร์ กำลังต่อ โท สาขานโยบายสาธารณะ ที่ ม.ราชภัฎมหาสารคาม

ตอนนี้เนื่องจากส่ง thesis ไม่ผ่าน

+หางานทำไม่ได้เลยหนีมาช่วยพี่ชายดูแลกิจการร้านชำที่ จ.ชลบุรี

ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

"จะมีชีวิตอยู่เพื่อรอวันฟ้าสีทองผ่องอําไพ ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน"

ผมไม่รับสื่อสยามกีฬาครับ

ฟุตบอลไทยต้องการการเปลี่ยนแปลง

บทสรุปเกมส์
NiShiiZ
NYU
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +21/-8

中忍

| | |
« ตอบ #263 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2009, 06:52:22 PM »

อายุ 27

เรียนไม่เข้าใจ เข้าใจโจทย์ผิด
เพื่อนไม่ค่อยคบ
หาแหม่มไม่ได้
อาหารไม่ถูกปาก
คุยกับใคร เขาบอกไม่เข้าใจที่กูพูด
ข้อสอบให้เขียนบรรยาย กูเขียนไม่สองหน้า (ท่าน)บอกเขียนนอกเรื่อง แล้วให้ 0
อาจารย์เหยียดคนต่างชาติ
เพื่อนเหยียดคนจีน
โดนล้วงกระเป๋า ภายในสิบวินาที
ไทยลีกไม่ได้ดู
ทีมชาติไม่ได้ดู

เซ็ง

Chonburi FC
TPL & FC Cup 2010
http://princenishiiz.hi5.com
พระเอก EROtic
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +305/-168

หลบหน่อยพระเอกมา

| | |
« ตอบ #264 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:26:10 AM »

เป็นคนอุตรดิตถ์ ตอนนี้ อายุ 24 ปี 7 เดือน

จบวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ที่ ม.เทคโนโลยีราชมงคลธัญญบุรี (คลอง 6)

ทำงานเกี่ยวกับ รายงาน EIA ให้กับบริษัทแห่งหนึ่ง (อยากกลับไปทำงานแถวบ้านมากๆ แต่ตำแหน่งนี้หางานยากมาก คิดดูละกัน นักวิชาการสิ่งแวดล้อมที่อุตรดิตถ์ มีแค่ 1 คน ทั้งจังหวัด ทั้งที่ปากก็พูดกันว่าเป็นปีแห่งสิ่งแวดล้อม  โกรธ)

ตอนนี้หมดความต้องการจากอาชีพนี้แล้ว อยากเป็นครูฝึกฟุตบอลมากๆ (ตามความฝันที่เคยเขียนในรายงานสมัยเด็กๆ)
ตอนที่จะเลือกคณะที่เรียน ผมอยากเลือกวิทยาศาสตร์การกีฬามากๆ คะแนนก็ถึงทั้งจุฬาและมหิดล แต่กลับไปเชื่อญาติว่าเรียนวิศวะดีกว่าจบมามีงานทำ (ทั้งที่ตอนนั้น วิศวะไม่อยู่ในหัวเลย)

ถึงตอนนี้รู้แล้วว่า ทำงานในสิ่งที่ตัวเองชอบดีที่สุด

ตอนนี้ลองศึกษาสิ่งที่ตัวเองชอบ เช่น การโค้ชฟุตบอล ภาษาญี่ปุ่น ภาษาอังกฤษ(ไม่ชอบแต่จำเป็น) เพื่อมีโอกาสที่เข้ามา

ผมคิดว่าผมเปลี่ยนตอนนี้ก็ยังไม่สาย  ยิงฟันยิ้ม (แต่คนรอบข้างไม่คิดแบบนั้นเลย เศร้า)

อยากเป็นคุณครูจังเลย   ยิงฟันยิ้ม
YoungJet
Newbie
*

คะแนนความรัก: +2/-0

แฟนบอลฉายเดี่ยว ดูบอลคนเดียว ดูไปเรื่อยๆ

| | |
« ตอบ #265 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 09:15:00 PM »

ผมเป็นเซลล์ในวงการแพคเกจจิ้งวงการนี้ไม่กว้งมากหรอกตัวดำๆอะผมเลย
[ หั ว ห มู่ ท ะ ล ว ง ฟั น ]
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +41/-22

| | |
« ตอบ #266 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2009, 10:21:10 AM »

แล้วเราเป็นใครหว่า สับสนในตัวเอง ยิงฟันยิ้ม

nidnoi _ กว่างเฒ่า SR
ยกเลิกสมาชิก
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +783/-615

| | |
« ตอบ #267 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2009, 11:49:58 PM »

ลุงหน่อย.......................คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ตกใจ

................เจอกัน  จันเกอ ที่สนามธันเดอร์โดม    เด้อออออออออออออออออ   วู้ววววววววววววววววว   ฮิ้ววววววววววววววว ยิ้มเท่ห์

กองเชียร์............................เบียร์ป๋อง        แหะ แหะ  ยิงฟันยิ้ม

ปกติเดินแบบแถว  หยาม.............พอบอล..........แตะ.........ตรูก็  ปายดู   โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2009, 10:07:38 AM โดย nidnoi » บันทึกการเข้า
l3enz_บ้านโป่งว่ะ++
Full Member
**

คะแนนความรัก: +117/-15

พวกเรามาเชียร์...ราชบุรี เอฟซี

| | |
« ตอบ #268 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 11:09:23 AM »

อยุ่ scg paper คับ ระดับปฎิบัติการ ตอนนี้ควบคุมหม้อไอน้ำและเทอร์ไบน์อยุ่คับ
zap e lee
Sr. Member

คะแนนความรัก: +27/-3

zap e leeประธานต้นฉบับเบื่อเอเย่นต์โสดเมียเลี้ยว

| | |
« ตอบ #269 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2009, 06:57:17 PM »

สุดยอดจริงๆครับทุกคนในนี้เลย ผมเป็นเจ้าของกิจการหลายอย่าง
แต่บางท่านน่านับถือมากเลยเช่น
บ้างเป็นครู
เรียน นอก
ทำงานในโรงงานอย่างขันแข็ง
เห็นท่านนึงที่ชื่อ ไอกระเจี๊ยว ประวัติท่านมันยิ่งกว่านิยายแต่มันคือชีวิตจริง สุดยอดครับ

zap e lee_YAKUZA

CHINTIWONG_AV072
Full Member

คะแนนความรัก: +47/-21

| | |
« ตอบ #270 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 10:17:03 PM »

ชื่อ ติ ครับ   อายุ  24 ปี

ตอนนี้ว่าง ครับภรรยาท้องเก้าเดือนเเล้ว

ดูเเลภรรยาก่อนครับ  ไม่ค่อยเเข็งเเรง

ผมอยู่อุดรครับ   เชียร์สโมสรฟุตบอลอุดรธานีครับ

barbiez
Newbie
*

คะแนนความรัก: +4/-60

| | |
« ตอบ #271 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2009, 11:30:29 PM »

เปิดเผยตัวตนให้ไม่ได้ครับ เด๋วงานเข้า
บางคนว่าผมไปมาเลย์แต่ป่าวเลยครับผมอยู่ดูไบ เง้ออออออ
กษาปณ์ กองแช่ง_มารวย
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +1/-0

ผู้หญิงสวย มักจะตกเป็นสมบัติของผู้ชายขี้เหร่

| | |
« ตอบ #272 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2009, 10:03:09 AM »

เก็บตัวอยู่แถวๆนวนคร บ้านอยู่ติดคลอง

เก็บผัก หาปู่หาปลา เหลือกินก็ส่งขายตลาดไท

นี่แหละอาชีพ อยู่บ้านเลี้ยงลูก"ไอ้มารวย" แม่มันทิ้งไว้ แล้วไปแต่งงานไหม่

เศร้า........ไม่อยากบอก........น้ำตาจะไหล............

"เมียก็ยังไม่มี     หนี้ก็ยังไม่หมด
รถก็ยังต้องผ่อน   บอลก็ยังต้องเชียร์
เบียร์ก็ยังไม่จ่าย  ตายไม่ได้หรอก"
(หน่วยsบกoงโจS)
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +48/-59

บอลไทยอยู่ในสายเลือด!!!

| | |
« ตอบ #273 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 01:23:14 AM »

ข้าเป็นตำรวจพลร่มว่ะ

รุจักป่ะ

เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

ชักว่าวหน้าคอม แฮ่ๆๆ
Newbie
*

คะแนนความรัก: +0/-0

| | |
« ตอบ #274 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 11:32:25 PM »

ผมน่ะปีนเสาไฟฟ้าครับ  อายุก็ 25 ปีเเล้ว

จบ รร ช่างการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค( ปวช)  ตอนนี้ก็เป็นพนักงานของการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค

แต่เชียร์ไอ้เบ๊นซ์ พีรพงศ์ ของ BGFC  เพราะเล่นบอลด้วยกันตั้งแต่ได้เเชมป์ไนกี้ ภาคกลาง ปี 42 แล้ว

ก็แหมอยากให้มันติดทีมชาตินี่ครับ
-TOON ARMY-
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม,ขนาดใหญ่หรือสูงเกินไป * แก้ไขแล้ว pm แจ้งต่อ admin
Jr. Member
*

คะแนนความรัก: +0/-12

ไม่หล่อ แต่ เล้าหลือ

| | |
« ตอบ #275 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2009, 12:26:12 AM »

เพิ่งจะรู้ว่า 1 กระทู้
มันมีมากกว่า 1 หน้าก็ได้
หุหุ

BANGRAJAN
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +38/-10

| | |
« ตอบ #276 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2009, 01:16:47 AM »

- ข้าเป็นถาปนิกใหม่  เพิ่งได้งานใหม่ๆ เลยฟร่ะ 

หลังจากไปค้าขายทำอย่างอื่นมานาน   บ้านข้าอยู่หลักสี่   เชียร์  ทอ. มาแต่เด็ก  เคยเป็นนักวิ่ง รร. ซ้อมอยู่ธูปะ

ประจำ  ว่างๆเป็นเด็กเก็บบอลให้ยอดทีมแห่ง ทศวรร  90  เคยไปคัดบอลก็ไม่เคยติด 

แต่เดี่ยวนี้    บ้านข้าอยู่ที่เดิมแต่ใกล้  ธันเด้อโดมฟร่ะ ....   อิ อิ   

PeeBGFC
ผู้ดีไทยลีก
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +772/-417

| | |
« ตอบ #277 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 06:53:44 PM »

ชื่อพีคร๊าบ..... ชอบถ่ายรูป แต่ฝีมือไม่มี  ใครเจอทักได้นะคร๊าบ  ตอนนี้ทำงานเป็นที่ ปรึกษาของการไฟฟ้าภูมิภาค  ตำแหน่ง วิศวกรคร๊าบ......
ทำงานที่ PEA แต่เชียร์ BGFC คร๊าบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2009, 06:58:17 PM โดย PeeBGFC » บันทึกการเข้า

"กรรมการไม่ต้องเป่าเข้าข้าง เป่าให้เป็นกลางก็พอ"
จอมห้าวหัวเสือ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +23/-6

| | |
« ตอบ #278 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 07:27:52 PM »

เป็นคนอุตรดิตถ์ ตอนนี้ อายุ 24 ปี 7 เดือน

จบวิศวกรรมสิ่งแวดล้อม ที่ ม.เทคโนโลยีราชมงคลธัญญบุรี (คลอง 6)

ทำงานเกี่ยวกับ รายงาน EIA ให้กับบริษัทแห่งหนึ่ง (อยากกลับไปทำงานแถวบ้านมากๆ แต่ตำแหน่งนี้หางานยากมาก คิดดูละกัน นักวิชาการสิ่งแวดล้อมที่อุตรดิตถ์ มีแค่ 1 คน ทั้งจังหวัด ทั้งที่ปากก็พูดกันว่าเป็นปีแห่งสิ่งแวดล้อม  โกรธ)

ตอนนี้หมดความต้องการจากอาชีพนี้แล้ว อยากเป็นครูฝึกฟุตบอลมากๆ (ตามความฝันที่เคยเขียนในรายงานสมัยเด็กๆ)
ตอนที่จะเลือกคณะที่เรียน ผมอยากเลือกวิทยาศาสตร์การกีฬามากๆ คะแนนก็ถึงทั้งจุฬาและมหิดล แต่กลับไปเชื่อญาติว่าเรียนวิศวะดีกว่าจบมามีงานทำ (ทั้งที่ตอนนั้น วิศวะไม่อยู่ในหัวเลย)

ถึงตอนนี้รู้แล้วว่า ทำงานในสิ่งที่ตัวเองชอบดีที่สุด

ตอนนี้ลองศึกษาสิ่งที่ตัวเองชอบ เช่น การโค้ชฟุตบอล ภาษาญี่ปุ่น ภาษาอังกฤษ(ไม่ชอบแต่จำเป็น) เพื่อมีโอกาสที่เข้ามา

ผมคิดว่าผมเปลี่ยนตอนนี้ก็ยังไม่สาย  ยิงฟันยิ้ม (แต่คนรอบข้างไม่คิดแบบนั้นเลย เศร้า)

วิศวกรรมสิ่งแวดล้อมที่คลองหก รุ่นไหนครับเนี่ย สาขานี่ขึ้นอยู่กับภาควิชาโยธารึเปล่า?

สโมสรฟุตบอลตำรวจ - www.pufc.co.th
สโมสรฟุตบอลสิงห์บุรี - www.singburifc.com
สโมสรฟุตบอลราชนาวี - www.navyfc.co.th
สโมสรฟุตบอลทหารบก - www.armyufc.com
สโมสรฟุตบอลทหารอากาศ - www.airforceunited.com
จอมมารโต
สงครามเกิดแล้วจบแต่สหายร่วมรบยังคงอยู่ตลอดไป
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1490/-496

เหล่าโลมาบ้าพลัง

| | |
« ตอบ #279 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 04:31:38 PM »

ยิงฟันยิ้มผมจบ ม.เอกชนที่กทม  ได้ทำงานหลายอย่าง ทั้งเซเว่นก็เคยทำมาแล้ว
ทำงานอยู่ร้านแว่นตาแห่งนึงสีฟ้าขาว มีสาขาเป็นพันแห่งทั่วประเทศทำอยู่9ปี
จากสาขาในกทม ได้ย้ายมาทำงานที่สาขาจ.นครศรีฯ ตอนนี้ออกจากงานมา
เปิดร้านให้เช่า วีซีดีหนัง อยู่ที่อ.แถวๆบ้านนะครับ

เลือดเนื้อทุกหยด ทดแทนกลับคืนใ้ห้แผ่นดิน ยินดีเอาชีวิตเป็นชาติพลี
ทิดสม
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +78/-229

| | |
« ตอบ #280 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 10:28:34 AM »

บ้านเกิดอยู่แถว อีสานใต้ครับ

แต่มาเรียนที่  ชลบุรี-->สัตหีบ-->กรุงเทพ ตามลำดับ

สุดท้ายเรียนจบสถาบันแถว ๆ เชิงสะพานพระราม 7 ปี 46

จากนั้นจับใบแดงได้ มาเป็นทหารเกฎ?  ที่สัตหีบ   ร้อย 5 ฐานทัพเรือ   อยู่ตอนปีที่เกิด สึนามิ

ตอนนี้เป็น Admin อยู่บริษัทนึง
งานหลัก  ๆ ก็ดูแลระบบ SAP  

งานอดิเรกเล็ก ๆ น้อย ๆ  Linux ครับ ชอบ.

งานต่อไปกะจะไปทำไร่ทำสวนที่บ้าน เมีย ... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2009, 10:30:19 AM โดย TidSom » บันทึกการเข้า

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #281 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 10:35:20 AM »

เข้ามาแอบดู ยิงฟันยิ้ม

จอมมารโต
สงครามเกิดแล้วจบแต่สหายร่วมรบยังคงอยู่ตลอดไป
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1490/-496

เหล่าโลมาบ้าพลัง

| | |
« ตอบ #282 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 10:35:42 AM »

ยิงฟันยิ้มเคยอาศัยอย่ในเมืองกรุง 10ปี
ตอนนี้มาสำนึกรักบ้านเกิด อยู่นครศรีธรรมราช
เปิดร้านเช่า วีซีดี หนัง มีทุกๆแนวครับ
มาทีหลังก็รักบอลไทยนะครับ

เลือดเนื้อทุกหยด ทดแทนกลับคืนใ้ห้แผ่นดิน ยินดีเอาชีวิตเป็นชาติพลี
Tai_1000_Na _AV108
รัก รักษา เพิ่มพูน
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +24/-3

***สิงห์ภูพาน ฟื้นทีเถอะนะ***

| | |
« ตอบ #283 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 06:57:44 PM »

ยิงฟันยิ้มผมชื่อจ่าดาบครับพี่น้อง เรียนที่สกลนคร เพราะเป็นคนสกล อิอิ
สมัยมัธยมเคยติดทีมจังหวัดแข่งบอลเขตที่ขอนแก่น นานแระ
ปัจจุบันโสด ทำเกษตรกรรม เลี้ยงปลาส่งขายครับ ;
 ยิงฟันยิ้มรักบอลไทย เชียร์สิงห์ภูพานเด้อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

*****ลายเซ็น*****
AroonSwatCat
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +227/-385

| | |
« ตอบ #284 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 09:51:39 PM »

รับราชการอยู่ สนามบินสุวรรณภูมิ เกิดโคราช ทำงานแห่งแรกที่ อุบลราชธานี ไปจบ ป.ตรี เชียงใหม่

มีสวนลิ้นจี่ เล็กๆ ที่ อ.ฝาง  จ.เชียงใหม่  เจอบอร์ดแห่งนี้ สมัยอยู่ บ้านท่าตอน อ.แม่อาย จ.เชียงใหม่

ย้ายจะกลับมาอยู่โคราช แต่ยังไม่ถึง ตกอยู่รอบๆสนามบิน ดอนเมืองและสุวรรณภูมิในปัจจุบัน

เชียร์โคราช..บ้านเกิดมันสุดยอดด  กว่าเชียร์ทีมใดๆ   ยิ้มกว้างๆ
มาลาไจน์
Newbie
*

| | |
« ตอบ #285 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 10:46:39 PM »

พ่อเป็นคนเชียงใหม่ แม่เป็นคน น่าน  แต่เกิดที่ นครสวรรค์

จากนั้นไปโตที่พะเยา พอ ม.ปลายไปต่อที่ เชียงราย

เข้าต่อมหาลัย ที่โคราช

ตอนนี้ทำงานให้กับบริษัทต่างชาติจาก

แต่ เชียร์เมืองทอง คร้าบบบบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2009, 11:30:51 AM โดย มาลาไจน์ » บันทึกการเข้า
TaTai_ประธานครูโบต้า_โค้ช CBT.FC.
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +115/-1

| | |
« ตอบ #286 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 12:34:22 AM »

เป็นคนเข็นผักที่ตลาดไทครับ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หมอกฟ้า`
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +452/-288

อุลตร้า-ล้านนา

| | |
« ตอบ #287 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 12:39:52 AM »

เกิดกรุงเทพฯ โตกรุงเทพฯ

ปัจจุบัน เรียนอยู่ ม.รภ.จันทรเกษม ปี3 เอกนิเทศฯ วารสารฯ

อนาคตจะเป็น คอลัมนิสต์ สยามกีฬา เพื่อมาเขียนด่าพวกพี่ๆ ในบอร์ดนี้แหละ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ลำใยหวานมาก
เคยถูกแบนมาแล้ว
Full Member
*

คะแนนความรัก: +20/-17

ผมกากครับ !!

| | |
« ตอบ #288 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 09:10:21 PM »

ผม เกิดที่เมืองปาตัน ประเทศเนปาล ตอนเด็กๆ ต้องเดินไปโรงเรียนเพราะไม่มีรถโรงเรียน และต้องเดินผ่านป่าหิมพานต์ทุกวัน ไปเจอมัคนารีผล แต่ด้วยความที่เป็นเด็กก็เลยเอาก้อนหินไปปา มัคนารีผลก็เลยตกใจร้องเสียงลั่นป่า ส่วนพ่อกับแม่ก็มาพบรักเจอกันทีป่าหิมพานต์

มีพี่สาวอยู่ไคโรเป็นนักโบราณคดี อายุ 12 ไปหาพี่สาวที่อียิปต์ พี่สาวไปสำรวจพีระมิด ช่วงที่รอก็ไปทำงานของพี่สาวเสียหาย จนถูกด่าก็เลยงอน แอบไปนอนในโลงศพมัมมี่จนโดนงูเห่ากัด

พออายุ 14-15 เคยหนีไปกับกองคาราวานเพื่อไปหาพี่สาวที่เมืองจีน จนไปเจอโจรทะเลทราย และถูกทิ้งไว้ที่ทะเลทรายกับเพื่อน 2 วันเต็มๆ โชคดีที่ขบวนพระลามะที่กำลังจะไปทิเบตผ่านมาเจอ ซึ่งในขบวนนั้นมีเพื่อนแม่มาด้วยก็เลยได้กลับบ้านและเรื่องอื่นๆ

กระทั่งราวปลายปี 2551 ผม ก็ได้ประกาศจะได้เล่นหนังฮอลลีวู้ดเรื่อง “The Prince Of Red Shoe” ของบริษัทบิ๊กบลู ในเครือค่ายทเวนตี้ เซ็นจูรี่ ฟอกซ์ ประกบดาราดังชื่อก้องโลก บรู๊ซ วิลลิส และคริสติน่า ริชชี่ โดยมีวูลฟ์ กัง ปีเตอร์สัน และมูฮำหมัดซูอัต เป็นผู้กำกับ

ดร.ปวดตับ แม็กซิม
KOB อ๊บ อ๊บ !!
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +3234/-688

จุ๊ๆ ไม่เอาไม่พูด

| | |
« ตอบ #289 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 08:10:05 PM »

ไม่บอก ๕๕๕   ยิงฟันยิ้ม

http://www.facebook.com/SuchaoNutnumOfficialFanpage
SUCHAO !  ...SUCHAO !  ...SUCHAO !  ...
SUCHAO !  ...SUCHAO !  ...SUCHAO !  ...
Mumvoice_หม่ำ_SR
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +569/-26

| | |
« ตอบ #290 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 08:21:35 PM »

นักสำรวจ ขุดเจาะจริงๆ
กองหน้าผ้าเย็น_มะเร็งปากมดลูก
Hero Member

คะแนนความรัก: +177/-79

AV86 ~TSSFC19

| | |
« ตอบ #291 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 08:28:58 PM »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไอ่มุ้ยเด็กเส้นหลบไป เทพอานนท์มาแล้ว
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #292 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 08:55:11 PM »

คือไรหว่าท   ฮืม

http://www.facebook.com/SuchaoNutnumOfficialFanpage
ไก่ย่างไม้มะดันก็อร่อย
السلام عليكم
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1486/-477

ฮิจากูนิง ปาเง ตานิงเอฟซี

| | |
« ตอบ #293 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 09:32:42 PM »

ชื่อเอี่ยวครับ อายุ27ปี
เป็นคนศรีสะเกษ จบครุศาสตร์ภาษาอังกฤษราชภัฏอุบล
ปัจจุบันทำงานอยู่บริษัทแห่งหนึ่งย่านสีลม

เชียร์ศรีสะเกษครับ

Nakai _ SR40
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +72/-4

| | |
« ตอบ #294 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 05:53:59 PM »

น้าไก่

อายุ สามกว่า

ทำงาน กรรมกร บริษัทรับเหมาก่อสร้าง

ตอนนี้ อยู่โครงการก่อสร้างเขื่อนในลาว

กอร์น_AV056
Newbie
*

คะแนนความรัก: +1/-3

ทำดีไม่มีใครเห็น

| | |
« ตอบ #295 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 09:17:12 AM »

กอร์น คับ

จบวิศวะ ตรี + โท พระจอมเกล้าฯ ลาดกระบัง

ทำงาน วิศวกร รถไฟฟ้าคับ

fah555 _SR
Full Member
**

คะแนนความรัก: +65/-3

| | |
« ตอบ #296 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 01:39:28 PM »

ฟ้าจ้า  ตอนนี้อยู่ที่ระยอง เมื่อก่อนเคยทำงานเป็นผู้จัดการผับ volk TT  ตอนนี้หันเห มาค้าขายเสื้อผ้าแต่ไม่ค่อยได้ขาย[ มัวแต่มาตีกลองฮิๆ] อายุอานามก็ สามสิบกว่าๆ ส่วนกว่าที่เหลือคิดเอาเอง555  สถานภาพ....โสดสนิท555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2009, 01:42:03 PM โดย fah555 » บันทึกการเข้า

บูSพาlwลิน_SR03@Cafe'
บุรุษผู้นิยมในการดื่ม ใดๆในโลกนี้จะสุขเท่าการร่ำสุราเวลาดูบอลเป็นไม่มีฮี่ๆ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +821/-127

Bandon cafe'

| | |
« ตอบ #297 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 01:56:00 PM »

ฟ้าจ้า  ตอนนี้อยู่ที่ระยอง เมื่อก่อนเคยทำงานเป็นผู้จัดการผับ volk TT  ตอนนี้หันเห มาค้าขายเสื้อผ้าแต่ไม่ค่อยได้ขาย[ มัวแต่มาตีกลองฮิๆ] อายุอานามก็ สามสิบกว่าๆ ส่วนกว่าที่เหลือคิดเอาเอง555  สถานภาพ....โสดสนิท555

แสดงว่ายังหาผู้หญิงถูกใจไม่ได้ใช่ไหม
awakemode
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +107/-82

Monglian Chop Squad

| | |
« ตอบ #298 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 10:17:09 PM »

- จบ วิศวะ-คอมฯ

- ทำงานด้าน Network อยู่ dtac ... feel goood
  ใครจะสอบ CCNA , CCNP พอแนะนำได้

- บ้านอยู่สะพานใหม่ ... เลยไปเชียร์เมืองทอง

- สถานะโสด สนิท

- ส่วนรูปภาพ ก็ตามลายเซ็นเลยครับ

ยิ้มเท่ห์  ยิ้มเท่ห์  ยิ้มเท่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2009, 10:19:43 PM โดย awakemode » บันทึกการเข้า
lookball21_FC30
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +172/-42

กลุ่มเสื้อบอลไทย129

| | |
« ตอบ #299 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 07:42:06 PM »

ชื่อลูกบอล เรียนอยู่คณะวนศาสตร์ ม.เกษตรศาสตร์ เรียนป่าไม้รักป่าไม้ทรัพยารธรรมชาติ เเละรักบอลไทยด้วยน๊าอิอิ

กบฏบอลไทย ณ สหรัฐอเมริกา
ห้ามเข้าบอร์ด - รอยืนยันตัวตนภายใน3วัน
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +196/-140

แฟนบอลยอดแย่

| | |
« ตอบ #300 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 09:01:22 AM »

เอ้ ครับ เป็นวิศวกร อยู่จัตุจักร อดีตกองเชียร์ไฟฟ้า

เป็นตากล้อง AYUTTHAYA FC ครับผม

ติดหมีมา18ชาติแล้วววววววววววววววววว ดีใจโว้ยยยยยยยยยยยยยยยย
ubonzone
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +16/-0

| | |
« ตอบ #301 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 09:28:03 AM »

กุเป็นคอบอลนอกวะ บอกแค่นี้ละ รายละเอียดเรื่องยึดอำนาจฟุตบอลให้ดำเนินการก่อนค่อยมาเล่า
เง้อ  ลังเล ได้ข่าวว่าไปเป็นกองหน้าตัวเป้าทีมอุบลไทเกอร์นิ
watgun
Newbie
*

| | |
« ตอบ #302 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 10:11:57 AM »

ผมดูแลระบบ IT ให้บริษัทแห่งหนึ่งในสิงค์โปร

แต่จริงๆแล้ว แอบมาสืบข่าวให้แฟนบอลไทย 555

เข้ามาได้ไง ..?  อื่มๆ ตามมากจาก Pantip ครับ เข้ามาแล้วติดใจ เจอแต่บอลไทย ไม่มีสิ่งเจือปน(บางที มีเลือดกำเดาไหน เฮอๆ) เลยยึดเอาเป็นบ้านอีกแห่งครับ

ผมอยู่รัตนาธิเบศ นนทบุรี ตอนนี้ยังหาทีมเชียร์ไม่ได้เลยครับ
รื่นรมย์@ระยอง
Hero Member

คะแนนความรัก: +343/-511

เกี่ยวก้อย ร้องลำนำ ขานบท กวีไทย

| | |
« ตอบ #303 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 07:12:44 PM »

ดุ้ง หรือ Thedung

สมัยเด็กเรียน- ม.6 เรียนที่ อ.เเกลง
ป.ตรี เรียนที่ สถาบันราบภัฏรำไพพรรณี จ.จันทบุรี
ทำงานที่เเรก ที่ นิคม 13 มะขามคู่
ทำงานที่ปัจจุบันที่มาบตาพุด

ไม่เคยสนใจบอลไทยเเบบจริงๆ จังๆ เริ่มมาสนใจจริงๆ จังก็ปีนี้เเหละ
เเล้วบอลไทยก็ซึมเข้าสู่สายเลือด รักราชนาวีระยอง (เพราะรู้จักบอลไทยก็ทีมนี้)
พึ่งมารู้ว่า เชียร์บอลนอกไม่สนุกก็ปีนี้เหมือนกัน
viTamiN_A_กรูปรี_CF18+AV
SISAKET FC + LIVERPOOL ถ่อนั้น
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1312/-274

ซาร่า- สะบัดบ้อบ อิอิ

| | |
« ตอบ #304 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 05:43:06 PM »

ด้วย คนครับ

ชื่อ เอ นะครับ ทำงาน อยู่ร้าน หนังสือ Bookazine สาขา สุขุมวิท ซอย 5
ติดตามบอร์ดนี้ มานานแล้วครับ แต่เพิ่งมาสมัคร เมื่อไม่นานนี้
ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ...
สนใจแวะมาเยี่ยมร้านได้นะครับ
http://bookazines.blogspot.com/

Stifmeister
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +362/-16

| | |
« ตอบ #305 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2009, 09:04:35 PM »

เป็นแพทย์ เรียนอยู่รามา ฯ ปี 2ครับ ฮี่ฮี่
Little dragon_TS91
ไม่เข้าใจ และงงๆ โดนยึด Thailandsusu
สมาชิกทั่วไป ไม่สามารถกด+ -
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +2688/-331

อยากกด + ให้ทุกท่าน ใจแทบขาด

| | |
« ตอบ #306 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2009, 04:01:37 PM »

ชื่อ art ครับ อยู่ระยอง เชียร์ ราชนาวีระยอง ระยอง เอฟซี และ ศรีสะเกษ เอฟซี ( คงไม่ผิดนะ ที่ปลื้มหลายทีม)
ทำงานที่บริษัทเอกชนชื่อดังแห่งหนึ่งในนิคมอุตสาหกรรม มาบตาพุด ระยอง เรียนจบจากสถาบันมีชื่อแห่งหนึ่ง
ในจังหวัด ชลบุรี ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนที่เปิดเผย และไม่ได้เปิดเผยตัวจริงครับ

บุกเข้าไป ลุยเข้าไป ประตูชัย อยู่ในมือ เราคือเลือด น้ำเงิน - แดง ไม่กลัวใคร
เสือใหญ่
Graffic Surat [ BirS ]
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +185/-27

นครศรี เฮอร์ริเทจ

| | |
« ตอบ #307 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 11:35:35 AM »

บ้านเกิดคือเมืองคอน แดนสะตอ
ช่างภาพแต่กำเนิด

NaKhonsri Herrites   And    Manchester United
http://www.facebook.com/?ref=home#!/profile.php?id=100001154221418
KonikenzA
Super Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1527/-331

AV-Group Thailandsusu

| | |
« ตอบ #308 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 03:14:37 PM »

ผมชื่อ ก้องครับ บ้านเกิดอยู๋ที่ปราจีนบุรี อ.กบินทร์ จบม.6 จากเตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า กบินทร์บุรี
ตอนนี้ เรียนอยู๋ที่ มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ ปี 4 คณะ ศิลปกรรมศาสตร์ เอก คอมพิวเตอร์กราฟฟิกคราบ
ติดตามบอร์นี้มานานพอสมควร แต่พึ่งจะสมัครสามชิกได้ไม่นานนี้เอง ตอนนี้ก้อมีรับจ๊อบออกแบบงานกราฟฟิกบ้าง
ตอนนี้อีกเดือนกว่าจบแล้วครับอิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

loeicity_2029
Full Member

คะแนนความรัก: +20/-0

| | |
« ตอบ #309 เมื่อ: มกราคม 09, 2010, 12:44:30 AM »

สาว กรูปรีน่ารักจังเลย
 ยิงฟันยิ้ม
 ยิงฟันยิ้ม
 ยิงฟันยิ้ม
เหลือง-แดง แกลง27_SR64
Full Member
**

คะแนนความรัก: +174/-29

| | |
« ตอบ #310 เมื่อ: มกราคม 10, 2010, 05:18:18 AM »

เกิด            ระยอง
เรียน           ระยอง
ทำงาน         ระยอง
เชียร์บอล      ราชนาวีระยอง

เหลือง-แดง        สีประจำโรงเรียนแกลง"วิทยสถาวร"
แกลง27            จบรุ่น 27 จ้า

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Golf Kung
Newbie
*

| | |
« ตอบ #311 เมื่อ: มกราคม 10, 2010, 10:18:44 AM »

ผมชื่อกอล์ฟ ติดตามบอร์ดนี้มากไม่ต่ำกว่า 3 ปี อ่านอย่างเดียวเพราะข้อมูลบอลไทยเยอะมาก
แล้วส่วนใหญ่เป็นข่าวที่กรองมาแล้ว และเป็นข่าวที่เร็วมาก เพิ่งสมัครสมาชิกไม่นาน
ชอบบอลไทยมาก ไม่รู้ทำไมอะไรที่เป็นบอลไทยดูหมด อยากดูพัฒนาการของทีมบอลไทย
ไม่รู้ทำไมถึงบ้าแต่บอลไทย สงสัยผมมันชาตินิยมมั้ง แต่ก่อนพูดรื่องบอลไทยกับใครไม่ได้
จนตอนนี้มีคนสนใจมากขึ้น ถึงกล้าพูดมากขึ้น (มีให้ระบายมากขึ้น)
ชอบเล่นฟุตบอลมาก ตั้งแต่ ปอ.3 ปัจจุบันจะเลขสามแล้ว แต่ตอนนี้เล่นได้นิดๆหน่อยๆ
เพราะเอ็นหัวเข่าขาดรอบที่ 2 แล้ว รอไปผ่าตัดอีกครั้ง และเมื่อผ่าเสร็จก็คงยังไม่เลิกเล่น  ยังคงเล่นต่อ (แต่คงต้องหายชัวร์จิงๆ ไม่อยากผ่ารอบสาม)

ทำงานอยู่วงการวิทยุ ไม่ได้เป็นเจดีย์(ดีเจ) แต่เป็นเออีขายโฆษณา แต่ก่อนอยู่คลื่นบริสุทธิ์ ตอนนี่อยู่คลื่นเย็น(เจ๋ง)

จะติดตามบอลไทยต่อไป จะเชียร์บอลไทยให้ไปบอลโลก จนกว่าจะตายจากโลกนี้ไป ไม่รู้ชาตินี้จะได้เห็นป่าว   

คนไทยไม่เชียร์บอลไทย แล้วจะให้แมวที่ไหนมาเชียร์ !!!!
farnbregas
Sr. Member
*

คะแนนความรัก: +50/-88

| | |
« ตอบ #312 เมื่อ: มกราคม 10, 2010, 08:58:33 PM »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ลงlinkโฆษณาเวบการพนันในลายเซ็นต์ ถูกแบน60วัน
 อัณฑะโอฬาร  AV69 ™
Thailand Protector
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +1261/-428

เป็นคนขี้ฟ้อง มั่งดีกว่าวะ !!

| | |
« ตอบ #313 เมื่อ: มกราคม 11, 2010, 03:39:07 PM »

ทำ บ. เอกชนแห่งหนึ่งใน กทม. แผนกการเงินครับ
อีกหน่อยก็ตกงานแล้วมั้ง บ. ไกล้ปิดแระ เห้อ เศร้า
Figo Pro Ubon Fc Av
บอลนอกแค่สะใจ บอลไทยไล่สมาคม
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +994/-1390

| | |
« ตอบ #314 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 02:58:00 PM »

ว่าจะเล่าคงไม่ต้องเล่าแล้วเนาะรู้จักกันหมดแล้ว

เราจะสู้เคียงไหล่ เราร่วมใจช่วยกัน เพื่อฝันบอลไทยยุคใหม่ ไล่สมาคมล้างบาง

แตกต่างแต่ไม่แตกแยก  เพราะเราเป็นคนไทย และรักบอลไทยด้วยกัน ความไม่เข้าใจ สลายได้ด้วยการเจรจา

แบ่งสี แบ่งฝ่าย ทำลายล้าง คือจุดจบของสังคมไทย จะรอให้เขมรมายึดหรือไง  แต่พวกจังไร ทำบอลไทยบรรลัย ไล่ออกไป จากใจแฟนบอล

รักบอลไทย รวมกลุ่มร่วมใจ ไล่พวกโกงกิน ไร้สิ้นความสามารถ ได้ใจเพียงบิ๊กป๋อม ที่พัฒนาฟุตซอลไทย ไประดับโลก 

สัมภาษณ์ของตัวแทนชาวสู้ๆ ใน tpl plus

http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=147024.0

สาเหตุฟุตบอลไทยล้าหลังนับ10ปี และปัญหาต่างๆนานาในปัจจุบัน
http://www.guideubon.com/web/viewtopic.php?t=23193
Bird_นารีสะท้านตอม่อ_AV071
พฤติกรรมอันต่ำของคนในสังคม ไทยที่ชอบทำตัวเป็นคนดี นำคนอื่นไปด่า ไปวิจารณ์ลับหลัง โดยที่เขาไม่มีโอกาส ได้ชี้แจง ปกป้องตัวเองเลย และก็เหมือนกับ หมาขี้เรื้อนตัวอื่นๆ ที่ชอบแอบ comment คนอื่น ไปให้เพื่อนหมาของตัวเองรุมทึ้ง เมื่อเจ้า ตัวมาเห็นก็วงแตกกระเจิดกระ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +2864/-9243

เบิร์ดนารี ชื่อนี้มีแต่ของกิน

| | |
« ตอบ #315 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 03:16:35 PM »

ชื่อ เบิร์ดครับ อายุ 28 ปี อายุสมอง 7 -8 ขวบ ( ก็บุญแล้ว )  ยิงฟันยิ้ม

จบ ม.ต้น มัธยมวัดเบญจมบพิตร  เป็นรุ่นน้องพี่โอ๋ ว่าวไทย เป็นรุ่นพี่คุณชายบึ๊ก ที่สถาบันนี้ แต่สมัยเรียนไม่ทันรุ่นกันนะ  ยิงฟันยิ้ม

จบ ปวช. วิทยาลัยอาชีวะศึกษาเสาวภา แผนก วิจิตรศิลป์ ( เอกวาดรูปนู๊ด )

จบ ปวส. โรงเรียนเพาะช่าง คณะ ออกแบบ  แผนก ออกแบบพาณิชย์ศิลป์ ( เอกออกแบบภาพนู๊ด เซ็นเซอร์หนังโป๊ ) ยิงฟันยิ้ม

จบป.ตรี คลอง 6 คณะศิลปกรรม  แผนก ออกแบบนิเทศศิลป์ ( เอกปลุกปล้ำ ชำเราผู้หญิง )  ยิงฟันยิ้ม

ตอนนี้ทำงานเป็น อาร์ตได & กราฟิกดีไซน์ จนๆ อยู่บริษัทหนังสือเล็กแห่งหนึ่ง  ยิงฟันยิ้ม

กำลังหาเงินไปเรียนโท ที่ศิลปากร ( ถ้าไม่รีบแต่งเมียก่อน )  ยิงฟันยิ้ม

จริงๆ กุโพสในนี้ ไป 2 ที แล้วหวะ ฮี่ ๆ ๆ ๆ  ยิงฟันยิ้ม

แต่ผมอยากรู้จักสมาชิกใหม่ๆมากขึ้นครับ 5555+ ยิงฟันยิ้ม

""คุณจะไม่มีทางไปถึงจุดหมายได้.....
หากคุณมัวแต่หยุดปาก้อนหิน ใส่สุนัขทุกตัวที่คอยเห่าคุณ""

SIAM338
........................กลุ่ม SR_114 กลุ่ม TS_224
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +937/-266

www.Coreballthai.com

| | |
« ตอบ #316 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 03:19:51 PM »

ชื่อ เบิร์ดครับ อายุ 28 ปี อายุสมอง 7 -8 ขวบ ( ก็บุญแล้ว )  ยิงฟันยิ้ม

จบ ม.ต้น มัธยมวัดเบญจมบพิตร  เป็นรุ่นน้องพี่โอ๋ ว่าวไทย เป็นรุ่นพี่คุณชายบึ๊ก ที่สถาบันนี้ แต่สมัยเรียนไม่ทันรุ่นกันนะ  ยิงฟันยิ้ม

จบ ปวช. วิทยาลัยอาชีวะศึกษาเสาวภา แผนก วิจิตรศิลป์ ( เอกวาดรูปนู๊ด )

จบ ปวส. โรงเรียนเพาะช่าง คณะ ออกแบบ  แผนก ออกแบบพาณิชย์ศิลป์ ( เอกออกแบบภาพนู๊ด เซ็นเซอร์หนังโป๊ ) ยิงฟันยิ้ม

จบป.ตรี คลอง 6 คณะศิลปกรรม  แผนก ออกแบบนิเทศศิลป์ ( เอกปลุกปล้ำ ชำเราผู้หญิง )  ยิงฟันยิ้ม

ตอนนี้ทำงานเป็น อาร์ตได & กราฟิกดีไซน์ จนๆ อยู่บริษัทหนังสือเล็กแห่งหนึ่ง  ยิงฟันยิ้ม

กำลังหาเงินไปเรียนโท ที่ศิลปากร ( ถ้าไม่รีบแต่งเมียก่อน )  ยิงฟันยิ้ม

จริงๆ กุโพสในนี้ ไป 2 ที แล้วหวะ ฮี่ ๆ ๆ ๆ  ยิงฟันยิ้ม

แต่ผมอยากรู้จักสมาชิกใหม่ๆมากขึ้นครับ 5555+ ยิงฟันยิ้ม

จบคลอง 6 เหมือน กันเลย  ผม จบคณะวิศวกรรมศาตร์ ครับ
ชื่อ สยาม  อายุ (พ.ศ 2521 )  อิอิ  ไม่อยากพูดตัวเลข มันสะเทือนใจ 55+
ทำงาน อยู่ระยอง  ครับ

Henry
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1011/-387

ส่งน้อง เฟ มา !!

| | |
« ตอบ #317 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 03:24:46 PM »

ในบอร์ดนี้ เป็นวิศวะ กันเต็มเลย ผมจบไปจะมีงานทำไหมนี่ ...?

บ้านผม อยู่ราชบุรี  แต่ตอนนี้มาเรียน ที่กทม.
ผมเรียนอยู่ พระจอมเกล้า ลาดกระบัง คณะ วิศวกรรมศาสตร์

ตั้งแต่ เข้ามาสิงบอร์ดนี้ ก็โครตบ้าบอลไทย เสื้อทีมเยอะไปหมด ทั้งแม่ ทั้งพ่อว่า ไม่รู้เท่าไร่แล้ว ฮ่าๆ ก็ยังไม่เลิก
ใครอยู่แถวๆลาดกระบัง ไปดูบอลที่ไหนบอกผมด้วยนะครับ ผมไม่มีเพื่อนไป
ปล.ผมเชียร์ไฟฟ้า ยุธยา (ซึ่งตอนนี้เป็นอดีตไปแล้ว) พอไฟฟฟ้า โดนซื้อไปก็มาเชียร์ ชลบุรี FC แล้วก็ทีมบ้านเกิด ราชบุรี FC แล้วก็ทุกทีมในไทย ยกเว้นเมืองทอง กับบุรีรัมย์PEA  ฮ่าๆๆ

พฤติกรรมอันต่ำของคนในสังคม ไทยที่ชอบทำตัวเป็นคนดี นำคนอื่นไปด่า ไปวิจารณ์ลับหลัง โดยที่เขาไม่มีโอกาส ได้ชี้แจง ปกป้องตัวเองเลย และก็เหมือนกับ หมาขี้เรื้อนตัวอื่นๆ ที่ชอบแอบ comment คนอื่น ไปให้เพื่อนหมาของตัวเองรุมทึ้ง เมื่อเจ้า ตัวมาเห็นก็วงแตกกระเจิดกระ
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #318 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 03:47:23 PM »

ในบอร์ดนี้ เป็นวิศวะ กันเต็มเลย ผมจบไปจะมีงานทำไหมนี่ ...?

บ้านผม อยู่ราชบุรี  แต่ตอนนี้มาเรียน ที่กทม.
ผมเรียนอยู่ พระจอมเกล้า ลาดกระบัง คณะ วิศวกรรมศาสตร์

ตั้งแต่ เข้ามาสิงบอร์ดนี้ ก็โครตบ้าบอลไทย เสื้อทีมเยอะไปหมด ทั้งแม่ ทั้งพ่อว่า ไม่รู้เท่าไร่แล้ว ฮ่าๆ ก็ยังไม่เลิก
ใครอยู่แถวๆลาดกระบัง ไปดูบอลที่ไหนบอกผมด้วยนะครับ ผมไม่มีเพื่อนไป
ปล.ผมเชียร์ไฟฟ้า ยุธยา (ซึ่งตอนนี้เป็นอดีตไปแล้ว) พอไฟฟฟ้า โดนซื้อไปก็มาเชียร์ ชลบุรี FC แล้วก็ทีมบ้านเกิด ราชบุรี FC แล้วก็ทุกทีมในไทย ยกเว้นเมืองทอง กับบุรีรัมย์PEA  ฮ่าๆๆ

ข้อยกเว้นนี้ ดอกนี้เจ็บจริงๆ  ยิงฟันยิ้ม

""คุณจะไม่มีทางไปถึงจุดหมายได้.....
หากคุณมัวแต่หยุดปาก้อนหิน ใส่สุนัขทุกตัวที่คอยเห่าคุณ""

เจ้าชาย ไร้ บัลลังค์ @_AV156
AV Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +256/-73

อันตัวข้าพเจ้าเอง เป็น เจ้าชายแห่งประเทศสารขันธ์

| | |
« ตอบ #319 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 03:47:56 PM »

ผมเป็นนักสืบ ที่ตอนนี้กำลังเข้ามาล้วง เก็บข้อมูลของทุกคนครับ ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 03:50:46 PM โดย เจ้าชาย ไร้ บัลลังค์ @_AV156 » บันทึกการเข้า

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #320 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 03:50:17 PM »

ผมเป็นนักสืบ เข้ามาล้วงข้อมูลของทุกคนครับ ยิงฟันยิ้ม

เปิดเผยตัวเองเลยครับ คนอื่นเขาทำได้คุณก็ต้องทำได้ 555

gooieas
กดลบแล้วบอกด้วย
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +343/-88

TS 230 & IE_Klong 6

| | |
« ตอบ #321 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 03:52:01 PM »

ผม ศรีสะเกษโดยกำเนิดคับ

ปัจจุบัน IE คลองหกปีสาม คับผม

Hero Member
**

อันตัวข้าพเจ้าเอง เป็น เจ้าชายแห่งประเทศสารขันธ์

| | |
« ตอบ #322 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 03:52:12 PM »

ผมเป็นนักสืบ เข้ามาล้วงข้อมูลของทุกคนครับ ยิงฟันยิ้ม

เปิดเผยตัวเองเลยครับ คนอื่นเขาทำได้คุณก็ต้องทำได้ 555

กำลังรวบรวมข้อมูลอยู่

คิตตี้คลองเตย
Hero Member

คะแนนความรัก: +296/-336

ตอแหลแลนด์

| | |
« ตอบ #323 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 03:58:18 PM »

เป็นคนกรุงเทพ
จบตรีที่ราม จบโท มช.

ทำธุรกิรส่วนตัว ไม่ได้ใช้วิชาความรู้ที่เรียนมาเลย
บ้านอยู่แถวลาดกระบังแต่เชียร์ท่าเรือ
แต่บางทีมีแวบไปเชียร์ ปราการ กับ กรมศุล ที่สนามกรมศุลสุวรรณภูมิ

ผมไม่เห็นด้วยกับสิ่งที่คุณพูด แต่ผมจะปกป้องเสรีภาพในการพูดของคุณด้วยชีวิต // วอลแตร์
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #324 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 05:18:20 PM »

ผมชื่อจู๋
บ้านอยู่บางปู
เมื่อก่อนทำแผงหมู
ตอนนี้ขายสบู่
อยู่ที่สวนพลู
AVก็ชอบดู
บอลไทยก็ชอบอยู่
อังกฤษก็แมนยู
ชอบนอนเป็นคู่
คนเดียวแล้วหดหู่
ว่างๆก็ปั่นกระทู้

รักเลย..ไทยแลนด์สู้สู้
ยิงฟันยิ้ม

จะบ้าเหรอ ?
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1461/-1054

Secret

| | |
« ตอบ #325 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 05:20:57 PM »

คุณเนวิน ใช้ยูชเซอร์อะไร ออกมาเปิดเผยตัวจริงในกระทู้นี้เลยครับ  ฮี่ฮี่

SIAM338
........................กลุ่ม SR_114 กลุ่ม TS_224
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #326 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 05:22:45 PM »

คลอง6  เหมือนกันเลย

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #327 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 05:35:15 PM »

บอกแล้วว่าคลอง 6 เยอะ ยิงฟันยิ้ม

โจ๊ก โซคูล ณ แกรมมี่@ประมูล
ไม่ถูกแบนถาวร ฮี่ ฮี่
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +428/-354

กุไม่เอาวรวีย์ บังยี GET OUT

| | |
« ตอบ #328 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 05:35:51 PM »

ชื่อ โจ๊ก ในบอร์ดชื่อเล่นจริงกุไม่บอก

เล่นสู้ๆมา 8 - 9  ปีกว่าๆ ตั้งเเต่เด็กประถม ฮ่าๆๆจะเชื่อม่ะวะ 5555 ตั้งเเต่ยุคเน็ต 56 k

ปัจจุบัน 10 mb โดนแบนไปเกือบ 10 ครั้งได้

วันๆไม่เรียนมัวแต่เข้าสู้ๆ เวลาว่างมักอยู่ฟิตเนสล่อพวกเกย์ไปวันๆ หาเสี่ยเลี้ยงครับ  ฮี่ๆ

ปัจจุบันนั่งปั้มเม้นกระทู้เกรียนไร้สาระต่อไปอย่างไม่มีจุดหมาย  งานการไม่ทำ ขอตังค์พ่อแม่ใช้อย่างเดียว

จบ!!!!!!!

บร๊ะเจ้าโจ๊กคือทุกสิ่ง
iahTllab_yzarC
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +141/-26

Matrix blinds you from the truth...

| | |
« ตอบ #329 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 05:41:42 PM »

ผม เกิดที่เมืองปาตัน ประเทศเนปาล ตอนเด็กๆ ต้องเดินไปโรงเรียนเพราะไม่มีรถโรงเรียน และต้องเดินผ่านป่าหิมพานต์ทุกวัน ไปเจอมัคนารีผล แต่ด้วยความที่เป็นเด็กก็เลยเอาก้อนหินไปปา มัคนารีผลก็เลยตกใจร้องเสียงลั่นป่า ส่วนพ่อกับแม่ก็มาพบรักเจอกันทีป่าหิมพานต์

มีพี่สาวอยู่ไคโรเป็นนักโบราณคดี อายุ 12 ไปหาพี่สาวที่อียิปต์ พี่สาวไปสำรวจพีระมิด ช่วงที่รอก็ไปทำงานของพี่สาวเสียหาย จนถูกด่าก็เลยงอน แอบไปนอนในโลงศพมัมมี่จนโดนงูเห่ากัด

พออายุ 14-15 เคยหนีไปกับกองคาราวานเพื่อไปหาพี่สาวที่เมืองจีน จนไปเจอโจรทะเลทราย และถูกทิ้งไว้ที่ทะเลทรายกับเพื่อน 2 วันเต็มๆ โชคดีที่ขบวนพระลามะที่กำลังจะไปทิเบตผ่านมาเจอ ซึ่งในขบวนนั้นมีเพื่อนแม่มาด้วยก็เลยได้กลับบ้านและเรื่องอื่นๆ

กระทั่งราวปลายปี 2551 ผม ก็ได้ประกาศจะได้เล่นหนังฮอลลีวู้ดเรื่อง “The Prince Of Red Shoe” ของบริษัทบิ๊กบลู ในเครือค่ายทเวนตี้ เซ็นจูรี่ ฟอกซ์ ประกบดาราดังชื่อก้องโลก บรู๊ซ วิลลิส และคริสติน่า ริชชี่ โดยมีวูลฟ์ กัง ปีเตอร์สัน และมูฮำหมัดซูอัต เป็นผู้กำกับ

นาปาล์ม ... เง้อ

audontcry
THAILANDSUSU
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +648/-48

Sisaket FC Returns

| | |
« ตอบ #330 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 05:48:53 PM »

ผมหลุดมาจากศรีธัญญาครับ ฮี่ฮี่

เชียร์ศรีสะเกษ โดยกำเนิด

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #331 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 05:55:44 PM »

ผมหลุดมาจากศรีธัญญาครับ ฮี่ฮี่

เชียร์ศรีสะเกษ โดยกำเนิด

ยิงฟันยิ้ม ผมบ้านสมเด็จ หลังคาแดงครับ

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #332 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 06:01:17 PM »

สมาชิกใหม่ฮ่ะ

เมื่อก่อนฝันอยากเป็นหมอ ปัจจุบัน อยากเป็นนักบิน  อนาคต ไม่รู้  ร้องไห้ ร้องไห้

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #333 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 06:06:15 PM »

สมาชิกใหม่ฮ่ะ

เมื่อก่อนฝันอยากเป็นหมอ ปัจจุบัน อยากเป็นนักบิน  อนาคต ไม่รู้  ร้องไห้ ร้องไห้

อนาคตเป็นแฟนพี่ซิจ๊ะ 55555555

อ๊อกกกกกกกก โอ๊กกก อ๊ากกกก!!!!

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #334 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 06:07:29 PM »

ผมชื่อจู๋
AVก็ชอบดู

ยิงฟันยิ้ม

ยู๊ฮู  จุ๊กกรู

gooieas
กดลบแล้วบอกด้วย
Sr. Member
**

คะแนนความรัก: +343/-88

TS 230 & IE_Klong 6

| | |
« ตอบ #335 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 06:10:18 PM »

บอกแล้วว่าคลอง 6 เยอะ ยิงฟันยิ้ม

RMUTT จงเจริญ  ฮรี่ๆๆๆๆๆๆ

แสน _ราชสีห์
Tลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม,ขนาดใหญ่หรือสูงเกินไป * แก้ไขแล้ว pm แจ้งต่อ admin
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +466/-446

บอลไทยใครไม่ดู กระผมดูเอง.

| | |
« ตอบ #336 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 06:13:13 PM »

เป็นลูกจ้างประชาชนครับ ....ประชาชน คือ นายจ้าง แต่บางที่ก็ทำให้นายจ้างลงถูกลงโทษเหมือนกัน ...5555555(จะถือว่านรคุณนายจ้างใหมเนี้ยยยยย)

..แค่นี้พอนะ ...เดี๋ยวเขารู้ เพราะพิมพ์เล่นเขาไว้เยอะในบอร์ดนี้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 06:32:29 PM โดย แสน _ราชสีห์ » บันทึกการเข้า

เครดิตภาพจากhttps://www.facebook.com/SukhothaiFC.fanpage
คุณชายบึก_แห่ง_แก๊งค์5สหาย
ถูกแบนถาวร
Hero Member

คะแนนความรัก: +107/-2

| | |
« ตอบ #337 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 08:35:41 PM »

ผมอยากให้ wm ออกมาเปิดเผยตัวเองบ้างครับ

Mr Sexman
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +353/-40

| | |
« ตอบ #338 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 09:59:43 PM »

เภสัชกร Rx26 PSU ครับ  รหัส 47

ที่นี่ใครจบ มอ.หาดใหญ่บ้าง
โจ๊ก โซคูล ณ แกรมมี่@ประมูล
ไม่ถูกแบนถาวร ฮี่ ฮี่
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +428/-354

กุไม่เอาวรวีย์ บังยี GET OUT

| | |
« ตอบ #339 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 10:03:16 PM »

ผมอยากให้ wm ออกมาเปิดเผยตัวเองบ้างครับ

ท่านหน้าตาหล่อเหลามากครับ เหมือนคนดังที่อยู่ต่างประเทศจริงๆฮี่ๆ

บร๊ะเจ้าโจ๊กคือทุกสิ่ง
Jack_The_Ripper_TS_108
Jr. Member
**

คะแนนความรัก: +53/-4

Surin Fc สู้ๆๆ

| | |
« ตอบ #340 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2011, 10:24:28 PM »

ผมฟัก ครับ บ้านเกิดสุรินทร์ ตอนนี้เรียนอยู่ที่หัวหิน อายุ 20 ปีครับ

เชียร์สุรินทร์ เอฟซี ครับ  ยิงฟันยิ้ม

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #341 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:13:49 AM »

ผมชื่อจู๋
AVก็ชอบดู

ยิงฟันยิ้ม

ชอบกินน้ำบูดู
บางครั้งก็ปลาบู่
เมื่อก่อนผมสั้นจู๋
ตอนนี้ยาวน่าดู

อยากไปนวดกระปู๋..ว่ะ ครับ ยิงฟันยิ้ม

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #342 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:21:49 AM »

ผมชื่อจู๋
AVก็ชอบดู

ยิงฟันยิ้ม

ยู๊ฮู  จุ๊กกรู

อยากไปนวดกระปู๋..ว่ะ ครับ ยิงฟันยิ้ม

ได้ข่าวว่าเคยไปเอาตุ๊ดตู่.....................

ที่ขายตัวอยู่แถวสวนพลู   ก่อนที่เอ็งจะมีคู่

แล้วย้ายที่อยู่      ไปอยู่แถวบางลำพู

เพื่อไปขายหมู     เนื้อแดงเหมือนกวนอู

ยิงฟันยิ้ม

tleboy
Newbie
*

คะแนนความรัก: +1/-0

| | |
« ตอบ #343 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:30:17 AM »

คับผมเรียน คณะสถาปัตยกกรศาสตร์มหาวัทยาลัยขอนแก่น ปี 1 คับ จบปวช.3 จากวิทลัยอาชีวศึกษาขอนแก่นคับ เด็กใหม่คับแฟนขอนแก่นคับบ + ชลบุรีฮี่ๆๆๆ
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #344 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:39:15 AM »

ผมชื่อจู๋
AVก็ชอบดู

ยิงฟันยิ้ม

ได้ข่าวว่าเคยไปเอาตุ๊ดตู่.....................

ที่ขายตัวอยู่แถวสวนพลู   ก่อนที่เอ็งจะมีคู่

แล้วย้ายที่อยู่      ไปอยู่แถวบางลำพู

เพื่อไปขายหมู     เนื้อแดงเหมือนกวนอู

ยิงฟันยิ้ม

ใครไปพูดให้เข้าหู
เสียคนหมดเลยตู
เคยไปหาแต่น้องหนู
ไม่เคยเอาตุ๊ดตู่....ฮี่ๆ

CockTail
Full Member

คะแนนความรัก: +61/-98

| | |
« ตอบ #345 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:45:20 AM »

ผมชื่อ เ จ  เรียน วิศวกรรมอุตสาหการรามคำแหง ปี4 จะจบแล้วครับ อายุ 21 ปี

โรงงานไหนขาดวิศวกรหน้าตาดีดี ติดต่อผมได้นะครับ

ฝากหางานให้ด้วยนะครับ  ยิงฟันยิ้ม;D ยิงฟันยิ้ม

SIAM338
Hero Member
**

| | |
« ตอบ #346 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 10:59:46 AM »

ผมชื่อ เ จ  เรียน วิศวกรรมอุตสาหการรามคำแหง ปี4 จะจบแล้วครับ อายุ 21 ปี

โรงงานไหนขาดวิศวกรหน้าตาดีดี ติดต่อผมได้นะครับ

ฝากหางานให้ด้วยนะครับ  ยิงฟันยิ้ม;D ยิงฟันยิ้ม

มา ระยอง - ชลบุรี เลย ท่าน  นิคม อุตสาหกรรม เยอะแยะ 

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #347 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 11:04:53 AM »

ผมชื่อจู๋
AVก็ชอบดู

ยิงฟันยิ้ม

ที่ขายตัวอยู่แถวสวนพลู   ก่อนที่เอ็งจะมีคู่

แล้วย้ายที่อยู่      ไปอยู่แถวบางลำพู

เพื่อไปขายหมู     เนื้อแดงเหมือนกวนอู

ยิงฟันยิ้ม

ว่างๆจะพาไปแหย่รู   เมื่อเมียกุไม่อยู่

แต่อย่าบอกให้ใครรู้   เดี๋ยวมันจะตามไปแอบดู

ดูเราผลัดกันอมกระจู๋........จู๊ฮุกกรู๊!!!!  ยิงฟันยิ้ม

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #348 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 11:08:13 AM »

มา ระยอง - ชลบุรี เลย ท่าน  นิคม อุตสาหกรรม เยอะแยะ 

พี่ล็อคอิน SIAM338 ที่เว็บคอบอลไทยเหมือนกันป๊ะครับ ยิงฟันยิ้ม

ผมก็เล่นนะ แต่ไม่บอกว่าใช้ชื่ออะไร เพราะนานๆทีเข้า  ยิงฟันยิ้ม

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #349 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 11:18:01 AM »

ผมชื่อจู๋
AVก็ชอบดู

ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม

ว่างๆจะพาไปแหย่รู   เมื่อเมียกุไม่อยู่

แต่อย่าบอกให้ใครรู้   เดี๋ยวมันจะตามไปแอบดู

ดูเราผลัดกันอมกระจู๋........จู๊ฮุกกรู๊!!!!  ยิงฟันยิ้ม

ที่แท้เอ็งก็อยากอมจู๋ ยิงฟันยิ้ม

ออกทะเลกันทั้งคู่

หลายคนเขาอ่านอยู่

ไปดีกว่ากุ.............

เดี๋ยวเขาจะเอาขึ้นเขียงหมู ยิ้มกว้างๆ

Hero Member
**

| | |
« ตอบ #350 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 12:53:54 PM »

ผมชื่อจู๋
AVก็ชอบดู

ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม

ที่แท้เอ็งก็อยากอมจู๋ ยิงฟันยิ้ม

ออกทะเลกันทั้งคู่

หลายคนเขาอ่านอยู่

ไปดีกว่ากุ.............

เดี๋ยวเขาจะเอาขึ้นเขียงหมู ยิ้มกว้างๆ

ใช่แล้วโฉมตรู     ฉันเองก็อยากจะอมจู๋

เพราะไม่ลองก็คงไม่รู้    เขาว่ามันอร่อยอยู่

แถมยังสบายรู      แค่นี้หมูๆ........

เพราะฉันทำมันทุกเช้าตรู่..........กับคุณครู

ที่หน้าประตู..........เวลา ผอ. ไม่อยู่

มันทำให้หายหดหู่......เวลาอมจู๋

แล้วโดนทะลวงประตู.....สะบายรูแห.. ยิงฟันยิ้ม

KonikenzA
Super Thailandsusu
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +1527/-331

AV-Group Thailandsusu

| | |
« ตอบ #351 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 12:58:09 PM »

มาทำให้เป็นกระทู้หื่นซ่ะงั้น

เกี่ยวก้อย
Sr. Member

คะแนนความรัก: +138/-717

จิงจัย!! นิสัยงั้นๆ!!

| | |
« ตอบ #352 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 01:10:25 PM »

ผมเป็นเจ้าชาย แห่งเมืองเหนือ ปลอมตัวมาเพื่อตามหา รักแท้
nidnoi _ กว่างเฒ่า SR
Hero Member
*

คะแนนความรัก: +783/-615

| | |
« ตอบ #353 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 12:03:12 AM »

ตกลงทู้นี้ อิเบิร์ดโม้ทอง  มันจองชั่ยป่ะเนี่ย ....แต่ก้อดีใจนะทั่นรูอี้ เอ๊ย! ทั่นลูอี้ ที่ทู้นี้ยาวมาหลายปีแระ  ขยิบตา

.......นานเกิ๊น  ตั้งแต่ข้าเชียร์อยู่เมืองทอง แล้วมาโปลิศ แล้วโผล่ไปเชียงราย  สุดท้ายตอนนี้ มาอยู่ภูเก็ต  5555 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เอ๊า !!!  มารายงานตัวกันหน่อยเร้วววว   ใครตกงานใครได้งานใหม่ มาบอกมากล่าวกันได้จร้า  ฮิ้วววววววววววววว ขยิบตา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
♥รายการสด♥
ราชนาวี&จันทบุรีFC
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +133/-18

ยิ่งสูงยิ่งหนาว

| | |
« ตอบ #354 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 12:31:09 AM »

มาอ่าน

Leonail
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +440/-110

| | |
« ตอบ #355 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 01:06:47 AM »

จบวิดวะ พระจอมฯลาดกระบัง  เมื่อ หลายปีก่อน

ปัจจุบัน Assistant Electrical Engineering Mng. ของบริษัทชื่อดังเเห่งหนึ่ง 

"ยศตำเเหน่งเหมือนจะได้มายาก   เเต่ไม่มากเกินความพยายาม"

* * กฎระเบียบการนำรูปมาเป็นลายเซ็นต์ และขนาดลายเซ็นต์ที่เหมาะสม : http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=21635.0

กฎระเบียบของเวบบอร์ดไทยแลนด์ สู้ สู้ : http://www.thailandsusu.com/rule.html
Leonail
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +440/-110

| | |
« ตอบ #356 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 01:09:20 AM »

จบวิดวะ พระจอมฯลาดกระบัง  เมื่อ หลายปีก่อน

ปัจจุบัน Assistant Electrical Engineering Mng. ของบริษัทชื่อดังเเห่งหนึ่ง  

"ยศตำเเหน่งเหมือนจะได้มายาก   เเต่ไม่มากเกินความพยายาม"

ตอนนี้กำลังวางแผนเขี่ยเจ้านายให้พ้นทาง   เเล้วขึ้นไปเป็นใหญ่เเทน  ยิงฟันยิ้ม

* * กฎระเบียบการนำรูปมาเป็นลายเซ็นต์ และขนาดลายเซ็นต์ที่เหมาะสม : http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?topic=21635.0

กฎระเบียบของเวบบอร์ดไทยแลนด์ สู้ สู้ : http://www.thailandsusu.com/rule.html
aq fresh
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +333/-417

อยากให้ทีมชาติมีคนเชียร์แบบสโมสรและไม่แยกสีเสื้อ

| | |
« ตอบ #357 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2011, 09:57:02 AM »

ยังไม่เห็นหน้า จขกท. เลยอ่ะ แล้วจะเรียกว่าเปิดเผยตัวจริงกันไงอ่ะครับ

ผม ทำงานเป็นเซลล์ขายอาหาร พื้นที่ จ.ฉะเชิงเทราครับ

เชียร์ฟุตบอลให้สนุกกันนะครับ ^^
CR_Ronny ณ ATK_AV118
CR7 Only
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +329/-23

ATK Girl ka ><''

| | |
« ตอบ #358 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 12:45:31 PM »

อิอิ เพิ่งเห็นน่ะ วิดวะเยอะจริง ๆ นะเนี่ย

ชื่อ มิ้งค์ ค่ะ

อายุ 19 ปี

เรียน พัฒนาสังคม ม.นเรศวร

บ้านเกิด พิจิตร

สิ่งที่ชอบ การดูบอลทั้งในและนอกสนาม

ทีมที่เชียร์  พิจิตร เอฟซี ,เมืองทองฯ,แมนฯยู

สิ่งที่ฝัน การที่ได้ไปดูทีมที่รักทุกทีมแข่งทุกๆนัด

http://www.chalawan-atk.com/ www.facebook.com/ChalawanATK
i am spy สายลับของแก๊งค์อูฐ
Hero Member
**

คะแนนความรัก: +313/-84

| | |
« ตอบ #359 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 01:00:33 PM »

รับราชการสังกัด กทม.  สอนเด็กๆ

ว่างๆก็ไปดูบอล หรือกิจกรรมอะไรก็แล้วแต่ที่ได้พบปะสังสรรค์เพื่อนฝูง

บ้านเกิดบุรีรัมย์ โตที่บุรีรัมย์  อนาคตจะย้ายกลับบุรีรัมย์ 
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์